ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงน้องฟิว(coppy)

เริ่มโดย kkkm, เมษายน 18, 2010, 10:14:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kkkm

ผมก็ผู้ชายคนนึงที่ชอบมีอะไรกะเด็ก ๆ ถึงผทจะอายุแค่ 26 แต่ชอบฟันเด็กม.ต้นมาก มันคับแน่น ดึ๋งดั๋งสะใจผมที่สุด ยิ่งถ้าเป็นเด็กโรงเรียน ดี ๆ ผมยิ่งชอบ แต่กว่าจะได้มาไม่ใช่ง่าย ผมชอบเข้าไป chat ในเว็บหนึ่ง จะมีพวกเด็กม.ต้นมาคุยกันกุ๊กกิ๊ก ผมก็เข้าไปคุยกะเค้าด้วย วันนั้นผมเลย เจอกะฟิว ฟิวเรียนโรงเรียนสตรีแถวลาดพร้าว ตัวเล็กจิ๊ดเดียว ปากเป็นสีชมพู ตาหวานกลมโต ผมก็สีดำขลับติดกิ๊บข้างตามสไตล์เด็กนักเรียน น้องฟิวไม่ใช่เด็กแก่แดดเหมือนที่ผมเจอส่วนใหญ่ เธอเรียบร้อยและหวงตัว แต่ไม่มีทางรอดพ้นไปจากความปรารถนาของผมได้หรอก เราคุย กันทางอีเมล์ได้อาทิตย์กว่า ฟิวก็ให้เบอร์ผมโทร.ไป เสียงเธอก็เรียบร้อยน่ารักสมตัวดีจริง ๆผมคุยจิ๊จ๊ะกะเธอเกือบ 2 เดือน กว่าจะชวนเธอออก มาดูหนังได้ ส่วนใหญ่เราจะคุยประมาณพี่สอนน้อง ให้ขยันเรียนอย่าเล่นเน็ตจนเพลิน วันที่เจอกันฟิวใส่เสื้อยืนคอกลมสีชมพูน่ารักกับกางเกงสีส่วนสีขาว ผมเห็นแล้วก็ปิ๊งทั้งรักทั้งเอ็นดูจนควยโด่ตั้งกะแรกเห็นเลย ผมนัดเจอฟิวใน เซ็นทรัลลาดพร้าว ผมชวนฟิวไปนั่งกินอาหารญี่ปุ่นในร้านหนึ่งมืด ๆ ทึม ๆ ฟิวคุยเก่งตามประสาเด็กออกท่าทางออกรสออกชาดดีจริง ๆ ผมปล่อย ให้ฟิวโม้จนเพลินไปสักพักก็ชวนฟิวกลับบ้าน บอกว่ามีธุระต้องไปทำต่อ ฟิวก็งอนผมรู้อยู่แล้วว่าต้องเป็นงี้ เพราะฟิวเหมือนเด็กขี้เหงา วันเสาร์พ่อแม่ เธอไม่หยุดงาน เธอชอบไปขลุกอยู่บ้านเพื่อน วันนี้คงกะจะมาอยู่กะผมจนเย็น ผมเลยแกล้งง้อบอกว่าถ้าไม่งอนจะพาไปนั่งรถเล่น แต่พี่ต้องไปติดต่อ ธุระฟิวต้องนั่งรอในรถนะ เธอคงไว้ใจผมมากพยักหน้าซะหัวกระดกท่าทางดีใจ ผมก็พาฟิวนั่งรถออกไปแถวพระรามเจ็ด ไปถนนวงแหวน ฟิวเองไม่ เห็นกลัวกลับทำท่าตื่นตาตื่นใจเหมือนเด็กไม่เคยเที่ยว