ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับอาแปะ (copy)

เริ่มโดย pummos, เมษายน 18, 2010, 10:26:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

แก้ไขล่าสุด pummos เมื่อ 2010-4-19 01:07

สวัสดีค่ะ มิ้นมีเรื่องประสบการณ์เสียวๆของมิ้นมาให้เพื่อนๆพี่ๆฟังกันอีกตามเคยค่ะ หลังจากช่วงซัมเมอร์ปีสองที่มิ้นโดนมาสารพัดเลยนะคะยอมรับนะคะว่าประสบการณ์ ที่ผ่านมาทำให้ทัศนะคติเกี่ยวกับเรื่องใต้สะดือของมิ้นเปลี่ยนไปมาก ขอบเขตในเรื่องนี้มันไม่มีแล้วหละ เหลือแต่ความอยากรู้อยากลอง ขนาดพ่อกับลูกสาวเค้ายังฟาดฟันกันอย่างถึงพริกถึงขิงถึงร่องถึงเอ็นซะขนาด นั้น จะผิดอะไรหละคะที่มิ้นจะแรดบ้าง... หลังจากช่วงที่ไข้ขึ้นจนถึงวันลงทะเบียนของปีสาม ก็เกือบสองอาทิตย์ที่มิ้นอยู่ติดบ้านไม่ได้ออกไปรับทานน้ำขาวๆคาวๆที่ไหนเลย วันที่กลับมาเชียงใหม่วันแรกยอมรับว่ามีอารมณ์มาก มิ้นมาถึงแต่เช้าอาบน้ำเสร็จก็โทรนัดเก่งตอนสิบเอ็ดโมงทันทีค่ะ นัดทานข้าวกลางวัน แต่ที่อยากให้เค้ามาก่อนเวลาอันควรก็เพราะมิ้นอยากทานอย่างอื่นก่อนน่ะ...
ช่วงรอเก่งมิ้นเปิดวีดีโดเต้นแอโรบิคฆ่าเวลาไป แบบอยู่เฉยๆไม่ได้จริงๆความคิดมันจะฟุ้งซ่านมาก พอดีกำลังได้เหงื่อซึมๆ รีเซฟชั่นเค้าก็โทรขึ้นมาบอกว่าเก่งมาหา มิ้นบอกเค้าว่าให้เก่งขึ้นมาหาที่ห้องเลยค่ะ เพราะตึกที่มิ้นพักต้องใช้การ์ดรูดเข้า อยู่ดีๆขึ้นมาไม่ได้หรอก ก็อยากจะเซอไพร์เก่งซะหน่อย..มิ้นเลยจัดการเปลือยตัวเองซะ... เหงื่อก็กำลังผุดออกมาเป็นเม็ดพราวๆ มันรู้สึกร้อนๆเย็นๆวูบวาบยังไงบอกไม่ถูกน่ะสิ มิ้นก้มมองดูที่เต้านม เห็นหัวนมเต่งบานแบบสุดๆแล้วอ่ะค่ะ เหงื่อก็มันๆเลื่อมๆทั่วทั้งตัว รู้สึกเซ็กซ์ๆ.. เอามือสองข้างมันก็ขึ้นมาบีบนวดๆ..คลึงๆ..สองเต้า... นุ่มมือดี... เอานิ้วชี้ไปวนๆรอบป้านหัวนมเบาๆ...อืมม..ม.... ช่วงอารมณ์นั้นยอมรับว่าอยากให้ใครซักคนมาเห็นมิ้นแบบนี้ ก็แทบจะไม่คิดอะไรค่ะ...มิ้นกล้าเดินตัวเปลือยเปล่าออกไปที่ระเบียงนอกห้อง จะไปหยิบเอาผ้าเช็ดตัวที่ผึ่งไว้เมื่อตอนอาบน้ำ แต่ในใจก็อยากจะออกไปท้าแดดท้าลมแบบนั้นแหละ.... หันมองลงไปข้างล่างก็เห็นตึกข้างๆ... เห็นรถวิ่งไปมา... คนเดินข้างถนน... อยากเหลือเิกินอยากให้มีใครซักคนมองขึ้นมา แต่ห้องมิ้นอยู่ตั้งชั้นเจ็ดแน่ะ คิดว่ายังไงคงไม่มีใครเห็นหรอก แต่แค่นี้มันก็เสียวสยิวๆไปทั้งตัวแล้วค่ะ ...มิ้นขยับเข้าไปยืนชิดที่ราวระเบียงอีก จนเอามือสองข้างยันเกาะราวไว้ พอเขย่งปลายเท้าขึ้นสุดแขนสองข้างของมิ้นก็ยืดตรงพอดี ...ลมโกรกมาเบาๆ...เย็นๆ...พร้อมกับไอแดดอุ่นๆ... มิ้นแอ่นตัวรับลม ...เจ้าตัวขนฟูตรงหว่างขามันเลยไปสัมผัสโดนขอบปูนที่ระเบียงพอดิบพอดีน่ะ สิ... หลับตาพริ้มสิคะ... ส่ายก้นช้าๆ...ให้ปลายขนดกดำฟูฟ่องของมิ้นไล้เกลี่ยไปกับปูนแข็งๆ...สัมผัส จากปลายขนส่งมาถึงรูขุมขนที่ผิวเนิน ...สยิวค่ะ... ไม่รู้มิ้นเผลอทำแบบนั้นอยู่นานเท่าไหร่ค่ะก่อนจะมาสะดุ้งเพราะได้ยินเสียง เคาะประตูห้อง ก็คงเป็นเก่งแหละค่ะ มิ้นคว้าผ้าขนหนูมาพันตัว รีบเดินไปเปิดประตูทันที.... เก่งเข้ามาก็มองตาเขม็งเลยค่ะ ก็ผ้าเช็ดตัวผืนนี้มันใหญ่ซะที่ไหนหละ ปิดแค่ครึ่งเต้ากับปิดโคกนูนของมิ้นแค่หมิ่นๆเอง "...