ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัล เธอคือจินตนาการ ตอนที่ 9

เริ่มโดย amaji_shiro, เมษายน 19, 2010, 12:43:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amaji_shiro

ผู้แต่ง: ท่านเดินไม่ัทันเงา

### ตอนที่ 9 ###

วัลกลับจากสวนปาล์มที่พังงาเธอก็พักผ่อนอยู่ที่บ้านไม่ได้ไปไหน เธอเพรียมากเพราะการไปพังงาครั้งนี้เธอเสพสมกับแมนและคนงานพม่าอย่างต่อเนื่อง วันนี้เธอตื่นสายมาก แววจัดอาหารเช้าไว้ให้เธอ.........บ่ายเธอออกมานั่งอ่านหนังสือที่ระเบียงสายตาเธอทอดมองไป เห็นนายหมัดชายผู้แข็งแรงที่เคยทำให้เธอร้องครวญครางอย่างสุขสม หมัดกำลังดูแลรถขับเคลื่อน 4ล้อของนายหัวฯ รถคันนี้อยู่กับนายหัวมานาน และมันยังคงใช้งานได้ดี ตัวหมัดมอมแมมไปด้วยคราบน้ำมัน เขาถอดเสื้อทำงานตัวเขามีเหงื่อไคล ดูแล้วช่วยกระตุ้นความเป็นชายให้ผู้หญิงมองอย่างยิ่ง ขนอันดกที่แผงอกดูแล้วได้อารมณ์สำหรับหญิงสาวอย่างวัลมาก เธอมองเขาพร้อมจินตนาการไปกับความต้องการ ครั้งหนึ่งเธอเคยจูบเขาดูดเอ็นเขาด้วยความเต็มใจ.......เธอเดินไปใกล้ที่หมัดทำงาน หมัดเห็นนายสาวมาใกล้ๆเขาถึงกับจ้องมอง เพราะนายสาวเธอช่างเซ็กซี่อย่างมาก ถึงแม้เป็นชุดอยู่บ้านแต่มันให้ความรู้สึกเสียวแก่หมัดมากๆ........กางเกงรัดรูปขาสั้นสีฟ้าตัดกับเสื้อแขนกุดสีขาว รัดรูปเช่นกัน ต่อให้ชายคนไหนๆก็ต้องมอง โดยเฉพาะก้นเธองอนน่ามองน่าจับต้องอย่างมาก ถึงแม้หมัดจะเคยได้เชยชมวัลมาแล้วแต่มันไม่ทำให้หมัดหมดความปราถนาในตัววัลอีก
.......วัล หมัดรถเป็นอะไรหรือ
.......หมัด ไม่ครับ.....ผมเช็คระยะเบรคทุกสามเดือนครับ รถคันนี้นายหัวฯชอบใช้เวลาเข้าสวน
.......วัล แววไปไหนละหมัด.....ไม่เห็นเลย
......หมัด แววไปตลาดครับ....ซื้ออาหารครับ คุณวัลจะใช้อะไรแววหรือเปล่าผมทำให้ได้ครับ
.......วัล เปล่าจะหมัด....เธอทำงานไปเถอะ........หมัดเป็นไงบ้างจ๊ะช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นนะ
.......หมัด ก็ดีครับ....คุณวัล........แล้วคุณวัลไปพังงาสนุกหรือเปล่าครับ
.......วัล สนุกมากๆเลย.......คราวหน้าถ้าไปฉันจะชวนหมัดไปด้วยนะ
หมัดรับคำและทำงานต่อ วัลนั่งมองหมัดทำงานเพราะการที่หมัดถอดเสื้อโชว์กล้ามและมีเหงื่อไหลตามร่างกาย มันน่าดูมากสำหรับวัล หมัดเองเมื่อมองเห็นนายสาวนั่งมองการทำงานของตัวเอง และนายสาวนั่งอยู่ตรงหน้าซึ่งทำให้เห็นขาอวบขาวเรียวงาม ผิวของวัลสวยชวนมอง หน้าอกตั้งชูชันมันทำให้หมัดถึงกับเอ็นแข็งขึ้นมา วัลยังคงนั่งมองจนหมัดรู้สึกหวิวมากๆ เขามีความรู้สึกอยากขึ้นมาอย่างมาก เขาต้องอดกลั้น หมัดลุกขึ้นยืนทำให้วัลมองเห็นเอ็นเป็นรูปอยู่ในกางเกง วัลมองจดจ้องและเงยหน้าขึ้นมองหมัด หมัดเองก็รู้ตัวว่าเอ็นตัวเองนั้นแข็งจนเขารู้สึกปวด เพราะมันดันกางเกงอย่างมาก
.......วัล หมัดคุณ...เออมัน.......