ผมพาตะลอนจนจะเย็นฟิวมีท่าทีกระวนกระวายคงกลัวแม่ดุ เพราะพ่อแม่เธอจะกลับประมาณ 2 ทุ่ม ผมจอดรถไว้หน้าบ้านเพื่อนแถวบางบัวทอง ซึ่งมันซื้อไว้ให้เช่าแต่ตอนนี้ไม่มีคนมาเช่า ผมนั่งรออยู่ข้างบนนานเกือบชั่วโมงใกล้จะหกโมงแล้ว ฟิวคงร้อนใจเดินลงมาตามผม ผมได้ยินเสียงเธอเปิดประตูมือผมก็กระชับรีโมทวีดีโอรอจังหวะให้ฟิวก้าวเข้า มา ผมกะเวลาสัก 5 นาทีก็เปิดวีดีโอ เสียงดัง ฟิวเดินตามเสียงขึ้นมาถึงห้องนอนที่ผมจัดฉากรอไว้ พอฟิวก้าวขึ้นบันไดเสียงดังเอียดอาด ผมงัดอาวุธประจำกายออกมาลูบเล่น มัน แข็งรออยู่นานแล้ว ภาพในวีดีโอกำลังถึงพริกถึงขิงระหว่างสาวหมวยผมยาวกับไอ้ตี๋ปืนโต เสียงครางดังลั่นฟังไม่ได้ศัพท์ ฟิวก้าวขึ้นมาถึงหน้าห้อง แล้วเสียงเงียบไปผมว่าฟิวคงแอบฟังอยู่หน้าห้อง ผมเบาเสียงวีดีโอลงแล้วสาวควยตัวเองอย่างต่อเนื่องครางให้ฟิวฟังมั่ง ผมเห็นประตูค่อย ๆ แง้ม ออก ผมหันเป้าอาวุธไปทางประตูหลับหูหลับตาสาวอย่างเร็ว ผมหรี่ตาดูเห็นฟิวแอบมองอย่างตกใจ ตาโตของฟิวดูเหมือนจะโตขึ้นไปอีก แถม ยังอ้าปากหวอผมแกล้งลืมตามาเห็นฟิวแล้วตกใจ ฟิวก็ตกใจจะวิ่งลงชั้นล่างดีที่ผมคว้าตัวไว้ทัน ฟิวดิ้นสะบัดผมกระชาดฟิวแล้วเหวี่ยงลงบนเตียง นอน ฟิวตกใจหน้าขาวซีด แม่หนูน้อยคงไม่นึกว่าต้องมาเจออะไรอย่างนี้ ผมออดอ้อนกับฟิวว่าขอโทษ พี่ไม่ได้ตั้งใจ พี่อยู่กับฟิวแล้วมีอารมย์มากเลย มันอยากจนควบคุมตัวไม่ได้ กะว่าทำเสร็จจะรีบลงไปพาฟิวไปส่งบ้าน ฟิวเริ่มคลายความตกใจแต่ยังทำหน้าเหมือนสงสัยถามว่าทำไมถึงมีรมย์มากล่ะ ผมบอกว่าก็ฟิวน่ารัก เกิดมาพี่ไม่เคยเอากะใครเลยนะ แต่พอมาเจอฟิวทำไมมันช๊อตไปหมดงี้ก็ไม่รู้ ฟิวทำอะไรพี่เหรอ พี่หลงฟิวแล้วนะ เจอคารม ผมฟิวถึงกับอายหน้าแดง บอกว่า เปล่านะ ฟิวว่าเรากลับบ้านเถอะ ดึกแล้ว ผมเลยบอกว่า งั้นขออีกนิดนะ พี่ยังไม่เสร็จเลย ฟิวคงไม่เข้าใจผม เลยบอกว่า ถ้าทำต้องทำจนมีน้ำออกมา ไม่งั้นผมจะปวดจนฉี่ไม่ได้ เดินไม่ได้ ฟิวก็หลงเชื่อบอกว่าจะลงไปรอข้างล่าง ผมบอกว่า