ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเพื่อนลองของ

เริ่มโดย mazeto, เมษายน 10, 2010, 10:17:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mazeto

ผม ติดตามอ่านสยามดารา และคอลัมน์ของคุณมธุศรณ์ตลอดมา แม้จะไม่ทุกวัน ผมมีประสบการณ์ที่จะเล่าให้ฟังครับ

5 ปีที่แล้วผมอยู่กับผู้หญิงชื่อวรรณ เรามีความรักกัน และตั้งใจจะอยู่ด้วยกัน แต่ก็มีปัญหาต้องแยกจากกันจนได้

วรรณกับผมเข้ากันได้ดีครับ วรรณสปอร์ต เหมือนผู้ชาย ไม่หึงหวงผม วรรณเคยมีผู้ชายมาก่อนครับ ผมคิดว่าเป็นธรรมดา ผู้หญิงสมัยนี้เคยมีแฟนมาแล้วกันแทบทุกคนครับ ผมไม่ได้ถามอดีตของเธอ แบบต่างรู้กัน

วรรณเก่งทางเพศให้ความสุขผมได้ดี เธอก็บอกผมให้ความสุขเธอมาก เธอจะถึงจุดทุกครั้งที่ร่วมกับผม ผมจะร่วมเธอเกือบทุกวัน สัปดาห์ละ 4-5 วัน

วรรณมีเพื่อนเยอะ ที่ทำงานด้วยกัน มีสนิทกัน 4-5 คน คนหนึ่งชื่อนิดไม่มีคู่ แต่ก็เคยมีแฟนแล้ว นิดกับวรรณสนิทกันมากกว่าคนอื่น บางทีวรรณขอไปเที่ยวและนอนกับนิด

อยู่มาวรรณมาเล่าให้ผมฟังว่า เธอคุยกับนิด...นิดบอกผู้ชายที่เธอผ่านมามีอาวุธ 4-5 นิ้ว เธอยังเจ็บแทบน้ำตาไหล วรรณเลยบอกว่า ของผม 6 นิ้ว กำแทบไม่รอบ นิดบอกไม่เชื่อ วันหลังจะขอดู วรรณก็บอกมาดูได้เลย หรือจะลองก็ได้

ผมแกล้งถามวรรณว่า ถ้านิดจะขอลองเธอจะยอมหรือ ไม่หึงผมหรือ

วรรณบอกว่า เอาเลยมันอยากก็สนองมันหน่อย นิดมันเคยมีแฟนมา 2-3 คนแล้ว มันอยากฟันพี่ ไม่ใช่พี่จะฟันมัน แต่อย่างไรก็อย่าให้มันไปนินทาว่าพี่บ่มิไก๋ก็แล้วกั น วรรณอายเขา

ผมก็คิดว่าคุยกันเล่นๆ เพราะเรื่องก็เงียบไป 2-3 เดือน ก่อนวันหยุดยาว วรรณก็พานิดมาที่ห้อง บอกว่านิดมันมาขอนอนด้วย เพื่อนร่วมห้องมันกลับบ้าน มันอยู่คนเดียวมันกลัว

เราก็ทำกับข้าวกินกัน วรรณบอกนิดว่า อยากลองของผัวข้าไม่ใช่หรือ คืนนี้เอาเลย ข้าอนุญาต นิดก็อายบอกว่าไม่เอากลัวตาย มึงบอกข้าว่าพี่เขาใหญ่อย่างกะม้า เราหัวเราะกัน ผมก็ยังคิดว่าวรรณพูดเล่น

2 สาวอาบน้ำขึ้นเตียงก่อน วรรณปูที่นอนเล็กๆ ให้ผมนอนข้างล่าง นิดกับวรรณนอนบนเตียง ผมก็นอนดูโทรทัศน์ สักครู่วรรณบอกพี่ไปอาบน้ำนอนเถอะ ผมเลยปิดโทรทัศน์ไปอาบน้ำนอน แต่ได้ยินเสียง 2 สาวคุยซุบซิบกันเสียงนิดบอกไม่เอา ไม่เอา อย่านะ อย่านะ

แล้ววรรณก็ลงมา บอกผมว่า พี่ไปนอนกับนิดมันเลย วรรณนอนข้างล่างเอง

ผมร้องฮ้า...จริงหรือ...วรรณบอกจริง ขึ้นไปเลย ผมว่าแล้วอย่าว่านะวรรณบอกไม่ว่าหรอก อนุญาตจริงๆ

ได้ของฟรีไม่เอาก็บ้าแล้ว ผมขึ้นเตียงไปเลย นิดนอนหันหลังให้ ผมเข้าไปกอด นิดก็ว่าอย่านะพี่ ไม่เอา ผมกอดจูบนิดไม่ดิ้น ผมถอดเสื้อกางเกงนอนดูดหน้าอก ผมเอามือนิดมาจับอาวุธของผม เพื่อให้รู้ว่ามันขนาดไหน นิดจับและกำมันแน่น

ผมทำออรัลให้นิดจนเสร็จกับปากผม นิดชุ่มฉ่ำจนแฉะ ทั้งน้ำหล่อลื่นน้ำลายผม

ผมบอกนิดเอานะ นิดบอกเบาๆ นะพี่นิดกลัว

มันเข้าลำบาก เหมือนวรรณตอนแรก นิดครางว่าเจ็บพี่ ตึงไปหมดแล้วกว่าจะหมดนิดถึงกับตัวเกร็ง

ผมเป็นคนร่วมนานประมาณครึ่งชั่วโมง แต่ 5-6 นาที นิดก็เสร็จอีก นิดบอกขอพักหน่อย เสร็จ 2 ครั้งแล้ว ผมเลยลงมากอดวรรณถามว่าเรียบร้อยแล้วหรือ ผมว่านิด 2 ครั้งแล้วผมยังไม่เสร็จ นิดขอพักเลยมาขอต่อ วรรณก็รีบถอดกางเกงนอน ผมทำวรรณจนเสร็จพร้อมกับผม

เราเลยเปิดไฟคุยกัน วรรณถามนิดว่า เป็นไงผัวข้า นิดบอกเจ็บระบมไปหมดเลย จริงอย่างเธอว่า

วรรณให้นิดมานอนกับผมข้างล่าง ผมเลยจัดการซะอีกหน คราวนี้นิดเสร็จอีก 2 ครั้ง ผมจึงเสร็จ

เช้าเป็นวันหยุด ผมได้นอนกับวรรณ และนิดสลับกันทั้งวันรวมหยุดยาว 4 วัน เปิดทำงานแทบไปไม่ได้