ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวน้อยวัยขบเผาะ

เริ่มโดย boy199, เมษายน 11, 2010, 04:53:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy199

ผมจบปริญญาตรีจากมหาลัยแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ บ้านผมอยู่ในกรุงเทพฯเนี่ยแหละ หน้าตาผมก็จัดว่าดีพอสมควร แต่เนื่องจากฐานะทางบ้านไม่ค่อยจะดี ผมเลยต้องหยุดเรียนต่อ และหางานทำเพื่อจะได้หาเงินเอาไปเรียนต่อปริญญาโทครับ ผมเลยหางานในร้านเล็กๆแห่งหนึ่ง ทำงานเป็นช่างเทคนิคซ่อมไฟ รายได้ก็ไม่ถึงกับดีมาก แต่ก็พอมีเงินเหลือเก็บล่ะครับ หลังจากที่ผมทำงานนี้ไปได้สัก 4-5 เดือน เรื่องที่ผมจะไม่มีวันลืมก็เกิดขึ้น เย็นวันนึงขณะที่ผมกำลังซ่อมของเล็กๆน้อยๆอยู่ในร้าน ก็มีคนโทรเข้ามา ไม่นานนักอาเฮียเจ้าของร้านก็สั่งให้ผมไปเช็คดูที่บ้านหลังหนึ่ง ซึ่งอยู่ในละแวกเดียวกับร้านที่ผมทำงานอยู่ พอผมไปถึงบ้านหลังนั้นผมก็ถึงกับตะลึงเล็กน้อย เพราะบ้านหลังนั้นใหญ่เหลือเกิน ผมคิดในใจว่าทำไมรวยกันจัง ขณะที่กำลังจอดรถมอเตอร์ไซค์ หลังจากที่แม่บ้านพาผมไปดูที่ๆไฟฟ้ามีปัญหาแล้ว ผมก็สรุปได้ว่าต้องรื้อสายในบริเวณหนึ่งของบ้านออกมา ใหม่ทั้งหมด แต่กว่าจะติดตั้งใหม่เสร็จคงกินเวลานานพอควร เนื่องจากผมมีงานอื่นให้สะสางเหมือนกัน ผมจึงตกลงว่าจะไปซ่อมทุกวันเสาร์และอาทิตย์ ซึ่งน่าจะกินเวลาซักหนึ่งเดือนหรือมากกว่านั้น แล้วขณะที่ผมกำลังจะออกจากบ้านใหญ่หลังนั้นนี่เอง ที่ผมบังเอิญไปเจอของดีเข้า คุณหนูของบ้านหลังนั้นเพิ่งกลับเข้าบ้านพอดี เธอใส่ชุดนักเรียนอยู่ อายุคงราวๆ17ได้ หน้าตาเธอน่ารักมาก ตาโตแก้มสีออกชมพู ผมสลวยยาวพาดมาถึงบ่าที่มีคอขาวๆชวนให้มอง และถึงแม้ชุดนักเรียนที่เธอใส่นั้นค่อนข้างจะหลวม แต่ก็ยังไม่สามารถปกปิดหน้าอกเธอที่นูนเด่นออกมาได้ถนัดตา ผมถึงกับตะลึงไปชั่วขณะ แต่ก็เพียงทำได้แค่ส่งยิ้มให้เธอก่อนเดินออกจากบ้านไป คืนนั้นผมถึงกับกลับบ้านไปนอนฝันถึงเธอ ไม่ว่าเป็นผู้ชายคนไหนก็คงต้องหลงไหลกับความน่ารักของเธอแน่ๆ ผมได้แต่นับวันรอให้ถึงวันเสาร์เพื่อที่จะได้เจอเธออีกครั้ง แล้ววันนั้นก็มาถึง ผมยกเครื่องมือเครื่องไม้เข้าไปในบ้าน สายตาก็มองหาน้องคนนั้นแต่ก็ยังไม่มีวี่แวว ผมจึงก้มหน้าก้มตาทำงานต่อไป แล้วผมก็สะดุ้งเมื่อได้ยินเสียงหวานๆ ที่ถามขึ้นมาว่า "พี่มาซ่อมไฟเหรอคะ" ผมหันไปตามเสียงก็เจอน้องคนนั้นยืนอยู่ข้างๆ วันนั้นเธอมัดผมใส่เสื้อยืดสีฟ้า และกางเกงยีนส์ขาสั้นจุ๊ดจู๋ซึ่งทำให้เธอดูน่ารักไปอีกแบบ ผมถึงกับกลืนน้ำลายเมื่อเห็นหน้าอกนูน ซึ่งดันเสื้อยืดตัวจิ๋วของเธอจนน่าดูชม "ใช่ครับ" ผมตอบเสียงสั่นๆ เธอพยายามชวนผมคุย และทุกครั้งที่เธอโน้มตัวลงมา ผมก็อดไม่ได้ที่จะแอบมองผ่านเสื้อยืดของเธอไปยังเนิน อกขาวๆ ที่น่าเคล้นเหลือเกิน ไม่ว่าเธอจะทำไรอะไรมันก็ช่างดูยั่วยวนไปเสียหมด หลังจากวันนั้นมา ผมพยายามคุยกับเธอเพื่อสร้างความสนิทสนม ผมได้รู้ทีหลังว่าเธอชื่อน้องมาย เรียนอยู่โรงเรียนสตรีล้วนแห่งหนึ่ง และหลังจากผ่านไปสองอาทิตย์ ผมก็ได้ใกล้ชิดกับน้องมายมากขึ้น เราสนิทกันไม่ยาก เพราะผมกับเธออายุห่างกันไม่มากนัก เธอเล่าให้ฟังว่าพ่อแม่ของเธอเข้มงวดมาก เธอจึงไม่มีโอกาสได้รู้จักผู้ชายเลย นอกจากคุณพ่อหรือญาติๆของเธอ และผมก็รู้มาอีกว่าคุณพ่อคุณแม่ของเธอมักจะออกไปทำงานต่างจังหวัดในวันเสาร์อาทิตย์ เธอจึงต้องอยู่ในบ้านที่กว้างขวางเพียงลำพัง เพราะคนรับใช้ของเธอมักจะหมกมุ่นอยู่กับงานในส่วนหลังของบ้าน ผมแอบยิ้มในใจเมื่อได้ยินเช่นนี้ เพราะรู้ว่าโอกาสที่ผมจะได้เผด็จศึกเธอนั้นใกล้เข้ามาแล้ว บ่ายวันเสาร์หนึ่งผมเข้าไปในบ้านน้องมายเพื่อซ่อมแซม ตามปกติ วันนี้บ้านเธอยิ่งเงียบเป็นพิเศษ ผมมารู้ทีหลังว่าคนรับใช้ 2 คนของเธอขอลาไปเยี่ยมแม่ของพวกเค้า ที่ป่วยอยู่ที่ต่างจังหวัด กว่าจะกลับก็วันอังคาร น้องมายเดินออกมาเปิดประตูให้ผมเอง วันนั้นเธอใส่เสื้อแขนกุดสีขาว ซึ่งบางขนาดที่ผมสามารถมองเห็นเสื้อชั้นในของเธอได้ กระโปรงที่เธอใส่ค่อนข้างพริ้วและสั้น ทำให้ผมแอบมองเห็นกางเกงในตัวน้อยของเธอตอนเธอเดินนำ ผมขึ้นบันได ไอ้หนูของผมเริ่มตั้งเด่ เมื่อคิดว่าอีกไม่นานผมจะได้สำรวจร่างขาวๆของน้องมาย คนนี้ น้องมายจะนั่งคุยกับผมตลอดเวลาที่ผมทำงาน ดูเหมือนจะจงใจยั่วผม เพราะเธอมักจะก้มโค้งให้ผมได้เห็นร่องอกขาวนวลของเธอ อยู่เรื่อยๆ และขณะที่ผมกำลังนั่งตอกสายเข้ากับกำแพงอยู่นั้น ตัวยึดบังเอิญหล่น น้องมายจึงคลานลงกับพื้นเพื่อช่วยผมหาตะปู แล้วก้นงอนของเธอก็ลอยเด่นอยู่ข้างหน้าผม กระโปรงเลิกขึ้นไปเหนือสะโพกของเธอ เผยให้เห็นกางเกงในสีชมพูบางๆที่รัดร่องสาวของเธอ บั้นท้ายและโคนขาอ่อนของเธอช่างน่าฟัดเหลือเกิน ผมทนไม่ไหวอีกต่อไป ผมตรงเข้ากอดเธอจากข้างหลัง เธอตกใจอุทานเบาๆ แต่ก็ไม่ได้ห้ามอะไร ผมได้ใจจึงค่อยๆ เลื่อนมือไปคลึงหน้าอกนุ่มละไมของเธอจากข้างหลัง พร้อมหอมฟอดไปที่ซอกคอของเธอ กลิ่นหอมจางๆที่มาจากตัวเธอเพิ่มอารมณ์ให้ผมอีก ผมกระซิบเบาๆว่า "น้องมายน่ารักจัง ให้พี่ได้สำรวจตัวมายเถอะนะ" เธอยิ้มเขินๆก่อนที่ผมจะถลกเสื้อยืดของเธอขึ้น ผมจับหน้าของเธอหันมาประกบปากสั่นๆ ขณะที่อีกมือพยายามล้วงเข้าไปในบราของเธอ เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน บั้นท้ายอวบอัดของเธอเสียดสีกับไอ้หนูของผมอยู่ตลอดเวลา อารมณ์ผมเริ่มกระเจิงคิดว่าเอามันบนพื้นนี่ล่ะวะ ยังไงก็ไม่มีคนมาเห็นอยู่แล้ว ผมประคองเธอให้หันหน้ามาหาผม แล้วเอนตัวเธอลงบนพรมเบาๆ น้องมายที่แทบไม่เคยสัมผัสตัวผู้ชายอื่นมาก่อน ตอนนี้กำลังถูกผมลูบไล้ไปทั่ว ผมปลดตะขอบราตัวน้อยของเธอออก หน้าอกขาวผ่องดีดออกมา เผยให้เห็นหัวนมสีแดงอมชมพูบนหน้าอกเต่งตึงของเธอ ผมไม่รีรอซุกหน้าลงเกลือกกลั้วหน้าอกอุ่นนุ่มของเธอ ปากงับกับยอดอกของเธอที่เริ่มตั้งชัน ขนเธอเริ่มลุกอย่างเห็นได้ชัด ผมเค้นอกอวบที่เด้งสู้มือ ขณะที่มืออีกข้างพยายามล้วงผ่านกระโปงไปในกางเกงในของเธอ เธอเริ่มร้องห้ามและดิ้นเบาๆ แต่ผมไม่สนใจ ประกบปากจูบเธอต่อ ขณะแยงนิ้วเข้าไปในร่องเสียวของเธอ เธอครางเบาๆอยู่ในลำคอ นิ้วผมสัมผัสได้ถึงความแฉะของเธอ ผมไม่รอช้าเลื่อนหน้าลงมาส่วนกลางของเธอ ก่อนรูดกางเกงในตัวน้อยของเธอออกไปสุดปลายเท้า น้องมายรีบเลื่อนมือมาปิดด้วยความอาย ผมยิ้มก่อนแกะมือเธอออก ผลักขานวลของเธอออกจากกันเผยให้เห็นเต่าตัวน้อยของเธอที่มีขนฟูบางๆ มันช่างน่ากินเหลือเกินผมคิด ก่อนเริ่มโลมลิ้นเข้าไปในร่องที่ปิดมิดชิดของเธอ "พี่จ๋าาา.. มายสะเสียวจัง..." เธอครางออกมาแบบลืมอาย ผมได้ใจจึงเริ่มรัวลิ้นไปที่ติ่งเสียวของเธอ น้องมายถึงกับแอ่นสะโพกอย่างลืมตัว มือกดหน้าผมให้ซุกหนักเข้าไปในเต่าตัวน้อยของเธอที่ตอนนี้แฉะไปหมด ขนตามแขนเธอลุกซู่ไปหมด เธอครางออกมาไม่เป็นภาษาคน พร้อมโยกสะโพกขึ้นลงอย่างเมามัน และในไม่นานเธอก็ระเบิดน้ำมาให้ผมได้ชิมอีกรอบ ผมยังเลียหอยของเธอไปเรื่อย น้ำของเธอช่างหอมเหลือเกิน น้องมายนอนหอบเบาๆอยู่บนพื้น คงเป็นการถึงจุดสุดยอดครั้งแรกในชีวิตของเธอ หน้าอกของเธอที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะหายใจ ช่างน่าดูเหลือเกิน ผมคว้าหมับเข้าที่หน้าอกหน้าใจที่ใหญ่เกินตัวของเธอ ก่อนดูดเม้มยอดสีแดงระเรื่อเหมือนทารก ทำเอาเธอครางกระเส่า ผมจัดการถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนหมด ก่อนเกลี้ยกล่อมให้เธออมไอ้น้องชายของผม น้องมายดูกลัวเอามากๆ ผมจึงเริ่มประกบปากเธออีกครั้ง ก่อนจับมือน้อยของเธอมารูดแท่งยาวเกือบ7นิ้วของผม ในที่สุดเธอก็เคลิ้มยอมอมไอ้จ้อนของผมรูดขึ้นลงตามประสาคนไม่เคย ปากนุ่มของเธอรูดแท่งของผมขึ้นลง ทำเอาผมเป็นฝ่ายครางบ้าง บางทีเธอเผลองับไอ้น้องของผมทำเอาสะดุ้งเหมือนกัน ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว เอนตัวเธอลงอีกรอบ ก่อนเอาน้องชายของผมที่ตั่งเด่เขี่ยเล่นบนติ่งของเธอ เธอร้องเบาๆบอกเสียงสั่นว่าเธอไม่เคยมาก่อน อย่าเพิ่งทำถึงขั้นนี้เลย ผมปลอบเธอว่า ไม่เคยก็ลองดูสิจ๊ะ แล้วจะชอบนะ เธอเบือนหน้าแดงหนีก่อนผมเริ่มยัดความเป็นชายให้เธอ ร่องเธอคับมาก ทำเอามังกรของผมบุกแทบไม่เข้า เธอร้องสุดเสียงขณะที่หัวเริ่มผลุบเข้าไป ผมพยายามนวดเต้านมคู่งามของเธอเพื่อบรรเทาความเจ็บ และตอนที่เธอเผลอครางนี่เอง ผมกระแทกไอ้จ้อนลงไปจนเกือบมิด น้องมายร้องลั่นก่อนขอร้องให้ผมเอาออก น้ำตาเธอเล็ดออกมาด้วยความเจ็บ ผมพยายามปลุกอารมณ์เธอไปเรื่อยๆ น้ำที่ไหลออกมามากมายของเธอทำให้ผมสอดใส่ได้ง่ายขึ้น ผมค่อยๆดันน้องชายเข้าไปจนมิดโคน แล้วเสียงร้องก็เริ่มเปลี่ยนเป็นเสียงครางด้วยความสยิวอย่างเหลือล้น ผมเริ่มขยับเข้าออกอย่างช้าๆ น้องมายแอ่นสะโพกขึ้นลงตามไอ้จ้อนของผมช้าๆด้วยความเสียว เธอครางอย่างน่ารักตลอดเวลา ผมเริ่มซอยแรงและถี่ขึ้น ร่องที่แสนแคบและอุ่นของเธอขมิบตอดมังกรของผมเป็นระยะๆ ปากผมเล่นกับหัวนมที่ตั้งชันของเธอตลอดเวลา ขณะที่มือก็ไม่อยู่นิ่งขยุ้มเข้าไปที่อกอวบ ที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะกระแทกของผม ผมจับน้องมายหันหน้าเข้าหาโต๊ะไม้ ประคองบั้นท้ายอวบอิ่มของเธอก่อนเอาแท่งของผม ไถจากรูก้นลงไปจนเจอเนินนูนที่ลอยเด่น ผมเสียบเข้าไปใหม่และเริ่มซอยอย่างเร็ว