ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 6

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 08, 2010, 06:19:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ 6

วันนี้มาต่อครับ มาเล่าเรื่องผมต่อครับ แพทไปอเมริกาได้ 3 วันแล้ว แม่ผมที่แพร่ ก็โทรมาบอกว่าอาจ๋า น้องแม่ จะพาลูกมาติวที่กรุงเทพฯ ผมงง เพราะลูกของแกจำได้ว่าเป็นผู้หญิง แม่ให้ผมไปรับแกที่หมอชิต ตอนเช้าตี 5..ผมมารอเจอหน้าหลานตกใจเลยครับ เด็กเดี๋ยวนี้โตกันไวมาก ผมเจอครั้งล่าสุด(3 ปีที่แล้ว) ผมไหว้อาจ๋า...แจนไหว้ผม ผมพาขึ้นรถกลับไปคอนโด อาจ๋ามาถึงก็นอนเลยแกเมารถอ็วกตลอดทางเลย..แจนเองก็หลับ ผมแอบมองแจน ดูแปลกๆๆแจนไว้ผมสั้นซอย โครงหน้าน่ารัก ขาว แต่ดูแปลกตา นมก็เล็กแบนเลย อาจ๋าแกเองก็ยังสวย แต่ผัวแกตายไปแล้ว แต่แกไม่เสียใจเพราะผัวแกเจ้าชู้ ชอบแตะเมีย พอตายแกเลยพ้นทุกข์ แถมได้เงินมรดกมาหลายล้าน แกธรรมะจัดเข้าวัดทุกวัน แกตื่นมาทักผมแกว่าจะเอาไอ้แจนมาฝากหน่อย เพราะอยู่ที่แพร่ เอามันไม่อยู่แล้ว ผมงง แกว่ามันเพิ่งไปต่อยกับผู้ชายที่โรงเรียน แย่งผู้หญิงกัน..ผมเลยถึงบางอ้อ มันเป็นทอมนี่เอง มิน่า..ผมว่าท่าทางมันแปลกๆๆ แกกลัวมันมีเรื่องอีก เลยพามากรุงเทพให้มันมาเรียนร้องเพลงตามที่มันชอบ ใกล้เปิดเทอมอาจะมารับกลับเอง..ผมหัวเราะบอก เดี๋ยวผมไปส่งให้เพราะอยากไปเยี่ยมแม่อยู่แล้ว...แจนตื่นมา ผมเลยพาไปสมัครเรียนที่แถวคอนโด (เอกมัย)ใกล้ดี แถมดังด้วย ดูมันชอบร้องเต้นจัง อาจ๋าเอาเงินฝากผมให้มันใช้ 30,000 ผมเลยรู้เลยว่าทำไมมันถึงเป็นแบบนี้ แม่มันตามใจนี่เอง..แกว่าให้มันใช้วันละ 400 พอ..โฮ้แค่ ม.5 แม่งใช้เท่าผมเลย ตกเย็นแม่มันกลับเอาเรื่องเลย แจนขอให้ผมพาดูแสงสีในกรุง ถึงเข้าผับไม่ได้ ขอดูข้างนอกก็ยังดี..จากนั้นเราก็ดำเนินชีวิตปกติ..มันเรียน ผมทำงาน ผ่านไปวันที่ 9 เป็นเรื่องล่ะครับ ผมกลับบ้านเร็ว มาถึงหน้าห้องเจอเรื่องผิดปกติ..เสียงเพลง ในห้องดังลั่นเลย..ผมแอบเปิดประตูเบาๆ เข้าไป ห้องรับแขกว่าง แต่มีเสียงผู้หญิงที่ห้องแจน..ประตูห้องแง้มไว้ ผมแอบดู ไอ้แจนมันแก้ผ้าหมดเลยกำลังจูบกอดล้วงหีกับสาวน้อยรุ่นๆๆมันอยู่ ขาวโคตรๆๆทั้งคู่เลยครับ แต่นมของแจนสิครับมันไม่เล็กเหมือนที่ผมเห็นแล้ว นมมันประมาณ 32 นิ้วได้..มันเอาผ้าพันไว้ มันเป็นงานน่าดูครับ มันเลียจนสาวน้อยครางไม่หยุดเลย...จนสาวน้อยหันมาเจอผมสะดุ้งว้าย...ทั้งคู่รีบเอาผ้ามาพันตัว ผมเดินมาที่โซฟา มันแต่งตัวออกมา แจนทำหน้าเฉยๆ แต่สาวน้อยดูกลัวมาก..มันแนะนำว่าผมเป็นพี่มัน..แล้วออกไปส่งข้างล่าง มันขันมาไม่ไม่ขอโทษผมสักคำ ผมเลยถามมันเอง มันว่าเป็นรุ่นน้องที่ร้องเพลงมาชอบมัน ผมชักฉุน แต่ก็พยายามเฉย มันทำตัวเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเปิดตู้เย็นหยิบเหล้ามากิน แล้วดูทีวีตามปกติ มันเข้าห้อง สักพักมันออกมาขอตังค์ เพิ่ม มันว่าจะพาเด็กไปดูหนัง..ผมเลยให้มันไป 1,000 เลย มันดีใจมันว่าพี่เจ๋งจัง นี่ท่าเป็นแม่มันรับรองโวยวานลั่นบ้าน...ผมขำ..ๆๆ มันโดนตามใจจนกวนตีนไปแล้ว..