ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ๊หมวยเจ้าปัญหา

เริ่มโดย amaji_shiro, เมษายน 15, 2010, 07:05:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amaji_shiro

หลังจากเลิกงานงานที่ Sport Center ผมก็มักมีกิจกรรมเยี่ยมเยียนลูกค้า ขาประจำบ้าง ขาจรบ้าง ไปเรื่อยๆตามประสาคนโสด ซึ่งบางทีก็กลับมาเกือบสว่าง เวลาเพลียๆ ผมมักชอบเปิด เพลงเสียงดังในรถกันหลับใน เวลาลงมาเปิดประตูบ้าน บางทีก็ลืมปิดเพลง จนข้างบ้านต้อง ออกมา มองหน้ากันบ่อยๆ บางทีผมเพลียจัดจัดขับมาจอดหน้าบ้านแล้วก็หลับไปเลย วิทยุยังเปิดคาอยู่ในรถ จริงๆแล้วแถวบ้านที่ผมพักผมเป็นอาคาร ๓ ชั้น ติดๆกัน ต่างคนต่างอยู่ ยิ่งผมอยู่บ้างไม่อยู่บ้าง ก็เลยไม่ค่อยรู้จักใครเป็นใคร รู้แต่ว่าคนแถวนี้รวยๆทั้งนั้นดูจากรถยนต์ที่จอดก็มีแต่รถแพงๆ ลำพังผมคงไม่มีปัญญาเช่าอยู่หรอกครับ อาศัยพี่สุดาผู้จัดการบริหารของ Sport Center ที่ผมทำงานอยู่ แกซื้อไว้แล้วไม่อยู่เลยให้ผมมาช่วยเฝ้าให้ แถมบางทีแกก็หลบสามีฝรั่งมาเล่นจ้ำจี้ กับผมยันเช้า ผมก็อาศัยเกาะพี่แกอยู่ไปวันๆล่ะครับ เด็กเส้นซะอย่าง
วันหนึ่งขณะผมนอนหลับอยู่ในรถหน้าบ้านก็ได้ยินเสียงเคาะที่รถดังๆ ยังเพลียๆอยู่ ตกใจตื่น เห็นผู้ชายคนหนึ่งท่าทางนักเลงตัวใหญ่หน้าแดง บอกให้ผมออกมาจากรถ ผมรีบหลี่ เสียงวิทยุแง้มกระจกลง ก็โดนด่าเข้าหลายชุดจนทำอะไรไม่ถูก ก็ยกมือไหว้ขอโทษไปก่อน ในใจก็นึกแค้นอยู่ว่าพูดกันดีๆก็ได้ คอยดูซักวัน ผมพยายามถามคนแถวนั้นว่าผู้ชายคนนี้เป็นใคร ปรากฎว่าเป็นสามีของเจ้หมวยข้างบ้าน จริงๆแล้วผมไม่เคยรู้จักเจ้หมวยมาก่อน แค่เคยเห็นหน้า เวลาแกแอบมองผมตอนกลับบ้าน ท่าทางเธอหยิ่งๆ เวลาผมเจอเจ้แกก็พยายามพูด สวัสดีครับพี่ แต่เจ้หมวยชอบแกล้งทำไม่ได้ยิน ถือว่ารวยขับ BENZ ป้ายแดง สามีทำฟาร์มอยู่ต่างจังหวัด นานๆจะลงมาซักครั้ง ผมคิดว่า กะจะทำโทษ เจ้หมวย ล้างแค้น สามีแก อยู่เหมือนกัน แต่ก็ยังไม่มี จังหวะเวลา นึกๆดูรูปร่างเจ้หมวย แกก็ไม่เบา มีนมใหญ่ ตูดใหญ่ ตะโพกผายให้เล่นได้ครบเครื่อง แถมผิวขาวละเอียด ปากอูมๆ เล็กๆน่าให้ดูดอม ไอ้หนูผมให้เข็ด แถมสามีแกก็ไม่ค่อยมาหา นึกๆดู ถ้าได้เจ้หมวย มาทำเมียอีกคนก็คงจะดี จะได้หมดปัญหาข้างบ้าน ที่สำคัญคือที่บ้านเจ้หมวย แกมีป้าอ้วน แก่ๆ หน้าตาทึนทึก คอยเฝ้าบ้าน ดูแลบ้านอยู่คนนึงท่าทางเอาเรื่อง ต้องรอวันก่อนหวยออก ให้ป้าแกไปส่งโพย แล้วจะลองแอบปีนเข้า ไปสำรวจห้องเจ้หมวยซักครั้ง
