ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซี๊ดดดด 1

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 18, 2010, 10:03:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

เมื่อเสียงประตูรีโมทเคลื่อนตัวช้าๆ ผมก็แอบมองจากที่ซ่อนเห็นCRVคันที่เป็นเป้าหมายเคลื่อนผ่านประตูรั้วเมื่อเวลาหนึ่งทุ่มตรงตามเวลาเป๊ะ ประตูรั้วเลื่อนปิด ประตูรถเปิดแสงไฟในเก๋งสว่าง ผู้หญิงที่ผมรักปานจะกลืนกินก้าวลงมาแล้วปิดประตู เธอก้าวเดินฉับๆไปที่ประตูบ้านมองซ้ายมองขวาด้วยความรอบคอบก่อนจะไขกุญแจเปิดแล้วก้าวเข้าไป เสียงล็อคประตูดังกริ๊กผมจึงยืดตัวขึ้นควยผมแข็งรออยู่ตั้งนานแล้ว นานนับเดือนที่ผมเฝ้าแอบดูเธออย่างปรารถนา ผมมีโอกาสถ้ำมองเธออาบน้ำหลายครั้งแล้และผมก็ระงับใจไม่อยู่ ผมต้องชักว่าวไปด้วยทุกครั้ง ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเธอถึงทำให้ผมหื่นกระหายได้ถึงขนาดนั้น ทั้งๆที่เธอก็มีลูกมีผัวแล้ว อายุแค่36มีลูกชายคนเดียวแถมโตจนอายุ18แล้ว แต่เธอยังดูเหมือนสาวๆไม่มีผิดรูปร่างเธอยังดีมากเลย หน้าตาหมวยสวยเซ็กส์ หุ่นกระทัดรัดผิวขาวตามเผ่าพันธ์สะอาดแขนกลมกลึงเต่งตึงสะโพกผาย มีพุงนูนนิดๆรับกับโคกหีที่อวบอูมพองาม ยิ่งนึกผมยิ่งควยแข็งจนปวด ผมรอโอกาสนี้มานาน รอโอกาสที่ผู้หญิงคนนั้นอยู่บ้านคนเดียว ตอนนี้สามีเธอไปอังกฤษ ส่วนลูกชายบอกว่าไปทำรายงานที่บ้านเพื่อนสามทุ่มถึงจะกลับ เวลาของผมมีเหลือเฟือตอนนี้ผมก็รอเวลาอีกนิด
รอจนได้เห็นแสงไฟในห้องน้ำสว่าง เสียงฝักบัวสาดผมจึงเคลื่อนกายเข้าหาตัวบ้าน แทนที่ผมจะแอบดูเธออาบน้ำเหมือนเดิม ผมกลับหยิบกุญแจที่ซ่อนไว้ใต้กระถางขึ้นมาแทน ผมรู้พฤติกรรมทุกอย่างของคนในบ้าน รู้ว่าใครอยู่ใครไม่อยู่ และยิ่งกว่าจะรู้ว่าลูกชายเธอเอาลูกกุญแจซ่อนไว้ตรงไหน ผมเฝ้าติดตามเธอมานาน ผมแอบดูเธออาบน้ำ แอบดูเธอเย็ดกับผัว ผมย่องๆด้อมๆมองๆไปรอบๆตัวบ้านจนหมาที่เฝ้าบ้านเธอยังยิ้มรับแถมกระดิกหางให้อย่างคุ้นเคยกับการกระทำแปลกๆของผม พอเข้าไปในบ้านได้ผมก็ตรงไปที่ห้องนอนเธอทันที ประตูห้องนอนไม่ได้ล็อคตามที่คาด ผมชักปืนออกมาเตรียมพร้อม เสียงฝักบัวหยุดได้ยินเสียงฮัมเพลงเบาๆแทน เธอคงกำลังเช็ดตัวอยู่ สักพักประตูห้องน้ำเปิดร่างของเธอเปลือยเปล่าแสงไฟสีขาวต้องเกล็ดน้ำเป็นประกาย เธอก้าวเดินเอียงคอใช้ผ้าเช็ดตัวเช็ดใบหูและซอกคอ ผมจ้องไปที่ง่ามขาแล้วก็แทบลืมหายใจ ปุยหมอยดำงามปรกกลางร่องแคมเปียกรู่ราบเป็นแนวยาวลงในซอกขา สองข้างแคมขาวอวบนูน เธอคิดว่าอยู่คนเดียวไม่มีอะไรห่อหุ้มเรือนกายที่อวบอัดไว้เลย ผมกระแอมแล้วสั่ง "หยุดอยู่ตรงนั้นแหละ" สองตาคู่งามเบิกโพลงด้วยความตกใจแค่วิบตาเดียวเธอก็ผวาเข้าไปที่ลิ้นชักเครื่องแป้ง แต่เสียใจปืนของเธอโดนผมหยิบเอามาตั้งแต่เธอยังไม่กลับบ้านเลย เธอรีบหันกลับสองมือยกตั้งเอียงตัวทำท่าตั้งเตะตามสัญชาติญาณ ผมรีบยกปืนขึ้นเล็ง "เฮ้ย!