ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบเพื่อน อีกแล้ว

เริ่มโดย bluedragon30, เมษายน 17, 2010, 11:57:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluedragon30

เพื่อนสนิทผม
ผมเคยบอกไปว่าพูดเล่นไปว่า ชั้นรักแกน่ะ
มันเสรือกตอบว่า ชั้นก็รักน่ะ ..... ( แบบเพื่อน )
ฮ่าๆๆ
มันก็บอกว่า เลิกกันแฟนให้ได้่ก่อน
พอผมเลิกไปแล้ว
ผมก็ไปบอกว่า แกชั้นรักแกน่ะ
มันกลับมาบอกว่า แกพูดอะไรเนี้ย เราเพื่อนกันน่ะเว้ย
ชั้นไม่อยากให้คนอื่นดูว่าแย่งแฟนคนอื่น
ปัจจุบันผมกับมันก็เหมือนเดิม ผมบอกว่าเพื่อนแกคนเดิมคนนี้จะกลับมาน่ะ
แต่มันไม่เหมือนเดิม มันตอบเอ็มผมช้ามากเวลาคุยเอ็ม 30 นาที ตอบมาที
เฮ้ออออ ไหนแกบอกว่าจะไม่ทิ้งกันไง