ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของคนเป็นชู้ ฮาครับท่าน

เริ่มโดย pummos, เมษายน 17, 2010, 10:48:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

สตรีนางหนึ่งแต่งงานและมีลูกแล้วและเธอก็มีชู้ด้วย 1 คน ทุกวันพุธเธอจะพาชู้มาที่บ้านเพื่อทำการ(จึ๊กกระดึ๋ย)

และระหว่างนั้นเธอก็จะให้ลูกชายอายุ 8 ขวบเข้าไปอยู่ในตู้เสื้อผ้า พุธหนึ่งสามีเธอเลิกงานเร็วผิดปกติและ

กลับบ้านก่อนเวลา เธอตกใจมากรีบพาชายชู้มาหลบในตู้เดียวกะที่ลูกชายเธออยู่ พอตู้เสื้อผ้าปิดลงเด็กน้อยก็

พูดขึ้นว่า ในนี้มืดจังเลยนะครับ อื้อ นั่นน่ะซินะ ชายชู้ตอบ ผมมีลูกเบสบอลลูกนึง ขายให้คุณ 50 ดอลล่า

เอามั้ยครับ เด็กน้อยเสนอ ชายชู้รีบปฎิเสธทันที ไม่เอาเว้ย ขายขูดรีดกันนี้หว่า งั้นผมไปบอกพ่อดีกว่าว่าคุณอยู่

ในนี้ เออ เอามาก็ได้วะ ชายชู้จำยอม พุธต่อมาก็เกิดเหตุการณ์แบบเดียวกันขึ้นอีก ชายชู้จึงถูกพาไปหลบ

ในตู้เสื้อผ้าเดิม ในนี้มืดจังเลยนะครับ เด็กชายพูดขึ้น เออนั่นซินะ ชายชู้กัดฟันพูด ผมมีไม้เบสบอลจะขายให้

คุณ 50 ดอลล่า เอามั้ยครับ เอามาเลย ครั้นพุธต่อมาผู้เป็นสามีลาพักร้อนเขาชวนลูกชาย นี่ลูกพ่อว่าเราไปเล่น

เบสบอลกันดีมั้ย เด็กชายตอบว่าไม่ได้หรอกพ่อ ผมขายไม้กะลูกบอลไปแล้วในราคา 100 ตอลล่า ผู้เป็นพ่อ

โกรธมาก แกนี่ทำเป็นนี้ได้ยังไง แกไปหลอกขายใครเข้า มันเป็นบาปรู้มั้ย และพระผู้เป็นเจ้าจะไม่ยอมรับลูก

ขึ้นสวรรค์ มานี่ พ่อจะพาเจ้าไปโบสถ์ ที่โบสถ์ ผู้เป็นพ่อพาเด็กชายมาที่ห้องสารภาพบาปซึ่งเป็นห้องที่เล็กๆ

และค่อนข้างมืด เอ้า เข้าไปแล้วบอกหลวงพ่อไปซะว่าแกทำบาปอะไรมา เด็กน้อยเข้าไปในห้องนั้นและประตู

ก็ปิดลงทิ้งให้เด็กชายอยู่ในความมืด เด็กน้อยรู้สึกกลัว จึงรำพึงออกมาว่า ในนี้มืดจริงเลย ทันใดนั้นบาทหลวง

ก็ตอบกลับมาว่า มึงจะเอาอะไรมาขายกูอีก