ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป้าติ๋ม

เริ่มโดย amaji_shiro, เมษายน 16, 2010, 01:20:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amaji_shiro

ผมอายุ 19 มีโอกาสได้เปิดซิงครั้งแรกกับสาวใหญ่วัย 48 ชื่อ ป้าติ๋ม วันนั้น ผมเดินออกมาจากบ่อนตีไก่ของลุงชิดซึ่งอยู่กลางทุ่งไกลออกไปจากหมู่บ้านเกือบสามกิโลเมตร ผมไม่ได้ไปเล่นพนันหรอกครับ แค่ไปดูเท่านั้นเอง ระหว่างทางป้าติ๋มขับรถมอเตอร์ไซค์ผ่านมา แกชวนผมซ้อนไปด้วย พอผมจะซ้อน แกก็ให้ผมขับแทน..รถมันตกหลุมบ่อหลายครั้งเพราะทางเป็นป่าและเป็นทางที่เขาถางเพื่อขนมันออกจากไร่ ป้าติ๋มเอานมเสียดสีหลังผมหลายหน ทำเอาผมเสียววูบหลายครั้ง บางครั้งแกกอดเอวผมและลูบมือไปที่เป้ากางเกง บ่อยเข้าผมต้องหยุดรถ ป้าติ๋มหัวเราะบอกว่า.."ทำเป็นไม่เคยโดนไปได้" "ก็ไม่เคยนะสิป้า" "..อุ๊ย...ของใหม่อย่างนี้กูชอบ" แกไม่พูดเปล่าขยำเต็มกำมือจนผมสะดุ้ง...กุมมือซนแกไว้ "ป้าจะเอาจริงรึ" "จริงซีวะ" ป้าติ๋มพูดแล้วจูบผมฟอดที่ต้นคอ ผมตัดสินใจเข็นรถไปข้างทาง ซ่อนไว้ไต้ซุ้มกอไผ่..แล้วจูงมือป้าติ๋มหลบเข้าไปในป่าไผ่ซึ่งน่าจะปลอดหูปลอดตาคน ป้าติ๋มเดินนำหน้าผมด้วยซ้ำไป พอได้ที่ทางเหมาะเท่านั้นแหละ แกหันมาดึงคือผมโน้นไปจูบปากทันที กลิ่นเบียร์อ่อน ๆ โชย..แสดงว่าแกมึนเบียร์มานี่หว่า... ผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้นครับ..ใจมันเต้นโครมครางยังไม่หยุดเลย..ประคองกอดร่างอวบป้าติ๋มแนบเข้ามาแลกจูบหันนัวเนีย สองมือปลดเสื้อลายลูกไม้แกออก สองเต้าอวบอล่างฉ่างเมื่อชั้นในหลุดลอย ผมซุกหน้าลงฟอนเฟ้น ป้านสีน้ำตาลกว้าง แต่จะงอยไม่โผล่เลยครับ..แกเป็นแบบหัวนมบอด ผมเลยดูดจนกระทั่งมันชี้โด่เด่ ป้าติ๋มแหงนหน้าครางซี๊ด...ผมปลดเสื้อผ้าแกออกจนเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน สังเกตุเรือนร่างอวบป้าติ๋มให้เต็มตา หน้าท้องเป็นลอนเหมือนลงพุงนิดหน่อย เพราะแกเป็นคนอ้วน เนินโคกมีขนเรียบเป็นระเบียบ มันไม่ดกนัก แกดึงไหล่ผมและกดหน้าให้ซุกกับส่วนเนินหอยนั้น พร้อมกับยืนถ่างขากว้างเปิดทางให้ให้สะดวก ผมใช้มือแหกมันออกสูดดมกลิ่นเต็มรัก ก่อนจะใช้ลิ้นแยงเลีย..