ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนรุมสี่ (copy)

เริ่มโดย pummos, เมษายน 11, 2010, 06:54:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

แฟนมิ้นชื่อเก่งค่ะ แต่เรื่องบนเตียงไม่เก่งสมชื่อซักเท่าไร ก็ถ้าจะทำให้มิ้นถึงจุดสุดยอด มิ้นก็ต้องเป็นคนขย่มเอง ให้แฟนเป็นคนขยับทีไรเป็นเสร็จก่อนทุกที แต่มิ้นก็ชอบเค้านะคะเพราะเป็นคนนิสัยดี เอาใจเก่งและเราก็ไม่ได้คบกันเพราะเรื่องอย่างว่าอย่างเดียว เก่งมีข้อเสียอีกอย่างหนึ่งคือเป็นคนขี้หึงมา..า..า..ก ยิ่งพอได้มิ้นแล้วก็ทำตัวเป็นเจ้าเข้าเจ้าของ แบบนี้ก็อึดอัดสิคะ ก็เราอายุแค่ 18 เอง อยากมีแฟนค่ะไม่ใช่สามี วันหนึ่งเราทะเลาะกัน เพราะเรื่องที่เค้าไม่อยากให้มิ้นเข้าไปทำกิจกรรมกับคนในชมรม เออต้องบอกก่อนว่ามิ้นเป็นสมาชิกชมรมถ่ายภาพ คือไม่ใช่เป็นตากล้องหรอกนะคะ เพราะใช้กล้องไม่เป็น แต่ชอบเป็นนางแบบมากกว่า มิ้นว่าผู้หญิงทุกคนก็ชอบเป็นแบบ และยิ่งถ้าภาพออกมาสวยแล้วยิ่งชอบใหญ่ ก็วันนั้นมิ้นนัดกับรุ่นพี่ชมรมคนหนึ่งที่สนิทกัน ชื่อพี่ชัยค่ะ ก็ปิ้งพี่เค้าอยู่เหมือนกัน มิ้นขอให้พี่เค้าช่วยถ่ายรูปชุดนักศึกษาให้หน่อย จะเก็บไว้เป็นอัลบั้มส่วนตัว เก่งเค้าคงหึงนะค่ะ เพราะรู้ๆ กันอยู่ว่า ผู้ชายชมรมนี้ส่วนใหญ่ก็เจ้าชู้ทั้งนั้น แต่มิ้นก็ไม่สนใจอยากโกรธก็โกรธไป อะไรที่มิ้นชอบมิ้นก็จะทำ ขนาดเตี่ยกับแม่ยังห้ามไม่ได้เลย แล้วอะไรกับผู้ชายคนนี้จะมาห้ามเรา มิ้นชวนเค้าไปด้วยนะคะ แต่ก็ไม่ยอมไป แถมยังทำเป็นคืนกุญแจห้อง เก็บกระเป๋าเสื้อผ้ากลับไปหอพักตัวเองอีก คงกะจะให้มิ้นไปง้อแต่มิ้นไม่สนหรอกค่ะ วันนั้นมิ้นเลือกใส่เสื้อนักศึกษาตัวจิ๋วรัดๆ กับกระโปรงสั้นแนบเนื้อ ใส่แล้วรู้สึกว่าตัวเองเซ็กซี่มาก กะเอาไปโชว์ให้พี่เค้าน้ำลายไหลเล่น ก็จะประชดแฟนด้วย จู่ๆ ความคิดแผลงๆ ก็เข้ามาวิ่งอยู่ในหัว ว่าไหนๆ ก็จะโชว์แล้วก็เอาให้มันเต็มที่ มิ้นเลยตัดสินใจโนบราโนแพนตี้ไปเลย พอมาดูตัวเองในกระจกก็สยิวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ ก็เสื้อมันรัดหน้าอกตึงจนเห็นเป็นเต้ากลมๆ เลย แถมหัวนมก็ดันเนื้อผ้าออกมาให้เห็นเป็นปุ่มนูนๆ กระโปรงก็แนบเนื้อไม่เห็นริ้วขอบกางเกงใน ถ้าใครสังเกตก็คงรู้แหละค่ะว่าไม่ได้ใส่อะไรข้างใน มิ้นวาบหวิวมากจนรู้สึกว่าของมิ้นเริ่มแฉะเลยหละค่ะ มิ้นต้องรีบถือกระเป๋าออกจากห้องเลย เพราะว่าถ้าส่องกระจกนานกว่านี้อีกหน่อย อาจจะเปลี่ยนใจไม่กล้าแต่งแบบนี้ออกไป พอเดินออกไปนอกห้องก็ตื่นเต้นตลอดเลยค่ะ ใจหนึ่งก็อยากให้คนเค้าสังเกตเห็น อีกใจก็อาย ลงลิฟท์มาถึงชั้นจอดรถใต้ตึก ลุงรปภ.ก็จ้องตาเป็นมันเลยหละค่ะ ปกติมิ้นจะเข้าไปคุยกับแกบ้าง แต่วันนี้ขอแค่ทักทายก็พอ แล้วมิ้นก็รีบเดินไปที่รถ รู้สึกเลยว่าทั้งก้นและเต้านมมันสั่นกระเพื่อมๆ ไปหมดเลย ก็หน้าอกมิ้นตั้ง 36C ไม่สั่นได้ไงคะ แถมก้นก็ใหญ่ขึ้นตั้งแต่คบกับแฟน ลุงแกก็คงดูทั้งก้นทั้งนมสนุกไปเลยซิคะ แกรีบตามมากุลีกุจอช่วยโบกรถให้ แต่ตาแกไม่ได้ดูรถมิ้นหลอกค่ะ จ้องลอดกระจกหน้าเข้ามามองแต่หน้าอกแบบไม่เกรงใจเจ้าของเลย ยิ่งสบตาแก ก็ยิ่งเสียววูบวาบไปถึงท้องน้อยเลย ก็มองยังกะจะกินมิ้นทั้งตัว พอแกโบกให้กำลังจะออกถนน มิ้นก็เลยแกล้งจอดและเปิดกระจกข้างลง ลุงแกก็รีบมายืนข้างประตูรถทันที มิ้นก็เลยโชว์ร่องอกให้แกเห็นอย่างเต็มตา แกมองตาโตเลยค่ะ แล้วมิ้นก็บอกขอบคุณและยิ้มยั่วๆ ก่อนขับรถออกไป รู้สึกสนุกมากเลยค่ะที่ได้ยั่วยวนให้ผู้ชายตาลุกวาวแบบนี้ จะว่ามิ้นเป็นสาวนิสัยเสียก็ได้นะคะ
วันนั้นไม่มีเรียนก็เลยนัดพี่ชัยตอนเที่ยงๆ จะได้ไปกินเข้าด้วยกันก่อนไปหาโลเคชั่นถ่ายรูป พี่เค้านัดเจอกันที่ห้องชมรม พอมิ้นไปถึงตึกสโมสรนักศึกษาก็แทบไม่กล้าลงรถ เพราะใต้ถุนตึกที่เป็นโรงอาหารคนเต็มเลยค่ะ นั่งทำใจอยู่พักหนึ่งก็ตัดสินใจเดินเข้าไป ไหนๆ ก็ตั้งใจจะโชว์แล้วนิคะ พอเข้าไปก็รู้สึกว่าเป็นจุดเด่นทันทีเลยค่ะ คนหันมามองกันใหญ่ ไม่รู้สังเกตเห็นอะไรกันบ้างรึเปล่า มิ้นไม่กล้าสบตาใครเลย เพราะทั้งตื่นแต้นทั้งอาย เลยรีบเดินดุ่มๆ ขึ้นไปชั้นบนทันที พอพ้นบันไดค่อยรู้สึกโล่งอกค่ะ เพราะชั้นสองไม่มีค่อยมีคนพลุกพล่านเท่าไร รีบเดินไปจนถึงห้องชมรม ก็เจอพี่ชัยกับเพื่อนพี่เค้าอีกสามคนอยู่ในห้อง