ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสองต้องรัก

เริ่มโดย 02766132, เมษายน 17, 2010, 12:43:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ผม เป็นชายที่โชคดีมากที่สุดคนหนึ่ง เพราะมีเมียถึง 2 คน ด้วยความเข้าอกเข้าใจกัน กินอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข จนหนุ่มๆในซอยบ้านผมพากันอิจฉาตาร้อน ถามว่าผมมีดีอะไร ถึงมีเมียอยู่กันด้วยความสามัคคี ทั้งๆที่ผมก็ไม่ได้ร่ำรวยอะไร ทำไมเมียคนแรกผมถึงยอมให้ผมมีเมียอีกคน แม้แต่ ญาติๆผมก็ยังสงสัย ผมจะเล่าให้ฟัง คือ มันมีความลับบางอย่าง ที่ใครๆก็ไม่ทราบ คือผมกับเมียคนแรก อยู่กินกันมา 3 ปีกว่า ผมแก่กว่าเธอ 3 ปี ตอนนี้เธออายุ 27 ปี ผมคบกับเธอมาปีกว่าจึงตัดสินใจขอแต่งงานอยู่กินกับเธอ เธอเป็นคนที่ชายหนุ่มเห็นแล้วต้องหันหลังกลับมามอง เพราะเธอเป็นคนสวย หน้าตาน่ารัก มีเสน่ห์ มาก สูง 161 หนัก 49 ผิวพรรณขาวเนียน ตาโตคมมาก ประเภทเนื้อ นมไข่ ที่หนุ่มๆ ต่างหมายปอง ที่สำคัญ เรื่องบนเตียงผมไม่เคยผิดหวังเลย ผมต้องการแบบไหนเธอตอบสนองผมได้ทุกอย่าง เธอเอาใจเก่งมาก ผมทั้งรักทั้งหลงเธอ เลิกงานผมจะรีบไปรับเธอที่บริษัท ทันที จนเพื่อนๆที่ทำงานผมมันว่าเอา เพราะ ไม่ค่อยได้ไปดื่มกิน หลีสาวด้วยกัน เหมือนเมื่อก่อน
ผมได้เมียคนทีสองเมื่อต้นปีนี้เอง คือว่าเมียคนที่สองผมเธอเป็นเพื่อนรักกับเมียคนแรกผมนี่เองครับ เมียผมคนแรกสมมุติชื่อว่า " หน่อย"ส่วนคนที่ สองชื่อ" น้องบี " ก็แล้วกัน ผมได้เธอเพราะเหตุการณ์บางอย่างคือ หน่อย กับ น้องบี เขาเป็นเพื่อนรักกันมาตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยแล้ว พอเรียนจบต่างคนก็ต่างหางานทำ ส่วน หน่อย ก็ได้พบกับผม ส่วน น้องบี เธอก็ทำงานและมีแฟนอยู่ที่ทำงานเดียวกัน ทั้งคู่อยู่ด้วยกัน แต่ยังไม่ได้แต่งงาน ซึ่งผมก็ไม่ทราบละเอียดมากนัก หน่อยกับน้องบี เขาจะมาหาสู่กันประจำ เขาสนิทกันมาก บางครั้ง น้องบี มาพักที่บ้านผมคนเดียว หน่อยเขาก็ขออนุญาตผมนอนห้องเดียวกัน ผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะเห็นว่าเป็นเพื่อนรักกัน ทั้งคู่มีเรื่องอะไรก็จะเล่าสู่กันฟัง ปรึกษาปัญหาต่างๆ เป็นประจำ
