ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ผมฝากมา

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 16, 2010, 11:15:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

สวัสดีค่ะชาวครอบครัวทุกท่าน ในที่สุดดิฉันก็หลงกลเจ้าลูกชายตัวดีจนได้ ทำไมหรือคะ ก็เค้าขอให้ดิฉันเล่าเรื่องของดิฉันกับลูกชายตอนที่มีอะไรกันครั้งแรกให้ตั้งนานแล้ว แต่ดิฉันเองก็ไม่ค่อยมีเวลาต้องทำอาจารย์3 งานยุ่งมากเลยค่ะ อีกอย่างดิฉันเองก็ไม่กล้าเล่าเพราะอายตัวเองมากค่ะ แทนที่จะทำหน้าที่แม่ที่ดี แต่ฉันเองกลับพาลูกชายถลำลึกขึ้นเรื่อยๆ เราเคยพูดกันว่าจะหยุดหลายครั้งแล้ว แต่เราก็ไม่เคยทำได้ซักทีแต่วันนี้ฉันพลาดเองหลายวันมานี่ลูกชายเค้าช่วยดิฉันทำงานวิจัย จนผ่านดิฉันดีใจมากเลยค่ะ ก็แหมได้เพิ่มตั้งเดือนละ 5000 แนะค่ะใครจะไม่ดีใจ ฉันสัญญากับเค้าว่าถ้าได้อาจารย์3 อยากขออะไรแม่จะให้ถ้าไม่แพงเกินไป ทีแรกดิฉันนึกว่าเค้าจะขอร่วมเพศกับดิฉัน แต่ที่ไหนได้เค้ากลับให้ดิฉันเล่าเรื่องวันนั้นให้ทุกคนฟัง แหมเสียดายค่ะอดเลยค่ะ ดิฉันต้องการมากเลยวันนี้ แต่ยังไงฉันก็เป็นแม่ของเขา และดิฉันอายที่จะบอกเค้าตรงๆค่ะ คงต้องช่วยตัวเองตามเคย นั่นเห็นไหมเจ้าต๊อกลูกดิฉันนอนดูทีวีสบายเลย ทิ้งให้ดีฉันนั่งพิมพ์อะไรก็ไม่รู้อายก็อาย แค่มองเป้ากางเกงเค้าดิฉันก็เยิ้มทั้งรูแล้วค่ะ โอ๊ย..มองมาซะทีสิแม่นั่งพิมพ์ไปลูบรู...หอย!!!อยู่นะ(กว่าดิฉันจะกล้าพิมพ์คำนี้ได้)โอ๊ยไม่ไหวค่ะ ขอเวลาแป๊บนึงนะคะ ขอตัวเข้าห้องน้ำไปช่วยตัวเองก่อนค่ะ
โอย..ดิฉันจะเล่าจบไหมเนี่ย ก็เจ้าต๊อกน่ะสิพอดิฉันช่วยตัวเองเสร็จ เดินออกมาจากห้องน้ำ ก็รออยู่หน้าประตูห้องน้ำแล้วแอบดูดิฉันตามเคยเฮ้อก็เคาะซะตั้งแต่ทีแรกก็ยอมแล้ว ยังไงน่ะหรือค่ะก็ดิฉันยืนเอามือค้ำประตูห้องน้ำ เจ้าต๊อกก็สี้หอย!!!ดิฉันจากทางด้านหลัง สี้เเป็นภาษาอิสานค่ะแปลว่าร่วมรักน่ะค่ะ เขากดตัวดิฉันลงให้ยืนโก้งโค้ง แล้วสี้ดิฉันแรงมากค่ะ ตกลงฉันเสร็จอีกสองยกเลยค่ะ ไม่กล้าครางดังด้วยที่บ้านของลูกชายเป็นอาคารพาณิชย์ ส่งเสียงไม่ได้เลยค่ะ อุดปากตัวเองไว้แน่นเลย ฮิ ฮิๆ ถ้าตาแก่ๆข้างบ้านได้ยินมีหวังหามไปโรงพยาบาลแน่ๆ เห็นเวลาดิฉันซักผ้า ชอบแอบมองกันนัก ทั้งบ้านเลยค่ะ ทั้งปู่พ่อหลาน ดิฉันก็นั่งระวังแล้วนะคะ แค่ใส่ผ้าถุงซักผ้าไม่ได้นั่งถ่างอ้าซ่าซักหน่อย แค่มันเปียกๆแล้วมันแนบเนื้อเท่านั้นเอง บางทีก็เข้าร่องตูด ฮิๆๆ ทำไงได้หุ่นดีก็งี้แหละค่ะ
เริ่มเล่าดีกว่าเดี๋ยวนอกเรื่อง ปรกติฉันคุยเก่งค่ะ พูดได้ทั้งวัน เรียกว่าเกิดมามีพรสวรรค์ที่ปาก ใช้ปากทำประโยชน์อยู่บ่อยๆค่ะ แน่ะๆๆ รู้นะคิอะไรอยู่ ถามเจ้าต๊อกคูเอาแล้วกันว่าปากของแม่ระดับไหน ที่เห็นในหนังน่ะเด็กๆเลยค่ะ คิกๆๆ อ้าวเลยลืมเลย เอ..เจ้าต๊อกเล่าถึงไหนน้า ดิฉันอ่านแล้วยังกะอ่านหนังสือรายงานทางวิชาการเลย ลูกเรานี่ทำอะไรเปิ่นๆอีกแล้วเฮ้อ..