.......หมัด ครับ.ผมเห็นคุณวัลใส่กางเกงขาสั้นโชว์ขาสวยๆผิวเนียนๆ......ผมมีความรู้สึกมากเลยครับ
.......วัล คุณนี่ก็ร้อนแรงน่าดูนะหมัด....แบบนี้แววคงสุขมากๆกับคุณนะหมัด
.......หมัด ครับ แววเขาชอบผมทำให้มาก....ทุกครั้งเธอจะครวญครางเหมือนคุณวัล บางคืนผมทำให้แววสองครั้งหรือสามครั้งแล้วแต่ความต้องการของแวว
.......วัล วาว....แววนี่ไม่เบาเลยนะหมัด.....เห็นเฉยๆแบบนี้
.......หมัด ครับคุณวัล....แววเธอเก่งนะครับ เธอทำได้ทุกท่าทุกอย่างที่ผมร้องขอ
.......วัล โอวววแบบนี้หมัดก็สุขแย่ละซิ.....วัลชักอิจฉาแล้วนะ
.......หมัด ไม่ต้องอิจฉานะครับคุณวัล.....ตอนนี้ผมอยากทำให้คุณวัลบ้างนะครับ...ผมอยากมากๆเลยครับคุณวัล
หมัดเข้ามาใกล้วัล.....เขาจูบปากวัลเบาๆ....คุณวัลครับผมขอไปอาบน้ำก่อนนะครับแล้วมาสุขกับคุณวัล......วัลดึงมือเขาแล้วเธอส่ายหน้าไม่ให้เขาไป....เธอบอกแบบนี้ได้อารมณ์ดีหมัดดูเป็นผู้ชายแข็งแรงน่าเอามากๆวัลบอก
........วัล เดี๋ยววัลทำให้นะหมัด วันนี้วัลมีอารมณ์มากๆเห็นหมัดอยู่ในสภาพแบบนี้
........หมัด ครับคุณวัล...คุณวัลไม่รังเกลียดเหงื่อไคลของผมหรือครับ
........วัล ไม่เลยหมัดมันกับมีอารมณ์มากเลย.เร็วเถอะหมัดวัลอยากแล้ว
หมัดกอดจูบวัลอย่างดูดดื่ม เขาเปลือยกายให้วัลอย่างรวดเร็ว เขาดูดนมและเลียสลับไปมา เขาเอามือลูบคลำเนินเนื้อวัล เอานิ้วรูดเข้าออกในรูเนินจนวัลครางเสียว เธอดูมีอารมณ์กับเหงื่อไคลของหมัด เธอลูบอกหมัดบี้หัวนมให้หมัด เธอดูดหัวนมเลียไปมา เธอก้มลงถอดกางเกงให้หมัด แล้วจับเอ็นรูดเข้าออกจนหัวปลายเยิ้ม เธอเอาเข้าปากดูดให้หมัดจนหมัดคราง วัลเลียเก่งมากจนหมัดต้องจับหัวเธอแอ่นเอวไปมากับหน้าของวัล ขนาดใหญ่ของเอ็นมันทำให้วัลเสียวสะท้านด้วยความอยาก วัลดึงมือหมัดไปที่ชุดรับแขกในห้อง เธอนั่งเอนตัวไปกับเบาะ แยกขาออกให้เนินนูนเด่น เธอแหวกกลีบเสียว เอานิ้วสอดเข้าออกปากร้องคราง หมัดเห็นนายสาวทำแบบนั้นถึงกับกระสันต์เต็มที่ หมัดนั่งลงแล้วใช้ลิ้นเลียให้วัล เขาดูดเม็ดติ่งเสียว ดูดกลีบแคม ใช้นิ้วสอดเข้าออกจนวัลคราง
........วัล หมัดจ๋า....วัลเสียวแล้ว....เสียวมากๆเลยหมัด
........หมัด คุณวัล....เดี๋ยวผมจะสอดเข้าออกช้าๆ.....แล้วค่อยกระแทกแรงๆนะครับคุณวัลชอบแบบนี้นะครับ
........วัล อืมม...ใช่หมัดโอววว....หมัดทำเลยวัลไม่ไหวแล้ว
หมัดกดกระแทกตามการร้องขอของวัล เขาทำไม่หยุดและแรงขึ้นเรื่อยๆ...จนวัลร้องครางบอกทนไม่ไหวแล้ว หมัดทำแรงขึ้นและเร็วขึ้น...ทั้งสองกำลังถึงสุดยอดพร้อมๆกัน
แววมายืนดูอยู่ข้างๆคนทั้งสองตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้....เธอมองการกระทำของหมัดผู้เป็นสามีและวัลผู้เป็นนายสาว เธอดูอยู่แบบนั้นไม่ได้พูดหรือออกเสียงให้คนทั้งสองรู้จนวัลหันมาเห็น
......วัล แวว....นี่เธอมาตั้งแต่เมื่อไร
......หมัด แวว.....แวว....เออ
......วัล แววจ๊ะ วัลเป็นคนทำเรื่องทั้งหมดเอง...วัลมีความต้องการอยากให้หมัดช่วยเพื่อให้วัลมีความสุขทดแทน.....แววจ๊ะบางครั้งคนเราเรื่องเซ็กซ์มันจำเป็นนะ
......แวว คุณวัล....แววเข้าใจคะ....แววรู้ว่านายหัวฯทำให้คุณวัลได้ไม่เต็มที่.แต่คุณวัล......แววเองก็......เออ.....
