ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมถ่ายหนังอาร์....2

เริ่มโดย Hikaru123, เมษายน 08, 2010, 06:12:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hikaru123

แฟนผมถ่ายหนังอาร์....2

...................หลังจากวันนั้นมาดาวก็พยายามหลบหน้าผมไปรอที่หน้า ม.ก็ไม่เจอ ไม่ยอมรับโทรศัพท์ วันอังคารถัดมาผมจึงไปดักรอที่หน้าคณะตอนเธอเลิกเรียนเธอค่อนข้างตกใจที่ เห็นผมและพยายามหลบ ผมวิ่งตามเธอและพยายามถามเธอถึงเหตุผลที่หลบหน้าผม เธอคงคิดว่าหลบผมไม่พ้นหรือไม่ได้แล้วมั๊ง จึงยอมคุยด้วย ผมไปนั่งคุยกันที่ม้านั่งใต้ต้นไม้ริมรั้ว เธอบอกว่าจากเหตุการณ์วันนั้นเธอรู้สึกผิดและอายผม จริงๆแล้วเธอไม่ได้เป็นคนแบบนั้น ผมบอกเธอว่าผมเข้าใจ มีอะไรเราก็เปิดอกพูดกัน หลบหน้ากันอย่างนี้ผมไม่สบายใน ผมตัดสินใจบอกว่า ผมรักเธอ ซึ่งดูเธอก็ตกใจเหมือนกัน เธอถามว่ายอมรับเธอได้เหรอในเมื่อเธอเคยเป็นแฟนนนท์เพื่อนผมมาก่อน ผมบอกว่าผมไม่แคร์ เธอร้องไห้ผมบอกว่าอย่าร้องดิ เดี๋ยวคนอื่นเห็นเข้า เขาจะเข้าใจผิด เธอจึงเริ่มยิ้ม และคุยกันสัพเพหะ ซึ่งก็ดูเธอยิ้มและหัวเราะอย่างร่าเริง เธอบอกผมว่าจริงๆแล้วเธอก็ชอบผม แต่เธอเป็นผู้หญิง ถ้าจะบอกรักผมก่อนมันก็คงดูไม่ดี เธอบอกว่าถ้าตอนนี้ไม่ได้อยู่ใน ม. จะกอดและหอมแก้มผมเลย ผมเลยว่าใน ม.ก็ไม่เห็นเป็นไรเลย ก็คนเขารักกัน เธอบอกไม่เอาอายเขา ผมถามเธอว่าหิวข้าวมั๊ย ตอนนี้มันห้าโมงเย็นกำลังจะค่ำแล้ว เธอบอกว่ายังไม่หิว ผมจึงชวนเธอไปเดินเล่นตามห้าง เธอบอกว่าไม่อยากไปเดินในห้างเบื่อแล้ว เธอชวนผมไปเดินเล่นที่สวนสาธารณะแห่งแห่งแถวๆสีลม ซึ่งก็ไม่ไกลจาก ม. มากนัก นั่งรถปอ ประมาณ 10 กว่านาทีก็ถึง ไปถึงก็เกือบค่ำ ผู้คนที่ไปพักผ่อนหรือไปออกกำลังกายเริ่มทยอยกันกลับไปบ้างแล้วก็มี ผมเอาหนังสือเรียนสามสี่เล่มของดาวมาใส่ในกระเป๋าสะพายใบเก่าของผม จูงมือกันเดินเล่น จนผู้คนบางตา เหลือแต่กลุ่มวัยรุ่นชายหญิงที่จับกลุ่มกันอยู่เป็นกลุ่ม ๆ ตามพุ่มไม้ ทางเดิน ผมจึงชวนดาวหาที่นั่งคุยกัน โดยเลือกที่ไม่อยู่ใกล้ติดกับกลุ่มอื่น โดยเลือกนั่งที่ม้านั่งหินอ่อนใต้ต้นไม้ซึ่งไม่ไกลจากทางเดินเท่าไหร่ คุยกันได้สักพักผมจึงถามว่าจริงเปล่าที่บอกว่าถ้าอยู่นอก ม.จะกอดและหอมแก้มผม เธอเอามือตีต้นแขนผมเผี๊ยะ ..