ก็วันนั้นน่ะค่ะ ดิฉันทะเลาะกับสามีใหม่เรื่องที่เค้าจับได้ว่าดิฉัน มีอะไรกับครูอัตราจ้าง ดิฉันเองก็ไม่ได้ตั้งใจนะคะ ดิฉันอยู่ทำงานวิจัยของดิฉันในห้องคอมของโรงเรียนจนค่ำ เจ้าเด็กคนนี้ก็เป็นคนดูแลห้องคอม เค้าเข้าเวปดูอะไรเรื่อยเปื่อยข้างๆกันแหละค่ะ ดิฉันรู้สึกปวดหัวและเพลียมาก เลยบอกเค้าว่า พี่ของีบหน่อยนะยังไง2ทุ่มช่วยปลุกพี่ด้วย แล้วก็ฟุบตรงหน้าคอมเลย พอรู้สึกตัวอีกทีก็เหมือนกับมีคนปลดกระดุมเม็ดออกค่ะ ดิฉันตกใจมากสะดุ้งเลยค่ะเค้าก็สะดุ้งเหมือนกัน ดิฉันแกล้งทำงัวเงียกลบเกลื่อน ก็แหมเค้าหล่อแล้วก็หล่อกว่าเด็กกว่าเจ้าต๊อกลูกดิฉันซะอีก หัวใจดิฉันเต้นแรงมากค่ะ ดิฉันเอนตัวนอนราบกับเก้าอี้คอมแล้วเอาขาพาดที่เก้าอี้อีกตัว แล้วแกล้งหลับตาพึมพัมว่าสองทุ่มปลุกพี่ด้วยนะ แล้วแกล้งหายใจดังๆวิธีนี้เคยใช้กับลูกชายบ่อยๆได้ผลโดนต๊อกเลียร่องหอย!!!ทุกที กระดุมเสื้อเม็ดบนก็ปล่อยมันอย่างนั้นแหละนมก็เล็กๆทำไมอยากดูกันนักก็ไม่รู้ ซักพักเห็นเค้ารูดหำของเค้าแบบว่าเอาออกมานอกซิบเลยค่ะ เสียดายเล็กไปนิดเค้าชักว่าวอยู่นานมาก โอีย..นี่เค้าจะไม่ทำอะไรเลยหรือดิฉันคิด ซักพักดิฉันรู้สึกว่าเขากุมที่หอย!!!ของดิฉันค่ะ วันนั้นดิฉันใส่ชุดที่เป็นเสื้อเหลืองค่ะเลยสวมกางเกง ดูเค้างกๆเงิ่นๆกล้าๆกลัวๆค่ะเดี๋ยวก้มลงดมเดี๋ยวจับเบาๆ ทั้งๆที่หอย!!!ดิฉันแแฉะขนาดนั้นเค้าน่าจะรู้มันเปียกจนกางเกงสีดำเป็นวงแหละค่ะ ดิฉันเลยตัดบทเพราะสองทุ่มภารโรงจะมา ดิฉันยังไม่อยากเป็นเมียภารโรงอีกคนค่ะ ดิฉันเลยพูดออกมาว่า ถอดกางเกงให้พี่หน่อยสิเท่านั้นแหละค่ะเขาถอดกางเกงดิฉันออกอย่างเร็วเลย แล้วเค้าอุ้มดิฉันไปนั่งบนโต๊ะคอม แล้วซุกหน้าของเขาจมหายกับพงขนของดิฉันที่มันเยอะมากจนมองไม่เห็นจมูกเค้าเลยค่ะ เค้าใช้ลิ้นกับรูเสียวของฉันมันรู้สึกเสียวมากเลยค่ะ ฉันชอบความรุ้สึกเวลาถูกทำรักด้วยปากมากค่ะ แม้ดิฉันจะผ่านมา40กว่าปีแล้วผ่านผู้ชายมาเอ่อ..เป็นสิบแล้วล่ะ แต่มีผู้ชายเลีย..หอย!!! ใช่ค่ะ..ห..