ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมถ่ายหนังอาร์....4

เริ่มโดย Hikaru123, เมษายน 08, 2010, 02:21:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hikaru123

แฟนผมถ่ายหนังอาร์....4

....................ไอ้นนท์มันยังคงไม่ดันให้หัวมังกรของมันมุดเข้าไป ดาวเธอคงจะทนเสียวไม่ไหว ส่ายสะโพกขยับก้นเข้าหาลำลึงค์ไอ้นนท์ ไอ้นนท์ขยับก้นถอยนิดไม่ยอมดันให้หัวมังกรมุดเข้าไป เหมือนกับมันจงใจทรมานดาว ผมเห็นกลีบแคมสองข้างของดาวแดงเป็นสีชมพูดเลย คงเกิดจากการเสียสีและอีกอย่างที่ไอ้นนท์มันเอาหัวควยของมันถูไถก็คงจะมี ส่วน
ไอ้นนท์ก้มงับหัวนมดาวแล้วดูดเน้นๆ เธอแอ่นหน้าเลยสู้เลย แต่ข้างล่างเธอยังส่ายไม่หยุด ไอ้นนท์ลุกขึ้นสาวท่อนลำของมันอีกครั้งแต่ก็ยังเอาหัวของมันจ่อไว้เหมือน เดิมไม่ดันเข้าไป มันเร่งสาวมือสักพักก็ทำท่าว่าจะเสร็จ มันแหงนหน้าก้นเกร็งแอ่นไปข้างหน้า มืออีกข้างของมันบดขยี้ที่ติ่งเสียวของดาวอย่างเร็ว มันสาวมือเร่งอีกครั้งบดหัวถอกของมันกับปากรูของดาว ร่างมันกระตูกยึกๆเด้งตูดโน้มตัวไปข้างหน้า จับหัวมังกรรูดขึ้นลงช้าๆ สลับบีบหัวมังกรของมันปลดปล่อยน้ำเสียวพุ่งผ่านปากรูเสียวของดาวเข้าไปข้าง ในปรู๊ดดดดๆ มันกระตุกตามอีกสองสามที ดาวครางอื๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ เด้งสะโพกแอ่นก้นให้ไอ้นนท์บดหัวถอกกับปากรูเสียวของเธอ ไอ้นนท์ปล่อยมือจากท่อนลึงค์ของและเนินสวาทของดาว สองมือมันสอดเข้าไปใต้ขากางเกงที่บานดาวของดาวช้อนก้นที่ลอยสั่นยิกแล้วดึง เข้าหาตัวมันอย่างรวดเร็ว ดาวสดุ้งสองมือขยุ้มผ้าปูที่นอนแอ่นลำตัวขึ้นไปสะพานโค้ง ไอ้นนท์ยกช้อนก้นเธอขึ้นลงให้เนินของเธอบดกับหนอกของมันสองสามครั้ง ดาวกระตุกยึกๆในท่าสะพานโค้งสามสี่ครั้งตัวเกร็งจนแดงไปทั้งตัว ผมถึงกับน้ำแตกอีกรอบอย่างทราบสาเหตุ สักครู่ดาวเริ่มผ่อนคลาย เธอปล่อยตัวลงนอนราบกับที่นอน แต่ไอ้นนท์ยังไม่ยอมปล่อยมือจากก้นของเธอ มันช้อนยกไว้แบบนั้นและจับโยกหมุนคลึงเบา น้ำเสียวทั้งของมันและดาวไหลปนกันอาบก้นของดาว และพวงไข่ไอ้นนท์ลงใส่ผ้าปูที่นอนยังกับก๊อกน้ำรั่ว ดาวบิดตัวตะแคงไปด้านข้างหันหลังมาทางตู้เสื้อผ้าที่ผมซ่อนอยู่ ดึงหมอนอีกใบที่อยู่ข้างๆมากอดปิดหน้า ไอ้นนท์มันคลึงตูดมันเข้าบดกับเนินของดาวสักพัก มันก็ค่อยๆ ดึงมือออกมาจากก้นของดาว แต่มันยังไม่ยอมขยับก้นของมันตามออกด้วย มันค่อยๆวางก้นดาวลง ขยับตัวนิดหน่อย ยกขาซ้ายของมันค่อมขาขวาของดาวที่นอนตะแคงอยู่ ขยับจัดอีกนิดหน่อยมันก็อยู่หว่างขาของดาวเหมือนเดิม แต่เปลี่ยนท่ากากบาท...???????? แต่มันยังคงแอ่นเด้งส่วนหนอกกับลำควยของมันถูไถบดไว้กับเนินสวาทของดาวอยู่ มันเอนตัวไปด้านหลังแล้วก็ขยับเข่าแอ่นตูดดำของมันเขาไปอีกหน่อย ดาวแอ่นสะโพกหนีไปข้างหน้าแต่มันก็จับไว้ ผมไม่แน่ใจว่าควยของมันมุดเข้าไปรู้เสียวของดาวจนหมดหรือว่ามันหดตัว เพราะหนอกมันเบียบชิดติดเข้าไปข้างในเลย ผมเห็นแต่โคนกับขนหมอยของมัน เพราะขากางเกงดาวบังอยู่ มือข้างซ้ายมันลูบไล้ขาดาวขึ้นเบาๆ มือขวาของมันลูบซุกเข้าไปแก้มก้นที่ขาวเนียนของดาวในกางเกง มันลูบไล้ดันขากางเกงของดาวด้านบนขึ้นไป ทำให้มองเห็นก้นขาวเนียนของดาว ..