ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมถูกมอมยาข่มขืน

เริ่มโดย amaji_shiro, เมษายน 20, 2010, 11:28:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amaji_shiro

เหตุเกิดเมื่อปี 43-44 ตอนนั้นผมกับแฟนยังคบกันอยู่ เราคบกันมาตั้งแต่อยู่ ม. ปี 1
ผมติดยาซึ่งแฟนผมก็รู้แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร เรื่องมาเกิดเมื่อตอนเราเรียนจบเมื่อปี 42
เราก็กลับมาอยู่ที่กรุงเทพฯ แฟนผมเรียนต่อป.โท เราเจอกันที่บ้านผมบ่อยๆ
เวลาเธอมาส่วนใหญ่ผมก็จะเล่นยาอยู่กับเพื่อนๆ มีเพื่อนผมที่สนิทอยู่คนหนึ่ง
ปรกติมันก็จะไปๆมาๆบ้านผมอยู่เป็นประจำ และก็รู้จักกับแฟนผมดี (ชื่อแฟนผม)
มีอยู่วันหนึ่งผมออกไปธุระข้างนอก ซึ่งปรกติผมก็จะไม่ปล่อยให้มันอยู่กับแฟนผมสองต่อสองอยู่แล้ว
แต่วันนั้นเป็นธุระด่วนจริงๆ ผมออกไปประมาณครึ่งวัน
ในใจก็คิดว่าถ้าเกิดเพื่อนผมมันข่มขืนแฟนผมจะทำอย่างไร แต่ก็นึกครึ้มในใจว่าน่าจะมันดี
แล้วก็เกิดอารมณ์อย่างประหลาด
พอกลับมาผมก็ค่อยย่องไปที่หน้าต่างห้องผมที่ซึงมีมุมมองเข้าไปสะท้อนกับกระจกบานใหญ่ที่สะท้อนมุมบนเตียงผ
มพอดี สิ่งที่ผมเห็นก็คือแฟนผมกำลังขึ้นคร่อมเพื่อนผมเพื่อนผมอยู่แล้วโยกอย่างเมามัน
เธอร้องอย่างที่ไม่เคยร้องกับผมมาก่อน ท่อนควยของมัน ยาวกว่าผมมากประมาณ 6-7 นิ้ว
ผมน่าจะโมโหแต่ก็เกิดอารมณ์อย่างประหลาดควยมันค่อยแข็งจนแน่นกางเกง
ใจหนึ่งก็คิดจะเข้าไปห้ามแล้วกระทืบเพื่อนผม แต่ก็คิดว่าแฟนผมโดนยัดเข้าไปแล้วทำอะไรไม่ทันอยู่ดี
ผมก็ปล่อยโดยแอบดูอยู่ตลอด แต่นานมากผมค่อยไม่ไหวจนต้องเคาะประตูห้อง สักพักแฟนผมจึงมาเปิดประตู
หน้าตาเธอตื่นๆเหมือนกับเพื่อนผมดูทั้งสองคนพยายามกั้นหายใจไม่ให้ออกอาการหอบ ผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้
จนในที่สุดทนไม่ไหว บอกออกไปว่าผมเห็นทุกอย่างแล้วแต่ไม่ได้โกรธ อยากจะให้ทำให้ผมดูต่อไป
ทั้งสองคนทำหน้างงๆ แต่ก็พูดกลบเกลื่อนไปต่างๆนาๆ
จนในที่สุดผมก็เริ่มเล้าโลมแฟนผมจนเธอร่านต่อเพราะเมื่อกี้คงจะสนุกอยู่