เออ...มิ้นยังไม่ได้อาบน้ำอีกหรอครับ... เก่งก็นึกว่าเตรียมตัวเรียบร้อยแล้ว..." ดูก็รู้ค่ะว่าเค้ากำลังใช้ความพยายามอย่างมากที่จะมองหน้ามิ้นแล้วคุยเพราะ ตาเค้ามันจะคอยเหลือบมองต่ำตลอดน่ะสิ... ต่อให้เป็นสุภาพบุรุษขนาดไหนเจอไม้นี้เข้าไปก็ต้องหวั่นไหวบ้างหละ จริงๆก็เคยมีอะไรกับตั้งหลายหนแล้วนะคะ เค้าก็ยังเป็นของเค้าแบบนี้ เรียบร้อย สงบเสงี่ยมตลอด "...พอดีมิ้นเต้นแอโรบิคอ่ะค่ะ ขอตัวอาบน้ำล้างเหงื่อแป๊บนึงนะคะคนดี..." พูดเสร็จก็เข้าไปหอมแก้มเก่งทีนึง แล้วก็เข้าไปกระซิบที่ข้างหูเค้า "...อาบด้วยกันมั้ยคะ..." เก่งสะดุ้งกึก... "...เฮี้ยวใหญ่เลยนะแม่คุณ ไม่ได้เจอกันสองอาทิตย์ ดูมิ้นแปลกๆนะครับเนี้ย..." เก่งยิ้มๆ "...ก็คิดถึงไม่ได้หรอคะ... ไม่อาบก็ตามใจ รอไปละกันค่ะ..." มิ้นเดินเชิดไหล่สลับขาบิดก้นแบบนางแบบเดินบนแคตวอล์กไปที่ประตูห้องน้ำ เหลียวหลังหันมามองเก่ง เค้ากำลังจ้องก้นมิ้นอยู่น่ะสิ มิ้นเลยจัดการปลดปมผ้าขนหนูซะ... พรึ่บ.!...ผ้าขนหนูร่วงไปกองที่พื้น... มิ้นเปลือยกายเดินลงสั้น บิดปลีก้นให้สั่นเด้งๆ ขอบอกว่าเต้านมมิ้นน่ะเด้งกระเพื่อมสุดๆเลยหละ... พอเข้าห้องน้ำไปก็จัดการเปิดฝักบัวซู่อาบตัวทันที ไม่ปิดหรอกค่ะประตูห้องน้ำน่ะ... ไม่ถึงอึดใจค่ะก็มีหนุ่มเปลือยกายเดินโทงๆเอาตัวมาประกบแนบตัวมิ้นทางด้าน หลังแล้วหละ... "...อุ้ย..!..ไหนว่าไม่อาบไงคะ..." หัวควยของเก่งแทงเข้ามาตรงกางหลังระดับเอวของมิ้นพอดีๆ...หงึก...หงึก... ถึงไม่ใหญ่ไม่โตนะคะแต่ยังไงก็รักเจ้าของนิคะ... มิ้นเอียงหน้าไปแลกจูบกับเก่ง เราแลกกันดูดลิ้น มิ้นแยงลิ้นให้เก่งดูดบ้าง เก่งแยงลิ้นให้มิ้นดูดบ้างสลับกันไปมา...เพลินๆ... จูบกันไปเก่งเค้าก็เอื้อมมือสองข้างรอดสอดใต้วงแขนของมิ้นมาบีบขยำที่เต้านม ไปด้วย ทั้งบีบทั้งรีด...นวดเคล้น... น้ำฝักบัวมันก็อาบร่างของเรา...รู้สึกลื่นๆผิวยังไงไม่รู้แต่เสียวดี... มิ้นหันหน้ากลับ... เก่งหอมสูดที่พวงแก้มมิ้นฟอดใหญ่... เค้าอ้าปากเลียเล็มบริเวณใบหูและซอกคอของมิ้นไปมา... น้ำที่สาดซ่าๆลงมามันช่วยสร้างอารมณ์รัญจวนใจจริงๆค่ะ... แต่เก่งเนี่ยถ้าอารมณ์เค้าระเบิดขึ้นเมื่อไหร่นะจะใจร้อนมาก เค้าละมือที่กำลังบีบนมมิ้นข้างนึงเอามาจับลำควยตัวเองพยายามแหวกหัวมันเข้า มาในง่ามก้นมิ้นน่ะสิ... เก่งบดหัวควยขึ้นลงเริ่มเบียดกลีบแคมมิ้นเข้ามาในรูนิดๆแล้ว... จริงๆของมิ้นก็ยังไม่ลื่นเต็มที่เลยค่ะ...มันเลยหนืดๆ... เก่งเอามือดันหลังกดตัวมิ้นไปข้างหน้า... ก้นมิ้นก็แอ่นขึ้นมาล่อเป้าเค้าน่ะสิ... มิ้นรีบกางมือยันแขนไปดันกับฝาห้องน้ำเลยค่ะ หัวเกือบชนแน่ะ เก่งเค้าก็กำลังกดหัวควยเค้าเข้ารูหีมิ้นมาเกือบหมดหัวแล้วหละ ผนังโพรงด้านในยังไม่ลื่นเลย... อื้ย..ยย...ซี้ดด... มิ้นเริ่มแสบๆปากร่องหี... เลยต้องรีบขัดจังหวะก่อนที่เก่งเค้าจะกดมิดแล้วจ้ำอ้าวไปถึงเส้นชัยคนเดียว ซะก่อน... มิ้นก็ต้องทนแสบ แถมไม่เสร็จอีกใช่ป่ะหละ... ไม่ยอมตามใจแล้วคราวนี้...
