ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เป็นผัวซ้ออีกคน

เริ่มโดย amaji_shiro, เมษายน 16, 2010, 01:21:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amaji_shiro

ผมทำงานอยู่ในกงสี ซึ่งเป็นครอบครัวจีนเป็นบริษัทของครอบครัวที่เลี้ยงทั้งลูกและหลานๆ (ผมมีทั้งตั่วแจ้ อาเฮีย) พี่ชายผมแต่งงานกับชาวจีนด้วยกันอายุอ่อนกว่าผมอีก (ผมอายุ 28 ปี) ผิวขาว หน้าตาหมวย ก้นงอน เรียนจบจากธรรมศาสตร์ท่าพระจันทร์ เธอน่ารักตามสมัยนิยม นมเป็นนม ก้นเป็นก้น หุ่นดีมากผมเคยชักว่าวนึกถึงพี่สะใภ้บ่อยๆ บางครั้งก็ออกไปเที่ยวหมอนวดตามเจ้าพระยาอาบอบนวด (เบอร์ 13 น้องน้อยดาวของเจ้าพระยา แถวปิ่นเกล้า) เย็ดน้อยไป แต่ใจคิดถึงพี่สะใภ้
แล้ววันหนึ่งก็เป็นโชคของผม พี่ชายผมไปฮ่องกง ไปติดต่องานด้านธุรกิจของครอบครัวพี่ชายบอกว่าช่วยพาซ้อวรรณไปงานเลี้ยง+แต่งงานของลูกค้าแทนด้วยเพราะปกติผมไม่ค่อยได้ออกงานแบบนั่นสักเท่าไหร่ มีแต่พี่ชายกับซ้อวรรณเท่านั่น ผมก็รับปากไปว่าได้ครับ แล้วเมื่อไหร่ พี่ชายก็บอกว่าเดี๋ยวแก่คุยกับซ้อวรรณละกันว่ากำหนดงานอะไรเมื่อไหร่ ผมก็ได้แต่รับปาก ครับ ครับแล้ววันที่พี่ชายเดินทางก็มาถึง ซ้อวรรณขับรถไปส่งพี่ชายที่ดอนเมืองเรียบร้อยแล้ววันต่อมาซ้อวรรณก็บอกผมว่า วันศุกร์ "นนท์" (ชื่อผม) อย่าลืมงานเลี้ยงน่ะเราจะออกจากบ้านไปโรงแรมก่อน 1 ทุ่ม ผมก็ตอบครับแต่ไม่กล้าสบตากับซ้อวรรณกลัวเขาจะรู้ว่ากำลังคิดอะไรอยู่
เย็นของวันศุกร์ผมไปร้านทำผมมาแล้ว กลับบ้านอาบน้ำแต่งตัวให้ดูดีที่สุด พิเศษสุดสุด นานๆ จะได้ออกเดทแทนพี่ชาย โดยเฉพาะไปกลับซ้อวรรณคนน่ารัก ผมเดินไปขับรถเฮีย ซึ่งซ้อวรรณบอกว่าให้เอาคันของเฮียไป เป็นรถบีเอ็มซีรีห้า ผมขับไปแต่..ใจคิดแต่อยากลูบขาขาวๆ ของซ้อวรรณเป็นบ้า เพราะวันนี้ ซ้อวรรณแต่งตัวใส่กระโปรงสีครีมเสื้อสีขาวด้านใน สีครีมด้านนอก นมใหญ่ ๆ อยู่ใต้เสื้อดูเด่นกลิ่นน้ำหอมยี่ห้อวิคตอเรียที่ซ้อวรรณใช้ประจำโชยมาอ่อนๆ กับแอร์จากรถทำให้ควยผมลุก พะงกงึก ๆ ทีเดียว ผมไม่รู้จะคุยอะไรกับซ้อวรรณจึงได้แต่ขับรถไปเรื่อยๆเจ้ากรรมวันศุกค์รถโครตติด พอไปถึงโรงแรมดุสิตก็ทุ่มกว่าส่งรถแล้วก็ถือบัตรเชิญเข้าไปในงาน ดูมีแต่นักธุรกิจทั้งนั่น ผมใจเต้นตูม ๆ เขินเหมือนกัน เดินกับซ้อวรรณคนสวย คนมองซ้อวรรณกับผมพอสมควร (โดยส่วนมากก็เข้ามาทักซ้อวรรณกันและถามหาพี่ชาย ซ้อวรรณวางตัวดีมากคืนนั่น)
