ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมถ่ายหนังอาร์....5.5

เริ่มโดย Hikaru123, เมษายน 10, 2010, 05:25:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hikaru123

ผมเอามือจับ ไหล่ดาวไว้กันล้ม ..... เฮ้ยนนท์...ในรถมีน้ำแข็งเปล่าว่ะ..ผมถามมันอยากได้มาประคบให้กุ้ง มันบอกไม่มี ...มันก็คงรู้ว่าผมจะเอามาทำไม....มันบอกว่าช่วยพยุงดาวกลับไปที่รถที มันไม่ไหว....ผมกวักมือเรียกมันเข้ามาแล้วกอดคอดึงหูมันเข้ามาใกล้ๆ กระซิบบอกมันเบา ลุง..ผมชายตาไปที่ลุงไหมที่นอน......เขากลัวเมียมึงอ๊วกใส่รถเขา....เดี๋ยว รอกุ้งสร่างกว่านี้ก่อนนิดหน่อย มันหันไปมองแล้วพยักหน้าเข้าใจ ......ล้มตัวนอนลงแผ่หลา....กุ้งเริ่มนิ่ง เงียบไม่ดิ้น ผมเอาผ้าเช็ดตัวมาพับยกหัวเธอขึ้นเอาผ้าสอดเข้าไปแทน...ไอ้นนท์ผงกหัวขึ้นมา ดูแล้วกางแขนจะเข้าไปกอด ผมดึงคอเสื้อมันออกมา...ปล่อยเขานอนสักพัก เดี๋ยวก็สร่าง ผมบอกมันเบา ๆ มันนอนแผ่หลาลงตามเดิม..ผมลุกขึ้นสลัดขาสลัดแขน...แล้วเดินไปหาลุงไหม ..ลุง ๆ ลุงครับ..แกลุกขึ้นคว้าไฟฉาย...ลุงกลับไปรอที่รถก่อนก็ได้นะครับ เดี๋ยวผมกับเพื่อนตามไปคงไม่มีไรแล้ว..... แกบอก โอเค แล้วยื่นไฟฉายให้เดินจากไป ผมเดินกลับมาเดิมไอ้นนท์นอนแผ่หลา ผมฉายไฟไปที่กุ้ง...เธอนอนหงายสองมือวางบนหน้าอก....ต่ำลงไปเนินเนื้อใต้ กางเกงมันอวบอูมดันผ้ายืดขึ้นมา..ผมกลืนน้ำลายลงคออย่างฝืด ๆ ...ไอ้นนท์ลุกพรวดทำเอาผมตกใจฉายไฟใส่มัน มันยกมือขึ้นบัง...กูรู้แล้ว......มันพูดให้ผมงง เลยเดินไปหามัน ...เดี๋ยวกูจะพากุ้งไปแช่น้ำตรงริมๆนี่ก็ได้ไม่ลึก ..มึงจะบ้าเหรอ...น้ำมันเย็นเดี๋ยวตระคริวแดก แล้วเมาๆงี้จมน้ำตาย ผมแย้งมัน..... เฮ้ยไม่เป็นไรหรอก แป๊บเดียว กุ้งจะได้รู้สึกฟื้นเร็วๆ....ริมฝั่นนี่ก็ได้มันตื้น มันพล่าม..ผมไม่รู้ว่ามันคิดเอง...หรือว่าเหล้าคิดให้มัน... มันไม่ฟังเสียงแย้งผม ..กุ้งๆ ๆ มันเขย่าดาวเบาๆ กุ้งๆ....มันเรียกซ้ำๆ ...อืมอออ... กุ้งครางในลำคอ ลุกไหวมั๊ย...... ไหว.....ผมไม่รู้ว่าดาวเธอตอบแบบรุ้ตัวหรือละเมอ มันจับกุ้งพยุงขึ้น ผมกลัวว่ามันจะพาล้มเลยเข้าไปช่วยมัน...ดูดาวก็คงพอจะรู้สึกตัวขึ้นมาบ้าง แล้วแหละ เธอลุกขึ้นยืนพิงไอ้นนท์ ไปไหนอ่ะ...กุ้งถามเบาๆ แล้วเอามือเสยผ้าที่ปิดหน้าไปด้านหลัง ..มันพากุ้งค่อยๆเดินลงจากริมฝั่งสู่แอ่งน้ำ ผมบอกมันตรงนี้แหละ...ไม่ต้องไปไกล มันหันกลับมา แล้วค่อยๆหย่อนตัวลงไปนั่งหนั่งจากริ่มฝั่งไม่เกินสองสามฟุต ผมก็ตามลงไป เพราะกลัวมันจะพากันจมน้ำตาย ริมฝั่งน้ำเลยเข่าขึ้นมานิดหน่อยไม่ลึก...แต่ก็เหอะถึงน้ำจะลึกหรือไม่ลึก ... มันก็เมากุ้งก็เมาอะไรๆก็เกิดขึ้นได้... กุ้ง ๆ ๆ ..ไอ้นนท์เรียกเบาๆ ..ฮือ..เธอตอบรับในคอ .. กุ้งนั่งแช่น้ำเย็นๆแป๊บนะได้สร่างเร็ว....มันพูดแล้วก็ค่อยประคองกุ้งนั่ง ลง มันกอดเอวเธอไว้และพยายามให้กุ้งนั่งบนตักมัน....ผมต้องเข้าไปช่วยเพราะมัน จะล้ม...ซึ่งมันก็จะล้มจริงๆนั่นแหละถ้าผมไม่ช่วย มันนั่งแล้วให้ดาวนั่งตักกอดเอวเธอไว้ ผมเห็นมันนั่งโงนเงนๆ .....