และยิ้มอย่างอายๆ ผมเลยแซวต่อว่า ไม่แน่จริงนี่น่า... ดาวเธอลุกขึ้นมายืนเอามือท้าวเอวตรงหน้าผมแล้วทำหน้าตาขึงขัง ผมตกใจนึกว่าเธอโกรธ ผมเลยบอกว่า ขอโทษผมล้อเล่น เธอไม่พูดแต่เข้ามานั่งตักผมเลยเอามือกอดคอแล้วหอมแก้มผม ผมงี้ขนลุกซู่เลย ตะลึง ไม่คิดว่าเธอจะทำจริง กลิ่นตัวเธอหอมมากเลยอ่ะ จะว่ากลิ่นน้ำหอมก็ไม่ใช่ กลิ่นน้ำยาซักผ้าก็ไม่เชิง แต่ได้กลิ่นแล้ว มันชวนให้คึกจริง เธอกอดผมเอาจมูกมาชนแก้มอยู่ค่อนข้างนาน ผมเลยลองเอาโอบกอดเธอเบาๆเป็นการหยั่งเชิงดู เธอไม่ว่าไรผมเลยกอดเธอจริงๆ คราวนี้เธอผละหน้าออก แล้วถามผมยิ้มๆว่า แล้วไง ทำไมไม่กล้า ผมเลยกอดเธอเข้ามาอีก คราวนี้หน้าอกเธอเบียดกับหน้าอกผมเลย ผมเลยหอมแก้มเธอๆอายๆและเบี่ยงออกแต่ผมไม่ยอม คราวนี้ผมไม่แค่หอมเฉยๆ ผมจูบที่แก้มเธอ และเลื่อนไปขบเม้มที่ติ่งหูเธอเบาๆ ดาวเอามือดันหน้าผมออกแล้วบอกว่าจั๊กเดียม แต่ผมไม่ยอมปล่อย ผมเลยไซร์ที่ซอกหูของเธอเลยไปที่คอ เธอพยายามดันผมออก แต่ผมไม่ยอมปล่อย ตรงกันข้ามผมกอดรัดเธอนั่นกว่าเดิม จนเธอบอกว่าเจ็บ ผมผ่อนคลายวงแขนแต่ยังไม่ยอมปล่อย และบอกว่าขอโทษ เธอไม่ว่าไรยิ้มแล้วกอดคอหอมแก้มผมอีก ผมเลยหอมแก้มเธอตอบ แต่ตอนนี้ ผมไม่ปล่อยโอกาสให้ผ่านไปอีก ปากผมเลื่อนไปประกบจูบที่ปากของเธอทันที ดูเธอตกใจและผละออกแล้วมองหน้าผม ผมบอกว่าไม่เห็นเป็นไรเลย ก็คนรักกันเป็นแฟนกัน จูบกันก็เป็นเรื่องธรรมดา เธอถามว่าผมแน่ใจเหรอว่าผมรักเธอ มากกว่าต้องการตัวเธอ ผมบอกว่าไม่เป็นไร ไว้เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์เอง ผมปล่อยแขนจากกอดเธอเพื่อให้เธอลุก แต่เธอกลับกอดคอผม แล้วดึงผมเข้าไปจูบ คราวนี้ผมกอดเธออย่างเร็วและจูบแลกลิ้นกับเธอทันทีเลย ดูเธอเองก็มีความต้องการไม่แพ้กัน ผมกับดาวจูบแลกลิ้นกันอยู่สักพักมือผมก็ลูบตามแผ่นหลังของเธอ ผมเลยลองลูบต่ำลงไปที่เอว เธอก็ไม่ได้พูดอะไร ผมจึงลูบไล้ลงไปที่แถวๆเอวของเธอๆก็ยังแลกจูบกับผมอย่างเมามันโดยไม่แสดง อาการอะไรจะมีก็เพียงแต่เสียงหายใจและลมหายใจของเธอ ที่ดูติดขัดเป็นห้วงๆ ผมเลยเลื่อนมือไปลูบขาของเธอที่พ้นขอบกระโปรง ดูเหมือนเธอจะยิ่งแลกจูบกับผมอย่างหนักหน่วง ผมเลยเอามือลูบซุกเข้าไปใต้กระโปรงของเธอ ดาวยืดตัวขึ้นแต่ปากก็ยังจูบกับผมอยู่ ผมดันมือเลื้อยเข้าไปอีก จนผมรู้สึกว่าปลายนิ้วของผมไปชนกับเนินของเธอ ดาวสดุ้งนิดหน่อยแล้วเอามือมาจับมือผมไว้ ผมเลยบีบเบาๆที่ขาของเธอ เธอปล่อยมือออก ผมบีบเบาที่ขาพับด้านในติดกับเนินของเธอ ส่วนปลายนิ้วก้อยผมก็พยายามเขี่ยที่เนินของดาว บางครั้งผมใช้ปลายนิ้วก้อยกดตรงเนินของเธอเบา เธอถึงกับเกร็งสะโพก