มันช่างขาวเนียนจริง ๆ ผมมองเนินเนื้อของเธอที่เป็นกลีบพลูล้นออกด้านก็ไม่เห็นชัด เพราะไอ้นนท์มันบดหนอกของมันชิดและขยับเบาๆเป็นบางครั้ง มันขยับตัวเหยียดขาซ้ายไปข้างหลังเอนตัวลงด้านข้างหลังดาว แล้วเหยียดขาขวาลงตามไปล้มตัวลงไปนอนกอดดาว ในท่านอนตะแคง โดยที่ก้นของมันยังไม่ขยับหรือถอนออกจากก้นของดาว ผมเลยไม่รู้ว่าควยของมัเสียบอยู่ในรูดาวหรือว่ามันอ่อนตัว ดาวขยับตัวแอ่นก้นไปข้างหน้าอีกครั้งแต่ไอ้ก็ล้วงมือไปข้างหน้ากดดึงที่หน้า ท้องหรือเนินเธอผมก็ไม่เห็นดึงเข้ามา ไอ้นนท์ขยับตูดหมึกของมันออกมานิดหน่อยแล้วก็เด้ง เข้าคลึงเบาๆ ดาวยกมือซ้ายขึ้นมาจับบีบสะโพกไอ้นนท์แน่น ไอ้นนท์ลูบที่สะโพกและก้นขาวๆของเธอและดึงขอบกางเกงขึ้นมาอีก มันลูบวนเล่นอยู่แบบนั้นสักพัก มันก็ขยับก้นของมันออกมา กึ่งนอนหงายกึ่งตะแคง ผมเห็นควยของมันดีดผึงขึ้นมา เป็นมันเยิ้มตั้งแต่หัวจนทั่วลำควยของมันเลย ส่วนกลีบพลูเสียวของดาว ออกแดงสีชมพูด แต่สองกลีบก็ยังปิดสนิท ท่านี้เห็นแล้วผมอยากเอาควยผมเข้าไปเสียบจริงเลย เธอนอนหันหลังให้ไอ้นนท์ แถมงอเข่าคู้ขาไปข้างหน้า มันยิ่งทำให้กลีบพลูสองกลีบล้นหว่างขาออกมาข้างหลังเป็นมันเยิ้ม และมันยังมีน้ำสีขาวขุ่นๆไหลปนออกมากับน้ำใสๆ ไอนนท์มันยกก้นขึ้นรูดกางในสีขาวของมันซึ่งตอนนี้มันเป็นสีขุ่นด้านหน้า เกือบทั้งหมด ออกทางปลายเท้า โยนไปทางปลายเตียงแล้วจับลำควยของมันประกบเข้ากับรอ่งเสียวของดาวซอยตูดยิกๆ พอแล้วนนท์ กลับไปได้แล้ว....ดาวยกหมอนออกและแหงะหน้าบอกไอ้นนท์ มันลูบแก้มสะโพกดาวเบาๆ ซอยก้นช้าใส่ก้นดาว ซุกหน้าที่ซอกคอ....แป๊บเดียวดาว แป๊บเดียว เดี๋ยวนนท์ไปแล้ว เสียงไอ้นนท์บอกอ้อนๆ ผมเริ่มจะเมื่อยเพราะอยู่ในตู้นี้เกือบๆสามสิบนาทีแล้ว น้ำแตกไปสองรอบแทบแข้งขาอ่อน จะขยับก็กลัวว่าจะเกิดเสียงดัง.....
ขอกอดดาวอีกสองสามนาที เดี๋ยวนนท์ก็ไป....ไอ้นนท์พูดเบาๆ ผมเห็นมันแอ่นก้นออกมา ล้วงมือไปจับควยของมัน เอาหัวถูกขึ้นลงที่ร่องเสียวของเธออีก เธอสะดุ้งนิดหน่อยก็เอื้อมมือมาจับมือไอ้นนท์ที่กำลังจำควยของมันถูไถร่อง เสียวของเธออยู่ให้หยุด มันหยุดปล่อยมือจากท่อนลำของมันเอื้อมไปลูบไล้หน้าอกแทน ดาวพยายามดันสะโพกไอ้นนท์ออกจากก้นที่มันซอยยิกๆอยู่ ดาวดันตัวทำท่าจะลุกขึ้น ไอ้นนท์โก่งสะโพกกระเด้าก้นพรวดเข้าไป ดาวคราวอ๊า....