ก็เลยเข้าไปนั่งด้านหลังมันเหยียดขายาวคล่อมไปข้างหน้าจับไหล่มันไว้ จริงๆแล้วอยากเอาสองเท้ายันไว้มากกว่า..... น้ำท่วมเลยหน้าอกขึ้นมานิดหน่อย...นั่งสักพักผมว่ามันนั่งโงนเงนๆ ผมเหมือนมันจะทิ้งน้ำหนักตัวทั้งหมดไว้ที่ผม ผมเรียกมันเบาๆ นนท์ ๆ ..เงียบ..ผมเลยสับมะเหงกใส่หัวมันโป๊กใหญ่ ร้องอูย.....ผมบอกมันว่าพอแล้วมั๊งขึ้นได้แล้ว...เพราะผมเองก็เริ่มจะเย็น มันบอกแป๊บเดียวกำลังเย็นสบาย...กุ้งแหงนคอพาดบ่ามันไว้ ผมก็ไม่พูดไรเงียบไปสักพัก เฮ้ยต้น..มึงจับกุ้งไว้ที กูไปขี้แป๊บ.....เดี๋ยวมา มันแหงนหน้าหันมาบอกผมเบา คงกลัวกุ้งได้ยิน มันจับหัวกุ้งที่แหงนหน้าพาดอยู่บนหัวไหล่มันออกเบาๆ แล้วยกตัวกุ้งขึ้นช้าๆอยุ่ในน้ำตัวกุ้งก็เลยเบาและยกง่าย ผมขยับตัวกางขาออกให้กุ้งนั่งตรงพื้นทราย มันก้มหัวลอดแขนผมที่จับไหล่กุ้งค่อยเลื่อนออกไป ผมขยับเข้าไปแทนทีนั่งกางขาค่อมเธอไว้ ไอ้นนท์ค่อยๆ วางหัวเธอลงบนไหล่ผม...กลิ่มแก้มเธอหอมอ่อนๆ โชยเข้าจมูก มันสมองอันชาญฉลาดเริ่มทำงานอย่างคึกคักอีกครั้ง ผัวเธอยังไม่ทันปล่อยมือ ส่วนกลางก็เริ่มทำงาน ไอ้นนท์เดินลุยน้ำขึ้นฝั่ง เด็กของผมที่ตื่นขึ้นมาดิ้นพรวดๆอยุ่ในกางเกง ผมมองตามไอ้นนท์เห็นหลังไวๆหายเข้าไปในพุ่มไม้ กุ้งเธอขยับมือเธอกดหน้าขาผมที่คล่อมอยู่ แล้วขยับก้นเข้ามาเบาๆ จนชนท่อนเอ็นของผมที่ชี้เด่ไปตามขากาเกง สู้สึกเสียวจี๊ดๆ....เอาว่ะ..ส่งท้าย.... มือที่จับไหล่เธออยู่ ค่อยๆปล่อยไปโอวเอวเธอแล้วค่อยๆยกขึ้น มันเบามาก ..ผมหนีบขาตัวเองเข้าหากันดึงเธอเข้ามานั่งตัก รอ่งก้นเธอทาบทับลงบนท่อนเอ็นผมที่เหยียดตรงไปข้างหน้าพอดี เธอยังแหงนหน้าหัวพาดไหล่ผมหายใจยาว อย่างสม่ำเสมอ...มองไปทางพุ่มไม้ยังไม่มีความเคลื่อนไหว แต่มือขวาผมไม่เริ่มเคลื่อนไหวเลื้อยเข้าไปในขอบกางเกงด้านหน้า เกาะกุมเนินเสียวของเธอ มือซ้ายเลื้อยเข้าใต้ชายเสื้อ สอดเข้าไปในเสื้อยกทรงเกาะกุมเต้าอวบของเธอ ดาวคราวอือหนีบขาเข้าหากัน ไม่น่าเชื่อนมเธอจะแข็งเป็นไต ไม่นิ่มไม่เหลวเลยสักนิด ผมนึกเสียดายที่อยู่ในท่านี้ ไม่งั้นจะดูดเลยให้ติดปากออกมาเลย ผมบีบเบาๆที่เต้านมและเนินเสียวของเธอ กดฝ่ามือลงที่เนินดันเข้าให้ก้นของเธอเสียดสีกับท่อนเอ็นผมที่อยุ่ในกางเกง มันเสียวสุดยอดจริงๆ กุ้งเธอเริ่มขยับดิ้นน้อยๆด้วยความเสียว เธอเริ่มครางฮือ.... ผมบีบหน้าอกเธอแรงขึ้น กุ้งแอ่นหน้าอกสู้มือผม ขนสยิวเธอลุกจนผมรู้สึกได้จักสัมผัสของฝ่ามือ ส่วนข้างล่างเธอก็เกร็งก้นส่ายไปมาเล็กน้อย ผมดึงมือออกจากในเกงเกงเธอดันตัวเธอไปข้างหน้าเล็กน้อย จัดการปลดกระดุมรูดซิบของตัวเองออกอย่างรวดเร็ว แค่เศษเสี้ยวของนาทีบวกกับความเร็วอันน่าทึ่งของผม ก็ขยับขอบกางเกงสองตัวลงไปข้างล้างได้เล็กน้อย ก้นของผมครึ่งหนึ่งนั่งอยู่บนพื้นทรายสากๆ ท่อนเอ็นผมก็ตั้งโด่เป็นอิสระอยู่ข้างหลังเธอ ผมดึงมืออีกข้างออกจากการเกาะกุม จับเธอเอนหลังพิงผมไว้ ค่อยๆรูดกางเกงขาสั้นกับกางเกงในของเธอไปไว้หน้าขา แล้วดึงเธอขยับเข้ามาชิด ท่อนเอ็นของผมสัมผัสกับร่องก้นของเธอทางด้านหลังอย่างเสียวสยิว สองมือผมสอดเข้าไปในชายเสื้อเกาะกุมบีบคลึงเต้า สองมือผมบีบบี้หัวนมน้อยๆของเธอ กุ้งแอ่นอกจนหัวแทบหลุดจากไหล่ เสียงไอ้นนท์ไอกระแอมจากพุ่มไม้ไกลๆ อย่างไม่รอช้า ผมจับกุ้งยกขึ้นนั่งคาบท่อนเอ็นของผม แล้วจับเอวเธอเลื่อนเข้าออก เธอครางฮือออ...