ป้าติ๋มกระตุกยึก ๆ เมื่อลิ้นผมไล้ขึ้นลงแต่ละครั้ง ปากก็ครางซี๊ด กดหัวผมแน่น ผมเลียจนเมื่อยลิ้น จึงหยุดเอาเสื้อผ้าปูรอง ก่อนจะประคองแกให้นอนกับพื้น ผมแนบร่างขึ้นทาบทับ จูบปากแกอยู่พักหนึ่ง ก็เลื่อนลงมาตามลำคอ สองเต้า..หน้าท้องและเนินหอยนั้นอีกครั้ง ครางนี้ มันสะดวกกว่าเดินเพราะแกนอนถ่าง 180 องศาเปิดทางให้เต็มที่ ผมทั้งดูดทั้งเลียจนมันฉ่ำแฉะ จากนั้นประคองความกำยำ วัยคะนองที่กำลังปูดโปนแดงก่ำ เข้าร่องหลืบ มันลื่นไม่ฝืดฝืนเพราะน้ำลายและน้ำรักที่แกหลั่งออกมา แต่ป้าติ๋มครางอูย......"ป้าเสียวใจจะขาดแล้วนุ้ยจ๋า...นุ้ยของป้า...ผัวจ๋า" ควยผัวเย็ดมันจัง ผมโยกคลึงอยู่พักหนึ่ง...พอเสียวได้เต็มที่ก็เร่งเต็มสะปีด..ป้าติ๋มก็ออกปากเร่งให้ผมเร่ง เสียงพับ ๆ ของเนื้อกระทบเนื้อ ดังสนั่น แล้วไม่นานนัก ผมกับป้าติ๋มก็ฟุบกอดกันกลม ปล่อยน้ำเสียวถะถั่งออกมามากมาย หอยป้าติ๋มกระตุกรัดยุบ ๆ ตลอดเวลา...แกกอดรัดผมแน่นตวัดขารัดเอวผมไว้แน่นสนิทเลยครับ... ผมหอมแก้มแกฟอดหนึ่ง ขยำเต้าอวบอย่างมันมือ ก่อนจะชวนกันทำอย่างอื่นต่อ ป้าติ๋มบอกว่าดีใจที่ได้เปิดซิงผมหลังจากเปิดซิงกับป้าติ๋มนมใหญ่ไปแล้ว มันทำให้ผมมีโอกาสได้เสียวบ่อย ๆ ถ้ามีเวลาว่าง เพราะป้าติ๋มแกมักจะมาชวนผมไปหาความสุขกันเป็นประจำ บางครั้ง ก็จะนัดกันเข้าป่า..หรือหากระท่อมที่เหมาะเปลี่ยวไม่มีผู้คนเพ่นพ่านให้ต้องระแวง ยิ่งคบกันแกยิ่งหาลีลามาให้ผมเล่นแปลกใหม่เสมอ อีกเดือนต่อมามีงานวัด ลูกหลานป้าติ๋มไปเที่ยวงานวัดหมด แกก็นัดให้ผมไปที่บ้านแก บอกว่ามีดีมาฝาก ผมแวะไปเกือบ 3 ทุ่ม ป้าติ๋มยืนชะเง้อรอหน้าบ้าน พอเห็นผมแกก็รีบจูงมือเข้าบ้านทันที ของดีที่แกว่า คือ น้าเล็ก ม่ายสาววัยไล่เลี่ยกันกับแกนั่นเอง น้าเล็กกำลังนั่งดูวีดีโอโป๊ เมื่อผมไปถึง ก็ยิ้มและชวนให้ผมไปนั่งดูด้วย ผมเขินอายไม่น้อยเลยครับ แต่ก็นั่นแหละ ป้าติ๋มดูเหมือนจะรู้ แกกระซิบบอกให้ผมไม่ต้องอาย "อีเล็กมันอยาก...