"...อูยย...เก่งขา...ช่วงไม่เจอมิ้นเนี่ย เก่งไปทำไรกับใครรึเปล่าคะ..? อย่าให้รู้นะ..." พูดไปมิ้นก็ยืดแขนไปข้างหลังดันหน้าท้องเก่งไว้ ไม่ให้เค้ากดลำเข้ามาอีกน่ะค่ะ
"...เก่งจะไปทำอะไรกับใครหละครับ มิ้นน่าเอาขนาดนี้...อูยย.. ให้เก่งเข้าเถอะนะ..." พูดไปเค้าก็ยังพยายามจะดันเข้ามาเรื่อยๆ
"...อื้ยย...เดี๋ยวนะคะ...งั้นมิ้นขอพิสูจน์ก่อน..." เก่งชะงัก...ได้โอกาสมิ้นรีบพลิกตัวกลับทันที หันกลับมาประจันหน้าเค้า... เอามือจับควยเก่งถอกเล่นไปด้วย... เส้นหนังที่ติดจากปลายรูฉี่ของเก่งยังไม่ขาดค่ะ มิ้นรูดมือขึ้นลงหนังหุ้มมันก็หุบๆเปิดๆที่หัวควยน่ะค่ะ ดูแล้วตลกดี... ไม่เหมือนของลุงภารโรงเลย แท่งนั้นแบบหัวเปิดร่าหนังตึงไปหมด รูดมือทีง่ามมือมันจะสะดุัดเงี่ยงบานหราของแกตลอดสนุกมือมาก...
"...อูยย...ย...มิ้นจะทำไรหละครับ..." เก่งทำหน้าเบี้ยวๆบูดๆ คงเสียวแหละ..
"...จะดูน้ำเชื้อไงคะ... ถ้าออกเยอะแสดงว่าไม่ได้ไปปล่อยที่ไหน..."
"...ก็ให้เก่งเอาก็ได้นิครับ... ตอนจะแตกก็เอาออกข้างนอกแบบที่เคยไง ก็เห็นอยู่ดีอ่ะ..."
"...มิ้นมีวิธีอื่นค่ะ...." มิ้นยิ้มยั่วๆ...ค่อยๆนั่งยองๆตรงหน้าเก่ง ควยก็จ่อหน้ามิ้นพอดี มือก็ชักควยไป
"...มิ้นจะใช้ปากหรอ...อูยยย..ย.." เค้ากุ้มหน้าลงมามอง
"...รู้ด้วยหรอคะ... เคยให้สาวอื่นดูดหรอ..." มิ้นเงยหน้ามองเก่งพร้อมกับอ้าปากแลบปลายลิ้นตวัดเลียวนรอบๆหัวควย...อู ยย...ยย...ซี้ดด...ด...เก่งครางขึ้นมาทันที...
