ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พนันกับน้า

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 16, 2010, 12:49:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

น้าเล็กเป็นน้องสาวแม่ แม่อายุ50 น้าเล็กอายุ44 น้าเล็กไม่มีลูกแต่แต่งงานแล้วก็เลิกกับสามี แกเลิกกับสามีได้ประมาณเกือบสิบไปแล้ว ตอนนั้นผมยังเคยไปหาแกที่บ้านบ่อยๆ แต่ตอนนี้แกขายบ้านที่ตาก แล้วแม่ผมก็ชวนแกมาอยู่เป็นเพื่อน น้าเล็กเป็นคนเดียวในสี่พี่น้องของแม่ที่รูปร่างผอม นมไม่ใหญ่ ออกจะไม่ค่อยมีเสียด้วยซ้ำ แต่หน้าตาน้าเล็กสวย เลยทำให้แกดูเหมือนกับอายุสัก40เท่านั้นเอง น้าเล็กมาอยู่กับผม พอผมกลับจากโรงเรียนก็จะมีของกินให้เสมอ ผมอายุ18กำลังอยู่ในวัยที่อยาก แต่ก็ไม่เคยได้ไปเที่ยวสักทีดูแต่หนังโป๊ ไปตามเรื่อง น้าเล็กเป็นคนออกจะไม่ถือตัวทะลึ่งนิดหน่อย ชอบชวนคุยนั่นคุยนี้เวลาวันหยุดถ้าแม่ไม่อยู่น้าเล็กแกจะชวนผมทำอะไรกินกันเสมอ ยกเว้นถ้าผมไปเตะบอลหรือไปเที่ยวก็จะไม่ได้อยู่บ้าน น้าเล็กชอบเล่นหวยแต่ก็ไม่ถึงกับคลั่ง แต่ก็ถูกบ่อยร่ำๆจะไปหาไอ้ฤษีห่าอะไรก็ไม่รู้แถวโคราช ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่แต่มีงวดที่ผ่านมาผมเห็นน้าเล็กซื้อหวยผมเลยบอกแกว่าผมคิดว่า41น่าจะออกนะ น้าเล็กบอกว่าไม่มีทาง ผมเลยฝากแกแทง41ไป100 แกบอกว่าแกรับกินเอง พูดกันไม่รู้เรื่องผมยืนยันว่าหวยออก41แน่ นาเล็กแกมั่นใจเลขของแก จึงเกิดพนันกันขึ้น แกบอกว่าถ้าออกเลขของแก ผมจะต้องซักผ้าให้แกสองอาทิตย์ ผมก็ตกลงแล้วผมก็นึกของผมบ้างว่าถ้าผมถูกจะขออะไรจากแก น้าเล็กแกโพล่งออกมาว่าถ้าผมถูกจะแก้ผ้าให้ดู ผมถามแกว่าจริงนะ ต้องให้ผมดูแน่ๆนะ ผมก็นึกแล้วก้บอกแกไปด้วยอารมณ์ทะลึ่งว่า น้าต้องจับของผมด้วย น้าเล็กหัวเราะนึกว่าผมพูดเล่น แต่ผมก็ขอสัญญาเป็นมั่นเป็นเหมาะกับแกว่าต้องไม่ลืมสัญญา แกก็รับปาก จริงๆแล้วผมชอบแอบดูสาวๆสวยๆมากกว่าคนสูงอายุ แต่ผมมั่นใจยังไงก็ไม่รู้ว่างวดนี้ผมจะถูกหวย ทั้งที่แทงครั้งนี้เป็นครั้งที่สองในชีวิต ผมนึกในใจว่าถ้าผมถูกผมจะดูน้าเล็กจริงๆหรือเปล่าแล้วแกก็จะจับของผมจริงหรือเปล่า ผมนึกไปก็มีอารมณ์ พอแกนั่งหั่นผักผมก็เลียบๆเคียงๆเข้าไปใกล้ ก้มดูนมของแกนมแกขนาดเท่าฝ่ามืออูมๆหัวนมสีออกคล้ำแล้ว ดูเหมือนนมสาวๆแต่ร่อยรอยย่นๆบนใบหน้าก็มีให้เห็น แกถามผมว่ามานั่นรออะไรไม่ไปโรงเรียนหรือ ผมบอกแกว่าวันนี้เรียนสองคาบเลิกแล้ว ผมแอบดูนมแกไปก็มีอารมณ์อยากเหมือนกันกะว่าจะไปแอบช่วยตัวเองแต่ก็ยังไม่ค่อยพร้อม วันรุ่งขึ้น หวยออก ทั้งแม่ทั้งน้าเล็กก็อยู่บ้าน ผลออกมา41 ผมดีใจกระโดดตัวลอยเพราะได้เงิน แม่ผมก็ถูกแต่น้าไม่ถูก น้าเล็กรับกินของผมก็โดน ผมยังเฉยๆอยู่แต่น้าหน้าซีดเหมือนจะเป็นลม แม่นั่งคุยกับน้าเล็กสักพักก็ออกไปข้างนอก คราวนี้ผมเข้ามาคุยกับน้า น้าทำหน้าเหมือนจะร้องให้ น้าบอกว่าเงินน่ะยังไม่มี แต่ผมรู้ว่าน้ามีเพราะแกรวยเงินจากที่ แต่ผมบอกแกไปว่าผมไม่ได้อยากได้เงินแต่มาทวงสัญญา