มือคว้าหมับที่สะโพกไอ้นนท์ดึงเข้าหาและแอ่นก้นเข้าหาลำควย ไอ้นนท์ในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนตะแคง มันเด้งตูดซอยยิกๆสามสี่ครั้ง สองมือของมันสอดเกาะกุมอยู่ที่สองเต้าของเธอ ดาวเอามือดันสะโพกไอ้นนท์ออก เหมือนไม่ตั้งใจ เพราะก้นเธอยังแอ่นมาข้างหลังเบียดเสียดกับมังกรได้นนท์อยู่ มังกรของผมเริ่มลุกขึ้นมาอีกแต่คราวเพียงนิดหน่อยเท่านั้น ไอ้นนท์พลิกตัวเธอหงายขึ้นมานอนทับมันอยู่ด้านบน มันกางขาออกให้ขาสองข้างของดาวอยู่ตรงกลาง แล้วก็เอาขาสองข้างของมันเกาะเกี่ยวขาสองข้างของดาวไว้ แอ่นก้นขึ้นเบาๆ ดาวหน้าแหยแบบเสียวๆ มันปล่อยขาสองข้างของมันที่เกาะเกี่ยวขาดาวอยู่ และดันหลังดาวลุกขึ้นนั่ง ดาวหน้าบิดเบี้วเหยเก เธอนั่งทับอยู่บนกระดอไอ้นนท์ไอ้นนท์จับเอวเธอคลึงเบาๆ เธอก้มลงจับขาสองข้างไอ้นนท์บีบแน่นสั่นระริก ผมเองก็ลุ้นที่จะเห็นแบบจะๆอย่างระทึก แต่ก็ติดที่เธอไม่ยอมถอดกางเกง ไอ้นนท์เอนตัวลุกตามขึ้นมาสอดมือเข้าไปในเสื้อเลื้อยออ้อมมาด้านหน้า เคล้าคลึงเต้านม อยู่ๆเธอก็ลุกพรวดไอ้นนท์กอดเอวเธอไว้ไม่ยอมให้เธอลุกขึ้น เธอก็ยังดิ้นที่จะลุก ไอ้นนท์คลายวงแขนยันตัวลุกขึ้นพร้อมกับเธอ โดยที่ก้นของมันยังเด้งดึบๆ ตามก้นของเธอ ทั้งเธอและไอ้นนท์ลุกขึ้นยืนเธอพยายามเอามือดันสะโพกไอ้นนท์ออก ไอ้นนท์ล้วงมือเข้าไปใต้กางเกงด้านหน้าคลึงโหนกนูนของเธอและกดเบาๆให้เธอ แอ่นก้นมาหามันข้างหลัง ตอนนี้ทั้งคู่หันด้านข้างให้ผม และก็เป็นด้านข้างที่ไอ้นนท์มันเลิกขากางเกงเธอขึ้น แต่ก็ยังไม่เห็นไรอยู่ดี เพราะก้นเธอกับไอ้นนท์มันเบียดติดกัน ไอ้นนท์ซอยก้นยิกๆ ในท่ายืน มือหนึ่งล้วงข้างหน้า มือหนึ่งเคล้าคลึงที่หน้าอก ปากกับจมูกของมันซอนไซอยู่ที่ซอกคอแต่ติ่งหูของเธอ สักพักไอ้นนท์ก็ซอยถี่ๆและแรงขึ้นเสียงดับป๊าบๆ สองมือดาวจับหน้าขาไอ้นนท์บีบแน่น แหงนหน้าเชิด ไอ้นนท์ดึงมือออกจากกางเกงด้านหน้าล้างเข้าไปในเสื้อบีบเคล้นสองเต้าเธอแทน อย่างเมามัน ดาวเองก็คงเสียวแบบสุด ๆ เห็นเธอก้มตัวลงเล็กน้องเกร็งแอ่นหน้าอกไปข้างหน้า และแอ่นไปข้างหลังให้ไอ้นนท์เด้งเสียบดังแจ๊ะๆ ป๊าบๆ ผสมกัน ไอ้นนท์ยิ่งกระแทกแรงขึ้นอย่างเมามันป๊าบ มันคงใกล้จะเสร็จเหมือนกับดาวในตอนนี้ ที่เกร็งสะโพกกระทกรับการกระเด้าของไอ้นนท์ ร้องอ๊ายยยยๆ .....ถี่ๆเหมือนจะเสร็จ ไอ้นนท์กดแช่ กระแทกป๊าบๆเน้นๆ เสียงดาวร้องว้าย..แล้วเซถลาทิ่มมาทางตู้ที่ผมซ่อนอยู่ ตอนแรกผมนึกว่าเธอเสร็จ ผมตกใจวาบ ดาวถลามาเอามือยันบานประตูตู้ไว้ ไอ้นนท์มันก็คงตกใจเหมือนกัน รีบยื่นมือคว้าแขนของดาวแต่ไม่ทัน ดีว่าช่วงที่ดาวเซถลามามันไม่ไกลกว่านี้ ไม่งั้นมีหวังดาวหัวทิ่มพื้น ไอ้นนท์รีบกระโดดตามลง ทั้งลำทั้งหัวหอกของมันผงกหงึกๆ น้ำเสียวไหลย้อยเป็นทางตั้งแต่หัวลงไปที่พวงไข่ของมันแล้วหยดลงบนพื้นห้อง ดาวเอามือยันตู้กำลังจะหันกลับไป ไอ้นนท์เข้ามาประชิด จับดาวหันหน้าเข้าตู้ แล้วมันก็ดึงกางเกงเธอพรวดลงไปไว้ใต้หัวเข่า ดาวร้องว้าย..