มือขวาผมเลื่อนลงมากอดเอวเธอยกขึ้นเล็กน้อง มือซ้ายจับท่อนเอ็นเขี่ยตามร่องเสียวอยุ่ใต้น้ำ ดาวเธอดิ้นทำท่าเหมือนจะลุก แต่ผมกอดเอวเธอไว้แน่น นนท์..อย่า....แล้วล้วงมือลอดหว่างขาเธอลงไปปัดป้องท่อนเอ็นที่ผมเอาเขี่ยน ตามร่องเสียวเธออยู่ คราวนี้เธอดิ้นแรงขึ้น ผมยกเอวเธอขึ้นอีกเล็กน้อย แล้วจับหัวท่อนเอ็นเขี่ยตามร่องเสียวของเธอเมื่อตรงรู สองมือผมก็จับสะโพกด้านข้างของเธอกดลงพรื๊ดดดลงไปเพราะความลื่นที่มีอยู่ ก่อนแล้ว กุ้งร้องอ๊า...ยาวค่อนข้างดัง ดันหัวที่พาดไหล่ผมอยู่ไปข้างหลัง สองมืออ้อมมาจับที่สะโพกผม ผมหันไปมองทางไอ้นนท์ก็ยังไม่ออกมา จึงจับสะโพกเธอกดแช่ไว้ อย่าๆ..อย่าทำ...เจ็บ เธอขมิบรูตอดรัดท่อนเอ็นของผมยวบๆอย่างแรง ก้นเธอสั่นริกๆ ไม่น่าเชื่อว่ารูเสียวของเธอจะฟิตขนาดนี้ มันฟิตขนาดผมรู้สึกว่าเวลาเธอขมิบมันตอบรัดแรงจนรุ้สึกปวดผสมความเสียวอย่าง สุด นี่ขนาดมีน้ำเสียวของเด็กชัยอยู่เต็มรู มันยังฟิตขนาดนี้ ไอ้นนท์นี้มีโชคดีจิง ผมขยับตัวแอ่นก้นกระเด้าาขึ้นไปดังกึก..อยู่ข้างใน กุ้งแอ่นหน้าอกเชิดหน้าขมิบรูอย่างแรงแล้วกดก้นลงนิ่ง ตัวเธอสั่นระริกไปทั้งตัว กล้ามเนื้อแก้มก้นเธอกระตุกยึกๆ มือซ้ายมือขวาผมล้วงเข้าไปในเสื้อ ดันเสื้อยกทรงเธอขึ้นไปข้างบนแล้วเกาะกุมคลึงๆเบาๆสลับกัน มือขวาล้วงลงไปยังเนินมหัศจรรย์ของเธอใช้นิ้วกรีดกรายตามร่องและรอบๆเนิน รูข้างในเธอตอดรัดท่อนเอ็นผมดุ๊บๆ ๆ ...กุ้ง เพราะพยายามแกะสองมือของผมออก มือซ้ายผมที่เกาะกุมเนินเสียวของเธอยู่ ลูบลงไปเจอท่อนเอ็นผมเสียบอยู่เกือบมิดโคน ผมดึงตัวเธอพรวดเข้ามาหาตัวเอง กุ้งสะดุ้งเฮือก .....ร้องอื้อออ....โย่งตัวไปข้างจนเธอเสียหลักคะมำ สองแขนของเธอค้ำยันกดลงพื้นทรายใต้น้ำรับน้ำหนักของตัวเอง ตัวผมนั่งเหยียดขายาว สองมือจับเอวเธอดึงไว้ แอ่นก้นลอยขึ้นตาม หัวมังกรของผมเสียบคาอยู่ในรูเสียวของเธอ อย่า..อย่า..เจ็บ..เจ็บ อย่าทำ..ใครอ่ะ...เสียงเธอครวญ เมื่อได้จังหวะผมก็ดึงเอวเธอกลับมาพร้อมแอ่นก้นเกร็งท่อนเอ็นเสยพรวด มันไหลพรื๊ดเข้าไปจนมิดโค จนน้ำรอบตัวแตกกระจาย เธอเสียหลักขาสองข้างลอยขึ้นเหนือน้ำ เอนหลังพิงผม ผมฉวยโอกาสนี้จับตรงแก้มสะโพกสองข้างของเธอดึงเข้าหาท่อนเอ็นผมกดลงจนมิดโค บดคลึงรอบๆกับท่อนเอ็นผม เธอร้องอ๊ะๆ ขมิบรูยวบๆ มือสองข้างที่ตอนแรกออ้มมาดันออก บีบเอวผมจนแน่น ขาสองข้างของเธอตะกุยน้ำพยายามจะหยั่งบนลงพื้นทราย เธอยิ่งดิ้นยิ่งตะกุยขาเท่าไหร่ ผมก็ยิ่งเสียวสุดจากแรงบีบยวบๆในรูของเธอ ผมจับสะโพกเธอกดลงอยู่นิ่งๆ ซึมซับความเสียว ในที่สุดเธอก็ตะกุยขาลงเหยียบพื้นทราย ในลักษณะนั่งยองๆคล่อมผม เนินสวาทของเธออมท่อนเอ็นผมไว้เกือบมิด ผมดึงเอวเธอเข้ามาช้าๆและกดลงเบาๆเน้นๆ จนมิดด้าม สองขาที่ยันพื้นทรายอยู่สั่นระริกร้องอื๊ยยยยย มือขวาของเธอล้วงลงไปหว่างขา กดลงหน้าเนินสวาทของตัวเองอย่างสุดเสียว เธอใช้นิ้วชี้กดบี้ติ่งเสียวอย่างแรง เสียงเธอหายใจฟืดฟ๊าดๆเหมือนคนวิ่งมาแต่ไกลแล้วเหนื่อยหอบ กุ้งเลื่อนมือต่ำลงไปกางนิ้วออกคาบท่อนเอ็นผมที่เสียบคามิดด้ามเลยไปที่พวง ไข่แล้วดึงขึ้นมาบดคลึงกับเนินเสียวของตัวเองส่ายก้นบดอย่างลืมตัว
