ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 4

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 08, 2010, 05:11:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 4

วันนี้มาต่อครับ มาเล่าเรื่องผมกลับจากทำงานครับ วันนั้นเลี้ยงที่ทำงานส่งท้ายปี ครับ เกือบตี 2 แล้ว ขับรถมาดีๆๆ แทบพระราม 9 มาเจอเด็กแว้นครับ มาเกือบร้อย กำลังจะแข่งกัน เจอตำรวจมาหนีกันกระเจิงครับพี่น้อง ผมเลยชะลอรถ..กลัวชนมันครับ..มันแตกยังกับฝูงผึ้งเลย ผมขับเลยมาได้ 2 กิโลเบรกหัวทิ่มเลยครับ เจอเด็กผู้หญิงหล่นอยู่กลางถนน..ผมลงไปดูแกยังมึนๆๆอยู่เลย ดูท่าจะเมาไม่เหล้าก็ยาแน่ๆๆ สงสัยหล่นตอนหนีผมเลยอุ้มขึ้นรถกะจะไปส่งโรงพยาบาล แต่อีเด็กนี่ดันปากหมาครับ มันด่าตลอดทางเลย "มึงเป็นใคร..ทำเหี้ยไร..เหี้ยเอ้ย...พากูไปไหนสัตว์???..ตำรวจเหี้ย..แม่เย็ด.." ดูแล้วเซ็งเลยครับ..ดูแล้วผมว่าไม่น่าเกิน 17 ปี แต่แม่งพูดแต่ละคำ ผมจอดใต้ทางด่วนจะดูว่าแกเป็นแผลมากไหม กลัวไปถึงโรงพยาบาล มันหาว่าผมชน ตอนนั้นชักหมั่นไส้แล้วด้วย เลยจะเอาลงไว้ข้างทาง มันยังพล่ามเรื่อย มีแผลแค่ถลอกที่เข่ากับมือและแขน แต่ไม่มาก ดูแล้วเงี่ยนขึ้นมาเลย มันใส่กางเกงลายขาสั้น เสื้อกล้ามดำ มีรอยสักที่หลัง..ตายังหลับเบลอๆๆแต่ปากยังบ่นไม่หยุด..ผมเลยกลับลำเลี้ยวกลับเข้าม่านรูดหน้ารามแทน เด็กที่นั้นได้ทิปก็แผ่นเลย ผมอุ้มมันเข้าห้อง...จับแก้ผ้าเลยครับ นมมันเล็กเท่าผลส้ม แต่สียังอมชมพูอยู่เลย ส่วนหีไม่ต้องพูดเลย อูมมาก มีรอยคล้ำเล็กๆ แต่คอมันแดงเป็นจ้ำเลย..คงโดนผัวดูดมา ผมก้มลงดูดนม ล้วงหีมันไม่ดิ้นเท่าไหร่ครับ แต่ปากเหมือนเดิม "ทำเหี้ยไร..กูเสียว อย่าแม่งเอ้ย สัตว์ อย่าล้วงหีกู" ฟังแล้วมันได้อารมณ์โคตรเลย...แต่มันก็ไม่ขัดขืน(ผมว่ามันเล่นยามาแน่) ผมล้วงจนมันครางลั่น น้ำหีมันไหลออกมาหล่อลื่นเยอะพอควรแล้ว ผมจัดการเย็ดเข้าหีมันแบบแรงๆๆ มันครางลั่น ผมเอามันมาก มันทั้งรัด ทั้งร้อง ทั้งคราง จิกหลังผมกอดรัดจนผมน้ำแตก มันยังเหมือนไม่อิ่มผมเลยจัดให้อีกสองน้ำ มันครางจนผล่อยหลับไปเลย...เช้ามามันสะดุ้งครับ ตื่นมาทำท่างง..ถามว่าพี่เป็นใคร? แหมทำเป็นพูดเพราะ ผมว่าเจอเราหล่นอยู่กลางทางจะเอาส่งโรงพยาบาล แต่เราไม่ยอม จะพาส่งบ้านก็ไม่รู้จักเลยพามาที่นี่...มันมองที่ตัวเอง แล้วถามว่าแล้วเสื้อผ้าหนูล่ะ พี่เย็ดหนูเหรอ? ดูมันถามหน้าซื่อเหมือนเรื่องเล็กเลยครับ..