ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนๆ หลาน ๆ

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 17, 2010, 08:53:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

เมื่อช่วงวันหยุดต่อเนื่อง 3 วันที่ผ่านที่บ้านผมนัดกันไปเที่ยวระยองกันโดยมีพี่สาวกับพี่เขยไปพร้อมกับ หลานสาวและเพื่อนของหลานอีก 2คนขับรถไปคันหนึ่ง ส่วนผมกับแฟนก็ไปอีกคันหนึ่งโดยที่ผมเดินทางไปก่อนตั้งแต่บ่ายวันศุกร์ ส่วนรถของพี่สาวผมจะตามไปเช้าวันเสาร์
ที่พักเป็นบังกะโล 2 ห้องนอน ห้องหนึ่งใหญ่พักได้ 4-5 คนซึ่งผมยกห้องนี้ให้กับพี่สาวพี่เขย หลานและเพื่อนๆ ของหลาน อ้อ...ลืมบอกไปว่าหลานสาวของผมอายุ 16 ย่าง 17 แล้วกำลังจะสอบเข้ามหาวิทยาลัยปีหน้านี้ แกชวนเพื่อนมาอีก 2 คนชื่อ แจง และ นิด ห้องนอนอีกห้องจะเล็กกว่าโดยผมกับแฟนพักจะพักห้องนี้ ห้องนอนทั้ง 2 ห้องจะมีมาประตูเชื่อมเข้าห้องน้ำได้และมีห้องนั่งเล่นกับส่วนที่ทำเป็น เหมือนครัวขนาดเล็กๆ ให้ใช้ปรุงอาหารได้ คืนแรกที่ไปถึงหลังแวะทานข้าวเย็นก่อนเข้าที่พัก ผมก็ได้ใช้โอกาสที่ใครๆ ยังมาไม่ถึงและบรรยากาศริมทะเลจัดการแฟนผมไป 2 ยก ยกแรกเราสนุกกันให้ห้องนอน ส่วนยกที่สองเราลองเปลี่ยนบรรยากาศมีเอากันที่ระเบียงหน้าบ้าน ตื่นเต้นและได้อารมณ์มาก บังกะโลหลังติดกับเรายังไม่มีใครมาพัก บรรยากาศที่สงบเงียบไม่มีคน แต่เรื่องผมกับแฟนไม่ใช่เหตุการณ์ที่ผมจะเล่า พอรุ่งเช้ารถคันของพี่สาวผมก็มาถึงพร้อมกับส่งเจี้ยวจ๊าวของหลานสาว ผมยังงัวเงียออกไปถามว่าเกิดอะไร พอดีเพื่อนของหลานสาว แจง แกลืมเอาชุดว่ายน้ำมาแกกลัวไม่ได้เล่นน้ำผมเลยอาสาจะพาแกไปซื้อที่ห้างใกล้ๆ นี้ หลังอาหารเช้าผมแต่งตัวขับรถพายัยแจงไปซื้อชุดที่ห้างบิ๊กซีในตัวเมือง แจง เป็นเด็กน่ารัก ผิวสีน้ำผึ้ง หุ่นดี หัวอกเริ่มตั้งเต้าที่ผมเดาว่ามันคงต้องใหญ่แล้วกลมสวยเมื่อเป็นสาวเต็มตัว ระหว่างทางก็ผมชวนแจงคุยในเรื่องต่างๆ เพื่อให้เกิดความรู้สึกคุ้นเคยและแจงเองก็เป็นคนคุยเก่ง คุยสนุก กล้าพูดกล้าแสดงความคิดเห็น ดูเป็นเด็กสาวหัวทันสมัย