ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดน้องกวางเพื่อนเมีย

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 12, 2010, 08:07:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

เรื่องนี้เกิดกับตัวผม แต่เป็นของเพื่อนผมเป็นยังไงลองติดตามอ่านเองนะครับ มีอยู่ว่าผมกับเพื่อนๆ อีก 4 คนเราไปเที่ยวกันในคาราโอเกะแห่งหนึ่ง ผมเลยเชียร์ให้เพื่อนผมชื่อจิพาเด็กมานั่งด้วยสัก 2 คน เธอชื่อกวางกับหญิง หน้าตา พอใช้ได้ ขาว ผมยาวก็มานั่งคุยกับเพื่อนผม ส่วนผมก็ร้องเพลงไปแต่ระหว่างร้องก็คอยมองดูเจ้าเพื่อนผมว่ามันจะทำ อะไรหรือเปล่าแล้วก็ใช่เลย มันทำจริงๆ มือของจิเริ่มอยู่ไม่สุข ตอนแรกก็กอดธรรมดาต่อมาเริ่มจับหน้าอกของกวาง (วันนั้นกวางเธอใส่กระโปรงสั้นมากเวลานั่งแทบจะมองเห็นกางเกงใน) ผมเห็นจิเคล้าคลึงเล่นที่แถวๆ หัวนมผมก็มองไม่ ค่อยถนัด เพราะเป็นไฟแบบหรี่ๆ ผมเห็นจิคลึงอยู่นานพอสมควรมันก็แกล้งเอาหน้าไปไซ้กับแก้มของกวาง แถมยังมีการ เลียเล็กน้อยอีกแล้วมืออีกข้างหนึ่งก็ได้เวลากระมัง เริ่มเคลื่อนลงต่ำมาแถวขาของกวางจิลูบไล้ขาขึ้นลงอย่างช้าๆ แล้วก็อ้อม มือหักเข้าด้านในตอนนั้นผมเริ่มร้องเพลงตามตัวหนังไม่ทัน (แกล้งเปิดเพลงสากลแล้วทำเป็นร้องไม่ทัน) เพราะตาของผมหันไปสนใจเกมใหม่ที่จิกำลังเริ่มนั่นเองหลังจากจิเอามือผ่านเข้าไปยังขาด้านในแล้ว มันก็ลูบขึ้นผมเห็นกวางเริ่มจะมี อารมณ์มั้ง ขาที่บีบเข้าหากันก็เริ่มแยกออกตามมือที่ค่อยล้วงเข้าไปตอนนี้ท่าของกวางเปลี่ยนจากนั่งเป็นกึ่งนอนแบบนโซฟาขณะที่ด้านล่างโดนรุกเร้าอยู่นั้น ท่อนบนจิก็ไม่ละเว้นเพื่อเพิ่มอารมณ์ยิ่งขึ้นปากจิเริ่มทำงานอีกครั้ง โดยประกบกับปาก
ของกวาง

ซึ่งผมมองไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่เลย ผมแอบมองมาท่อนล่างต่อปรากฏว่าคืบหน้าไปเยอะเลย ตอนนี้มืออันยาวใหญ่ ของจิเข้าไปอยู่ใต้กระโปรงตัวน้อยของกวาง ขาเธอแยกออกจากกันแบบพอมองเห็นกางเกงในลางๆ มือของจิเข้าไป เคล้าคลึงของบนเนินสวรรค์ทั้งลูบทั้งแยง แค่มองเท่านั้นเจ้าหนูของผมก็เริ่มยืดออกเล็กน้อยจินั่งทำท่านี้อยู่นานพอสมควร ไม่กล้าทำอะไรมาก เพราะอยู่กันหลายคนเวลาผ่านไป เที่ยงคืนกว่าๆ ผมก็เริ่มมีความคิดใหม่ๆ ก็เล่นเดินไปหาจิแล้วออก ไปคุยข้างนอกกัน ผมบอกจิว่าทำไมไม่พาขึ้นห้องเลยล่ะจิบอกว่าคิดอยู่เหมือนกัน แต่เกรงใจอยู่ ผมเลยตอบกลับไปใหม่ว่า มีข้อเสนอผมเปิดห้องให้ แล้วจิกับกวางก็เอากันให้ผมดูดีไหม ตอนแรกเพื่อนผมมันอายแต่ผมตื๊อมันอยู่นาน มันเลยตกลงเราทั้งสามคนเลยพากันขึ้นห้องที่ผมเปิดเอาไว้ พอถึงห้อง ผมขอตัวอาบน้ำก่อนส่วนจิกับกวางก็กำลังอารมณ์ค้างกันจาก ข้างล่าง เลยทั้งกอดจูบกันพัลวันระหว่างผมอาบก็ต้องคลายเคลียดให้ตัวเองก่อน เพราะวันนี้ได้แต่ดูเลยต้องชักไปนึก จินตนาการไปจนสำเร็จ
พอออกมาก็เจอทั้งคู่นอนอยู่บนเตียง กวางนอนอยู่โดยที่ชุดยังไม่ถูกถอดออกไป(เพราะผมกำชับจิว่าต้องเริ่มให้ผม ดูตั้งแต่ต้น) จิเองก็ยังครบจิก็เริ่มประกบปากกับกวางแลกลิ้นกัน มือก็เริ่มเคล้าคลึงกับหน้าอกขากวางเริ่มแยกออกและชัน เข้าขึ้น ทำให้ผมเห็นกางเกงในสีชมพูได้อย่างถนัดมืออีกข้างของจิก็เลิกชายกระโปรงขึ้นมาเหนือเอว (เป็นกระโปรงในชุด แซก)แล้วก็ลูบตรงเนินภายใต้สีชมพู ผมเห็นหญ้าสีดำปกคลุมหนาทึบพร้อมกับมีหญ้าแซมๆ ลอดออกมาจากกางเกงใน ตรงช่วงขาหนีบมือที่กำลังลูบก็เปลี่ยนมาเป็นการแยง จิเอานิ้วอันยาวแยงเข้าร่องที่ตอนนี้มีร่องรอยของน้ำเป็นทางเล็กๆ ทำให้ผมรู้ว่ากวางมีความอยากแล้วจิค่อยๆ เลิกกระโปรงขึ้นเรื่อยๆ จนหลุดออกจากทางหัวทำให้ผมเห็นร่างกวางที่ขาว กับชุดชั้นในสีชมพูจิใช้ปากเลียตั้งแต่คางลงมาร่องอก แล้วค่อยๆ ปลดชั้นในออกขนาดของอกกวางเรียกว่าพอดีกับตัว เม็ดบัวตอนนี้ชูขึ้นด้วยสีชมพูน่ากินมากว่าแล้วจิก็จัดการทั้งอมทั้งเลีย กวางบิดตัวไปมาพร้อมกับครางเบาๆแล้วมืออีกข้าง ที่อยู่ท่อนล่าง ก็เกี่ยวเอากางเกงในชิ้นสุดท้ายออกมันทำให้ผมเห็นเนินสวรรค์ที่ปกคลุมด้วยขนอย่างถนัดตา กวางแยกขา ออกกว้างทำให้ร่องเธอที่มีสีแดงๆ มีลิ้นแคมแลบออกมา จิใช้นิ้วแยงเข้าไปก่อนกวางสะดุ้งเล็กน้อย จากนั้นจิก็เริ่มแยงเข้า แยงออกจาก 1 นิ้วก็เป็น 2และเป็น 3 ร่องกวางยังรับได้ จิเริ่มเลียต่ำลงมาถึงเนินเพื่อไม่ให้คลาดสายตา ผมเดินไปที่ เตียงขอดูอย่างใกล้จิเอามือแบะขากวางออกเกือบ 180 องศา จากนั้นก็ใช้ลิ้นเลียวนรอบเนินกวางครางเสียงดังขึ้น น้ำเมือก