ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอลกอฮอล์ (copy)

เริ่มโดย pummos, เมษายน 18, 2010, 10:39:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนละกันนะค่ะ ชื่อ บริ้ง ค่ะ ตอนนี้เป็นนิสิต ปีหนึ่งค่ะ เปนคนผิวขาวมาก เคยมีคนพริตต่อให้ไปทำพริตตี้ค่ะ ส่วนตัวเปนคนชอบอ่านเรื่อเสียวค่ะ เลยอยากจะแชร์ประสบการณ์ให้ฟังค่ะ บริ้งกับแฟน คบกันมาตั้งนานแล้ว เราทั้งสองต่างชอบเรื่องเสียว ไว้เดี๋ยวจะมาเล่านะค่ะ ห้องน้ำห้างสรรพสินค้า บนรถ ในห้องน้ำ แต่วันนี้ขอเล่าเหตุจาก แอลกอฮอล์ คืนนึงเราได้กลับมาจากสถานบันเทิง เราต่างเมากันทั้งคู่ พอกลับมาถึงเราก็นอนกันเลยค่ะ นอนพลิกไปพลิกมา สักพักก็มากอดกัน แล้วเราก็แลกลิ้นกันอย่างเมามันแล้วเปรมก็มาไซร้คอ  บริ้งเคลิ้มมากค่ะ เปมเริ่มถอดเสื้อสายเดี่ยวสีดำซีทรู แล้วเปรมก็บอกว่า บริ้งรู้มั๊ย วันนี้บริ้ง เซกซี่ มากเลยย ผู้ชายโต๊ะข้างๆ มองนมบริ้ง กันทั้งนั้นเลยยย แล้วยิ่งเวลา ที่บริ้งเต้นนะเราเงี่ยนมากเลยยยย เราขอเปิดเพลงแล้วให้บริ้งเต้นได้มั๊ยย บริ้งตอบว่าาา ถ้าที่รักอยากได้ เด๋วบริ้งจัดให้ ตอนนี้เราได้เปิดเพลงแล้ว บริ้งก็เริ่มส่ายยย โดยที่ตอนนี้ เหลือแต่บิกินี่ เสียงเพลงมันเร้าบริ้งมาก บริ้งเต้นยั่วเปม โดยการ ยืนแล้ว ให้เปม นั่งแล้วบริ้งก็ค่อยๆส่ายลงๆ จนจิ๋มไปสัมผัสกับควยของเปรม ทีนี้เปรม กอดบริ้งไว้แน่น แล้วก็เริ่มไซร้ แล้วค่อยดึงสายบิกินนี่ออก เปมเริ่มไซร้มาถึงนม แล้วค่อยลากลิ้น บนหัวนมเป็นจังหวะ ละเลงลิ้ง จนบริ้ง ร้อง ซีดดดด ไม่หยุด แล้วมืออีกข้างนึง ก็ล้วงไปที่จิ๋ม อันไรขน ของบริ้ง เปมค่อยเอานิ้วลูบ กดไปกดมา ส่วนลิ้น ก็ละเลงอยู่บนหัวนมอย่างไม่หยุด ที่นี้ เปมจับเรานั่ง แล้วค่อยค่อยๆ เลื่อนหน้ามา ลากลิ้นจนถึงเนิน แล้วเปมก็บอกว่า ปริ้งเราชอบจิ๋มบริ้งมาก โกนได้เนียนมากเลยอ่ะ บริิ้งก็ได้แต่ร้องงงเพราะความเสียว ตอนนี้เปรม ลากลิ้นไปถึงปากถ้ำแล้วว ค่อยๆเลียขึ้นเลียลง อีกมือนึง ก็คลึงนมเราไป เปมเริ่มซนมาก โดยเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นตามเสียงเพลง เราก็เสียวมากเลยย เปมเอาลิ้นชอนไช อย่างดูดดื่ม ทั้งดูด ทั้งเลียยย ค่อยๆเลียยย โหยย