เบา ๆ เนินสวาทอันขาวอวบนูนของดาวลอยเด่นอยุ่ตรงหน้าผมเลย ซึ่งมันห่างไม่กี่นิ้ว จากในตู้ที่ผมซ่อนอยู่ ผมเห็นชัดมาก มันโหนกนูนสวยงามมาก สองแคมยังปิดสนิท มันเกิดขึ้นเร็วมาก เร็วจริง ผมว่ามันคงเป็นลูกติดพันแหละ เพราะมันกำลังจะเสร็จ ดาวก็เหมือนกัน แต่บังเอิญว่าเธอเซถลาหัวทิ่มลงไป อารมณ์เสี้ยนสุดๆเมื่อกี้คงจะหดหมายไปเกือบหมด เมื่อไอ้นนท์ดึงกางเกงเธอลง เธอจึงรีบก้มลงไปเพื่อดังขึ้นมาก ไอ้นนท์ไม่รอช้า มันรีบเข้าประกบทางด้านหลัง จับหัวมังกรดำของมันจ่อตรงร่องเสียวของเธอแล้วกระเด้าตูดเด้งพรวดเข้าที เดียวมิดลำเลย ดาวร้องฮื๊อออออออออยาวในคอเบา แล้วเงยขึ้นสองมือดันไอ้นนท์ออก ไอ้นนท์จับมือดาวทั้งข้าง ไปยันบานประตูตู้ไว้ข้างละบานแล้วเด้งกระเด้าอัดใส่ก้นดาวเสียงดังป๊าบๆ ตอนนี้ผมเห็นชัดเจนเลย ลำลึงค์ของผมลุกทะลึงพรวดทันที สองกลีบอันอวบอุมของดาวตอนนี้ปลิ้นเข้าออกตามท่อนควยไอ้นนท์ที่กระแทกเข้า ออก ทุกครั้งที่ไอ้นนท์กระแทกเข้าออกมีน้ำเมือกไหลออกมาด้วยทุกทครับอาบลำควาย ไอ้นนท์ลงไปที่ไข่ของมันแล้วหยดลงบนพื้นตรงหน้าผมเลย บางครั้งไอ้นนท์ก็จับก้นเธอไว้แล้วก็ส่ายคลึงบดอย่างแรง ดาวแหงนหน้าเชิดกัดฟันกรอดดดดดด สักพักไอ้นนท์มันก็กระแทกถี่ๆเน้นมันคงใกล้จะเสร็จแหละ ดาวเธอเองก็เกร็งก้นแอ่นไปข้างหลังอย่างสุดๆ ไอ้นนท์กระแทกหนักอีกสองสามครั้งแล้วกดแช่จนมิดลำควยมัน กระตุกยึกๆ สามสี่ครั้ง แล้วปล่อยน้ำพุ่งปรู๊ดดดดดๆ เข้าไปใสรูเสียวของดาว คงหลายระลอกแหละเพราะเห็นมันบดคลึงอย่างหนัก ..ดาวร้องอ๊ายยยยยย....แล้วแอ่นก้นหยุดนิ่งให้ไอ้นนท์คลึงอย่างสุดสยิว เธอก็กระตุกยึกๆ หลายๆครั้ง แล้วหยุดนิ่งกัดฟันแหงนหน้า ไอ้นนท์กระแทกซ้ำอีกสี่ห้าครั้งน้ำเสียวของเธอกับไอ้นนท์ไหลล้นออกจากรูของ เธอ ทั้งๆที่ควยของไอ้นนท์ยังเสียบมิดอยุ่ในรูของ ทำเอาเธอเข่าอ่อน มือที่เกาะบานประตูกับขาที่ยืนอยู่ทำท่าไม่มีแรง เธอ ไอ้นนท์รีบก้มลงเอาสองแขนของมันโอบเอวเธอดึงขึ้นมา ทั้งๆที่ควยของมันยังเสียงมิดอยู่ในรูของเธอ หนำซ้ำมันยังบดคลึงหนอกของมันใส่ก้นของดาวเป็นช่วงๆ มันค่อยพยุงดาวถอยไปที่เตียง โดยที่มันยังไม่ถอนลำควยของมันออก มันกอดเอวดาวไว้แน่นแล้วหย่อนก้นนั่งลงบนเตียง
ดาวเองเธอคงเหนือยอ่อนหมดแรง ผมเผ้ากระเจิง เธอนั่งลงตามไอ้นนท์ทั้งๆที่ลำลึงค์ของมันยังเสียบอยู่มิดด้าม ไอ้นนท์มันกอดเธอเอนนอนหงานหย่อนขาที่ขอบเตียงหันหน้ามาทางผมพอดี
ดาวเธอนอนหงายอยู่บนร่างของไอ้นนท์ เนินสวาทขาวอวบอันโหนกนุนของเธอลอยเด่น โดยที่ยังมีหัวถอกบานๆของไอ้นนท์เสียบคาอยู่เกือบมิดลำ ไอ้นนท์เลิกเสื้อเธอข้างบน สองเต้าลอยเด่นชูชันอย่างท้าทาย มันบีบคลึงเบาๆ

