ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามเรื่องยาคุ้มแบบ 28 เม็ด

เริ่มโดย noimak, เมษายน 09, 2010, 03:00:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noimak

อยาก ทราบเรื่อง ยา คุม แบบ 28 เม็ด (ยาคุมแบบ ธรรมดา)
คือผม อยาก รู้ว่า ถ้า แฟน ผม กิน ไปแล้ว 22 เม็ด แล้ว ผม มี ไร ด้วย
จะ ท้องไหมครับ (พึ่งกินเดือนแรก)
หรือว่าจะ ต้อง รอ ให้ กิน เดือนที่ 2 ก่อน ถึง จะ มี ไร กันได้ แบบไม่ต้องใส่ถุึง
(เพราะ ระหว่างที่กินยาอยู่  ก็ ใช้ ถุงยางร่วมด้วย)
แล้ว มัน จะ ปลอดภัย กี่ เปอร์ เซ็น ไอ้ ยาคุม 28 เม็ด อ่ะ ครับ