น้องมายเด้งสะโพกรับจังหวะของผมตลอดเวลา เธอครางกระเส่าพร้อมเร่งให้ผมทำหนักขึ้น ความเคอะเขินน่ารักของสาวผู้ดีไม่เหลืออีกแล้ว หน้าสวยของเธอแหงนขึ้นแก้มแดงปลั่งด้วยความตื่นเต้น ปากเธออ้าหวอขณะที่แท่งเอ็นของผม รูดเข้าออกร่องสวรรค์ของเธออย่างเมามัน พุ่มพวงของผมตีท้องน้อยเธอตามจังหวะโยกเข้าออก ร่องของเธอเริ่มตอดถี่ขึ้น ผมเอนตัวไปคว้าหมับบนเต้าของเธอที่กระเพื่อมขึ้นลงพร้อมๆ กับเสียงกระแทกของเนื้อเรา เธอครางกระเส่าขนชูชันไปทั่วตัว เสียงครางของเราผสมผสานกันเป็นระยะๆ ก่อนที่เธอจะเกร็งตัวขย่มจนโต๊ะไม้สั่นอย่างแรง ร่องแน่นของเธอขมิบระรัว น้องชายผมถูกบีบอย่างแรง ปากสวยที่อ้าหวอของเธอร้องออกมาอย่างสะใจ ก่อนจะคลายความเกร็งแล้วฟุบหน้าลงบนโต๊ะอย่างหมดเรี่ยวแรง ผมยังไม่หายมันจึงเอนตัวลงทั้งๆที่น้องชายยังคาร่องเธออยู่ แล้วประคองสะโพกเธอขึ้นลง สาวน้อยวัยขบเผาะยังมีแรงเหลือ น้องมายเริ่มกระเด้าบั้นท้ายขาวผ่องของเธอไปมาบนตัวผม เราครางอย่างมัน ดูเธอจะชอบควบเองอยู่ไม่น้อย หน้าอกอวบอุ่นของเธอกระเพื่อมขึ้นลงเป็นจังหวะ ทำเอาผมทนไม่ไหวต้องเอนตัวขึ้นมาจับดูดกินอย่างอร่อย น้องมายเริ่มครางดังขึ้นอีกครั้งเมื่อเธอใกล้ถึงจุดสุดยอด ผมพยายามเร่งเพื่อจะให้เสร็จพร้อมเธอ ความเสียวยิ่งทวีคูณเมื่อน้องมายเด้งบั้นท้ายขึ้นลงอย่างลืมอาย "พี่จะไม่ไหวแล้วนะ ร่องน้องมายรัดแน่นไปหมด" ผมร้องออกมาอย่างช่วยไม่ได้ ร่องของเธอตอดผมอย่างแรง น้องมายกอดรัดผมแน่น ทำให้หน้าอกอวบอิ่มของเธอบดเบียดอยู่กับหน้าผม เธอคราง "พี่จ๋า.. พี่จ๋า.." เข้ากับจังหวะตลอดเวลาเรากระทุ้งกัน อีกไม่กี่ทีผมก็ระเบิดน้ำใส่ร่องของเธอ น้องมายหลับตาพริ้มปากสวยเผยออย่างยั่วยวน พร้อมครางอย่างมีความสุข เราฟุบลงบนพรมนุ่มโดยร่างขาวของเธอนอนอยู่บนตัวผม ไอ้หนูยังคาอยู่ในร่องที่มีเลือดไหลออกมา พร้อมกับน้ำกามของผม ต้องยอมรับว่าเธอคนนี้ให้ความสุขผมอย่างที่ไม่เคยได้ รับมาก่อน น้ำตาของเธอไหลผ่านแก้มแดงสวยช้าๆ แต่เธอก็ยังฝืนยิ้มได้ วันนั้นจนวันรุ่งขึ้นผมเล่นสนุกกับเธอไปอีกหลายรอบ ดูท่าเธอจะติดใจในรสชาติของเซ็กซ์เหลือเกิน ถึงตอนนี้เราก็ยังแอบมีอะไรกันอยู่ ตอนนี้น้องมายเข้ามหาลัยแล้ว ยิ่งโตเธอก็ยิ่งสวยครับ ผมคงยังสนุกกับเธอได้อีกนานเลยถ้ามีโอกาสจะมาเล่าประสบการ์ณกับเธอให้ฟังอีกนะครับ หลังจากที่ผมได้เป็นผู้ชายคนแรกของน้องมายเสร็จ เราก็แอบคบกับมาตลอดครับ แต่เนื่องจากเราต้องแอบคบกันโดยที่ไม่ให้พ่อเธอรู้ ผมจึงไม่มีโอกาสได้ทำกามกิจกับเธอบ่อยนัก บางทีก็นานเกือบเดือน โดยส่วนมากจะฉวยโอกาสช่วงที่คุณพ่อของเธอไม่อยู่ชวนเธอมาที่แฟลตของผมซะมากกว่า เรื่องที่จะเล่าเกิดหลังจากน้องมายเข้ามหาลัยได้ไม่นานครับ ช่วงนั้นผมเก็บเงินได้มากพอสมควร แล้วจึงตัดสินใจเรียนต่อปริญญาโทมหาลัยเดียวกับน้องมาย ซึ่งแน่นอนอยู่แล้วว่าทันทีที่สาวน้อยน่ารักอย่างเธอ เข้าไป รูปร่างที่ทั้งขาวทั้งอึ๋มของเธอก็กลายเป็นเหยื่อสาย ตาของผู้ชายหลายๆคนในมหาลัย แต่เสียใจด้วยครับ ผมตามติดเธอตลอดไม่ปล่อยให้ชายอื่นมีโอกาสมาสีเธอ ส่วนน้องมายเองก็ไม่ได้สนชายคนอื่นครับ เพราะเราคบกันสองปีได้แล้ว จึงรู้ตัว รู้ใจกันดี หลังจากคบกันมาสองปี ผมก็รู้นิสัยว่าน้องมายเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศ สูงพอสมควร ท่าทางที่เหมือนจะจงใจยั่วยวนผู้ชายของเธอ ไม่ได้เข้ากับหน้าตาน่ารักเคอะเขินของเธอเลย แต่เธอก็ไม่ได้มีอะไรกับใครนอกจากผม ผมเคยลองถามเธอว่าอยากลองโดนเอาทีละหลายๆคนมั้ย เธอหน้าแดงเลยครับแต่ก็ไม่ได้ตอบผม ผมเลยเกิดอุตริอยากเอาเธอพร้อมๆ กับคนอื่นดูซักครั้ง เพราะคงจะมันไม่น้อยเลย ตอนนั้นผมก็ยังทำงานเป็นช่างเทคนิคไฟฟ้าอยู่ เพราะว่ายังต้องการใช้เงินเรื่อยๆ ผมมีเพื่อนที่สนิทกันในร้านนั้น2คนครับ ชื่อโต้งกับเอก เอกเป็นเด็กกรุงเทพฯครับ บ้านมันมีฐานะพอควรแต่มันทำงานหาประสบการณ์ครับ ส่วนโต้งมาจากต่างจังหวัดครับเข้ามาหางานทำในกรุงเทพ ฯ โต้งไม่ได้เรียนต่อครับ ทำงานเป็นอาชีพเลย สองคนนั้นเคยเห็นน้องมายหลายครั้งเหมือนกัน และทุกครั้งที่เห็นพวกมันก็จะมากระซิบชมเธอให้ผมฟังครับ มันบอกมึงนี่โชคดีจริงๆ ได้สาวที่ทั้งน่ารักทั้งอึ๋มยังงี้มาควง ผมก็หัวเราะชอบใจครับ น้องมายน่ารักอย่างงี้ใครๆก็ต้องอิจฉาผมเป็นธรรมดา พวกนั้นเคยแกล้งแซวผมเหมือนกันว่ามีของดีไม่แบ่งกันเลยนะเว้ย ผมดูตาพวกมันก็รู้ใจว่ามันคิดยังไงกับเธอ ผมเลยแกล้งตอบไปว่าไว้มีโอกาสแล้วจะให้ลอง พวกมันก็เฮฮากันใหญ่ แล้ววันที่ผมมีโอกาสให้พวกมันได้ลองก็มาถึง สุดสัปดาห์หนึ่งผมชวนน้องมายไปเที่ยวหัวหิน โดยเธอบอกพ่อของเธอว่าอาจาร์ยที่มหาลัยให้กลุ่มเธอกับเพื่อน ไปค้นคว้าและทำรายงานที่ต่างจังหวัด เธอบอกว่ามีแต่เพื่อนผู้หญิงไปพ่อเธอเลยยอม แต่ความจริงมันกลับกันครับ เพราะที่จะไปกันมีแค่พวกผมสามคนกับเธอเท่านั้น ตอนแรกที่เธอเห็นไอ้โต้งกับไอ้เอกเธอก็งงๆครับ แต่เนื่องจากเธอเคยคุยกับสองคนนั้นมาก่อน อะไรๆเลยง่ายขึ้นครับ เธอบอกว่าไปกันหลายๆคนก็สนุกดี ผมอาสาขับรถเก่าๆที่เถ้าแก่ให้ผมไปครับ ปล่อยให้พวกนั้นคุยกันตามสบายที่เบาะหลัง ตลอดทางไปสามคนนั้นคุยหัวเราะกันสนุกสนาน น้องมายนี่หัวเราะแทบไม่หยุดเลย บางทีเธอก็เอนตัวพิงสองคนนั้น ผมสังเกตไอ้โต้งกับไอ้เอกมักจะฉวยโอกาศตอนเธอหัวเราะ แอบแต๊ะอั๋งตัวน้องมายอยู่เรื่อยๆครับ ผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะยังไงคืนนี้มันต้องได้แตะมากกว่า นั้นอยู่แล้ว พอไปถึงทะเลพวกเราก็จัดแจงหาที่พักครับ พวกเราเช่าบังกะโลเล็กๆติดชายหาดส่วนตัวในรีสอร์ทที่ หนึ่ง ราคาไม่แพงมากครับ ถึงจะไม่ใหญ่มากแต่ก็โอเคครับ ยังไงแค่ห้องนอนห้องเดียวก็พออยู่แล้ว หลังจากพวกกินข้าวกันเรียบร้อย น้องมายก็ชวนกันไปเล่นน้ำที่ริมหาดครับ ตอนนั้นเริ่มเย็นบวกกับเป็นหาดส่วนตัว ทำให้หาดเงียบมาก น้องมายใส่กางเกงว่ายน้ำทูพีซกับบราครับ แต่เธอสวมเสื้อยืดสีขาวทับอีกที ตอนน้องมายเดินไปที่หาด เพื่อนผมสองคนมองบั้นท้ายขาวๆที่โยกไปซ้ายทีขวาทีตาไม่กระพริบ ยิ่งตอนเสื้อเธอเปียกน้ำทะเลจนแนบเนื้อ ทำให้มองเห็นเม็ดหัวนม ที่บราบางๆของเธอไม่สามารถปิดไว้ได้ ตอนนั้นหาดเริ่มมืดเลยมีแค่พวกเราเล่นน้ำบนหาด3คน ระหว่างที่พวกเราสาดน้ำกันเล่น บางทีไอ้โต้งจะกอดน้องมายจากด้านหลัง แล้วเอาแท่งยาวที่กำลังแข็งปั๋งของมันถูไถที่บั้นท้ายของน้องมายอย่างจงใจ แต่เธอไม่ว่าอะไรกลับปล่อยให้มันถูไถจนพอใจ บางทีน้องมายก็ล้มลงบนตัวของเพื่อนผม ทำให้อกอวบเบียดอยู่บนตัวพวกมัน ภาพที่เห็นทำให้ชีพจรลงไอ้หนูผมเหมือนกัน พอเธอเหนื่อยได้ที่ก็ทิ้งตัวนอนบนหาด ทำให้หน้าอกขาวของเธอนูนเด่นชัดเจน ไอ้โต้งเห็นแล้วถึงกับตาค้าง อารมณ์มันคงใกล้กระเจิงแล้ว พอหาดเกือบมืดสนิท ไอ้โต้งกับไอ้เอกขอตัวไปซื้อเบีรย์ข้างนอก ผมเลยอุ้มน้องมายกลับเข้าบังกะโลแล้วบอกให้เธอเข้าไป อาบน้ำก่อน ผมนั่งรอได้ไม่นานน้องมายก็ใส่ชุดนอนผ้าแพรที่ทับหน้าอกนูนให้ดูเด่นเดินออกมา ผมเธอยังเปียกอยู่ ควันบางๆจากน้ำอุ่นยังลอยอยู่รอบตัวเธอ ผมไม่รอช้าเดินไปรวบตัวเธอมาประกบปาก เราดูดลิ้นกันอย่างมันก่อนที่ผมจะค่อยๆผลักเธอลงไปนอนบนเตียง ขณะปากเรายังประกบกันอยู่ มือผมเริ่มขยำหน้าอกเธอจากข้างนอก และค่อยๆปลดกระดุมทีละเม็ด ตอนนั้นเองไอ้เอกกับไอ้โต้งที่หอบเบียร์มาถุงนึงเปิด ประตูเข้ามา มือพวกมันมีเบียร์คนละกระป๋องคงซดกันไปแล้วตอนมา พวกมันยืนอึ้งไปแป๊ปนึงก่อนเดินตรงมาที่เตียง "ขอร่วมวงด้วยคนนะจ๊ะน้องมาย" ไอ้เอกพูดก่อนเริ่มสำรวจตัวเธอ ตอนนี้กลายเป็นชาย3หญิงหนึ่งไปแล้ว ไม่นานนักกระดุมเสื้อก็หลุดออกหมด เหลือเพียงบราบางๆสีชมพูที่ทับอกขาวนวลไว้ ไอ้โต้งเอาหน้าซุกลงไปทันที มือหยาบด้านของมันเริ่มขยำขยี้หน้าอกอวบ ไอ้เอกดึงกางเกงนอนของน้องมายไปกองไว้ตรงเท้า ก่อนใช้ลิ้นเลียขาอ่อนของน้องมาย น้องมายเริ่มดิ้นเธอร้องบอกว่า "อย่านะพี่เอกพี่โต้ง.. จะทำอะไรน่ะ.. ไม่เอานะ" ผมเอาปากประกบปากเธอให้เงียบ ขณะที่เพื่อนผมอีกสองคนกำลังเมามันอยู่กับร่างขาวอวบ ของน้องมาย ไม่นานนักน้องมายก็เลิกดิ้น เสียงร้องเงียบไปกลายเป็นเสียงครางอยู่ในคอ น้องมายนอนหงายอยู่บนเตียง ไอ้โต้งปลดบราตัวจิ๋วของน้องมายออก เผยให้เห็นหัวนมสีชมพูที่ตั้งชูชันบนเต้าขาวที่ใหญ่เ กินตัวเธอ ไอ้โต้งเอ่ยชมก่อนงับลงบนยอดสวย แล้วดูดเม้มเหมือนเด็กทารกอยากนมแม่ มือของมันขยำเต้าอุ่นนุ่มที่ล้นมือใหญ่ของมัน น้องมายหลับตาปี๋และเริ่มครางดังขึ้น เอกเลื่อนลงไปรูดกางเกงในตัวน้อยของน้องมาย ลงไปกองไว้ตรงขาแล้วมองตะลึงตะลาน "เต่ามายน่ารักจัง ทั้งขาวทั้งนูน.. ขนบางๆแบบนี้น่ากินที่สุด" มันพูดแล้วเริ่มซอกลิ้นไปบนกลีบสีชมพูที่ยังคงแนบชิด กัน สองคนนี้มักจะไปเที่ยวผู้หญิงเสมอ เรื่องฝีมือเลยไม่ต้องพูดถึง น้องมายสูดปากเร่าๆ ไอ้โต้งเห็นยังงั้นเลยลุกขึ้นคุกเข้าคร่อมตัวเธอ ก้นมันนั่งทับบนเต้าคู่งามของเธอพอดี พอถอดกางเกงออกไอ้หนูที่แข็งปั๋งของมันก็เด้งออกมา น้องมายถึงกับตกใจเมื่อเห็นแท่งดำมะเมื่อมที่ยาวเกือบเก้านิ้วของไอ้โต้ง แท่งของมันหนาพอควร มันจับมือนุ่มของน้องมายไปรูดขึ้นลงก่อนจ่อไปที่ปากของเธอน้องมายเริ่มโลมเลียแท่งของมันสลับกับดูดพุ่มพวงอย่า งมันปาก อารมณ์เธอคงกระเจิงแล้ว