ก็ใจเต้นตุบๆ เลยสิคะ เพราะยังไงก็หนีสายตาพี่กลุ่มนี้ไปไหนไม่ได้แล้ว พวกพี่แกก็หันมามองกันตาค้างเลยค่ะ แต่มิ้นก็ทำตัวเป็นปกติค่ะ เหมือนไม่รู้ว่าพวกแกตะลึงอะไรกัน มิ้นรู้จักแต่พี่ชัยเท่านั้น ส่วนคนอื่นรู้สึกว่าไม่คุ้นหน้าเลย พี่ชัยแนะนำให้รู้จักสามคนนั้น ก็เลยรู้ว่าเป็นเพื่อนๆ ของพี่เค้า แต่เรียนอยู่สถาบันอื่นชื่อพี่นิค พี่ต้น และพี่หนุ่มค่ะ พี่ชัยเค้าตามให้มาช่วยถือรีเฟกซ์ถืออุปกรณ์อะไรต่างๆ แบบว่าพี่เค้าค่อนข้างเป็นมือโปรค่ะ มิ้นก็ชอบสิคะ ภาพจะได้ออกมาสวยๆ พวกเราก็เลยนั่งคุยกันถึงคอนเซปท์ของภาพที่จะถ่ายกัน เหมือนโดนสัมภาษณ์เลยค่ะ พวกพี่เค้านั้งเก้าอี้เรียงกันเป็นแถวหน้ากระดานสี่คน แล้วให้มิ้นนั่งเก้าอี้ตรงข้ามอยู่คนเดียว เหมือนมีจุดประสงค์แอบแฝง กระโปรงมิ้นมันก็สั้นมาก แค่คืบกว่าๆเอง มิ้นเลยต้องนั่งไขว่ห้าง อย่างน้อยก็ยังปิดของสำคัญของมิ้นได้ จะเห็นขาอ่อนก็ปล่อยพวกเค้าไปเถอะค่ะ พวกพี่เค้าก็เก็บอาการเก่งนะคะ แต่ก็รู้นะคะว่าคอยเหลือบๆ ดูอยู่เหมือนกัน เราคุยกันอย่างเป็นกันเอง จนมิ้นหายตื่นเต้นไปเลย พอความอายหายไปอารมณ์วาบหวามมันก็เข้าแทนที่ค่ะ มิ้นรู้สึกว่าหัวนมมิ้นแข็งชูชันดันเสื้อออกมามากกว่าเดิม และก็เสียวปลายหัวนมมากเลยค่ะ เวลาโดยพัดลมมันพัดมา ใต้หว่างขาก็ชุ่มฉ่ำมาก จนมิ้นต้องขมิบเพื่อให้คลายความเสียวลงบ้าง มิ้นกล้าพอนะคะที่จะสลับขาเปลี่ยนข้างบ้าง พอสลับขาทีไรพวกพี่เค้าอึ้งกันไปเป็นพักๆเลย ก็คงเห็นแหละว่ามิ้นไม่ได้ใส่อะไรข้างใน คุยกันได้พักใหญ่ก็ตกลงกันได้ ว่าจะใช้โลเคชั่นแบบสถานที่ตามธรรมชาติถ่ายรูปกัน พี่ๆเค้าก็แนะนำให้ออกไปทางอำเภอรอบนอก เพราะจะได้ใช้เวลาขับรถ รอให้บ่ายลงกว่านี้เพื่อให้ได้แสงที่สวยงาม ก็น่าสนุกดีค่ะ จะได้ไปเที่ยวด้วยเลยเป็นอันตกลง พอตระเตรียมอุปกรณ์พร้อมแล้ว ก็ใช้รถมิ้นเองแหละค่ะพาพวกเค้าไปกัน มิ้นขับออกไปตามเส้นทางอำเภอหางดง-สะเมิง เจอร้านอาหารข้างทางก็แวะทานข้าวกลางวันกัน แวะดูโลเคชั่นข้างทางไปเรื่อยๆ ที่ไหนคนเยอะพวกพี่เค้าก็ให้ผ่านไปหาที่อื่น