ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาดูความรักของมนุษย์เรา ก่อนแต่งงาน - หลังแต่งงาน อ่านดูแล้วยังจะอยากแต่งอีกมั้ย

เริ่มโดย SWINGING_GIRL, เมษายน 11, 2010, 01:25:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SWINGING_GIRL

เรื่อง ขำ ๆ ความรัก ก่อนแต่งงาน - หลังแต่งงาน
          วันนี้เรามีเรื่อง ขำๆ บทความ ความรัก ก่อนแต่งงานกับหลัง แต่งงาน มาฝากเพื่อนๆ กันด้วยนะคะ บทความ ความรัก เรื่อง ขำๆ นี้จะทำให้คุณเข้าใจสัจธรรมของความรัก มากขึ้น อืม... แต่อย่าคิดมากเกินไปนะคะ เพราะมันเป็นแค่ เรื่องขำๆ เท่านั้นเอง  

ก่อนแต่งงาน

เขา: ใช่เลย! ในที่สุดก็ถึงเวลาซักที ผมรอไม่ไหวแล้ว
          เธอ: เธอคิดจะเลิกกับฉันไหม?
          เขา: ไม่แน่นอน อย่าแม้แต่เพียงแค่คิด
          เธอ: เธอยังรักฉันอยู่หรือเปล่า?
          เขา: แน่นอน!
          เธอ: เธอเคยคิดจะเอาเปรียบฉันบ้างหรือเปล่า?
          เขา: ไม่หรอก! ทำไมเธอถามอย่างนี้ละ
          เธอ: เธอจะทำการจูบฉันไหม?
          เขา: ทำซิ!
          เธอ: เธอจะทำร้ายฉันไหม?
          เขา: ไม่มีทาง! ฉันไม่ใช่คนแบบนั้น
          เธอ: ฉันจะไว้ใจคุณได้ไหม?

ปัจจุบัน หลังจากแต่งงาน

(คุณแค่อ่านจากบรรทัดล่างสุด ขึ้นด้านบนก็จะได้คำตอบแบบนี้)

เธอ: ฉันจะไว้ใจคุณได้ไหม?
          เขา: ไม่มีทาง! ฉันไม่ใช่คนแบบนั้น
          เธอ: เธอจะทำร้ายฉันไหม?
          เขา: ทำซิ!
          เธอ: เธอจะทำการจูบฉันไหม?
          เขา: ไม่หรอก! ทำไมเธอถามอย่างนี้ละ
          เธอ: เธอเคยคิดจะเอาเปรียบฉันบ้างหรือเปล่า?
          เขา: แน่นอน!
          เธอ: เธอยังรักฉันอยู่หรือเปล่า?
          เขา: ไม่แน่นอน อย่าแม้แต่เพียงแค่คิด
          เธอ: เธอคิดจะเลิกกับฉันไหม?
          เขา: ใช่เลย! ในที่สุดก็ถึงเวลาซักที ผมรอไม่ไหวแล้ว

โอ้ว... พระเจ้านี่แหละหนอเขาเรียกว่าความรัก... แรกๆ อะไรก็ดูดีไปหมด แต่นานๆ ทุกอย่างกลับกันหมดเลย...

ชาตินี้อย่าแต่งงานเลยมามะ มาสนุกกับเราใน xonly ดีกว่า
คลิ๊กเลย http://www.xonly.net/main/?fromuser=SWINGING_GIRL