ผมรู้สึกได้เพราะเธอนั่งบนตักผม คราวนี้ผมเอามือของผมไปกดบดคลึงเนินของเธอเต็มๆ เธอถึงกับแหงนหน้าเชิด ผมก้มลงไซร์ที่คอไล่ลงมาที่หน้าอกของเธอ เนินของเธอที่ผมคลึงอยุ่นั้น มันโหนกนูนและนิ่มมากๆ ผมคิดว่าไม่น่าจะมีขนขึ้นมากเท่าไหร่ เพราะมันเนียนๆ ไม่น่าเชื่อแค่แป๊บเดียวเอง เนินเสียวของเธอจะเปียกชุ่ม ผมพยายามสอดมือเข้าไประหว่างขอบขาของกางเกงในดาว เธอจับมือผมไว้อีกและบอกว่า วันนี้ทั้งวันยังไม่ได้อาบน้ำ ผมบอกไม่เป็นไร แต่เธอไม่ยอม ผมจึงดึงมืออก ตอนนี้ลำลึงค์ของผมมันแข็งจนปวดแทบทนไม่ไหว จะบอกเธอลุกก็กลัวว่าเธอจะเสียอารมณ์ แล้วจบเลย ผมจึงเอนตัวไปด้านหลังนิดแอ่นสะโพกและขยับขาออกนิดหน่อย และดาวเองเธอก็คงจะรู้สึกว่านั่งทับลำลึงค์ของผมอยู่ ก็มันแข็งซะอย่างนั้น ไม่รู้สึกก็เกินไป ผมโน้มเธอเข้ามาจูบ มือผมตอนนี้ลูบไล้อยู่หน้าอกเธอ เธอก็เอามือมาจับมือผมไว้ แต่แป๊บเดียวเธอก็เอาออก ผมเลยแกะกระดุมเสื้อนักศึกษาเธอออกเม็ดและล้วงมือเข้า แต่ช่องมันเล็กผมเลยแกะออกอีกเม็ด ทำให้มันเกิดช่องว่างกว้างพอสมควร มือผมลูบที่นมของดาวที่อยุ่ในเสื้อยกทรง เสียงดาวหายใจฮึดฮัด ผมเลยล้วงมือเข้าไปใต้เสื้อยกทรงไปกุมเนินถันเธอเต็มๆ เธอแอ่นหน้าอกซี๊ดปาก ผมกุมนมเธอและบีบเค้นเบา ใช้หัวแม่มือและนิ้วชี้บีบคลึงหัวนมเธอ มือผมที่กุมเค้นเต้านมเธออยู่ผมรู้สึกว่า นมเธอแข็งเป็นไตเลย และที่นมเธอผมรู้สึกได้ว่าเธอขนลุกตุ่มหรือผื่นสยิวขึ้นเต็มนมเธอเลย ผมยกข้อมือขึ้นดันให้ขึ้นไปข้างบน เปิดช่องกระดุมเสื้อให้กว้างออกแล้วก้มลงไปดูดเม้มที่หัวนมเธอเบา ๆ เธอถึงกับกดหัวผมให้ปากผมบดกับนมเธอเลย ผมทั้งดูดทั้งดุนอยู่พักหนึ่ง จึงเลือนไปอีกข้าง คราวนี้ผมปวดลำลึงค์จนทนไม่ไหว ผมเลยจับเธอลุกขึ้นยืนทั้งๆที่ปากผมยังคาบหัวนมเธอดูดอยู่ แต่เธอก็ลุกยืนและยังจับหัวผมกดให้ปากดูดและบดกับนมเธอเหมือนเดิม ผมล้วงเข้าไปในกางเกงจัดการให้ลำลึงค์ของผมตั้งตรงอยู่ในกางเกง พอดีว่ามันนี้กางเกงข้างในที่ผมใส่วันนี้ มันเป็นกางบอลแต่คล้ายๆบ๊อกเซอร์ ขาบานๆหน่อย ไม่รัดเหมือนบ๊อกเซอร์ แต่ตอนนี้เจ้าตัวน้อยของผมมันเองก็แทบจะทนไม่ไหว จะกระฉุดอยู่รำไร ดีกว่าผมอดกลั้นไว้อยู่ ผมชำเลืองไปรอบๆ ระหว่างที่จัดการกับเจ้ามังกรผมอยู่นั้น ปากผมก็ยังดูหัวนมเธออยู่ ตอนนี้มืดสนิทเลย มีเพียงไฟรถเท่านั้นที่สาดมาว๊าบๆ เป็นช่วง ๆ ..ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมตัดสินใจปลดกระดุมกางเกงของผมและรูดซิบลง โดยที่ดาวเธอไม่รู้ตัว เพราะเธอกำลังเสียวสยิวที่นมเธออที่ผมกำลังสลับข้างไซร์ไปมาอยู่ ผมขยับเลื่อนขอบกางเกงยืนส์ผมลงไปครึ่งสะโพกแต่กางเกงบอลข้างในผมยังอยู่ เหมือนเดิม เพียงแต่ตอนนี้เป้ามันตุงชี้ออกมาอย่างเห็นได้ชัด ผมนั่งลงทั้งๆที่ปากยังดูดไซร์นมของดาวอยู่มือข้างหนึ่งผมรั้งดาวเข้ามานั่ง มืออีกข้างหนึ่งก็พยายามจัดให้เธอรู้ว่าผมอยากให้เธอนั่งค่อมหันหน้าชนกัน ซึ่งดูเธอกันไม่ได้ขัดขืน เธอขยับทำท่าจะก้าวมานั่งค่อม ผมเลยรีบรูดกระโปรงของเธอขึ้นไปข้างบน กลัวว่ามันจะฉีกขาด พอเธอก้าวเข้ามานั่งผมรีบจับเจ้าลำลึงค์ของผมที่อยู่ใต้กางเกงบอลให้พาดตรง ขึ้นมาข้างบน พอเธอนั่งผมก็รั้งสะโพกเธอเข้ามาชิดทันที ทำให้เนินเสียวของเธอที่อยุ่ใต้กางเกาเกงในกับเจ้ามังกรของผมที่อยุ่ใต้ กางเกงบอลบดอัดกันทันที ดาวหลับตาปี๊กอดคอผมแน่น ส่วนผมปากก็ดูดไซร์นมของเธออย่างเมามัน ส่วนมือสองข้างก็ดึงโยกสะโพกดาวเข้ามาอัดกับมังกรของผมอย่างเนิบนาบแต่หนัก หน่วง เสียงดาวครางฮือเบาๆในลำคอ ผมสลับดูดไซร์หัวนมกับจูบปากของเธออย่างเสียวแบบสุดๆ ส่วนข้างล่างก็ทั้งบดทั้งอัดทั้งส่าย จนผมจะทนไม่ไหวเพราะน้ำจะแตกอยู่รอมร่อ จึงล้วงมือลงไปจับเจ้ามังกรของผม ออกมาจากช่องด้านหน้าของกางเกง เป็นลำตั้งโด่เลย และพยายามดึงขอบกางเกงในของดาวออกไปด้านข้าง แต่ดูเหมือนว่าเธอจะตั้งสติได้ และจับมือผมไว้ ผมเลยบอกว่าผมขอแค่ข้างนอกได้เปล่า รับรองได้เกียรติลูกผู้ชายว่าจะไม่ใส่เข้าไปข้างใน แรกๆ เธอก็อิดๆเอื้อนๆ แต่อาจจะเป็นเพราะอารมณ์เธอกำลังลุกโชน และกำลังเสียวแบบสุดๆ เธอก็เลยยอมและบอกว่าห้ามผิดคำพูด ผมบอกว่าสัญญา ..ผมโน้มเธอเข้ามาจูบและไซร์ลงมาที่หน้าอกเธออีก เธอแอ่นหน้าอกสู้ปากผมครางฮือๆเลย คราวนี้ผมล้วงมือลงไปดึงขอบกางเกงในของเธอไปไว้อีกข้าง แล้วใช้นิ้วเขี่ยวขึ้นลงเบาๆที่ร่องแคมที่เปียกแฉะของดาว ซึ่งเธอก็เด้งส่ายสู้มือผม ผมเอานิ้วคลึงเบาๆและเขี่ยไปที่ปากรูเสียว เธอถึงกับแอ่นหน้าอกเข้าหาปากผม แต่เธอก็จับมือผมไว้ ผมเลยจับเจ้ามังกรของผมให้พาดตรงขึ้นมาที่หน้าท้อง เจ้ามังกรของผมเองก็พูดได้ว่าไม่น้อยหน้าใคร ในกลุ่มเพื่อนๆล่ะกัน ผมดึงสะโพกดาวเข้ามาให้ร่องแคมของเธอคาบลำลึงค์ของผมไว้ ตอนนี้น้ำหล่อลื่นทั้งของผมและของดาวเยิ้มเต็มไปหมด มันจึงเลื่อนไหลขึ้นลงอย่างไม่ติดขัด ผมดึงสะโพกดาวเข้าออก ให้เนินของเธอบดกับลึงค์ของผมอย่างเสียวสุดๆ ผมก้มมองตอนที่แสงไฟสาดเข้ามาแว๊บๆ .............

เห็นร่องเสียวของดาวคาบลึงค์ของผมเป็นแนวยาวบดกับหน้าท้องผม จนแทบจะมองเห็นแต่หัวของมันผลุบโผล่ที่ปลายเนินของเธอ เธอเองก็คงจะ เสียวแบบสุดๆสักพักเธอกอดคอผมแล้วลุกขึ้นนั่งแบบยองๆ แต่ยังกระดกก้นให้เนินเสียวของเธอรูดขึ้นลงกับลำลึงค์ของผมปากผมก็ดูดนมดาว สลับข้างไปมา มือก็จับก้นเธอโยกขึ้นโยกลง เธอครางฮือๆเบาๆแต่ถี่ขึ้นเรื่องๆเหมือนกับว่าเธอกำลังจะถึงจุดสุดยอด ก้นเธอก็ส่ายบดแรงอย่างสุดๆ จนบางครั้งทำให้มังกรของผมถลาออกนอกแคมเสือกพรวดไปข้างหลัง แล้วเธอก็จับมันกลับมาพาดเหมือนเดิมแล้วก็บดรูดขึ้นลงอีก ผมคิดว่าเธอใกล้จะถึงจุดสุดยอดแน่ๆ เพราะเธอกระดกก้นขึ้นลงถี่ๆและก็บดคลึงกลีบแคมของเธอจนร่องของเธอมันอมหัว เจ้ามังกรของผมไว้ และเธอก็ส่ายคลึงให้หัวมังกรของผมอยู่ที่แถวๆเม็ดเสียว บางทีเธอก็ยกตัวขึ้นมาสูง จนผมรู้สึกว่าหัวของเจ้ามังกรผมกำลังจะมุดเข้าไปรูของเธอ ผมปล่อยมือจากก้นของดาว เปลี่ยนมาเป็นเคล้าคลึงสลับดูดแทน ซึ่งผมเองตอนนี้ก็เกือบจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว ดาวครางอ่ะอ่ะ.... แล้วก็บดหน้าอกใส่ปากกับมือผมอย่างสุดๆ ส่วนข้างล่างก็คลึงวนเน้นๆ โดยเฉพาะส่วนหัวของมัน จนผมรู้สึกมันจ่ออยู่ที่รูของเธอ สักพักเธอครางฮือยาวผมก็ดูและบีบนมเธออย่างแรง เธอยกตัวกดทาบทับกับลำลึงค์ผมกระตุกยึกและบดลงไปเป็นครั้งสุดท้าย ตอนนี้เองผมรู้สึกว่าหัวมังกรของผมมันผลุบเข้าไปในรูของเธอ และรู้สึกถึงแรงบีบรัด แต่ก็ไม่ได้คิดว่ามังกรผมมันมุดเข้าไป ผมคิดว่าอาจจะเป็นแรงกระตุกของกล้ามเนื้อข้างนอก และผมรู้สึกอุ่นๆที่หัวมังกรของผม แต่ตอนนั้นผมไม่ทันได้สนใจสักเท่าไหร่ เพียงแต่รู้สึกเท่านั้น เพราะผมเองก็ถึงจุดสุดยอดน้ำแตกพอดี ตอนที่น้ำผมพรุ่งปรืด ดาวครางเสียงอือออกดบดเนินของเธอลงมาจนผมรู้สึกได้ว่าเนินเสียวของเธอที่มัน คาบลำของผมอยู่มันตอดตุ๊บๆๆ เมื่อสงบนิ่งผมก็ยังกอดเธอไว้ ยังไม่ยอมปล่อย ดาวเองก็กอดคอผมไว้ยังไม่ปล่อย ผ่านไปสักพักเจ้ามังกรของผมก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะอ่อนตัวลง และดาวเองก็ยังกดเนินสวาทของเธอบดของผมไว้อยู่ ผมนึกในใจดีเหมือนกันเพราะมันเสียวดี มือผมที่กำนมเธอบีบคลึงอยู่ค่อนดันเธอออก