ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอ๊าเลยมา1วัน

เริ่มโดย veronica, เมษายน 19, 2010, 12:55:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronica

แก้ไขล่าสุด veronica เมื่อ 2010-4-19 18:23

คือผมเกิดวันที่ 18/4/2533 ก็20ปีแล้วนะ ก็นะใช่สิผมมันเกิดหลังสงกานนิหน่าใครจะมาสนอกสนใจผมละ ซิกๆ ตลอด ที่จำความได้ ผมไม่เคยไปใส่บารตวันเกิดไม่เคยจะจัดงาน แล้วไม่เคยได้ของขวัญจากใครเลย ก็มันปิดเทอมกันหมด เพื่อนๆก็บอกว่าแบบนี้อืม จริง - - เถียงไม่ออกผมมันก็เด็กเข้าไปเรียนในเมืองตั้งแต่เด็ก แถมเรียนโรงเรียนผู้ชายอีก เพื่อนสาวๆ ให้กำลังใจก็ไม่ยักมี แถวบ้านไม่ค่อยมีเพื่อน มีก็ไม่สนิทกัน แล้วก็นะวันเกิดหรือมันก็แค่วันธรรมดาวันหนึ่ง ตื่นเช้ามาก็บ่ายโมงละ ออกไปหาอะไรกินกลับเข้าบ้าน ดอทเอ อ่านตูน ไปเรื่อยๆ ถึงจะเหมือนๆเดิมแต่ใจมันก็นะเหงาๆ คิดถึงสิ่งที่ไม่มีตัวตนเรื่อยเปื่อย มีคนโทรมาแฮปปี้ก็นะ เยอะอยู่20กว่าคน ไม่ใช่ผู้ชาย ไม่ใช่ผู้หญิง กระเทยครับตรึม - -แถมยังมีสิ่งมีชีวิตปริศนาบางตัวดันเจือกเล่นเว๊ปนี้กับผมอีก แล้วดันรู้จักผมอีก มันพูดลอยว่าๆ ไปอ่านระบายความในใจของคนบางคนฮ่าๆผมก็บอกแล้วไง มันก็บอก มาอยู่ด้วยกันเปล่า ผมเลยบอก ทำให้ผมเป้นผู้หญิงที่สิไม่ใช่กระเทยแล้วจะพิจารณา ฮ่าๆ อยู่บ้านคนเดียว พ่อแม่พี่น้องก็ไป ต จ ว ยังไม่กลับ
ได้แต่เปิดเพลงดังๆ กลบเสียง ช่วยด้วย ที่ร้องดังมาจากในใจ [s:71]