ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกกับเพื่อนที่บ้านเพื่อน

เริ่มโดย chang4, เมษายน 15, 2010, 10:47:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chang4

[s:124] [s:124] [s:124]
เมื่อวันที่ 4 ธันวาคมโรงเรียนมี่งานวันพ่ผมก็เลยคิดว่าจะโดดเรียนเพราะว่ามันมีงานทั้งวัน พอผมเข้ามาโรงเรียนประมาณ 7:10 ผมก็เดินออกจากโรงเรียนแล้วผมก็เจอจอยกำลังเดินมาโรงเรียนผมก็แกล้งถามจอ ยว่าไปด้วยกันหรือเปล่าเรากำลังจะไปบ้านเพื่อนจอยก็บอกว่าไปดิเพราะว่าผมก็ จีบจอยอยู่แล้วผมก็เดืนไปบ้านเพื่อนไม่ไกลจากโรงเรียนมากเท่าไรพอถึงบ้าน เพื่อนผมจอยก็ขอเข้าห้องนำ้ผมก็บอกว่าอยู่ข้างหลังบ้านพอจอยเปิดประตูออกมา จากห้องนำ้ผมก็ตกใจเพราะว่าจอยเปลี่ยนชุดเป็นเสื้อก้ามแล้วก็กางเกงสั้นมาก จนเห็นเป็นร่องกลีบเลยผมก็บอกเพื่อนที่ผมไปอยู่บ้านเขาบอกว่ามึงไปรอกูข้าง นอกก่อนประมาณ 1 ชั่วโมงเพราะว่าดูเหมือนจอยแต่งมาออ่ยผมเต็มที่เลยหลังจากที่เพื่อนผมออกจาก ห้องไปผมก็เรียกจอยมานั่งข้างๆผมๆก็เริ่มจับมือก่อนเผื่อผมจะเดาผิดว่าแต่ง มาออ่ยผมแต่พอผมจับมือจอย จอยก็ไม่ขัดผมเลยเริ่มดูดปากจอย จอยก็ไม่ขัดขืนผมเลยเริ่มค่อยๆดูดลงไปเลื่อยๆจนถึงรูสวาดของจอยผมเลยเริ่ม เลียรูสวาดของจอยมันเริ่มตอดลิ้นผม ผมถามจอยว่าครั้งแรกหรือเปล่าจอยบอกว่าใช่ผมก็บอกว่าเหมือนกันนมของจอยเริ่ม แข็งตัวเพราะว่าเกร็งที่ผมเรียรูสวาดจอยแล้วผมก็บอกจอยว่าอมของเราหน่อยดิจอ ยก็บอกว่าได้งั้นเรามาผลัดกันจอยก็ขึ้นค่อมผมแล้วก็หันรูสวาดมาให้ผมเรีย แล้วจอยก็เริ่มดูดผม ผมถามว่าทำไมครั้งอรกแล้วชำนาญจังจอยบอกว่าดูหนัง X บ่อยผมเลยนึกออกว่าบ้านเพื่อนผมมีหนัง X ผมก็บอกให้จอยลุกออกไปก่อนแล้วผมก็เดินไปเปิดหนัง X แล้วผมก็บอกว่าทำตามหนังเลยจอยเราก็เริ่มกันใหม่ผมบอกจอยว่าครั้งแรกผมขอแตก ในปากจอยนๆจอยก็ไม่สนใจเพราะว่ากำลังอมดุ้นมังกรขงผมอยู่ตอนนั้นของผมมันโด่ เต็มตัวแล้วผมบอกว่าช้ๆก่อนจอยก็ไม่ฟังผมเลยเพราะกำลังมันจอยอมของผมได้ ประมาณ 15 นาทีผมก็บอกจอยว่ากำลังจะแตกแล้วเร็วอีกหน่อยดิจอยก็รีบซอยได้ซักพักผมก็แตก ในปากจอยผมบอกให้จอยไปร้างออกแล้วเราก็ไปบนเตียงเริ่มอีกครั้งตานี้เราก็ทำ เหมือนครั้งแรกแต่ผมให้จอยอมไม่นานเพราะผมจะเอาดุ้นมังกรของผมยัดรูสวาดของ จอยผมเริ่มเอาดุ้นมังกรของผมไปจ่อที่รูสวาดของจอย จอยบอกว่าเบาๆเพราะครั้งแรกผมไม่สนใจว่าจะพูดอะไรผมกระแทกเข้าไปเต็มที่จน มิดของผมยาวประมาณ 7 นิ้วผมกระแทกเข้าไปเต็มที่จอยร้องเสียงดังมากผมบอกว่าร้องเบาๆเดี๋ยวเสียง มันออกไปข้างนอกผมก็เริ่มซอยเบาๆก่อนแล้วค่อยๆเริ่มเร็วขึ้นจนจอยไม่รู้สึก เจ็บเพราะว่ามันกำลังมันทั้งคู่ผมซอยรูของจอยไปประมาณ 30 นาทีรูของจอยก็ตอดดุ้นมังกรของผมตลอดเวลาพอผมซอยได้ประมาณ 40 นาทีจอยก็บอกว่าจะถึงแล้วผมก็รีบซอยจนผมแตกในรูสวาดของจอยเพราะว่าผมเอาออก มาไม่ทันพอเสร็จแล้วเราก็นอนกอดกันอยู่พอผมเห็นจอยหลับได้ซักพักผมก็ออกไป เรียกเพื่อนที่โทรเรียกเพื่อนในโรงเรียนออกมาเพราะผมกะว่าถ้าผมทำกับจอ ยเสร็จแล้วผมจะให้เพื่อนผมลงแขกจอยผมก้ออกไปเรียกพวกมันเข้ามากันพอดีจอยลุก ขึ้นมาเห็นพอดีจอยถามว่าพาเข้ามาทำไมจอยยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลยผมก็เข้าไป พูดข้างหูจอยว่าพวกมันขอ***จอยคนละที่แล้วผมก็บอกต่อไปว่าถ้าให้พวกมันพวก มันจะเอา ยาบ้ามาให้เพราะว่าจอยติดจอยก็บอกว่าก็ได้แต่ผมบอกเพื่อนว่าขอกูอีกทีมันก็ บอกว่าเร็วๆนะโว้ยผมบอกเออผมก็รีบยัดรูสวาดจอยเลยเพราะว่าผมกำลังเริ่มมีอา รมอยู่แล้วพอผมยัดเข้าไปมันยังฟิดมากเลยจอยบอกว่าเบาๆมันยังเจ็บอยู่ผมไม่ สนใจว่าจะพูดอะไรผมรีบซอยเพราะว่าพื่อนรออยู่อีก 6 คนข้างนอกผมซอยได้ประมาณ 15 นาทีผมก็เสร็จจอยบอกว่เรายังไม่เสร็จเลยผมก็บอกว่าเดี๋ยวเพื่อนมีอีกมากพอผม เสร็จผมก็เรียกพวกมันเข้ามาเซ็กหมู่กันพอพวกมันเข้ามาจอยบอกว่าขอที่ละคนไม่ ได้หลอผมบอกว่าไม่ได้อะมันแย่งกันผมเลยบอกว่าที่เดี๋ยวพร้อมกันหมดเลยจอยก็ พยักหน้าพวกเรามีเซ็กกันทั้งวันเลยจนรูสวาดของจอยบวมออกมามากเลยผมบอกเพื่อน ผมว่าพอแค่นี้แล้วกันมันบวมมากจบแค่นี้แล้วกันเออลืมบอกไปว่าจอยเดินไม่ได้ เลยเพราะทั้งหมดแรงทั้งเจ็บเพราะใส่กางเกงรัดรูสวาดมากผมเลยให้นอนบ้าน เพื่อนผม ผมก็นอนด้วยสรุปว่าคืนนั้นทั้งคืนผมมีอะไรกับจอยทั้งคนืไม่ได้พักเลยรวมท้ง เพื่อนผมอีกคนด้วย
[s:195]
ลองคลิ๊กดูครับ