เมื่อปลายปีที่แล้ว น้องบี เขาเลิกกับแฟน เธอเสียใจมาก เธอจึงลาออกจากงานที่บริษัท หนีออกจากคอนโด มาพักอยู่บ้านผม เธอเสียใจอย่างมาก ดื่มเหล้าเมาอยู่หลายวัน ผมกับแฟนก็พลอยต้องดื่มเป็นเพื่อนเธอ ทั้งนี้เพราะเธอรักเขามาก ผมกับหน่อยก็เลยให้เธอพักที่บ้านไปเรื่อยๆ จนกว่าอะไรมันจะดีขึ้น อาทิตย์แรกเธอเมาทุกวันเลย พูดจาไม่ค่อยรู้เรื่อง หลังจากนั้นก็ดีขึ้นเรื่อยๆ ผมบอกเธอให้อยู่ที่นี่จนกว่าจะสบายใจแล้วค่อย ขยับขยายหางานใหม่ทำ เมียผมก็ติดต่อบริษัทที่เธอทำ ส่วนผมก็ฝากหัวหน้า ที่ทำงานเช่นกัน เรียกว่ากำลังรองานอยู่ กลางวันผมกับเมียออกไปทำงาน น้องบี ก็จะดูแลบ้าน ตกเย็นผมจะซื้ออาหารมาทำกินกัน ผมรู้สึกว่า น้องบี สดใสร่าเริงเป็นคนเดิมแล้ว
และแล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น ผมกับเมียผม จะร่วมหลับนอนกันเกือบทุกวัน แต่พอ น้องบี มาพักอยู่ด้วยรู้สึกเกรงใจเธอ ไม่กล้าทำอะไรเต็มที่ บางวันเมียผมจะหอมผ้าลงไปนอนชั้นล่างกับ น้องบี หรือไม่ก็ขึ้นมาแต่เช้า ช่วงนี้แหละที่ผมจะได้เอากับเมีย ส่วนใหญ่จะเป็นในห้องน้ำ เพราะในห้องนอนเสียงจะดังลงไปชั้นล่าง ช่วงหลังนี้ผมเอากับเมียที่ไร เมียผมพูดถึงแต่ น้องบี ว่าสงสารเพื่อนยังงั้นยังงี้ และเมียผมก็ไม่ค่อยระมัดระวังเสียงครวญคราง ซะเท่าไหร่ เธอจะปล่อยออกมาเต็มที่เมื่อเธอถึงจุดสุดยอด " ผัวขาเอาแรงๆ ๆๆยังงั้นแหละ ดี ดี เมียเสียวหีจังเลย อือ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ " ประมาณนี้แหละ ตอนเช้า ผมเดินลง ไปเห็นหน้าน้อง น้องบี รู้สึกอาย ยังไงชอบกล จนมาวันหนึ่งผมกับเมียเข้านอนประมาณ 4 ทุ่ม เมียผมก็ขออนุญาตไปนอนข้างล่างกับน้อง น้องบี อีกก่อนไปเธอใช้ปากทำรักให้ผมจนเสร็จ เธอกินน้ำรักของผมตามเคย แล้วเธอก็หอมแก้มผมหนึ่งที " ฝันดีนะที่รัก" ผมบอกให้เธอเข้าห้องน้ำล้างปากก่อน แต่เธอก็ลงไปเลย ผมนอนกระสับกระส่ายทำยังไงก็ไม่หลับ จึงลุกไปเปิดตู้เย็นดื่มน้ำ แล้วเข้าห้องน้ำ จะล้มตัวนอนแต่ไม่ง่วง จึงค่อยๆเดินลงไปชั้นล่าง มองไปห้องนอน น้องบี ไฟส่องออกมาจากใต้ประตูเล็กน้อย คิดว่าเมียผมกับ น้องบี คงนอนกันหลับแล้ว แต่มีเสียง เหมือนคนคุยกัน ขาดหายเป็นช่วงๆ ผมเดินย่องเข้าไปชิดประตูห้องดูว่าเขาคุยอะไรกัน โอว ! มันเป็นเสียงหายใจฟืดฟาด สลับกับเสียงครวญครางเบาๆ แน่เลยเมียผมกับ น้องบี ต้องฉิ่งฉับกันแน่เลย มันทั้งโกรธทั้งตื่นเต้น อยากดู ผมรอเกือบครึ่งชั่วโมงจึงเงียบ แล้วผมก็ค่อยๆเดินขึ้นชั้นบนปิดห้องนอนเบาๆ ผมนอนคิดเกือบสว่าง ต้องจับให้ได้ ตี 5 แฟนผมกลับเข้ามา เธอเข้ามานอนลงข้างผม แล้วหอมแก้ม หนึ่งที รู้สึกมันได้กลิ่นคาวยังไงชอบกล ผมแกล้งทำเป็นพึ่งตื่น
" ขึ้นมานานหรือยังจะที่รัก น้องบี เป็นยังไงบ้าง "
" หลับฝันดีมั๊ย "
แล้วผมก็หอมแกล้มเธอ เธอกอดคอผม ผมกอดจูบไซร้ไปตามลำคอ จนเธอต้องการ ผมเอื้อมมือเปิดไฟหัวเตียง พอไฟสว่างผมรีบรูดกางเกงขาสั้นเธอลง แยกขาก้มหน้าลงระหว่างขาเธอ สิ่งที่ผมเห็นมันเป็นคาบน้ำเมือกที่แห้งติดกับขนเพชร ผมเอามือแหกดูร่องหลืบเมีย กลิ่นน้ำเมือกผู้หญิงเวลามีอารมณ์ มันยังเอ่อรูอยู่เลย ใช่แน่ๆ เธอพึ่งถูก น้องบี ใช้นิ้วแหย่มาแน่ๆเลย จะรอช้าทำไม ! เลียเลีย แล้วก็เลีย ให้มันสะใจไปเลย จากนั้นผมก็กระหน่ำเด้าเธอที่ขอบเตียง อย่างสะใจ " เมียจ๋า เย็ดมันส์เหลือเกิน โอววววๆๆๆๆๆ"ผมเย็ดไปพูดไป เสียงดังๆ ผับ ๆๆๆๆ พร้อมกับเสียงเตียงดังอี๊ดอาด สลับกับเสียงตบบั้นท้าย ปาบๆๆ คำไหนที่มันลามก มันหยาบ ผมพูดออกมา " พี่ไม่ไหวแล้ว พี่ขอเย็ดปากเมียหน่อย เร็วๆๆ เสียวควยจัง " ว่าแล้วผมก็ดึงควยที่อาบด้วยเมือกสวาทของเมียยัดเข้าปากเธอ ผมซอยอยู่สักพัก จนมีเสียงอู้อี้ จากปากเธอ ผมจึงชักออก "ไม่ไหวแล้วหายใจไม่ออก" ผมใช้มือรูดควยตัวเองใส่หน้าเธอ พร้อมกับที่เธออมไข่ผมทีละลูกสลับกับการเลีย ผมพุ่งใส่หน้าเธอจนเลอะ แล้วจับควยละเลงน้ำรักใส่หน้าเธอ จากนั้นก็ใส่ปากให้เธอดูดอีกครั้ง " พี่ขา ทำไมเช้านี้พี่รุนแรงจัง เอาซะหนูบวมเลย " ผมคิดในใจนี่มันยังน้อยไป กะจะเย็ดให้มันดังลั่นบ้าน ให้น้องบีได้ยินเลย

ไม่ได้คืนพรุ่งนี้เราต้องจับให้ได้คาหนังคาเขาให้เห็นกะตา หลังจากเลิกงานผมเดินไปข้างบ้าน ตรงห้องที่ให้ น้องบี นอน ผมแอบแง้มหน้าต่างให้เป็นรูเล็กๆ แล้วใช้ไม้แหย่เพื่อเปิดผ้าม่านเป็นรูเล็กๆ ทิ้งไว้ ตกเย็นผมบอกเมียว่าจะขอนอนแต่หัวค่ำหน่อย ให้ลงไปนอนเป็น เพื่อน น้องบี แล้วกัน พอเมียผมหอบผ้าลงไปสักพัก ผมก็ค่อยใช้เชือกที่เตรียมไว้โรยตัวจากหน้าต่างชั้น 2 ของบ้านอีกฝากหนึ่ง