แต่ดูเหมือนว่าเธออิดออดนิด ผละออกหน่อยๆอย่างเสียดาย แต่ข้างล่างของเธอยังคงกดทับท่อนลึงค์ของผมอยู่ มือผมยังสอดกุมนมเธออยู่ใต้เสื้อนักศึกษา ดาวโน้มคอผมเข้าไปจูบอย่างดูดดื่ม ตอนนี้จะเป็นอุปทานหรืออะไรไม่รู้ ผมรู้สึกว่าหัวของเจ้ามังกรผม ที่เนินของเธอคาบอยู่ มันมุดเข้าไปอยู่ในรูของเธอ ผมจึงปล่อยมือจากนมของเธอ แล้วจับก้นของเธอยกขึ้นเพื่อให้หายสงสัย แต่เธอไม่ยอมให้ยก ยังคงกดทับไว้อย่างนั้น ผมเลยใช้มือสองข้างจับก้นเธอโยกคลึงเบาๆ ทำเอาดาวดูดปากและลิ้นผมอย่างแรงเลย ม้านั่งที่ผมนั่งอยู่เป็นม้านั่งหินอ่อนแบบมีพนักพิงโค้งไปด้านหลัง ค่อนข้างกว้างดาวเธอจึงนั่งยองๆ ได้ ผมจับก้นดาวโยกคลึงเบาจึงใช้ขาเท้าสองข้างยืนพื้นเพื่อเสือกตัวขึ้นไปข้างบน ดาวเองก็คงไม่รู้ เพราะผมเองรู้สึกว่าตัวเองไหลลงไปจนคอจะพาดกับพนักงาน จึงขยับขึ้นไปนั่งให้ถนัดๆ ผมขยับพรวดขึ้นไป ดาวสะดุ้งร้องอื้ออออ.....ขยับตัวเสือกขึ้นข้างบนแล้วก็กดลงบดคลึงไปมา จังหวะเดียวกันผมจับก้นเธอยกขึ้นนิดแล้วดึงกลับมาพร้อมๆกับผมแอ่นก้นนิดๆสวน กลับไป เธอสะดุ้งพรวดขึ้นไปอีกครั้งแต่คราวนี้ ผมไม่แน่ใจว่าเธอเสียวรึเปล่า เพราะเธอแบะขาออก แล้วเสียหลักใช้เข่าสองข้างยันพื้นแทนเท้าเธอไว้ เธอจึงได้แต่คุกเข่าแบบโยงโย่กอดคอผมไว้แน่น แต่คราวนี้ก้นและเนินของเธอไม่ได้บดอยู่ที่ลำลึงค์หรือหนอกของผมเพราะเธอ กึ่งนั่งกึ่งยองๆ แต่ผมรู้สึกว่าหัวมังกรของผมที่มันตั้งโด่อยู่ โดยเฉพาะส่วนหัวของมัน เสียวเพราะ ถูกตอดตุ๊บๆเป็นจังหวะจนแทบขาอ่อน ผมจึงแกะกระดุมเสื้อข้างล่างที่เหลือของเธอออกหมด จนเหลือแต่ข้างบนเม็ดเดียว ผมจับเอวของเธอกดลงเพื่อให้เธอนั่ง แต่เธอยังกอดคอผมไว้แน่น ผมจึงแหวกเสื้อออก เอื้อมมือไปปลดตะขอเสื้อยกทรงด้านหลังแล้วซุกหน้าเข้าไปดูดไซร์และเลียหน้า ท้องและนมของเธอ ผมเด้งสะโพกขึ้นเบาๆ ดาวพยายามโย่งตัวขึ้น แต่ผมจับเอวเธอกดไว้ พร้อมทั้งดูดหัวนมเธอสลับไปมา รูเสียวของเธอฟิตจริงๆเลยเพราะว่ามันบีบรัดและตอดหัวมังกรของผมมันเสียวจน แทบทนไม่ไหว นี่ขนาดเข้าไปได้เฉพาะหัวยังเสียวขนาดนี้ ถ้าได้เข้าไปทั้งลำ..ผมไม่อยากนึก.....