คราวนี้เป็นไอ้โต้งที่ครางออกมาบ้าง ผมกับไอ้เอกช่วยกันหาความสุขจากตัวของน้องมาย ร่างขาวของเธอแทบไม่มีส่วนไหนที่ไม่โดนรุกเลย น้ำที่ไหลเยิ้มล้นจากร่องเสียวของเธอ บ่งบอกถึงความเสียวแบบที่ไม่เคยได้รับมาก่อน ถึงตอนนี้เธอคงเสร็จไปสองรอบได้แล้ว ในที่สุดไอ้เอกก็ทนไม่ไหวควักอาวุธของมันออกมา แท่งของเอกยาวราวหกนิ้วกว่า สั้นกว่าของผมแต่ท่อนเอ็นมันหนามาก ประมาณที่มือน้องมายกำแทบไม่มิด มันแหกขาน้องมายออกก่อนแล้วเริ่มดันท่อนเข้าไปในร่อง เสียวของเธอ น้องมายร้องอู้อี้ทั้งที่ปากยังอมของไอ้โต้งก่อนดิ้น หนี ไอ้เอกดันท่อนเอ็นผ่านน้ำที่ไหลนองเต่าของเธอก่อนเริ ่มดันเข้าไปช้าๆ ผมเล่นกับหัวนมสีชมพูของน้องมายที่ตอนนี้ชูชันสุดๆ เพื่อบรรเทาความเจ็บให้เธอ พอเอกดันเข้าไปจนมิดโคน มันก็เริ่มซอยเข้าออกช้าๆ แท่งยาวของมันรูดเข้าออกกลีบกุหลาบที่แทบปริของน้องมาย เสียงเจ็บเปลี่ยนเป็นเสียงครางเมื่อเธอเริ่มชินกับแท่งของไอ้เอก ไอ้เอกเริ่มซอยเร็วขึ้น หมอยมันกระแทกโคกนูนของเธอดังปั่ปๆ "โอยย.. คับดีจริงๆ ไม่เหมือนเคยโดนเอามาแล้วเลย" ไอ้เอกสูดปากพูดขณะที่เร่งทำงานถี่ขึ้น น้องมายร้องอู้อี้ๆเพราะแท่งยาวของไอ้โต้งคับเต็มปาก ไอ้โต้งกับไอ้เอกต่างครางด้วยความเสียวที่ได้รับจากร่างกายน้องมาย เตียงสปริงสั่นเอี๊ยดอ๊าดเพราะแรงขย่มของไอ้เอก ยิ่งนานมันก็ยิ่งกระแทกหนักขึ้น มือข้างนึงของน้องมายขยำผ้าปูที่นอนหลุดรุ่ย ขณะที่มืออีกข้างประคองแท่งยาวของไอ้โต้ง ในที่สุดไอ้โต้งก็ทนไม่ไหว มือมันกุมหัวน้องมายแน่น มันครางเสียงดังก่อนพ่นน้ำใส่ปากของน้องมายที่มีน้ำขุ่นๆไหลทะลักออกมา ไอ้โต้งพลิกตัวออกมานอนหอบข้างๆ แต่น้องมายยังครางเร่าๆด้วยความเสียวที่ได้รับจากไอ้หนูของไอ้เอก ผมปล่อยให้ไอ้เอกมันกับน้องมายเพียงสองคน หน้าอกอวบกระเพื่อมขึ้นลงตามแรงกระแทก "อ๊าาา.." น้องมายเผลอร้องขณะที่ไอ้เอกเริ่มซอยถี่ขึ้น ไอ้เอกหอบฮืดฮาดด้วยความมัน มันกระทุ้งได้อีกไม่กี่ทีก็พ่นน้ำใส่ช่องของเธอก่อนเอาหน้าล้มฟุบบนเต้านุ่มละไม น้องมายแอ่นอกขึ้นด้วยความสยิว เธอสะดุ้งทุกครั้งที่น้ำของไอ้เอกพ่นใส่ในตัวเธอ ตอนนี้เองที่ไอ้โต้งลุกขึ้นจับตัวน้องมายโก้งโค้ง เผยให้เห็นเนินสามเหลี่ยมที่คล้อยลงมา ไอ้หนูของมันฟื้นอีกรอบตั้งแต่ตอนนั่งดูไอ้เอกเอาน้องมายแล้ว มันเอาหมอนมารองหัวน้องมาย แล้วเอามือตะปบลงบนบั้นท้ายขาวน่าฟัด ก่อนเริ่มสอดใส่แท่งนรกของมันไปที่เป้าหมาย มันใส่ไปได้ไม่ถึงครึ่งน้องมายก็เริ่มร้องด้วยความเจ็บ "ทนหน่อยนะจ๊ะ เดี๋ยวก็หายเจ็บนะคนสวย" มันพูดปลอบเธอก่อนเริ่มยัดเยียดความเป็นชายให้เธออีกครั้ง น้องมายครางหงิงๆทุกครั้งที่ไอ้โต้งให้ความลึกล้ำทีละนิด พอถึงจังหวะที่เธอเผลอ มันก็กระแทกเอ็นของมันเข้าไปจนมิดโคน น้องมายสะดุ้งแหงนหน้าร้องด้วยความเจ็บ "แน่นดีจริงๆ..." ไอ้โต้งบ่นงึมงัมก่อนเริ่มทำงาน มันเริ่มสาวแท่งยาวเข้าออก ทุกครั้งที่มันดึงออกมา ผมต้องตะลึงว่าเต่าของน้องมายอมแท่งยาวขนาดนั้นเข้าไปได้ยังไง "ปั่ปๆๆ" เสียงดังทุกครั้งที่ตัวดำมะเมื่อมของไอ้โต้ง