ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหตุเกิดจาก HI5

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 19, 2010, 10:25:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

ผมรุจักกับแป๋มทางHI5 แป๋มเป็นคนสวย หุ่นดี และช่วงนั้นเราทั้งคู่เพิ่งอกหัก จึงทำให้เราคุยกันถูกคอและสนิทกันอย่างรวดเร็ว เราเริ่มจากคุยhi5 คุย msn และมาคุยโทรสับกัน ผมอยู่ที่ กทม แต่แป๋มอยู่ต่างจังหวัด จึงไม่ค่อยได้มีโอกาสได้พบกันบ่อยหนัก เวลาที่เราคุยโทสับกัน ก็อดที่จะคุยเรื่องเซ็กกันไม่ได้ เราคุยกันอย่างสนิทสนม พูดซะนึกภาพออกเลยทีเดียว ผมเลยชวนเธอเล่นเซ็กโฟน แรกๆเธอก็ไม่กล้า แต่พอเธอได้ทำแล้ว เธอถึงกับติดใจ เสียงของเธอมันทำให้ผมหลงใหล และอยากจะสัมผัสร่างกายเธอเสียจริงๆ เสียงที่เธอ ทั้งซี๊ดดดดดดดดดด ด ด ทั้งโอ้วว วว "เสียวจังผัวขา เด้าเมียจ๋าแรงๆ" และเธอก้ให้ผมฟังเสียงนิ้วที่มันกระแทกกับโหนกเนื้อของเธอ ผมได้ยินเสียงน้ำของเธอที่คงจะออกมาเยอะพอสมควร ดัง แจ๊บๆ ๆ พร้อมกับเสียงครางของเธอเบาๆ  มันทำให้น้ำของผมทะลัก อย่างไม่รั้งรอ แล้วเราก็ทำกันอย่างนี้แทบจะทุกคืน พอแป๋มได้มีโอกาสเข้ามาใน กทม เธอจึงโทรมาบอกให้ผมพาเธอไปดูหนัง เราดูหนังกันรอบค่ำ คนไม่มาก แต่ก็ไม่น้อยเลย เรานั่งกันแถวข้างหน้าๆ เพื่อที่จะได้มีความเป็นส่วนตัว ในหนังก็มีฉากที่กอดจูบกันมาก มันทำให้ผมเริ่มคิดอยากจะทำอย่างนั้นกับเธอ ผมจึงเริ่มโอบไหล่เธอให้มาซบที่ไหล่ผม เธอเกร็งๆ เพราะคงเขิน แต่เราก็ไม่ได้ทำอะไรกันนอกจากโอบกอด พอดูหนังเสร็จ ผมชวนเธอไปเล่นที่บ้านผม และบอกเธอว่า ดึกๆจะไปส่งที่บ้านพี่สาวเธอ เธอก็ตอบตกลง โดยที่เธอไม่รู้เลยว่า ความสาวที่เธอเก็บรักษามา18ปี จะเป็นของผมในคืนนี้..  พอมาถึงที่บ้าน ผมให้เธอเข้าไปรอในห้องผม พอผมเข้าไปในห้อง เรื่องราวมันผิดคลาด เธอเข้ามากอดคอผม แล้วจูบที่ปากผม เธอค่อยๆ ดันผมมาที่เตียง แล้วผลักผมลงเตียงอย่างเบาๆ ผมคิดในใจ (เสร็จแน่ !) เธอค่อยๆจูบผม มือเธอก็ปลดกระดุมเสื้อผม ทีละเม็ดๆ เธอค่อยๆจูบอย่างกระหาย แล้วไซร้คอผม ยังกะเธอเก็บกักอารมณ์มานาน เธอเลียที่นมผมอย่างเมามันส์ มือเธอเริ่มลวงเข้าไปในกางเกง ส่วนผมก็กอดเธอ มือผมค่อยๆล้วงเข้าไปในเสื้อเธอ เพื่อที่จะถอดเสื้อชั้นในของเธอ ผมค่อยๆเม้มนมเธอจากนอกเสื้อ เธอครางเบาๆ มันทำให้ผมครึก ตอนนี้ไม่ไหวแล้วจริงๆ เอาช้างมาฉุดก็ไม่ยอมแล้ววว.. ผมค่อยๆบีบนมเธอ นมเธอไม่เล็ก ไม่ใหญ่ มันพอเหมาะกับขนาดตัวของเธอ แล้วเธอก็บอกผมว่าเธอไม่ไหวแล้ว อยากทำอะไรก็ทำ เท่านั้นแหละคับ .. เข้าทางผมเลย ผมจับเธอนอนลงแทนที่ผม ผมค่อยๆจูบปากเธอ ไซร้ที่คอ เสียงที่เธอครางมันได้อารมณ์กว่าในโทสับมาก เธอทั้ง ซี๊ดด