ผมจับเธอขยับถอยออกไปทางด้าน่หลัง และขยับก้นขึ้นไปข้างบน เหมือนกับว่าพอแล้วหรือว่าจะหยุด ดาวกอดคอและหน่วงผมไว้เธอกดสะโพกและบดเนินตามหัวมังกรของผมที่กำลังจะหลุด ผมจึงเอาสองมือดึงก้นเธอเข้ามาและเด้งสวนออกไป ดาวร้องอ๊า........ซุกหน้าเข้ามาที่คอและกอดผมแน่น ตัวดาวกระตุกยึกๆๆอีกครั้งแล้วก็บดเนินของเธอกับหนอกของผม ผมรู้สึกเสี่ยววาบที่ปลายและลำลึงค์ของผม มือผมก็โยกก้นดาวเข้าออก คราวนี้ผมโยกแบบคลึงเป็นวงกลมเลย ดาวเองก็ครางอือๆๆ ขยับเข้าออกเบาๆ แล้วหยุดนิ่งตอดลำของผมตุ๊บๆ ผมเองก็เสียวแบบสุดๆจนทนไม่ไหว มือสองข้างจับก้นของดาวดึงเข้ามากดให้รูของเธออมท่อนลำของผมไว้ จนผมรุ้ว่าปลายลำของผมไปชนกับผนังด้านในจนตัวดาวเองสั่นระริก ผมกดแช่ไว้แบบนั้นสักพักเพื่อซึมซับความเสียว และแล้วน้ำเสียวของผมก็พรุ่งปื๊ดดดดดๆๆ โดยที่ยังไม่ได้เด้งกระเด้าแต่ อย่างได ดาวสะดุ้งเฮือก แต่ก็บดหนอกของเธอเข้ากับหนอกของผมจนเส้นขนของผมไปเสียดสีกับเส้นขนบางๆของ เธอดังซืดซาด ผมจับสะโพกเธอกดไว้นิ่ง ปล่อยน้ำเสียวที่ยังพุ่งปรื๊ดเข้าไปต่อ แล้วผมก็รุ้สึกว่ารูเสียวของเธอก็บีบรัดตอดลำควยผม อย่างแรง เธอกอดคอผมแน่นแล้วก็ปล่อยน้ำเสียวของเธออกมาผสมกับของผมที่อยู่ข้าง เสียงเธอหายใจติดขัดเป็นห้วง ผมกอดเธอไว้และเธอก็กดแช่นิ่งๆไว้แบบนั้นสักพัก ผมจับหน้าเธอหันมาจูบปากมือก็ลูบที่ก้นของเธอ แต่เธอก็ยังขยับก้นคลึงท่อนควยผม เบาๆ เสียงน้ำเสียวของผมและของเธอที่มันอัดอยุ่ในร่องเสียวของเธอไหลล้นออกมาดัง ฟีดฟ๊าดเบาๆ ผมจับก้นเธอยกขึ้นล้วงมือเข้าคลำดู ที่โคนมังกรและพวงสวรรค์ของผม เปียกโชกเลยและมันยังไหลตามง่ามขาของผมลงไปที่ก้นอีก จนรุ้สึกเย็น ....หิวข้าวเปล่า...ประโยคแรกที่ผมถามเธอ ตอนแรกเธอยิ้มๆ และก็ขำก๊ากออก เธอยกก้นขึ้นตอนนี้ท่อนลำของผมมันกำลังอ่อนตัวลง พอเกือบจะหลุดเธอก็กดพรวดลงมาอีก ทำเอาผมเสียววาบกอดเธอแน่นเลย แล้วเธอก็คลึงเบาแล้วก็ค่อยๆลุก เธอก้มลงมองขณะที่ท่อนลำของผมกำลังจะหลุด ผมเองก็มองเหมือนกัน และก่อนที่มันจะหลุด รู้สึกว่าเธอจะขมิบบีบที่หัวมังกรผมเป็นการสั่งลา แล้วยกขาออกสั่งดังบล็อก น้ำเสียวของผมกับเธอไหลออกมาจากรูของเธอเหมือนก๊อกน้ำเลย มันไหลตกลงใส่ท่อนลำลึงค์ของผมพอดีและไหลอาบลงไปที่พวงสวรรค์ ผมเงยหน้าขึ้นดึงเธอเข้ามาจูบ จับเธอยืนขึ้น แล้วจัดกางเกงในของเธอให้เข้าที่ กางเกงในของเธอไม่ต้องพุดถึงเลยเปียกแฉะทั้งตัว ส่วนเธอก็ติดกระดุมเสื้อไปมองซ้ายทีขวาที ทีงี้แล้วทำเป็นมอง ผมนึกในใจ...