ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีเรื่องจะระบายค่ะ เมื่อกี๊เล่นแคมฟร็อคมา

เริ่มโดย Princess_Bow, เมษายน 18, 2010, 12:13:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Princess_Bow

คือว่า เราเพิ่งลงโปรแกรมนี้ และลองเล่น ๆ ดูตั้งแต่เช้าแล้ว
และเมื่อกี๊นี้ (เที่ยงคืน) เผอิญไปเจอห้อง สมุยแฟนคลับ
ก็เลยอยากเข้าไปคุยด้วย เพราะเราก็อยู่สมุยเหมือนกัน
พอเข้าไปหน้าห้องแชท เราก็พิมพ์ว่า "สวัสดีค่ะ" แต่ตัวอักษรเราเป็นสีแดง
(ซึ่งเราก็ใช้ทั้งวันนะ เข้าห้องปักษ์ใต้อะไรอย่างงี้)เพราะเราเห็นว่ามันเด่นดี
และส่วนตัวยอมรับว่าเป็นคนชอบสีนี้
พอพิมพ์สวัสดีค่ะ เข้าไป คนที่ดูแลห้องก็พูดออกไมค์มาเลยว่า
"...(ชื่อเรา) กรุณาเปลี่ยนสีตัวอักษรด้วย ไม่งั้นโดนเตะ"
เราก็พอเข้าใจความหมาย ว่าเขาเป็นคนใต้คงจะไม่ชอบสีแดงเข้าไส้
ก็เลยพิมพ์ไปว่า "รอแป๊ป" แล้วกำลังเปลี่ยนสีเป็นสีชมพู
มันก็เตะเราออกมาจากห้องเลยอ่ะ(แบบว่า delete ไม่ให้เราเข้าห้องนั้นอ่ะ)
แล้วขึ้นว่า เตือนแล้วไม่ฟัง ไม่ต้องเข้ามาอีก

ที่สงสัยคือ  มันขนาดนั้นเลยเหรอ แค่สีตัวอักษรที่ใช้แชทนี่นะ
ไม่ได้ใส่เสื้อแดงไปเล่นนะ เกินไปมั๊ย [s:184]
 แล้วแค่พิมพ์บอกไปว่ารอแป๊ป ก็เตะเราออกมาแล้ว
เราไม่เข้าใจ เราแค่อยากมีมิตรที่อยู่ในพื้นที่เดียวกัน
ทำไมต้องทำแบบนี้
เราคงไม่เข้าไปห้องนั้นอีกแล้วล่ะ

(จำหน้ามันได้ด้วย อย่าให้เจอ[s:79] )

ขอบคุณทุกคนที่อ่านจนจบนะคะ[s:81]