ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของตาลค่ะ

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 16, 2010, 11:12:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

ตาล เป็นคน สุราษฎร์ ตาลทำงานแถวๆ บ้านดอน ทำอยู่บริษัทมีชื่อเสียงพอสมควรค่ะ ตาลทำงานเป็น พนักงานต้อนรับค่ะ ตาลจะเป็นคนที่ชอบใส่กระโปรงสั้นมาก เวลานั่งตาลก็ไม่ค่อยจะระวังสักเท่าไหล่ บาง ทีต้องอายหน้าแดงเพราะโดนเพื่อนแซวว่านั่งหวอออก มีอยู่วันนึงตาลก็นั่งที่โต๊ะทำงานตามปกติค่ะ แล้วพี่โจ๊กก็เดินเข้ามาหาตาล เพื่อที่จะให้ตาลไปตามคุณดาริน ว่ามีแขกมาพบ ซึ้งเป็นหัวหน้าแผนกตาล ตอนนั้น ตาลสังเกตุเห็นพี่โจ๊กมองมาที่ขาตาลค่ะ แต่พี่โจ๊กไม่ได้มองขาตาลหรอกค่ะ คงจะมองหีน้องมากกว่า เพราะกระโปรงตาลเปิดอยู่ ขนาดตาลมองยังเห็นของตังเองเลยค่ะ แต่ตาลก็ไม่รู้จะทำไงค่ะ เพราะพี่โจ๊ก เห็นไปแล้ว ก็เลยเฉยๆ แล้วก็ลุกไปตามคุณดารินมาพบแขก หลังจากวันนั้นตาลก็สังเกตุเห็นพี่โจ๊กแอบ มองขาตาลทุกวันเลยค่ะ มีอยู่วันนึงตาลต้องรอแฟนตาล เลยต้องกลับดึกตาลก็เลยขอหัวหน้าแผนกไว้ แต่ปกติก็มีคนกลับดึกเหมือนกัน แต่วันนั้นกับไม่มีค่ะ ตาลก็เลยต้องนั่งคุยกับพี่โจ๊กเขาที่โซว์ฟา ตรงมุม รับแขก คุยไปพี่โจ๊กก็มองขาตาลไปค่ะ ตอนนั้นตาลไม่รู้ว่าความคิดบ้าๆนี้มาจากไหนตาลเกิดมีอารมณ์ขึ้น มา ยิ่งพี่โจ๊กมอง ตาลยิ่งมีอารมณ์มากขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ ตาลก็เลยแกล้งหยิบหนังสือพิมพ์ขึ้นมาอ่าน แล้วก็ ขยับเลื่อนตัวเองให้กระโปรงมันล่นขึ้น เพื่อให้พี่โจ๊กมองเห็นหีถนัดๆ แต่จริงๆแล้วก็อ่านไม่รู้เรื่องหรอก ค่ะ แล้วตาลก็มองไปที่กระจก ตาลเห็นพี่โจ๊กเอามือลูปที่ดอค่ะ ตาลยิ่งเห็นตาลยิ่งอยากค่ะ ตอน นั้นตาล รู้สึกเหนียวๆ แฉะๆ ที่หีมากเลยค่ะ ตาลมองเห็นพี่โจ๊กบี่บตรงหัวดอเลยค่ะ ในใจตาลก็กลัวว่า พี่โจ๊กจะข่มขืนตาล กลัวก็กลัว มีอารมณ์ก็มีค่ะ ตอนนั้นตาลดูพี่โจ๊กลูบดอของเขา ผ่านกระจก ส่วนตาลก็นั่ง ขมิบของตัวเอง มันส์มากเลยค่ะ สักพักตาลก็เห็นพี่โจ๊กเร่งใหญ่เลยค่ะ แล้วพี่โจ๊กก็ค่อยๆช้าลง ๆ ค่ะ สง