เวรกรรม...............นี่ผมน้ำแตกอีกตอนไหนหว่า....ดาวยันตัวลุกขึ้นนั่ง ไอ้นนท์เด้งก้นใส่ยึกๆ ผมไม่รู้ว่าเธอรู้สึกยังไงแต่เห็นเธอทำหน้าแหยๆ จะว่าเธอเสียวก็ไม่แน่ใจ เพราะว่าเธอเองก็พึ่งเสร็จไปหยก เธอเอามือยันตัวไอ้นนท์ลุกขึ้นยกก้นถอนเนินสวาทของเธอออกจากท่อนเอ็นมัน ลำลึงค์ไอ้นนท์เป็นมันแพล๊บ พอหัวถอกมันจะหลุดมันยังอุตส่าห์เอาศอกยันตัวลุกขึ้นกึ่งนั่งกึ่งนอน ยกก้นกระเด้าตาม เธอชะงักแล้วซีดปาก ไอ้นนท์คงไม่เห็นแต่มันอยุ่ตรงหน้าผมพอดี แต่ก็ลุกขึ้น น้ำเสียวไหลย้อยจากรูของเธอรดลงไปบนหัวถอกมันอาบลงไปพวงไข่ ท่อนเอ็นของมันผงกหัวหงึกๆ อย่างน่ากลัว เธอเดินผ่านหน้าตู้ไปผมได้ยินเสียงปิดประตู เธอคงเข้าห้องน้ำ ไอ้นนท์ยังคงนอนหงายเอ็นตั้งโด่หัวบานเถือกอยู่เหมือนเดิมยังไม่มีท่าทีว่า จะออ่นตัว ผมชักเริ่มจะเมื่อย เริ่มด่าไอ้เหี้...นนท์ในใจ เมื่อไหร่แม่งจะกลับว่ะ... มันลุกขึ้นแล้วเดินไปทางห้องน้ำ เสียงปิดลูกบิดประตู แต่ดาวคงล๊อค ดาว ๆ เปิดประตูหน่อย..มันร้องบอกดาวเบา.....เงียบ...ไม่มีเสียงตอบรับ ดาว ๆ มีเรียกซ้ำ....นนท์กลับไปเถอะ..ดาวร้องบอกมัน น่าดาวเปิดประตูหน่อย...มันยังคงไม่ละความพยายาม ถ้านนท์ไม่กลับดาวก็จะอยู่ในห้องน้ำนี่แหละ ไม่ต้องเรียก ดาวไม่เปิด.... เงียบไปสักพัก โอเคดาว งั้นนนท์กลับนะ ดาวมีไรก็โทรหานนท์นะ....มันเดินกลับมาคว้าเสื้อกับกางเกงไปนั่งใส่ที่ขอบ เตียง ผมเห็นมันหยิบกางเกงในขึ้นมามองดูแล้วทำท่าว่าจะใส่ แล้วมันก็เปลี่ยนใจโยนไว้บนเตียง ใส่กางเกงยีนส์และเสื้อยืด มันเดินไปหันหลังหันข้างส่องกระจก ..ดาว นนท์กลับนะ มันเปิดประตูออกไปแต่ก็ไม่ลืมล๊อคจากข้างในด้วย ผมกำลังคิดว่าจะเอาไงดีหว่า...เรื่องมันเกิดแบบนี้ ยิ่งคิดยิ่งมึน เสียงดาวเปิดประตูห้องน้ำออกมาเธอเดินมาที่ตู้เสื้อผ้าผมใจหายวาบ ซวยล่ะสิ... เธออาจจะเดินมาเสื้อผ้าไปเปลี่ยน ผมใจเต้นตุ๊บๆแรงมากเลย แล้วผมก็แทบช๊อคเธอเดินเข้ามาเปิดบานประตูตู้จริงๆ แต่ว่าเป็นอีกบานหนึ่งที่มีกระจกติดอยู่ด้วย ผมตัวลีบเข้ามุมกลั้นหายใจ เห็นเธอหยิบยางรัดผม แล้วหันไปส่องกระเอายางรัดผมเสร็จแล้วเธอก็ปิดบานประตูแบบดันเข้ามาเฉย ๆ แล้วก็เดินออกไป ตอนนี้ผมรุ้สึกว่ตัวผมมันน่าจะไม่มีตัวตน อยุ่ในโลก เพราะมันโหวงเหวงหวิวๆ อาจจะเพราะผมตกใจที่เธอมาเปิดบานประตูตู้เมื่อกี้ สักพักผมได้ยินเสียงปิดประตูห้องน้ำ ผมรอจนได้ยินเสียงเปิดฝักบัว เสียงน้ำดังซู่ออกมา ผมค่อยเปิดบานประตู แล้วค่อยๆก้าวออกมาเบาๆ แต่ก็ไม่ลืมปิดบานประตูตู้ให้เหมือนเดิมผมรีบวิ่งไปที่ประตู เสียงพื้นรองเท้าผ้าใบผมเสียดสีกับพื้นห้องเอี๊ยดๆ แต่ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้ว ว่ามันจะเสียงอะไร ร้องรีบพาตัวเองออกจากห้องนี้ให้เร็วที่สุด ผมเอื้อมมือไปบิดลูกบิด มือผมมันสั่นๆอ่ะ แต่ก็ไม่ลืมเอาหัวแม่มืออีกข้างกดปุ่มล๊อคไว้ เพราะกลัวมันเด้งแซะออกมา เกิดเสียงดัง ค่อยแง้มประตูตะแคงด้านข้างแทรกออกมา ผมไม่อยากเปิดบานประตูมาก