ของเธอออกมาเรื่อยๆ จิดูดมันเข้าปากจนผมต้องกลืนน้ำลายตาม จากการดูเปลี่ยนมาเป็นการแยงจิทำลิ้นให้แข็งแล้วห่อเป็น แท่งเรียวๆ แทงเข้าร่องพร้อมทั้งเขี่ยเม็ดเสียวด้วยมืออีกข้างหนึ่ง กวางร้องเสียงอืมมมมร่างกายบิดไปบิดมา มือกวาง ทั้งสองจับนมตัวเอง พร้อมกับดึงเม็ดบัวตลอดเวลาจนผมต้องลูบเจ้าหนูของตัวเองที่ยังอยู่ในกางเกง เพื่อระงับความอยากผมมองที่ท่อนล่างอีกครั้งพบว่าตอนนี้จิมันเอานิ้วแทงเข้าประตูหลังในขณะที่เลียประตูหน้ามันทำให้กวางต้องยกบั้นท้าย ขึ้น คงจะเสียวมากผมคิดในใจจิเอานิ้วแทงเข้าออกอยู่สักพัก คราวนี้ก็เปลี่ยนกัน จิลงไปนอนหงายโดยที่ตอนนี้เสื้อผ้าจิ หายไปตอนไหนผมก็ไม่รู้ เหลือแต่กางเกงในตัวเดียวกวางเริ่มควักไอ้หนูของจิออกมา ผมว่ามันคงจะราวๆ 6 นิ้วครึ่งได้แต่ไม่รู้ว่าจะใหญ่กว่านี้อีกหรือเปล่า กวางจับมันรูดขึ้นรูดลง หัวแดงๆก็เริ่มขยายอีก กวางจัดการค่อยๆ เลีย ตั้งแต่ไข่ ไล่ขึ้นไปยังหัวจิร้องเบาๆ คงจะเสียวเช่นกัน จากนั้นกวางก็ค่อยๆ อมไอ้หนูเข้าปากทีละนิดค่อยๆ รูดปากเข้าๆ ออก จนผมว่าตอนนี้มันคงจะใกล้ๆ 7 นิ้วได้ผมละสายตาจากจุดนั้นมา เดินอ้อมมาด้านหลังกวาง เพื่อมองดูหอยเธอด้านหลังมันทำให้ผมเกิดอารมณ์สุดๆ จนระงับไม่อยู่ มือเลยเผลอเข้าไปลูบที่หอยสัมผัสแคมทั้งสองอันนุ่มนิ่ม และทันทีหอยกวาง มีปฏิกิริยาตอบสนองมีการขมิบเล็กน้อย ผมเลยลองใช้นิ้วแยงเข้าไปภายในรู้สึกอุ่นมีน้ำหล่อลื่นพอประมาณ และมีการตอด รัดนิ้วของผมเป็นระยะ ผมชักเริ่มได้ใจตอนแรกกะดูเฉยๆ แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้ว ผมใช้ 3 นิ้วแยงเข้าหอยกวาง เธอมีการส่ายก้นรับตลอด ผมแยงเข้าแยงออกอยู่พักหนึ่ง ผมจึงปล่อยให้จิทำต่อจิมันจับเจ้าหนูของมันที่ตอนนี้ใหญ่ได้เต็มที่ พร้อมที่จะลุยดงหอยมันก็เดินอ้อมมาในท่าคุกเข่า ผมก็ช่วยหาหมอนมารองก้นให้กวางหอยเธอเด่นเป็นสง่าน่าใช้จริงๆ จิจับไอ้หนูใส่หอยทันทีมันเข้าไปได้สะดวกเพราะทั้งนิ้วนำร่อง ทั้งน้ำหล่อลื่นอีกทั้งเธอคงจะผ่านมาหลายแล้ว ทำให้ของ จิเข้าไปมิดด้ามเลยเธอถึงกับร้องครางออกมาอย่างดัง ผมได้โอกาสเลยเข้าประกบปากกวางทันทีเราแลกลิ้นกัน ทั้งดูดทั้ง