ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องสาว

เริ่มโดย boy199, เมษายน 15, 2010, 08:30:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy199

ผมและ น้องสาว เรา ไปเที่ยวกลางคืน ด้วยกันเสมอ จึงเป็นธรรมดา ถ้าผมไปด้วยพ่อแม่จะหายกังวลใจทุกครั้งเพราะมีผมคอยเป็นดูแลน้องสาว อย่างปลอดภัยกลับมาทุกที่ ถ้าคนอื่นที่ไม่รู้จักจะคิดว่าผมกับน้องสาวเป็นแฟนกัน น้องสาวผมชื่อหญิง วันนั้นผมและน้องสาวของผมก็ได้ไปเที่ยวกันตามปกติเหมือนทุกครั้ง โดยผมเอารถยนต์ที่บ้านของเราออกไป พอผมกับน้องสาวไปถึงตัวเมืองน้องสาวผมก็รับโทรศัพท์และคุยเสร็จ ก็บอกกับผมว่า เดี๋ยวไปจอดให้ลงที่หอพักเพื่อนด้วยนะ เพราะเพื่อนชวนให้ไปด้วยกัน ผมจึงถามว่าเพื่อนผู้หญิงหรือ ผู้ชาย น้องตอบว่า ผู้หญิง ชื่อ นุ่มนิ่ม เป็นเพื่อนที่มหาลัย ผมเลยไปจอดรถให้ น้องสาวก็ชวนผมลงไปด้วยเดี๋ยวจะหาว่าโกหก ผมจึงไม่ลง เพราะไว้ใจน้อง เลยไม่ได้เห็นหน้าตาเพื่อนน้องสาวเลยว่าสวยขนาดใหน ผมจึงขับรถไปหาเพื่อนที่ผับในเมือง เมื่อเราเข้าไปก็ดื่มกันธรรมดาชายหนุ่มโสด สักครู่ เพื่อนผมก็รับโทรศัพท์และบอกกับผมว่าแฟนโทร.มาจะเข้ามาหา ผมเลยบอกว่าเชิญมาเลย เราดื่มกันซักประมาณ เกือบ 20 นาที แฟนเพื่อนผมจึงเข้ามาในผับ เพื่อนผมก็แนะนำว่า ชื่อนุ่มนิ่ม ผมก็เอะใจอยู่ว่า เคยได้ยินชื่ออย่างนี้ที่ไหนนะ แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร แฟนเพื่อนบอกผมว่า กำลังดื่มกับเพื่อนอยู่ที่ผับอีกที่แห่งหนึ่ง เลยขออนุญาตเพื่อนมาหาแฟนก่อนเพราะไม่ได้เจอกันเป็นอาทิตย์แล้ว ผมดื่มอยู่ ก็มีความรู้สึกว่า ตึงๆมึนๆพอสมควร จึงบอกกับเพื่อนและแฟนเพื่อนว่า จะไปกันก่อนก็ได้นะ เพราะดูแล้วเหมือนเพื่อนผมจะมีความรู้สึกอยากได้อะไรบางอย่างแล้ว น้องนุ่มนิ่มก็อายอย่างเห็นได้ชัดเลย เพื่อนผมมันก็บอก ว่า ไอ้เพื่อนคนนี้มันรู้ใจจังเลยว่ะ ก่อนทั้งสองคนนั้นจะไปผมเลยบอกกับน้องเขาว่า มีเพื่อนๆ สวยๆหมั๊ย โทรให้มาเป็นเพื่อนพี่หน่อยซิ มีความรู้สึกอยาก ทำอะไรเหมือนไอ้เพื่อนแล้วซิ แฟนเพื่อนจึงบอกว่ามี เดี๋ยวจะโทร.