.....ผมปล่อยมือจากเอวเธอทั้งสองข้าง เลื่อนขึ้นไปเกาะกุมเต้านมอันเต่งตูมแล้วบีบเค้นอย่างแรงไปมา กุ้งแอ่นหน้าอกรับมือผมที่ขยำและแหงนหน้าเชิด
บดคลึงก้นกับร่องเสียวเธอคาบท่อนเอ็นผมอยุ่ลงใส่หนอกผมอย่างหนักหน่วง มือขวาผมกำเค้นเต้าอวบสองข้างสลับไปมา มือขวาผมสอดเข้าไปก้นอีกข้างของเธอ เอานิ้วไปเขียขึ้นลงตามร่องเสียวและเม็ดติ่ง เธอคงเสียวจนลืมตัว มือเธอข้างหนึ่งจับขวาผมไว้ อีกข้างหนึ่งเธอเอื้อมลงไปช่วยผมบดขยี้เคล้าคลึงเนินสวาทของเธอเอง
บางครั้ง เธอจับก็มือของผมไปบดคลึงรอบๆเนินและร่องเสียว ร้องอาอาอา........ผมเองก็เสียวจนน้ำแทบจะแตกอยู่เดี๋ยวนี้แล้ว กุ้งลุกขึ้นโยงโย่ก้มไปข้างเล็กน้อง เอาสองมือไปจับขาที่เหยียดของผมไว้ แล้วกระดกก้นขึ้นลงช้าๆเน้น บดลงบนท่อนเอ็นผม ครางอ๊าๆๆ..ตลอดเวลา เนื่องจากมันอยุ่ในน้ำ การกระแทกกระทั้นจึงไม่สามารถทำได้ดั่งใจนึก ...เสียงไอ้นนท์ไอกระแอมอีกครั้งดังแว่วมาจากพุ่มไม้ ...คราวนี้ กุ้งสะดุ้งเหมือนตกใจ กดก้นเธอลงหน้าขาผมนิ่งๆ ขมิบรูเป็นระยะๆ สองตาเธอเพ่งมองไปข้าง เงาไอ้นนท์ตะคุ่มๆ ลอดพุ่มไม้ออกมาเห็นอยู่ลิบๆ......ฮัมเพลงมาแต่ไกลแว่วๆ น้ำเสียวของผมมันเริ่มขึ้นมาจ่อรอคิวอยู่ที่หัวของมันแล้วพร้อมที่จะพุ่งออก ไป .. กุ้งนิ่งสักอึดใจ แล้วค่อยๆหันมามาเพ่งมองผม ตาเธอปรือ เมื่อเห็นว่าเป็นใคร เธอเบิกตาโพลงร้องว๊าย....แล้วทะลึ่งพรวดลุกขึ้นยืน ทำให้ท่อนเอ็นผมถูกรูดขึ้นไปหัวหลุดจากรูเสียวในน้ำบลึ๊ก.......กุ้งยืน กางขาสั่นระริกเพราะความเสียคล่อมผม กางเกงเธอสองตัวยืดตามความกว้างของขาที่เธอกางออก จนแทบจะฉีกขาด ก้อนงอนงามของเธอลอยเด่นอยุ่ตรงหน้า เงาของได้นนท์เริ่มเด่นชัดทีละน้อย ผมคว้าสะโพกของเธอดึงเข้ามาแล้วซุกหน้าเข้าไปที่ง่ามก้นของเธอ ลิ้นลงมือทำงานอย่างเคยตัวและรู้งาน กุ้งพยายามแกะมือและดันหัวผมออก แต่บางครั้งที่ผมตวัด ลิ้นเข้าฉกไปที่ร่องหรือกลีบแคมของเธอ เธอก็เผลอตัวแอ่นก้นงอนๆรับลิ้นของผมฉกเข้าออกไปมาอย่างรวดเร็ว ผมค่อยๆ ดันตัวลุกขึ้นขณะที่ปากและลิ้นทำงาน ตอนนี้เธอยืนตัวเกือบจะตรง ก็คงเหลือแต่ก้นที่เท่านั้น ที่เหมือนยังดูลังเล เดี๋ยวจะตรงเดี๋ยวก็แอ่นมา น้ำเมือกแห่งความเสีย เปียกแฉะไปทั่วบริเวณง่ามขา เมื่อลุกขึ้นยืนได้จังหวะ ผมก็จับท่อนเอ็นเอาหัวมันยัดเข้าตามร่องก้นของเธอ มือจับเอวเธอสองข้าง กระดกก้นกระเด้าเสยพรวดเข้าไป ความเลื่อนของน้ำเสียวทำให้หัวของมันวิ่งสู่ประตูสวรรค์ของเธอ มันไหลเลื่อนตามแรงเด้งของผม หัวมันมุดเข้ารูเสียวเธอพลุ๊บ.....อย่างแม่นจำ เสียงเธอร้องอา...เบาๆแล้วยกมือปิดปาก เงาไอ้นนท์เดินใกล้เขา ผมกระเด้าเสยๆงัดๆขึ้น เธอแอ่นเนินไปด้านหน้าเพื่อหนีท่อนเอ็นผม แต่พอมันจะหลุดเธอกลับหยุดเฉยๆ แล้วขมิบตอดรัดหัวท่อนเอ็นผมแรง ร้องครางอืออออ...