ผมลองถามแกว่ามีแฟนหรือยัง แกหัวเราะแล้วก็บอกมีแล้ว 4 คน ผมถึงกับอึ่งในคำตอบของแก แกบอกว่าสมัยนี้มีแฟนต้องมีหลายคนเอาไว้เผื่อเลือกพอคนหนึ่งทิ้งจะได้มี สำรอง พอถึงห้างผมก็เดินตามแจงไปแผนกชุดว่ายน้ำ แจงเดินไปหยิบชุดว่ายน้ำแบบพูทีช แล้วบอกกับผมว่าอยากลองใส่ดู ผมก็เออออเห็นด้วยเพราะหุ่นของแจงน่าจะใส่แล้วสวย แกก็หยิบชุดไปลองในห้องแต่งตัว ผมลองอยู่หน้าห้องลองเสื้อแต่สักพักแกก็โผล่หน้ามาเรียกผมให้เข้าช่วยแก หน่อย ชุดว่ายน้ำที่แกลองเป็นแบบบิกินี่ ผูกเชือกด้านหลัง แกบอกผมว่าแกผุกเชือกด้านหลังไม่ถึงให้ผมช่วยหน่อย ผมจึงเดินเข้าไปห้องลองเสื้อซึ่งแจงใส่บิกินี่ส่วนหลังไว้แล้วเหลือแต่ส่วน บนที่แกยังผูกเชือกด้านหลังได้จึงเอามือประคองไว้แล้วหันหลังให้ผมเพื่อช่วย ผูกเชือกให้แก ผิวของแผ่นหลังของแจงเนียนลื่นน่าลูบไล้มาก ผมแก้และถ่วงเวลาเพื่อให้ได้เห็นและสัมผัสแผ่นหลังได้นานๆ อารมณ์ของผมตอนนี้เริ่มเตลิด ไอ้น้องชายเริ่มแข็งและขยายตัวคับกางเกงขาสั้นที่ผมใส่อยู่ แจงคงรู้สึกถึงความผิดปกติของมือผมที่แอบลูบแผ่นหลังของแกและแอบมองผม จากกระจกในห้องลอง แกปล่อยมือจากที่ประคองชุดว่ายน้ำส่วนบนลงมาแกล้งขยับดึงกางเกงบิกินี่ที่แก ใส่จงใจให้มือมากระทบกับเป้าที่ตุงของผม มือไม้ผมเริ่มสั่นพยายามผูกเชือกให้เสร็จ พอเสร็จแล้วก็ลองหันหมุนไปหมุนมาในห้องลองซึ่งขนาดไม่ได้ใหญ่เลย กลิ่นสาวและเรือนร่างของแจงหมุนโดนตัวผมหลายหน แกหัวเราะเมื่อเห็นผมเริ่มหน้าแดงและเป้าที่ตุงโด่ดันกางเกงนูนออกมา แกหันมาประจันหน้ากับผมสองมือจับขอบกางเกงขาสั้นและคุกเข่าพร้อมรูดกางเกงขา สั้นที่ขอบเป็นยางยืดลงไปกองที่เท้า ไอ้หนูของผมเด้งผงาดโชว์หัวบานอยู่บริเวณหน้าของแจง แกหัวเราะในอาการตกใจของผมแล้วอ้าปากอมของส่วนหัวและรูดตามริมฝีปากไปจนโคน ผมเสียวจนต้องกัดปากไม่ให้เสียงรอดออกมา เพื่อนหลานสาวผมคนนี้คงต้องเคยมีประสบการณ์มาก่อนแน่ๆ เพราะแกทำได้เก่งกว่าแฟนผมเสียอีก แจงรุดปากเร็วขึ้นเรื่อยพร้อมกับเอามือลูบไล้ไข่และหน้าท้องผม ผมทนไม่ไหวจะเสร็จแล้ว ผมจับหัวของแจงแล้วโยกก้นกระแทกปากไปอีกสองสามทีผมก็ปล่อยน้ำออกมาเต็มที่ แจงกลืนกินของผมไปจนหมดจนผมไม่ต้องหากระดาษมาเช็ดคราบอะไรเลย ผมเข่าแทบอ่อน แกยืนขึ้นแล้วดันผมออกไปจากห้องลองเสื้อ เพราะแกได้ชุดว่ายน้ำชุดนี้แล้วและจะเปลี่ยนกลับเป็นชุดเดิมเพื่อรีบกลับไป เล่นน้ำ ผมออกมายืนหายใจสักพักแกเดินอารมณ์ดีออกมาจากห้องลองเสื้อ ผมจ่ายตังค์แล้วขับรถแวะซื้ออาหารทะเลนิดหน่อยแล้วกลับไปที่บังกะโล
พอเข้าถึงที่พักผมก็เอาอาหารทะเลที่ซื้อมาไปให้แฟนเตรียมซึ่งอยู่กับพี่สาว และหลาน แล้วผมขอตัวไปอาบน้ำขณะที่ผมอยู่ในห้องน้ำผมได้ยินเสียงแจงกำลังคุยกับนิด และโชว์ชุดว่ายน้ำที่ซื้อมาใหม่ เสียงนิดขอลองใส่มั้งเพราะชุดที่นิดเอามาเป็นชุดวันพีช แกอยากได้ทูพีชเหมือนกันแต่พ่อแม่ของนิดไม่ยอมซื้อให้ ผมลองบิดประตูห้องน้ำที่เชื่อมไปที่ห้องนอนอีกห้องหนึ่งประตูไม่ได้ล็อค ผมพยายามบิดและเปิดแง้มดูเห็นการณ์ในห้องแบบเบาที่สุดจนไม่มีเสียง ผมเห็นนิดแก้ผ้าเปลือยนมเต้าเพิ่งตั้งเต้าหัวนมสีชมพูอ่อน ส่วนข้างล่างก็เริ่มมีขนไร้และส่วนตรงนั้นที่นู้นโนกเกินอายุ แจงกำลังถอดชุดว่ายน้ำตัวใหม่ที่สวมอยู่ให้นิดได้ลอง เพื่อนหลานสาวสองคนหุ่นน่าฟัดพอๆ กันเลย ผมคิดว่าวันหยุดคราวนี้ผมต้องจัดการเธอสองคนให้ได้ ขณะที่ผมกำลังเพลินแอบมองสองสาวน้อยลองชุดว่ายน้ำ ผมก็ได้ยินเสียงเคาะประตูห้องนอน แจงตะโกนถามออกไปว่าใคร พี่เขยผมเองจะเข้ามาเปลี่ยนเสื้อผ้า เธอทั้งสองคนรีบหยิบผ้าขนหนูมาพันตัวแล้วเดินไปเปิดประตูห้อง พี่เขยผมมองแบบแปลกๆ ที่เพื่อนลูกสาวสองคนนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอก
"นี่...พวกเธอทำอะไรอยู่เหรอ" พี่เขยผมถาม
"พอดีแจงไปซื้อชุดว่ายน้ำใหม่มาค่ะ...เลยเอามาลอง นิดเขาก็ขอลองบ้าง" แจงตอบ ผมนึกในใจผมตะหากที่เป็นคนจ่ายเงิน
"เหรอ...ไหนลองให้อาดูหน่อยได้ไหม" พี่เขยผมเรียกตัวกับเพื่อนของลูกสาวว่า อา