ช่วยมันหน่อย" ผมนั่งลงเคียงข้าง น้าเล็ก ป้าติ๋มเดินเข้าไปหลังบ้าน บอกว่าจะไปอาบน้ำ ผมมองตาน้าเล็ก ซึ่งแกก็จอ้งผมอยู่แล้ว ใจผมมันเต้นแรงเพราะตื่นเต้นเหมือนมวยไม่เคยสนาม แต่น้าเล็กกลับไม่อาย แกดึงมือผมไปลูบกับหน้าอกแก สายตาก็จ้องไปที่หนังวีดีโอที่กำลังฉาย ผมถอดเสื้อแกออก น้าเล็กไม่ใส่ชั้นใน แกคงจะเตรียมพร้อมนั่นเอง สองเต้าแกไม่ใหญ่เหมือนป้าติ๋ม แต่จะงอยมันนี่สิ...แข็งปั๋งเลยครับ ชี้โด่เด่เชียว ผมลูบไล้มันแผ่วเบา ก่อนจะก้มลงงับใช้ลิ้นดุนเล่น บางครั้งก็ดูดดังจ๊วบ..น้าเล็กครางซี๊ด... ผมถอดเสื้อผ้าตัวเองออกแล้วลอกคราบน้าเล็กจนเหลือแต่ตัวเล่นจ้อนเช่นกัน น้าเล็กเป็นคนผิวคล้ำ รูปร่างก็เพรียวกว่าป้าติ๋ม ผมจูบปากแลกลิ้นอยู่พักหนึ่ง ก็เลื่อนหน้าลงมาตามซอกคอ สองเต้าจะงอยแข็ง มือก็คลึงกับเนินรกขนรุงรังนั้น ร่องหอยแกเปียกแฉะลื่นไปหมด สงสัยจะเป็นเพราะนั่งดูหนังมานานนั่นเอง ผมใช้ลิ้นกับหอยแกอย่างไม่รังเกียจ... น้าเล็ก ทั้งเด้งทั้งครางระงมเลยครับ "น้าเสียว..น้าเสียวเหลือเกินนุ้ย...อู๊ว...." ผมทรมานแกนิดหน่อย ไหนขอน้าดูดควยผัวหน่อยนะจ๊ะ ควยผัวยาวใหญ่แบบนี้เมียชอบ จากนั้นบอกให้ผมใช้ความกำยำแทนลิ้นได้แล้ว ผมประคองให้ตรงร่องใช้หัวบานมันถูกไถไปมา ก่อนจะดันพรวดเมื่อได้ที่ "โอ๊ย....นุ้ย..." น้าเล็กคงตกใจที่ผมดันพรวดแบบนั้น ผมดูดเฟ้นสองเต้าส่วนล่างก็บรรเลงไม่หยุด จนกระทั่งน้าเล็กกระตุกยึกกอดรัดผมแน่น..."อูย...เสียวดีเหลือเกิน..ผัวจ๋า..เก่งเหลือเกิน...อาาาาาาาา" แรงๆ เมียใกล้จะถึงแล้ว น้าเล็กถึงสวรรค์แล้วครับ ผมจับแกพลิกขึ้น ให้คลานเข่า จากนั้น ผมประคองความกำยำทะลวงด้านหลัง ซึ่งกำลังเปียกลื่นเพราะความฉ่ำแฉะ... ผมสาวเข้ายาวบ้าง สั้นบ้าง เป็นจังหวะ..จนกระทั่ง ความเสียวสุดยอดมาเยือน ผมเร่งสปีดก่อนจะกดแน่บแน่นกับด้านหลังน้าเล็กอย่างสุดเสียวสุข...ก่อนจะฟุบหน้ากับแผ่นหลังน้าเล็กไป...เสร็จแล้ว..ผมกับน้าเล็กนั่งดูวีดีโอต่อ...น้าเล็กคงจะเก็บกดมานาน แกไม่ปล่อยให้ผมพักเลยครับ...ผมนั่งบนโซฟาแกก็ใช้ปากลิ้น ปลุกปล้ำจนมันผงาดขึ้นมาอีกครั้ง ก็พอดีกับที่ป้าติ๋มนั่งกระโจมอกเดินเข้ามาสมทบด้วยป้าติ๋มเดินออกมาจากห้องน้ำด้วยชุดกระโจมอก ถามผมน้าเล็กว่าเป็นไงมั่ง.."