ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวข้างห้อง cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มกราคม 31, 2022, 03:56:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

ผมชื่อวินครับอายุ 23 ปี ตอนนี้ผมเรียนมหาลัยปีสุดท้าย ปกติตอนกลางวันผมไปเรียนส่วนกลางคืนไปทำงานเป็นเด็กเสิร์ฟอยู่ร้านอาหารแห่งหนื่งผมเช่าห้องใกล้กับมหาลัยและที่ทำงานของผมครับ

หลังเลิกเรียนผมกับแฟนชอบมานอนเล่นที่ห้องผมเป็นประจำ "คือจริงๆก็มาเอากันอ่ะแหละครับ" แต่บางครั้งผมก็แอบมองสาวข้างห้องนะเธอชื่อ "ทราย" ขาวสวยหน้าอกใหญ่ประมาณ 35 ได้ครับ เธอเพิ่งย้ายเข้ามาอยู่ได้เดือนกว่าๆผมเห็นเธอชอบพาผู้ชายมาห้องเปลี่ยนคนบ่อยๆ

ผมก็คิดว่าทรายเป็นผู้หญิงอย่างว่า และวันนี้ผมก็ไปเรียนตามเคยแล้วก็ไปทำงานปกติหลังเลิกงานผมไปดื่มต่อกับเพื่อนจนเมาเอาเรื่องอยู่ก็เลยแยกย้ายกันกลับ ผมก็เดินกลับห้องพอถืงก็เห็นห้องของทรายปิดประตูไม่สนิทในความมืดก็มีแสงไฟจากห้องนอนของทรายส่องออกมาจากประตูที่เปิดอ้าไว้ผมก็เดินเข้าไปพร้อมกลับพูดว่าอ้าวทำไมทรายเปิดประตูทิ้งไว้ครับภาพที่ผมเห็นทำเอาผมยืนตัวแข็งทื่อไปเลยทรายยืนตัวเปลือยหวีผมหันหลังให้ทรายรีบหันหน้าพร้อมกับเดินมาใกล้ๆแล้วกระซิบบอกผมว่า

"วินช่วยปิดประตูให้ทรายหน่อยได้ไหมคะ"

ผมก็รีบเดินไปปิดประตูภาพที่วนอยู่ในหัวผมตอนนี้คือ 2เต้า อันขาวเด้งหัวนมอมชมพูและน้องสาวที่ขาวนูนเกลี้ยงเกาโดยไม่มีป่าดกดำปกปิดไว้เลย พร้อมกับหุ่นที่เซ็กซี่ของทรายทำเอาเจี้ยวของผมแข็งตัวไม่เป็นท่าเลยครับ ตอนนี้บอกได้คำเดียวว่าผมอยากเย็ดทรายมากๆ ผมตัดสินใจล็อกประตูแล้วเดินกลับเข้าไปในห้องของทรายพอเห็นหน้าผมทรายเดินมาดึงแขนผมไปนั่งที่เตียงและพูดว่า

"ทรายสวยมั้ยคะ"

ผมก็ตอบไปว่าแบบว่า "สวยขาวใหญ่มากเลยครับ"

ทรายก้มลงมาจูบปากผมเอาลิ้นเลียริมฝีปากเบาๆแล้วพูดว่า

"รู้คะว่าเงี่ยนมากจะเอาทรายตอนนี้ก็ได้นะคะทรายก็เงี่ยนเหมือนกัน"

ผมไม่คิดอะไรรีบถอดเสื้อผ้าทันทีผมดืงตัวทรายมาจูบปากพร้อมบีบนวดนมที่ขาวเด็งใหญ่ล้นมือคู่นั้นอย่างฟินแล้วทรายก็พูดขื้นมาด้วยนำ้เสียงที่อ้อนวอนว่า

"วินคะช่วยเลียหีให้ทรายหน่อยได้มั้ยคะ"

ทรายนอนลงถ่างขารอผมก็ก้มลงไปหีทรายมีกลิ่นหอมอ่อนๆผมใช้ลิ้นตวัดขึ้นลงช้ายขวาและวนติ่งอย่างเมามันทรายครางออกมา อู้ย..ซี๊ด..อ่า..อ่า ปากครางพ้อมกรับพูดว่าอีกนิดนึงคะใกล้เสร็จละทรายเสียวมากเลยอ่ะคะผมลงลิ้นแบบรัวๆเร็วๆจนทรายครางออกมาเสียงดังและนำ้แตกอย่างฟิน ทรายลุกมาจับเจี้ยวของผมใช้ลิ้นเลียตรงโคนจรดปลายตวัดไปมาช้ายขวาเลียตรงหัวแล้วอมดูดสลับกันผมครางออกมาทรายก็เริ่มดูดแรงขื้นเร่งจังหวะเร็วๆให้ตายเถอะ ผมฟินถืงขีดสุดจนอั้นไม่ไม่อยู่นำ้ผมแตกไหลทะลักเต็มปากทรายเธอก็กลืนกินจนหมด

ทรายดึงผมมานอนกอดและคุยนั่นนี่พอซักพักเธอก็ยิบมือถือมาดูหนังโป๊เฉยเลยแล้วก็ลูบจิ๋มตัวเองอีกมือบีบนมแถมครางเสียงเซ็กซี่เบาๆพอผมเห็นแบบนั้น ควยผมก็เด้งขื้นมาแบบไม่ต้องรอคำสั่งเลยผมขื้นทับตัวทรายกระโจมจูบปากเธอพร้อมกับเอา ควยผมเสียบรูหีของทรายให้ลึกสุดติ่ง และเด้าเย็ดหีของทรายที่ตอดรัดควยผมอย่างเมามัน เธอกัดปากซี๊ด..เด้งตัวรับพร้อมกับพูดว่าวินคะเย็ดหีทรายหน่อยเด้าแรงๆเลยคะ อ่า..ซี๊ด..อ่า ปากคราง

ยิ่งได้ยินทรายขอร้องอ้อนวอนให้ผมเย็ดทำให้อารมณ์ผมมาเต็มผมเด้าเย็ดหีทรายอย่างแรงรัวๆจนตัวร้อนพ่าวเอาจนทรายเสร็จไปพอเธอรู้ว่าผมใกล้จะเสร็จก็พูดขื้นมาว่าแตกในได้น๊าปลอดภัยคะผมก็ปล่อยนำ้ของผมทะลักเข้าไปในหีของทรายพ้อมกับปล่อยเสียงครางออกมาและพูดว่าสุดยอดไปเลยเป็นเซ็กที่ดีที่สุดเท่าที่เคยมีมาเลยนะเนี่ยวันนั้นผมนอนกอดทรายทั้งคืนเลยครับ

jitpakorn tachopunth

เจอแบบนี้ก็แจ่มแม้ว แวว วับ เลยครับ