แล้วย่องไปที่รู้ที่ทำไว้เห็นทั้งคู่นอนคุยกันไม่มีอะไร เขาคุยเรื่องอดีตจิปาถะ เรื่อยเปื่อย ผมรอเกือบชั่วโมงเมียผมก็เดินมาปิดไฟ แล้ว น้องบี ก็เปิดไฟหัวเตียงแทน เท่านั้น แหละคุณเอ๋ย เป็นไปได้เหรอที่สองสาวที่เป็นเพื่อนกัน เรียบร้อยทั้งคู่ไม่มีวี่แววเลยว่าทั้งคู่จะเป็นเลสเบี้ยน ทั้งคู่โผเข้ากอดกันนัวเนีย แลกลิ้นกันอย่างกระหายมือไม้ถอดผ้าซึ่งกันและกัน จนเปลือยล่อนจ้อนทั้งคู่ โอ้โห ว่าเมียผมผมสุดยอดแล้ว แต่น้อง น้องบี นี่สิทั้งอวบทั้งอึ๋มขาวโพลน หีช่างโหนกนูนกว่าเมียผมอีก หมอยดกกว่า นมใหญ่พอๆกัน หัวนมใหญ่ตั้งชันกว่าเมียผมอีก น้องบี เธอ สูงประมาณ 159 ไว้ผมยาวเกือบกลางหลัง ผิวพรรณเข้มกว่าเมียผมเล็กน้อย มีเสน่ห์ตรงลักยิ้ม น่ารักแบบเด็กๆ แต่ของเธอไม่เด็กนะ ทั้งสองผลัดกันรุกผลัดกันรับ ยิ่งตอนเธอ 69 ออรัลย์เซ็กส์ให้กัน โอย มันช่างทรมานใจเหลือเกิน ผมมองซ้ายขวาดูข้างบ้านว่าบ้านติดกันจะเห็นผมหรือเปล่า ไม่มีแหะมองไปหน้าบ้านเห็นแต่รถวิ่งเข้าออก ตรงผมแอบสลัวๆ แถมมีต้นไม้บังอยู่ด้วย ผมล้วงควยออกมาชักว่าว ตาก็เพ่งรูดูทั้งสองกำลังเอากัน น้อง น้องบี กำลังดูดนมให้เมียผม มืออีกข้างกำลังใช้สองนิ้วตกเบ็ดให้เมียผม เธอบิดหน้าส่ายไปมากดหัว น้องบี ไว้ " อูยๆๆ เสียวเหลือเกิน น้องบี จ๋า ...........เร่งอีกหน่อยจ้า อือๆๆๆๆ เราเสร็จแล้ว" น้องบี รีบประกบปากเมียผม แล้วเอา สองนิ้วที่ยัดหี เมียผม ใส่เข้าไปในปากเมียผมนิ้วหนึ่งอีกนิ้ว น้องบี ก้มหน้าเลียและดูดนิ้วตัวเองเธอทั้งสองเลียกินน้ำเมือก จนหมดแล้วเอามือออกพร้อมกับก้มไปจูบปากกัน สักพัก น้องบี ก็นอนลงข้างเมียผม แล้วเมียผมก็ลุกขึ้นแยกขา น้องบี ออกแล้วเธอก็ออรัลย์ให้ น้องบี เธอใช้มือเขี่ยเม็ดแตด น้องบี ไปมาจน น้องบี ร้องบอก "เร็ว ๆๆ รีบทำเราใจจะขาดอยู่แล้ว "น้องบี แยกขากว้างขึ้น เมียผมยัดนิ้วเข้าไปตกเบ็ดให้เธอ จากนิ้วหนึ่งเป็น สองและสามนิ้ว ในที่สุด จนก้น น้องบี แทบไม่ติดพื้น " อูยๆ เสียวหีจังเลย .....อย่าหยุด นะ ยังงั้นแหละ.... ที่รักจำ " เมียผมกระตุกนิ้วสักพัก น้องบี ก็ฟุบหนีบขาตัวเองบิดไปมา เธอคงถึงสวรรค์แล้ว