มันมานั่งดูทีวีแล้วขอชิมเหล้า..สีสวยดี ผมว่าว้อดก้าแรงนะ มันว่าดูถูกดีไม่ดีมันคอแข็งกว่าผมอีก..มันกระดกพรวดหมดเลยครับ สงสัยเจ๋งจริง เรานั่งจิบไปเรื่อยๆๆ จนเกือบ 3 ทุ่ม มันอ้อแอ้แล้ว ผมเองก็ตึงๆๆ มันปวดฉี่ลุกจะเข้าห้องน้ำหัวทิ่มเลยครับ ผมเข้าประคอง แค่ก้าวเข้าห้องน้ำมันอ้วกพุ่งเต็มเสื้อเลย แถมฉี่ไหลออกมาเฉย ผมเลยจับมันนั่งในอ่างแล้วเปิดฝักบัวรด มันยังอ้อแอ้อยู่ผมล้างอ้วกออกจากตัวมัน จับมันถอดเสื้อ กางเกง ไม่ได้คิดชั่วเลยนะครับ แต่ทำเพราะสภาพมันและแทะไปหมด..มันเอาผ้าพันนมไว้จริงๆๆผมแกะออก เอาน้ำล้างตัวมันจนสะอาด แล้วอุ้มมันออกมาที่เตียงนอน พอกลิ่นอ้วกหายเห็นหุ่นมันแล้วเกิดอารมณ์..หุ่นมันเล็กกะทัดรัดดี หน้ามันหวานน่ารัก...ผมห่มผ้าให้มันแล้วเปิดแอร์ให้ มันหลับไปแล้ว ผมออกมานั่งฟุ้งซ่านคนเดียว สุดท้ายกลับเข้าห้องมันผมเปิดผ้าออกมันนอนหายใจเสมอๆ มันหลับแล้วจริงๆ ผมก้มลงดูดนมมัน เลียหีมัน...มันไม่รู้เรื่องเลยครับ ผมชั่งใจ แต่ก็ทนไม่ไหว ผมเอาควยผมจ่อร่องหีมันดันเข้าช้าๆ เข้าไปได้แค่หัวหยัก รู้สึกผิดครับ เลยดึงออก แล้วใส่เสื้อยืด กับขาสั้นให้มัน ผมเดินออกมานอกห้องกระวนกระวายใจ..มันเงี่ยนเต็มที่แล้ว เลยตัดสินใจออกมาขับรถเล่นระบายอารมณ์..จอดติดไฟแดงเห็นมอเตอร์ไซค์...แล้วนึกถึง..สา ทันที ผมลองโทรไปหา..สาว่าโฮ้พี่หายไปเลย สาจะโทรหาก็ลืมแมมเบอร์ผมไว้ ผมถามว่าอยู่ไหน สาว่าแอบยายมาบ้านเพื่อน..ผู้หญิงสนป่าว ผมงง ถามเอาได้เหรอ สาว่าได้มันกำลังร้อนเงินเลย..ผมเลยแวะไปรับทั้งสองขึ้นรถ สาแนะนำเพื่อนชื่อดา ผมดูแล้วดาขาวมากแต่หน้าบ้านๆๆ ผมถามออกมาได้ไง แกว่าแม่หลับหมดแล้ว ปีนออกมา ผมเลี้ยวเข้าโรงแรม เข้าถึงหยิบว้อดก้าท้ายรถลงไป..นั่งกินเล่นกับเด็กสองคน..ดาดูเกร็งๆๆ ผมเลยเอาน้ำแดงผสมให้กิน...สาขอมั้ง ซักพักเริ่มสนุกครับ ..สาเปลี่ยนช่องไปเจอหนังx พอดีเฮฮากันใหญ่..อยู่สาก็เข้ามาจูบผม ผมเลยตามเลยครับเงี่ยนมาเต็มที่อยู่แล้ว..เราแลกลิ้น กัน ถอดเสื้อผ้าออกหมดดานั่งมองเขินๆ สาต้องลากมาที่เตียงสาถอดเสื้อดาออกดาปิดใหญ่ แต่นมดาใหญ่มากครับ เด็กแค่นี้นมล้นเลย ผมมั่วเข้าไปดูดนมข้างซ้าย สาดูดข้างขวา ผมล้วงหีดาจนน้ำฉ่ำแล้ว ดาครางดังมากๆ ผมมันเงี่ยนอยู่แต่เดิมแล้วเลยแทงพรวดมิดด้ามเลย ผมกระเด้าช้าสลับเร็วๆๆๆๆๆๆจนน้ำแตกกระจาย เสร็จสามาเลียต่อเลยครับ.ควยผมอ่อนลงแต่เจอลิ้นเลยแข็งโด่อีกรอบ...สาพอเห็นว่ามันแข็งก็คร่อมเลยสาควบอย่างเมามัน สักพักก็กระตุกน้ำแตกกระจาย ส่วนผมนั้นยากครับ เพราะถ้าแตกไปครั้งแรกแล้วนานกว่าจะแตกน้ำสอง คืนนั้นเราเมามันกันยันตีสามเลย เสร็จขับรถไปส่งบ้าน ทิ้งตังค์ไว้ให้คนละพัน แกยิ้มกันใหญ่ หอมผมคนละฟอด แล้วลากันเลย แล้วจะมาเล่าต่อวันหลังครับ

johnywalker

jo2035

tonsafe

aeadza

มีมโนสำนึกเอาจังหวะสุดท้ายพอดีนะครับรอดตัวไป

yourbuddy

แจนชะตาจิ๋มยังไม่ขาด แต่ครั้งต่อไปไม่แน่

myfino262903

ดีนะทีคิดได้เป็นผมนะมิดไมท์ไปแล้ว ถึงบอกงัยว่าสายังอยู่ แต่ก้อจริงอย่างพี่ข้างบนว่าแหละ ทำบุญมาด้วยอะไรเนี้ย