ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พาเมียไปนวด

เริ่มโดย err, เมษายน 19, 2010, 10:51:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ผมมีความต้องการ ความตื่นเต้นเวลาจะมีอะไรกับเมีย ถ้าไม่นึกไม่คิดว่ามีชายอื่นมาช่วยเล้าโลมเมียอีกคนจะไม่แข็งและไม่สนุกเลย ผม42 แฟน38 สวยขาวหุ่นดี อยู่กันมา 12 ปีแล้วเรื่องเซ็กก็งั้นๆ แต่วันที่ผมเริ่มมีความคิดแบบนี้ก็เมื่อ10 ปีที่แล้ว ผมขับรถไปธุระ ก็แวะเข้าปั้มน้ำมัน จะเข้าห้องน้ำ เข้าใปก็เห็นหนังสือเล่มหนึ่งวางใว้ ซึ่งก็ดีจะได้นั่งอ่านแต่บรรยากาศไม่น่านั่งเพราะสกปรก เหม็นมากก็เลยรีบๆแล้วเอาหนังสือติดมือมาด้วย ก็มาเปิดอ่านที่บ้าน เป็นหนังสือแนวปลุกอารมณื หนังสือที่ว่านี้ก็คือ ไทยเพลบอย อ่านไปมีคอลัมต่างๆ มีรูปภาพนางแบบอ้วนฉุปิดหน้าปิดตา แรกๆยังอยากทิ้งลงถังขยะ บอกว่าเป็นพวกผัวถ่ายมาลง โชว์เมีย
ยังคิดว่าพวกบ้า ก็ไปเจอคอลัมหนึง เกียวกับการแลกคู่ ก็เริ่มๆอ่านชักสนุกควยเริ่มแข็ง แปลกมาก ดูหนังเอ็กมามากยังไม่ค่อยตื่นเต้นเท่านี้เลย เรื่องเดียวกับพาเมียไปให้ชายอื่นรุมบ้างหรือเรียกว่า สวิงกิ้ง ก็เล่าให้เมียฟังและให้ดูหนังสือ เมียบอกนิยายเขาแต่งหลอกขายคนบ้า แต่ผมสิเริ่มมีความคิดที่อยากจะเห็นเมียมีอะไรกับชายอื่น แรกๆ เวลาออกงานกันพวกงานต่างๆเช่นไปงานแต่งพวกโตะจีนจะมีคนมานั่ง 10คน เมียเราคนเดียว ก็พูดคุยทักทาย เห็นแขกร่วมโตะพูดคุยกับเมียแล้วยังนั่งมีอารม คิดไปไกลว่าอยากจะหาชายสักคนมาร่วมกับเมีย จากนั้นทุกครั้งที่จะมีอะไรกับเมียก็จะพูดคุยถึงเรื่อง สวิงกิ้ง กับเมีย แรกๆเมียไม่พูดคุยเลย ผมก็พูกรอกหูเมียว่าที่รักผัวอยากให้เมียมีผู้ชายหล่อๆควยใหญ่ๆมาช่วยผัวอีก คนผัวไม่เก่งอยากหาคนเก่งๆมาเอาเมียให้เมียมีความสุขมากขึ้น ปรากฎว่าเมียไม่พูดแต่เริ่มรู้สึกว่าเมียหายใจแรงและมีอารมตอบสนองผมได้ มากว่าทุกครั้ง ผมก็พูดอีกว่าเอาไม้อยากโดนควยอื่นเย็ดไม๊ แต่ผมก็เล้าโลมไปด้วย จนเมียผมอยาก พยามให้ผมสอดใส่แต่ผมก็ไม่ยอมใส่บังคับให้เมียตอบให้ได้ว่าอยากลองควยอื่น ไม้ ได้ผล เมียผมเริ่มพยักหน้าแล้วก็จูบปากผมแลกลิ้นแบบตอนเราได้กันใหม่ๆเลย เมียผมตอบสนองผมแบบนี้เป็นครั้งแรกในรอบหลายปี ผมเองก็แข็งมากกว่าปกติและทำได้ทนกว่าเดิม จนคืนนั้นเราร่วมกันได้2 ยก ซิ้งผมเองทำงานติดต่อลูกค้าทั้งวันเหนื่อยเป็นสับดาห์ถึงจะมีเซ็กกัน สักครั้ง หลังจากวันนัเนผมก็เริ่มสนใจ ที่จะหาชายอื่นมาแต่เมียไม่ยอมเลยไม่เอาจะเอาตอนนอนด้วยกันเวลามีอารม พอหมดก็อารมก็ไม่ยอมจนผมเครียดและเซ้งมาก มีวันหนึ่งผมไปทานเลี้ยงสังสรรกับญาตๆที่ภัดตาคารเชียงการิล่า ลงมา 3 