รูเสียวตอดรัดยวบ ๆ ยืนตัวขาสั่นๆ ผมเอามือข้างหนึ่งอ้อมไปกำขยำเนินสวาทเธอพยายามแกะออกและเบี่ยงตัวหลบ หัวมังกรบานโร่ของผมหลุดพลึ๊ด...ออกมาเสียบคาอยู่ง่ามก้นของเธอทื่ยืนหนีบขา เกร็ง ผมกระแทกเน้นๆตามร่องก้นก่อนที่มันจะหลุด หัวของมันแหวกสองแคมเข้าไปเพราะความลื่น กระทบปากรูเสียวเธอเป็นจังหวะดังแจ๊ะๆ..... เธอเกร็งขาแน่นบีบท่อนเอ็นผมจนเสียววาบๆแทบขาอ่อน น้ำเสียวผมทั้งหมดพากันวิ่งไปรออยู่ที่หัวและเตรียมพร้อมพุ่งออกในทันที กุ้งยกขาข้างหนึ่งก้าวหนีไปข้างหน้าริมฝั่ง แต่ติดกางเกงสองตัวที่ข้อเท้าทำให้เธอเสียหลักหัวคมำไปข้าง ดีว่าอยุ่ใกล้ริมฝั่ง เธอรีบใช้มือสองข้างยันริมฝั่งพยุงตัวเอง สองแคมอันอวบอูมลอยเด่นตรงหน้าผม แต่อยู่ใต้หว่างขาของเธอ เธอพยายามยกขาข้างหนึ่งสลัดกางเกงออก แต่มันเปียกน้ำจึงมีความหนืดมากกว่าปกติ ก้นงอนขาวนวลกับสองแคมที่เบียดเสียด เปลี่ยนกันบิดเบี้วเพราะการสลัดขาของเธอ น้ำเสียวใสๆ ไหลเยิ้มออกมาจากสองแคม ผมก้มมองดูท่อนเอ็นผมที่หลุดจากร่องเธอเมื่อกี้ผงกหัวหงึกๆ น้ำเสียวอาบทั่วลำไหลลงไปที่โคน เห็นไอ้นนท์เดินใกล้เข้าไม่ไม่เกิน 50 เมตร ผมรีบเข้าประกบด้านหลังรูดกางเกงลงไปที่หน้าขา จับหัวมังกรเสยขึ้นลงสองสามที เธอขยับก้นหนีด้วยความเสียว ผมขยับตามประชิดกดหัวของมันจ่อที่ปากรูสวาท เธอร้องเบาๆ อย่า..อย่า..อย่าทำ..อย่าทำ..ไม่เอา........แล้วเงยหน้ามองไปที่ไอ้นนท์ กำลังเดินมา จังหวะเดียวกับที่เธอยกข้างซ้ายสลัดกางเกงออกไปได้พอดี และกำลังจะก้าวหนีไปข้างหน้า ผมจับขาข้างที่กำลังจะก้าวไปยกค้างไว้กระเด้าเสยขึ้นพรวดเดียว...พลึ๊ด เสียงหัวของมันมุดเข้าประตูสู่สวรรค์...ท่อนลำมันไหลพรืดดดดดตามจนมิดลำ กุ้งร้องอี๊...เบาๆยาวๆ ขาสั่นระริก แทบยืนไม่ไหว ผมต้องวางขาเธอที่ยกไว้สองมือจับสะโพกเธอประคองไว้แล้วดึงเข้ามา ผมแอ่นก้นกระดกท่อนเอ็นเสยขึ้นช้าๆเน้นเสียบเข้าไปจนมิดโคน กุ้งกระตุกเฮือกสท้านไปทั้งตัวไปทั้งตัว แอ่นก้นเข้าหาท่อนเอ็นผมอย่างแรง ขาสั่นพับๆ กัดฟันครางอื๊ออออออ ในลำคอ รูเสียวตอดรัดท่อนเอ็นผมอย่างแรงยวบๆ จนนับครั้งไม่ได้ ผมบดหนอกเข้าไปเสียบเน้นๆสองสามทีก็เสียววาบตั้งแต่เส้นผมจรดปลายเท้า และแล้วน้ำแห่งสายธารสวรรค์ พุ่งออกออกจากปล่อยท่อนเอ็นไปพร้อมกันอย่างแรง กระทบผนังถ้ำสวาทของเธอ เธอสปิงแขนเด้งขึ้นมา สองแขนตวัดโอบรัดคอผมด้านหลังดึงเข้าหาตัวเธอจนแน่น เธอบิดตัวเล็กน้อยหันหน้ามาหาผม ปากผมประกบหมับเข้ากับปากเธอแลกลิ้นกันพัลวัล ธรรมชาติสั่งให้ก้นเด้งท่อนเอ็นเข้าไปซ้ำในถ้ำสวาทสามสี่ครั้ง กุ้งคร้างอื๊ออ แอ่นก้นบดเข้าหาท่อนเอ็นผมอย่างรุนแรงโดยที่ผมไม่ต้องจับหรือดึง สองมือผมบีบเค้นสองเต้าอวบของเธอด้วยความเมามัน ตัวผมกับกุ้งกระตุกพร้อมยึกๆ อีกสองสามครั้ง กุ้งขมิบรูรัดท่อนเอ็นผมถี่รูดน้ำเสียวออกไป มันเสียวจนขาของผมหมดแรง ล้มลงด้านหลังกระทบน้ำแตกกระจายเสียงซ่า..................เสียงไอ้นนท์ร้อง เฮ้ย.....แค่อึดใจมันก็ยืนอยู่ริมฝั่งร้องถาม ..