ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความสุขบนโต๊ะอาหาร

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 20, 2010, 11:04:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

แก้ว......แก้ว แต่งตัวเสร็จหรือยังจ๊ะ สายแล้วนะเดี๋ยวก็ไม่ทันรถเที่ยวเช้ากันพอดี\"
เสียงตะโกนโหวกเหวกของป้าสายพิณ ทำให้แก้วต้องรีบคว้ากระเป๋าออกจาห้องนอนทันที
\"เสร็จแล้วค่ะป้า\" แก้วตอบพลางหันไปล็อคประตูห้องนอน
\"มัวทำอะไรอยู่...ถึงได้ช้านัก เดี๋ยวก็ไปเรียนไม่ทัน\" ป้าสายพิณถาม
แม้ว่าป้าจะบ่นมากไปบ้างแต่แกก็ใจดีและรักแก้วมาก
\" แก้วไปนะค่ะป้า...ลุง..หวัดดีค่ะ\" แก้วยกมือไหว้ ก่อนคว้ากระเป๋าเดินออกไป แก้วรู้สึกมีสายตาคู่หนึ่งจ้องมองบั้นท้ายของหล่อนขณะที่เดินออกไป แต่ก็ไม่ได้สนใจนัก
\"เลิกเรียนแล้วรีบกลับหล่ะ...อย่ามัวแต่เถลไถลไปไหน\" ป้าสายพิณกำชับเสมอก่อนออกจากบ้านทุกครั้ง
\"ค่ะ..\"
แก้ว เป็นเด็กสาวจากต่างจังหวัด เข้ามาอยู่ในกรุงเทพฯ เพื่อเรียนหนังสือโดยมาอาศัยอยู่กับป้าสายพิณและลุงทองดี แก้วเป็นเด็กสาวที่น่ารัก ด้วยวัยเพียง 17 ปี ทำให้เป็นที่หมายตาของหนุ่ม ๆ ในละแวกนั้น ป้าสายพิณและลุงทองดีจึงรักและหวงหลานสาวคนนี้มาก โดยเฉพาะลุงทองดี หากว่าหนุ่มหน้าไหนที่ย่างกรายเข้ามาเกาะแกะ เป็นอันจะต้องเจอกับลุงแกเสมอจนแผ่นแน็บทุกรายไป
\"แยก ม.รังษิต....ป้ายหน้า\" เสียงเด็กท้ายรถตะโกน
แก้วขยับตัวลุกขึ้น ก้าวลงจากรถรีบเดินอย่างรวดเร็ว เพราะวันนี้เธอมาสายไปเกือบครึ่งชั่วโมง
\"หวัดดีแก้ว...ทำไมมาสายหล่ะวันนี้\"
\"หวัดดีจ๊ะฝน....แก้วตื่นสายไปหน่อยนะ เมื่อคืนนอนไม่หลับ\"
แก้ว หวนคิดไปถึงความฝันเมื่อคืน มันทำให้แก้วนอนไม่หลับเลย รวมถึงวันนี้ทั้งวันแก้วก็เรียนไม่รู้เรื่อง เพราะมันคอยเข้ามากวนอยู่ในหัวสมองอยู่ตลอดเวลา
...............