ให้ ด้วยความเมานิดหนึ่งทำให้ผมเกิดความอยากเย็ดขึ้นมา พอนุ่มนิ่มโทร.หาเพื่อนเสร็จ ก็บอกว่าเพื่อนไปอยู่ที่ห้องของนุ่มนิ่มแล้วค่ะ เพราะเพื่อนเขาไม่มีรถออกมา และฝนกำลังตกอยู่ด้วย ผมเลยบอกว่า แล้วถ้าจะไปหาได้หมั๊ย นุ่มนิ่มบอกว่าเดี๋ยวโทรถามอีกก่อน พอโทร.เสร็จก็บอกกับผมว่า 1,500 พี่จะว่ายังไง ด้วยความเงี่ยนผมเลยบอกว่า โอ.เค.เลย พี่จะให้นุ่มนิ่มด้วยค่าโทร.ให้ 500 พอตกลงราคาเสร็จนุ่มนิ่มก็เลยโทร.บอกเพื่อนว่าตกลง ผมเลยบอกว่าไม่ให้น้องเขาเปิดไฟนะ เพราะจะได้อารมณ์มากถ้าไฟสลัว พอบอกเสร็จ น้องเขาก็เอากุญแจห้องให้ผมและบอกชื่อหอพัก และบอกหมายเลขห้องให้ผม ยังจำได้ดี เลย ห้อง 515 ซักครู่ น้องสาวของผมก็โทร.มาหาผมและบอกว่า พี่เมามากหมั๊ย ถ้าเมามากก็นอนพักที่รถก่อนค่อยกลับนะ ถ้าค่อยยังชั่วถึงโทรมาว่าจะกลับ เดี๋ยวหญิงจะดูหนังที่ห้องของเพื่อน ยิ่งเป็นโอกาสของผมเพราะจะไม่ได้กลับเร็ว พอผมขับรถไปถึงที่หอพัก ผมจึงเดินไปที่ห้อง 515 ผมเลยเปิดประตูเข้าไป ในห้องมืดพอสลัวๆ ผมเห็นแต่รูปร่างของผู้หญิงตัวกระทัดรัด น่ากอด น่าเย็ด แต่ยังไม่เห็นหน้าตาเลย แต่ด้วยความเงี่ยนเพราะไม่ได้ปล่อยน้ำนานแล้วผมจึงรีบปิดประตูและเข้าไปกอด สาวในไฟสลัวคนนั้น กลิ่นน้ำหอมจากตัวของสาวคนนั้น โชยเข้าจมูกผม ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น ไม่พูดพล่ำ ทำเพลง ดันสาวน้อยคนนั้นลงบนที่เตียงนอนของแฟนเพื่อนผม ผมจูบปากของเธอ และจับขยำที่นมของสาวนั้นก็ค่อนข้างใหญ่ ผมค่อยๆ ถอดเสื้อตัวน้อยของเธอออกและถอดยกทรง สาวคนนั้นก็ไม่มีเสียงเลยแม้แต่น้อย ผมยิ่งได้ใจ เลยดูดที่นมของเธอ จึงเริ่มได้ยินเสียงครางเล็ดออกจากลำคอของเธอ จึงเลื่อนลิ้นต่ำลงมามาถึงหน้าท้อง จึงถอดกางเกงตัวน้อยและกางเกงชั้นในของเธอออกพร้อมกันเลย ผมจึงเลื่อนมือเอานิ้วไปบี้ที่หีของเธอ น้ำเงี่ยนเธอเริ่มออก ผมจึงใช้ลิ้น เลียที่หีของเธอ ดูเหมือนว่าเธอจะครางเสียงดังกว่าเดิม ผมก็ไม่ใหวแล้วเหมือนกันจึงเลื่อนตัวขึ้น ล้วงเอาถุงยางมาใส่ แล้วเริ่มเอาควยจ่อที่รูหีของเธอและดันเข้าอย่างรวดเร็วเพราะน้ำเงี่ยนของ เธอออกมามาก และหีเธอก็ไม่ได้ฟิตเท่าไหร่คงจะโดนมาเยอะแล้ว