"...บ้าสิมิ้น... เคยได้ยินเพื่อนเล่าให้ฟังน่ะ..." เก่งเค้าก็ไม่ถามนะคะว่ามิ้นรู้มาจากไหน ก็ดีค่ะจะได้ไม่ต้องแก้ตัว พอมิ้นอมควยเข้าปากคำแรก เก่งก็ครางฮู่ววว....วว... เลยหละ
คงตื่นเต้นมาก เป็นครั้งแรกที่มิ้นทำให้เก่งค่ะ นึกสงสารเค้าเหมือนกันนะคะ เพราะมิ้นเคยทำให้ผู้ชายตั้งห้าหกคนจนชำนาญมาแล้ว จริงๆเค้าควรจะเป็นคนแรกที่มิ้นทำให้ใช่ป่ะหละ แต่ทำไงได้คะ ถ้าพวกรุ่นพี่ไม่สอนมิ้นก็คงโม้กไม่เป็น ถือว่าเป็นค่าครูไปละกันนะคะ.... พอควยเข้าปาก...อารมณ์ร่านๆมันก็ถั่งถมเข้ามา...มิ้นเริ่มเร่งจังหวะขโยกหัว ตามที่ถนัด เอานิ้วโป้งกับนิ้วชี้คีบตรงโคนดึงหนังควยให้หัวควยถอกตลอด... ริมฝีปากมิ้นจะได้ครูดเงี่ยงควยเค้าแบบเต็มๆไงคะเวลารูดปากขึ้น มิ้นดูดจนแก้มตอบทุกครั้งก่อนรูดปากขึ้นจากโคน..ครูดเงี่ยง..มาจูบตรงรู ควย.... อืมม... อืมม... บ๊วบ... บ๊วบ....บ๊วบ.... อืม..ม...... บ๊วบ....บ๊วบ... เสียงดังออกมาจากช่องปากมิ้นชัดขึ้นแข่งกับเสียงน้ำฝักบัวที่ซ่าสาดลงมา... ยิ่งกระตุ้นให้เสียวให้อยาก.... ควยหัวเก่งเค้าสีชมพูสดเลยค่ะ น่าดูดเหมือนอมยิ้มเลย..หวาน... อร่อย... มิ้นเริ่มกินแบบตะกละตะกรามตามอารมณ์ร้อนที่กำลังพัดกระพือขึ้นมาเรื่อยๆ... อืม... อืมม.... บ๊วบๆ...บ๊วบๆๆ...ๆๆๆๆๆๆ... อืมม... กำลังอร่อยมันๆ เดี๋ยวเดียวเอง น้ำหวานของเก่งก็จะออกแล้วหละ...
"...อืยยย...ยยย... มิ้นครับ....เก่งไม่ไหวแล้วนะ....จะออก......กก..." เก่งเค้าหลับตาปี๋เลยค่ะพยายามจะึดึงควยออกจากปากมิ้น แต่มิ้นไม่ปล่อยหรอกค่ะ... เอามือสองข้างตะปบตูดเก่งไม่ให้เค้าถอยหนี ควยเลยเข้าปากมิ้นแน่นเลยแหละ.... อืม...ม...บ๊วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....ๆๆๆ.... เร่งจังหวะสุดๆ เขย่าจนหัวสั่้นหงึกๆๆ...
"....โอ้วววว...วว...มิ้นจ๋า...าาา...าา.....โอ้ววว...ววว...." เก่งเค้าก็กระฉูดน้ำเชื้อเข้ามาในปากมิ้นเต็มๆ.... อืยย...อืยย... ปรึ่ด...ปรึ่ดๆๆ...ๆๆ... ออกเยอะมาก คงไม่ได้ไปเอาออกที่ไหนจริงๆแหละ... ฉีดเต็มลิ้นเลยแน่ะมิ้นห่อลิ้นรองตรงหน้ารูควยเอาไว้น้ำเชื้อมันจะได้ไม่ฉีด เข้าคอไงคะ จะไหลๆล้นออกมาข้างลิ้นจุกขังเต็มอยู่ข้างกระพุ้งแก้มเต็ม...จนจะล้นปากค่ะ เลยต้องกลืนๆลงไป...อึก...อึก.... คิดว่าเก่งน่าจะรู้นะคะว่ามิ้นกลืนน้ำเชื้อเค้าลงคอด้วยเพราะโพรงปากและลำคอ ของมิ้นมันจะห่อรัดควยเป็นพิเศษน่ะค่ะเวลากลืน...อึก...อึก... คิดว่าเพื่อนๆพี่ๆผู้่ชายที่เคยโดนน่าจะรู้ดี...
" โอยย...ย...มิ้นกลืนน้ำเก่งเลยหรอครับคนดี. กลืนทำไมสกปรก.ฮู่วว..ว..ๆ." มิ้นอยากจะตอบไปเลยนะคะว่า ของแฟนตัวเองทำไมจะกลืนไม่ได้หละคะ ขนาดน้ำเชื้อคนกวาดตึกเรียนมิ้นยังกลืนจนหมดไม่เหลือซักหยดติดปลายควย. แต่คงพูดจริงๆไม่ได้หรอก. แค่คิดให้สะใจเล่นๆน่ะค่ะ มิ้นดูดแก้มตอบ...บ๊วบบบ...แล้วกลืน...อึกๆ...อยู่หลายครั้วจนเก่งเค้าทน เสียวไม่ไหวเอง เลยชักควยน่วมๆของเค้าออกจากปากมิ้น. มิ้นเม้มปากชิด แลบปลายลิ้นออกมากวาดเลียรอบปากเก็บน้ำคาวๆที่หลุดรอดออกมาเข้าปากให้หมด เสียดายค่ะ... " อืมม...ม...เชื่อแล้วค่ะว่าไม่ได้ไปเอาออกที่ไหน.