ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดี๋ยวอาบให้

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 15, 2010, 12:23:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

เพิ่งไปเยี่ยมญาติที่เมืองจันมา บ้านญาติอยู่ในสวนใหญ่มาก บ้านก้อใหญ่ครับอยู่กันหลายคน ไปถึงก้อปิ้งเลยกับสาวน้อยนางหนึ่ง ชื่ออ้อยครับอายุ 18 หน้าตาใช้ได้ ผิวคล้ำแบบภูธรหน่อย ค่อนข้างผอมแต่หน้าอกกับก้นนี่เหลือหลาย สังเกตุได้จากชุดผ้าถุงกับเสื้อยืดรัดรูปที่เธอใส่ บ้านนี่เด็กผู้หญิงนุ่งผ้าถุงกันทั้งบ้าน อ้อยเป็นลูกของเพื่อนญาติฝากมาเลี้ยงรึไงเนี่ย เป็นเด็กที่โตที่สุดในบ้านเลยได้รับหน้าที่ดูแลรับใช้ทางบ้านผม วันนึงบ้านผมกับญาติเขาชวนไปดูที่แต่ผมขี้เกียจไปขอนั่งอยู่บ้านเล่น บ่ายๆไม่มีอะไรทำเลยไปเดินในสวน ไปเจอนู่น...น้องอ้อยกำลังปีนต้นไม้เก็บอะไรอยู่ ผ้าถลุงงี้ถลกขึ้นไปซะเห็นขาอ่อนเลยทีเดียว ผมเลยทักทาย "ทำอะไรน่ะอ้อย" อ้อยตอบเสียงใสลงมา "มะขามค่ะ คุณท้อปเอาไม๊คะ" อ้อยเก็บมะขามมาเต็มมือแล้วไต่ลงมา ปรากฏว่าอ้อยพลาดร้อง "ว้าย"แล้วไหลพรืดลงมา ผมอยู่ตรงนั้นเลยเข้าไปคว้าไว้ ไม่ได้ตั้งใจแต่มือมันคว้าไปที่ขาแล้วเลยมาจับเข้าที่ก้นอ้อยพอดี พอดีเซแล้วเลยดันอ้อยไปพิงต้นไม้ไว้ เข้าล้อคเลยครับ แถมอ้อยยังทำท่ากระหอบกระหืดด้วย ทนไม่ไหวเลยก้มลงไปจูบปากซะเลย อ้อยร้อง "อื้มม.." แล้วพยายามดันผมออก เสียใจอ้อยเข้าปากช้างซะแล้วจะปล่อยรึก้อกะไร ผมรุกเลย เอาตัวเบียดแล้วจูบไว้มือที่จับก้นอยู่ลูบไปมาแล้วล้วงเข้าไปในกางเกงในทั้งๆที่ผ้าถุงยังอยู่นั่นแหละ กางเกงในบางมาไม่รู้จะถอดยังไงเลยฉีกมันซะเลย อ้อยก้อยังดิ้นร้อง "อื้มม อื้มม" อยู่ ผมเบียดแล้วเอามือนึงช้อนขาอ้อยข้างนึงขึ้น อีกมือนึงลูบจากก้นเลยมาข้างหน้ามาลูบหอยโหนกนูนของอ้อย เอานิ้วแทรกเข้าไปในร่องแล้วถูไปมาจนอ้อยเริ่มตัวอ่อนเปลี่ยนมาเป็นสั่นแทน อ้อยเริ่มหายใจดังฟืดฟาด ร่องหอยอ้อยเริ่มเปียกเยิ้ม ได้อารมณ์ละซิ ผมเลยเอานิ้วสอดเข้าไปจนมิด อ้อยสะดุ้งสุดตัวผละปากจากผมร้อง "อ๊า....