ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 วิธี จีบสาว สวย หยิ่ง !! (ขำขำนะ)

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 15, 2010, 02:12:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

1. เอาขี้มูกนายไปป้ายเสื้อเทอ เเล้วบอกว่า เออ ถอดเลยคับเดี๋ยวซักเสื้อให้ ขอเบอร์ด้วยจะได้คืนถูกคับ
2.เต้นบีบอยโชว์เทอคับ หมุนไปเถอะคับ 3 ตลบ อย่างต่ำ ฝึกคับฝึก ของอย่างนี้ต้องฝึก สาวเเปลกชอบผู้ชายเต้นเก่งคับ
3.บอกเทอไปว่า ผมปิดมือถือตอนดูหนังนะครับ เทอไม่อยากรู้ก็บอกไปครับ เเบบ เปนคนเปิดเผย..
4.เดินผ่านเเล้วบอกว่า โอ้ย สาวจีบเยอะ ลำบากใจว่ะ คนเเถวนี้ช่วยหน่อยได้มะ
5.เดินไปหาคับ อย่างรวดเร็ว เเล้วพูดไปตรงๆคับ ว่า " 5 บาทของเรา เมื่อไหร่จะคืน "เทอมองคุนเเน่นอน...
6.บอกเทอว่า จำได้ไหม ที่ตรงนี้เมื่อตอนสงครามโลกครั้งที่1 เราเป็นคนฆ่าเทอ เเค้นไหม เเค้นรีบชำระคับบบบบบบบบ
7.ถ้าทั้ง หมด ไม่สามารถทำให้เทอสนใจคุนได้ คุนบอกเทอไปว่า เราเหนื่อย เราท้อ ขอโทดนะ ที่รักเทอ เเล้วจากไปคับ.

เพราะเทอคงไม่ได้ชอบคุณ เเละไม่ได้ชอบใคร

เทอเกิดมาเพื่อเหตุผลบางอย่างที่ไม่มีใครรู้คับ....ซึ่งเค้าเองก็ไม่รู้ ผมก็ไม่รู้
ไม่มีใครรู้....สรุปกูใคร....

ปล. ถึงจีบไม่ติด เทอก้จะจำคุนไปจนตาย อาจมีคนเอาของไปเยี่ยมคุนที่คุกด้วย..555555555

ฮาๆนะคับ อย่าคิดมาก
เเต่ถ้าได้ผล อย่าลืมขอบคุณผมนะ