แล้วให้เพื่อนผมเย็ดต่อให้ดูจนเสร็จใส่ท้องเธอ พอเพื่อนผมกลับไปผมถามแฟนผมดูว่าทำไมถึงเป็นอย่างนี้
แฟนผมบอกว่าเพื่อนผมข่มขืนเธอ จับเธอกดแล้วเย็ดเธอตั้งแต่ผมออกไป
เธอไม่กล้าร้องให้ใครช่วยเพราะในห้องมียาอยู่ จำต้องยอมมันในที่สุด เธอเล่าว่าก่อนผมจะเข้ามาเธอ
มันเสร็จใส่ร่องหีเธอไปกว่า 3 น้ำ ซึ่งพอเธออ้าขาออกมาน้ำก็ไหลย้อนออกมาทันที
ผมก็เกิดอารมณ์ซอยเธอต่อจนเสร็จ พอเสร็จแล้วในใจก็สับสนว่าจะเอาอย่าไรกับเรื่องนี้ดี แต่ก็คิดไม่ออก
จนวันรุ่งขึ้นเพื่อนผมมันก็มาอีกเอายามาเกือบเยอะมาก
ผมก็รู้ทันมันว่ามันอยากจะเย็ดแฟนผมอีกแต่ผมก็ยังไม่ยอม จนเล่นยาไปสักพักก็เกิดอารมณ์มากขึ้น
อยากดูแฟนผมถูกข่มขืนอีก มันก็เหมือนคิดการไว้แล้วบอกให้ผมนัดแฟนผมมาหา
ตอนแรกผมนึกว่าเธอจะไม่มาเพราะอาจจะเสียใจกับเรื่องเมื่อวาน แต่คิดผิดเธอกลับมาอย่างรวดเร็วทั้งๆ
ที่ผมบอกว่าเพื่อนผมอยู่ด้วย พอเธอมาถึงผมก็บอกว่าอยากดูแบบเมื่อวานเธอบอกไม่ยอมท่าเดียว
(คงจะอายถ้ายอมง่ายๆ) จนผมต้องเป่าควันยาบ้าใส่หน้าเธอไปหลายรอบจนในที่สุดเธอเริ่มเกิดอารมณ์
ผมก็ชวนเธอเล่นเสียวให้เพื่อนผมดูเธอก็อ้ำๆอึ้งๆ จนในที่สุดก็ยอม
พอมีโอกาสผมก็ยัดเม็ดยาบ้าใส่ร่องหีเธอไปประมาณ 3 เม็ด (วิธีนี้จะทำให้ผู้หญิงเกิดอารมณ์มาก
ยาบ้าสามารถซึมผ่านเข้าสู่กระแสเลือดได้) จนเธอเกิดอารมณ์ร่านอย่างมาก ปรกติผู้หญิงที่ไม่เคยเล่นยา
โดนเข้าไปสัก 1/4 เม็ด ก็ได้เรื่องแล้ว ผมให้เพื่อนผมเข้ามาทันทีแล้วให้มันเย็ดแฟนผมโดยผมนั่งชักว่าวดู
เธอออกลีลาอย่างสุดกึ๋น เหมือนอดอยากมาจากไหน พอมันเสร็จผมก็เข้าไปต่อ พอเสียบปุ๊บ โอ้โห หลวมโครตเลย
คงโดนควยไอ้เพื่อนผมเสียบจนบานแน่นอน (ควยผมแค่ 4x4 นิ้ว ของเพื่อนผม 7x5 นิ้ว) จนผมเสร็จ
พอผมเสร็จผมก็หมดอารมณ์อยากจะหยุดทำอะไรบ้าๆ แบบนี้ แต่แฟนผมยังร่านไม่หยุดและยังไม่เสร็จเลย
(ยาบ้าจะทำให้อึดมาก) จนผมต้องออกไปข้างนอกเพื่อให้เพื่อนผมมันเย็ดแฟนผมต่อ จนในที่สุดก็เสร็จไปกว่า 3