คุณท้อปคะ...ซซซซ...อย่าค่ะ.." แต่มือนี่ขยุ้มหัวไหล่ผมแน่นเลย ผมเลยชักนิ้วเข้าๆออกๆ จนอ้อยเด้งตัวขึ้นๆลงๆรับแล้วร้อง "อ้า..อ๊า..คุณท้อปคะ..อ๊า..." ไปด้วย โคตรได้อารมณ์จริงๆ ผมก้มลงแล้วเอาปากดูดหัวนมอ้อยผ่านเสื้อยืดและยกทรงจนแฉะเห็นหัวนมเลยทีเดียว อ้อยร้องดังขึ้นเปลี่ยนมากอดผมแล้วทีนี้ ปากก้อร้อง "อ้า..คุณท้อปขา..อ้อย..อ้อยไม่ไหวแล้วค่ะ.." ผมเลยแยงนิ้วเร็วขึ้นๆ จนอ้อยกัดฟันร้อง "อื้อออออออ...." แล้วหอยอ้อยก้อตอดนิ้วผมดุ๊บๆ ผมไม่รอช้าถอดกางเกงออก น้องชายผมผงาดเต็มที่ ไม่รอให้อ้อยตั้งตัว ผมยกขาอ้อยสูงขึ้นแล้วยัดลำ***ของผมเข้าไปในหอยเธอจนมิด อ้อยร้อง "อ๊ายยยย....." ผมเลิกเสื้ออ้อยขึ้นจนนมเธอโผล่ออกมาทั้งสองเต้าแล้วก้มลงดูดหัวนม อ้อยร้อง "อ้า..คุณท้อปขา..ด..เดี๋ยวค่ะ..อ๊า.." แต่ผมไม่คอยแล้วยกขาอีกข้างเธอขึ้นแล้วเล่นท่าลิงอุ้มแตง อ้อยเลยต้องกอดคอผมไว้ อ้อยแหงนหน้าร้องอะไรออกมาแต่แทบไม่มีเสียง ผมเอามือจับก้นอ้อยแล้วปั้มป์เข้าๆออกๆกระเด้าหอยอ้อยด้วยท่อนเอ็นผมดังผั่บๆ อ้อยนั้นสโลสเลไปมา ผมจัดอ้อยพิงกับต้นไม้แล้วกระหน่ำลำ***กระเด้าหอยสาวของเธอจนอ้อยร้องเสียงแหบแห้ง "ฮ้า..ฮ้า...ซซซ..." หอยเธอตอดตุบๆไม่ยอมเลิกจนผมสุดที่จะทน ผมบอกอ้อย "..ซซ...อ้อยจ๋า...ไม่ไหวแล้ว....อื้มมมม..." ผมจูบปากอ้อยแล้วยัดลำ***ผมเข้าไปจนสุดแล้วระเบิดน้ำกามออกมา อ้อยตาเหลือกแต่ผมกระเด้าซ้ำจนน้ำกามผมทะลักออกมาจากหอยอ้อย ผมปล่อยจนหมดแล้วถอนออก ปล่อยอ้อยลงยืนผมกอดอ้อยไว้แล้วถาม "ดีมั้ยจ๊ะอ้อย" อ้อยไม่ตอบแต่ยิ้มเขินแล้วมุดวิ่งหนีไป เย็นวันนั้นเราทานอาหารเย็นกันหมดทุกคน ผมโล่งใจไปเพราะแสดงว่าอ้อยไม่ได้พูดอะไรกับใคร ก่อนกลับมาผมล่ออ้อยไปอีกสองยกแต่เฉียดฉิวมาก ก้อหลังจากที่โซ้ยอ้อยกลางสวนไปยกนึง ผมก้อหาโอกาสชิมอ้อยต่ออีกแต่ไม่ค่อยสบโอกาสเท่าไหร่ เพราะบ้านใหญ่คนอยู่กันเยอะแล้วไหนจะพ่อจะแม่ผมอีก แต่แล้วก้อเจอโอกาสเหมาะเจาะเข้าคืนนึง