"ได้ค่ะ พอดีนิดกำลังจะลองอยู่พอดีตอนที่อาเคาะประตู" นิดพูดเสร็จก็เดินไปหยิบชุดว่ายน้ำของแจงที่วางอยู่บนเตียงแล้วปลดผ้าขนหนู ออกโดยไม่อายสายตาของพี่เขยผมที่กำลังจ้องอยู่ ผมตกใจกับความกล้าของนิดที่กล้าเปลี่ยนเสื้อผ้าต่อหน้าคนอื่นโดยเฉพาะต่อ หน้าผู้ชาย ขณะที่นิดกำลังใส่ชุดว่ายน้ำแจงก็หันไปถามพี่เขยว่าแกขึ้นมาทำไม พี่เขยผมบอกไปว่าแกจะขึ้นมาเปลี่ยนเป็นกางเกงว่ายน้ำเหมือนกัน แจงก็เลยตอบไปว่าแกก็อยากเห็นกางเกงว่ายน้ำของพี่เขยเป็นแบบไหน พี่เขยก็เดินไปหยิบกางเกงว่ายน้ำออกมาจากกระเป๋าแล้วถอดเสื้อผ้าออก พอพี่เขยถอดกางเกงในออกผมก็เห็นว่าเอ็นของพี่เขยผมตื่นตัวแข็งโชว์ความอวบ ใหญ่ซึ่งใหญ่กว่าของผมแต่อาจจะสั้นกว่า แกหยิบกางเกงว่ายน้ำของแกมาใส่และพยายามยัดไอ้หนูของแกให้อยู่ภายในกางเกง ว่ายน้ำจนมันตุงนูนออกมาเห็นเป็นลำ แจงกับนิดหัวเราะกันคิกคักเมื่อเห็นอาการพองของพี่เขย แล้วนิดก็เดินไปลูบส่วนที่ตุงนูนของกางเกงว่ายน้ำของพี่เขยและเลยขึ้นลูบขน มาที่หน้าท้อง พี่เขยผมหัวเราะเขิน แจงตอนนี้ปลดผ้าขนหนูออกแล้วเดินเปลือยเข้าอีกข้างหนึ่งลูบหัวนมของพี่เขย ผมเองตื่นเต้นมากกับภาพของเพื่อนหลานสาวผมทั้งสองคนเปลือยกายอยู่สองข้างของ พี่เขยผมซึ่งตอนนี้ถอดกางเกงว่ายน้ำออกไปแล้ว แจงกำลังดูดหัวนมของพี่เขยส่วนนิดกำลังดูดปากกันอย่างเมามันส์ ส่วนมือของสาวน้อยทั้งสองก็รูดควยคลึงกระโปกของพี่เขยจนต้องแอ่นตัวตามมือ ผมเองก็ถอดผ้าขนหนูผมออกและช่วยตัวเองตามไปด้วย
ตอนนี้พี่เขยผมลงไปนอนหงายอยู่บนเตียงโดยมีแจงนั่งคร่อมแยกขาถ่างจิ๋มน้อยๆ ให้พี่เขยผมดูดเม็ดและเอาลิ้นเลียรอบๆ ส่วนนิดก็อยู่ตรงปลายเท้าหน้าตั้งหน้าตาดูดควยอวบใหญ่ของพี่เขยส่วนมือก็ ล้วงหีของตัวสลับกับเอานิ้วแยงเข้าไปร่องเสียว แจงแสดงอาการเสียวเอามือบี้หัวนมตัวเองทั้งสองข้างและถูร่องเสียวลงบนหน้า ของพี่เขยยิ่งตอนมันไถไปดันเคราของพี่เขย แจงร้อง...ซี้ด...ลากเป็นเสียงยาวเลย ส่วนนิดก็หยุดจากดูดควยมาขึ้นขี่แทน พี่เขยผมร้องเสียวเมื่อควยของแกมุดเข้าโพรงที่ฟิตและกระชับของนิด แรกๆ นิดก็ยังค่อยโยกขึ้นกดลงพอน้ำหล่อลื่นไหลชุ่มลำควยนิดก็ขยับเร็วขึ้น สองสาวนั่งหันหน้าเข้าหากันคนหนึ่งไถคนหนึ่งขย่มและก็แลกกันดูดนมกัน
"โอ้ว...อาค่ะ...แจงจะเสร็จแล้ว"
"นิดก็เหมือนกันค่ะ"
