ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องโดนัท3อัน ขำๆ

เริ่มโดย pummos, เมษายน 17, 2010, 10:42:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

โดนัด 3 อัน (ขำขำ)
มีอยู่วันหนึ่งลูกชายได้ยินเพื่อนแก่แดดพูดถึง(ซ่อง)จึงเอากลับไปถามพ่อที่บ้าน

ลูก:พ่อซ่องหมายถึงอะไรครับ

พ่อ:ก็ที่ที่คนมีความสุขน่ะ

ลูก:ผมอยากไปครับ

พ่อ:ไม่ได้หรอกยังไม่ถึงเวลา

และแล้วคืนนั้นพ่อก็นัดเพื่อนตอนที่เมียไม่อยู่ไปเที่ยวซ่องกันโดยที่ไม่รู้ว่าลูกแอบตามไปด้วย พอไปถึงเจ้าลูกก็เคาะประตูสักพักหญิงขายบริการก็มา

หญิงขายบริการ:มีอะไรหรอจะหนู

ลูก:ผมมาหาความสุขครับ

หญิงบริการ:งั้นเข้ามาก่อนสิจ๊ะ(งงๆ)

หลังจากนั้นหญิงบริการจึงเอาโดนัทให้กินสามอันและส่งกลับบ้าน
เช้ามาเจ้าลุกก็วิ่งไปบอกพ่อว่า

ลูก:พ่อครับผมไปซ่องมาแล้ว

พ่อ:ฮ้า!!...แล้วเป็นยังไง

ลูก:สองอันแรกเสร็จผมหมดเลย ส่วนอันที่สามผมไม่ไหวได้แค่เลียเฉยๆเสียดายจัง

พ่อ: !?!?!?!?!?