งานมาสิ้นสุดเอาก็ 4 ทุ่มกว่าๆ ได้ ผมขับรถกลับ ซ้อวรรณพูดกับผมว่าหาอะไรร้อนๆ ทานก่อนดีกว่านนท์ เพราะเธอดื่มไวน์ไป รู้สึกมึนๆ เหมือนกัน ผมเองก็ดื่มไปเหมือนกันแต่...ผมไม่ค่อยชอบเครื่องดื่มอยู่แล้ว อีกอย่างต้องขับรถเลยดื่มนิดหน่อยผมพาซ้อวรรณคนสวยไปทานข้าวต้มปลาแถวสีลม ต่อจากนั่นผมพูดกับซ้อวรรณว่า ซ้อวรรณวันนี้ซ้อวรรณแต่งตัวน่ารักมากเลยน่ะ เธอหัวเราะและบอกผมว่า คิดบ้าอะไรขึ้นมาเหรอ ถึงมาชม เห็นกันอยู่จะทุกวัน ผมเลยบอกว่า จริงนะซ้อวรรณ (เธอยังไม่มีลูก) ซ้อวรรณดูดีมากน่ะ เธอหัวเราะ และทำค้อนให้ผมยกใหญ่ ผมก็ชมเธอไป และมาปากเจ้ากรรมของผมก็บอกขึ้นว่าถ้าผมได้คนแบบซ้อวรรณมาเป็นภรรยาน่ะ ผมรักตายเลย ซ้อวรรณพูดออกมาว่า เกินไปนนท์ เกินไป ผมเงียบเลย ผมเงียบนานพอควร ซ้อวรรณจึงถามผมว่า อายุก็ปานนี้แล้ว ไม่คิดจะหาใครสักคนเหรอนนท์ ผมเลยบอกซ้อวรรณว่าไม่รุ้จะเอาเงินที่ไหนมาเลี้ยงเขาสิซ้อวรรณ คนที่เรารักก็มีเจ้าของแล้ว ซ้อวรรณถามว่าใครเหรอ ผมมองหน้าซ้อวรรณ และบอกว่า หน้าตาเหมือน ๆ ซ้อวรรณนี่แหละ ซ้อวรรณหัวเราะ ยิ้มหวาน ผมบอกซ้อวรรณต่อว่าจริงนะซ้อวรรณ ผมหักรถหลบสามล้อ ซ้อวรรณร้องกรี๊ดเลย ตัวเธอเบี่ยงเข้ามาทางผมหัวไหล่เราสองคนกระทบกัน ผมขอโทษซ้อวรรณ เพราะเป็นเหตุสุดวิสัย รถสามล้อบึงออกมาจากซอย ซ้อวรรณสาบถรถยกใหญ่ ผมหัวเราะ ซ้อวรรณมองหน้าผมและบอกว่า หัวเราะอะไร ผมเลยพูดว่า เวลาคนสวยบ่นเนี่ย ก็ยังดูดีนะครับ ซ้อวรรณเอากำหมัดทุบต้นขาผมบึกใหญ่ ผมขับรถมาถึงบ้าน จอดในที่จอดแล้ว ตอนนั่นคนที่บ้านยังดูทีวีกันอยู่เลย ผมมองซ้อวรรณ ซ้อวรรณมองหน้าผม
ดูเหมือนว่าจะไม่มีอะไรเกิดขึ้นระหว่างเรา
แต่...แล้วหูผมไม่ได้ฝาด ซ้อวรรณพูดว่านนท์ อย่าเพิ่งไปไหน รอในรถน่ะ เดี๋ยวมา ซ้อวรรณเข้าไปในบ้านกลับออกมาและบอกว่า ช่วยพาไปบ้านหน่อย วันนี้จะไปบ้าน เพราะนัดแม่ไว้
บ้านซ้อวรรณเขาอยู่ที่หลักสอง แถวหนองแขม เขาเข้าไปบอกคนในบ้านแล้ว ผมกลัวคนสงสัยเลยถามว่าแล้วคนที่บ้านถามหาผมป่าว เธอบอกว่า เธอว่าผมแยกตัวเองไปกับเพื่อนแล้วไม่ได้กลับมาด้วย ผมเอารถเฮียขับออกจากบ้านต่อไปตามถนน จวนถึงหลักสองแล้ว โดยที่เราไม่ได้คุยรัยกันเลย ต่างคนต่างเงียบ ในใจผมก็คิด