ผมรอจนถึงวันนั้นยอมลาหยุดหนึ่งวัน แล้วผมก็แอบย่องเข้าห้องจากประตูชั้นล่างที่ป้าแก ลืมล็อค และ แอบขึ้นไปหาห้องนอนเจ้หมวยได้ไม่ยาก เนื่องจากบ้านที่อยู่เป็น อาคารแบบแปลนเดียวกัน ป้าแกไป ส่งโพย กว่าจะกลับก็ร่วมชั่วโมง ใจผมเต้นตึกตัก ขณะค้นหา ตะกร้าผ้าใช้แล้วของเจ้หมวย ในที่สุดผมก็เจอ ตะกร้าสองใบหน้าห้องน้ำในห้องนอนเจ้ เจ้แกคง ซักผ้าอาทิตย์ละครั้งเพราะ เสื้อผ้าเต็มตะกร้า ทั้งสองใบ ผมรีบเทลงบนเตียงนอนเจ้หมวย แล้วสูดดม กลิ่นชุดทำงานสุดหรู แกมกลิ่นกายปน น้ำหอมของเจ้หมวย กลิ่นเจ้แกหอมดีไม่เบา ไม่ให้เสียเวลา ผมคว้า ตะกร้าชุดชั้นในเทแยกออกมา บนเตียง เอากางเกงในตัวจิ๋วและยกทรงขนาด C85 ของแกที่กอง รวมกันอยู่มาดมเล่น ถึงรู้ว่า เจ้หมวยเห็นเงียบๆ อย่างงี้ แต่ไหง เซกซ์จัดน่าดู เพราะนอกจากคราบฉี่ที่เห็นตามปกติที่เป้ากางเกงในแล้ว เจ้แกยังฝากคราบสวาทไว้เป็นวงกว้าง และ กลิ่นที่เป้ากางเกงใน บ่งบอกชัดว่าเจ้แกเป็นสาวแรงสูงทีเดียว ผมเปิด ตามลิ้นชัก ตู้เสื้อผ้า และตู้หัวเตียงดูว่า เจ้หมวย เป็นคนอย่างไรเอาไว้เป็นข้อมูล ก่อนเผด็จสวาทเธอ เธอเป็นคน มีระเบียบ ใช้ได้ทีเดียว มีรสนิยมใช้ของมียี่ห้อตลอด ผมต้องคอยระวังในการเก็บวางของ ไว้ที่เดิม และหัวใจผมเต้นแทบจะออกจากตัว เมื่อผมพบอุปกรณ์สั่น 6 นิ้วขนาดเต็มกำมือ ซ่อนไว้ในลิ้นชัก หัวเตียง ได้การละ ว่าแล้ว ผมก็ขโมย เครื่องสั่นที่ว่า กับชุดชั้นในกลิ่น sexy ใช้แล้ว ๒-๓ ตัว ของเจ้หมวย ปีนกลับออกมาทาง หน้าต่าง เข้าหน้าต่างบ้านตัวเอง เอาไอ้เครื่องสั่น ลองมาดมๆ ดู ยังมีกลิ่นกรุ่นๆ ของหอยเจ้หมวย ติดอยู่ ไอ้หนูผมตื่นผงาดชึ้นทันที ต้องเอากางเกงใน เจ้หมวย เนียนมือ ตัวจิ๋วมารูดเล่น แล้วเอามาพันห่อหัวบานแฉ่งเอาไว้ เป็นไงเป็นกันผมต้องเอา เจ้หมวย เป็นเมียให้ได้ อย่างน้อยก็เพื่อเป็นการ ล้างแค้นสามีแก ที่มาทุบรถผมด้วย
สองสามวันต่อมาผมกลับจากทำงานไม่ดึกมากเห็น BENZ ป้ายแดงจอดอยู่ นึกถึงเจ้หมวย ขึ้นมา เลยปีนแอบดูห้องนอนเจ้หมวย แกคงอยู่ในห้องข้างล่าง เพราะเห็นไฟในห้องนอนมืดอยู่ ผมจึงค่อยๆเปิดบานเลื่อนห้องนอนที่ถอดล็อคไว้เมื่อวันก่อน ยังเปิดได้อยู่ผมจึงกลับเข้าไปคว้า ชุดชั้นในเจ้หมวยที่เพิ่งถอดออกมาเป้ายังชื้นๆ แล้วปีนกลับมาที่บ้านดมเล่นใส่เล่นรอเวลาเจ้แกเข้านอน แล้วจะแอบเข้า มาใหม่ อีก สามชั่วโมงต่อมาดึกสงัด ผมแอบย่องเข้ามาในห้องเจ้หมวยคนสวย