ผมค่อมกระเด้าหีเธอจากช้า เป็นเร็วขึ้น เธอก็ครางเสียงดังขึ้นกว่าเดิม มือผมก็กำขยำนมเธอ สักครู่ ก็ได้ยินเสียงของสาวร่างบางคนนั้นว่า "เดี่ยวค่ะพี่ น้องจะขึ้นทำเองค่ะ " ผมได้ยินเสียง เอ๊าเสียงเหมือนน้องสาวผมเลย ผมเลยบอกเธอ เดี๋ยวอย่าพึ่ง ผมเลื่อนมือไปเปิดไฟ ที่หัวเตียง พอไฟเปิดสว่างขึ้น ภาพใบหน้าที่ผมเห็น เป็นน้องสาวของผมเองครับเธอก็ตกใจเหมือนกันตัวสั่นๆ ผมเลยถามว่า จะให้พี่ทำยังไงดีหล่ะดันเย็ดกับน้องสาวตัวเองซะได้ ก็แล้วแต่พี่ก็แล้วกัน ถ้าพ่อแม่รู้คงเป็นเรื่องแน่ๆเลย ผมเลยบอกว่าไม่มีใครเห็นเรา เราจะไปกลัวอะไร ขณะพูดกันควยผมยังอยู่ในหีของน้องสาวผมอยู่เลย ผมเลยพูดขึ้นแล้วหญิงมีอารมณ์หรือเปล่าหล่ะ หญิงก็บอกว่าก็มันเงี่ยนนิ จะให้ลงง่ายๆ ได้ยังไง ผมก็กำลังมีอารมณ์อยู่มากเลย ถึงจะน้องก็ตามเถอะขอเอาเก่อนเถอะ ถ้างั้น หญิงว่าจะขึ้นทำให้พี่ ก็เอาเลยจ๊ะ น้องหญิงเลยเปลี่ยนมาเป็นท่าขี่ม้า ให้ผม และโยกกันผมก็เอามือขยำนมและบี้หัวนมของเธอ ดูเธอจะมีอารมณ์มากครับ เพราะเธอควบเก่งมากเลย ผมทั้งกระเด้าสู้กับเธอ และพูดไปพร้อมๆ กันว่า ถ้ารู้ว่าน้องสาวเย็ดเก่งขนาดนี้ ก็จะเย็ดตั้งนานแล้ว ไม่ปล่อยให้คนอื่นเย็ดให้เสียของหรอก เธอก็ยิ้มและครางเสียงดังขึ้น ยิ่งเห็นหน้าเธอ ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ เพราะน้องสาวผมสวยครับ ความคิดผมเลยเปลี่ยนไปเลยเพราะยังไงแล้ว ผู้หญิงกับผู้ชายก็เป็นเรื่องธรรมดาที่ต้องเย็ดกัน ผมเลยพลิกให้น้องผมนอนหงายและกระเด้า เร็วๆ จนน้องผมไม่ใช่ครางอย่างเดียวร้องขึ้นมาด้วย ผมเร็วขึ้น และเสียวมากจึงดึงควยออกมา ดึงถุงยางออก แล้วปล่อยให้น้ำควยแตกรดหน้าท้องของเธอ ผมก็หมดแรงไปเหมือนกัน เธอก็หายใจแรง กระเส่า และหายไป เราก็นอนกอดกันอยู่บนที่นอน และผมก็ถามน้องว่า จะให้พี่จ่ายค่าตัว 1,500 เหมือนที่ตกลงไว้หมั๊ย น้องผมก็ยิ้มแบบอายๆ และบอกว่า มันคนละส่วน พี่ก็ส่วนพี่ นี่เรื่องเย็ดเป็นธุรกาม ตกลงจะจ่ายเมื่อเย็ดแล้วก็ต้องจ่าย แต่จะลดลงให้เหลือ 1,000 แล้วกัน ครั้งต่อๆ ไปค่อยแถม พอพูดจบ ควยของผมก็ผงกหัวขึ้นมาอีกผมเลยบอกกับน้องว่า