หยุดนะ.." พอเห็นปืนเธอก็หน้าซีด ก็ทำไมจะจำปืนที่เธอใส่ลูกไว้จนเต็มไม่ได้ เห็นเธอกวาดสายตากะระยะอย่างรวดเร็วผมก็เสียววูบ รู้อยู่แล้วว่าเธอเป็นเทควนโดระดับไหน นึกถึงตอนตามไปดูเธอซ้อมเตะกลับแบบไอ้เข้ฟาดหางผมยังจำได้ติดตา ตอนเธอยกขาสูงฉีกขาอ้ากว้างผมงี้ควยลุกอยากตะครุบจับหีอูมๆ แต่ตอนเท้าโดนหัวคู่ซ้อมแล้วผมก็ขนหัวลุก ผมง้างนกขึ้นดังกริ๊กพลางสั่ง"อย่า...อย่าเสี่ยงดีกว่า" เสียงผมแหบพล่าด้วยความกลัว ที่แท้ผมนั่นแหละเสี่ยงก็ปืนมีลูกซะเมื่อไหร่ ผมเอาลูกมันออกเก็บหมดแล้ว โธ่!ทำไมน่ะเหรอ ผมรักเธอหวังเย็ดเธอยิ่งกว่าอะไรแล้วผมจะกล้าไปยิงเธอได้ยังไง พอรู้ดีว่าทำยังไงก็โดดไม่ถึงผมแน่ เธอรีบกอดอกทรุดตัวลงนั่งยองๆหนีบเข่าอย่างรวดเร็ว แต่ถึงยังไงสายตาซุกซนของผมก็ยังแลลอดระหว่างหน้าแข้งเข้าไปเห็นกลีบหีทั้งสองเบียดกันจนปลิ้นอยู่ดี เธอก็รู้ตัวเหมือนกันรีบยกมือบังร่องโหว่ด้วยสีหน้าอับอาย ถึงจะอยากเย็ดเธอจนปวดควยแล้วก็เถอะผมยังไม่กล้าเข้าใกล้ตัวเธออยู่ดี สายตาที่จ้องมายังมีแววดุยังกับแม่เสือ เธอจ้องเหมือนกับจะมองให้ทะลุถุงสีดำที่คลุมหน้าผมให้ได้ ถ้าเธอรู้ว่าผมเป็นใครผมตายแน่ ต้องหลอกให้เธอตายใจเลิกคิดสู้ "จะเอาเงินเท่านั้น อย่าโวยวายล่ะ ..เอ้านุ่งผ้าซะ" ผมโยนผ้าเช็ดตัวผืนใหญ่ให้เพื่อเธอรีบคว้าไปคลุมโปงอย่างรวดเร็ว "นุ่งให้ดีสิ ไม่ทำอะไรหรอก " เธอก็หันหลังลุกขึ้นกระโจมอกแน่นกระชับรัดกุมแล้วหันมา ดูท่วงท่ายืนสลับขาอย่างนั้นก็พอดูออกว่าถ้าเผลอเข้าไปใกล้เธอคงโดดเตะผมแน่ ผมยังคงจ้องปืนไปที่เธออย่างไม่ไว้ใจ แต่ผมคิดไว้แล้วว่าจัดการสยบเธอได้อย่างไร ผมโยนผ้าเทปที่เตรียมมาบอกให้เธอมัดขาตัวเองไว้ เธอไม่ยอมขยับ ผมก็บอก" ถ้าไม่อยากเป็นข่าวสาวแก้ผ้าโดนยิงตาย ก๊รีบมัดเร็ว ไม่ทำอะไรหรอกน่า ได้เงินก็จะรีบไปแล้ว" ผมทั้งขู่ทั้งปลอบเธอซึ่งก็ได้ผล ใครๆก็กลัวตัวเองกลายเป็นศพแก้ผ้าลงหน้าหนังสือพิมพ์โด่งดังไปทั่วประเทศ เธอรีบนั่งลงงอเข่าคว้าผ้าเทปพันข้อเท้าตัวเองทันที ผมสั่งให้เธอพันให้อีก2-3รอบเพื่อความแน่ใจ จากนั้นผมก็เดินวนรอบๆในขณะที่แม่เสือสาวก็จ้องมองตามตาเขม็ง อยากเข้าไปกอดจูบลูบคลำให้สมรักแต่ก็เสียวหนังหัวว่ะ ดูท่าเธอยังคงไม่ยอมแพ้ง่ายๆ ทำไงถึงจะมัดมือเธอได้วะ อือ!เอางี้ละกัน ผมบอกให้เธอไปนั่งที่พื้นข้างเตียงแล้วให้เธอเอาเทปพันติดกับเสาเตียงเหล็กแบบโมเดิร์นแล้วลากปลายยาวๆหน่อยเอามาพันที่ข้อมือเธอเอง เธอระล้าระรังระแวงกลัวผมจะเข้าไปทำมิดีมิร้ายทางด้านหลัง แต่ก็มัดจนเสร็จ ผมสั่งให้เธอกระเถิบออกห่างเสาแล้วลองดึงตึงๆแรงดู ใช้ได้มันไม่หลุด ผมทำเดินไปเดินมาครุ่นคิดแต่หางตาผมยังแลดูที่เธออย่างไม่ประมาท เพียงแค่ชำเลืองที่น่องขาวๆเธอก็รีบขยับเป็นนั่งพับเพียบ ท่านี้เธอเตะขาถีบขาผมไม่ทันแน่ ผมเดินเข้าไปใกล้บอกให้เธอยื่นมือขวามา เธอก็ยื่นมาให้ผมอย่างงงๆ ผมรีบคว้าเอาไว้เอาเทปพันข้อมือเธอแล้วลากแขนเธอกางออกจนตึง เอาปลายเทปพันที่เสาเตียงอีกข้าง แค่นี้ก็เสร็จผมแล้ว