แต่ถ้าฟิวอยู่ตรง นี้พี่จะเสร็จเร็วกว่านะ ผมว่าฟิวเองก็อยากดูอยู่แล้ว ฟิวเลยบอกว่าจะหันหลังให้ ผมก็ให้ฟิวนั่งหันหลังให้ผมแต่ขอให้ฟิวเลิกเสื้อขึ้นไปหน่อย แต่ ไม่ต้องถอดเสื้อใน ฟิวทำหน้าตกใจผมยิ่งออดอ้อนว่านะ นะ ไม่งั้นกว่าจะเสร็จเป็นชั่วโมงเลยนะ ฟิวเลยยอมเลิกเสื้อขึ้นมาจนเห็นขอบเสื้อในด้านหลัง แม่หนูน้อยยังใส่ backfit อยู่เลย ผมถอดกางเกงออก แล้วสาวอย่างแรง ปากก็ร้องอ้ะ อ้ะเป็นจังหวะให้ฟิวได้ยิน ผมพยายามกระแทกมือกะหนอก แรง ๆ ให้ฟิวได้ยินด้วย ผมเห็นได้ชัดว่าใบหูฟิวเริ่มแดงขึ้น อาการหายใจก็หอบถี่ขึ้น ผมเดินเข้าไปใกล้จับเอาหัวควยจ่อเข้าที่หลังฟิว พอหัวดอแตะ กะหลัง ฟิวสะดุ้งตกใจแต่ไม่พูดอะไร ผมเลยจับมันไว้เอาหัวดอถูไปตามแผ่นหลังฟิว แผ่นหลังนวลเนียนตอนนี้มีสายน้ำเหนียว ๆ จาง ๆ ลากผ่านอยู่ บริเวณด้านล่าง ผมจับหัวมันถูขึ้นมาตามข้างลำตัว ฟิวเริ่มเกร็งตัว แขนขาไม่กระดุกระดิก ผมยังคงเอามันวนเวียนไปเรื่อย ๆ แล้วจ่อเข้าที่ขอบ เสื้อในของฟิว พยายามจะเอาหัวมันแซะตรงขอบเสื้อ ฟิวเริ่มกำมือตัวเองแน่นกับเบาะเก้าอี้ ฟิวเริ่มทนไม่ไหวหันหน้ามาอย่างเร็ว คงหมายจะห้าม แต่ผมไม่ปล่อยหรอกเอามือคว้าเข้าที่สองเต้าน้อย ๆ ปากลงประกบดูดชิมรสหวานในปากสาวน้อยหน้าหวาน ฟิวพยายามเม้มปากแน่นแต่เสีดายที่ ผมได้สอดลิ้นเข้าไปแล้ว มือก็เร่งบี้ขยำบิดอย่างมันมือ ฟิวผลักไหล่ผมออก แต่ผมยังขืนไว้แน่นยิ่งผลักผมยิ่งกำนมแรงขึ้น ฟิวคงรู้เลยไม่ผลัก ออก หยาดน้ำตาใส ๆ ไหลรินลงที่ข้างแก้ม ผมเลื่อนปากขึ้นดูดเลียหยาดน้ำตาของสาวน้อยไว้รสเค็มปะแล่ม พอปากว่างฟิวร้องอย่างน่าสงสาร ตัวเธอสั่นเหมือนลูกนกที่เพิ่งขึ้นจากน้ำ บอกว่าอย่าทำเธอเลย ผมจ้องตาฟิว สองมือกุมที่ไหล่น้อย ๆ สองข้าง บอกว่า พี่ทนไม่ไหวจริง ๆ พี่ ขอโทษ พี่ขอทำฟิวครั้งเดียว แล้วถ้าฟิวไม่ต้องการอีกให้บอกพี่ พี่จะไม่บังคับใจ แต่ครั้งนี้พี่คงต้องขอ เพราะพี่ห้ามไม่ไหวจริง ๆ ฟิวก้มหน้า ลงร้องไห้อย่างหมดคำพูด