บอกว่าหามุมดีๆยาก มิ้นก็ต้องเชื่อสิคะ เพราะยอมให้เค้าถ่ายแล้วนิคะ แต่ก็รู้อยู่ในใจว่าพวกนี้ต้องมีแผนอะไรไว้แน่ กว่าจะได้สถานที่ถูกใจพวกพี่ๆ เค้าก็ปาเข้าไปเกือบสี่โมงเย็น ก็พวกเราแวะเกือบทุกที่ ที่นี่เป็นรีสอร์ทอยู่บนเขาเลยค่ะ เวลาแบบนี้ก็แทบไม่ค่อยมีคนเหลืออยู่เท่าไรนัก จะเห็นก็แต่คนที่เข้ามาพักค้างคืนกัน พวกเราต้องเข้าไปจ่ายค่าเข้าชมในที่ทำการรีสอร์ท ก็เข้าไปกันทั้งห้าคนเลย พอเข้าไปติดต่อพนักงานหญิงเค้าก็กล่าวทักทาย และก็ยิ้มแปลกๆ แล้วก็เข้าไปหาเอกสารมาให้กรอก พวกพี่เค้าขี้เกียจรอเลยขอออกไปดูทำเลข้างนอก มิ้นเลยต้องอยู่รอกรอกเอกสารและจ่ายเงินค่าเข้าคนเดียว เพราะมิ้นออกตัวขอเป็นผู้ออกค่าใช้จ่ายทั้งหมดเอง พนักงานหญิงคนนั้นก็เอาเอกสารมาให้มิ้นกรอก พออ่านดูก็รู้ว่าเป็นใบเช่าบังกโล มิ้นอายมากเลยค่ะ แต่ก็ไม่กล้าถามอะไรเลยกรอกให้เสร็จๆไป ตอนกำลังกรอกพี่พนักงานแกยังคุยเล่นกับมิ้น ว่ามิ้นทำไมใจกล้าจัง แต่ถ้าไม่ไหวก็เรียกพี่เค้าเข้าไปช่วยได้เลย มิ้นก็ยิ่งอายใหญ่ซิคะ ได้แต่ยิ้มๆจ่ายบัตรเครดิตไป พอพี่เข้าบอกเบอร์บังกโลมาแล้วมิ้นก็รีบเดินออกมาเลย แต่ไม่บอกพวกพี่ชัยหรอกค่ะ ว่าจองบังกโลไว้ ถ้าบอกไปก็คงไม่เป็นอันถ่ายรูปกันแน่ๆ รีสอร์ทนี้ก็จัดว่าค่อนข้างสวยค่ะ พวกเราเดินเปลี่ยนที่ถ่ายรูปไปเรื่อยๆ จนไปถึงลำธารเล็กๆ ที่อยู่ในรีสอร์ท พวกพี่เค้าพามิ้นเดินตามลำธารขึ้นไปทางต้นน้ำ ก็ถอดรองเท้าลุยน้ำกันไปเลยเพราะตื้นมาก เย็นสบายมากเลยค่ะ เพราะเป็นบริเวณต้นไม้หนาทึบ เดินกันไปเรื่อยๆ จนมาหยุดกันตรงแก่งหินเล็กๆ ที่มีแสงส่องผ่านใบไม้ลงมา บรรยากาศสวยมากเลยค่ะ พวกพี่ๆ เลยจัดแจงตั้งอุปกรณ์ มิ้นมองไปรอบก็เห็นว่าเหลือแต่กลุ่มพวกเรา ที่เปลี่ยวๆแบบนี้ ประกอบกับมิ้นเป็นผู้หญิงคนเดียวในกลุ่มผู้ชายแบบนี้ แค่คิดก็เสียวแล้วค่ะ ตอนนั้นมิ้นเกิดอารมณ์มากเลย ใจหนึ่งก็อยากขอให้พวกพี่ๆ เค้าทำให้ตรงนั้นเลย อีกใจก็ยังเกรงๆ อยู่คิดว่าจะรอดูท่าทีไปก่อนจะดีมั้ยน้า ขณะที่กำลังกระวนกระวายใจอยู่ พี่ชัยก็ถามมิ้นว่าจะให้พี่เค้าถ่ายนู้ดให้มั้ย มิ้นนิอึ้งไปเลยค่ะ แต่อารมณ์ขณะนั้นพี่เค้าให้ทำอะไรก็ยอมหมดแหละค่ะ ก็เลยพยักหน้าแบบอายๆตอบไป พวกเราก็เริ่มถ่ายกันเลย พี่ชัยคอยบอกท่าทางให้เป็นสเตปๆ อย่างละเอียดเลยค่ะ ก็เริ่มตั้งแต่ปลดกระดุมเสื้อเรื่อยไป จนทั้งตัวเหลือแต่เสื้อนักศึกษาไม่ติดกระตุมตัวเดียว และในที่สุดก็เปลือยหมดเลยค่ะ มิ้นรู้สึกได้เลยว่าหน้าร้อนฉ่า และเต้านมสองข้างก็เต่งบวมขึ้นมามาก มิ้นมองแต่กล้องอย่างเดียวเลยค่ะ รู้สึกเสียวซ่านมากเลย ที่ถูกผู้ชายตั้งสี่คนมองดูเราเปลือยกายอยู่ พี่ชัยคอยกำกับท่าทางให้มิ้นตลอด ปากก็ชมว่าหุ่นเราสวย โพสต์ท่านี้แล้วสวย ซึ่งบางท่าก็ออกเป็นเรตเอ็กซ์ไปเลยค่ะ ทั้งเสียวทั้งสนุก มิ้นยอมรับว่าพี่ๆ เค้าเป็นมืออาชีพกันจริงๆ ก็ขนาดเห็นมิ้นเปลือยแบบนี้แล้ว พวกพี่เค้ายังไม่มีทีท่าว่าจะเข้ามาทำมิดีมิร้ายเลย แต่ก็เห็นได้เลยค่ะ ว่าทุกคนเป้ากางเกงตึงกันหมด เราถ่ายกันไปเรื่อยๆ จนแสงแดดอ่อนลงมากๆ พี่ชัยเลยให้หยุดค่ะ พี่ๆเค้าก็เริ่มเก็บข้าวของกันทำเป็นไม่สนใจ แต่มิ้นก็รู้ค่ะว่าโดนลองใจ ก็เลยเอ่ยปากชวนพวกพี่ๆ เค้าเล่นน้ำต่อซะเลย ตอนนั้นมิ้นอยากสุดๆแล้วนิคะ ยังไงวันนี้ก็ต้องจบด้วยกิจกรรมอย่างว่าเท่านั้นค่ะ
พูดยังไม่ทันขาดคำ พี่แต่ละคนก็รีบแก้ผ้าล่อนจ้อนกันหมด ของแต่ละคนนิแข็งโด่แกว่งไปมา เดินตรงเข้ามาหามิ้นทันทีเลย ตอนนั้นใจนิเต้นตึกตักเลย ก็เป็นครั้งแรกนิคะที่มิ้นโดนรุมสี่ แถมกลางป่ากลางเขาแบบนี้ด้วย งานนี้ใครคว้าอะไรได้ก็คว้ากันหละค่ะ มิ้นรู้สึกว่าโดนมือหยาบๆ ไม่รู้กี่มือลูบไล้ไปทั่วตัวเลย มิ้นก็ได้แต่หลับตาไม่กล้ามองค่ะหวาดเสียว ก็ยืนแหงนหน้าให้พี่ๆ เค้าทำกันตามใจชอบไปเลย มือมิ้นก็ยันไปที่บ่าของพี่ชัย ที่นั่งเอาหน้าซุกเลียติ่งเสียวให้มิ้นอยู่ พี่อีกสองคนก็ทั้งขยำทั้งดูดสองเต้าของมิ้นกันคนละข้าง ปากก็พึมพำกันฟังไม่ได้ศัพท์ พี่คนที่เหลือก็คงนั่งปฏิบัติกิจอยู่ด้านหลังแหละค่ะ ก็มิ้นรู้สึกว่าโดนมือแหวกแก้มก้นทั้งสองข้างออก จนกลีบเนื้อของมิ้นมันแหกอ้า แล้วก็โดนลิ้นพี่เค้าแยงเข้าๆออกๆในรู ตอนนั้นเสียวจนเหมือนตัวจะลอยเลยค่ะ ได้แต่สูดปากซี้ดซ้าด