ผลักส่วนมือผมก็ช่วยบีบเม็ดบัวแล้วก็คลึงหน้าอกอันนุ่มตอนนี้เจ้าจิเริ่มซอยไอ้หนูเข้าออกแบบไม่ยั้ง ผมได้ยินเสียงเนื้อกระทบเนื้อดังบับๆๆ ยิ่งมองยิ่งได้อารมณ์ ผมละจากปากกวางเพื่อถอดเสื้อผ้าภายในเวลาไม่ถึงนาที ผมก็ไม่มีเสื้อผ้าปกคลุมเจ้าหนูของผมตอนนี้มันขยายตัวถึง 5 นิ้วแล้ว มันแทบจะระเบิดผมจัดการคุกเข่า แล้วหันเจ้าหนูไปทางปากของกวาง เหมือนเธอจะรู้เธอรีบคว้ามันเข้าปากเธอพร้อมกับรูดขึ้นลงจนหัวผมเปิดดอกเห็ดขนาดใหญ่บานเต็มที่มันคับปากกวาง ผมได้ใจซอยเอวเข้าออกโดยจับหัวกวางให้อยู่กับที่ เธอร้องเสียงอู้อี้ มันทำให้ผมเสียวมากระหว่างซอยเข้าออกอยู่นั้น ผมไม่วายที่จะลืมขยี้เม็ดบัวของกวางส่วนจิที่กำลังซอยอย่างเมามันมองมาทางผม แล้วบอกว่าเปลี่ยนท่าเหอะ ผมก็ OKผมจับกวางคว่ำหน้าลง ผมนอนหงาย ยกบั้นท้ายของกวางให้สูงขึ้นโดยที่กวางยังคงอมเจ้าหนูของผมตลอด จิเลยเปลี่ยน มาเข้าด้านหลังบ้างมันกระแทกเข้าหอยกวางเข้าๆ ออกๆ อยู่พักหนึ่ง จนมันบอกว่าไม่ไหวแล้วเลยรีบชักออกมาพ่นพิษ ใส่หลังกวาง แล้วก็ลงไปนอนแผ่ผมเห็นดังนั้นเลยจับเจ้าหนูออกจากปากกวาง แล้วเคลื่อนตัวลงต่ำแยกขากวางออก เลื่อนลงมาตรงตำแหน่งหอยเธอ กวางค่อยๆ เอาหอยลงมาสวมกับเจ้าหนูของผมมันเข้าไปโดยง่ายเช่นเดิม แต่มีความฟิต เพราะเจ้าหนูผมจะออกอ้วนๆ หน่อยทำให้ครูดเม็ดเสียวของกวาง เธอร้องซี้ดๆๆ พอลงไปมิดด้าม กวางก็ร่อนเอวหมุนเป็นวงกลม ทั้งกดทั้งเด้ง จนผมไม่ต้องทำอะไรเลย ลีลาเธอเยื่ยมจริงๆผมเลยใช้มือมาคลึงหน้าอกเธอ เธอวนอยู่สักพัก คงจะเหนื่อยผมเลยยกก้นเธอขึ้นนิดหน่อย พร้อมกับสวนเจ้าหนูเข้าอย่างรวดเร็วมันเข้าไปกระทบบางส่วนของเธอ ทำให้ หอยเธอตอดรับรัดกับเจ้าหนูของผมยิ่งทำให้ผมเสียวจนเกือบแตก แต่โชคดีที่ชักในห้องน้ำไปรอบหนึ่งแล้วเลยทนต่อได้ ผมกระแทกขึ้นไป นานเท่าไหนจำไม่ได้แต่ทุกครั้งต้องครูดเม็ดเสียวของกวางตลอด จนเธอบอกผมว่ากำลังจะถึงแล้วนะผมยิ่งรีบซอยเข้าออกอย่างเร็ว การตอดรัดของหอยกวางก็เกิดพร้อมๆกับการที่ผมจับเจ้าหนูมาพ่นพิษบนหอยเธอได้ทันเวลา กวางบอกกับผมว่านี่เป็นครั้งแรกที่ได้เล่นหมู่ สนุกดีเสียวดีด้วย เธอชอบมากยังชวนเราสองคนมาเล่นอีก ตกลงในคืนนั้น เราทั้งสองกลับเช้าเลยไว้มีเรื่องสนุกๆ อย่างนี้จะมาเล่าให้ฟังอีกครับ