สัยคงถึงจุดนะค่ะ พอแฟนตาลมาถึงตาลก็หายกลัวพี่โจ๊กจะข่มขืนตาลค่ะ แต่ตอนนั้นตาลมีอารมณ์มาก บอกตรงๆค่ะ ว่ามีมากจนรอให้ถึงบ้านไม่ไหว ตาลก็เลยแกล้งให้พี่โจ๊กออกไปซื้อข้าวให้แฟนตาล พอพี่โจ๊กไปแฟนตาล ก็มานั่งที่โซว์ฟา ตอนนั้นตาลสังเกตุเห็นพี่โจ๊กเป้าตุงเลยค่ะ ส่วนแฟนตาลพอมานั่งที่โซว์ฟาได้ ก็บอกกับ ตาลว่า เมื่อกี้เห็นโจ๊กนั่งลูบของเขาใหญ่ ตาลนั่งโชว์หีให้เขาดูเหรอ พี่เห็นตาลนั่งหีล่อ แล้วโจ๊กก็มอง ที่หีตาลบี่บดอของตัวเอง ตาลก็บอกแฟนตาลว่า เขาอยากแอบดูดีนักตาลก็เลยให้ดูซะเลย แล้วตาลก็ไม่รอ ช้าค่ะ ก้มหน้าเอาปากเม้มที่ดอพี่เขาทันที แล้วก็ค่อยๆ รูดซิปเอาของแฟนตาลออกมาอมซะมิดเลยค่ะ ตาล ดูดด้วยอารมณ์ที่ค้างเมื่อสักครู่นี้ ดูดซะแฟนตาลทนไม่ไหว พูดอะไรไม่รู้เรื่องเลยค่ะ สักพักแฟนตาลก็ให้ตาลหยุด แล้วแฟนตาลก็บอกตาลว่า วันนี้ไม่ต้องถอดเสื้อผ้านะ แล้วแฟนตาลก็ให้ตาลยืนขึ้น แล้วเขาก็ ลูบที่ขาตาลขึ้นลงๆ แล้วก็ถกกระโปรงตาลขึ้น ดึงถุงน่องกับกางเกงในตาลออก แล้วแฟนตาลก็เอาปาก กับจมูกฝังที่หีตาล เม้มที่หีตาลแล้วก็ให้ตาลนั่งที่โซว์ฟาจับตาลอ้าขาออก เอาลิ้นลากที่ร่องหีตาล จน ตาลน้ำแฉะไปหมดเลยค่ะ แฟนตาลเลียจนตาลทนไม่ไหว มันเสียวมากตาลให้แฟนตาลนั่งที่โซว์ฟา แล้ว ก็ขึ้นคล่อมแฟน แล้วตาลก็กระแทกแรงๆ อย่างเมามันส์ ทั้งกระแทกทั้งซ่ายเอวอยู่นานค่ะ แล้วแฟนตาล ก็ให้ตาล โก้งโค้งเอาคางและแขนวางที่พนักพิงโซว์ฟา แล้วแฟนตาลก็อัดแท่งดอของเขาเข้าเข้าที่หีตาลค่ะ ชักเข้าๆออกๆ อยู่นาน ตาลทั้งเสียวทั้งมันส์มากเลยค่ะ แล้วแฟนตาลกับตาลก็ถึงจุดสุดยอด มันเป็น ครั้งแรกที่เราเย็ดกันนอกบ้าน มันรู้สึกดีมากค่ะ พอเราเสร็จกิจ พี่โจ๊กก็มาถึงพอดี ตาลเก็บถุงน่องกับ กางเกงในแทบไม่ทัน ตาลนั่งอยู่ที่โซว์ฟา พี่โจ๊กก็มองมาที่ขาตาลอีก คราวนี่พี่โจ๊กคงเห็นหีตาลเลย ค่ะ เพราะตาลไม่ได้ใส่กางเกงใน พอแฟนตาลทานข้าวเสร็จเราก็กลับบ้าน หลังจากวันนั้นอีกสองวันแฟนตาลก็ให้ตาลงรออีก เพราะแฟนตาลมีประชุมตอนเย็น วันนั้นตาลก็เลย คิดแผนจะโชว์ให้พี่โจ๊กดูอีก ตาลลงทุนไปซื้อถุงน่องลายลูกไม้ไม่มีเป้า แล้วก็กางเกงในกับยกทรงลายลูก