ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่มีอะไร จะสื่อ

เริ่มโดย tee_tores, เมษายน 12, 2010, 02:52:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

โลหิตไท ไหลนองกองแผ่นดิน ฤา จะสิ้นชาติไทยในหนนี้
บุกประจันเข่นฆ่าทั้งราวี หมายจะเข้าเอาชีวีชาติเดียวกัน
ไอ้พม่ารามัญคงหัวเราะ ไทยทะเลาะกันเองช่างน่าขัน
แล้วที่ข้าและชาวบ้านด่านระจัน เคยช่วยกันต่อสู้อยู่เพื่อใคร

โถ ไอ้มั่น ไอ้ทองเหม็น มึงเห็นไหม ลูกหลานไทยช่างองอาจชาตินักสู้
มิเกรงกลัวอริราชศัตรู รู้ทั้งรู้ว่าศัตรูก็คนไทย
อันตัวกูมิครั่นคร้ามคมศาสตรา กลับคิดว่าศึกพม่าไม่น่าสู้
ปล่อยบ้านเมืองให้ฉิบหายสมัยกู ดีกว่าอยู่หลานระยำทำจัญไร
[/color]

แค่ระบาย อย่าแบน ผม นะ
[/size]

ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ที่สละเวลาจัดมาให้ชมครับ

ร่วมเป็นแรงใจให้กัน ช่วยจับคนละ ที นะ จ๊ะ ใครชอบนม จับนม

ชอบตูด จับ ตูด จ้า