แต่เมียผมสิแยกขา น้องบี ออก เห็นหี น้องบี แฉะเต็มไปด้วยเมือก แล้วเธอก็ก้มเลียให้ น้องบี ส่วน น้องบี ก็ดึงนิ้วเมียผมที่แหย่เข้าไปในหีของเธอ มาดูด แล้วทั้งคู่ก็อยู่ในอ้อมแขนกันและกัน ส่วนผมชักว่าวน้ำแตก 2 ครั้ง ปีนกลับขึ้นห้องมานอน นึกเห็นแต่ภาพทั้งสองเอากัน
ผมจะทำไงดี รักเมียก็รัก ถ้าพูดก็กลัวจะทะเลาะกัน แล้วสุดท้ายต้องแยกกัน ไม่ได้ผมจะไม่ยอมเสียเมียสุดที่รักของผมเด็ดขาด มันต้องมีทางออกสิ วันศุกร์ผมบอกกับเมียว่าเราจะไปเดินหาซื้อของกลับค่ำนิดหนึ่งให้ น้องบี ทำอาหารรอที่บ้าน เลิกงานผมไปรับเมียที่บริษัทปกติ แล้วผมพาเธอแวะเดินห้างเลยไปนั่งร้านสั่งเน้องบียร์มาดื่มนิดหนึ่ง ขณะเดินเที่ยวห้างและดื่มเน้องบียร์เมียผมบอกน่าจะรับ น้องบี มาด้วย ผมชักจะหึงเธอขึ้นมากกว่าเดิม คิดไว้ต้องใจเย็น เท่านั้นจะชนะ ตอนขับรถกลับบ้านผมพยายามถามเกี่ยวกับ น้องบี ชวนเธอมาอยู่ประจำที่บ้านเลยเป็นไงสงสารเธอนะ เธอบอกก็ดีนะเพราะไม่มีใครห้องก็ว่าง ลูกก็ยังไม่มี ยังไงก็หาเวลาคุยกับ น้องบี ดูนะ แต่ไม่พูดเรื่องที่ผมแอบเห็นนะ ผมบอกเธอว่าคืนนี้ก่อนลงไปนอนกับ น้องบี นอนกับผมก่อนนะเธอหอมแก้มผมแล้วพูดว่า ตั้งสองวันแล้วนะที่ไม่ได้เอากัน อือ! พอกลับถึงบ้านผมเอาเน้องบียร์มาเปิด เรากินไปคุยกันไป ดูรละคร หยอกล้อกันไปเรื่อยๆ ดูท่าทาง น้องบี จะหายเศร้าแล้ว พอชักเมาผมก็ขึ้นไปนอน สักพักเมียผมก็ตามขึ้นไป ผมรออยู่แล้วที่จะจัดการกับเธอ ผมมีวิชากี่เล่มเกวียนผมงัดออกมาปรนนิบัติเธอหมด ปากก็บอกว่ารักเธอเท่าชีวิต ผมออรัลย์เซ็กส์ให้เธอทั้งตัว โดยเฉพาะร่องหีนานเป็นพิเศษ หรือแม้แต่รูทวารผมก็ทำให้เธอ ขณะที่ผมเย็ดเธอผมก็จะพูดชมเธอตลอด ยิ่งผมพูดหยาบเท่าไหร่เธอยิ่งมีอารมณ์ เธอยิ่งครวญครางออกมาดัง....... ร้องดังๆ จ๊ะเมียจ๋า ผัวมันส์เหลือเกิน..........แทนทีผมจะกระซิบผมกลับพูดดังๆ " เย็ดเมียแรงๆ อูยๆๆๆ เสียวหีมากเลย "ผมกระเด้าผับๆๆกะให้ น้องบี ได้ยินเลย พอเสร็จผมอุ้มเธอเข้าห้องน้ำนั่งลงที่ขอบอ่างจัดการล้างสบู่ให้เธอ จนสะอาดแล้วเช็ดตัวอุ้มมาที่เตียง ผมก้มลงจูบที่ หีเธอ แล้วพูดว่าพี่รักหน่อยมากนะ มีเรื่องอยากพูดกับเธอ ผมบอกว่าผมรู้เรืองเธอ กับ น้องบี ฉิ่งฉับกัน ผมไม่โกรธหรอก ตอนแรกเธอหน้าเสียเหมือนกัน แต่ผมพูดดีๆ เธอก็เลยยิ้มได้แถมอายผมเล็กน้อย
