ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงกรานต์ที่ไม่มีใคร

เริ่มโดย mikaalls, เมษายน 14, 2010, 07:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikaalls

ปีนี้เป็นปีที่เศร้าที่สุดของผมเลยก็ว่าได้ เพราะผมโดนบอกเลิกในวันสงกรานต์ วันที่ผมอายุครบ25ปีพอดีและเป็นวันเกิดของผมอีกด้วย เราคบกันมา7ปีพอดีเพราะเราเรียนมาด้วยกัน ผมเชื่อในความรักพอสมควรแต่เมื่อมันเข้ามา facebook+bb แฟนผมเริ่มไม่เหมือนเดิมทำตัวห่างเหิน และมีผมหรืไม่ๆสำคัญ แค่อยากจะบอกว่าเทคโนโลยีสมัยนี้ก็ทำให้คนเจ็บปวดได้ครับ