ผมเลยแกล้งว่าน้องนั้นล่ะที่เอาพี่...มันว่าบ้า..ถึงหนูแรด แต่ก็ไม่มั่ว ผมไล่ไปอาบน้ำ มันเข้าไป สักพักออกมา มันดูน่ารักดี แต่ร้ายไปหน่อย ผมเข้าไปกอด มันไม่ยอม ผมแกล้งบ่นว่าที่เมื่อคืนน่ะทั้งดูดทั้งเลีย มันว่าบ้า...จริงเหรอ? มันคงเมามาก มันว่ามันชื่อสามันกับเพื่อนกินเหล้ากับเล่นของอยู่ที่ซอย กิ๊กใหม่ชวนมาดูแข่งรถ...เลยตามมา ผมล้วงหีสา สาดิ้นแต่นิ้วก็เข้าไปแล้ว สาว่าขอตังค์ 500 ดิ แล้วจะยอม ผมพยักหน้า สาอ่อนตัวลง ผมดูดเลียหัวนมสาเลียไล่มาที่ท้อง...แล้วล้วงหีสาจนสาดิ้นพราด สาว่าเย็ดเถอะมันเสียว...ผมเอาควยจ่อหีแล้วดันเข้า สาเด้งรับ ไม่มีเสแสร้งเลย สาครางดังมาก..หายใจแรงโคตร เถื่อนเกินเด็ก..ผมแกล้งเย็ดเข้าเต็มแรงสาดูเหมือนยิ่งชอบจนสาเกร็งตัวน้ำแตกกอดผมแน่นเลย...สานิ่งไปพัก สาว่าควยพี่ยังแข็งอยู่เลย ผมว่าน้ำพี่ยังไม่แตกเลยอ่ะ.. สาว่าจริงดิ..ผมจับสาพลิกมาคร่อมผม สาบดไปมาช้าๆๆ ไม่นามรอบสอบก็เริ่มขึ้น สาโยกแรงมากๆๆ ดูซาดิสเล็กๆๆ..สาโยกจนคราวนี้เราน้ำแตกตามกันติดๆๆ เรานอนคุยกัน สาว่าสาอยู่กับยายที่บ้านริมคลองแสนแสบ ...พ่อกับแม่ทำงานที่พัทยา ดึกๆๆยายนอนมักออกมาเที่ยวกับเพื่อน ผมแกล้งถามถึงแฟน สาว่าสามี 3 คน คนแรกเป็นพี่เพื่อน แต่เอาไม่สนุกเอาไม่ถึงสามทีน้ำก็แตกแล้ว คนที่สองนี่เป็นเพื่อนที่โรงเรียนเด็กเรียนเคยแค่ล้วงๆๆควักๆๆกัน คนที่สาม คือกลุ่มมอเตอร์ไซค์ที่มาด้วยเมื่อวานเพิ่งเจอที่ร้านเหล้าหลังราม เย็ดกันมาได้อาทิตย์แล้ว แต่มันบ้าชอบโชว์ บางทีมันก็จะให้เพื่อนมาเย็ดด้วย แต่สาไม่ยอม ผมได้แต่ส่ายหน้า ผมถามอายุ สะดุ้งเลยครับ แค่ 14 คุกชัดๆๆ แต่ก็เลยตามเลย ผมทิ้งเบอร์เติมเงินไว้ให้ แล้วพาไปส่ง สาว่าถ้าพี่ให้ตังค์ใช้แบบนี้ แวะมาหาสาบ่อยๆๆก็ได้(500 มันดีใจอย่างกับถูกหวย) สาว่าถ้าเบื่อจะเอาเพื่อนสาก็ได้ สามีเพื่อนอยู่ 4 คน ถ้าได้ตังค์ มันยอมให้พี่เย็ดแน่ๆ ผมได้แต่ยิ้มให้แล้วกลับบ้าน สบายตัวเลย

latipk

::Hmmm::ทำบุญมาด้วยอะไร ได้สอยสก๊อยอย่างต่อเนื่อง

johnywalker

4x500=2000 เอาเลยครับ แต่เสี่ยงคุกหน่อย

aeadza

เล่นอะไรเฉียดเข้าไปใกล้ฮ่องกงเข้าไปทุกทีเลยนะครับ

myfino262903

::GiveMe::น่านง่ะผมว่าแล้วพ่อหนุ่มเนี้ยธรรมดาที่ไหน ฟันเสร็จมีบอกด้วยโดนเค้าปล้ำ สุดติ่งกระดิ่งวัดโพทารามจริงๆ555