ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามความคิดเห็นผู้ชายหน่อยสิจ๊ะ... ^_^

เริ่มโดย Red_Dragon, เมษายน 15, 2010, 11:08:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Red_Dragon

หลังจากหายจากการตั้งกระทู้ไปนาน เนื่องจากวันนี้ได้ฟังเรื่องราวของน้องคนนึง
จากการฟังคิดว่าน้องเค้าคงเป็นโรค anorexia nervosa คือน้องเค้ามีอาการไม่อยากอาหาร
กินเข้าไปแล้วรู้สึกผิด แล้วก็ไม่อยากกินอีก...

ความจริงตอนเจอกันตอนอยู่เมืองไทย เคยผ่านร้านเค้กด้วยกัน
ไอ้เราก็อยากกินอะนะ ก็ว่าจะซื้อ น้องเค้าก็รีบตรงเข้ามาบอกว่า กินเข้าไปเดี๋ยวอ้วนนะ..??
ไอ้เราก็เหรอ เออๆๆ ไม่กินก็ได้ แล้วเค้าก็เริ่มถามว่าเค้าเป็นโรครึเปล่าเค้ารู้สึกผิดที่จะกินอะไร

ตอนนี้ก็มาถึงคำถามที่อยากจะถามหนุ่มๆกัน...
แอบสงสัยว่า ปกติ เอาปกติทั่วๆไป เวลาผู้ชายจะมองผู้หญิงซักคนนึง ชอบแบบไหน

1. ผอมๆ ใส่เสื้อผ้าแล้วมี อก(แล้วแต่ขนาดของแต่ละคนอะนะ) เอว สะโพก แล้วก็ไม่มีไขมันเลยยยยย
คือประมาณว่าจับไปก็ไม่มีเนื้ออะ คือ ผอมเหมือนนางแบบ ประมาณนั้น

2. อวบนิดๆ ประมาณว่าอาจจะมีเนื้อนิดหน่อย ประมาณว่าใส่เสื้อผ้าแล้วอาจจะมีไขมันนิดๆ
ดูแล้วก็ไม่น่าเกลียดนะ อวบๆ จับไปก็มีเนื้อบ้าง มีไขมันบ้าง มีเซลลูไลต์สะสมบ้าง...555

3. อวบระยะสุดท้าย...นึกออกมะ...ประมาณว่ามากกว่าอวบอะ...

4. อันนี้ตัวเลือกพิเศษ คือ หุ่นนักกีฬา ประมาณ มาดอนน่าตอนนี้อะ นึกออกปะ..มีกล้ามเป็นลูกๆ
ตามแขน มีแต่กล้าม คือ ไม่มีเนื้อหย่อนยานให้เห็น แต่ทุกส่วนเป็นกล้ามอะ...

คือที่ตั้งกระทู้เนี่ยเพราะส่วนใหญ่ผู้หญิงจะอยากผอม อยากอวบ เพราะอยากให้ดูดีไง
แล้วก็อยากรู้ว่าาผู้ชายส่วนใหญ่ ชอบให้ผู้หญิงที่ตัวเองคบเป็นยังไง (คิดว่าคงต่างจากเวลาที่เห็นตามห้างแล้วมองอะนะ)...???

งง มะ...เอาจริงๆเราถามเองก็งงนะ.... ตอบนะค่ะ ตอบ...อยากรู้จริงๆนะ
แอบสงสัยมานานแล้ว แต่เวลาถามเพื่อนๆด้วยกัน หรืออดีตแฟนมันก็ชอบตอบว่าชอบผู้หญิงอวบ...
ถามคนที่บ้านก็ต้องบอกว่าไม่ชอบผู้หญิงผอมสิ...เพราะคงไม่อยากให้น้องตัวเอง
หรือลูกตัวเองลดน้ำหนักหรอกจริงมะ???

ยังไงก็ขอบคุณล่วงนะจ้าาาาาา