" ทำไปเถอะถ้ารักกัน พี่ไม่ว่า สิ่งไหนที่หน่อยมีความสุขพี่ก็ดีใจ แต่อย่าลืมว่าพี่รักหน่อยมาก......" เมื่อเห็นผมปกติเธอก็ขอโทษผม แล้วเล่าให้ผมฟังว่าเธอเลสเบี้ยนกันตั้งแต่สมัยเรียนแล้ว แอบเล่นเสียวกันเรื่อยมาถ้ามีโอกาส เธอถามผมว่ารู้นานหรือยัง ผมบอกว่าเมื่ออาทิตย์ก่อน ผมเล่าเรื่องทั้งหมดให้เธอฟัง เธอบอกต่อไปไม่ต้องแอบดูก็ได้ ผมถามว่าแล้วพี่จะเห็นได้อย่างไร ทุกครั้งที่นึกถึงภาพ หรือเห็นเธอเอากัน ผมมีอารมณ์มาก เธอบอกงั้นคืนนี้พี่ก็ย่องๆเข้าไปดูสิ จะแง้มประตูไว้ เธอจูบปากผมแล้วก็เดินลงไป ห้อง น้องบี ประมาณครึ่งชั่วโมงผมแอบย่องลงไปที่ห้อง น้องบี แสงไหสลัวลอดออกมา พร้อมกับมีเสียงอู้อี้เหมือนคนเอากัน ผมผลักประตูเบาๆ ประตูก็เปิดออก ภาพที่เห็นเมียผมกับ น้องบี ถอดผ้าเปลือยกายนอนกอดกัน พอเห็นผมเมียผมพูดขึ้น "น้องบี...... เรามาช่วยกันทำโทษคนแอบดูคนเอากันเถอะ " ว่าแล้วก็เดินมาจูงมือผมไปที่เตียง " เอาเลย น้องบี ......เธอไม่เห็นของจริงมานานแล้วนิ ...."

เธอทั้งสองจัดการกับเสื้อผ้าผมจนเปลือยเปล่า จับผมนอนหงายลงบนเตียง แล้ว น้องบี ก็จับเข้าที่ควยผม ใช้มือรูดอย่างเมามัน จากนั้นก็ทั้งอม ทั้งดูด ผมเจอของใหม่ตื่นเต้นสุดเสียว ส่วนเมียผมก็ไม่ยอมน้อยหน้าขึ้นค่อมหน้าใช้เนินหีถูหน้าผมพร้อมกับใช้มือ ถ่างรูหีอ้าออกจนผมต้องแลบลิ้นเลียหีให้เธอ "น้องบี ดูดนานๆพี่เขาชอบให้ดูดควยให้นะเอาให้น้ำออกเลย " พร้อมกับลุกขึ้นกลับหัวหันมาทำ 69 กับผม ผมดูดเม็ดแตดเมีย พร้อมกับใช้ลิ้นเขี่ยจนทั่วร่องหลืบ ตอนนี้ควยผมถูกเมียกับ น้องบี กำลังผลัดกันดูด พอเมียใช้ปากรูดควยผม น้องบี เธอก็ไม่ยอมน้อยหน้าหันไปใช้ลิ้นเลียไข่ผมทีละใบ ผมงี้เสียวสุดๆ จนน้ำแทบแตกคาปาก น้องบี ทั้งสองผลัดกันดูดผลัดกันเลียควยผมบางครั้งก็ใช้มือชักว่าวให้ผม ขณะที่ปากทั้งสองแลกลิ้นกัน ผมผลักเมียให้ลุกขึ้นแล้วผมก็ลุกตาม ผมจับ น้องบี นอนลงบนเตียงกึ่งนั่งกึ่งนอนโดยพิงกับหัวเตียง แล้วผมก็จูบที่ปากเธอ ไซร์ลงมาตามซอกคอจนถึงสองเต้าอันอวบอิ่ม ผมคลึงเบาๆ สลับกับดูดไปมา ส่วนเมียผมตอนนี้ซุกหน้าอยู่ตรง ซอกขา น้องบี เธอทำออรัลย์พร้อมกับใช้นิ้วตกเบ็ดให้เธอ พอผมเลียต่ำมาแถวหน้าท้อง น้องบี เมียผมก็อ้าขา น้องบี โชว์ให้เห็นความอวบอูมของหีน้องบี