\"กลับมาแล้วค่ะ....\"
\"กลับมาแล้วเหรอแก้ว รีบไปอาบน้ำนะแล้วลงมาทานข้าว...เร็ว ๆ หล่ะ\" ป้าสายพิณกำชับ
\"ค่ะ...ป้า\"
แก้ว เดินผลุบเข้าห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า แก้วมองตัวเองในกระจก สำรวจร่างกายว่ามีอะไรผิดปกติหรือเปล่า รูปร่างของแก้วไม่สูงเท่าไหร่นัก ผิวขาว อกใหญ่กว่าเด็กรุ่นราวคราวเดียวกัน สะโพกผึ่งผาย ที่สำคัญ นาผืนน้อยของแก้วเริ่มมีหญ้าขึ้นปกคลุมอยู่รำไร
\"ทำไมนมใหญ่จังนะเรา.........ฮือ...ดูสิเต็มกำมือเชียว.....\"
\"อู้ยยยยย ...... \" แก้วคราวเบา ๆ เมื่อเอามือคลึงที่หัวนม
เมื่อ เธอเดินออกจากห้องนอนก็เจอกับลุงทองดีเข้าอย่างจังที่หน้าห้อง แก้วมองสายตาของลุงที่มองแก้วมันเหมือนกับจะมองให้ทะลุผ้าขนหนูผืนน้อยที่ ปิดร่างกายของแก้วอยู่
\"แก้วนี่ยิ่งโตยิ่งสวยนะ...ขาว...น่า......\" ลุงเอ่ย
\"น่าอะไรจ๊ะลุง...\" แก้วถาม
\"อ้อ! น่ารักนะ\" พูดพลางจ้องมองไปที่หน้าอกของแก้ว
\"ฮิฮิ...น่ารักอย่างเดียวหรือจ๊ะลุง\" แก้วพูดแหย่ ๆ
\"อืม.............น่ากอดด้วยจ๊ะ\"
\"แหม! ลุงก็ พูดงี้แก้วก็เขินแย่สิจ๊ะ\"
แก้ว บิดตัวม้วนอาย ทำให้ผ้าเช็ดตัวถลกขึ้นเห็นเรียวขาที่ขาวอวบ มองไปจนถึงโคนขา โอววววว... มันช่างงดงาม ขาว เนียนดีเหลือเกิน ลุงทอดดีเดินเข้ามาใกล้พร้อมโอดกอดแก้ว
\"อุ๊ย! ลุงทำอะไรค่ะ\" แก้วอุทานด้วยความตกใจ
\"ให้ลุงกอด ชื่นใจหน่อยซิ\" ลุงพูดพร้อมหอมแก้วฟอดใหญ่
\"อย่าค่ะลุง.....เดี๋ยวป้ามาเห็นเข้า\"
\"ไม่หรอกจ๊ะ...แก้วอย่าเสียงดังสิ\"
\"อุ๊ย...ลุงอย่าจับนมแก้วนะ แก้วเสียวค่ะ\" แก้วบอก
\"แก้วเสียวเหรอจ๊ะ เสียวมากไหม\" ไม่พูดปล่าวมือของลุงคลึงที่หัวนมแก้วเบา ๆ
แก้ว พยายามปัดมือลุงออกแต่ไม่เป็นผล เพราะมือของลุงตอนนี้ยิ่งกว่าหนวดปลาหมึกเสียอีก เพราะความสาวที่ยังไม่เคยผ่านมือชายใด เมื่อแก้วเจออย่างนี้ถึงกับอ่อนระทวยด้วยความเสียวซ่าน แก้วไม่รู้ว่าตัวเองเข้ามาอยู่ในห้องนอนตั้งแต่เมื่อไหร่ แต่พอรู้ตัวตอนนี้ร่างกายของแก้วไม่มีอะไรปกปิดเสียแล้ว
ลุงทองดีผู้ช่ำ ชองเกมสวาทก็เริ่มบรรเลงบทสวาทให้กับแก้ว ด้วยการเริ่มไซร้ที่ซอกคอ ลงมาเรื่อย ๆ ไปยังหน้าอก นม เลียวนเวียนที่หัวนม ลากผ่านมาถึงหน้าท้องที่ขาวโพลน เรื่อยลงมาจนถึงเนินโหนกที่มีหญ้าขึ้นอยู่รำไร มือก็สาละวนอยู่ที่หัวนม เลื่อนลงมาที่เนิน