......วัล เธอมีอารมณ์หรือแวว....เธอเห็นแบบนี้แล้วมีอารมณ์ใช่รึเปล่าจ๊ะ.....มาซิแววเรามาร่วมมีความสุขด้วยกันนะ
วัลเดินไปหาแววแล้วเธอถอดชุดแววออกหมด....วัลมองจ้องโหนกของแวว มันนูนใหญ่โหนกมากๆ ขนดำรับกับผิว นมของแววดูคล้อยบ้างแต่ไม่มาก ขนาดใหญ่ทีเดียวหัวนมชูชัน หมัดมองแววเมียตัวเองอย่างภูมิใจ วัลใช้มือลูบคลึงนมของแววไปมา เธอก้มลงดูดหัวนมของแววสลับซ้ายขวา แววครางเบาๆ วัลใช้นิ้วสอดเข้าออกเนินให้แววจนแววแอ่นรับโยกไปกับนิ้ววัล เธอครางเสียวมาก แววคงทนไม่ไหวเธอดึงตัวคุณวัลเข้ามาหา แววจูบปากวัลดูดลิ้นแรกลิ้นกับวัล อย่างสุขวัลเธอตอบสนองให้แววอย่าสุดๆเธอทั้งลูบทั้งคลึงนมแวว มืออีกข้างสอดนิ้วเข้ารูเนินแววพร้อมควานนิ้วไปมา หมัดมองการกระทำของเธอทั้งสองอย่างสุขล้น วัลดันตัวแววไปนั่งที่เบาะแล้วเอนรับการดูดเม็ดเสียวจากเธอ วัลดูดให้แววทั้งดูดกลีบแคมและเม็ดติ่งจนแววร้องคราง
........แวว คุณวัล.....แววเสียวเหลือเกิน...โอยย..คุณวัลขาแววเสียวมากๆ...
หมัดเดินมาทางด้านหน้าแววเขาก้มลงไปจูบปากแววดูดลิ้นแรกลิ้นกับแวว มือของเขาบีบคลึงนมให้แวว....ใช้นิ้วเขี่ยหัวนมจนแววร้องคราง.....แววเธอเจอทั้งล่างและบนพร้อมๆกันเธอถึงกับเกร็งตัวร้อง...........
........แวว โอยยยหมัด....แววทนไม่ไหวแล้วช่วยแววด้วย เอาแววที เอาเอ็นใส่แววที เร็วทนไม่ไหวแล้วอยากเหลือเกิน
วัลเห็นดังนั้นเธอลุกขึ้นไปดูดนมและบีบนมให้แวว ส่วนด้านล่างหมัดจับเอ็นใส่เข้าไปในรูเนินจนแววคราง หมัดกระแทกอย่างนุ่มนวล กดลงเรื่อยๆเขาเอาขาแวววางไว้ที่อาร์มแขนทั้งสองข้าง รูเนินแววแยกออกจนเห็นน้ำเยิ้มหมัดจับเอ็นใส่ลงไปอีกครั้งทั้งโยกทั้งส่ายจนแววคราง วัลเธอยังคงดูดนมให้แววคลึงนมให้แววไปมา สายตาวัลยังจับจ้องปฏิกริยาของแววและหมัด เพราะมันช่วยให้อารมณ์ปราถนาแรงมากขึ้น แววร้องครวญครางดังขึ้นเธอสุขเหลือเกิน เพราะเธอไม่เคยเจอรูปแบบนี้มาก่อน เธอเสียวซ่านเกร็งตัวแอ่นสะโพกขึ้นรับการกระแทกของหมัด เธอใกล้เสร็จมากแล้ว จนเธอเกร็งตัวกอดวัลดึงวัลเข้ามาจูบอย่างดูดดื่ม เพราะด้านล่างเธอเสียวเกร็งตอดรัดเอ็นของหมัดหมัดกระแทกไม่หยุดจนแววร้องออกมาอย่างสุขสมอีกครั้ง.....
.......วัล แววเธอเสียวมากนะ....เธอคงสุขที่สุดแน่เลยแวว....