กุ้งเป็นไรเปล่า....เธอส่ายหน้าช้าๆ แล้วก้มหน้ามองน้ำ เสียงไอ้นนท์ถอนหายใจอย่างโล่งอก...มันก้าวลงจากฝั่งมา..ผมใจหายวาบ...เพราะ ว่าเมื่อกี้ที่ผมกับกุ้งล้มลงมาก ท่อนเอ็นของผมมันยังไม่ได้หลุดออกไป เพราะตอนล้มผมกอดเอวกุ้งไว้แนนเลย แล้วตอนนี้เธอยังนั่งยองๆ ให้เนินเสียวของเธอคาบอมท่อนเอ็นผมอยู่จนมิดโคน แถมมันยังตอดรัดตุ๊บๆ ..อยู่ตลอดเวลา ดีที่ขากางเกงอีกข้างไม่ได้หลุดออก...แล้วลอยน้ำตุ๊บป่องขึ้นมา ??? อย่างที่บอก น้ำตรงนี้แค่เลยหัวเขานิดหน่อย แต่ถ้านั่งลง มันก็จะเลยหน้าอกขึ้นมา แล้วตอนนี้สองมือผมก็กุมนมของเมียมันไว้แน่น ไอ้นนท์ก้าวอีกก้าวเดียวก็จะถึง ถ้ามันจับตัวกุ้งลุกขึ้น..ก็บจบ...... ผมจับหัวเธอหงายหน้ามาพิงไหล่ผม แล้วเรียกมันมัน เฮ้ย...นนท์ มันหยุดก่อนจะก้าวเข้ามา มึงเอาผ้าเช็ดตัวกูบนลานหินนั่นมาเช็ดให้กุ้งก็ได้นะเว้ย......ไอ้นนท์หันไป มองผ้าผมบนลานหิน แล้วหันหลังก้าวสองก้าวก็ขึ้นฝั่ง มือกุ้งล้วงลงไปใต้หว่างขา ลูบคลำเนินของเธอที่ท่อนเอ็นของผมเสียบคาจนมิดด้ามอยุ่ในขณะนี้ แล้วไล้ลงไปยังท่อนเอ็นที่เสียบคาอยู่ ใช้นิ้วกดลงไปบนโคนท่อนเอ็นคลึงก้นส่ายเบาๆ เหมือนเธอยังไม่อิ่มในรสกามที่ผ่านมาหยกๆ ผมกระดกก้นเสยขึ้นเป็นจังหวะให้เบาที่สุด เพราะกลัวน้ำกระเพื่อมมากไปกว่านี้ เดี๋ยวมันสงสัย ไอ้นนท์มันก้าวลงมาน้ำกระเพื่อมเป็นระลอก กุ้งกระดกก้นขึ้นแล้วกดลงเน้นๆ จนผมต้องเกร็งก้นเกร็งท่อนเอ็นรับสองมือบีบนมเธออย่างแรง เธอก้มหน้าแล้วก็บดไถเนินกับหนอกผมช้าๆเบา ผมกัดฟันด้วยความเสียวซ่าน เธอขมิบรูตุ๊บๆ ...ไอ้นนท์ก้าวมายืนด้านหน้ากำลังจะยื่นมือมาดึงกุ้งลุกขึ้น ผมค่อยปล่อยมือจากนมของเธอ เอนกายไปด้ายหลังหน่อยมือยันทราบพยุงตัวไว้ ..มันชงัก เฮ้ยเดี๋ยวกูไปเอาผ้ากูดีกว่า เดี๋ยวจะได้เอาผ้ามาให้กุ้งเปลี่ยนด้วย...เฮ้ย..ฝากกุ้งแป๊บนะ....มันมอง หน้าผม..........แล้วก็หันหลังลุยน้ำก้าวขึ้นฝั่งไป นานๆก็ได้...ผมบอกมันในใจ มังกรของผมดีดตัวผึงๆอยุ่ในถ้ำของกุ้งอย่างเริงร่า พอขึ้นฝั่งได้ไอ้นนท์ ออกสตาร์ทวิ่งทันช้าๆ ทันที กุ้งยกก้นขึ้นเหมือนจะเอาออก ผมไม่รอช้าดึงเอวเธอกลับมา เอ็นผมเสียบพรวดเข้าไปมิดด้ามเหมือนเดิม เธอร้องอ๊า...เบาๆ แล้วส่ายก้นบดยิกๆ ผมจับเธอลุกขึ้นในท่านั่งยองๆ แล้วจับตัวเธอหมุนมา เธอก้าวขาคล่อมผมในท่านั่ง ผมจับเอวเธอดึงเข้า เธอเอนตัวไปข้างใช้มือข้างหนึ่งยันบนพื้นทรายไว้ อย่างรู้งานมือเธอล้วงลงไปจับท่อนเอ็นผมรูดเข้าออกสี่ห้าที แล้วจับตั้งขึ้น เธอก้นขึ้นส่ายเนินหาท่อนเอ็นผม เมื่อเจอเธอก็จับมันถูตามร่องเสียวสองสามที่ ก่อนที่จะเอาไปจ่อตรงปากรู แล้วกดพรวดลงมา เธอแหงนหน้าครางอา....เบาๆ ผมขยับคุกเข่ายืดตัวขึ้นพร้อมๆกันเธอ โน้มคอเธอลงมาประกบปากแลกลิ้นกันพัลวัล...อา....มันช่างหอมหวานซะนี่กระไร เมียชาวบ้าน....??ผมดันตัวเธอออกเล็กน้อย แล้วก้มงับหัวนมเธอทั้งสองอย่างหิวกระหายและสมใจนึก เธอห่อไหล่ครางอี๊ๆๆๆ.... ดูดนมไปด้วยขยับขาลุกขึ้นยืนด้วยเธอก็เป็นงานคล้อยตามผม จนยืนได้ถนัด รูเธอขมิบตุ๊บๆตอดรัดท่อนเอ็นผมไม่หยุด ... แลหางตาไปดูไอ้นนท์เห็นหลังมันวิ่งไวๆ ใกล้จะถึงรถ กุ้งกอดคอผมเอนตัวไปด้านหลังเล็กน้อยแล้วแหงนหน้าแอ่นอก ผมกอดเอวเธอดึงเข้ามาชิด โก่งหลังกระดกก้นเสยท่อนเอ็นเข้ารูเสียวเธอพรืดๆ เธอตอบสนองท่อนเอ็นผมตามจังหวะ ผมค่อยๆดันตัวเธอถอยไปข้างหลังอย่างช้าๆ ปากก็ดูดตูดก็ขยับไปด้วย