\"ลุงจ๋า..อย่าจับ..ห..ของแก้วจ๊ะ\" แก้วบิดตัวไปมาเมื่อมือลองลุงลูบไล้ผ่านร่องเสียว
\"ลุงจ๋า..อย่าจ๊ะ...แก้วกลัว...โอววววว ซี้ดดดดด..\" แก้วครางเบา ๆ
\" ไม่ต้องกลัวนะ เดี๋ยวลุงจะทำให้แก้วมีความสุขนะ\" ปากก็พูดไป ส่วนมือก็สาละวน ลูบไล้ตรงเนินสวาท ร่องเสียวไปมา บันนี้มีน้ำขุ่น ๆ ไหลออกมาเปรอะมือของเขาเต็มไปหมด
\"ลุงรู้นะว่าแก้วแอบดูลุงห้ามใช้คำหยาบกะป้าทุกคืนนะ...ใช่ไหม\"
\"ปะ...ปล่าวค่ะ แก้วไม่ได้แอบดูนะค่ะ\" แก้วตอบอึกอัก เพราะความกลัว
\"แต่ลุงเห็นนะ...ลุงจะฟ้องป้า\" พูดเชิงข่มขู่
\"อย่านะค่ะลุง...อย่าฟ้องป้านะค่ะ แก้วถูกตีแน่ ๆ เลยค่ะ \"
\"ก็ได้....ลุงไม่ฟ้องก็ได้...แต่แก้วต้องตามใจลุงนะ\"
\"ลุงจะให้แก้วทำอะไรค่ะ...แก้วยินดีค่ะ..ขอแค่อย่าบอกป้านะค่ะ\"
\"ต้องอย่างนี้สิจ๊ะ เด็กดีของลุง\"
ถึง ตอนนี้ร่างของลุงก็เปลือยปล่าว ทำให้มองเห็นเจ้ามังกรตัวน้อยได้ชัดเจน แต่เอ๊ะ! ... ไม่ใช่สิไม่ใช่มังกรตัวน้อย แต่เป็นมังกรตัวใหญ่เอาการทีเดียว
\"แก้ว...อมให้ลุงหน่อยสิ\" ลุงพูดพลางจับหัวเจ้ามังกรจ่อที่ปากของแก้ว
\"ไม่ค่ะลุง...แก้วทำไม่ได้\" แก้วส่ายหน้าหนีเจ้ามังกร ซึ่งขณะนี้มันผงกหัวทักทายแก้วอยู่
\"ต้องได้สิ....ไม่งั้นลุงจะฟ้องป้านะ\" ลุงพูดพร้อมกับจับเจ้ามังกรยัดเข้าปากของแก้ว
\"โอวววว.......\" เสียงลุงครางเบา ๆ
\"ดูดด้วยสิ.....อืมมมมมม อย่างนั้นแหล่ะจ๊ะ...โอวววว ซี้ดดดดดด อืยยยยย\"
มือของลุงก็ถูที่ร่องเสียว บี้เม็ดแตดของแก้วไปด้วย
\"อูยยยยย....ซี้ดดดดดด......อืยยยยยยยยยย......ซี้ดดดดดดด...\" แก้วคราง
\"โอ้ว.....ลุงจ๋า แก้วเสียวเหลือเกินจ๊ะ......โอววววววว\"
ลุง รีบลุกขึ้นเปลี่ยนให้แก้วนอนหงาย มองเห็นเนินสวาทของสาวน้อยชัดเจน โอววว มันช่างงดงามเหลือเกิน มันยังเป็นสีแดงระเรื่อ มีขนขึ้นรำไร สองแคมยังคงปิดสนิทอยู่ รอการสำรวจ ลุงก้มหน้าลงตรงหว่างขาแล้วลงลิ้นตรงร่องเสียว สองมือช่วยแหวกเปิดร่องเสียว ลิ้นก็เลียที่ร่องไปมา ตัวแก้วสั่นระริกไปทั้งตัว
\"อุ้ย.....โอ๊ะ....โอยยยยย..อูยยยย........โอยยยย....อืยยยยย\" แก้วบิดตัวไปมา