ซ้อวรรณคนสวยเองก็คงไม่ต่างกัน คงคิดอะไรสักอย่างเหมือนกัน ผมมาถึงหลักสองแต่...ซ้อวรรณพูดขึ้นว่าขับต่อไปก่อนนะนนท์ ซ้อวรรณปวดหัวอยากนั่งรถไปเรื่อย ๆ ซ้อวรรณบอกให้ผมปิดแอร์ในรถ และเปิดกระจกพอให้ลมผ่าน ผมพูดตัดบทว่า งั้นไปถนนอังศะกันดีกว่านะครับซ้อวรรณ อากาศคงดี ยามค่ำคืน(ถนนใหม่) ซ้อวรรณบอกแล้วแต่นนท์ละกัน ผมขับรถไปที่นั่น แต่..เหมือนฟ้าเป็นใจให้เราสองคนจะได้เย็ดกันแฮะ ฝนฟ้าชั่งรู้ใจผม
โปรยปรายลงมาซะเฉยๆ ผมเลยพาซ้อวรรณกลับ และเลี้ยวขวาออกไปทางสามพราน
ขับรถมาเรื่อย ๆ มองไปขวามือ เห็นโรงแรมกาแล็คซี่ข้างถนนเข้าเลย บอกซ้อวรรณว่า ซ้อวรรณผมขี้เกียจขับแล้วน่ะ พักดีกว่า ไม่ต้องรอคำตอบ ผมหักรถเข้าเลนซ์ขวาสุดเพื่อรอกลับรถที่ใต้สะพาน และขับรถเข้าไปที่โรงแรมกาแล็คซีเลย บอยมาปิดม่านเรียบร้อย ถามผมว่าค้างคืน / ชั่วคราวครับ ผมตอบว่าค้างคืนน้อง และขอกาแฟร้อนๆ สองที่ซ้อวรรณยังไม่ลงจากรถ
พอบอยไปแล้ว ซ้อวรรณถามผมว่า ทำไมนนท์ถึงมาตรงนี่ ผมเลยบอกว่าพักดีกว่าซ้อวรรณ ขับไปก็ไม่รู้จะไปไหน ซ้อวรรณเงียบผมเลยจับมือซ้อวรรณ และบอกให้ลงจากรถเข้าไปข้างในดีกว่า ซ้อวรรณเลยลงรถเดินเข้าไปด้านใน ที่บอยเปิดแอร์เย็นฉ่ำก่อนรับออเดอร์ผมไป ผมตามซ้อวรรณคนสวยเข้าไป พร้อมกอดซ้อวรรณด้านหลังซ้อวรรณตกใจ ดิ้นนิดหนึ่ง ผมพูดว่าซ้อวรรณครับ ผมรู้สึกกับซ้อวรรณมานานแล้ว ช่วยให้ฝันผมเป็นจริงหน่อยได้ป่าว ซ้อวรรณนิ่งเงียบ ไม่พูดรัยสักคำ ผมพรมจูบเรือนผมซ้อวรรณ บีบนมซ้อวรรณเบาๆ ไซร้แถวซอกคอซ้อวรรณคนสวยของผม ควยผมแข็งโด่ จนจะทะลุกางเกงยีนส์ให้ได้ ซ้อวรรณคงรับความรู้สึกตรงนั่นได้ เธอหันหน้าเข้าหาผมก่อนที่เราสองคนจะแลกลิ้นกันและกันอย่างดูดดื่ม ผมปลดเสื้อผมและซ้อวรรณออก ซ้อวรรณใส่เสื้อชั้นในสีดำ ตัดกับผิวที่ขาวของซ้อวรรณมากครับ นอนลงบนเตียงสีขาว นมซ้อวรรณใหญ่ชิดสนิทกัน พอดีบอยมาเคาะประตูผมเลยต้องลุกไปเลื่อนช่องรับของเพื่อรับกาแฟ และให้ทิปเขาไป ผมกลับมาที่เตียงอีกครั้ง ซ้อวรรณนอนคว่ำหน้า โชว์แผ่นหลังที่ขาวเนียน และก้นที่งอนโด่ง ที่ยังสวมชุดกระโปรงสีครีมอยู่ ผมเอามือตีก้นงอนซ้อวรรณและบีบเบาๆพร้อมทั้งพูดว่าดื่มกาแฟร้อน ๆ ก่อนน่ะครับ เธอบอกว่าอยากอาบน้ำ
ผมเลยบอกว่างั้นอาบน้ำด้วยกันดีกว่า ผมก็อยากอาบ ซ้อวรรณร้องว่า บ้าเหรอ ผมบอกว่าไม่ต้องคิดมากครับ ผมอยากอยู่ใกล้ๆ ซ้อวรรณให้นานที่สุดนะครับ นะครับแล้วลูกอ้อนของผมก็ได้ผล ซ้อวรรณเอาผ้าขนหนูสีขาวของโรงแรมมานุ่ง และถอดกระโปรงออกถอดกางเกงในออก ผมมองดูเป็นกางเกงในลายลูกไม้สีดำ แล้วถอดบราเซียร์สีเดียวกับกางเกงใน เผยให้เห็นเนินอกอวบสล้าง ลายลูกไม้บนเนินอกไม่สามารถปกปิดความขาวนวล และหัวนมของซ้อวรรณที่ชูชันออกมาอย่างเด่นชัด ซ้อวรรณมองผมและว่าแหม...ดูอย่างกับไม่เคยพบเคยเห็นน่ะ ผมเลยพูดว่า อยากจะกินทั้งตัวซ้อวรรณเอามือตีผมเบา ๆ
เราสองคนเข้าไปในห้องน้ำ ปรับน้ำอุ่นลงอ่างผมกระตุกผมขนหนูซ้อวรรณออกนมซ้อวรรณโชว์สู่สายตาแบบชัด ๆ อีกครั้ง ผมก้มมองไปที่หน้าขาหอยตัวอูมมีขนไม่มากนูนเด่นเต็มหน้าขา ซ้อวรรณเอามือปิดเพราะอายสายตาผม แต่ไม่ทันผมละครับ ผมเอามือไปจับมือซ้อวรรณออก บอกว่าให้ผมดูชัด ๆเหอะ ซ้อวรรณครับ ผมทนไม่ไหวจริง ๆ ควยลุกแข็งโป๊กเลยครับ ผ้าผมหลุดไปไหนแล้วไม่สนครับ ผมเข้าประชิดซ้อวรรณ แล้วสองมือผมก็บีบเต้าซ้อวรรณ ลูบตัวขาวเนียนของเธอปากก็จูบไซร้เธอใต้สายน้ำอุ่น ๆ จากฝักบัวที่ยังเปิดทิ้งไว้เบา ๆ เวลาตัวซ้อวรรณคนสวยถูกน้ำอุ่นทั้งนิ่ม ทั้งลื่นควยผมทิ่มอยู่ที่หน้าขาซ้อวรรณซ้อวรรณค้างในลำคอ ฮือ...ฮือ....ควยผมแข็งมาก และได้มาตรฐานกว่าเฮียอยู่แล้ว ผมรู้ เพราะเคยเที่ยวด้วยกันมาก่อน ของเฮียแค่ห้านิ้ว แต่..ผมหกกว่าและอ้วนกว่าด้วย ซ้อวรรณไม่มีเวลาดูแล้วครับ มือซ้อวรรณลูบแผ่นหลังผม ซ้อวรรณเบียดตัวเข้าหาผมระทวยในเกมส์สวาทที่ผมมอบให้เธอ ผมเอามือซ้อวรรณมาจับควยผม เธอจับมันปากพูดว่าแข็งมากนนท์จ๋าใหญ่ด้วย ผมเลยพูดว่า ซ้อวรรณจ๋า เมียจ๋าชอบป่าวจ๊ะ ซ้อวรรณตอบว่าชอบสิชอบมากด้วย ผมเอาควยถูหอยอูมของซ้อวรรณคนสวยบดหน้าขาเข้าหาเรื่อย ๆ ตอนนี้ดูเหมือนว่าซ้อวรรณหยุดความต้องการไม่อยู่แล้ว แน่นอนผมเอามือละจากก้นนุ่มงอนของซ้อวรรณ โดยที่ปากก็ยังดูดสลับทั้งที่ปากเธอ และไซร้กลับลงมาดูดหัวนมซ้อวรรณทั้งสองเต้า หัวนมเธอเป็นไตแข็งสู้ปากผม ผมเลียและกัดเบา ๆ ซ้อวรรณซี๊ดปากระงม ปากร้องนนท์จ๋า นนท์จ๋าใจจะขาดแล้ว ผมไซร้กลับขึ้นไปใกล้ ๆ หูและละเลียที่หูซ้อวรรณ ขาซ้อวรรณอ่อนระทวยแทบยืนไม่ติด