ผมดันเธอจนติดริมฝั่ง ผมค่อยๆกระดกก้นไปเรื่อยๆ ช้าๆ ความเสียวซ่านทำให้ความอดกลั้นแทบสิ้นสุด น้ำเสียวพุ่งกระปิดกระปรอยทยอยกันออกทีละน้อย ผมดันตัวเธอเอนลงไป เธอปล่อยมือจากคอผมไปยันพื้นเพื่อรับน้ำหนัก แล้วค่อยๆเอนตัวนอนราบลงไปบนพื้นหญ้าติดริมฝั่ง นมสองเต้าอันอวบอุม ชูชันล้อแสงจันทร์ อีกครั้ง ขาสองข้างหย่อนลงแช่อยุ่ในน้ำ...ผมใช้ขาข้างหนึ่งดันขาเธอเพื่อเป็นสัญญาณ ให้แยกขา แล้วขยับเข้าแทรกกลางก้มลงมองโหนกนูนข้างล่าง ตอนนี้ลอยเด่น สองแคมบวมปลั่ง เห็นท่อนเอ็นผมเสียบคาอยุ่ครึ่งลำ ผมเด้งกระดกขึ้นลงช้า...เธอเด้งรับเป็นจังหวะ น้ำเสียผมตอนนี้มันเริ่มมาต่อคิวอีกแล้ว ผมเร่งสปีดเร็วขึ้นและก้มลงไปดูดเม้มนมเธอสองข้างสลบกันจ๊วบๆ.... สองมือเธอจับหัวผมกดใส่เต้าเธอเหมือนจะให้มันแหลกละลายคาปากผม ผมยืดตัวขึ้นสองแขนช้อนเข้าใต้ขาพับเธอยกขึ้นแล้วขยับเข้าไปชิดๆ กระเด้าก้นเสียบท่อนเอ็นเข้าไปเสียงดังป๊าบๆ....เธอล้วงมือลงมาลูกคลำเนิน เสียวของเธอเลยมาถึงของผม เธอลูบที่หนอกและโคนเอ็นแล้วบีบเบาๆ ผมค่อยจับขาเธอสองขึ้นพาดบนบ่าโน้มตัวไปข้างหน้ากระแทกท่อนเอ็นเสียบเข้าไป มิดโคนทุกครั้ง เธอหลับหูหลับตาส่ายหน้าครางอ๊าๆๆ...มองไปเห็นไอ้นนท์กำลังเดินผ่านหลังรถมา ผมเร่งกระแทกเสียบท่อนเอ็นส๊วบๆ เสียงหนอกเธอกระทบกับหนอกผมที่เต็มไปด้วยขนอันดกดำดังแจ๊ะๆ....แล้วความ เสียวก็สะท้านขึ้นที่ปลายท่อนเอ็นวิ่งกระจายไปทั่วร่าง ผมกระแทกเน้นๆสองสามทีแล้วกระตุกยึกๆสองสามครั้งพร้อมๆกับกุ้งที่แอ่นเนิน รับการกระแทกของผมค้างไว้ แล้วตอดรัดท่อนเอ็นผมอย่างแรง ตัวเธอกระตุกยึกๆ...จนนับครั้งไม่ถ้วนเหมือนกันจนสั่นระริก สองมือเธอบีบเค้นนม ผมกระตุกตามอีกสองสามทีแล้วล้มตัวลงไปกอดเธอแน่น ยกก้นเสียบท่อนเอ็นลงไปบดเน้นๆ เธอยกสองแขนขึ้นโอบกอดผมจนแน่น แอ่นเนินที่กระตุกและสั่นระริกบดกับผมอย่างรุนแรง ผมกับเธอกอดกันแน่นๆนิ่งสักอึดใจ ผมเกร็งท่อนเอ็นกระดกในรูเธอเป็นจังหวะ พร้อมกับพ่นน้ำเสียวที่คั่งค้างอยุ่เล็กน้อยออกไปจนหมด กุ้งผวากอดผมเบาๆทุกครั้งที่ท่อนเอ็นผมขยับ .....กุ้งค่อยปล่อยมือจากตัวผม ผมดันตัวลุกมองไปดูไอ้นนท์ ไม่เดินเอื่อยๆ ใกล้เข้ามา ก้มลงมองท่อนเสียวของผมที่เสียบอยุ่ในรูเธอเกือบมิดโคน น้ำเสียวไหลเยิ้มออกมาจากข้างแคม สองมือผมสอดเข้าใต้ขาพับด้านในอีกครั้ง ช้อนก้นของเธอยกลอยๆขึ้นมา ผมก้มลงมองแอ่นก้นเสียบท่อนเอ็นเข้าไปจนมิดแล้วบดหนอกถูไถกับหนอกเธอๆเธอ สดุ้งเฮือกสองมือกดลงบนพื้นข้างๆ และเด้งเนินเสียวเข้าใส่ท่อนเอ็นผมยึกๆ เห็นไอ้นนท์ใกล้เข้ามาผมค่อยๆ ถอนท่อนเสียวออกมา เสียงหัวบานของมันหลุดจากรูของกุ้งพล๊วะ.......เธอแอ่นเนินเสียวรูสวาทตาม ท่อนเอ็นยึกๆ.