กลัวมันมีเสียงอ่ะ แล้วค่อยดังบานประปิด อีตอนปิดนี่แหละมันได้ลุ้นระทึก เพราะปุ่มล๊อคด้านในมันกดล๊อคไว้แล้ว ถ้าดึงประตูเข้ามาปิดล๊อคลูกที่มันจะเข้าล๊อคมันก็จะดีดผั๊วเข้าล๊อคดังแก ร๊ก ผมตัดสินใจดังประตูปิดเสียงดังฉึก.. ค่อยหายใจโล่ง แต่ผมก็ต้องใจหายวาบ ห้องข้างๆเปิดประออกมาพอดี สาวสวยหน้าตาจิ้มลิ้มผมยาวเดินออกมา เห็นผมค่อยๆปิดประตูพอดี เธอยิ้มให้ผม แต่เป็นรอยยิ้มที่ผมเองก็คาดเดาไม่ออก ทำเอาผมหัวใจหล่นวูบไปที่ตาตุ่มเลย แล้วเธอก็เดินผ่านลงไป ผมรีบโกยอ้าวกึ่งวิ่งกึ่งเดินลงบันได ก้าวฉับๆ ออกไป พอถึงทางเข้าด้านหน้าหอ ผมถึงกับถอนหายใจเสียงดังเฮือก กำลังจะก้าวขาเดินผมก็ต้องตกใจสะดุ้งโหยงหัวใจหล่นวูบอีกครา เพราะโทรศัพท์มันดังแปร๊นๆขึ้นมา เมื่อตั้งสติได้ ผมต้องครึ่งหัวเราะครึ่งเวทนาตัวเอง นี่ผมหวาดระแวงแม้กระทั่งเสียงโทรศัพท์ตัวเอง ผมหยิบโทรศัพท์ขึ้นมา นึกได้เวรเอ๊ยยยยยยยย เกือบซวยแล้วม๊ยล่ะ ผมไม่ได้ปิดโทรศัทพ์เหรอเนี่ย ตลอดเวลาที่ผมแอบอยู่ในห้องของดาว ถ้ามันดังขึ้นมาตอนนั้น..ผมไม่อยากนึกเลย......เสียงโทรศัพท์ดังขึ้นอีก มองดูสายที่เข้า ดาวนี่หว่า ..ผมรีบวิ่งออกไปให้พ้นหน้าหอไปปากซอยที่อยู่ไม่ไกล เสียงโทรศัพท์ดังอีก ผมยกขึ้นกดปุ่มรับ กำลังจะพูด เสียงดาวดังมาตามสาย ต้น...ผมกำลังคิดว่าจะพูดกับเธอว่าไงดี ต้น...เธอเรียกอีกที ครับ ผมตอบแบบหายใจหอบ ต้นทำไรอยู่ ผมอึกๆอัก แล้วบอกเธอแบบส่งเดช เล่นกีฬาอยู่ ..มิน่าเสียงต้นเหมือนกับคนเหนื่อย ...เธอถามผมว่าวันนี้ผมจะไปหาเธอเปล่า...ผมบอกเธอว่าไม่แน่ใจ เพราะตอนนี้ยังอยู่ที่ ม.อยู่ อาจารย์ที่นัดไว้ยังไม่มาเลย ก็เลยมาเล่นกีฬากับเพื่อนๆ รอ ..เธอบอกว่าไม่เป็นไร ให้ผมทำธุระให้เสร็จ ไม่ต้องห่วงเธอ...แหงล่ะสิ..ผมนึกในใจ เธอบอกว่าถ้าว่างๆก็โทรหาเธอหน่อยเธอมีเรื่องจะปรึกษา...ผมบอกได้ๆ ว่างๆ แล้วจะโทรหา แล้วเธอก็วางสาย....ผมคิดอะไรไม่รู้ร้อยแปดไร้สาระ มาถึงหอพักตัวเองแบบมึนๆ .. กำลังจะก้าวขึ้นบันได้ เฮ้ย ..ไอ้ต้น มึงไปไหนว่ะ...เสียงตะโกนดังมาเลย เป็นใครไปไม่ได้..........นอกจากมันที่อยู่ร่วมห้องกับผมเมื่อกี้ แว๊บหนึ่งของความรู้สึก ผมรู้สึกโกรธเกลียดมันขึ้นมาจับใจ แต่ยังไงมันก็เป็นเพือ่นผม เรื่องที่เกิดไม่มีใครผิดใครถูก ถ้าจะผิดก็คงเป็นผม ที่เข้าไปแทรกตรงกลาง โดยขาดการกรองการไตร่ตรองให้รอบคอบ ผมตั้งสติให้ตรงแบบไม้บรรทัด แล้วหันหน้าไปเผชิญกับมัน อ้าวเฮ้ย...มาไงว่ะมึง ผมทักมันแล้วก็ยิ้มให้มันเหมือนเคย มันบอกกูผ่านมาแถวนี้เลยแวะมาหามึง ผมกับมันคุยกันไปเดินขึ้นห้องไป เข้าไปในห้องแล้วผมก็ถามสารทุกข์สุกดิบมัน มันเป็นเพื่อนผมตั้งแต่เรียนประถมจนถึงมัธยม พอระดับมหาลัยผมกับมันก็ต่างคนต่างแยกย้ายกันไปเรียนคนละที่แต่ก็ยัง โทรศัพท์ติดต่อกันอยู่ นานๆทีจะไปมาหาสู่กันสักครั้ง คุยกันได้สักพักมันก็ขอตัวอาบน้ำ ผมบอกให้มันตามสบาย..เหมือนเดิม....ผมเอาผ้าเช็ดตัวให้มัน แต่ใจผมกลับเร่าร้อน..