สุด ๆ เลยติ๋มจ๋า...ตั้งสองหนแน่ะ".น้าเล็กบอก มือยังคงกำรูดของผมไปมา ป้าติ๋มแกผ้าขนหนูออกแล้วเดินมาดึงหน้าผมเข้าไปจูบกับเนินอวบของแก ผมหมั่นเขี้ยว..เลยกัดเบา ๆ แกตบผั๊วะ.. ก่อนจะนั่งคุกเข่าคู่กับน้าเล็ก ช่วยกันอมรูดความกำยำของผมที่เพิ่งจะผ่านงานมาหยก ๆ มือผมขยำสองเต้าของน้าเล็กกับป้าติ๋มคนละข้าง....คลึงเคล้นอย่างเมามัน ใจก็คิดว่าตัวเองนี่ช่างโชคดีเรื่องนี้เสียนี่กระไร...ป้าติ๋มที่อวบขาว น้าเล็กที่อวบคล้ำ...สองสาวใหญ่ช่วยกันอยู่พัลวัล มือก็ไม่นิ่งต่างก็สอดใส่คลึงเคล้นให้กันและกัน ผมลุกจากโซฟา แล้วประคองให้สองสาวใหญ่ ยืนโก้งโค้งเรียงกัน จากนั้นทะบุกทะลวงฟันด้านหลังทั้งคู่ ป้าติ๋มนั่นฝืดนิดหน่อย คงเพราะแกล้างน้ำมาใหม่..แต่น้าเล็กก็ยังคงลื่นแต่คับแก้วอยู่นั่นเอง...แทงอยู่พักใหญ่ ผมก็ให้ทั้งคู่นั่งถ่างขาเคียงกัน ก่อนจะให้ปากลิ้นให้แต่ละคน...ป้าติ๋มหอยหอมกลิ่นสบู่อ่อน ๆ แต่ของน้าเล็กกลิ่นไอรักแรงเพราะยังไม่ได้ล้าง น้าเล็กคงจะรู้ก็เลยขอตัวลุกไปล้าง ปล่อยให้ผมบรรเลงต่อกับป้าติ๋มหอยงาม ผมใช้ลิ้นไล้เลียตวัดแยงอยู่ไปมา จนป้าติ๋มครางระงม "ช่วยป้าด้วย...นุ้ยจ๋า..ผัวจ๋า...เมียเสียวเหลือเกินแล้ว" ผมถ่างขาแกออกสุดกว้าง แล้วจัดการด้วยหอกหัวแดง โซฟาเลื่อนไปเรื่อย ๆ ตามแรงกระแทกของผม จนกระทั่งมันมาหยุดที่ฝาห้อง "อูย..ซี๊ด...เสียว" ผมกัดฟันบรรเลง เร่งเร้าป้าติ๋มครางอ๋อย..บอกว่าเสียวใจจะขาด น้าเล็กออกมาจากห้องน้ำ นั่งลงบรรเลงลิ้นกับสองเต้าเพื่อนยากของแก ช่วยเพิ่มความเสียว มือผมก็เอื้อมไปคลึงสองเต้าแกบีบบี้กับจะงอยแข็งนั้นสนุกมือ ไม่นานนัก ป้าติ๋มก็ถึงฝั่งแห่งความเสียว...แกกระตุกตวัดขาขึ้นมารัดเอวผมไว้แน่น มือก็กดหัวน้าเล็กไว้กับหน้าอกตัวเอง ผมคลายตัวจากป้าติ๋มหันมาดึงน้าเล็กต่อ ผมนั่งลงกับพื้น ก่อนจะประคองให้น้าเล็กบรรจงนั่งทับสวมหอยกาบเข้ากับหอกหัวแดง พอได้ที่ผมกับน้าเล็กช่วยกันโยกสุดฤทธิ์... สักพักผมก็เอนตัวนอน ปล่อยให้น้าเล็กเล่นจ๊อกกี้ไป แกหันหน้าหันหลังหาจังหวะเหมาะให้กับตัวเอง ป้าติ๋มนอนลงทับตัวผม ประกบปากจูบแลกลิ้น แกรู้ว่าผมชอบสองเต้าแกมาก แกจึงประคอบให้ผมดูดจะงอยมันเล่นได้ถนัดถนี่ ปากก็บอกว่า..."