ผมก้มลงจูบที่แก้มงาม ปากไซร้ไปเรื่อยตามกกหู ดูดตามคาง ตามแก้มจนเป็นดวงสีแดงจาง ๆ ฟิวเริ่มครางในลำคอเบา ๆ ผมถอดเสื้อผ้าฟิว ออกจนหมด ถึงฟิวจะไม่ช่วยถอดแต่ก็ไม่ดิ้นรน ยังคงนอนเฉยให้ผมฟอนเฟ้นร่างกายเธออย่างหิวกระหาย ทุกส่วนสัด ทุกเนินเนื้อบนร่างกาย ฟิวผมใช้ปากใช้จมูกสำรวจไปจนทั่ว คราบน้ำลายเปียกเยิ้มไปทั่วตัว ฟิวนอนหนีบขาแน่นแต่เกร็งปลายเท้าจิกกับที่นอนส่ายหน้าเบา ๆ สูดปาก นิด ๆ อย่างสุดเสียว ผมเริ่มอ่อนโยนกับเธอ มือใหญ่หนาของผมลูบเบา ๆ ไปบนร่างกายน้อย ๆ ของเธอ สองนิ้วผมแบะกลีบเธอออกลอง เอาจมูกจ่อเข้าไปดมกลิ่นแรกสาว มันแปลก ๆ ไม่หอม ไม่เหม็นแต่ชวนให้ลิ้มลอง ฟิวเริ่มครางทั้งครางทั้งร้องไห้ มือลูบที่เส้นผมของผมอย่าง ทะนุถนอม ผมเอาจมูกมุด ๆ ๆ เข้าไป เอาหน้าไถไปมาเหมือนลูกแมวเล่นเอาฟิวถึงกับอ้าขา สองมือขยำสองเนินน้อย ๆ บนตัวอย่างมันมือ ผม เห็นแล้วนึกสงสารเลยจัดการชำแรกลิ้นเข้าไปในรูเสียว ฟิวสะอึก เออะ เออะ แล้วปล่อยน้ำรักออกมาเต็มปากผม ผมเลียอย่างเอร็ดอร่อย อีกรสสาวที่ผมได้ลิ้มลองในวันนี้ มันทำให้ผมกระชุ่มกระชวยเสียจริง ๆ ไม่เสียแรงที่เฝ้าพะเน้าพะนอเอาใจใส่มาตลอด 2 -3 เดือน ฟิวหยุดร้อง ไห้แล้ว มือเธอลูบไล้อยู่บนหัวผม ผมถามว่าอยากให้พี่ฉีดยาให้รึยัง ฟิวลืมตาถามว่ายาอะไร ผมบอกว่าก็ยาความสาวไง พี่ฉีดให้ฟิวนะ ฟิวจะ ได้เต่งตึง มีนมมีก้น เป็นสาวเร็ว ๆ นะ ฟิวเข้าใจความหมายหน้าเธอแดงซ่าย จนร้อนผมบอกให้ฟิวเอาสองมือจับยึดกับหัวเตียงไว้แล้วแบะ ขากว้าง ๆ จะได้ไม่เจ็บ ฟิวก็ทำตามอย่างเต็มใจ ผมเอาหัวดอไถเถือกไปมาบนเนินน้อย ๆ ฟิวเม้มปากกัดฟันแน่น ผมค่อย ๆ ดันหัวดอเข้า ไปในรูน้อย ๆ ที่ยังไม่เคยมีใครได้สำรวจ ฟิวร้องกรี๊ดหุบขาแน่นแต่ติดตัวผมอยู่ สองมือผลักอกผม ผมบอกว่าอย่าผลัก อย่าผลัก ทนหน่อย แต่ฟิวคงกลัวมากไม่ยอมท่าเดียว ผลักอกผม ทั้งทุบ ทั้งผลัก ผมรำคาญเลยสวนเข้าให้ปื้ดเดียวเข้าไปเกือบมิดลำ รู้สึกแน่นจนแสบบริเวณหัว