ถึงมันขนดกกว่าเมียผมแต่มันก็ดูสะอาด แคมแตดโผล่เล็กน้อย ผมรีบใช้ปากงับที่เม็ดแตดเหมือนกลัวว่ามันจะหดหาย ผมทั้งดูดทั้งเลีย เหลือบมองเห็นเมียกำลังจูบปากกับ น้องบี ผมยิ่งมีอารมณ์ สักพักเมียผมก็ก้มลงมาช่วยผมเลียหีน้องบี ผลัดกันเลียผลัดกันดูด บางครั้งลิ้นผมสัมผัสกับลิ้นกับเมียตรงเม็ดแตดน้องบี ผมจึงดึงเมียมาจูบปาก แล้วก็จับเมียนอนหงาย " น้องบี มาช่วยพี่หน่อยเร็ว ......มาช่วยหน่อยขึ้นสวรรค์ด้วยกัน "
ผมหันมาเลียหีให้เมียพร้อมกับยัดนิ้วชี้,กลาง,นาง 3 นิ้วกระตุกให้เมีย เธอร่อนจนก้นไม่ติดพื้น " อือ ๆๆๆๆๆ เสียวหีจังเลยผัวขา บีจำดูดนมให้เราด้วย ...แรงๆ ...อือๆๆๆ ..โอวววๆๆๆ "ตอนนี้น้องบีเลียต่ำมาจนถึงเนินหีเมียผมแล้ว ผมอ้าขาเมียออกแล้วใช้สองนิ้วแหย่ให้เธอจนสุดนิ้ว เร่งมือจนน้ำเมือกไหลเยิ้มเต็มนิ้วผม ผมถอดนิ้วออกแหย่เข้าไปในปากน้องบี เธอเลียและดูดนิ้วผม ผมจึงก้มลงดึงนิ้วออกจากปากเธอพร้อมกับจูบที่ปากเธอ........แล้วผมก็จับน้อง บีให้นอนหงาย แล้วให้เมียผมขึ้นคล่อมเล่นท่า 69กัน โดยให้เมียหันบั้นท้ายมาทางขอบเตียง ผมเขาประชิดบั้นท้ายเมียจับควยจ่อเข้าที่หีเมีย แต่น้องบีกำลังผงกหัวเลียหีเมียผมอยู่ ผมจึงจับควยยัดเข้าในปากเธอแทนให้เธอดูดสักพัก ก็จ่อเข้าร่องหีเมียผมแทน ผมยัดเข้าไปจนมิดแล้วเริ่มกระเด้าเบาๆ และแรงขึ้นเรื่อยๆๆ
" อูยๆๆ เย็ดเมียแรงๆ สิคะ ผัวขา " เมียผมพูดทั้งที่ก้มหน้าเลียหีน้องบี ....ส่วนน้องบีก็ใช่ย่อยลิ้นเธอยังคงโลมเลียเนินหีเมียผม บางครั้งปลายลิ้นเธอก็สัมผัสกับพวงไข่ผม มันช่างสุดเสียวเหลือเกิน ผมกระเด้าแรงขึ้นเรื่อยๆ "โอวว...... ไม่ไหวแล้วเมียจ๋าผัวออกแล้ว ...!!!!!" ผมชักควยออกมาพ่นน้ำรักใส่ร่องตูดเมียผม มันไหลเยิ้มลงไปร่องตูดเมียและหน้าน้องบี เธอเลียคาบน้ำรักผมตามร่องหีเมียผม.....ผมจับควบที่ยังมีน้ำรักตัวเองและของ เมีย ที่เฉอะแฉะใส่เข้าไปในปากน้องบี เธออมควยให้ผมจนผมหน้าเหยเกเพราะความเสียว พอผมเสร็จแฟนผมก็ลุกขึ้นมาจูบปากกับน้องบี มือคลึงสองเต้าเบาๆ พร้อมกับใช้นิ้วตกเบ็ดให้น้องบี ผมยืนดูสักครู่ก็มีอารมณ์ขึ้นมาอีก ตอนนี้ควยผมแข็งโด่ เอาละตอนนี้ผมจะเย็ดน้องบีให้สะใจซะที ผมก้มลงไปที่ ระหว่างขาน้องบี ขณะที่สองนิ้วเมียผมกำลังล้วงแหย่เข้าไปจนมิดนิ้ว