ไอ้เหี้....แม่งเย็ด............แล้วยังมาอาบน้ำห้อง กูอีก มันหายเข้าไปในห้องน้ำพักใหญ่ ก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา เฮ้ยวันนี้กูนอนนี่ได้เปล่า...มันพูดแล้วเดินไปส่องกระจกบานเล็กๆที่อยู่ ข้างผนัง ได้ทำไมจะไม่ได้..???? ไม่รู้ผมทำไมผมถึงรับปากมันง่ายๆ แต่เอ...ปกติถ้ามันมาหาผมมันก็จะค้างกับผมประจำนี่ ผมเลยเดินไปหยิบกางเกงขาสั้นกับเสื้อยืดในตุ้มาให้มัน
มันก็รับไปใส่ ผมก็เกือบปากพล่อยถามมันเหมือนกัน ว่ามึงไม่นุ่งเกงกางในเหรอ..คิดไปคิดมาทำเป็นไม่รู้ไม่ซี้ดีกว่า ผมกับมันนั่งคุยนอนคุยสารพัดร้อยพันเรื่องอยู่เกือบค่ำ เลยชวนมันลงไปหาไรกินข้างล่าง เสร็จแล้วก็กลับเข้า มันล้างหน้าแปรงฟันแล้วกระโดดขึ้นเตียงเลย ผมเข้าไปอาบน้ำกลับออกมามันยังไม่หลับ ผมใส่ชุดนอนเสร็จก็ขึ้นไปนอนข้างๆ มันตัดสินใจถามเรื่องแฟนเก่ามัน มันบอกว่าเลิกกันไปแล้ว ไอ้ตอแหล...ผมด่ามันในใจ มึงก็รู้ ถามทำไม มันย้อนถามผม ผมบอกเปล่า...นึกว่ามึงคืนดีกันแล้ว มันบอกว่าผู้หญิงไม่ยอมคืนดีกับมัน ..ไอ้สัดเอ้ย...แล้วเมื่อตอนบ่ายหมาเปล่าว่ะ.... มันถามผมว่าถามทำไม มึงสนใจเหรอ... ผมก็บอก อือ..น่าสน มึงไม่รังเกียจเหรอเขาเคยเป็นแฟนกูมาก่อน ผมบอกไม่คนจะรักกันมันรักที่ใจด้วยไม่ใช่ร่างกายเพียงอย่างเดียว งั้นมึงก็ติดต่อกับเขาบ่อยสิ ผมบอกเปล่า นานๆจะเจอเธอทีตามห้างฯอ่ะ มึงติดต่อให้กูหน่อยดิ
มันร้องเฮ้ย...ได้ไงไอ้ห่า เดี๋ยวเขาด่ากูตายเลย กูให้เบอร์โทรมึงเอาป่ะ แล้วไปคุยกันเอง ...พอดีเสียงมือถือผมดัง ผมรีบกระโดดข้ามไอ้นนท์ไปรับเลย ผมกลัวว่าไอ้นนท์มันจะหวังดีคว้าโทรศัพท์มาให้ผม ผมกลัวว่าคนที่โทรมาจะเป็นดาว เดี๋ยวก็ความแตก....อย่างที่คิดดาวจริงๆ มันสมองอันชาญฉลาดของผมวิ่งปรู๊ดปร๊าดคิดอย่างรวดเร็ว กดรับ หวัดดีครับ ....แหมพูดหวานเชียว เสียงดาวพูดเหมือนยิ้มๆ เธอถามว่าผมทำไรอยู่ ผมบอกนอนคุยกับเพือ่นอยู่ ...แว๊บหนึ่งของความคิด ผมเลยรีบพูด พอดีไอ้นนท์มันแวะมาหา และค้างที่นี่ ก็นอนคุยเรื่องทั่วไป เธอเงียบไปพักใหญ่ ผมรีบลุกออกที่ระเบียงหลังห้อง กลัวเสียงของดาวจะดังลอดออกมาแล้วไอ้นนท์มันจะจำได้ ดาวๆ ผมเรียกเธอ ทำไมเงียบไป เป็นไรเปล่า เธอบอกเปล่าไม่เป็นไร แล้วเธอก็บอกว่า งั้นคุยกันต่อเถอะไม่กวนแล้ว ผมบอกไม่เป็นไร แต่เธอก็วางหูไปแล้ว ผมกลับเข้ามา ไอ้นนท์ถามใครโทรมาผมบอกเพื่อน แล้วผมก็ไปนอนคุยกับมันต่อ ผมตัดสินใจพูดกับมันเรื่องดาว เฮ้ยกูพูดจริงนะเว้ย เรื่องดาวแฟนเก่ามึงอ่ะ ..มึงมีความสามารถก็เอาไป เขาไม่ใช่สมบัติส่วนตัวของกู มันอยู่ที่ตัวเขา ผมเลยบอกมันว่า งั้นมึงช่วยพูดเกริ่นให้กูหน่อยได้ป่ะ....เจตนาของผมก็คือ ตอนนี้ ดาวเธอรู้ว่าไอ้นนท์มันอยู่กับผมที่นี่ไหนจะเรื่องบนเตียงเมือ่ตอนกลางวัน อีก ถึงแม้เธอจะไม่รู้ว่าผมรู้ผมเห็นก็เหอะ ผมกลัวดาวเธอจะไม่สบายใจ คิดว่าไอ้นนท์เอาเรื่องของเธอกับมันมาพูดให้ผมฟัง ผมอยากให้ไอ้นนท์พูดกับเธอนิดหน่อย แบบอยากให้เธอเข้าใจว่าผมไม่รู้ไม่เห็นอะไร อีกอย่างไอ้นนท์มันจะได้เลิกยุ่งกับเธอซะที เออ...