ฮิฮิ.." มิ้นเข้าไปจูบดูดเบาๆที่หัวควยแดงๆของเก่งอีกครั้ง เอาให้สะอาดค่ะ ก่อนที่จะลุกขึ้นมายืนอาบน้ำต่อ เก่งพอเค้าสบายตัวแล้วเค้าก็ออกไปแต่งตัวตามระเบียบ เค้าไม่ถามหรอกค่ะว่ามิ้นจะอยาก หรือไม่อยาก จะต่อหรือไม่ต่อ ก็พอเข้าใจนะคะว่าเค้าไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้ ที่บ้านเค้าเลี้ยงอยู่ในกรอบจริงๆอ่ะค่ะ และนิสัยเค้าก็ออกจะเรียบร้อยว่านอนสอนง่ายด้วยอีก เลยเป็นลูกชายหัวแก้วหัวแหวนของแม่เค้าค่ะ ก็ไม่ได้เสียอารมณ์ไรนะคะ เพราะกะจะทำแบบนี้อยู่แล้ว เพราะไงวันนี้เก่งคงไม่ไปไหน รอรอบสองก็ได้ค่ะ คงจะทนกว่า มิ้นเลยเก็บอารมณ์ระอุๆที่มันอุ่นๆซ่านๆอยู่ในตัวไว้ก่อน แบบว่าอดเปรี้ยวไว้กินหวานยังไงหละ น้ำหีของมิ้นก็เริ่มซึมๆฉ่ำๆออกมาเรื่อยๆค่ะ ยอมรับว่าโม้กควยเนี่ยมันกระตุ้นอารมณ์ได้ดีจริงๆ.ยิ่งได้กลืนน้ำเชื้อยิ่ง รู้สึกว่าตัวเองร่านมากๆ... ได้อารมณ์ดี
อาบน้ำเสร็จมิ้นก็เข้าห้องนอนจัดการไดร์ผม ทาครีม ตบด้วยลิปมันนิดหน่อยตามปกติ ก็ไม่ได้แต่งหน้าไรมากค่ะ เพราะไม่ได้ออกไปตอนกลางคืน เลือกชุดไปกับเก่งเนี่ยจะแต่งน้อยชิ้นไม่ได้เพราะเค้าจะบอกให้ไปเปลี่ยนเสมอ มิ้นก็เลยเลือกยีนส์เอวต่ำ ฟิตๆ กับเสื้อยืดคอกลมตัวเล็กจิ๋วสีชมพูเจ็บๆ สีโปรดค่ะ รัดเต้าแทบปลิ้นแน่ะ.. แต่ต้องใส่เสื้อแจ็คเก็ตยีนส์ทับค่ะ ตาหมอนี่เห็นมิ้นโชว์อึ๋มไม่ได้หรอกจะว่าทันที... ถึงข้างนอกจะมิดชิดแต่ข้างในเก่งเค้าไม่รู้ใช่ป่ะคะว่ามิ้นโนบรา โน กกน สะใจสุดๆ... ดีที่กางเกงยีนส์เป็นแบบกระดุมไม่งั้นเวลารูดซิบคงต้องระวังมากเป็นพิเศษไม่ งั้นอาจจะโดนดึงหลุดไปหลายเส้น.... แต่ยีนส์รัดๆเนี่ย... ตะเข็บมันจะรัดเข้าร่องพอดี เดินทีขอบมันจะบดๆสีๆ...อูย..ย.. สยิวทุกย่างก้าว... แค่เดินออกไปจะลงลิฟท์ มิ้นก็เริ่มรู้สึกชื้นๆที่เป้ากางเกงแล้ว คิดว่าน้ำหีมันคงไหลออกมาเรื่อยๆแน่ๆเลย หัวนมมันก็แข็งตั้งค่ะ มิ้นแอบเปิดชายเสื้อแจ็กเก็ตมองดูก็เห็นหัวนมเป็นเม็ดเป่งๆดันเสื้อ...สยิว สุดๆ... แต่ต้องเอาเสื้อปิดไว้ก่อนไม่ให้เก่งเห็น เดี๋ยวโดนดุค่ะ... เราออกไปทานสุกี้กัน เสร็จแล้วมิ้นก็ชวนเก่งไปเดินดูเสื้อผ้า จะมีเป็นร้านย่อยๆหลายๆร้านติดๆกัน แต่อยู่ในตัวอาคารติดแอร์เย็นค่ะ ถ้าเรื่องเสื้อผ้าเนี่ย มิ้นแทบจะไล่ดูทุกร้านเลยค่ะ ไหนจะร้องเท้า กระเป๋าอีก ก็ไม่ใช่ของมียี้ห้อไรนะ ก็ดูแบบสวยๆน่ารักๆ ใส่ครั้งสองครั้งพอเบื่อก็ทิ้งละ เลยต้องหาใหม่ๆเรื่อยๆ ซื้อถูกๆเนี่ยแหละค่ะดี ไม่ต้องเสียดายไง เดินดูได้ซักสี่ห้าร้านเก่งก็เริ่มเบื่อแล้วค่ะ มิ้นเห็นเค้าทำท่าทางหงุดหงิดบ่นเมื่อยขา มิ้นเลยบอกให้ไปนั่งรอก็ได้ แล้วมิ้นจะโทรบอกถ้าเสร็จแล้ว เค้าก็เดินไป...ก็ไม่รู้แหละว่าไปไหน แต่ช่างเหอะ มิ้นเดินดูของคนเดียวก็ได้ สบายใจกว่าด้วย ไม่ต้องมีคนมางอแงข้างๆ ช่วงเดินดูเสื้อผ้าก็ไม่ได้นึกเสียวไรมากค่ะ เพราะสมาธิมันจดจ่อที่เสื้อผ้ามากกว่า ก็มาเดินผ่านร้านประจำร้านนึง เป็นร้านขายเสื้อผ้าผู้หญิง พวกเสื้อยืด เกงยีนส์ เสื้อนศ ไซร์เล็กๆ แต่จัดหน้าร้านไม่สวยหรอกค่ะ เหมือนร้านขายส่งมากกว่า แต่ของแกเยอะค่ะ เผื่อมีอะไรหลงหูหลงตา ร้านแกที่ไม่ค่อยมีคนเข้าหรอก แต่มิ้นก็หยิบไรดีๆ แบบที่เพื่อนๆเค้าไม่มีใส่กันไปใส่เด่นๆหลายตัวละ เดินไปจนสุดข้างในก็เจอแปะนั่งอ่านหนังสือพิมพ์อยู่ที่โต้ะ ปกติมิ้นจะมาซื้อแต่เสื้อนศ. เพราะไซร์เล็กถูกใจดีแถมแกปรับเค้ารูปให้ได้ทันที... แกคงพอจำมิ้นได้ค่ะ แต่ก็ไม่สนิทขนาดรู้จักชื่อกันนะคะ...