แก้ว เกร็งตัวร้องฟังไม่ได้ศัพท์ ส่ายเอว สะบัดหน้าด้วยความเสียวจากปลายลิ้นที่ละเลงเลียที่ร่องเสียวอย่างเร็ว แก้วรู้สึกเสียวที่ร่องมากกระตุ๊กระริก ๆ เป็นครั้งแรกที่แก้วรู้จักรดชาดจากการถูกลงลิ้น
\"ลุงจ๋า......แก้วเสียวจ๊ะ พอเถอะแก้วไม่ไหวแล้ว....\"
ลุง ไม่ยอมหยุดแค่นั้น เมื่อเห็นหลานสาวเสียวมากแค่ไหนเขาก็มีอารมณ์มากขึ้นเท่านั้น ลุงเอาลิ้นเขี่ยดุนปลายติ่งเสียวแล้วห่อลิ้นแทงเข้าที่ร่องเสียว พรวดเข้าไปอย่างรวดเร็ว แก้วแอ่นเอวลอยจนเนิน....กระทบกับจมูกลุงอย่างจัง ยิ่งทำให้ความเสียวเพิ่มขึ้ยทวีคูณ
\"โอยยยยย.......ซี้ดดดดดดด.....อูยยยยยย...โอยยยยย....ลุงจ๋า...แก้ว เสียวจะตายอยู่แล้ว...จ๊ะ.\"
ลุงลุกขึ้นจับหัวค-ย มาจ่อที่ร่องเสียว แล้วดันเข้าอย่างแรง
\"โอ้ยยย...........ลุงจ๋าแก้วเจ็บ\" แก้วพูดพร้อมขยับก้นหนี้
\"จ๊ะ..........ทนอีกนิดนะจ๊ะ เดี๋ยวก็ไม่เจ็บแล้วหล่ะ\" ลุงปลอบ
ลุงจึงค่อย ๆ ดันหัวค-ย เข้าช้า ๆ พร้อม ๆ กับก้มลงดูดที่หัวนมของแก้ว
\"อูยยยยย.....ซี้ดดดดด.....โอวววว.......\"
มือ ของลุงก็บีบเคล้นที่เต้านมจนแก้วเริ่มเสียวอีก จึงค่อย ๆ ขยับขึ้นลงช้า ๆ ซอยเนิบ ๆ แก้วรู้สึกเสียวขึ้นเรื่อย ๆ ลุงเองก็เริ่มเร่งเร็วขึ้น ซอยถี่ขึ้นเรื่อย ๆ
\"อูยยยยย.....ซี้ดดดดด.....โอวววว.......แก้วเสียว......โอยยยย....อู ยยยยยยยย...\"
\"โอวววว.....แก้วจ๋า รู....แก้วฟิดดีจัง ลุงชอบ....โอว....ซี้ดดดดดดดดด...\"

ลุงกระแทกเข้าในร่องอย่างแรงถี่ ๆ แก้วเสียวจนลืมตัวแอ่นเกร็งเอง ทำให้ลุงกระแทกได้อย่างถนัด
\" โอว...แก้วจ๋า ลุงรักแก้วเหลือเกิน เป็นของลุงคนเดียวนะ ลุงจะทำให้แก้วมีความสุขนะ คนดีของลุง...โอวววววววว.....ซี้ดดดดดดดดด.....เสียวหัวค-ยลุงจริง ๆ \" ลุงพูด มือก็ขยำที่นมไปเพิ่มความเสียวซ่านให้แก้วไปด้วย ค-ยก็ซอยถี่ขึ้นเรื่อย ๆ
\"โอยยย...อูยยย......แก้ว....แก้วเสียวเหลือเกิน...โอยย...แรงอีกหน่อยจ๊ะ ....โอยยย.....\" แก้วร้องเสียงหลง
ร่องเสียวของแก้วตอดขมิบ ลุงก็เร่งเอวกระทุ้งเข้ามาอย่างแรงติด ๆ กันหลายครั้ง
\"แก้ว.....โอ๊ะ......โอยยย.....แก้วจะออกแล้ว.....ออกกกกก...โอยยย...\" แก้วหวีดร้องขึ้นมา
\"โอววววว....แก้วจ๋าาาา...ลุงจะเสร็จแล้วจ๊ะ......ลุงจะเสร็จแล้ว....\"
\"โอยยยย.....โอวววววว.....โอยยยยยย....\" แก้วคราง