ทุ่ม ก็แยกย้ายกันกลับแต่ผมอยากเดินเที่ยวแถว พัฒนพงส์เลยพาเมียไปดูเต้นอโกโก้ ก็เดินดูไปเรื่อย ๆ จนเดินมาถึงหน้าร้ารนวดแผนโบราณ ร้านหนึ่ง ก็เห็นมีแขกต่างชาตินั้งนวดขากันหลายโตะ ก็ชวนเมียลองเข้าไป ปรากฎว่า ได้คิวเป็นหมอผู้ชายพอดี 1 คน เพระคนอื่นไม่ว่าง เมียก็จะให้ปผมผมนวดก่อน เพราะแกอายหมอผู้ชาย ความคิดผมแปปเข้ามาว่าอยากเห็นชายอื่นมาสัมผัสเมียเราก็เลยให้เมียนวดก่อน ซึ่งเมียผมก็ต้องเดินเข้าไปเปลียนกางเกงเพราะนุ่งกางเกงยีนมาในระหว่างที่รอ ก็ถามหมอว่าคนเยอะไม่ค่อยเป็นส่วนตัว เลย หมอหนุ่มก็เลยแนะนำว่านวดแผนไทยสิ ห้องว่างขึ้นชั้นสอง ผมก็ok พอเมียมาก็งงเพราะหมอพาผมและเมียเดินขึ้นชั้นบน ตอนนี้ผมก็เลยบอกเมียว่าไม่เป็นไรลองนวดแผนไทยก็ดีนวดทั็งตัว เมียก็เริ่มคุ้นขึ้น เพราะขึ้นมาข้างบนแล้วอยู่ในห้องคนน้อยก็เลยต้องเปลี่ยนเสื้ออีก หมอก็ออกไปปล่อยให้ผมกับเมีย เปลียนเสี้อผ้าแต่ผมคิดว่ากว่าหมอจะมาอีกคนก็นานและอีกอยางผมอยากอยู่กันแค่ 3 คน เพราะต้องการดูอาการเมียว่าเป็นอย่างไรจึงสั่งหมอว่าไม่ต้องมานวดผมแล้ว เอาแค่นวดเมียคนเดียว เมียผมก็ให้ผมช่วยถอดเสื้อให้เพราะเสื้อเมียผมฟิต เอาออกยาก ผมก็เลยช่วย และถือโอกาสปลดเสื้อชั้นในเมียด้วย เมียก็บอกอายหมอผมก็บอกว่าไม่เป็นไรจะได้นวดสดวกไม่เจ็บเวลามือหมอกดหลัง พอใส่เสื้อที่ร้านจัดให้โดยไม่มียกทรงมองเห็นร่งรอยหัวนมเมียผมตูมขึ้นมาเลยพอเปลื่ยนเสื้อผ้าเสร็จหมอหนุ่มก็เดินเข้ามาเมียผมก็นอน หมอคนนี้อายุประมาณ 21 -22 เองยังเพิ่งมาใหม่ หน้าตาก็พอดูได้หมอก็เริ่มนวดตั้งแต่เท้าปลายเท้าขาหน้าขา จนมาถึงการกดกะบังลม หมอต้องเอาฝ่ามือทั้ง 2 ข้างตะปปไปที่หว่างขาเมียผมและกดอยู่นานนับนาที ได้จากนั้นก็แยกขาเมียแล้วเข้ามานั่งแทรกระหว่างขาเมียเอวหมอแทบจะโดนหม้อ เมียเลย พอหมอยกขาเมียผมขึ้นเพือจะดัดหมอหนุ่มก็ต้องเอนตัวหมอไปพิง หม้อเมียผม ผมควยลุกเลย เมียผมนวดหลับตา ผมจึงสะกิดหมอให้ดูผม และผมเอามือผมเองมาขยำควยผม ทำเป็นซิก ให้หมอนวดหม้อเมียผมเลย หมอก็ยิ้มๆ และรู้ว่าผมต้องการอะไร จากนั้นหมอก็ไม่เกรงใจแล้วเพราะได้ไฟเขียวจากผม หมอก็จะมาเน้นนวดที่หว่างขาเมียนานเป็นพิเศษ และคอยแตะอั้งเมียผมโดยใช้มือนวดให้ถูกบริเวณหม้อเมียผม ผมก็เริ่มได้ยินเสียงเมียหายใจแรงขึ้นและนอนเม้มปากไม่ให้เสียงลอดออกมา ผมรู้ว่าเมียผมก็เริ่มเคลิ้มๆและสบาย เพราะเวลาผมไปนวดหมอผู้หญิงชอบที่สุดตอนนวดหว่างขาและหมอเอามือมาโดนดวยจน บางทีแข็งขึ้นมาเลยความรู้สึกมันอยากจะเอาหมอก็ต้องเสียเงินพิเศษ พอหมอนวดช่วงขาเสร็จก็ขออนุญาตไปห้องน้ำ ผมก็เลยเดินตามออกไปบ้าง ก็ถามหมอว่าช่วยใช้ลิ้นให้หน่อยได้เปล่าจะให้พิเศษ 