"...มีเบอร์เล็กกว่านี้รึเปล่าคะ...? " มิ้นหยิบเสื้อยืดคอวีสีขาวแขนกุดขึ้นมาโชว์ให้แกดู แกก็วางหนังสือพิมพ์ลง
"..อ้อ...ลื้อเองวันนี้ไม่มาดูเสื้อนักสึกสารึ..." แกยิ้มให้แบบคนกันเอง...
"...เปล่าหรอกแปะ...วันนี้อยากได้เสื้อใส่เล่น..."
"...โฮะ...ตัวนี้นี่ก็สองเอสแล้วนะลื้อ เล็กกว่านี้จะใส่ได้รึ..." แกมองที่ตัวมิ้นค่ะ...ยิ้มๆทำท่าทางเหมือนอยากจะดูเสื้อตัวข้างใน
"...หนูไม่ได้ตัวใหญ่นะแปะ..." มิ้นยิ้มแล้วก็ถอดเสื้อออก... แบะ
ปกเสื้อยีนส์ลงไปด้านหลังโชว์หัวไหล่...ตัวมิ้นก็แอ่น...แกจ้องมาที่นมมิ้น ท่าทางสนใจ.....ยิ่งตอนดึงแขนเสื้อออกเต้านมมันยิ่งเต้นกระเพื่อมๆสั่น ดึ๋งๆ... เสื้อรัดมากแนบเนื้อค่ะ...ผ้ายืดก็ไม่ได้ได้หนาอะไรนิคะ.. ก็เห็นเต้านมมิ้นเป็นทรงย้อยๆตามรูปทรงเหมือนตอนเต้าเปลือยๆไม่มีผิดเลย... ดึ๋งๆ... แปะมองตาไม่กระพริบเลยหละ... แกยิ้มแสยะๆ...
"..อู่ว... ตัวลื้อเล็กก็จิงอ่ะนะ...แต่โอ่...." "แกจ้องนมมิ้นตลอด มองเม็ดหละซี่... "
"...มองไรคะแปะ..." มิ้นจ้องตา ยิ้มให้เล็กๆ รู้สึกสะใจบอกไม่ถูกค่ะ ที่ทำให้คนแก่มองแบบหื่นๆได้
"...ป่าวๆ...เฮอ...เฮอ..." แกยังจ้องมาที่นมมิ้นท่าทางดูตื่นเต้นเหมือนกัน...
"...หาให้หน่อยละค่ะกันแปะ..." พูดให้แกรู้ตัวค่ะ...
"...โอเชๆ..." แกก็ทำท่ายักไหล่ขึ้นค่ะ...ยิ้มแหยๆ... แกเดินเข้าประตูด้านหลังโต๊ะที่แกนั่งเข้าไปหลังร้าน หายไปพักนึงเลยนะกว่าจะออกมา
"...อืม..." อั๊วะโทษนา... ตัวที่ลื้ออยากได้มันไม่มีไซ้เล็กกว่านี้แล้วอา... ที่พอหาได้ก็มีแต่แบบนี้..." แกโชว์เสื้อขึ้นมาตัวนึงค่ะ เป็นเสื้อยืดสีขาวคอวีเหมือนกันแต่คนละลาย ดูผ้าจะบางกว่าตัวแรกซะอีกแน่ะ
"...จะลองมั้ยหล่า...." แกยักคิ้วให้...
"...อืม...ไหนก็จะลองแล้วขอหนูหยิบอีกสองสามตัวละกัน
จะได้ไม่เสียเที่ยว..."