ทั้ง อ๊า มือเธอก็จิกหลังผมแน่น ผมล้วงเข้าไปในกางเกงของเธอ น้ำเธอไหลเหยิ้มม เหมือนกับว่ารอให้มีอะไรเสียบเข้าไป ผมเขี่ยๆอยุ่ที่ติ่งเสียวของเธอ มันทำให้เธอร้องอย่างไม่สนใจใคร น่าตาเธอเคลิ้ม มันทำให้ผมมีอารมณ์สุดๆ ผมจูบที่ท้องของเธอ และเลียรอบๆสะดือ ตอนนั้นเธอบอกว่า อย่าทำ กลัวมันเกินเลย .. แต่ผมไม่ฟังเธอหรอกคับ หุ่นดีน่าเย็ดซะขนาดนี้ ผมถอดกางเกงเธอออก ว้าวว นี่แหละสิ่งที่ผมต้องการ มันรออยุ่ตรงหน้าแล้ว ผมซุกหน้าเข้าไปหว่างขาของเธอ ค่อยๆถอดกางเกงในเธอออก ผมจับเธอแหกขาออก ผมละเลงลิ้นไปที่ติ่งเสียวของเธอ .. โอ้ย ผัวขา เมียเสียวจังเลย โอ้ยย ยย ย ตรงนั้น .. เสียว ว มันทำให้ผมได้ใจ ยิ่งทำให้ผมเลียเน้นๆ มากขึ้น ผมสังเกตุว่าน้ำเธอออกเยอะมาก มันทำให้ควยของผมที่แข็งรออยู่แล้ว อยากจะเข้าไปสัมผัสที่หีของเธอ ปากเธอบอกว่าไม่ แต่หีของเธอมันกลับอ้ารอให้ผมเสียบ  ผมไม่รีรอ ผมกะว่าจะเสียบเข้าไปทีเดียวมิดด้าม แต่มันทำไม่ได้คับ เพราะหีของเธอมาฟิตและแน่นมาก ผมค่อยๆ ดันควยเข้าหีเน้นๆ 2-3 ครั้งเท่านั้นคับ ในที่สุดก็เข้าไปจนมิดด้าม หีเธอแน่นดีจิงๆ น้ำตาเธอไหลพราก ผมไม่แน่ใจ ว่าเธอเจ็บหรือเธอเสียว ผมถามเธอว่าอยากโดนเย็ดไหม? เธอไม่ตอบผม ผมขยับเอว 2-3 ครั้ง แล้วถามเธออีกครั้ง ครั้งนี้เธอตอบว่า "อยากเย็ดกับผัวขาที่สุด ไม่ไหวแล้ว ทำอะไรก็ทำ" ผมค่อยๆขยับเอว ... โอ้ว ว ผัวขา   เด้า เมียจ๋า แรงๆ เมียจ๋าเสียว ววว ว ว หี   ทั้งเสียว ทั้งแสบไปหมดแล้ว  ตอนนี้ผมเสียวสุดๆ ผมกระแทกหีเธอ ดัง ตั๊บๆๆๆ  บวกกับเสียง ซี๊ดๆ ของเธอ มันทำให้ผมเสียววว วว จนแทบจะแตก แต่ผมอยากให้เธอเสร็จพร้อมกัน ผมเด้งเอวใส่เธอ พร้อมกับใช้นิ้วเขี่ยที่ติ่งของเธอ เธอคงเสียวสุดๆ น้ำเธอออกเยอะมาก พร้อมกับเด้งเอว เข้าจังหวะกับผมอย่างสม่ำเสมอ มันทำให้เราทั้งสองเสียวมากกกกกกก ... " ผัว จ๋า ซอยหีเมียถี่ ๆ เลย ควยผัวจ๋า แน่นมากกกกกกเลย  เมียจ๋า เสียวหีที่สุด ไม่ไหววแล้วว  โอ๊ย ย ย .. ผัวจ๋า ไม่ไหวแล้วคะ น้ำหีจะแตกแล้ววว"    ผมก็จะแตกแล้ววว  ผมซอยถี่ ดังตั๊บบบๆๆ  เธอร้องถี่สุดดๆ ผมเลยปล่อยน้ำรักของผมใส่ในหีเธออย่างจัง ตอนนี้เราทั้งสองหมดแรงง ผมกอดเธอแล้วบอกกับเธอว่า ผมเป็นผัวเธอเต็มตัวแล้ว เธอบอกว่าเธอรักผมมาก และอยากจะให้ผมเป็นคนสุดท้ายของเธอ..แน่นอน ผมตอบตกลง เธอจึงจูบปากผม แล้วกระซิบบอกผมว่า ... " อยากเอากับผัวอีกได้หรือป่าวว" .. สรุปแล้วว คืนนั้น เราได้กัน 3 ครั้ง ผมมารู้ทีหลังว่า  เธออยากมีอะไรกับผมตั้งแต่อยู่ที่โรงหนังแล้วว น้ำเธอเหยิ้มตั้งแต่ผมโอบเธอ  ไม่ยักกะรู้ว่า สาวสวยแสนน่ารัก จะเซ็กจัดขนาดนี้ ..

ถ้าซ้ำก็ขออภัยด้วยเน้อ
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