ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้ดุ่ยผัวเก่าล่อต่ายเมียผม

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 13, 2010, 10:00:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

เพราะผมรักต่ายมากที่สุดเลย  ต่ายยอมตามใจผมเรื่องนี้ ผมจะรักต่ายมากยิ่งขึ้นไปอีกหากผมได้เห็นเธอกำลังโดนผู้ชายคนอื่นขย้ำอยู่ โดยเฉพาะอย่างยิ่งถ้าได้เห็นควยชายอื่นคาอยู่ในหีต่ายด้วยแล้ว ผมคงตื่นเต้นและมีอารมณ์มากสุดๆเลย ผมอยากเห็นต่ายโดนเย็ดจริงๆ และอยากให้ต่ายปล่อยอารมณ์อย่างเต็มที่ด้วย ในที่สุดต่ายจึงได้นัดดุ่ยผัวเก่าของเธอสมัยเรียนม.ราชฯที่จ.พิษณุโลกมาเย็ดให้ผมดู  ผมบรรจงจูบเธอที่ซอกคออีกครั้งแล้วหันไปกวักมือให้ดุ่ยผัวเก่าของต่ายซึ่งยืนคอยอยู่เข้ามาคุกเข่าลงที่พื้น บรรจงประคองใบหน้าเธอมาจูบไซร้ไปจนทั่ว แล้วไปประกบกับปากของเธออย่างเนิ่นนาน จนในที่สุดเธอก็ยอมเผยปากรับการสอดแทรกจากลิ้นของดุ่ยอย่างลืมตัว สักพักดุ่ยผละจากการจูบปาก เอื้อมมือมาปลดผ้าเช็ดตัวออก ทำให้นมทั้งสองเต้าของต่ายตั้งตระหง่านอยู่ต่อหน้าแค่คืบ ดุ่ยก็เลยเอาใบหน้าซุกลงลงไปกลางร่องอก ลิ้นเริ่มทำงานอย่างช่ำชอง ทำให้เธอสะท้านไปทั่วทั้งตัว นมทั้งสองเต้าถูกดูดเลียตามอำเภอใจ สักพักดุ่ยก็ถอดกางเกงและเสื้อออก เห็นกล้ามเป็นมัด และหน้าท้องที่แบบราบ แต่ยังไม่ได้ถอดกางเกงในซึ่งตุงจนเห็นได้ชัด  ดุ่ยได้อุ้มต่ายมาวางไว้บนเตียง จับเธอนอนหงาย นมทั้งคู่ลอยเด่นขึ้นมา และหียิ่งเพิ่มความโหนกนูนลอยเด่นอย่างท้าทายดุ่ยเพ่งมองด้วยความตื่นเต้น เพราะนอกจากจะโหนกนูนแล้ว ยังเกลี้ยงเกลาไม่มีขนสักเส้น เพราะต่ายเธอเพิ่งโกนออกจนหมดก่อนมา ดุ่ยคงจะอดใจไม่ไหว ก็เลยซุกหน้าลงในระหว่างหน้าขาต่าย  แล้วดุ่ยก็ใช้ลิ้นเลียไปรอบๆเนินและก็ไปหยุดอยู่ตรงร่องหี ใช้ลิ้นแยงรัวอย่างรวดเร็ว ต่ายคงจะมีอารมณ์แล้ว เธอเด้งสู้และร้องครวญครางตลอด มือของดุ่ยไม่ยอมปล่อยว่างเลย นมทั้งคู่ถูกขย้ำหนักหน่วงยิ่งขึ้น ผมสังเกตุเห็นว่า ที่หีเมียผมเปียกแฉะไปหมด ปากก็ร้อง "อุย.....ๆ.....ซี๊ด....ๆ เสียว....ๆ.... จนทนไม่แล้ว..... ดุ่ยอย่าทรมานต่ายอีกเลย" เธอไม่สามารถมาปิดป้องหีหรือนมคู่สวยได้เลย มันเป็นภาพที่ตื่นเต้นและเร้าใจอย่างสุดๆ ทุกส่วนในร่างกายของต่ายถูกดุ่ยใช้ทั้งมือ ปาก และลิ้น สำรวจไปจนทั่ว โดยเฉพาะที่หัวนมทั้งคู่ และร่องหีดุ่ยใช้เวลานานเป็นพิเศษ คงจะสำรวจจุดเสียวของต่ายเมียเก่าของเขา  เพราะทุกครั้งที่ดุ่ยใช้ลิ้น ดุนเลียตรงส่วนนั้น เธอจะร้องครวญครางเสียงดังมาก ร้อง อุย.......