มิ้นยืนแอ่นให้พวกพี่ๆ เค้ารุมเลียได้ซักพัก พวกพี่เค้าก็พามิ้นไปยืนเอามือสองข้างดันไว้กับโขดหิน แล้วให้ยืนโก้งโค้งแอ่นก้นออกมา พี่ชัยก็เข้ามาประกบด้านหลังมิ้น แล้วก็ดันท่อนเอ็นมุดเข้ารูมิ้นทันทีเลย มิ้นนิสะดุ้งเฮือกเลยค่ะ แต่ยังดีที่ของมิ้นลื่นมากๆ เลยไม่เจ็บค่ะ มีแค่มันกับเสียวเท่านั้น มิ้นครางออกมาดังเลย ก็มันสะใจนิคะ พี่ชัยสาวยาวมากเลยซึ่งมิ้นก็ช๊อบ..ชอบค่ะ สาวยาวๆ แบบนี้มันเสียวถึงใจดีนิคะ ขนาดแฟนยังไม่เคยทำให้เราได้แบบนี้เลย เก่งเค้าชอบบดมากกว่า แต่มิ้นชอบแบบสาวยาวๆค่ะ เหมือนได้ของถูกใจค่ะ มิ้นเลยเด้งสวนของพี่ชัยไปเลย เสียงเนื้อเราตีกันดังปั่บปั่บเลยค่ะ สะใจมาก พี่ๆคนอื่นมิ้นไม่ได้สนใจเลย ได้แต่แหงนหน้าหลับตาร้องครางดังเลยค่ะ แต่ก็ครางได้แป๊ปเดียวค่ะ ปากมิ้นก็โดยป้อนด้วยกระบองของพี่คนไหนก็ไม่รู้ค่ะ โดนจับคางให้ดูดทางซ้ายทีขวาทีมั่วไปหมด พวกเราเล่นกันได้ซักพัก พี่ชัยก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นมาก จนมิ้นทนไม่ไหว เลยเสร็จไปก่อนที่พี่เค้าจะฉีดน้ำเชื้ออุ่นๆ เข้าข้างใน ตัวมิ้นสุขแบบสุดๆเลยหล่ะค่ะ หลังจากนั้นมิ้นก็โดนพวกพี่ที่เหลือ เค้าเวียนกันเข้ามาเอาจนครบทุกคน ทั้งเหนื่อยทั้งเสียวค่ะ มิ้นยืนแอ่นจนขาสั่นเลย ไม่รู้เสร็จไปกี่ทีต่อกี่ที สติสตังมันเลือนลางเหมือนจะเป็นลมเลยค่ะ แต่ก็มารู้ตัวว่าต้องล้างน้ำเชื้อที่พวกพี่เค้าฉีดเข้าไปข้างใน ที่มันล้นไหลย้อยออกมาเปรอะเต็มขาออก กว่าจะล้างออกตั้งนานค่ะ ล้างออกยากจะตายค่ะน้ำอันนี้ ก็ทั้งเหนียวทั้งลื่นเพื่อนๆก็รู้ เย็นวันนั้นมิ้นเพลียมากๆเลย แต่ก็สะใจมากค่ะที่ได้ทำอะไรแผลงๆ แบบนี้ และติดใจลีลาพวกพี่ๆเค้าขึ้นมาทันทีเลยค่ะ บอกตามตรงว่าแฟนเทียบไม่ติดเลย ตอนเดินออกมาจากลำธาร มิ้นเดินแบบปกติไม่ได้เลยค่ะ ก็มันแสบรูนิคะ เหมือนกับว่ายังมีของพวกพี่ๆเค้าคารูอยู่เลย ลมพัดมาทีนิรู้สึกหวิวๆโล่งๆยังไงไม่รู้ค่ะ กว่าจะเดินออกมาถึงลานจอดรถก็เกือบจะหกโมงแล้วหล่ะค่ะ พวกพี่เค้าก็ชวนค้างที่นี่ แต่มิ้นไม่เอาหรอกค่ะ อายคนที่นี่เค้า ก็ใครที่เห็นกลุ่มพวกเราเดินมา