รอบ หลังจากวันนั้น เราทำอย่างนี้กันต่อประมาณ 5-6 ครั้ง
แต่ล่ะครั้งดูเหมือนว่าแฟนผมเองพึ่งพอใจรสชาดควยเพื่อนผมมากขึ้นทุกที
หลังๆถึงขนาดผมเข้าไปจอแจเธอก็ผลักผมออกมา ผมจึงตัดสินใจหยุดไม่ให้สวิงกิ้งกันอีก แรกๆ
เธอก็มาบ้านผมทุกวัน เหมือนว่ามาหาผม แต่ก็ถามถึงเพื่อนผมตลอด (ผมไม่ให้เพื่อนผมมันมาบ้านผมอีกเลย)
หลายวันต่อมาเธอก็เลิกถามไป ผมก็ไม่ได้คิดอะไร
จนในที่สุดผมรู้จากเพื่อนผมอีกคนหนึ่งว่าแฟนผมกับเพื่อนผมแอบไปเย็ดกันที่บ้านเพื่อนผมอีกคนหนึ่ง
ผมตกใจแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร ในใจคิดที่จะหลอกถามแฟนผมดูก่อน จนเธอมาหาผมที่บ้าน คราวนี้ผมจับเธอมอมยาอีก
โดยผสมในโค้กให้เธอดื่ม จนเธอร่านเย็ดกับผม แล้วผมก็ระเบิดอารมณ์แฟนผมให้ถึงขีดสุดโดยเอายากว่า 3
เม็ดยัดใส่หีเธอ โดนไปแบบนี้ทุกๆ คนไม่ว่าใคร
ก็จะมีอาการเคลิ้มจนควบคุมสติไม่อยู่เพราะถูกกระตุ้นจากฤทธิ์ยา โดยเฉพาะอารมณ์ร่านเซ็กส์
ผู้หญิงปรกติโดนยาอีแค่เม็ดเดียว (ถ้าไม่เคยอัพยา) ก็จะร่านสุดๆ
บางครั้งเราจะเห็นภาพผู้หญิงตามเธคที่อัพยาหรือโดนมอมจะมีอาการร่านจนคุมสติไม่อยู่ถอดเสื้อถอดผ้าเต้นอย่
างเมามัน แฟนผมก็เช่นเดียวกัน ตอนนี้เธอเคลิ้มและงี่ง่านร่านสุดๆ ปากเธอก็บอกให้ผมเย็ดเธอเร็วๆ
แฟนผมไม่ไหวแล้ว มือเธอก็บดอยู่ที่เม็ดเสียวอย่างรุนแรง ผมก็แกล้วเธอโดนการลูบไล้เรือนร่างเธอไปเรื่อยๆ
แต่ไม่เสียบ จนเธออ้อนวอนและจะจับของผมเสียบให้ได้
ผมก็บอกเอว่าถ้าอยากให้เย็ดต้องบอกเรื่องที่แฟนผมแอบไปเย็ดกับเพื่อนผมมาก่อน เธอตกใจนิดหนึ่ง
ผมก็รีบบอกต่อว่าไม่โกรธหรอกผมชอบที่เธอทำมาก แล้วก็กดปลายควยเข้าไปค้างๆที่หีเธอ เธอก็ร้องครวญคราง
ผมก็บดและควงไปเรื่อยๆ แล้วถามซ้ำเธอคงทนไม่ไหว บอกผมว่าอยากรู้อะไรก็ถามสิ
ผมก็กดเข้าไปจนมิดด้านจนแฟนผมซูดปากอย่างเผ็ดร้อน ผมถามเธอและเธอตอบมาดังนี้
"เธอไปเย็ดกับเพื่อนผมตั้งแต่เมื่อไร"
"ตั้งแต่ครั้งแรกที่มีอะไรกันแล้ว" (หมายความว่าหลังจากที่แฟนผมถูกข่มขืน 1-2 วัน
เธอก็แอบไปเย็ดกับมัน
"กี่ครั้งแล้ว" เธอบอกว่า "หลายครั้งมาก"