เห็นแกกำลังนอนแอร์เย็นฉ่ำหลับสบาย ผมจึงดึงผ้าห่มออก เจ้แกนุ่งกาวเกงขาสั้นกับเสื้อยืดบางๆ ตัวโต ไม่เหมือนกับพวกแหม่ม ที่ผมเคยฟันมาที่มักชอบใส่กางเกงในตัวเดียวนอน ผมค่อยๆถอด เสื้อผ้า ตัวเองกองไว้ข้างเตียง ให้เหลือแค่กางเกงในของเจ้ที่ผมใส่มา ไอ้หนูผมแข็งจนทะลุ ขอบกางเกงใน และพร้อมทำหน้าที่ยัดเยียดความเป็นสามีให้แก่เจ้หมวย ผมค่อยๆทรุดตัวลงไปนอน บนเตียง เขยิบตัว พร้อมกับเอามือค่อยๆรูปไล้เจ้หมวยอย่างทะนุถนอม ผิวแกเนียนนุ่มมือดีจริงๆ สมกับ เครื่องสำอางค์ยี่ห้อดังทีวางอยู่เต็มโต๊ะและในห้องน้ำ ทำเพื่อผมแท้ๆ เจ้หมวยถึงแม้แกจะยัง ไม่รู้สึกตัว แต่ก็ เริ่มขยับตัวพร้อมกับครางเล็กน้อย ผมไม่รอช้าเริ่มจูบเบาๆที่บริเวณซอกคอ หอมกรุ่น จนเธอรู้สึกตัวและตกใจ ตื่น ผมเตรียมตัวไว้แล้วจึงรีบเอามืออุดปาก พร้อมกับบอกไม่ให้ แกส่งเสียงดัง ปากก็ไล่พรมจูบตัวแกไปเรื่อยๆ "แกเป็นใครน่ะ ว๊าย อย่าน่ะ" "ออก ..ไปเดี๋ยวนี้นะ.. อุ๊ย อีเข้ามาได้ยังไง...อ้าาา" เจ้หมวยครางลั่น เมื่อริมฝีปากของผมขบโดนหัวนมเธอ "อุ๊ย..หยา..อย่ามันเสียว.. อาวว" เริ่มได้การ ผมกระชากเสื้อเจ้หมวย ออกให้มาปิดหน้า โชว์หน้าอกอร่างฉ่างของแกเต็มตา คราวนี้ทั้งคลึงทั้งเค้นทั้งดูดสลับไปมา จนสาวใหญ่แรงสูง อย่างเธออ่อนเป็นเทียน "อูยย...ยอมแล้ว... อูย... เสียวจัง..เลยย ... อย่าา" ผมยังใช้มือกดแขนเธออยู่ ทั้งสองข้าง นมเจ้แกเด้งดีจัง แถมกลิ่นเหงื่อของเจ้ยิ่งเพิ่มความกระสันต์ให้ไอ้หนูผมสุดๆ ผมค่อยๆคลายมือ ออกแล้วถอดเสื้อเจ้พร้อมกับจูบแลกลิ้นแบบเจ้ไม่ทันตั้งตัว พอเจ้เห็นหน้าผม แกหน้าซีดเผือด พยายามถามว่าผมเข้ามาในห้องแกได้อย่างไร ผมก็มั่วไปว่า ผมหลงรักเจ้มานาน ผมขอโทษที่ทำให้เจ้ตกใจ เจ้สวยถูกใจผม ผมขอเป็นผัวเจ้อีกคนนะ รับลองผมจะทำให้เจ้ มีความสุขทุกวันเลย เจ้แกก็เล่นตัวหน้าดู พยายามดิ้นสู้ แต่ในที่สุดแกก็ยอม แพ้แรงผม เพราะยิ่งดิ้น มือผมก็ยิ่งเสียดสีกับ หอยแก จนโคกอูมๆของแกแฉะไปหมดแล้ว ลิ้นเราฉกกันไปมา "ฮือ..ทำไมทำกับเจ้แบบนี้..." "ก็ผมรักเจ้ ผมฝันถึงเจ้ทุกคืนเลย" เจ้หมวยชักเคลิ้ม ผมจึงละจากจูบปากแลกลิ้นมาเป็นจูบต่ำลงมาที่ตัวแก แต่ก็ยังจับมือแกไว้ "ทำไมเจ้ ไม่เคยมองผมเลย ผมอุตสาห์ทักทายเจ้ตั้งหลายที" "ก็..