ดูดแรง ๆ เลย...ผัวจ๋า นุ้ยจ๋า..." น้าเล็กคงใกล้จะถึง จึงหันหน้าเปลี่ยนที่ใหม่ โยกควบจนผมสั่นคลอนไปทั้งตัว...แล้วก็ฟุบลงบนหลังป้าติ๋ม.. ผมดึงประคองน้าเล็กออก แล้วให้ป้าติ๋ม..เข้าสวมแทนที่...ป้าติ๋มตัวหนักกว่านิดหน่อย...แต่ก็ไม่มีปัญหา ผมกอดเอวแกไว้แน่นและโยกสุดฤทธิ์ ป้าติ๋มแหงนน้าครางไม่หยุด น้าเล็กก็สอดมือมาคลึงสองเต้าให้เพื่อน ผมเสียวสุดจะทนไหว..จึงปลอดปล่อยถะถั่งหลั่งไหลน้ำรักจนเปียกปอนห้อยย้อยมาตามหน้าขา แล้วทิ้งตัวลงนอนอย่างหมดแรง ป้าติ๋มกับน้าเล็กก็นอนกอดผมอยู่คนละข้าง จูบผมคนละฟอด บอกว่า.."เมียมีความสุขเหลือเกิน..ผัวจ๋า "ผม ป้าติ๋มและน้าเล็ก หากมีเวลาว่าง จะนัดกันไปเย่อให้สมอยาก บางครั้งก็เดี่ยว บางครั้งก็คู่...แต่ส่วนมากจะเดี่ยวเพราะ จังหวะเหมาะให้คู่กันไม่ค่อยจะมี จนกระทั่งผมมีความจำเป็นต้องเข้ามาทำงานในกรุงเทพฯ ผมกับสาวใหญ่ทั้งสองจึงได้ห่างกันไป เพราะได้งานใหม่ เป็นงานส่งเอกสารครับ วิ่งรถส่งเอกสารให้บริษัทแห่งนึ่ง ในย่านฝั่งธน ส่งเอกสารและวางบิลตามแต่เจ้านายจะสั่ง ผมมีโอกาสได้รู้จักพี่รัตน์.. แกเป็นผู้ช่วยสมุห์บัญชี หุ่นแกดูดีมากครับ เพราะยังไม่มีลูกไม่มีผัว แต่ผ่านเสือสิงกระทิงแรดมาได้อย่างไร 35 แล้วก็ยังไม่ยอมแต่งงาน เย็นวันหนึ่ง แกขอให้ผมช่วยขนลังเอกสารขึ้นไปเก็บไว้ชั้นสี่ (ห้องทำงานอยู่ชั้นล่าง) คนอื่นกลับบ้านกันหมดแล้ว เหลือแต่แกกับผมเท่านั้นเองครับ ลังเอกสารสี่ห้าลัง แต่ต้องขนกันทีละลังครับ ในสำนักงานไม่ใหญ่พอจะมีลิฟท์ให้ แทบลิ้นห้อยเลยครับ รอบแรก กว่าจะเดินขึ้นไปถึงชั้นสี่ได้ ยิ่งพี่รัตน์ ใส่ชุดสูตรแบบทำงานทั่วไปด้วยยิ่งไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ แกบ่นหัวหน้าไปพลางที่พากันสร้างห้องเก็บเอกสารไว้ซะสูงลิ่วอย่างนั้น ผมได้แต่หัวเราะ เพราะจะพูดอะไรมาเดี๋ยวจะหาว่าไม่เต็มใจช่วยลังสุดท้ายต้องช่วยกันขนครับ คนเดียวไม่ไหว แต่อุบัติเหตุเกิดได้ทุกเวลาครับ พี่รัตน์เหยียบขั้นบันไดพลาดทำให้แกเสียหลัก ปล่อยมือ ส่วนตัวเองก็ไถลลงมาเค้เก้อยู่ชั้นพัก ผมใจหายวาบ เพราะแกฟุบไปเลยครับ ผมรีบเข้าไปประคองแกขึ้นมา พี่รัตน์หน้านิ่วครางอูย...