หอย!!! ฮิๆๆ แค่ไม่กี่ครั้งเอง ส่วนมากก็เจ้าตีอกนี่แหละชอบมาเลียตอนดึกๆ ดิฉันเองก็เสร็จคาลิ้นลูกทุกที ฉันมองนาฬิกาต้องผลักหัวเค้าออกอย่างเสียดาย คว้ากระเป๋าเอาถุงยางส่งให้เค้าบอกว่า ทำเลยเร็วๆนะ เค้าสวมถุงยางแล้วเริ่มกระเด้าหอย!!! ดิฉันก็แอ่นสู้ไม่ถอยหรอกค่ะ จนได้ยินเสียงรถมาจอดที่หน้าตึกคงเป็นรถของสามีที่มารับดิฉันน่ะเอง ดิฉันตกใจมาก แต่มันใกล้จะถึงแล้วเลยพูดว่า เร็วๆน้องเร็วๆแฟนพี่มาแล้ว เค้าก็ซอยตูดยิกๆเลยค่ะแล้วหลั่งน้ำอุ่นๆออกมา เรารีบมากเลยค่ะขาสั่นไปหมดอีตาภารโรงก็ดันมาพร้อมกันอีก ฉันรูดถุงยางออกจากกล้วย!!!แล้วห่อใส่กระดาษเก็บใส่กระเป๋าถือของดิฉันไว้ ดิฉันว่าจะเก็บมาช่วยตัวเองต่อที่บ้านยังไม่ถึงค่ะ ดิฉันชอบทำแบบนี้บ่อยๆอย่างตอนที่คณะครูไปเที่ยวกัน ดิฉันก็มีอะไรกับครูเพื่อนร่วมงานกับลูกจ้างชั่วคราวเก็บน้ำกลับมาเพียบเลยค่ะ บางคนอาจจะแหวะแต่ดิฉันไม่รู้เป็นไงสิ ชอบเอามาทาที่นมน่ะค่ะละเลงทั่วตัวเลยแล้วใช้อีกมือเล่นหอย!!!มันได้ใจมาเลยค่ะ แล้วทีนี้สามีดิฉันก็รับดิฉันกลับบ้านเราแวะซื้อของก่อนกลับ พอจะจ่ายค่าจอดรถก็ไม่มีเงินย่อยดิฉันเลยบอกให้สามีลองดูในกระเป๋า เค้าล้วงเข้าไปดิฉันนึกได้หน้าเสียเลยค่ะ เค้าเห็นแล้วเรานั่งกันเงียบๆนานมากค่ะ เค้าบอกว่าเขาขอโทษที่ทำอะไรให้ฉันไม่ได้ สามีดิฉันเป็นเบาหวานค่ะ ทำการบ้านไม่ได้บ่อยๆเหมือนเมื่อก่อนจะเป็นปีแล้วค่ะ ทำก็ไม่ถึง5นาที ดิฉันเลบขอแยกทางกับสามีเพราะเราหมางเมินกันนานมากแล้วอ ยู่ด้วยกันแทบไม่คุยกันเลย แล้วเค้าชอบใช้กำลังกับฉันด้วย แต่สามีดิฉันบอกว่าอย่าพึ่งเลยนะอยู่กันมาตั้งนานแล้ว แต่ลองแยกกันอยู่สักพักก็ได้ ดิฉันเลยมาอยู่กับลูกชาย แถมบอกลูกว่าสามีมีคนใหม่อีกตะหาก
ดิฉันเลยหอบเสื้อผ้ามาบ้านลูกชายดูเค้าดีใจออกหน้าออกตามากเลยค่ะ ลูกชายจัดห้องให้ดิฉันนอนบนเตียงเค้านอนที่ข้างๆเตียงแหละค่ะ พอตอนเย็นดิฉันก็เก็บกวาดบ้านให้เค้า ขึ้นไปทำห้องนอนเปิดลิ้นชักตู้เสื้อผ้าก็เจอแต่กางเกงชั้นในของตัวเองเป็นสิบเลยค่ะ แต่ละตัวเปื้อนคราบอะสุจิเป็นดวงๆ ดิฉันหน้าร้อนผ่าวเลย โดยเฉพาะคอลเลคชั่นที่เค้าสะสมรูปถ่ายของดิฉันแล้วเอาไปตัดต่อกับภาพการร่วมรักในท่าต่างๆเป็นปึกๆเลยค่ะ บางรูปก็ตัดต่อหน้าตัวเองบางรูปก็หน้าเพื่อนๆของเค้า นี่ถ้าเป็นเมื่อก่อนดิฉันคงโกรธมากแต่ตอนนี้กลับเกิดอารมณ์มากค่ะ ดิฉันเก็บกางเกงชั้นในไปซัก ตอนซักนี่มันเหนียวมือมากเลยค่ะ ไม่ไหวหรอกค่ะดิฉันเลยปิดประตุห้องน้ำช่วยตัวเองด้วยความหื่น!!!