"...ตามใจเข้าไปลองตามสบายนา..." แปะแกก็ชี้ไปทางหลังร้าน มิ้นเดินหยิบเสื้อไปมั่วๆน่ะค่ะ ไม่ได้เลือกไรมากหรอก ได้มาสี่ห้าตัวก็เดินเข้าไปหลังร้าน ต้องเดินผ่านข้างตัวแปะไปเพราะเก้าอี้ที่แกนั่งอยู่ก็แทบจะติดกับฝาแล้ว มิ้นหันหน้าให้ฝาห้อง ก้นมิ้นเลยแอ่นเข้าไปเบียดสีกับต้นแขนแกเข้าเต็มๆ... อึ๊บ..บดไปทั้งบั้นท้าย... สองเต้าก็นาบถูไปกับฝนังห้องอีก...เริ่มสยิวค่ะ... น้ำหล่อลื่นไหลพรูอาบโพรงหีซ่าลงมาเลยจนต้องขมิบปากรูแบบไม่ได้ตั้งใจ... รู้สึกเลยว่าเป้ากางเกงยีนส์เริ่มชื้นๆขึ้นมาอีกแล้ว... แปะก็นั่งหันข้างให้ประตูอยู่ค่ะเรียกว่ามองเข้ามาข้างในได้สบายๆ... ในห้องก็ไม่ใหญ่ไม่เล็กมีจักรเก่าๆ...เสื้อผ้าเป็นพับๆไว้กองสูงเต็มผนัง เปิดไฟที่เพดานสลัวๆ ตรงสุดห้องทำเป็นที่ลองชุด ไฟนีออนสว่างมาก มีราวม่านปิด มิ้นยืนหันหน้าเข้าหากระจกบานใหญ่ที่แปะติดฝนังฝั่งตรงหน้า ด้านหลัีงมิ้นเป็นโซฟาหนังตัวยาวเลยวางกระเป๋า วางเสื้อยีนส์บนนั้น แล้วก็รูดปิดม่าน... ยืนส่องกระจกเห็นตัวเองเต็มตัว เสื้อมันรัดเต้าจนตึง หัวนมก็ดันเนื้อผ้าออกมาให้เห็นเป็นเม็ดกลมๆน่าเสียวไส้ค่ะ... เหงื่อเริ่มซึมๆออกมาตรงไรผม...หน้าเริ่มร้อนๆ...จนเห็นแก้มออกสีแดงระ เรื่อๆ...ยอมรับว่ามีอารมณ์พลุ่งพล่านขึ้นมาเลยหละ... มิ้นเอามือจับชาย เสื้อยืดดึงขึ้น...เสื้อมันแนบตัวมาก ดึงขึ้นผ่านเต้านมตัวเสื้อมันก็ดึงพาพวงเนื้อนิ่มๆติดขึ้นไป...พอมิ้นดึง เสื้อพ้นหัว... ปลายหัวนมที่แข็งชูมันก็ดีดผึงออกมาเหมือนยางยืดเลยค่ะ...แด่วๆ...สบัดขึ้น ลงตามเนื้อก้อนกลมที่สั่นกระเพื่อม...ซี้ดด...เห็นแล้วเสียว... นึกในใจว่าอยากให้แปะมาแอบดูจังเลย... ทั้งหน้า..ทั้งตัวมิ้น...เลยร้อนฉ่าไปหมด อยากให้คนมาเห็นนมค่ะ... มิ้น ขยับดึงเสื้อออกจากแขนทั้งสองข้าง ตัวมิ้นก็ส่ายไปมา เต้านมก็ยิ่งตีใส่กัน... หัวนมมันเต่งนูนออกมาสุดๆ... ป้านหัวนมบวมเป่งขึ้นมาจากผิวเต้าอย่างเห็นได้ชัด ผิวตรงหัวนมมันตึงเปรี้ยะออกเป็นสีน้ำตาลอ่อนจางๆใสๆ เหมือนจะแตก...เสียววาบๆทั่วทั้งเต้า...ซี้ดด...ด.. มิ้นเอามือสองมือมาประคองเต้านมข้างนึง...บีบ...ดึงให้หนังหัวนมตึงๆ... เห็นแล้วร่านๆไงไม่รู้ซี... ป้านหัวนมมันบานใหญ่จนน่าตกใจค่ะ...ใหญ่มาก...ใหญ่กว่าเหรียญสิบอีกมั้งคะ ... ปกติลองเสื้อครั้งอื่นๆก็ไม่เห็นเคยเสียวสยิวขนาดนี้... วันนี้แบบหวิวจนเนื้อ เต้น... มิ้นนึกขึ้นมาแว่บนึงว่าลองแก้ผ้าเลยดีกว่า... คงเสียวดีพิลิก... จัดการดึงกระดุมกางเกงยีนส์ออก รูดกางเกางลง...พอเปลือยหมดทั้งตัว ความเสียว.กล้าๆ..ร่านๆ... มันก็ปะเดปะดังเข้ามา เสียววูบๆจากยอดอกลงไปท้องน้อยเป็นระลอกๆเลย... รู้สึกสนุกและสะใจมาก... มิ้นยิ้มให้กับตัวเองในกระจก...ยกแขนสองข้างขึ้นเหนือศรีษะ..ขยับเอวเต้น... สั่นๆ.เด้งหน้าเด้งหลัง...แบบในเทค... นมเด้งสุดๆเลยค่ะ...เห็นแล้วใจหวิว.. นมยิ่งสั่น.ก็ยิ่งเสียว...