....มองเห็นน้ำขาวขุ่นทะลักล้นเนืองนองออกมาเหมือนน้ำซึมบ่อทรายไหลลงไปตาม ง่ามก้น ...ผมค่อยๆวางขาเธอลง ดึงเธอลุกขึ้นโอบกอดและหอมแก้มเธอเบาๆสองสามที เธอมองตาผมอย่างปรือครู่หนึ่ง ก่อนที่จะโน้มคอผมลงไปจูบจ๊วบๆสองสามทีแล้วก็ปลอยมือ ผมรีบนั่งคุกเข่า จับขากางเกงที่หลุดออกของเธอแล้วจับขาเธอใส่เข้าไปแล้วดึงขึ้น จนถึงหน้าขาแต่มันดันไปติดอยู่ที่แก้มก้น แม่ง.....ผมนึกด่าคนเดียวในใจ รีบก็รีบตัวจริงก็กำลัง อ้อมมือไปช่วยเธอดึงข้างหลังขึ้น ทำให้หน้าผมชนเข้าสามเหลี่ยมแห่งความหรรษาที่ผมกระแทกเอ็นสวาทเข้าเมื่อกี้ นี้อย่างจัง กลิ่นคาวโชยเข้าจมูกแต่ก็ไม่รังเกียจแลบลิ้นเลียตามร่องขึ้นไปข้างบน แล้วขบเบาๆ เธอแอ่นสู้และจับหัวผมกดเข้าใส่ผมเอาหน้าถูเกลือกกลั้วไปทั่วเนิน แล้วจุ๊บเบาๆ หนึ่งที ก่อนที่จะดึงกางเกงขึ้นแล้วจัดให้เข้าที่ แล้วรีบลุกขึ้นช่วยเธอดังเสื้อยกทรงเธอลงมา ผมก้มไปดูดจ๊วบๆเน้นๆข้างละทีสองที แล้วจัดให้เข้าที่ทั้งเสื้อนอกเสื้อใน ......เสร็จแล้วผมรีบจัดการกับตัวเองอย่างรวมเร็วเหมือนสายฟ้าฟาด เสร็จสรรพเรียร้อยภายใน0.00001วินาที แล้วรีบดึงกุ้งลงไปแช่นั่งแช่น้ำ ล้วงมือเข้าไปในกางกางเกง ใช้ฝ่ามือและนิ้วถูไถขวักล้างเนินสวรรค์ของเธอให้เกลี้ยงเกล้า...เธอแอ่น เนินน้อยๆสู้มือหนีบสองขาเข้าหากันเบา ๆ ...สะอาดเรียบร้อยผมดึงมือออก ไอ้นนท์เดินอ้อมผ่านโขดหินมาที่ริมฝั่งพอดี กุ้งลุกขึ้นเดินไปหามันแล้วก้าวขึ้นบนฝั่งไป เฮ้ย...ต้นกูเอาของมึงมาให้มึงด้วย...ขอบใจมากว่ะเพื่อน...มันหันมาบอกผม กูก็ขอบใจมึง...ผมบอกมันทางลมปราณ มันเดินโอบกุ้งยังโขดหินอีกที่ เพื่อเปลียนเสื้อผ้า ...เป็นไงบ้างกุ้ง ไหวเปล่า...เสียงมันแว่วมาระหว่างที่มันเดินไป......ผมไม่ได้ยินเสียงกุ้ง เข้าใจเอาคนเดียวว่ากุ้งคงพยักหน้า.......ผมขึ้นจากน้ำเห็นเสื้อผ้าที่ไอ้ นนท์เอามาให้ ผมหยิบขึ้นมาแล้วเปลี่ยนมันตรงนั้นแหละ.............................เรียบ ร้อย......ผมสามคนก็เดินไปที่รถ ไอ้นนท์โอบเอวกุ้งเดินข้างหน้า... ผมเดินตามหลังมัน ห่างประมาณสองสามเมตร.. กุ้งไม่พูดอะไรแม้แต่คำเดียว ผมมองก้นงอนๆของเธอที่เด้งดึ๋งๆขณะที่เธอเดินอย่างเพลิดเพลิน...เผลอลูบเป้า ตัวเองเบาๆ
...... .เหมือนไมเคิล แจ๊กสัน!!สักพักใหญ่ๆก็ถึงรถ...ผมยกนาฬิกาขึ้นดู 1 ทุ่ม 45 นาที .........>>>>>

หากยังอยากอ่านตอนต่อไปขอเสียงหน่อย
หากไม่มีจะได้ไม่โพส   เบื่อ

http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123
กดเป็นกำลังใจกันบ้างนะจ๊ะ
จะพยายามเท่าที่สามารถ
http://www.xonly.net/main/?fromuser=Hikaru123

Manmegig Manmegig

สุดท้ายก็ได้เอากุ้งจนได้ ชักอลเวงกันไปใหญ่  ::DookDig::