ๆ อุย...ซี๊ด....ๆ .ดุ่ยต่ายเสียวเหลือเกิน เสียวทั้งหีทั้งนมเลย ต่ายจะทนไม่ไหวแล้ว อุย... อย่าทรมานต่ายอีกเลย จะทำอะไรต่ายก็รีบทำเถอะ เมื่อดุ่ยปลูกอารมณ์เมียผมจนได้ที่แล้ววุฒิก็ถอดกางเกงในของตัวเองออก ควยทีอัดแน่นอยู่ในกางเกงในก็เด้งผึงออกมา ผมเห็นแล้วแทบช๊อก เพราะทั้งใหญ่ ยาว และยังฝังมุกอีกด้วย ส่วนเมียผมเหลือบไปเห็นเท่านั้น เธอร้องเสียงหลง "โอยดุ่ย.... เมื่อก่อนไม่ได้ฝังมุกจะเข้าได้หรือ ไม่เอาแล้ว.... อุย... ต่ายกลัว"  ดุ่ยเอาหัวควยเขี่ยตามร่องหีเมียผมซึ่งเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น "อุย...ๆ....ซี๊ด.....ๆดุ่ย ต่ายเสียวหรือเกินดุ่ยจ้า"  เธอครวญอย่างน่าสงสารว่า "หีต่ายคงฉีกแน่เลย" ผมเห็นควยของดุ่ยแล้วก็แทบถอดใจ คิดว่าควรจะเลิกล้มกลางคันดีกว่า ก็เลยเข้าไปกระซิบที่หูเธอว่า "ให้บอกดุ่ยเลิกเย็ดเธอดีไหม" ปรากฏว่าต่ายเฉย ผมย้ำถามอีกครั้งเพื่อความแน่ใจ ต่ายก็ไม่ตอบอีก เธอคงอยากถูกควยผัวเก่าของเธอเย็ดแน่   "ผมเลยบอกว่า งั้นลองดูก่อนแล้วกัน ถ้าทนไหวจริงๆ ก็ค่อยบอก"  ดุ่ยเอาควยเขี่ยที่ร่องหีเมียผมจนน้ำเยิ้มเต็มไปหมด และในระหว่างที่เมียผมเผลอดุ่ยกดควยเข้าไปในรูหีเมียผมทันที เมียผมสะดุ้งสุดตัว เด้งก้นขึ้นมาจึงทำให้ควยของดุ่ยผลุบเข้าเกือบครึ่ง เมียผมร้อง "โอย ..... หีต่ายคับแน่นไปหมดแล้ว ฉีกหรือเปล่าก็ไม่รู้"  ดุ่ยแช่ควยอยู่นิ่ง แล้วเอาปากประกบปากเมียผม ดูดดุนลื้นเลียกันสักครู่ ก็เลื่อนมาดูดนมเมียผมซึ่งเป็นจุดอ่อนอีก เธอร้อง "ซี๊ด...ๆ" ดุ่ยทั้งกัดและขบแรงๆรอบหัวนมทั้งสองข้าง จนต่ายร้องครวญคราง ควยที่แช่อยู่ในหีเมียผมคงมีน้ำหล่อลื่นมากขึ้นดุ่ยจึงถือโอกาสกดพรวดเข้าไปทันที เมียผมสะดุ้งอีกครั้งพร้อมกับเด้งก้นขึ้นรับ คราวนี้ควยเข้าไปจนมิดด้าม  ดุ่ยแช่อยู่อย่างนั้นอีก ส่วนเธอก็ร้อง "อุย.. ๆ... ซี๊ด....ๆ......" และถอนหายใจที่ควยสามารถมุดเข้าไปในรูหีเธอจนหมด "อุยดุ่ย.......