ไม่นึกไม่ฝันเหมือนกัน คืนนั้น***ผมก้อดันนอนไม่หลับเลยออกมานั่งเล่นตรงชานบ้าน เจอคุณป้าเข้าแกถาม "นอนไม่หลับเหรอคะ" ผมก้อบอก "ครับ ว่าจะนั่งเล่นให้ง่วงๆน่ะครับ" แกบอก "เดี๋ยวจะให้เด็กจุดยากันยุงมาให้นะคะ" ผมบอกขอบคุณแกแล้วแกก้อเดินไป พอดีหูผมได้ยินเสียงอ้อยแว่วๆ คงจะเจอกับคุณป้าเมื่อกี้นี้ รู้สึกอ้อยกำลังจะไปอาบน้ำแล้วคุณป้าบอกให้เอายากันยุงมาให้ผมหลังอาบเสร็จรึไงเนี่ย ผมเลยได้การละโว้ย รีบย่องลงไปห้องน้ำข้างล่างที่อ้อยจะเข้า คือเขามีห้องน้ำข้างล่างสำหรับเด็กๆและแม่ครัวคนงาน แล้วก้อห้องน้ำชั้นบนสำหรับผูใหญ่กับแขกน่ะครับ ผมลงไปดูให้ชัวร์ว่าคุณป้าเข้าห้องนอนแน่แล้วก้อแอบหลบอยู่ใกล้ห้องน้ำ พออ้อยเดินมาเข้าห้องน้ำปั๊บ ผมก้อพรวดออกมาแล้วตามเข้าไปด้วยเลยครับ ตอนแรกอ้อยหันมาร้อง "อุ้ย.." แต่ผมคว้าตัวอุดปากไว้ทำสัญญาณไม่ให้ร้องแล้วปิดประตู อ้อยเห็นเป็นผมก้อยิ้ม ผมเห็นอ้อยในผ้าถุงกระโจมอกก้อไม่ไหวแล้ว ผมรวบตัวมาจูบเลย จูบไปอ้อยก้อกระซิบไป "ยะ..อย่าค่ะ..คุณท้อป...มมม..เดี๋ยวใครมาเห็นค่ะ...อืมมมม..." ผมไม่สนแล้ว เอื้อมมือไปเปิดก้อกน้ำลงตุ่มกลบเสียง เขามีตุ่มใบใหญ่ในห้องน้ำไว้ตักอาบน่ะครับ ผมกระตุกผ้าถุงอ้อยนิดเดียวก้อหลุดลงไปกองกับพื้น อ้อยรีบเบียดตัวเข้ามา ผมเอามือลูบก้นอ้อยแล้วเอาปลายนิ้วล้วงมาข้างหน้ามาเขี่ยร่องหอยอ้อยจนอ้อยผวา แล้วเอามือนึงมาลูบนมเต่งของอ้อย อ้อยบอก "..อ๊า..ให้อ้อยอาบน้ำก่อนซิคะ..ซซ..." ผมบอก "เดี๋ยวอาบให้" แล้วผมก้อถอดเสื้อกับกางเกงแพรออก คราวนี้เปลือยคู่ละครับ ผมกอดแล้วจูบอ้อยไว้แล้วเอื้อมมือไปเอาขันตักน้ำในตุ่มราดอ้อยจากหัวลงมา แม่งเอ๊ย เซ็กซี่สุดๆเด็กอะไรเนี่ย ผมตักราดไปก้อจูบไปทั่วแล้วลงมาดูดหัวนม อ้อยก้อแอ่นตัวตาม ผมจูบไล่ลงมาเรื่อย ส่งขันให้อ้อยตักน้ำเองแล้วนั่งยองๆจับก้นกลมอ้อยไว้ จูบลงมาที่หน้าท้องแล้วไล่ลงมาจนถึงหอยอูมของอ้อย ผมยกขาอ้อยนิดนึงแล้วจูบลงไปตรงกลีบหอยเต่งของเธอ อ้อยร้อง" ซซซ.....อย่าค่ะ..อ๊า....." มืออ้อยพยายามยันผมแต่สายไปแล้ว ลงผมคลุกวงในละก้อเสร็จ ไปๆอ้อยจับหัวผมกดเข้าหาผมเลยเอาลิ้นไชเข้าไปในหอยสาวของเธอจนเยิ้มฉ่ำ อ้อยเด้งเอวใส่หน้าผมอย่างลืมตัว ผมเอื้อมมือขึ้นมาคลึงนมแล้วบี้หัวนมเธอเล่น อีกมืออ้อมไปข้างหลังแล้วล้วงมาเอานิ้วแยงเข้าไปในหอยอ้อย จากนั้นก้อบรรเลงเพลงจนอ้อยกัดฟันร้อง "อื้มมมมม..." ออกมา ตัวอ้อยกระตุกวาบๆ หอยอ้อยตอดนิ้วผมด้วบๆ ผมไม่รอช้า ลุกขึ้นแล้วจับอ้อยหันหลังให้ผม ผมบอกให้อ้อยก้มลงจับขอบตุ่มไว้ แล้วจ่อห้วจรวดผมกับร่องหอยเธอแล้วเสียดพรวดเข้าไปจนมิด อื้อหืมมม ทั้งลื่นทั้งแน่น สะใจจริงๆ อ้อยกลั้นใจร้อง "อื้ออ..." ออกมามือก้อพยายามสาดน้ำไปด้วย ผมจับเอวอ้อยไว้แล้วกระหน่ำกระเด้าป้าบๆๆ ผมกำลังกระเด้าอ้อยอย่างเมามันก้อต้องสะดุ้งสุดตัว การกระเด้าหยุดชะงักเมื่อมีเสียงเคาะประตู แล้วมีเสียงคุณป้าตามมา "อ้อยๆ ยากันยุงไม่ต้องละนะ คุณท้อปคงไปนอนแล้ว" ผมก้มลงจับนมอ้อยขยำแล้วกระซิบ "ตอบซีจ๊ะ" แล้วจับอ้อยซอยเบาๆ อ้อยกลั้นใจทำเสียงปกติเต็มที่ตอบออกมาว่า "ค่า..." แต่เสียงยังไม่วายสั่น แล้วก้อมีเสียงประตูห้องปิดแสดงว่าคุณป้าไปแล้ว ผมเลยกระเด้าอ้อยต่ออย่างเต็มที่จนอ้อยเงยขึ้นมากัดฟันร้อง "อื้ออออออออออ....." แล้วหอยอ้อยก้อตอดมั่บกับลำ***ผม ผมเจอแค่นั้นก้อไม่ทนแล้วเสยลำ***เข้าไปจนสุดแล้วกระฉูดน้ำกามเข้าไปในหอยสาวน้อยเต็มๆ ผมกระเด้าต่ออีกสี่ห้าทีแลวหันหน้าอ้อยมาจูบซะ ผมกดแช่อยู่จน***ผมอ่อนตัวหลุดออกมา อ้อยช่วยล้างและเช็ดตัวให้ผม ผมใส่เสื้อผ้าแล้วค่อยๆเปิดประตูแอบย่องกลับออกมา ปล่อยอ้อยอาบน้ำต่อไป เช้าวันรุ่งขึ้นอ้อยแอบส่งยิ้มให้ผม ก้อพอใกล้จะถึงวันกลับ ผมยิ่งพยายามหาโอกาศอย่างหนักที่จะโซ้ยอ้อยปิดท้ายให้หนำใจซักหน่อย แล้วโอกาศเหมาะก้อมาถึง ญาติผมชวนพ่อแม่ผมออกไปซื้อของฝากกลับกรุงเทพฯ ผมเลยถือโอกาศบ่ายเบี่ยงบอกไปว่าจะจัดของกลับแล้วขี้เกียจไป เขาเลยออกกันไปเกือบหมดบ้าน เหลือเเต่อ้อยสุดสวยกับแม่บ้านอีกคนนึง ก่อนออกกันไป คุณป้าผมสั่งอ้อยว่า "ช่วยคุณท้อปจัดข้าวของด้วยนะ" ลงล้อคซิครับอย่างนี้ ผมเห็นอ้อยรับคำคุณป้าแล้วหันมายิ้มกับผมด้วย พอเขาออกกันไปหมดผมเลยทำเป็นสั่งอ้อยต่อหน้าแม่บ้านว่า "เดี๋ยวอ้อยช่วยผมจัดของข้างบนหน่อยนะ" อ้อยพยักหน้ารับคำแล้วผมก้อเดินขึ้นห้องไปก่อน ถึงห้องปั๊บผมแก้ผ้าเลยแล้วทำเป็นขึ้นไปนอนบนเตียงเอาผ้าห่มปิดไว้แบบวับๆแวมๆ ซักพักอ้อยเดินขึ้นมาผมเลยแกล้งทำเป็นหลับ อ้อยค่อยๆเปิดประตูเข้ามาเรียกผมเบาๆ "คุณท้อปคะ" ผมทำเป็นนิ่ง อ้อยเลยเดินเข้ามาพูดเบาๆอีก "คุณท้อปคะ" ผมเลยทำเป็นพลิกตัวให้ผ้าห่มเปิดซะ แอบปรือตามองอ้อย เห็นอ้อยยิ้มเขินมองดูน้องชายผมที่ผงาดอย่างเต็มที่แล้วตอนนั้น อ้อยค่อยๆนั่งลงบนเตียงผม ตาจ้องท่อนเอ็นผมตาเป็นมันเลย ผมเห็นอ้อยมองหน้าผมแล้วเอื้อมมือมาจับลำ***ผม มันกระดกขึ้นตอบสนองมืออันเย็นเฉียบของสาวน้อยจนเธอร้องเบาๆ "อุ๊ย.." อ้อยทำหน้าตื่นเต้นมากขึ้น มือเธอรูดลำ***ผมเบาๆแบบกลัวว่าผมจะตื่น แล้วโดยไม่คิดไม่ฝัน ผมเห็นอ้อยค่อยๆก้มลงมาหาลำ***ผม เธอแลบลิ้นออกมาเลียตรงหัวจรวดรูปเห็ดนั้น ลิ้นนุ่มของอ้อยไล้ไปทั่วส่วนหัวแล้วลงมาใต้รอยหยักจนผมเสียวเกร็งไปหมดทั้งตัว แต่พยายามนิ่งไว้ อ้อยเริ่มสนุกคราวนี้อมหัว***ผมเข้าไปในปากเธอ อ้อยคงเคยดูหนังเอ็กซ์มามั่งละซิเนี่ย ลิ้นเธอวนรอบๆหัวจรวดผมจนผมต้องถอนหายใจที่กลั้นไว้ออกมา มืออ้อยรูดลำ***ผมไป หัวก้อก้มๆเงยๆรูดหัว***ผมเข้าๆออกๆจากปากเธอไป ผมค่อยๆเอื้อมมือลงไปจับลงบนผมนุ่มบนหัวเธอเบาๆ อ้อยมองขึ้นมาก้อสบตากับผมพอดี ผมบอกเสียงสั่นเลย "อย่าหยุดนะ...ซซซ..." อ้อยยิ้มด้วยหางตารูดหัว***ผมเข้าๆออกๆจากปากบางของเธอ ผมเสียวไปหมดแต่กลั้นเอาไว้ จับหัวอ้อยค่อยๆกดลงมาตามจังหวะทีละน้อยให้อ้อยเอาลำ***ผมเข้าปากเธอลึกเข้าไปเรื่อยๆ จนอ้อยไม่ต้องใช้มือรูดอีก ผมมองดูหน้าสาวน้อยกำลังดูด***ผมอย่างเมามันจน***ผมเยิ้มไปหมด ความเสียวผมเริ่มทวีมากขึ้นทุกที ผมจับหัวเล็กๆของอ้อยด้วยมือสองข้างแล้วกระเด้าลำ***ผมเข้าไปในปากอิ่มนั้น อ้อยก้อรู้งานดูดลำ***ผมจนดังบ้วบๆๆเลยทีเดียว