เงยหน้ามองผม..ก่อนจะรั้งกระโปรงที่เขินมาถึงเอวให้เข้าที่เข้าทาง "เห็นอะไรพี่หรือเปล่า ?" "ยังจะมาหวงกลัวว่าผมจะเห็นอีกแน่ะ..พี่รัตน์ ดูตัวเองก่อนดีกว่า..กระดูกกระเดี้ยวหักบ้างหรือเปล่า " ผมหัวเราะ ประคองแกให้นั่ง แกสำรวจตามตัว มีรอยเลือดที่ข้อศอก..สงสัยจะแตก..แต่ที่แน่ ๆ เท้าแพลงครับ"เอาไง..พี่..ไหวหรือเปล่า ?""ไม่ไหวแล้ว..เธอยกมันขึ้นไปคนเดียวได้เปล่า ?""จะลองดูครับ" ผมจัดการเจ้าลังนั้นคนเดียวจนเหงื่อโชกกลับลงมา พี่รัตน์ยังคงนั่งหน้ามุ่ย..แสดงถึงความเจ็บอยู่ ผมช่วยประคองแกลงมาชั้นล่างอย่างทุลักทุเล ผมพาพี่รัตน์ไปส่งที่คลีนิกหมอจากนั้นจึงพาไปส่งที่บ้านเช่าที่แกเช่าอยู่ แกอยู่คนเดียวครับ เป็นห้องเช่าที่กว้างขวางพอสมควร คุยกับพี่รัตน์พักหนึ่งก็จะกลับ แต่แกชวนให้กินข้าวด้วย ผมมองตาแกดูมันมีความหมายเหมือนกัน ว่าถ้าอยู่ได้กินอะไรมากกว่าข้าวแน่ ผมรึจะยอมปล่อยโอกาสนั้น พี่รัตน์เดินกระเผกขอตัวไปอาบน้ำ ปล่อยให้ผมนั่งดูเพลงคาราโอเกะแบบเรทอาร์อยู่คนเดียว ฮ่วยอะไรมันจะสร้างบรรยากาศขนาดนั้น ผมมีประสบการณ์กับการแอบดูทำให้ผมไม่ละโอกาสนั้น ผมเดินไปหาช่องเพื่อที่จะถ้ำมองพี่รัตน์ทันที ไม่รู้กลอนไม่ดีหรือมันปิดไม่สนิท ประตูมันแง้มอยู่นิดหนึ่งครับ ผมจึงได้เห็นพี่รัตน์ยืนอาบน้ำฝักบัวอยู่ซู่ ๆ ดูแกคงจะเจ็บที่ข้อศอกเพราะสำรวจบ่อยครั้ง หุ่นแกขาวจั๊วเลยครับ เอวคอด สะโพกผายใหญ่ หน้าอกยังเห็นไม่ถนัด เพราะแกหันหลังให้"นุ้ย..หิวข้าวก็กินก่อนเลยนะ" ผมสะดุ้งสุดตัวเลยครับ ตกใจผลักประตูเปิด แต่คนที่ตกใจมากว่าเห็นจะเป็นพี่รัตน์"อุ๊ย..." แกร้องแค่นั้น หันมามองผมตะลึงไปเลย ผมตะลึงมากกว่าแกอีก เพราะด้านหน้าที่อยากเห็นมันเต็มตาเลยครับ สองเต้าขาวอล่องฉ่องเป็นยองใยพุ่งตรงมาทางผม แม้แกจะใช้มือปิดก็ไม่มิดครับ เพราะมืออีกข้างแกปิดด้านล่าง"ขอโทษ...พี่..ผมไม่ได้ตั้งใจ" แก้ตัวแบบขุ่นคลั่กไปเลยครับ แต่พี่รัตน์กลับถามเรียบเฉยว่า"อยากอาบน้ำกับพี่หรือ ?""