กระแทกลงบนบั้นท้ายขาวอวบของน้องมาย ไอ้โต้งที่ปกติได้แต่หิ้วกะหรี่ไปงาบ พอมาเจอคุณหนูหน้าตาน่ารักแบบนี้ มันเลยพยายามจะตักตวงความสุขจากเธอให้ได้มากที่สุด มันกระแทกเข้าออกจนขนแขนน้องมายลุกซู่ด้วยความเสียว "ดีมั้ยจ๊ะ" ไอ้โต้งถามน้องมายขณะที่ท่อนล่างมันยังทำงานไม่หยุด "มัน.. มัน..." น้องมายพูดไม่ออก ได้แต่ครางเบาๆในคอ "ของน้องมายดีจังเลย ขอพี่เอานานๆนะ" ไอ้โต้งถาม "จ้ะ ของพี่ใหญ่จังมันแน่นไปหมดเลยพี่โต้งจ๋าา" ไอ้โต้งยิ้มด้วยความภูมิใจที่ทำให้สาวน้อยติดใจลีลาของมันได้ น้องมายที่ได้รับวิชามาจากผมตอบสนองความต้องการของไอ้โต้งด้วยความเต็มใจ เธอโยกสะโพกหลบอย่างเย้ายวนบ้าง กระเด้งสู้ตามจังหวะของไอ้โต้งบ้าง ทำเอามันโหมทำงานอย่างลืมตาย ซักพักหนึ่งมันก็เปลี่ยนท่าให้น้องมายนั่งทับบนตัวมันก่อนเริ่มกระเด้าอีกรอบ มันโน้มตัวเธอลงไปประกบปาก อกอวบเบียดกับแผ่นอกสีเข้มของมัน สองมือประคองบั้นท้ายขึ้นลงอย่างสะใจ ผมทนดูไม่ไหวแล้วเลยลุกขึ้นไปคุกเข่าข้างหลังบั้นท้ายขาวของน้องมาย ก่อนเอาไอ้หนูที่แข็งปั๋งไปจ่อตรงรูก้น น้องมายเผยอปากสวยแล้วครางด้วยความสยิว ผมไม่เคยเอาน้องมายทางประตูหลังมาก่อนคราวนี้เลยอยากลอง ผมเริ่มกดหัวลงในรูก้นที่เล็กนิดเดียวของเธอ น้องมายร้องห้ามด้วยความเจ็บ เธอบอกให้ผมเอาออกแต่ดิ้นหนีไปไหนไม่ได้ เพราะร่างเธอยังรวมกับไอ้โต้งอยู่ ผมไม่สนใจยัดต่อไปเรื่อยๆ ความลื่นที่ได้จากน้ำเสียวของเธอ ช่วยทำให้ใส่ได้ง่ายขึ้น เธอร้องซี้ดซ้าดตลอดจนในที่สุดผมก็ยัดเข้าไปจนหมด รูก้นเธอฟิตมากๆรัดไอ้หนูของผมจนแทบจะทนไม่ไหว ผมเริ่มโยกเข้าออกช้าๆเพราะกลัวเธอเจ็บ แต่ซักพักธอกลับร้องด้วยความเสียวซ่านแทน ผมกับไอ้โต้งเริ่มพร้อมใจกันกระแทกไปที่เป้าหมายของตัวเอง " อ๊ะ.. อ๊าาา.." เสียงน้องมายที่ได้แต่ร้องไม่เป็นประสายิ่งกระตุ้นให้พวกผมมีอารมณ์มากขึ้น น้ำเสียวไหลออกมาจากร่องสวาทเธอแทบไม่หยุด ผมจับบั้นท้ายอวบยึดเป็นหลักก่อนเร่งเครื่องครั้งสุด ท้าย น้องมายส่ายสะโพกขึ้นลง ร่องของเธอขมิบตอดตลอดเหมือนถึงจุดสุดยอดที่ไม่มีวัน สุด ผมกับไอ้โต้งกลั้นใจกระทุ้งสุดแรงอีกคนละไม่กี่ทีก็ระเบิดน้ำพร้อมกัน น้องมายกรีดร้องแบบที่ผมไม่เคยได้ยินมาก่อน ก่อนหอบครางแบบเย้ายวน แล้วเราสามคนก็ฟุบหลับไปจนเช้า วันรุ่งขึ้นเราตื่นขึ้นมาด้วยความเพลีย ไอ้โต้งกับไอ้เอกอยากเอาน้องมายต่ออีกคนละรอบ แต่เราต้องเชคเอาท์ก่อนเที่ยงเลยไม่มีเวลาพอให้ทำ ผมโล่งใจเพราะไม่อยากให้พวกมันเอาเธอบ่อย กลัวร่องจะหลวมซะก่อนน่ะครับ ของพวกมันใช่เล็กๆซะเมื่อไหร่ หลังจากวันนั้นพวกไอ้เอกก็ตื๊อผมให้ชวนน้องมายไปบ้าน มันบ้าง ไปเที่ยวโน่นเที่ยวนี่บ้างสงสัยจะติดใจ แต่ผมไม่ยอมล่ะครับ ของๆผมผมก็หวงเป็นธรรมดา หลังจากวันนั้นไม่รู้ว่าผมรู้สึกไปเองรึเปล่า แต่บั้นท้ายน้องมายน่าเอายิ่งขึ้น เห็นเธอเดินทีไรเป็นอยากฟัดทุกที ไว้ถ้ามีเรื่องสนุกๆอีกจะส่งมาเล่าให้ฟังครับ
" The most beautiful thing we can experience is the mystery "

" ขอบคุณ "          " THANK  YOU "          " โจ่ยเสี่ย "