ผมสุดจะกลั้นแล้ว ผมกระเด้าปากสาวน้อยเร็วขึ้นแล้วครางออกมา "อื้มมมมมม....." แล้วกระฉูดน้ำกามเข้าไปในปากสาวน้อย อ้อยทำตาโตร้อง "อื้อออ...." แต่ผมจับหัวเธอไว้ ผมกระเด้าปากเธอต่อจนผมกระฉูดออกมาหมด อ้อยพยายามกลืนน้ำรักข้นนั้นเข้าไปแต่มันทะลักออกทางมุมปากเธอจนเยิ้มไปหมด ผมปล่อยหัวเธอออก อ้อยเงยหน้าขึ้นทำท่าผะอืดผะอมกับน้ำกามในปากเธอแล้วก้อกลืนมันลงไป เธอเช็ดน้ำรักที่มุมปากเธอออกทำหน้าตื่นๆน่ารักมาก ผมเลยยันตัวขึ้นมารวบลำตัวบอบบางนั้นมากอดไว้แล้วจูบปากเธออย่างไม่รังเกียจ อ้อยร้อง "อื้มม..อื้มม..." กลืนน้ำกามหยาดสุดท้ายเข้าไปแล้วจูบตอบผม ผมดึงตัวสาวน้อยขึ้นมานอนทับผมแล้วหมุนตัวเอาเธอลงข้างล่าง จูบประกบปากสาวน้อยเอาไว้ แล้วล้วงมือเข้าไปในเสื้อยืดตัวจิ๋วนั้น คลึงนมกลมเต่งของอ้อยอย่างมันมือแล้วบี้หัวนมชูชันนั้นจนอ้อยสบัดจากจูบผมร้อง "ซี๊ดสสสส....คุณท้อปขา..."ออกมา ผมเคล้นนมเธอเล่นมือนึง อีกมือก้อเลื่อนลงมารูดผ้าถุงกับกางเกงในตัวจิ๋วของเธอออก อ้อยขยับขาอย่างรู้งานจนผ้าถุงหลุดไป ผมรูดเสื้อยืดตัวนั้นของอ้อยออกจนอ้อยเหลือเเต่ตัวเปล่าเปลือย ผมเอาแขนโอบร่างเล็กของอ้อยไว้แล้วก้มลงดูดหัวนมชูชันของอ้อยเข้าปากเอาลิ้นวน อ้อยแหงนหน้าอ้าปากร้อง "ซี๊ดสสส..." อย่างได้อารมณ์ อีกมือนึงผมลูบลงบนเนินสามเหลี่ยนอูมหว่างขาเธอแล้ว ใช้นิ้วกลางแทรกลงถูกับร่องกลางกลีบเนื้อเบียดนั้น สัมผัสกับความฉ่ำเยิ้ม จนอ้อยแอ่นตัวร้อง "อ๊า...." ผมถูตุ่มเสียวของสาวน้อยจนตัวเธอบิดไปมาด้วยความเสียว น้ำเธอหลั่งออกมาจนเยิ้มมือผมไปหมด ผมเอานิ้วกลางแยงพรวดเข้าไปในหอยคับแน่นของเธอจนอ้อยสะดุ้งขึ้นมาสุดตัว ผมดูดเม้มหัวนมเธอแล้วซอยนิ้วผมเข้าๆออกๆจากหอยสาวน้อยจนเธอร้อง "อ๊า....อ๊า...