อ่า..ครับ""งั้นก็ถอดเสื้อผ้าแล้วเข้ามาเลย"ผมไม่รอช้าแล้วครับ สิ่งที่หวังมันมาถึงแล้วนี่ ผมเปลือยล่อนจ้อนเข้าไปอาบน้ำกับพี่รัตน์ทันที ผลัดกันถูหลังอยู่พักหนึ่ง จากนั้นผมดึงแกเข้ามาประกบจูบทันที พี่รัตน์หายใจแรงมาก สอดลิ้นเข้ามาเล่นกับลิ้นผมเช่นกัน สายน้ำเย็น ๆ ทำให้ตัวเราลื่นเพิ่มความรู้สึกดีไม่น้อยเลย ผมใช้ปากลิ้นกับสองเต้าอวบสลับกันไปมา นมแกสวยมากครับ ของป้าติ๋มเทียบกันไม่ติดเลย..ของแกทั้งใหญ่ทั้งขาวจะงอยมันยังเป็นสีชมพูระเรื่ออยู่เลย พี่รัตน์ครางระงมเมื่อผมไล้ลิ้นใช้ปากกับกลีบเนื้อร่องหลืบนั้น แกเสียวจนเข่าอ่อนต้องทรุดตัวลงนั่ง ผมปิดน้ำก่อนจะซุกหน้ากับร่องหลืบแกต่อ กลีบเนื่อสีชมพูสดเหมือนของใหม่"นุ้ย..นุ้ย..ทำไมพี่เสียวอย่างนี้...อูย..เสียวเหลือเกิน"พี่รัตน์ครางเรียกชื่อผมระงมไปเลย ผมเองก็เสียวอยากให้แกได้ลิ้มลองความกำยำของผมแทนปากลิ้นซะที จึงเลื่อนตัวขึ้นไปทาบทับ ประคองให้ตรงพอเหมาะ ก่อนจะค่อยๆ แทงเข้าอย่างนิ่มนวล "อู๊ววววววว" พี่รัตน์กอดผมแน่น ปากก็กัดปับไหล่ผมจนรู้สึกเจ็บ.. มันไม่ใช่ง่ายเลยครับ ทางเข้าแกมันแน่นมาก แต่ผมก็ทำให้มันเข้าหมดจนได้ ปากฟอนเฟ้นสองเต้า ดูดและเด้าขึ้นลงไปมา อย่างนิ่มนวล พี่รัตน์เด้งร่อนส่ายไปมา ด้วยความเสียว ไม่นานพี่รัตน์กระตุกยึก ๆ หายใจยาว...ผมเร่งสาวเต็มที่เพราะรู้ว่าแกถึงแล้ว แต่มันก็ไม่ออกซะ ผมจึงให้แกยืนโก้งโค้งกับขอบอ่าง จากนั้นสาวแทงจากด้านหลัง..แต่พี่รัตน์บอกยืนไม่ไหว ผมจึงให้แกนั่งทับแทน จากนั้นผมกับพี่รัตน์ก็ช่วยกันโยกสุดเหนี่ยว ๆ จนกระทั่ง ความเสียวสุดยอดมาถึง จึงปล่อยไอรักเข้าไปในตัวพี่รัตน์จนหมด.. พี่รัตน์ก็กอดผมแน่นแช่นกัน แกถึงเป็นรอบที่สองแล้วครับผมกับพี่รัตน์ชำระสะสางไอรักจนหมดก่อนจะออกจากห้องน้ำ ยกสองต่อมา ผมให้แกนอนห้อยขาบนเตียงฟูกนุ่ม เนินนูนแกบวมเป่ง...มีเลือดติดนิดหน่อย ผมใช้ลิ้นให้อย่างไม่รังเกียจเลยครับ..เพราะผมรู้ว่ามันเป็นเลือดสาวบริสุทธิ์ ไม่รู้อยู่มาได้ไงจน 30 กว่าแล้วยัง ไม่เคยโดนของใครทะลวงเลย หน้าตาก็ไม่ใช่ขี้ริ้วอะไรเลย แถมสวยอีกต่างหาก พี่รัตน์ตวัดขารัดรอบคอผมไว้ด้วยความเสียว..