ผมก้มดูด้วยความกระสันสุดๆ เมียผมดึงนิ้วออกจากหีน้องบียื่นใส่หน้าผม ผมดมดู มันกลิ่นแปลกๆผมแลบลิ้นเลียคาบน้ำหีน้องบี พร้อมกับดูดนิ้วเมียผมจากนั้นผมก็เลียร่องหีน้องบี ขณะที่เมียผมเอานิ้วตัวเองไปดูดแทนผม พอสมใจอยากแล้ว ผมก็ลุกขึ้นจับควบจ่อเข้าไปในรูหีน้องบี จนมิดควย.....ผมเริ่มกระเด้าเบาๆ...ไปเรื่อยๆ พร้อมกับก้มลงจูบปากกับเมีย และสลับกับจูบปากน้องบี ควยก็กระเด้าแรงขึ้นเรื่อยๆ หีน้องบีมันช่างอวบอั๋นดูดควยผมดีจริงๆ ผมหยุดทีไรจะขมิบดูดรัด ควยผมตุบๆๆ ตอดควยดีกว่าเมียผมซะอีก .... " เมียจ๋าผัวเสียวเหลือเกิน หีน้องบีตอดควยผัวดีเหลือเกิน ให้ผัวขึ้นสวรรค์กับน้องบีเถอะ อูยๆๆๆ เสียว " ผมกระหน่ำเย็ดอย่างแรงและเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนน้ำรักผมแตกคารูน้องบี น้องบีกอดรัดคอผมแน่น ผมรีบประกบปากกับเธอ..............พอเสร็จแล้วเราทั้งสามคนนอนกอดกันสักพัก ก็พากันลุกเข้าห้องน้ำ แต่ละคนเขินอายกันเล็กน้อย
เรากลับมานอนกอดกันคุยกันเกี่ยวกับเรื่องที่เกิดขึ้น ตอนนี้สองหญิงหนึ่งชายนอนกอดกันมือผมลูบไล้ไปตามเรือนร่างทั้งสอง จนควยผมแข็งโด่ขึ้นมาอีก " เมียจ๋า.....ผัวขอเย็ดน้องบีอีกสักทีนะจ๊ะ "เมียผมพยักหน้า ผมก็เริ่มกับน้องบีอีกรอบ...ตอนนี้ลิ้นผมสำรวจทุกอณูของเธอเลย โดยมีเมียผมนอนดูอยู่ บางครั้งเธอก็เอื้อมมือมาคลึงสองเต้าของน้องบีไปมา....................... คืนนั้นผมเล่นเสียวกันเกือบทั้งคืน ตอนเช้าผมบอกให้เมียผมชวนเธอเข้ามาอยู่กับเราแบบถาวร แต่เธอก็อึกอักขอคิดดูสักระยะก่อน ผมกับเมียช่วยกันอ้อนวอนเธอว่าไม่รักเราเหรอ.........เธอบอกว่ารักแต่ขอคิด ดูก่อน สรุปแล้วมันช่างเป็นวันหยุดที่แต่เซ็กส์และความสุข..................ต่อมา อีกประมาณสามสัปดาห์ รู้สึกว่าน้องบี จะมีอาการผิดปกติ ผมจึงพาไปหาหมอพบว่าเธอท้อง เพราะตลอดเวลาที่เอากันเธอไม่ได้คุมเลย ผิดกับเมียผมที่กินยาคุมตลอด เราลืมคิดเรื่องนี้เพราะมัวแต่หลงกาม จะทำไงเรา 3 คนนั่งปรึกษากันผมเป็นพ่อเด็ก แล้วสัญญาว่าจะใช้ชีวิตร่วมกันทั้งสามคน โดยผมกับเมียเป็นคนทำงานนอกบ้าน ส่วนน้องบีทำงานบ้านและดูแลลูกในท้องด้วย
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง