ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนหรือนี่

เริ่มโดย spiderxaoun, เมษายน 13, 2010, 02:57:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spiderxaoun

ไอ้โอเพื่อนผมมันมีเมียที่สวยมากเซ็กซ์ซี่น่ารักผมได้มีโอกาศไปบ้านมันบ่อย เพราะชอบมองเมียมันไอ้โอมันสนิทกับผมมากเวลาผมไปบ้านก็จะติดเบียร์ไปด้วย เสมอก็นั่งดื่มกันบ้างที่ก็นอนค้างบ้านมัน แมวเมียมันทำกับแกล้มให้เสมอผมเองก็แอบมองแมวเมียมันที่ไรควยแข้งนึกจินตาน การไปต่างๆนาๆยิ่งเมียยิ้มให้แบบบั่วยวนโอ้ยผมคิดไปไกลมีอยู่ครั้งนึงที่ผม นั่งทานข้านพร้อมไอ้โอและเมียโดยผมนั่งฝั่งตรงข้ามกับเมียมันก็แอบมองไปด้วย น้องแมวก็ชำเลืองดูผัวแล้วแอบยิ้มให้ผมทำให้ผมคิดไปไกลอีกแหละครับผมแกล้ง เอาเท้าไปโดนเท้าของน้องแมวน้องแมวก็เล่นด้วยด้วยการเขี่ยตอบแถมมองผมแบบ นัยๆ ผมก็คิดว่าสักวันถ้ามีโอกาศผมคงต้องได้เย็ดน้องแมวแน่เพราะผมเดาเอาว่าเมีย เพื่อนผมต้องร้อนแรงอย่างแน่แท้เพราะถ้าไปร้อนแรงจริงคงอยู่กับไอ้โอไม้ได้ เพราะไอ้โอเพื่อนผมมันเป็นขี้เย็ดมาก แล้วโอกาศก็เป็นของผมวันนั้นผมเดินซื้อของในห้างค้าส่งที่หาดใหญ่ผมได้มีโอ กาศเจอกับน้องแมวเข้าแบบสองต่อสองผมตื่นเต้นมากที่จู่ๆแมวก็เข้ามาจับแขนผม รวบเอาไว้พลางพูดกับผม พี่วีมากี่คนค่ะคนเดี่ยวจ๊ะแมวละมากี่คนไอ้โอมาด้วยเปล่าคนเดียวค่ะพี่โอไป ภูเก็ต แมวมาซื้ออะไรละ ซื้อของใช้ส่วนค่ะเดินเป็นเพื่อนแมวนะพี่วี แล้วผมจะปฎิเสธทำไมก็พาเธอเดินเลือกของแถมใจใหญ่จ่ายให้ทุกอย่างแมวเองก็ควง แขนผมราวกับว่าเป้นผัวเมียหรือแฟนอะไรอย่างนั้นผมก็เดินคิดไปพลางว่าอย่างไร วันนี้ต้องมีดีแน่แมวเดินมาที่แผนกชุดชั้นในซึ่งผมเองก็ยืนมองเธอเลือกชุด ด้วยความสนใจเพราะกางเกงในแต่ละตัวที่เธอเลือกล้วนแล้วแต่เซ็กซ์ซี่กางเกงใน แบบสายเดี่ยวเลือกไปก็มองผมไปยิ้มให้ด้วยคนขายก็มองเราแบบว่าจะเข้าใจอะ ประมาณนั้นมีตัวหนึ่งที่สะดุดใจเธอแมวกางดูแบบสนใจแล้วถามเด็กขายว่า น้องแบบนี้มีกี่สีสีนี้สวยมั้ย มีสามสีค่ะก็ถามแฟนพี่ดูสิว่าสวยมั้ย แมวหันมาทางผมแล้วยิ้มให้อีกตกลงแมวเลือกเสร้จเราก็ออกจากร้านผมถามเธอว่า แมวจะปไหนต่อเธอบอกว่าไม่รีบผมชวนเธอไปนั่งดื่มเบียร์แถวสวนสาธารณะพอตึง หน่อยผมชวนเธอลงถีบจักยานน้ำคราวนี้ผมมีโอกาศได้จับมือถือแขนแมวมากขึ้นเธอ เองก้ไม่ได้ว่าอะไรผมอย่างไรวันนี้เธอต้องเต็มใจให้ผมเย็ดแน่ผมโอบเอวเธอเธอ ก็สบไหลผม ผมมองซ้ายขวาเห็นคนน้อยผมเลยตัดสินใจล้วงมือเข้าใต้กระดปรงเธอสัมผัสกับเนิน หีที่เยิ้มไปด้วยน้ำงี้แมวเองก็ถ่างขารับผมล้วงเอาน้ำติดมือผมมาแล้วดูดนิ้ว ที่ติดน้ำหีเธอให้เธอดูเธอทำตาเซ็กซ์กับผมผมถีบจักยานน้ำไปหามุมที่ปลอดคน แล้วดุดปากกับเธอแมวเองก้เล่นด้วยแลกลิ้นกับผมแถมเอามือมาจับตรงเป้าแมวเอง คงเงี่ยนเต้มทนผมหยุดดูดปากแล้วบอกกับแมวว่า แมวจ๊ะพี่ไม่นึกเลยว่าจะมีวันนี้พี่อยากเย็ดแมวตั้งแต่วันแรกที่เห็นหีแมว สวยมากแมวไม่พูดยิ้มให้แล้วกอดผมสิ่งที่ผมได้ยินจากเธอที่กระซิบเบาข้างหูผม พี่วีพาแมวไปเย็ดสิแมวอยากค่ะผมรีบรับปากแล้วถีบจักยานเข้าฝังขับรถไปเปิด โรงแรมระหว่างทางแมวได้ถอดกางเกงในออกให้ผมลูบหีเธอเล่นถึงห้องแถบไม่ต้องทำ อะไรเลยผมไม่คิดเลยว่าผู้สวยๆอย่างเมียเพือ่นผมจะร้อนและร่านเช่นนี้เราต่าง คนต่างถอดเสื้อผ้าเหลือแต่ตัวเปล่ายืนกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันกลางห้องผมทรุดลง นั่งตรงหว่างขาเธอคราวผมได้หีเมียเพื่อนอย่างถนัดชัดตาโคกหีน้องแมว โหนกกว้างแถมขนหมอยไม่มีเลยแตดยื่นพ้นแคมหีออกมาแคมหีก็แพล่มออกมาแสดงว่า ไอ้โอมันเย็ดแบบสุดๆเลย ผมฝั่งจมูกสูดกลิ่นหีเข้าปอดแล้วเลียกินน้ำหีเมียเพื่อนซึ่งแมวยืนถ่างถ่าง ขาแหกหีให้เลียพร้อมกับร่อนหีเย็ดกับหน้าผมครางเสียงดังว่า พี่วีขาแมวเสียวหีจังน้ำหีแมวจะออกแล้วพี่วีเลียมันจังผมจนจนแมวจับหัวกด เข้าหาหีเธอเอาปลายแตดขยี้กับหน้าผมแล้วร้องเสียงดังว่า พี่วีขาแมว แมวเสียวน้ำหีออกแล้วหน้าผมเต็มไปด้วยน้ำเมือกจากหีเมียเพื่อนแล้วพาแมวไป นอนบนเตียงแมวจับควยผมรูดเล่นพลางพุดว่า พี่วีควยใหญ่เหมือนนะตาเราก็จ้องกันตลอด แล้วแมวชอบมั้ยละควยพี่แหมถามได้พี่ชอบสิแมวเย็ดกับพี่โอทุกคืนมั้ยทุกวัน เลยเลยพี่บางที่ก็เย็ดกันกลางวันแมวขี้เย็ดจังเลยพี่ไม่คิดเลยว่าพี่จะได้ เย็ดหีแมวผมตะปบหีเธอแล้วขยี้ที่แตดแมวร่อนหีสู้มือผม ซี๊ดดดดพี่วีเสียวหีอีกแล้วเย็ดกันเถอะผมก้มลงไปเลียหีเธออีกคราวนี้สลับกัน แมวก็จับควยผมดูดแมวดูดเก่งมากจนผมจวนตัวกลัวจะแตกเสียก่อน แมวพอเถอะพี่เสียวควยเดี๋ยวน้ำออกเสียก่อนถ่างหีสิพี่จะเย็ดให้แมวสะใจไปเลย แล้วเราก็กระแทกอย่างกระหายขนาดในห้องแอร์เหงื่อผมยังเปียกไปหมดเราเปี่ลยน ท่าเย็ดกันหลาย แมวจ๋า หีแมวเย็ดมันส์จริงๆ อร่อย ค่ะพี่วีแมวก็มันหีค่ะพี่วีเย็ดแรงๆ แรงๆ เย็ด เย็ด แมวชอบควยพี่วี พี่วีชอบหีแมวมั้ย ชอบจ๊ะแมวหีแมวตอดดีเย็ดมันส์เลียก็อร่อยเราแอบเย็ดกันบ่อยเอามั้ยค่ะดีค่ะ แมวชอบควยใหญ่ๆ แมวชอบเย็ด โอ้ย เร็วๆ แรงๆแมวจะออกอีกแล้ว เดี๋ยวพี่วีเย็ดแมวอีกนะค่ะแมวยังไม่อิ่มเลย ได้เลยแมวพี่ยอมหีแมวแล้วโอ็ะ พี่ไม่ไหวเหมือกันออกพร้อมกันนะแมว ผมกระแทกแรงๆติดกันแมวร้องลั้น ค่ะ เย็ด เย็ด เย็ด โอยยยยย มันส์หีสะใจ โอ้ยยย ออก ออกแล้ว ผมสับสามสีที่แรงๆแล้วอักโหนกควยกับโหนกหีแน่นปล่อยน้ำควยพุ่งเข้าหีแมว อย่างมากมายหีแมวตอดควยผมแรงมากเรานอนกอดกันโดยแมวรั้งเอวผมไว้ไม่ให้ควย หลุดออกจากหีแล้วนอนพูดคุยกันแล้วเย็ดกันวันนั้นตั้งแต่บ่ายโมงถึงสองทุ่มผม เย็ดหีแมวไปสี่ที่ส่วนแมวบอกน้ำแตกนับครั้งไม่ถ้วนจากนั้นเราก็หาโอ กาศเย็ดกันประจำเวลาไปบ้านก็ทำแบบไม่มีอะไรมันดีนะครับเย็ดเมียผมเองตั้งใจ ว่าเลือกเอาที่ขี้เย็ดผมอยากคนอื่นเย็ดเมียผมบ้างบ้างที่ก็จะให้ไอ้โอมัน เย็ดก็ได้