ปากก็ครางหงิง ๆ ผ้าปูที่นอนยับย่นเพราะแกดึง ปากลิ้นผมนัวเนียกับร่องหลืบแห่งความเสียว ส่วนมือก็เอื้อมไปตะโบมบีบเฟ้นสองเต้าอล่างฉ่างอล่องฉ่องคู่นั้นอย่างมันมือ "นุ้ย...พี่เสียวเหลือเกิน...อูวววว...อาาาาา" พี่รัตน์ครางระงม ผมเปลี่ยนที่ให้แกคลานฟุบหน้ากับเตียง จากนั้น ประคองตะโพกผายขึ้น เนินนูนด้านหลังก็แดงบวมเป่ง บอกถึงความพร้อมเต็มที่ ผมสอดใส่เข้าไปอย่างทะนุถนอมกลัวว่าแกจะเจ็บ เดี๋ยวจะเสียอารมณ์ไปเปล่า ๆ ผมโยกคลึงไปมา ซ้ายบ้างขวาบ้าง หนักบ้างเบาบ้าง ตามแต่จังหวะ ทำเอาพี่รัตน์ครางอ๋อยไม่หยุด...ไม่นานนัก ผมก็เปลี่ยนท่าอีก ขึ้นไปนอนบนเตียง ให้พี่รัตน์ขึ้นคล่อมนั่งควบจังหวะเอาเอง แกยังไม่ค่อยเป็นนัก แต่พอขยับได้ที่แกก็เร่งจังหวะเอาเอง "อูย...พี่รัตน์...ผมเสียวมากเลย...อูววววว""พี่ก็เสียว...นุ้ยจ๋าาาาาาา นุ้ยเก่งจัง...เก่งเหลือเกิน"สองเต้าฟัดไปมาเมื่อแกโยกเป็นจ๊อกกี้ ผมเอื้อมมือไปคลึงเคล้นไม่ยอมให้ว่าง แกก็แอ่นให้อย่างเต็มที่ ภายในของพี่รัตน์มันเสียดสีกับหัวถอกทำเอาผมเสียวแทบจะไม่ไหว ต้องบอกให้แกหยุดโยก จากนั้น ลุกนั่ง ใช้ปากกับสองเต้า จะงอยงามคู่นั้นอย่างหลงไหล จากนั้นเราทั้งสองก็ช่วยกันโยกอีกครั้ง จนกระทั่งความเสียวสุดยอดมาถึง ผมปลดปล่อยไอรักอีกครั้ง พี่รัตน์ก็กระตุกกอดรัดผมไว้แน่น อย่างอิ่มเอม เราคลายตัวออกจากกัน พี่รัตน์ทิ้งตัวลงนอนอย่างหมดแรง ผมทาบทับ บรรจงจูบริมฝีปากคู่นั้นอย่างทะนุถนอม"จะเอาอีกหรือ พี่ไม่ไหวแล้วนะ..ขอนอนก่อน..."แกร้องขอไว้เลยครับ กลัวว่าผมจะเอาอีกรอบ ความจริงก็อยากต่ออีกให้สะใจไปเลย แต่เห็นว่าแกยังใหม่และเพิ่งจะตกบันไดยังไม่มันหายดี จึงยอมอดเปรี้ยวไว้กินหวานในคราวหน้าพี่รัตน์ไม่ได้แสดงความเป็นเจ้าของผมเลยครับ แต่ผมนะรักแกเข้าแล้ว สามเดือนต่อมาแกบอกว่าท้อง ฮ่วย...มันทำเอาผมเง็งไปเลย.แกไม่ได้ป้องกันเลยครับ...แต่ผมก็ยอมรับครับ ผมรักแกนี่นาตอนนี้ผมกับพี่รัตน์แต่งงานอยู่กินเป็นผัวเมียกันเรียบร้อยแล้วครับ เมียแก่กว่าสิบกว่าปีแต่น่ารักก็ไม่เกี่ยงน่า