แต่ฟิวสิ ร้องโอ๊ยเหมือนถูกเชือดขาข้างนึงแผ่ลงกับเตียงอีกข้างชันเข่ากระทืบอยู่บน เตียงร้องออกไป ออกไป เจ็บ เจ็บ ตายแน่ ๆ แสบไปหมด แล้ว ฉีกไปหมดแล้ว ผมหัวเราะหึ ๆ พี่บอกฟิวแล้วนี่จ๊ะ ว่าให้อดทน ฟิวไม่ฟังพี่เลย พูดจบก็ดันส่วนที่เหลือเข้าไปจนหนอกชนหนอก ฟิวคราง อี๊ อี๊ อี๊ กระทืบเท้าข้างเดียว อีกข้างคงยกไม่ขึ้นเพราะความคับแน่นในตัวเธอนั่นเอง ผมก้มลงจูบปากดูดคอ สองมือเขี่ยวนอยู่ที่หัวนมเพียงปลาย นิ้วบี้เบา ๆ ฟิวเริ่มอือ อือ ในคออีกครั้ง ขาข้างที่ออกฤทธิ์เริ่มเปลี่ยนมาคล้องเอวตะกายอยู่ข้าง ๆ ตัวผมผมก้มลงดูดหัวนมทำให้ลำดอถอยออกมา นิดนึง ฟิวแอ่นตามทั้งนมทั้งหี เป็นภาพยวนอารมย์ผมจริง ๆ ผมดูดนมอยู่นานจนหัวนมแดงเหมือนจะช้ำ เลยเปลี่ยนมาเป็นบี้ด้วยนิ้วแล้วสาว ควยออกจนเกือบสุด แต่ก็ออกไม่หมดเหมือนจะติดตรงหัวที่อัดแน่นอยู่ในรูหีน้องคนสวย ฟิวลืมตาขึ้นมองสะโพกที่แดะแอ่นตามควยผมกระแทก ปั้บเข้าไป ฟิวร้องโอ๊กสุดเสียงผวาเข้าคว้าเอวผมไว้ ผมผลักฟิวให้หงายลงอย่างแรง ดันขาข้างหนึ่งขึ้นพาดไหล่ อีกข้างจับคล้องเอว ท่านี้มันสะ ดวกควยดีแท้ ผมกระแทกบึ้ก บึ้ก บึ้ก ไม่ยั้ง ฟิวเงยหน้าตาเหลือก เดี๋ยวร้อง เดี๋ยวคราง สองมือกำต้นแขนผมแน่น มันแน่น มันคับ มันตอด มันฟิตจนคับควย รูดเข้ารูดออกแต่ละทีครูดไปทั้งผนังยันแตด ผมอัดกระแทกสุดแรงไม่มีอ่อนล้า ฟิวเสร็จแล้วเสร็จเล่าตอดของผมอย่าง แรง ผมยังตะบันควยไม่หยุด หีเด็กนี่เย็ดมันควยดีจริง ๆ โว๊ย ผมเห็นฟิวเริ่มหน้าเขียวหน้าเหลืองคงจะใกล้หมดแรง เลยยกตัวขึ้นอุ้มฟิวก็ รู้งานรีบโอบรอบคอผมไว้อย่างกลัวตก ผมเดินกระเด้งควยอัดในท่าลิงอุ้มแตงไปรอบห้อง เพราะฟิวตัวเล็กนิดเดียวมันไม่เป็นอุปสรรค สำหรับนักกีฬาอย่างผมเลย ท่านี้เรียกน้ำฟิวได้อีกสองที ผมใกล้จะเสร็จแล้วหันรีหันขวางจะเย็ดไงดีวะให้มันสมกับที่รอคอย ผมค่อย ๆ ถีบ ประตูออกเดินลงบันไดอย่างแรงเหมือนวิ่ง ฟิวร้องกรี๊ดสองขาเกี่ยวเอวผมแน่น สองแขนรัดรอบคอจนแทบหายใจไม่ออก