ควยคับรูหีต่ายแน่นไปหมดแล้ว"   ดุ่ยนั้นจัดว่ามีความเชี่ยวชาญเรื่องเซ็กส์มากที่เดียว ทำให้ต่ายล่องลอยไปตามอารมณ์อย่างไม่เขอะเขิน ควยที่แช่อยู่ในหีต่ายเริ่มขยับช้าๆ และก็เร่งเร็วขึ้นเรื่อยๆ เธอคงได้รับความสุข และปล่อยอารมณ์อย่างเต็มที่สุดๆ เสียงครวญครางของต่ายฟังแล้วช่างเซ็กซี่เหลือเกิน ผมเข้าไปจ้องดูใกล้ๆ เห็นหีเธอแล้วอดใจหายไม่ได้ ทุกครั้งที่ดุ่ยกดควยเข้าไป หีเธอยุบไปตามลำควยที่ครูดเข้าไป แต่พอดึงออกแคมหีก็ปลิ้นตามลำควยโดยมีน้ำเมือกขาวเต็มไปหมดดุ่ยชักเข้าชักออกอยู่อย่างนั้น หีของต่ายก็เลยปลิ้นเข้าปลิ้นออกจนแดงเถือก ภรรยาผมก็ครวญครางตลอด "อุย....ๆ.....ซี๊ด.....ๆ.....ๆ.... ต่ายเสียวหีเหลือเกินดุ่ย ต่าย จะทนไม่ไหวแล้ว โอย....ๆ...ซี๊ด.........ๆ........ สุดๆแล้วดุ่ย" เธอเด้งหีขึ้นมารับควยของดุ่ยเพื่อให้เข้าไปจนมิดดุ่ยดูเหมือนจะรู้ใจก็เลยสวนเข้าไปจนสุดและแช่นิ่งไว้อย่างนั้น  ผมเห็นเธอหลับตาพริ้ม ปล่อยให้ดุ่ย แช่ควยอยู่ในรูหีอย่างนั้น ไม่บอกให้ดุ่ยชักควยออก เธอต้องรู้ตัวดีว่าน้ำดุ่ยยังไม่ออก และยังแช่แข็งอยู่ในรูหีเธอนั้น เพราะต้องการคอยให้เธอหายเหนื่อยก่อน ต่ายจะต้องถูกเย็ดอีกหนึ่งรอบแน่นอน และก็จริงดังคาด สักพักใหญ่ดุ่ยเริ่มขยับอีก และต่ายก็อยู่ในภาวะที่รับการสนองอย่างเต็มใจ ทั้งโยกทั้งเด้ง ปล่อยอารมณ์อย่างเต็มที่ ปากก็ร้องครวญคราง "อุย.....ๆ.......ซี๊ด.......ๆ....เสียวหีจนทนไม่ไหวแล้ว .. อุย......ๆ...ซี๊ด....ๆ.....ทนไม่ไหวแล้ว"  ซึ่งดุ่ยก็ไม่สามารถอดกลั้นต่อไปได้ ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปในรูหีต่ายจนหมดพร้อมกัน ส่วนผมนั้น ไม่ต้องพูดถึง ทั้งตื่นเต้น เร้าใจ เงี่ยนอย่างสุดๆ เมื่อดุ่ยชักควยออกจากหีเมียผม น้ำเงี่ยนดุ่ยก็ไหลย้อนออกมาสีขุ่นขาวข้นกลิ่นคาวมากๆ   ผมให้ดุ่ยรีบกลับไปก่อน แน่นอนผมเย็ดเธอต่อทันที  ควยผมที่เย็ดในหีต่ายถูกน้ำเงี่ยนดุ่ยชโลมอาบท่อนควยผม ให้ความรู้สึกที่แปลกใหม่ทั้งลื่น อุ่นและตอดรัดมากๆ  ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนมากๆ  ตอนนี้ผมเย็ดต่ายได้นานมากว่าครั้งก่อนๆจนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวฉีดน้ำเงี่ยนที่เก็บไว้เข้าไปผสมกับน้ำเงี่ยนของดุ่ย
ตอนนี้ ผมกับต่ายมีความสุขยิ่งขึ้น เราเย็ดกันแทบทุกคืน โดยเธอยอมให้ผม เย็ดหีแบบที่ดุ่ยเย็ดคืนนั้น แถมยังเรียกชื่อดุ่ย ให้ผมเกิดความตื่นเต้นและเร้าใจอย่างสุดๆด้วย  เธอยอมทำตามใจผมในเรื่องนี้ ทำให้ผมควยขึงขังขึ้นมาทันที ที่นึกถึงภาพหีเมียผมโดยมีควยดุ่ยแช่อยู่ และขยับจนแคมหีปลิ้นเข้าปลิ้นออก