ผมกระซิบบอกซ้อวรรณว่า พูดสิจีะเมียจ๋า ว่าอยากเย็ดผัวจัง อยากเย็ดนนท์จัง ผัวจ๋าเธอพูดออกจากปากของเธอว่า ผัวจ๋า นนท์ของเมีย เมียไม่ไหวแล้วจ๊ะ อยากเย็ด อยากเย็ดนนท์เอาใส่เหอะ อย่าทรมานเมียอีกเลยน่ะ น่ะ ผมยังครับต้องป้อนให้ซ้อวรรณคนสวยให้มากกว่านี้ ผมเอามือจับไปที่หน้าขาซ้อวรรณคนสวยน้ำแฉะไปหมดแล้ว ผมจับเธอนั่งลงบนขอบอ่าง แล้วเธอพิงผาห้องน้ำไว้ แหกขาเธอออก ขนหมอยดกดำปกคลุมโคกหีที่โหนกใหญ่ ลามลงมาถึงแคมทั้งสอง
โหนกเนินหีนูนเด่นยั่วยวนให้ลิ้มลองยิ่งนัก " อาาา..งามเหลือเกิน.. ซ้อวรรณจ๋า..ทั้งขาวทั้งอวบ..โคกหีของซ้อวรรณช่างโหนกนูนถูกใจนนท์จริง ๆ." ซ้อวรรณคราง แล้วค่อย ๆ ซุกหน้าเข้าไปตรงเนินหีที่โหนกนูน คลุกเคล้าจมูกกับเส้นหมอยดำขลับ แบะแคมหีของเธออ้าออกเบา ๆ ไต่ลิ้นวนเวียนอยู่ภายนอก ก่อนเอาปากประกบลงกลางร่อง ซ้อวรรณถึงกับร่างสะท้าน แอ่นตัวเบียดโคกหีอัดกับลิ้นสากของผมที่ควานเข้าไปภายในช่องหีสลับกับเลียเม็ดแตดที่ไหวยั่วยวน ผมดูดติ่งแตดจนร่างของซ้อวรรณดิ้นพราด ๆ หลั่งน้ำเงี่ยนไหลนองเนือง ผมจูบไซร้ดูดเลียเนินหีอยู่นานจนซ้อวรรณตัวงอ แอ่นตูดลอย ขมิบหีร่อนส่ายไปมา " อูย..นนท์ขา..อย่าา...ซี๊ด..เสียวรูหีเหลือเกิน.....อูย...ซี๊ด.นนท์จ๋า..." เธอส่ายสะโพกและเด้งร่อนเนินหีไปมาพร้อมกับส่งเสียงครางออกมาจนได้ยินชัด เสียงของซ้อวรรณยิ่งเร่งเร้าอารมณ์ผมให้ยิ่งตวัดลิ้นใส่ร่องหีเข้าออกสลับกับดูดติ่งแตด จนเธอร่อนกระแทกเนินหีใส่หน้าผมอย่างลืมตัว " อูย..นนท์ขา...ซ้อเสียว..ไม่ไหวแล้ว....โอย..ซี๊ด.." ผมยังละเลงลิ้นเข้าใส่รูหีซ้อวรรณเข้าออก มือลูบไล้เขี่ยรูตูดไปมา เธอบิดตัวเร่า ๆ เอื้อมมือรั้งใบหน้าเขาออกจากเนินหี ระร่ำระรักออกมาอย่างเต็มที่ " โอย....นนท์จ๋า..พ..พอ..พอเถอะค่ะ..ซี๊ด...โอย.. เสียว..จะทำอะไรซ้อ ก็ทำเถอะจ๊ะ..ช่วยซ้อด้วยนะคะ.." เสียงลมหายใจแรงหอบจนตัวโยน ร้องขออย่างไม่อาย ผมยิ้มภูมิใจที่ทำให้ซ้อวรรณมีความสุข เธอกดหัวผมแน่นแทบหายใจไม่ออก แต่...กลิ่นหอยเธอเร้าใจมากครับ กลิ่นน้ำหอมวิคเตอเรียหอมฉ่ำ ผมเลียไปเรื่อย ๆ ซ้อวรรณคนสวยคงทนไม่ไหว บอกให้นนท์จ๋า เย็ดเมียเหอะ เย็ดเมียเหอะ