500 หมอก็ตกลงเพราะเป็นอาชีพเค้าพอดีเมียผมขาวอวบหมอก็ตกลงง่าย พอเข่้าห้องมาแทนที่หมอจะมานวดช่วงบนแต่กลับมาเริ่มต้นนวดขาอีกครั้งแต่เน้น ที่ง่ามขาเมียผมมากและนวดโดนหีเมียผมจนเมียผมเริ่มรู้สึกผิดปกติ แต่เพราะความอายที่ไม่กล้าเสียงดังและความเสียวมั้งเมียผมถึงไม่ต่อต้านมาก นัก ผมเองก็เข้าไปนอนใกล็ๆเมียผมและหอมแก้มเมียผมก็หอมตอบผมกระซิบข้างหูเมียผม ว่าพี่จะให้หมอใช้ลิ้นให้นะที่รัก เมียผมเบิกตาโพลงเลย บอกด้วยเสียงแผ่วเบ่าว่าอย่าไม่ใช่ที่บ้านนะ ผมบอกไม่เป็นไรหมอเค้าเห็นเมียสวยเลยอยากทำให้ ผมพูดเองแหละ ผมก็พยักหน้าให้หมอเริ่มลงมือได้ หมอจะถอดกางเกงเมียผมแต่เมียขัดขืน ผมก็บอกไม้ต้องถอดหรอกแค่ภายนอกก็พอ เมียก็ลดการขัดขืนลงหมอก็เริ่มใช้จมูกซุกไ๙รฺไปตามขาจากปลายเท้าขึ้นมา เรื่อยๆ ถึงหีเมียผม เมียผมกำที่นอนแน่นและหายใจถื่และแรงมากเป็นภาพที่ผมสะใจและตื่นเต้นมาก ว่านี่เราทำสำเร็จแล้วหรรือ ผมก็จูบปากแลกลิ้นกับเมียในขณะที่ยังมีหมอเลียหีเมียผมภายนอกทั้งที่ยังใส่ กางเกงอยู่ ผมก็ค่อยๆเอามือดึงขอบกางเกงเมียลงเมียก็ขัดขืน ผมก็ยิ่งเล้าโลมโดยดูดนนนอกผ้าและขยำนมผมกับหมอก็ช่วยกันจนกางเกงหลุดพร้อม กางเกงในเลย จสกนั้นเมียผมก็เอาผ้าปิดหน้า ผมไม่สนใจแล้วได้เห็นหีเมียพร้อมกับหมอผมก็เอานิ้วกรีดร่องหีเมียโอ้โห น้ำหีเมียผมหลั่งออกมาจนเฉาะเลยผมก็บอกให้หมอเลียเลย หมอก็เลียและดูดจนเมียผมครางด้วยความทรมานเพราะกลัวเสียงดังออกไปนอกห้อง เพราะ มีแขกคนอื่นและหมอเดินอยู่นอกห้องตลอด เมียผมเสียวจนต้องแอ่นก้นลอยสูงเพื่อจะเอาหีบดกับปากของหมอให้ลิ้นของหมอ เข้าร่องลึกที่สุดซึ่งผมยังจำภาพความประทับใจนั้นจนถึงวันนี้ จนเมียผมพูดด้วยความแผ่วเบาว่าพอเถอะ แล้วมองหน้าผมเหมิอนกับว่าต้องการท่อนควยแล้ว ผมก็เลยกระซิบข้างหูเมียว่าอยากเอาควยใคร อ๊อดไม้ หมอชื่ออ็อดครับ เมียผมไม่เอาบอกผมว่าอายไม่มิดชิดผมเลยให้หมอออดออกไปก่อนแล้วผมก็เร่งเย็ด เมียด้วยความมันและตื่นเต้นมากจนผมน้ำออก เมียก็อายมากไม่กล้าเดินเข้าห้องนำผมต้องเอาผ้าเช็ดหน้าเช็ดหีเมียผมและรีบ แต่งตัว จ่ายเงินและเดินออกด้วยความเร่งรีบเพราะผมก็เขินมาก กลับมาบ้านเมียผมยังไม่หมดอารมให้ผมเอาหนังเอ็ก มาเปิด ผมเลือกหนังนิโกร3 คนรุมสาวยึ่ปุ่น เมียผมปล่อยอารมสุดๆจนผมเหนื่อยมากที่สุดเพราะเมียผมขึ้นทำบดควยผมจนเกือบ เคล็ดเลยและเมียผมชุ่มโชคไปด้วยเหงื่อยท่วมตัวเลยรักบอกว่ารักผัวมากที่สุด เลย นี่เป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้ผมได้เริ่มสวิง และเมียจะตามใจผมตลอด ยังจะมีเรื่องที่ต่อจากนี้อีกถ้ามีเวลาจะมาเล่าให้ฟังอีก