ผมเองก็เหมือนกันน้ำผมใกล้แตกเต็มที สักพักพอนิดกับแจงที่เสร็จไล่เลี่ยแล้วก็ก้มลงมาสลับกันดูดควยพี่เขย แล้วกระตุกจนพี่เขยผมเสร็จเกร็งตูดฉีดพุ่งใส่หน้าสองสาว ทั้งสองคนหัวเราะกันคิกคักเมื่อเห็นต่างฝ่ายต่างมีน้ำของพี่เขยเลอะเทอะเต็ม หน้าแล้วเธอสองคนก็แลกกันเลียหน้าจูบปากกันซะเกลี้ยง
ผมเองก็กระฉูดใส่พื้นห้องน้ำขณะที่ผมกำลังก้มเช็ดหลักฐานของผมที่พื้นห้อง น้ำ ประตูห้องน้ำฝั่งที่ผมแอบดูก็เปิดออกกระแทกหลังผม ผมสะดุ้งหันไปเห็นพี่เขยยืนควยอ่อนอยู่ตรงประตู แกมองผมแบบตกใจเหมือนกันและคงเดาได้ว่าผมแอบดูและชักว่าวไปด้วยตอนแกเอาเด็ก สองคนนี้ ขณะที่ผมกับพี่เขยกำลังตะลึงจ้องหน้ากันอยู่ เสียงแจงก็ตะโกนบอกว่า
"คุณอาขา...ฉี่เสร็จหรือยัง หนูกับนิดเงี่ยนอีกแล้ว"
ผมรู้สึกตัวแล้วชะโงกไปมองในห้องเห็นแจงนอนอยู่บนเตียงถ่างขายกสูงให้นิด เลียหีอุ่นเครื่องไว้ แจงอยากโดนควยใหญ่ๆ ของพี่เขยผมบ้าง พี่เขยทำท่าให้ผมออกไปจัดการเธอก่อนพอแกฉี่เสร็จก็ตามออกไป ผมเดินตรงไปที่เตียงแจงนอนหลับตาเพราะความเสียวหีที่นิดกำลังก้มหน้าก้มตา เลีย ผมเดินไปอยู่ด้านหัวของแจงเอาควยผมยื่นที่ปาก แจงโดยไม่ลืมตาคว้าเอาควยเข้าปากดูดจนผมแข็งขึ้นมาอีกรอบ เธอยังหลับตาอยู่ไม่รู้ว่าที่ควยที่กำลังดูดเป็นของผม พี่เขยออกมาจากห้องน้ำแล้วมายืนด้านหลังนิดแล้วดันควยที่แข็งเข้าไปจากทาง ด้านหลัง นิดร้อง...ซี้ด...เพราะความใหญ่ แจงเงยหน้ามองไปทางนิดเห็นพี่เขยกำลังกระเด้าจากทางด้านหลังและแปลกใจว่าควย ที่กำลังอมเป็นของใคร แกมองขึ้นมาเห็นผมแล้วก็ยิ้มคว้าของผมไปดูดต่อโดยสายตาแจงก็ยังคงจ้องมองผม อยู่
มันเป็นภาพที่สะใจผมมากที่ผมแอ่นควยให้แจงดูด แจงยกหีให้นิดเลีย นิดโก่งโค้งให้พี่เขยเอาจากด้านหลัง พี่เขยหันมาบอกให้ผมเปลี่ยนตำแหน่งกับแก นิดเงยหน้าขึ้นมามองอย่างงงๆ ว่าผมเข้ามาร่วมวงตั้งแต่เมื่อไหร่ แต่ไม่ทันจะทักท้วงอย่างไรผมก็เสียบน้องชายที่ถึงแม้จะไม่อวบเท่าของพี่เขย แต่ของผมยาวกว่าเข้าไปในโพรง ผมร้อนวูบวาบไปทั้งลำเพราะภายในของนิดกระชับมาก ดีที่ได้พี่เขยเบิกทางไว้แล้วน้ำหล่อลื่นที่ชุ่มฉ่ำเต็มตลอดโพรงทำให้ของผม ลื่นพรวดเข้าไปมิดด้าม นิดร้องซี้ดและดันยันตัวผมไว้เพราะว่ามันยาวลึกเข้าไปกระแทกมดลูกเธอ พี่เขยก็ใช้โอกาสนี้ดึงจิ๋มของแจงออกจากปากนิดจ่อควยกดพรวดเข้าไป สองสาวร้องซี้ด...