ง่านดิฉันก็ไม่รู้ว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้มีใครที่เป็นอย่างนี้ไหมคะ ดิฉันใช้กางเกงในตัวที่เหนียวที่สุดมีเมือกมากที่สุดคลุมนิ้วชี้ไว้แล้วสอดใส่ในรูหอย!!!ของดิฉัน พอถูกน้ำมันลื่นๆเหมือนหำเลยค่ะ ดิฉันนั่งคุกเข่าบนพื้นห้องน้ำตั้งนิ้วชี้ไว้แล้วขย่มนิ้วตัวเอง แหงนคออ้าปากงับเป้ากางเกงในที่ลูกชายตากไว้ในห้องน้ำ ดิฉันเห็นเงาคนอยู่ที่หน้าประตูห้องน้ำ คิดว่าเจ้าต๊อกคงมาแอบดูดิฉันอาบน้ำ ดิฉันไม่สนใจกลับทำต่อแถมหันหน้าไปที่ประตูห้องน้ำซะอีกดิฉันอายนมที่มันยานแล้วล่ะค่ะของดิฉัน เลยเปลี่ยนเป็นท่าโก้งโค้งหันตูดไปที่รูที่เจ้าต๊อกแอบดูเลยค่ะเอาแบบรูตาส่องตรงรูหอย!!!เลยค่ะ แล้วใช้กางเกงในที่ลื่นๆเขี่ยที่..ต..ต..แตดเร็วๆ จนดิฉันเสร็จแล้วอาบน้ำต่อ เจ้าต๊อกยังแอบดูอยู่ใจคอจะเก็บทุกเม็ดเลยมั๊งคะ จนดิฉันอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาเอากางเกงในไปตาก แล้วไปเปลี่ยนชุดนอนในห้อง ดิฉันเลือกชุดคลุมเลยเข่านิดๆ กะว่าดึกๆเค้าตอ้งมาเลียหอย!!!ให้ดิฉันอีกแน่ๆ ไม่ใส่ชั้นในด้วยนะคะฮิๆๆ ตอนนั้นดิฉันไม่อยากแค่ถูกต๊อกเลียรูหอย!!!แล้วล่ะค่ะ ดิฉันต้องการเค้ามานานแล้ว ก่อนใครๆเลยจากที่สามีเสียเมื่อสิบกว่าปีแล้ว อูย..ลูกชายของฉันลูกรักของแม่ ทำไมทำให้แม่อยากขนาดนี้ แม่อยากสี้กับลูก อยากให้ลูกเด้าหอย!!!แม่ อยากอมกล้วย!!!ลูกจังเลยต๊อกจ๋า.. ดิฉันนึกแล้วก็หลับไป..ดิฉันรู้สึกตัวอีกทีเหมือนกับมีใครมาเล่นร่องเสียวของดิฉัน แสงไฟในห้องสว่างจ้าความรู้สึกตอนนั้นรู้เลยว่าร่างกายของดิฉันไร้อาภรณ์ใดๆปกปิด ดิฉันนอนหงายข้างๆตัวมีชุดคลุมที่ลูกชายถอดออกกองอยู่ เข่าของดิฉันชันทั้งสองข้าและแบะออกอย่างไม่เป็นธรรมชาติเค้าคงจัดท่าให้เลียถนัดๆน่ะค่ะ เจ้าลูกชายดิฉันเองก็ไม่มีเสื้อผ้ากำลังก้มหน้าก้มตาใช้ปากกับหอย!!!ของแม่เค้าเอง ซึ่งในตอนนี้มันไม่ใช่แค่ใช้ลิ้นแตะๆแบบเมื่อก่อนอีกแล้ว แต่มันเป็นการสอดลิ้นเข้าไปในรูแล้วคว้านลิ้นให้ทั่วโพรงหอย!!!สลับกับการดูดเม็ด..ต..ต..แตดส่งเสียงจ๊วบๆท่ามกลางความเงียบ เค้าไม่กลัวดิฉันตื่นอีต่อไปแล้ววันนี้เค้าเอาจริงหรือ เราแม่ลูกพร้อมที่จะมีความสัมพันธ์ที่เกินกว่าแม่ลูกทั่วไป ความสัมพันธ์ต้องห้ามที่ใครๆรังเกียจ แต่ตอนนี้ดิฉันไม่ไหวแล้วคิฉันถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรงมากหัวนมเข็งเด่ของดิฉันชูชันท้าทายหลอดนีออน เมือกเหนียวๆในรูหอย!!!ถูกขับออกมาเป็นระรอกๆแต่กลับถูกต๊อกดูดจนเกลี้ยง ดิฉันทำอะไรไม่ถูกจึงพลิกตัวไปนอนตะแคงเพื่อยุติสิ่งที่เกิดขึ้นให้ได้ แต่เค้ายังไม่หยุด เจ้าต๊อกนอนตะแคงกลับหัวกับดิฉันจับขาดิฉันแหกออกยกขึ้นตั้งฉากเลยค่ะแล้วซุกหัวเข้ามาทั้งหัวเลย ขาของดิฉันเหยียดเกร็ง สายตาของดิฉันมองกล้วย!!!ของลูกชายที่แข็งโด่ตรงหน้า ดิฉันไม่ได้แกล้งหลับตาอีกต่อไปแล้ว ..ซิดส์..ดิฉันทนกลันไม่ไหวอีกต่อไปครางออกมาอย่าลืมตัวเมื่อต๊อกดูดแตดดิฉันแรงมากๆ เจ้าลูกชายก้มหน้ามามองที่ดิฉันสายตาเราประสานกันอย่างรู้ความหมาย ต๊อกขยับกล้วย!!!เข้ามาไกล้ฉันอีกพร้อมๆกันกับที่ฉันกุมส่วนโคนท่อนกล้วย!!!เอาไว้ แล้วใช้มืออีกข้างลูบไล้ส่วนปลายหัวกล้วย!!!ที่โผล่ออกมา "อยากให้แม่ใช้ปากมั๊ย" ต๊อกพยักหน้าพร้อมๆกับที่ฉันใช้ชิวหาละเลงทั่วปลายกล้วย!!!ลูกชายแบบไม่รอคำตอบ เค้าหยุดเลียหอย!!!ดิฉันมานั่งคุกเข้าข้างๆตัว ดิฉันมองตาลูกอย่างอายๆขณะที่ปลายกล้วย!!!เขาค่อยๆเคลื่อนผ่านปากของดิฉันเข้าไป ฉันบรรจงดูดรูเยี่ยวของเขาอย่างตั้งใจ และคว้ามือเค้ามาบีบนมที่แข็งเด่ หิริโอตัปปะของฉันหมดสิ้นแล้ว เส้นกั้นระหว่างจินตนาการกับความจริงถูกทำลายลงอย่างสิ้นเชิง ดิฉันเปลี่ยนท่าเป็นคุกเข่าแล้วให้ต๊อกเค้ากระเด้าปากของดิฉัน น้ำลายของดิฉันเป็นสายหยดลงที่นอนขณะที่เค้าจับหัวของดิฉันไว้เด้าปากยิกๆ ..

โอ๊ยไม่ไหวแล้วค่ะไว้ค่อยพิมพ์ต่อนะคะอยากอีกแล้วทำไมดิฉันถึงเป็นคนแบบนี้นะ..ขอเอากับเค้าก่อนนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