ก็ เฮียแก ดุ แก..อูยย ..แก..ไม่อยากให้เจ้ ยุ่ง..กับใคร..อ้า.." ผมเริ่มจูบลงมาถึงหน้าท้องขาวเนียนของเจ้ ที่ขณะนี้ส่ายตัวไปมาด้วยความเสียว ปากก็พร่ำไปเรื่อย "ที่จริง..เจ้ก็แอบ..ดูคุณบ่อยๆ... เวลา..อ้าวว...กลับดึกๆ..อ้าา " "เจ้..ชอบผมเหรอ" "เจ้..เ..คย..ได้ยิงอา สุดา...แกร้อง เสียงดัง....อาว..แบบมีความสุข...เวลาคุณ..มาบ้าน" ไม่ต้องพูดต่อแล้วเจ้ ผมคิดในใจ หอยเจ้ตัวใหญ่ดีจังขอผมลิ้มรสหน่อยเหอะ เจ้ถึงกับดิ้นพล่าน เมื่อผมซุกหน้าลง บนเนินขนาดใหญ่ที่มีขนดกดำเป็นมัน เธอยอมแบะขาให้ผมดูดเม้ม แบบถวายชีวิต ปากร้องซี๊ด เหมือนทานของเผ็ด และร้องดังขึ้นๆ จนผมต้องเอากางเกงในของแก ที่ผมใส่มา ถอดยัดปาก ให้แกกัด จนเจ้แกเสร็จคาปากผมไปหลายรอบแล้ว ก่อนผมขอเอาเจ้าโลก ยัดใส่ปากแกบ้าง เหมือนคนอดอยากมานาน เจ้รูดเข้าออกโดยใช้ปากซอยถี่ยิบ ในขณะที่ผมขยำนม บี้เล่นอย่างมันมือ ก่อนที่จะถอน...ออกจากปากเจ้ เสียงดังจ๊วบ เจ้ปล่อยมือออกด้วยความเสียดาย
ไม่รอช้าให้ขาดจังหวะ ผมจะจับดุ้นขนาดอินเตอร์ ลงจ่อหอยเจ้ทันที แล้วค่อยๆกดลง เบาๆแบบให้ความรู้สึกจนมิดลำ ว้าว.. ยังฟิตใช้ได้แม้จะผ่านงาน มาบ้างพอควร "อูยส์..เจ้..เสียวจังเลย" ตัวเจ้กระตุกไปมา ผมเริ่มซอยแบบเนิบๆ ช้าๆไปทั่วๆ และค่อยๆเพิ่ม ความลึก และเร็วถี่ขึ้นๆ หอยเจ้แกก็ตอดตุ๊บๆ ผมก็กวาดไปทั่วรู ซ้าย ขวา บน ล่าง ผมจับขาเจ้ ยกสลับจับตะแคงไปมา สะโพก หนันใหญ่ของเจ้ร่อนดีถูกใจผมดีจริงๆ จนผมจับเจ้ยกล้อหงายไป จนติดนมแกแล้วเริ่มซอย แบบไม่ยั้ง เจ้ร้องเสียงหลง แบบลืมตัว ผมบอกให้เจ้ยอมเป็นเมียของผม คนเดียวต่อจากนี้ไป เจ้ชักเริ่มมัน โดยเป็นฝ่ายรุกผมบ้าง ปีนขึ้นไปนั่งขย่มโขยกเสาผมไปมา นมแกว่งไกวไปมาตามจังหวะการโยกตัว พร้อมกับเริ่มเร่งจังหวะ กัดริมฝีปากหลับตาปี๋ ส่งเสียง กรี๊ดๆ สลับกับการซู๊ดปากอย่างเมามัน จนผมยาวยุ่ง เป็นกระเซิง ดู sexy มาก ผมเดังเอวรับจนตูดใหญ่ๆของเจ้ กระแทกกับต้นขาของผมเสียงดัง ผับ..ผับ จากนั้นผมเปลี่ยนมา เป็นฝ่ายรุกต่อ ด้วยการอุ้มแกนั่งบนตักผม จับตูดแกยกขึ้นกระดกแล้วซอยถี่ยิบอย่างสุดเสียว จนหมดแรงกันไปข้าง ผมพาเจ้ ขึ้นสวรรค์ นับครั้งไม่ถ้วนด้วยการเล่นลีลา ท่าเสียวต่างๆ ทั้งหน้าหลัง โดยหวังให้เจ้สาวใหญ่ไฟแรงสูงคนนี้ ติดใจรสสวาทของผม จนลืมผัวตัวเองให้ได้ เจ้แกยอมผมทุกท่าจนผมขอให้แกทำอะไร แกก็ยอมหมด ผมเลยแกล้งพูด "เจ้จ๋า.. เจ้ยอมเป็น ของผมหรือยัง" "อูยส์..