คุณท้อปขา...." ผมแกล้งซอยนิ้วทำให้เธอเสียวจนใกล้ถึงจุดสุดยอดอย่างรวดเร็ว แล้วอ้อยก้อทำหน้านิ่วคิ้วขมวดอ้าปากร้อง "อ๊า...." ออกมา ร่างสาวของเธอกระตุกพรวดพร้อมกับที่หอยเธอตอดมั่บกับนิ้วผม อ้อยหายใจกระเส่าด้วยความเสียวที่วิ่งผ่านร่างเธอ ตัวเธอกระตุกเป็นจังหวะๆเรี่ยวแรงเธอดูเหมือนหายไปหมด แต่ผมไม่ปล่อยเวลาให้ผ่านไป ผมจับตัวอ้อยนอนคว่ำลงแล้วยกก้นเธอโด่งขึ้นมา ผมจับท่อนเอ็นของผมที่ผงาดขึ้นมาใหม่จ่อกับหอยสาวน้อยแล้วดันพรวดเข้าไปอย่างง่ายดาย อ้อยแหงนหน้าขึ้นด้วยความเสียว เธอทำท่าเหมือนกับจะร้องแต่ไม่มีเสียงรอดออกมา หอยเธอนั้นยังคงตอดดุ๊บๆกับลำ***ผมเนื่องจากความเสียวสุดยอดที่เพิ่งผ่านไป ผมจับเอวคอดของสาวน้อยไว้แล้วซอยลำ***ผม กระเด้าหอยเธออย่างเมามัน อ้อยได้แต่ครางเบาๆออกมาหัวเธอหันข้างซบกับที่นอน ผมเธอลงมาปรกใบหน้าน่ารักนั้นดูเซ็กซี่มากก ผมมองหน้าเธอไปยิ่งได้อารมณ์ยิ่งซอยไม่นับ แล้วตัวอ้อยก้อสะดุ้งขึ้นอีกครั้งหอยเธอตอดผมอีกบอกว่าเธอถึงจุดไปอีกครั้ง ตอนนี้อ้อยดูปวกเปียกไปหมด ความเสียวครั้งแล้วครั้งเล่าวิ่งผ่านตัวเธอจนเธอไม่มีแรงโต้ตอบ ผมก้มลงนอนทับลงบนร่างบางนั้น เอามือสอดเข้าไปคลึงเต้านมเต่งคู่นั้นแล้วพลิกตัวเธอหงายขึ้นมาทับผมไว้ อ้อยพาดคอนอนหงายลงบนไหล่ผม ผมจูบไซร้ซอกคอสาวน้อย แล้วกระเด้งเอวขึ้นกระเด้าหอยเธอจากด้านล่างขึ้นมา มือทั้งสองที่คลึงนมอูมคู่นั้นคอยดันตัวเธอขึ้นๆลงๆตามจังหวะ อ้อยหามามองผมตาระโหยพูดแทบไม่มีเสียงว่า "ฮ้า...ฮ้า...คุ..คุณท้อปขา...อ้อยจะไม่ไหวแล้วค่ะ....อ้า...มันเสียวไปหมดแล้ว...ฮ้า..." ผมยิ้มให้เธอแล้วเพิ่มจังหวะเร็วขึ้น ตอนนี้หอยอ้อยตอดลำ***ผมไม่หยุดแล้ว มันเสียวสะใจดีเหลือเกิน อ้อยแหงนหน้าอ้าปากหายใจหอบ ดูแล้วได้อารมณ์สุดๆ ผมกระเด้าร่างปวกเปียกนั้นจนสุดจะทนต่อไป ผมดันลำ***ผมเข้าไปในหอยของอ้อยจนมิดลำแล้วปล่อยน้ำกามขาวข้นผมทะลักเข้าไปในร่างสาวน้อย ร่างบางของอ้อยกระตุกตามแรงกระเด้าของผมจนผมกระฉูดหมด ผมพลิกอ้อยนอนตะแคงแล้วกอดเธอไว้แต่ลำ***ยังฝังแช่รับรู้ความฟิตแน่นของหอยอ้อยไว้นานที่สุดเท่าที่จะนานได้ เราหลับกันไปชั่วครู่แล้วตื่นมาเก็บของต่อ พอตกบ่ายทางบ้านผมก้อเดินทางกลับ เฮ้อ...ผมละอยากกลับไปอีกจัง ป่านนี้อ้อยคงเป็นสาวเต็มตัวละ