ทีเมื่อกี้ไม่ห็นสนใจไรเลย..... ผมลุกขึ้นจับเจ้ามังกรเข้าที่เข้าทาง ดึงกางเกงขึ้น จะรูดซิบติดกระดุม เธอก็เข้ามากอดและจูบผม มือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงบีบกำท่อนลำรูดขึ้นลงเบาๆ ผมก็เลยล้วงมือเข้าไปใต้กระโปรงเธอใช้นิ้วกลางสอดแหวกขอบกางเกงในเข้าไป เมื่อเจอรูผมก็สอดนิ้วเข้าไปหมุนคว้านเบา ๆส่วนหัวแม่มือก็คลึงเม็ดเสียวของเธอ ทำเอาเกร็งยืนหนีบขาแน่นครางฮือ....แน่ขนาดเธอพึ่งเสร็จไปหยก ๆ ไม่รู้กี่รอบ มีกลุ่มวัยรุ่นประมาณสิบสามสิบสี่เห็นจะได้กำลังเดินมาทางนี้พอดีเราก็เลย ผละออกจากกันและรีบแต่งตัวเดินส่วนทางออก เด็กวัยรุ่นกลุ่มนั้นหันหลังมองดูเราแล้วซุบซิบๆเราะเบาผมชวนเธอไปนอนที่หอ ผม ผมบอกว่าไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว เธอปฏิเสธบอกว่าไม่มีเสื้อผ้าเปลี่ยน อีกอย่างพรุ่งนี้เธอไม่มีเรียนด้วย จึงอยากพักผ่อน เธอจะนอนตื่นสาย ผมมาคิดดูก็ถูกของเธอ ผมก็เลยไม่ขัด เธอถามผมว่าพรุ่งนี้ว่างเปล่า ผมบอกว่ามีเรียนตอนเช้า แต่ตอนบ่ายไม่แน่ใจ เพราะนัดอาจารย์ไว้ อาจารย์ฝากงานชิ้นหนึ่งให้ทำ เธอบอกว่าไม่เป็นไร เธอบอกว่าเธอจะปิดโทรศัพท์นะ เพราะอยากพักผ่อนจริง ๆ ถ้าผมจะโทรหาให้โทรเข้าเบอร์หอ แล้วต่อขึ้นห้อง เธอบอกว่าเบอร์หอกับห้องเธอไม่เคยให้ใคร ให้ผมเป็นคนแรก ผมกับดาวเดินออกจากสวนฯถึงประตูทางออกยกนาฬิกาขึ้นดูก็เกือบๆสองทุ่ม ผมจึงนั่งรถไปส่งเธอที่หอและก็กลับ คืนนั้นผมนอนแบบปลอดโปร่งโล่งใจสบายอุราแบบสุดๆ นอนหลับดีที่

กดข้างล่างนี้เป็นกำลังใจกันบ้างแล้วจะมาเรื่อยๆ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123
กดเป็นกำลังใจกันบ้างนะจ๊ะ
จะพยายามเท่าที่สามารถ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123

ธวัช จันสำราญ

Manmegig Manmegig

สนุกครับ แต่อ่านไป2ตอน ออกไปแนวเอ้าดอร์ทั้งคู่เลย

Agalos von Stresermann

::Yes!:: ได้เเฟนของเพื่อนมาแล้ว ไงต่อ เพื่อนมาง้อคืนเปล่า555 ::Yes!::