แล้วก็จะลองดู ผมคว้าโทรศัพท์ขึ้นมาทันที เบอร์ไรว่ะ..มันเฮ้ย...ลุกขึ้นนั่งมองผมเลย แล้วมันก็หัวเราะ ไรมึงจะไวไฟปานนี้ น่า...นะ ผมทำเสียงอ้อนกับมัน ..ไม่ต้องเลยมึงไม่ต้องมาทำตาหวานใส่กู เบอร์ไร..เร็ว ดูเหมือนมันจะลังเลตามันวอกแวกเหมือนครุ่นคิด แล้วก็บอกเบอร์ ผมกดส่งไปพอติดผมก็ส่งให้มัน มันรับแล้วลุกออกไปที่ระเบียงด้านนอก ผมลุ้นระทึกและก็ไม่อยากได้ยินจึงลุกไปเปิดเพลงเบา ๆ แล้วกลับมานอน ได้ยินแต่เสียงไอ้นนท์ เดี๋ยวๆดาวเดี๋ยว แล้วผมก็ไม่ได้สนในอีก นานเหมือนเป็นชาติเลยมันเดินกลับเข้ามาส่งโทรศัพท์คืนให้ผม มันขึ้นมานอนแล้วบอก มึงว่างเมือ่ไหร่มึงโทรหาเขาล่ะกัน กูบอกเขาว่าจะให้มึงโทรหาเขา มันพูดทื่อๆ ยังไงไม่รู้ มึงแน่ใจนะว่าไม่เสียใจทีหลัง ผมรุกมันต่อ มันบอกไม่ ผมเลยตัดสินใจกัดฟันถามมันเรื่องบนเตียง มันถามผมว่าทำไม ของเก่ามึงก็ต้องทำใจนะโว้ย...โห...ดูมันพูดไอ้เหี้............. แล้วมันก็เล่าให้ผมฟังว่า มันกับดาวคบกันได้ไม่นาน ไม่ถึงปีด้วยซ้ำ มีอะไรหมายถึงนอนด้วยกันไม่กี่ครั้ง เพราะเด็กมันเยอะ แต่ว่าถึงเด็กของมันจะเยอะยังไงก็เถอะ จริงๆ แล้วมันรักดาวคนเดียว รักหมดใจเลย แต่ดงมันซวยดาวจับได้ก็เลยต้องเลยตามเลย มันก็เสียดายเหมือนกัน มันบอกว่าเคยนอนกับดาวไม่ถึงสิบครั้งด้วยซ้ำ ...มันบอกผมว่าไงแล้วถ้าดาวเขารักมึงๆต้องรักเขาให้มากๆนะโว้ย...ทำมาเป็น สอนกู... เรื่องเซ็กส์บนเตียงของดาวนี่มันบอกสุดยอดเลย..ถึงแม้ว่ามันจะเคยนอนกับดาว ไม่กี่ครั้งอย่างที่มันบอก...ผมก็ได้แต่เออๆออๆตามมันไป ฟังจากน้ำเสียงที่มันพูด มันก็คงเสียดายจริงๆแหละ...
........ตอนนี้ขอข้ามไปหน่อยนะครับ เพราะเป็นการพูดคุยหลายร้อยพันเรื่องผสมปนเปกันไป แต่สรุปแล้ว ไอ้นนท์มันเปิดทางให้ผม และมันก็รับปากว่าจะไม่ยุ่งเกี่ยวกับดาวอีกอย่างเด็ดขาด ผมก็เลยแย๊บๆมันไปว่า งั้นก็แสดงว่าตอนนี้มึงยังยุ่งกับดาวอยู่ดิ....มันด่าผมได้เหี้.... แล้วก็ยกเท้าถีบผมแทบตกเตียง เรานอนคุยกันไปสักพักก็เงียบ ผมลุกไปปิดเพลงแล้วกลับมานอนต่างคนต่างหลับ

หากยังอยากอ่านตอนต่อไปขอเสียงหน่อย
หากไม่มีจะได้ไม่โพส   เบื่อ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123
กดเป็นกำลังใจกันบ้างนะจ๊ะ
จะพยายามเท่าที่สามารถ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123

yasa_ud

ลุ่นระทึกเสียวตามทุกตอนเลยครับ

Manmegig Manmegig

สุดท้ายก็ไม่รอด มียกให้เพื่อนด้วย จะจบยังไงนะ

Agalos von Stresermann

ลิ้ง กดไม่ได้ กดแล้วไปหน้ารัดทะบาน กันไว้
สนุกอ่ะ ชอบเรื่องแบบนี้  เอ็นทีอาร์ 

Shihwa Law

แนวนี้ชอบมากครับ เสียดายตามหาตอนจบไม่เจอ เหมือนจะขาดช่วงไปเลย

kem

กลับมาอ่านต่อหลังไม่ได้อ่านนาน เร้าใจเหมือนเดิม

aunwatch

อ่านแล้วตื่นเต้นเล้าใจเหมือนอยู่ในเหตุการณ์

aunwatch

พี่นนท์เขาร้ายจริงแผนโครตเด็ด

Kokokrabi