ผมลุกขึ้นเอาควยยื่นให้ซ้อวรรณ ซ้อวรรณไม่รอช้าเอาปากสวยอมควยดุนใหญ่ของผม ทั้งอม ทั้งเลีย เลียลงมาถึงไข่สองใบ ผมเสียวมากเลยครับ ซ้อวรรณคนสวยเก่งมาก เสียงเธอร้องอือ อือ ในลำคอไม่ขาด สองมือเธอบีบนมตัวเอง เป็นภาพที่เร้าใจมาก ผมเองก็ทนไม่ไหวแล้ว ขอน้ำแตกในหีซ้อวรรณหน่อยเหอะ
แล้วผมก็จับซ้อวรรณลงอ่างน้ำ แล้วผมก้อลงไปยกก้นซ้อวรรณลอยจากน้ำนิดหนึง ผมนอนอยู่ด้านล่าง แล้วซ้อวรรณก็หย่อนก้นลงไปเอาหีอูมสวมลงที่หัวควยที่กำลังถอกแดงกำของผม ปากเธอครางซี๊ด ซี๊ด ไม่หยุดตอนที่รูหีอูมของเธอกดลงอย่างช้า ๆ หน้าเธอเหยเก คงเป็นเพราะเสียวมากนั่นแหละ มือผมบีบก้นเธอเอาไว้ ตาก็มองดูหีที่โหนกนูนกำลังอมควยลำอ้วนของผมไปอย่างช้า ๆ มันหายเข้าไปในตัวเธอเรื่อย ๆ ส่วนเธอก็บีบนมตัวเองจนล้นมือ หลับตา ปากอ้า หน้าแหงนมองเพด้านห้องน้ำ เธอกดและยกขึ้น และกดลงใหม่อยู่หลายครั้ง จนควยของผมมุดเข้าไปในรูหีซ้อวรรณจนหมด เธอเริ่มขย่ม ผมเลยก้มเข้าไปดูดปากเธอ และดูดนมเธอ เธอกอดผมไว้แน่น ปากก็ร้องซี๊ด ซี๊ด ไม่ขาดน้ำในอ่างกระฉอกออกตามแรงกระแทกของเราสองคน
ซ้อวรรณแลกลิ้นกับผมอย่างร้อนแรงและเมามันส์ ผมทั้งขบ ทั้งกัดตามตัวซ้อวรรณเบา ๆ ให้อารมณ์สองเราอย่างสุดสุดจริง ๆ หีซ้อวรรณตอดหัวถอกผมตึบ ๆ ผมเสียว แต่...ยังไม่ออก ผมเปลี่ยนท่าเอาก้นงอนขาวซ้อวรรณออกมาจากอ่างน้ำ ก้นซ้อวรรณขาวผ่อง เห็นหีซ้อวรรณห้อยมาด้านหลัง โก้งโค้งโก่งตูดมาซิจ๊ะ.. ตูดใหญ่น่าเย็ด... นนท์จะเย็ดข้างหลัง " หัวควยแดงบานน้ำเงี่ยนของซ้อวรรณเปียกชุ่มหัวควยเป็นมัน ปากรูหีแดงแจ๋กลวงโบ๋อ้าหวอ เพราะอมควยยักษ์เข้าไปเต็มคราบหุบไม่ลง เม็ดแตดสั่นระริกยามที่หัวเงี่ยงบานใหญ่ครูดรูหีออกมายกสะโพกอวบผายโด่งขึ้นมา ยามซ้อวรรณ โก้งโค้งเช่นนี้บั้นท้ายที่อวบใหญ่ของเธอ ก็ยิ่งดูผายออกน่าเย็ดยิ่งขึ้นโคกหีของเธอปลิ้นทะลักออกมา สองแคมหีเบียดแน่นข้างหลังอย่างน่าดู โคกหีอวบใหญ่มีหมอยดกดำเป็นแพ รูสวาทขมิบรอรับควยอย่างท้าทาย " โอ้ยย..หีก็โหนก..ตูดก็ใหญ่..น่าเย็ดอะไรอย่างนี้ " " มัวแต่มองอยู่นั่นแหล่ะ.. ซ้อกำลังเสียวน่ะค่ะ..เอาควยใส่เถอะค่ะ.." ผมรีบขยับเข้าไปข้างหลังเอามือรั้งสะโพก จับลำควยมหึมาจ่อปากรูหีแดงที่ฉ่ำเยิ้มเผยอรอรับลำควยอย่างสุดเงี่ยน ผมกดหัวควยของตัวเองเข้ารูหีของซ้อ กระเด้าเข้าไปเล็กน้อยแล้วชักออกมาคลึงรอบปากรู ซ้อวรรณส่ายตูดอย่างเงี่ยนง่าน ที่ผมไม่กระเด้าควยยักษ์เข้าไปในรูสวาทของเธอ แต่เขี่ยคลึงไปมารอบปากรูหีที่แฉะเยิ้มด้วยน้ำเมือกใส ปากก็เร่งเร้าให้ผมดันควยเข้ารูสวาทของเธอเร็ว ๆ " อูยย... นนท์ขา.. เอาควยเข้ารูซิค่ะ..