อ้า..ก็ให้เอา...อย่างนี้แล้วยังเรียกว่า..ไม่ยอมอีก...อ้าา..หรือ" .."กับ..เฮีย เจ้ยัง ..ไม่ยอมขนาดนี้ น่ะ อูย.." ผมชักดุ้นออกจากหอยทางด้านหลังของเจ้ที่กำลังทำท่าหมา พรัอมขยำตูดใหญ่อย่างงสะใจ แล้วแกล้งเอามาวางจิ้มที่ช่องตูดเจ้ "ว้าย ..อย่าน่ะคุณ" "เจ้...สุดที่รักของผม ยอมเป็นของผมแล้ว เจ้ต้องให้ผมนะครับ"
ผมค่อยๆใช้นิ้ววนบี้หัวนมเล่นสลับแทงล่างจิ้มเข้าออกแล้วเร่งจนได้ที่ ตัวเจ้กำลังกระตุกด้วยความเสียวสุดยอด ผมก็แอบเสียบบน พรวดเดียวได้เกือบครึ่งลำ เจ้ร้องเลียงหลง ขมิบตูดจนแน่น ผมไม่รอช้ายัดส่วนที่เหลือทีเดียวมิดลำ ช่องตูดของเจ้รัด แน่นมากจนแทบขยับไม่ออก จนผมต้องค่อยๆขยับเอวไปมา จับให้เจ้นอนคว่ำตูดโด่ง หน้าตาเหยเก เพราะเพิ่งโดนเปิดซิงเป็นครั้งแรก นี่ถ้าตูดแกไม่ผายใหญ่อย่างนี้คงไม่โดนผมเอา แต่เห็นแล้ว มันอดไม่ได้ พวกผู้หญิงตูดใหญ่ สะโพกผายๆแบบนี้แถมขาวเนียนอีกต่างหาก ผมเล่นบนสลับล่าง แบบไฟแลบแบบไม่รู้รูไหนเป็นรูไหน จนทนไม่ไหว ฝ่ายเจ้แกก็ร้องดังขึ้นๆ ขอร้องให้ผมกระฉูด ในหอยแก ซึ่งผมก็ยอมแกโดยดี ตอนเช้าผมขอลาป่วย ที่ทำงาน เพื่อเอาเจ้แกต่ออีกรอบ เรานอนกกกัน และเอากันต่อยันเที่ยง ก่อนที่ผมจะปีนกลับมาเข้าหน้าต่างที่บ้าน เพื่อใม่ให้ยายป้าทึนทึก รู้ความลับระหว่างผมกับเจ้ โดยทุกวันที่ผมกลับดึกๆ เจ้จะนอนรอ เปิดหน้าต่างไว้ให้สามีคนใหม่ขอแก ผมวันไหนไม่ได้เอาใครมาจนเพลีย ก็ปีนเข้าหาเจ้เป็นประจำ จนเราสนิทกัน เจ้แกอยากให้ผมไปช่วยทำงานเป็นผู้ช่วยผู้จัดการที่ร้าน มินิมาทแห่งหนึ่งของแก จะได้เจอกันง่ายขึ้น แต่ผมก็ไม่ไปหรอกครับแค่นี้เจ้แกก็ให้ทิป ผมใช้สบายๆอยู่แล้ว ช่วงไหนผัวแกมาผมก็ได้ off แต่อยู่ได้ไม่นานยายป้าทึนทึกคงเริ่มสงสัยคงไปบอกผัวแกเข้า ผัวแกเลยเอาคนมาอยู่ด้วยเต็มบ้าน ผมกับเจ้แกเลยต้องเลิกกันไปเพราะไม่มีโอกาส เอากันตอนดึกๆ เหมือนก่อน ทำให้ผมขาดรายได้ ยิ่งตอนหลัง ผัวแกเอาเจ้ย้ายไปอยู่ต่างจังหวัด ด้วย คงรู้ว่าเมียแกไฟแรงสูง ตอนหลังผมก็ย้ายออกมานอนที่ แมนชั่น กับแหม่มจูน ก็เลยจนบัดนี้ ยังไม่ได้ข่าวคราว จากเจ้หมวย อีกเลยครับ