.......แวว คะคุณวัล....แววสุขเหลือเกินไม่เคยสุขแบบนี้....หมัดเธอเก่งจริงๆ
หมัดมองหน้าแววผู้ภรรยาอย่างมีความสุข หมัดบอกให้คุณวัลนั่งที่เบาะเดี๋ยวเขากับแววจะมอบความสุขให้คุณวัล...............แววจูบปากวัลอย่างดูดดื่มมือคลึงนมบีบเขี่ยหัวนมจนวัลครางเบาๆ หมัดเขาก้มลงดูดเลียเม็ดเสียว...ดูดกลีบแคมให้วัลจนวัลคราง เขาจับขาวัลวางพาดกับอาร์มแขนเขาดึงก้นวัลให้เลยพ้นขอบเบาะ เขาก้มลงดูดเม็ดและครั้งนี้เขากดลิ้นลากลงที่รูก้นของวัล เขาเลียไปมาหนักๆตรงรูก้น วัลครางมากขึ้น
.........วัล หมัดโอยย เสียวคะหมัด.....วัลเสียว.....อูวว...
แววมองดูนายสาวที่เสียวมากจากการกระทำของสามีเธอ เธอเกร็งไปกับวัล เธอดูดนมวัลหนักขึ้น บีบแรงขึ้นจนวัลบอก
........วัล แววจ๋า....ดีเหลือเกิน....วัลชอบมากเลย...แววดูดอีก.....
หมัดเห็นนายสาวครวญครางด้วยความเสียว เขาจับเอ็นกดใส่เข้าไป เขาโยกช้าๆและค่อยๆเร่ง เขาเริ่มกระแทกแรงขึ้นจนวัลคราง เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสลับเสียงครางของวัล มันทำให้แววและหมัดเร่งมากขึ้น จนวัลร้องบอก
.......วัล ไม่ไหวแล้วคะหมัด......ช่วยวัลด้วย...วัลทนไม่ไหวแล้วออกแล้วน้ำออกแล้ว....หมัดขาวัลเสร็จแล้ว....อูวววว
หมัดเร่งจังหวะกดกระแทก จนวัลตัวส่ายไปมาเธอจูบปากแววดูดปากแววอยู่แบบนั้นด้วยความเสียว.....ทั้งสองสาวเสร็จสมอย่างสุขล้น จากการกระทำของหมัดหมัดเองก็สุขเมื่อได้เห็นสาวๆสุขแบบนี้ วัลให้หมัดนั่งลงแล้วเธอดูดให้หมัด เธอใช้ปากรูดเข้าออก แววขึ้นไปจูบปากดูดปากให้หมัดแรกลิ้นซึ่งกันและกัน วัลเธอรูดเอ็นไปมาเธอใช้ปากเก่งเหลือเกินจนหมัดเกือบจะออกแล้ว.....หมัดบอกเธอว่าทนไม่ไหวแล้ว ผมจะออกแล้วน้ำผมจะออกแล้ว
หมัดลุกขึ้นยืนชักเอ็นตัวเอง เร่งจังหวะหนักขึ้นเขาคงเสียวมากถึงกับคราง ปากบอกคุณวัลและแววให้นั่ง เขาใกล้แล้ว หมัดชักเข้าออกเร็วขึ้น......โอวว....น้ำพุ่งออกมาอย่างแรง น้ำพุ่งเข้าใส่ที่หน้าของวัลและแววเต็มไปหมด เขายังชักรูดอยู่แบบนั้น น้ำกระเด็นใส่ปากวัล วัลถึงกับครางกับภาพที่เห็น วัลชอบมาก เธอจับเอ็นเขาเข้าปากดูดอีกครั้ง เธอต้องการดูดกินน้ำให้เขา......โอววว....ผมสุขจริงๆครับคุณวัล ............
.....วัล หมัดเธอนี่เยี่ยมมาก......ร้อนแรงแบบนี้วัลชอบจริงๆ.....แววจ๋าเธอชอบรึเปล่าจ๊ะ
.....แวว ชอบคะคุณวัล.....คุณวัลคืนนี้เราทำกันอีกนะคะ
.....วัล อืมมม ได้ซิ......คืนนี้เราทำกันอีก วัลยังอยากอยู่เลยแวว.....หมัดละคะ...คืนนี้นะ
หมัดรับคำนายสาว เพราะเขาเองพร้อมเสมอเรื่องแบบนี้ คืนนี้เขาจะปรนเปรอให้นายสาวหลงไหลทีเดียว เขาบอกกับแววว่าคืนนี้เราต้องสุขมากๆ

วัลเธอได้คู่เสียวเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งคน....ดูเธอชอบแบบนี้ซะแล้ว....การสวิงคู่แบบนี้มันเพิ่มรสชาดอย่างมาก และด้วยวัยที่ไกล้เคียงกันมันจึงทำให้เกมส์รักมันดูลงตัวยิ่งขึ้น.............