เสียวแข่งกัน แจงนอนหงายให้พี่เขยผมกระแทก นิดนอนคว่ำโก่งตูดให้ผมกระเด้า แล้วผมกับพี่เขยสลับเปลี่ยนคู่กันโดยผมไปเอาแจงและพี่เขยกลับมาเอานิดอีกรอบ พี่เขยหันมาถามผมว่าอยากแตกกับคนไหน ผมบอกว่าขอแตกกับแจงก่อนแล้วรอบหน้าค่อยแตกนิดได้ไหม พี่เขยผมตามใจ ผมกระเด้าต่อสักพักพอผมจะแตกแจงบอกผมว่าให้แตกข้างในอย่าดึงออกมาเดี๋ยวจะมา เลียและเช็ดน้ำให้ ผมตกลงพุ่งกระฉูดน้ำเข้ารูของแจงแบบสุดๆ แจงเองก็เสร็จไปพร้อมผม ผมชักเอาของผมออกมาน้ำของผมก็ไหลย้อยตามออกมา นิดรีบขยับมาแวกและเลียน้ำในโพรงจนเกลี้ยง ถึงคราวพี่เขยผมแกก็เสร็จภายในนิดแล้วแจงก็มาจัดการทำความสะอาดให้เรียบร้อย เหมือนกัน เราพักกันสักครู่แล้วก็ลุกไปอาบน้ำล้างกันพร้อมกันทั้ง 4 คน ขณะอาบน้ำผมได้ลูบเลียผิวที่เนียนของสองสาวทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้น สองสาวน้อยก็เหมือนกันแต่ว่าพวกเราหายกันมานานจนกลัวว่าเดี๋ยวจะผิดสังเกต พี่เขยผมรีบอาบน้ำและแต่งตัวลงไปก่อนตามด้วยผมที่ลงไปช่วยแฟนผมย่างอาหาร ทะเล สักพักเพื่อนหลานสาวผม 2 คนก็ลงตามมา
พวกเรามาพักกันที่นี่อยู่ 3 วัน 2 คืน นี่แค่วันแรกที่มาถึงคืนนั้นพวกเรากินเหล้ากันโดยพี่สาวผมก็อนุญาตให้หลานๆ จิบไวน์คูเลอร์ได้คนละขวดเดียวเท่านั้น จนดึกผมนั่งกินเหล้าต่อกับพี่เขย 2 คน พี่สาวกับแฟนก็เมาขอตัวไปนอนก่อนแกพาหลานๆ ไปนอนด้วย แต่แล้วแจงกับนิดก็แอบย่องลงมาให้ผมกับพี่เขยล่อกันริมหาดจนใกล้เช้าค่อย กลับขึ้นบ้าน มีหนหนึ่งนิดอยู่ที่บังกะโลกับหลาน พี่สาว และแฟนผม ส่วนผมกับพี่เขยก็ไปตลาดซื้อของกินโดยแจงขอติดไปด้วย ขาไปผมเป็นคนขับแจงก็เอากับพี่เขยอยู่ที่เบาะหลังพอขากลับพี่เขยผมขับบ้าง ส่วนก็ล่อแจงที่เบาะหลังเหมือนกัน เที่ยวคราวหน้าผมได้เอากับแฟนผมแค่หนเดียวคือคืนแรกที่ไปถึงส่วนคืนอื่นๆ ผมก็จัดการยัยแจงกับยัยนิดไปหลายรอบ ฮา...ฮา