ไม้บางๆ พอตกเย็น ทุกคนก็ทยอยกันกลับบ้านจนหมด เหลือแต่ตาลกับพี่โจ๊กค่ะ ตาลก็นั่งเก็บของที่โต๊ะ ทำงานของตาลจนเรียบร้อย พี่โจ๊กพอเห็นตาลอยู่คนเดียว แกก็เข้ามานั่งคุยด้วยทันทีค่ะ ตาลก็ขอตัวเข้า ห้องน้ำ พี่โจ๊กก็เลยเดินไปนั่งที่โซว์ฟาตาลก็เริ่มแผนค่ะ โดยตาลเดินเข้าห้องน้ำ พับขอบกระโปรงขึ้นอีก 2ทบให้กระโปรงมันสั้นสุดๆ ไปเลยค่ะ ตอนนั้นกระโปรงตาลปิดหีตาลอยู่แค่ฝ่ามือเดียวค่ะ ตาลก็ไม่เคย ใส่กระโปรงสั้นขนาดนี้มาก่อนรู้สึกเขินๆเหมือนกัน ตอนนั้นตาลเริ่มมีอารมณ์ตั้งแต่ตอนเข้าห้องน้ำแล้วค่ะ พอเดินจะไปนั่งที่โซว์ฟา พี่โจ๊กมองขาตาล ตาลอยากมากเลยค่ะ พอนั่งได้ตาลไม่ปิดเลยค่ะ ให้พี่โจ๊กมอง เห็นหีตาลชัดๆเลยค่ะ พอนั่งที่โซว์ฟาตาลก็ชวนพี่โจ๊กเขาคุย พี่โจ๊กแกคุยไปก็มองที่หีตาลไป ตาไม่กระพริบ เลยค่ะ ส่วนตาลพอพี่โจ๊กแกมองมากๆเข้า ตาลก็มีอารมณ์มากขึ้นเรื่อยๆค่ะ คุยไปคุยมาพี่โจ๊กแกก็บอกว่า เมื่อ 2 วันก่อนเห็นตาลกับแฟนด้วยล่ะ กำลังสนุกกันเลย ตอนนั้นตาลทั้งตกใจหน้าแดงอารมณ์ที่มีอยู่ก็หาย ไปหมด พูดอะไรไม่ออกเลยค่ะ ตาลพยายามรวบรวมสติ แล้วก็แกล้งถามว่าพี่โจ๊กเห็นอะไรเหรอคะ พี่โจ๊กก็บอก ว่าก็เห็นคุณตาลเอากับแฟนบนโซว์ฟานี่แหละ ตาลก็เลยต้องยอมรับค่ะ แล้วตาลก็บอกกับพี่โจ๊กว่าอย่าเอา เรื่องนี้ไปบอกใครนะอายเขาตายเลย พี่โจ๊กก็เลยบอกว่างั้นต้องมีข้อแม้ พี่โจ๊กบอกว่างั้นพี่ขอเอาคุณตาล ทีนึง ตาลก็บอกว่าไม่ได้ พี่โจ๊กก็บอกว่างั้นผมขอดูดหีแล้วกัน ตาลก็บอกว่าดูดอย่างเดียวนะ พี่โจ๊กบอก ตกลง พอพูดจบแกก็จับตาลยืนขึ้น หอมแก้มตาล จูบปากตาล ส่วนมือก็จับที่นมตาล มืออีกข้างก็ล้วง เข้าไปในกางเกงในตาล เอานิ้วเขี่ยที่ติ่งเสียวตาล ตาลขนลุกไปทั้งตัวแล้วก็ตื่นเต้นมากเลยค่ะ ตาลตัวสั่น ไปหมดเลย ตาลไม่เคยให้ใครได้ร่วงล้ำขนาดนี้มาก่อน จะมีก็แต่แฟนตาลคนเดียวเท่านั้น แล้วพี่โจ๊กเขาก็ ปลดกระดุมเสื้อตาลออกทีละเม็ด ๆ ถอดเสื้อตัวนอกออก เหลือแต่เสื้อตัวบางข้างใน แล้วก็เอาปากเม้มที่ หัวนมตาลหลังจากนั้นพี่โจ๊กก็ก้มลงไปจูบที่หลังเท้าตาลเอาลิ้นลากตั้งแต่หลังเท้าไปจนถึงหีตาล ถกกระ โปรงตาลขึ้นไปไว้ที่เอว พี่โจ๊กลากลิ้นขึ้นลงหลายเที่ยว จนตาลทนไม่ไหวต้องนั่งลงที่โซว์ฟา พอตาลนั่งลง พี่โจ๊กแกก็ถอดกางเกงในตาลออก จับตาลอ้าขา แล้วก็ลากลิ้นที่ช่องหีของตาลต่อ ตาลสยิวไปทั้งตัว เสียวมากเลยค่ะ ตาลทนไม่ไหวบอกพี่โจ๊กว่าพี่โจ๊กขา จะทำอะไรก็ทำเถอะค่ะตาลจะแย่แล้วค่ะ พี่โจ๊กแกก็ เร่งลิ้นแกใหญ่ แกเร่งลิ้นแล้วก็เอานิ้วแกแหย่จนตาลเขื่อนพังเลยค่ะ ตอนนั้นตาลรู้สึกว่าตัวเองร่องรอย มีความสุขมาก พอตาลถึงพี่โจ๊กก็ถอดกางเกง และกางเกงในแกออก พอดอของแกผงาดออกมา ตาลต้อง ตลึงความใหญ่และก็ยาว แถมขาวอีกต่างหาก (ตัวแกใหญ่ค่ะขาวด้วยค่ะ) ดอใหญ่ยาวกว่าแฟนตาลมาก พอของดอ พี่โจ๊กแกผงาด แกก็ให้ตาลโก้งโค้งให้แก พี่โจ๊กแกก็เอาดอของแกจ่อที่หีตาล ตาลก็บอกว่าไม่ให้เย็ดนะคะ ตาลให้เอาดอถูที่หีตาลได้ แล้วพี่โจ๊กก็ซอยหยิกเลยค่ะ หีตาลก็สีกับดอ ของพี่โจ๊ก จนตาลเกิดอารมณ์อีกค่ะ เสียวมากอยากจะให้พี่โจ๊กแกยัดเข้าไปเลยค่ะ พี่โจ๊กแกเย็ดเข้าไปแค่หัวดอเข้าออกสักพักน้ำ พี่โจ๊กก็แตก เลอะกระโปรงกับถุงน่องตาลไปหมดเลยค่ะ น้ำแกข้นมาก เหมือนไม่เคยเอาใครมาเลยล่ะค่ะ พอ พี่โจ๊กแกเสร็จตาลก็เลยขอจับของพี่โจ๊กรูดเล่นซะหน่อยค่ะ ตาลกำแท่งดอของพี่โจ๊กแก ล้นมือเลยค่ะตาลเอา มือถูหัวดอพี่โจ๊กเล่น พี่โจ๊กบอกว่ามันเสียว แกให้ตาลหยุด ตาลก็ก้มลงเอาลิ้นเลียที่หัวดอ แท่งอันใหญ่ของพี่โจ๊ก แล้วตาลก็เลิกทำ ทรมานพี่โจ๊กแกเล่น พี่โจ๊กขอร้องให้ตาลอมดอให้แกใหญ่ แต่ตาลไม่ยอม ตาลบอกว่าเดียว แฟนตาลมาเห็นเข้า แกก็เลยเลิกขอร้อง ตาลนั่งคุยกับพี่โจ๊กต่อ แต่ตาลไม่ได้ใส่เสื้อตัวนอก ไม่ได้ใส่กางเกงในกลับคืน ตาลนั่งโชว์ให้พี่โจ๊กดู ต่อ จนแฟนตาลมาถึง เห็นตาลนั่งหีล่อ พี่โจ๊กก็ลุกเดินไปแอบดูข้างนอก แฟนตาลก็ตรงเข้าลูบขาตาลจับตาลอ้าขาออก แล้วแฟนตาลก็ฝังปากกับจมูกไปที่หีตาล ซึ่งตอนนั้นน้ำของพี่โจ๊กยังแฉะอยู่เลยค่ะ แฟน ตาลก็บอกว่าน้ำแฉะจัง ตาลก็เลยบอกว่าเมื่อกี้โชว์ให้พี่โจ๊กดู นั่งขมิบน้ำเลยแตกค่ะพี่ แฟนตาลก็เลยชวนกลับ บ้านค่ะ จบแค่นี้ก่อนนะคะ ตาลมีเรื่องเล่าระหว่างตาลกับพี่โจ๊กอีกหลายครั้ง แล้วตาลจะส่งมาลงนะคะ