สองเต้าเบียด บดหัวนมลงบนแผงอกผม ปากร้องกรี๊ด ๆ ๆ ๆ ใครอาจว่าเสียงอย่างกะคนบ้าแต่สำหรับผมมันสะใจ มันเสียว มันเงี่ยนบอกไม่ถูก จนถึงชั้นล่าง ผมทิ้งตัวฟิวลงบนโซฟาแล้วทาบทับอย่างไม่ยอมให้มันหลุดกระแทกปึ้ก ปั้กอีกสองทีฟิวเสร็จอย่างแรงตอดผมจนเจ็บควย ผมเองก็เสร็จ ฉีดน้ำเงี่ยนลงไปในรูอย่างแรง ฟิวสะดุ้งสุดตัวตอนที่น้ำมันพุ่งเข้าไปจนเยิ้มมาที่ขอบปากรู ผมถอนควยออกอย่างยากเย็น เสียงดังบ๊วบก้มลง ดู โถ หีน้อย ๆ ของพี่ทำไมอ้าปากอย่างนั้นล่ะจ๊ะ คายเอาเลือดเอาน้ำเสียวออกมาเป็นทาง ฟิวนอนแผ่หร่าแขนขาตกกับพื้นข้างโซฟา ผมมอง ดูนาฬิกาทุ่มกว่า ๆ แล้วต้องรีบกลับ เลยขึ้นไปคว้าเสื้อผ้ามาลงมา เอาผ้าเช็ดตัวเช็ดหีฟิวอย่างทะนุถนอม จนแห้งแล้วก็หอมเสียฟอดใหญ่ๆ อย่าง สุดรักแล้วใส่เสื้อผ้าให้ฟิวจนเรียบร้อย ฟิวสบตาผมเป็นครั้งแรกบอกว่ารักผม มีความสุขเหลือเกินแล้วกอดผมไว้ ผมยิ้มอย่างสมหวัง สุดท้ายเด็กคนนี้ก็ติดใจในรสกามาที่ผมปรนเปรอให้ ผมกระซิบถามข้างหูว่าแล้วต่อไปจะให้พี่เอาอีกรึเปล่า ฟิวพยักหน้าให้ผมแล้วจูบผมอีกครั้ง คืนนี้ผมพาฟิวไปส่งถึงบ้านสองทุ่มกว่า เฉียดกับพ่อ แม่เธอไปไม่ถึง 10 นาที ทุกครั้งที่ผมอยากฟันเด็ก ๆ สาว ๆ ผมต้องโทร.เรียกฟิวออกมาทุกครั้ง ซึ่งแต่ละครั้งฟิวไม่เคยปฏิเสธเลย ฟิวให้ผม เอาตั้งแต่อยู่ม.3 จนถึง ม. 5 ผมก็จับได้ว่าฟิวแอบไปมีผัวเล็ก ๆ อีกคน ก็คนใน chat นั่นแหละ แต่ผมไม่ต่อว่าปล่อยน้องเค้าไปแต่โดยดี ฟิวเสียอีก กลับมาร้องห่มร้องไห้บอกว่าอยากอยู่กับผม อยากเป็นเมียผม แต่ผมเห็นว่าฟิวยังมีอนาคตอีกไกล เธอควรจะถนอมหีไว้ให้คนที่รักเธอบ้างเลยเป็น ฝ่ายขอร้องให้เธอจากผมไปเสีย ผมแอบสืบดูข่าวของฟิวอีกไม่นาน เห็นว่าเด็กคนนี้คงเอาตัวรอดจึงปล่ยอเธอไป ถึงทุกวันนี้ผมเลิกพาเด็ก ๆ ใน chat ไปล่อเล่นแล้ว แต่เปลี่ยนเป็นสาว SL แทน สบายใจกว่ากันเยอะ ไม่ต้องรู้สึกบาปเหมือนที่ทำกับฟิวลงไป แต่ถึงยังไงผมก็ขอยืนยัน จากปากว่ารักฟิวสุดหัวใจ