แก้วรู้สึกเสียวสะท้านไปทั้งตัว รู้สึกมีบางสิ่งบางอย่างวิ่งผ่านเข้าไปในร่องเสียวของหล่อน แล้วลุงก็ล้มตัวลงทับบนตัวแก้วเพราะหมดแรง
\"เป็นไงบ้างจ๊ะแก้ว....\" ลุงพูดพรางกอดหล่อนไว้แนบอก \"ลุงรักแก้วที่สุดนะ...แก้วหล่ะ...รักลุงไหม\"
\"รัก....รักจ๊ะ....แก้วรักลุงที่สุดเลย\" แก้วตอบอาย ๆ
\"แก้วอย่าไปมีคนอื่นอีกนะ.....ลุงหวง...แก้วต้องให้ลุงห้ามใช้คำหยาบคน เดียวนะ\"
\"จ๊ะลุง...แก้วจะให้ลุงห้ามใช้คำหยาบคนเดียว\"
ทั้งสองนอนกอดกันกลมด้วยความเหนื่อย และเพลีย จากเกมสวาทที่ผ่านไป พลันต้องตกใจและรีบผละออกจากกันเมื่อได้ยินเสียงเรียก
\"แก้ว.....แก้วเอ๊ย!..อาบน้ำเสร็จหรือยังหล่ะ มากินข้าวได้แล้วลูก\" เสียงป้าสายพิณดังขึ้น
\"จ๋าป้า....เสร็จแล้วจ๊ะ จะลงไปเดี๋ยวนี้แหล่ะค่ะ\" แก้วตอบ รีบลุกขึ้นแต่งตัวอย่างเร่งรีบ
\"แวะเรียกลุงลงมาด้วยนะแก้ว สงสัยจะอยู่ในห้องพระนะ\"
\"จ๊ะป้า...\" แก้วตอบ พลางหันไปมองลุงที่นอนเปลือยกายอยู่บนเตียงของแก้ว แล้วยิ้ม
\"แก้วลงไปก่อนนะ เดี๋ยวลุงตามลงไป ถ้าขืนลงไปพร้อมกันแบบนี้ป้าคงสงสัยแย่\" ลุงบอกแล้วลุกขึ้น เดินมาจูบที่หน้าผากแก้วอีกครั้ง
\"แล้วพรุ่งนี้ลุงจะมารอแก้วที่ห้องนะ....เวลาเดิม\"
\"จ๊ะลุง..\"
แก้วลงมาจากชั้นบน ช่วยป้าสายพิณตั้งโต๊ะอาหาร แก้วทำทุกอย่างเหมือนปรกติ แต่ในใจยังครุ่นคิดถึงบทสวาทของหล่อนกับลุงอยู่ตลอดเวลา
\" ต่อไปนี้เราไม่ต้องแอบดูลุงกับป้าห้ามใช้คำหยาบกันแล้วสินะ แล้วก็คงไม่ฝันเรื่องซ้ำ ๆ อีก คืนนี้คงนอนหลังฝันดีแล้ว...อิอิ\" แก้วนึกในใจ แล้วหัวเราะ
\"เป็นอะไรไปแก้ว...กินข้าวอยู่ดี ๆ ก็หัวเราะขึ้นมาเฉย ๆ \" ป้าสายพิณถามเมื่อเห็นแก้วหัวเราะขึ้นมาลอย ๆ
\"ปล่าวค่ะป้า.....พอดีแก้วนึกถึงเรื่องตลก ๆ อยู่นะค่ะ\" แก้วตอบ แล้วชำเลืองมองที่ลุง
\"งั้นก็แล้วไป....รีบกินข้าวซะ จะได้ไปอ่านหนังสือ ใกล้สอบแล้วไม่ใช่เหรอ แล้วก็อย่านอนให้ดึกนัก หล่ะ เดี๋ยวก็ตื่นสายอีก..\"
\"ต่อไปนี้แก้วจะไม่ตื่นสายอีกแล้วหล่ะค่ะป้า.....\"
\"ดีจ๊ะ....ขอให้จริงดังที่พูดเถอะ..\" ป้าสายพิณพูด พลางหัวเราะชอบใจ
บรรยากาศที่โต๊ะอาหารวันนี้ช่างมีความสุขเหลือเกิน สุขมากกว่าทุก ๆ วัน และจะสุขอย่างนี้ตลอดไป

ซ้ำก็ขออภัยด้วยเน้อ
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