อย่าทรมานเลย... ซ้อเสียวจะตายอยู่แล้ว... เอาควยเข้าไปในรูหีเร็ว ๆ เถอะค่ะ " ผมบรรจงเอาควยยัดเข้า แล้วกระเด้าเสย เป็นจังหวะ ทั้งเร็ว ทั้งช้าสลับกันไป โดยไม่ลืมที่จะควงเอวด้วย ผมเอาควยเข้ารูหีของเธอเร็ว ๆ พร้อมกดหัวถอกบานร่าจรดปากรูหีแดงที่บานฉ่ำอ้ารออย่างกระหาย สะโพกกลมกลึงของเธอบิดส่ายไหวระริกไปมา ยามที่เธอโก้งโค้งเช่นนี้ บั้นท้ายอวบใหญ่กลมกลึงเต่งตึงแน่นชวนให้เย็ดยิ่งนัก ยิ่งยามที่เธอส่ายตูดผายรอรับหัวถอกใหญ่ด้วยแล้ว ผมทนไม่ไหวกดตูดดันควยพรืดเข้าไปในโพรงรูหีของซ้อวรรณ ร่างขาวนวลอวบอัดของซ้อสั่นสะท้านทั้งตัว เกร็งตูดขมิบรูตูดขมิบรูหีรับการเย็ดของผม พร้อมกับสูดปากซี๊ดซ๊าดร้องครางอย่างเสียวกระสัน แคมหีของซ้อปลิ้นแบะอ้าตึง โคกหีบวมเป่งด้วยอมลำควยอวบเข้าไป ซ้อวรรณร้องครางอย่างเสียวซ่านด้วยควยใหญ่มุดเข้าไปครูดควานเต็มแน่นช่องหี
ซ้อวรรณขมิบรูหีบีบรัดลำควยของผมอย่างมีความสุขแนบแน่น ตูดใหญ่งอนผายส่ายระริกอย่างเพลิดเพลิน ยามที่ลำควยยาวมุดทะลวงเข้าไปจนสุดเต็มท้องน้อย " อู๊ยยย...ควยมันเข้าไปลึก...จนยันท้องน้อยเลยค่ะนนท์... ซี๊ดดด์ เสียวถึงมดลูก... มันยันมดลูกจนเสียวไป...หมดเลยค่ะ....อูยยย์... แน่นรูหี... ดีจัง... ซี๊ดดด์... " " รูหีซ้อวรรณก็คับ... อูยยย... เย็ดแล้วมันส์ควยดีจัง..นนท์กระเด้าหีซ้อแรง ๆ นะ... ซี๊ดด..." " เอาเลยค่ะนนท์ขา..นนท์เย็ดเก่งจัง... ซี๊ดด... เย็ดหนัก ๆ แรงๆ นะคะ...อูยย...เสียวรูอะไรอย่างนี้...ซี๊ดด..." ซ้อขยับสะโพกร่อนตูดผายส่ายรับกระเด้าของผม ผมขยับจับเอวคอดกิ่วของเธอดึงรั้งเข้าหาตัวกระเด้าควยใหญ่ใส่อย่างเมามัน เสียงน้ำเงี่ยนในรูหีดังเฉาะแฉะยามกระเด้า หีใหญ่อ้าออกอมควยแนบแน่น สองแคมปลิ้นเข้าออกตามจังหวะกระเด้าเย็ดอย่างน่าดู น้ำเงี่ยนไหลย้อยเป็นทางเปรอะเต็มโคกหี ยิ่งผมกระแทกหีเธอแรงเท่าไร เธอก็แอ่นกระเด้งตูดสวนควยแรงเท่านั้น