น้าบอกว่า"ไม่ยอมหรอกจะให้ดูได้ยังไง น้าพูดเล่นไปยังงั้นเอง" ผมก็บอกว่า" น้าทำยังงี้ไม่ได้นะครับ ไม่ยังงั้นน้าต้องจ่ายเงินค่าหวยผมมาด้วย" น้าทำหน้าซีด ผมก็ยืนยันว่าจะเอาเงิน ยกเว้นน้าจะยอมให้ผมดูแล้วก็จับของผมด้วย น้าแกพยายามจะบ่ายเบี่ยง ผมเลยให้น้าเลือกระหว่างจะเสียงเงินหรือยอมให้ผมดู หรืออย่างน้อยน้าก็ต้องยอมจับของผมด้วย น้าต่อรองกับผมว่า "ถ้าน้าจับของเธอแล้วจะคิดเงินน้าหรือเปล่า" ผมบอกว่าไม่คิดหรอกแต่น้าต้องจับของผมนานๆ น้าก็ตกลง แต่แกก็บ่นๆอุบอิบๆอยู่นาน ผมนัดกับแกว่าตอนกลางคืนแม่หลับแล้ว ปรกติน้าจะนอนก่อนแม่กับผมแต่คืนนี้แม่เข้านอนแล้วเหลือน้าเล็กกับผมที่โซฟาผมเดินไปปิดหน้าต่าง แล้วก็มานั่งกับน้า แกยังบ่นๆพูดอะไรไปเรื่อย ผมบอกให้แกจับของผม แกบอกว่า "ถอดออกซิ เด็กผีอะไรก็ไม่รู้ นี่น้าของเธอนะ" ผมก็ใจแป้วเหมือนกัน แต่ความอยากยังมีอยู่ ผมถอดกางเกงขาสั้นออกไม่ได้ใส่กางเกงในนอน มันแข็งตั้งแต่เดินมาแล้ว อยากให้น้าเล็กจับแล้วก็ดูด แต่ไม่รู้แกจะยอมหรือเปล่า พอแกเห็นของผมแกก็มีสีหน้าเปลี่ยนไป บ่นอะไรเบาๆไปตามเรื่องแกเอามือมาจับของผม กำรอบ ขนาดของผมก็ธรรมดาไม่ได้ใหญ่โตอะไร ผมจับมือแกรูดของผม ดูหน้าแกแดงๆ แกถามผมว่าจะให้ทำยังไง ผมเลยบอกว่าให้แกรูดไปนานๆ สักพักแกก็เอามือมาลูบที่ไข่ของผม แกบอกว่า"ใหญ่จัง ทำไมไข่เธอใหญ่ ผมก็เฉยๆมันแข็งไปหมด ผมบอกกับน้าเล็กว่า "น้าอมของผมด้วยซิครับ ได้ไม๊" แกมองหน้าผมแล้วแกบอกว่า "อย่าพูดไปล่ะ" แล้วแกก็ก้มลงดูด ผมไม่รู้ว่าผุ้หญิงเขาดูดกันยังไงเคยดูแต่ในหนัง แกดูดไปแกก็เงยหน้ามาถามผมว่า "เคยเที่ยวผู้หญิงรึเปล่า " ผมก็ส่ายหน้าบอกแกว่าไม่เคยเลย แกเอาปากดูดของผมไปผมเสียวมาก ผมเอามือวางบนหลังแก แต่สักพักผมก็เอามือลูบไปตามหลังแก ใจผมเต้นระรัวเลย ผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อแกขยำนมของแก ไม่นานน้ำผมก็ออก เป็นครั้งแรกที่ผมมีอะไรกับผู้หญิงจริง ถึงแม่จะด้วยปาก และไม่คิดว่าจะเป็นน้าแท้ๆของผม น้าเล็กแกเงยหน้าขึ้นมามองหน้าผม ปากแกมีน้ำของผมเต็มปาก แกฝืนกลืนเข้าไปแล้วบ่นกับผมว่า "ออกก็ไม่บอก เด็กบ้า" สักพักแกก็บอกเบาๆว่า"ช่วยน้าด้วยนะ" ผมก็ไม่รู้ในความหมายของแก แต่แกก็ขึ้นมานั่งคร่อมตัวผมแกเอาของแกใส่เข้ามากับของผมสักพักแกก็โยกตัวไปมา ของผมก็แข็งขึ้นมาอีก น้าเล็กครางเบาผมก็มีอารมณ์ทันทีมันเหมือนที่ผมดูในหนังเลย น้าเล็กโยกแรงเอามือกอดผมไว้ ผมก็กำลังจะออกอีกแล้ว แต่น้าเล็กแกหยุดก่อน แกบอกว่าเสร็จแล้วเบาๆ ผมบอกแกว่าผมกำลังจะออกอีกแล้ว แกรีบลุกขึ้น เสียงน้าเล็กหอบหายใจหนักๆ ของผมกำลังจะออกแต่น้าเล็กแกหยุด ผมเลยเอามือรูดต่อน้าเล็กเอามือมาจับของผมรูด จนน้ำของผมออกมาคราวนี้มันไหลเลอะมือแกไปหมด หลังจากวันนั้น เหมือนกับไม่ต้องพูดอะไรกันมากผมกับแกหาโอกาศทำกันแทบทุกคืน นี่ก็เกือบสองอาทิตย์แล้ว ผมมีความสุขมากเลย

ซ้ำก็ขออภัยด้วยครับ
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