เค้าก็มองกันใหญ่เลยค่ะ เหมือนกับรู้ว่าพวกเราไปทำอะไรมาอย่างนั้นแหละ และถ้าต้องอยู่ค้างกับพวกพี่เค้า คงไม่วายต้องโดนลงแขกทั้งคืนแน่ๆ แค่คิดก็สยองแล้วค่ะ ตอนแรกพวกพี่เค้าจะไม่ยอมกลับกัน แต่โดนลูกอ้อนของมิ้นเข้าไปก็ใจอ่อน แต่มิ้นก็ต้องให้สัญญากับพวกพี่เค้า ว่าจะยอมให้พี่ๆเค้าสนุกกันอีกก็เลยได้กลับ มิ้นให้พี่ชัยขับรถให้เพราะเพลียมากๆ มิ้นนิหลับไปตลอดทางเลย คืนนั้นกลับมานอนที่คอนโดหลับเป็นตายเลยค่ะ กว่าจะตื่นก็สายๆเลยโดดเรียนตามระเบียบ พอแฟนโทรมาถามมิ้นก็ต้องบอกว่าเป็นไข้น่ะค่ะ ตื่นมามิ้นก็รีบกินยาคุมแบบใช้หลังร่วมเพศทันทีเลย เพื่อนๆก็คงเคยใช้กันบ้าง แบบที่มีแค่สองเม็ดน่ะค่ะ ก็เล่นโดนผู้ชายตั้งสี่คนฉีดน้ำเชื้อเข้าไปแบบนั้น บอกตรงๆว่ากลัวท้องค่ะ ขนาดทำกับแฟนมิ้นยังให้ใส่ถุงเลย มิ้นเริ่มกลัวติดโรคขึ้นมาทันทีเลยหละค่ะ สำหรับพี่ชัยพอจะรู้ว่าแกไม่ใช่นักเที่ยว แต่สำหรับพวกพี่อีกสามคนนี้ซิคะ มิ้นไม่รู้จักเลยต้องรีบโทรไปถามกับพี่ชัยให้หายกังวลค่ะ พอพี่ชัยบอกว่าพวกพี่ๆเค้าก็ระวังเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน ก็ค่อยสบายใจหน่อยค่ะ และก็เลยถามเรื่องสำคัญอีกอย่าง คือเรื่องล้างรูปซิคะ จะไปล้างร้านไหนได้หล่ะคะรูปแบบนั้น มิ้นกลัวมากเลยค่ะ กลัวโดนประจาน แต่ก็โล่งใจพอพี่ชัยบอกว่าพี่หนุ่มเค้ามีร้านอัดรูป แต่มิ้นก็กำชับค่ะว่าต้องให้พี่หนุ่มล้างเอง ห้ามให้ลูกจ้างล้างให้เด็ดขาด ไม่งั้นมิ้นโกรธจริงๆด้วย เย็นวันนั้นเก่งเค้าก็ซื้อข้าวซื้อขนมมาให้ ทำเอามิ้นรู้สึกผิดไปเลย แต่ให้ทำไงได้หล่ะคะ มิ้นเลยคิดซะว่าเรื่องทางใจก็ให้แฟนเป็นคนดูแล แต่เรื่องอย่างว่าก็ช่วยไม่ได้ค่ะ มิ้นดันไปติดใจกับลีลาคนอื่นๆไปแล้วซิค่ะ แต่ก็ต้องคอยปิดไม่ให้เค้ารู้ค่ะ สงสารเค้าน่ะค่ะ สำหรับรูปถ่ายก็สวยถูกใจมิ้นมากเลย แต่รูปนู้ดมิ้นต้องเก็บไว้ประทับใจคนเดียวค่ะ ก็ให้ใครเห็นไม่ได้นิคะ หลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้นมิ้นก็กล้าขึ้น และไม่อายที่จะลองของแปลกๆไปเรื่อยๆ เรียกว่ากลายเป็นสาวร่านสวาทไปเลย