มองในกระจกเห็นตัวเองทำท่าแรดๆ..ก็ยิ่งเสียวค่ะ ... จัดการต่อด้วยสเต๊ปท่าร่อนยั่ว... เลื้อยทั้งตัว... มือสองข้างมันลงมาลูบกอบพวงนมบดชูขึ้นอย่างลืมตัวค่ะ.. ลูบไล้ลงมาตามลำตัว...เอว...สะโพก...บิดตัว...บิดหัวไหล่..ลูบไล้ไปจนถึง บั้นท้าย...อืม.ม... รู้สึกว่าน้ำเริ่มปริ่มๆแล้วซี...ลองเอานิ้วไปพิสูจน์ดีกว่า.กำลังลื่นได้ ที่เลย... ดึงออกมาน้ำเยิ้มเต็มนิ้วค่ะ... มิ้นเอานิ้วที่เยิ้มๆน้ำไปแตะที่หัวนม...ดึงนิ้วออกน้ำก็ยืดเป็นสายจากปลาย หัวนมตามปลายนิ้วออกมาเลย... สนุกค่ะเลยลองล้วงอีกเอามาทาหัวนมอีกข้างไล้นิ้ววนไปรอบๆป้านเบาๆ...โอย... เสียวค่ะ... ยิ่งเล่นยิ่งเพลิน จนลืมตัว... มิ้นหย่อนก้นลงนั่งแหกขาอ้ากว้างที่โชฟาตัวนั้นแหละ...มองตัวเองในกระจก... แคมเนื้อมันปลิ้นๆเยิ้มน้ำเห็นชัดเลย... มิ้นอ้าขาถ่างออกสุดๆจนแคมมันเปิดอ้าเห็นแตดแหลมๆโผล่ออกมา...ดูมันนุ่มนิ่ม น่าลูบจังค่ะ...เลยเอานิ้วบดเล่น...โอยย...ซี้ดด... หยุดบดไม่ได้แล้วสิ...อีกมือก็บีบนมตัวเองเล่นไปหน้ากระจกแบบนั้น... เห็นหมดค่ะว่าตัวเองทำท่าทาง...สีหน้า..แรดร่านแค่ไหน...อารมณ์ก็ยิ่ง กระเจิงค่ะ....มิ้นมาอยู่ในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนเอนหลังพิงโชฟา แบหีเอานิ้วเกี่ยวรูหีตรงหน้ากระจกแบบนั้นตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้สิคะ แต่เพลินมากๆ... อืย..ยย.. พยายามเอาฟันกัดริมฝีปากไว้ค่ะ ไม่อยากเผลอคราง... แต่ก็คุมไม่ได้ที่จะหายใจแรงๆ..ฟืด...ฟาด... เสียงนิ้วเกี่ยวรูหีที่น้ำเยิ้มออกมาเต็มแบบนั้นก็ทำให้มันเบาลงไม่ได้จริงๆ ค่ะ... แจ่ะ...แจ่ะ...แจ่ะ... เสียงเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับอารมณ์ของมิ้นที่กำลังพุ่งกระฉูด... มิ้นมองตัวเองในกระจกแบบนั้น...เห็นหีตัวเองอ้าจะๆ..แคมแดงๆอ้าปลิ้นน้ำ เยิ้มมันเลื่อม...แถมมีนิ้วสอดเข้าไป... น้ำก็ย้อยออกมา... อืย..ย... มันจังเลย... หยุดไม่ได้แล้วหละคะ คงต้องทำให้จบไปซักรอบก่อนจะออกไป ไม่งั้นคงฟุ้งซ่านมากๆเลยหละ... มืออีกข้างบีบเคล้นนมไปด้วย...เพลินค่ะ. ดีให้เสียวทั้งนมทั้งหีไปเลย... มิ้นกอบนมขึ้นมาแลบปลายลิ้นยาวเลียที่หัวนมตัวเอง...มองในกระจก...ดูแรด สุดๆ... รู้สึกเหมือนตัวเองกำลังเป็นนางเอกหนังเอ็กซ์ค่ะ... ใจก็หวิวๆซ่าๆ...ยิ่งทำให้ร่านขึ้นไปอีก... เริ่มเร่งจังหวะขึ้นตามความเสียวที่มันขมวดเกรียวขึ้นมาเรื่อยๆ... ถึงจังหวะนี้มิ้นก็ลืมตัวไปแล้วค่ะ ว่ากำลังทำอะไร ที่ไหน... หลับตาแอ่นโคกรับนิ้วรับมือตัวเองที่ตบเข้ามาอย่างแรงๆ... สาวนิ้วยาวสุดปลายแล้วตบเข้ามาเต็มผ่ามือ...ตีโคกหีดังแปะๆ...แปะๆ... โอยย.ซี้ดด. มันจังเลย.ซี้ดด..ด อยากโดนควยจริงๆค่ะ จะร่อนให้หายอยากเลยคอยดูสิ. กำลังคิดเพลินๆ มือมิ้นที่กำลังเบ็ดอยู่ก็โดนมือดีมาดึงออก " อุ้ย..!!..." มิ้นลืมตาขึ้นทันที ก็แปะน่ะสิคะ...เข้ามายืนพุงพลุ้ยอยู่ตรงหว่างขามิ้น