เสียงหนอกควยกระแทกตูดใหญ่ดัง ป้าป..ป้าปตามแรงเด้า ผมก้มลงมองตูดผายขาวกลมกลึงของซ้อวรรณที่ส่ายรับการกระเด้าอย่างสุดเสียว หีอวบใหญ่ที่ขมิบตอดรัดควยเป็นจังหวะทำให้ผมเสียวจนทนไม่ไหว ยิ่งเมื่อมองในมุมนี้ด้วยแล้ว แลเห็นแคมหีขาวผ่องตัดกับลำควยยาวใหญ่ของผมขาจนเสียวหัวถอกวาบ ๆ " อูยยย.... .. ซี๊ดด...รูหีของซ้อวรรณมันคับรัดควย... นนท์เสียวหัวควยจนไม่ไหวแล้ว... " ผมร้องครางเสียงสั่น
" อูยย...ซ้อก็เสียวรูหี...แทบใจจะขาดแล้ว...ซี๊ดดด..." ครางพร้อมกับโก่งตูดใหญ่รับการกระเด้าเย็ดไม่ลดละ จากนั้นผมก็ให้ซ้อวรรณยืนขึ้น เอาขาเธอวางบนขอบอ่างข้างหนึ่งอีกข้างให้ยืนบนพื้นห้องน้ำ แล้วเอาหัวถอกยัดเข้าไปในรูหีซ้อวรรณคนสวยอีกครั้ง เราเย็ดกันท่านี่จนน้ำควยผมออก น้ำหีซ้อวรรณกระจาย ตกย้อยมาตามขาเนียนขาวของซ้อวรรณ
"นนท์เสียวควย..ทนไม่ไหวแล้ว... น้ำจะออก... ซี๊ดด.." ผมครางพร้อมกับกระเด้าลำควยเย็ดรูหีซ้อวรรณไม่ยั้งเช่นกัน " ว๊ายย...น้ำหีซ้อออกแล้ว.. ซ้อวรรณเสร็จแล้ว..ซี้ดด .นนท์ปล่อยน้ำแตกออกมาเลย...น้ำแตกในรูหีซ้อเลย.. ซี๊ดด..." ผมกระเด้าลำควยใหญ่เข้าออกโพรงหีของซ้อวรรณอย่างถี่ยิบ พร้อมกับที่ผมเองก็ส่ายโคกหีให้ลำควยยักษ์บดคว้านกับติ่งแตดเพื่อเพิ่มความกระสันเสียวในรูหีซ้อ " โอ้ยย....นนท์น้ำแตกแล้ว...นนท์ออกแล้ว..แอ่นตูดมา ซ้อเด้งตูดมาอัดควยนนท์..อาาาา.." ผมเสียววาบไปทั้งท้องน้อย ตัวสั่นระริกเมื่อน้ำกามร้อนผ่าวฉีดพุ่งเข้ากระทบปากมดลูกอย่างมากมายอุ่นไปทั้งโพรงสวาท เธอตัวเกร็งแข็งขมิบหีรับน้ำควยข้นเหนียวของผมที่ทะลักพรวดออกมาคู่กับน้ำเงี่ยนที่แตกทะลักล้นจากในรูหีของเธอชโลมหัวถอกใหญ่จนชุ่มโชก ซ้อวรรณบดขยี้ตูดขาวโพลนอัดกับโคนควยอย่างเสียวกระสัน ผมเองก็เสียวจนทนไม่ไหว รูหีฟิตคับของซ้อวรรณบีบรัดควย แน่นตอดตุบ ๆ ไปทั้งลำควย " อูยยย์... ซ้อเสียวแทบจะขาดใจ....นนท์เย็ดเก่งจังเลย ..ซี๊ดดด. " เธอครางออกมาแล้ว ซ้อวรรณคนสวยขาอ่อนยืนแทบไม่ติด เราอาบน้ำด้วยกัน และกลับมาต่อกันอีกที่เตียง
คืนนั้นผมเย็ดซ้อวรรณคนสวยไป 4 ครั้ง ซ้อวรรณเสร็จไป 6 ครั้งและเราสองคนออกจากโรงแรมเอาเกือบเที่ยงวัน
หลังจากนั่นผมกับซ้อวรรณมักจะหาโอกาสเย็ดกันอยู่บ่อย ๆ จนถึงทุกวันนี้ โดยที่เฮียก็ไม่รู้ว่าเราสองคนเย็ดกันมาตลอด และจะเล่าต่อว่าซ้อวรรณสุดที่รักของผม เขาจะพาเพื่อนขี้เหงาของเขามาให้ผมเย็ดด้วยเร็ว ๆ นี้แหละ ต่อจากนี้ไปผมคงไม่ต้องพึ่งน้องน้อยอีกแล้วล่ะ