ถ้างั้น พี่ขอแถมเลยก็แล้วกันนะ น้องก็ไม่ว่าอะไร ผมเลยเย็ดเธออีก เย็ดแบบท่าเบสิก กระเด้าธรรมดา พอน้ำแตก เราเลยหลับกัน เราเย็ดกันจนถึง ตี 3 กว่า มาตื่นอีกที เกือบ 8 โมงเช้า เพราะเพื่อนของน้องสาวผม นั่นก็คือแฟนของเพื่อนผมเมื่อคืนนี้เองโทรมาว่าจะมาที่ห้องเดี๋ยวนี้กำลัง อยู่ที่ห้องของแฟนอยู่ น้องสาวผมจึงบอกว่าเดี๋ยวซัก 20 นาทีค่อยมาเพราะกำลังจะโทร.ให้พี่ชายมารับพอดี หลังจากนั้นผมกับน้องสาวจึงไปอาบน้ำและแต่งตัวกลับบ้านกัน ขณะขับรถผมก็คิดขึ้นมาได้คุยกับน้องสาวว่า ทำไมต้องขายตัวด้วย พ่อแม่ก็มีเงิน เพราะเป็นถึงอาจารย์ มหาลัยด้วย น้องเลยบอกว่าเพราะช่วงนั้นเงินไม่พอใช้ไม่กล้าขอแม่เพราะซื้อโทรศัพท์ใหม่ เพื่อนเลยชวนมาขายตัวเพราะ เมื่อเย็ดแล้วได้เงิน ได้มันส์ด้วย และไม่ได้ผูกพันด้วย ดีกว่าให้แฟนเย็ดฟรีๆ เราคุยกันจนถึงบ้าน แม่ถามว่า ทำไมไม่กลับมานอนบ้าน ผมตอบว่า ผมเมามาก กลับไม่ได้เลยให้น้องไปนอนที่หอ เพื่อน และผมก็ไปนอนที่หอเพื่อนผม แม่ผมก็ว่าผมอยู่ครู่หนึ่งก็หยุดไป เพราะวันนี้เป็นวันเสาร์ พ่อกับแม่ต้องมีสอน ให้พวกเรียนเสาร์-อาทิตย์ พอพ่อกับแม่ออกไป ผมก็เริ่มคิดถึงเรื่องเมื่อคืน ไปเคาะประตูห้องน้องสาวให้เปิดห้องให้ เธอมาเปิดผมเลยเข้าไปสวมกอดเธอให้นอนลง บอกว่า พี่ขอเย็ดอีกนะจ๊ะ หีน้องเย็ดมันมากเมื่อคน น้องก็เลยร่วมด้วย เราเย็ดกันทุกท่าเลย จนเราถือเป็นเรื่องปกติ แต่ติดที่เพื่อนน้องสาวผมนี่ซิ ถ้ารู้ว่าเราเย็ดกันคงเอาไปเล่าให้ใครๆ ฟังกันแน่เลย แต่ก็ช่างเถอะไหนๆน้องผมมันก็ขายตัวอยู่แล้วนี่ แถมยังเย็ดมันขนาดนี้จะไปแคร์ทำไมว่ะ หลังจากนั้นพอไปเที่ยวทีไรก่อนกลับเราก็จะต้องไปหาโรงแรมเย็ดกันตลอดเลย เพราะมันได้อารมณ์ดี จนทุกวันนี้ น้องสาวผมก็ยังขายหีอยู่เลย แต่ผมกับน้องสาวก็ยังเย็ดกันอยู่ดี น้องสาวผมใกล้จบแล้วแม่เลยให้ติวให้น้องด้วยเพราะผมก็เรียนโปรแกรมเดียวกัน แต่จบมาแล้ว หลังจาติวเสร็จ ก็เย็ดเป็นค่าติวทุกครั้งไป น้องสาวผมเย็ดมันส์จังเลย
" The most beautiful thing we can experience is the mystery "

" ขอบคุณ "          " THANK  YOU "          " โจ่ยเสี่ย "