เราเสียวสุดๆ ที่นี้เราเสียวมาก เราเลยบอกว่า ที่รักกก ขอบริ้งทำให้บ้างนะะ บริ้งเสียวไม่ไหวแล้วววว เปมบอกว่าได้สิค่ะ ทีนี้เราก็เริ่มบรรจงลิ้น โดยการไซร้คอ ดูดคอเลก น้อย อีกมือ ก็ว่าวให้ที่รัก เราเริ่มบรรจงลิ้นมาที่ หัวนมของเปม แล้วบอกว่าา เสดเค้าแน่ ที่รักแกล้งเค้า เราเริ่มเลียขึ้นเลียลง ดูดหัวนม เล่นลิ้น ตามเสียงเพลง มืออีกข้าง ก็ถูหัวนมของเปรมมม แล้วก็ ชักให้เปม เปมมม ได้แต่พูดว่าาา ที่รักกก เค้าเสียวววว แล้วร้อง ซี๊ด ตลอดดด ทีนี้เปม ไม่ยอม ใช้นิ้ว มาสอดไปในถ้ำ แล้วเอาเข้าเอาออกอย่างถี่มากกกกก เราร้องกันดัง มากกกก จนเราบอกที่รักกกกกก ขออม หน่อยนะค่าาาาาา เปมรีบหยุดแล้วปล่อยตัวนอนสบาย เราก็เริ่มละเลง ลิ้นลงไปเรื่อยๆ เอาลิ้นเลียท่อนของเปรม เลียขึ้นนนนน เลียลงงงงงง เลียยวนไปวนมา ที่หัวควย ดูดไปรอบๆ ช้าๆ เร็วๆ เปมมม เปมม ได้แต่ร้อง ซี๊ดดดด เราก็เริ่ม รุนแรงขึ้นนน อมไปมิดดดด้าม อยู่ๆเปม ก็จับเรา 69 ซะงั้นนน เราสองต่างเสียวกันมากกก จนเปรม จับเราขึ้นนนนน เราเริ่ม เด้งตัวช้าๆ สอดใส่ไไปให้มิดด้ามมม แล้วก็เด้งเข้าเด้งออก เตียงเราเปน สปริงด้วยย โหวว มันสุดๆ บริ้งเริ้มซุกซน โดนจับเปรม น่านั่งกอดกัน โดยที่บริ้งเปนคนกระแทกก บริ้งเริ่ม ส่ายเอวอย่างช้าๆ ขึ้นลงงงง ท่านี้เสียว สุดๆ ค่ะ บริ้งยั่วเปรม โดยการที่ กระแทกไป บีบนมตัวเองไปปป เปมมองแล้วกลืนน้ำลายเลยค่ะ เรากระแทกไปอย่างนาน เปมก็ไม่แตกซะที จนเราเหนื่อย เราเลยบอกเปรม ว่าไม่ไหวแล้วววว เปรมจับเรา นอนตะแคงแล้วกระแทกไปแรงๆ รัวๆ เสียงดัง ตับๆ เลยค่ะ บริ้งได้แต่ ร้องงงง โอ้ยย ที่รักก ไม่ไหวแล้ววว เค้าเสียว อ่าาาา ยิ่งพูดเหมือนยิ่งยุ เปรม จับเรายืนติดกำแพง แล้วสอดใส่จากด้านหลัง มือทั้งสองข้างของเปรม เค้นนม บริ้งอย่างเมามันส์ แล้วในที่สุดดด เปมบอกว่าาา ที่รักกก จะแตกแล้ววว แตกใส่ไหนดี บริ้งบอกว่าาา แล้วแต่เลยค่ะะเปมบอกว่า งั้นปากนะ แล้วเปม ก็เอาท่อนจู๋ ยาว6.5นิ้วมาจ่อที่ปากเราแล้วก็แตกคาปากกกกก เราสองคนต่างหอบบบ บริ้งเสดไปหลายรอบมากกก แล้วเราก็เชดน้ำ แต่งตัว แล้วก็นอน สบายยยยย
จบแล้วค่ะ นี่เป็นเรื่องจริงนะค่ะ เพิ่งโพสเป็นเรื่องแรก ยังไงก็คอมเม้นด้วยนะค่ะ