"ไปเอากันที่ไหน" แฟนผมว่า "ที่บ้านเธอบ้าง บ้านเพื่อนผมบ้าง โรงแรมบ้าง"
อื่นๆ อีกมากที่ผมถาม แต่โดยสรุปแล้ว แฟนผมโดนมันหลอกให้ออกไปหาในครั้งแรก
โดยเพื่อนผมบอกว่าผมนัดให้เธอมาเจอโดยให้มารอที่นัด
พอไปถึงมันก็หลอกให้ไปนั่งรอที่บ้านเพื่อนมันอีกคนก่อน
ระหว่างที่รอมันก็ปลุกเร้าอารมณ์เธอโดยการเป่าควันยาใส่หน้าบ้าง แอบจับนู่นจับนี่เธอบ้าง
จนในที่สุดมันก็จับเธอกดแล้วข่มขืน แฟนผมบอกว่าตอนนั้นก้มีอารมณ์เหมือนกัน แต่ก็กลัวผมโกรธ
พอเธอรู้ตัวว่าจะโดนมอม เธอก็พยายามขอตัวกลับโดยพยายามโทรหาผม แต่เพื่อนผมก็แย่งโทรศัพท์ไป
แล้วข่มขืนเธอ แฟนผมบอกว่าครั้งนั้นเป็นครั้งแรกที่เธอเย็ดกับมันแล้วผมไม่อยู่
โดยมันมอมยาเธออีกหลายเม็ดยัดใส่รูสวาทเธอจนเธอเกิดอารมณ์หยุดไม่อยู่
ผมก็เข้าใจในอารมณ์นั้นเพราะไม่มีใครฝืนฤทธิ์ยาได้หรอก เธอบอกว่าวันนั้นเธอโดนมันเย็ดทั้งวัน
ตั้งแต่เที่ยง จนถึง 3 ทุ่ม ผมถามเธอว่ามันทำอะไรรุนแรงไหม แฟนผมบอกว่า
เพื่อนผมให้อมควยให้และเสร็จใส่ปากเธอบังคับให้เธอกลืนน้ำมันลงไป เธออยู่ในอารมณ์นั้นก็ชอบอยู่แล้ว
ผมถามว่ามันเสร็จกี่น้ำ แฟนผมบอกว่าเพื่อนผมเสร็จใส่หีเธอกว่า 5 น้ำ ในปากเธอ 2 น้ำ
และเธอรู้สึกว่ามีเพื่อนเพื่อนผมแอบดูอยู่หลายคน ผมได้ยินอย่างนี้ก็ใจสั่นเกิดอารมณ์สุดๆ
สั่งแฟนผมไม่ให้บอกเพื่อนผมว่าผมรู้แล้ว และให้เธอไปหามันอีกถ้ามันนัดมา 1 แล้วผมกลับบ้านต่างจังหวัดไป
1 อาทิตย์ กลับมาผมก็รับนัดแฟนผมมาหา พร้อมกับถามเรื่องราว คราวนี่เธอบอกผมอย่างกล้ากลัวว่า
หลังจากที่ผมกลับเธอไม่คิดที่จะทำอะไรกับเพื่อนผมอีก
แต่เพื่อนผมโทรมานัดและขู่เธอว่าได้ถ่ายรูปและอัดเสียงเธอไว้ตอนที่เธอเย็ดกับมัน ถ้าไม่ยอมจะเอาไปประจาน
เธอจึงยอม (ในภายหลังผมรู้ว่าเธอยอมไปเอง)
เธิเล่าว่าคราวนี้เพื่อนผมให้เธออัพยาโดยผสมเหล้าให้ดื่มและใส่ยาในร่องหีเธอรวมแล้วกว่า 10 เม็ด
พอเริ่มทำอะไรไปสักพักเพื่อนผมก็ถามว่าอยากโดนรุม 2 ต่อ1 ไหม เธอก็ยอมเพราะมีอารมณ์มาก
เพื่อนผมจึงเรียกเพื่อนมาชื่อเพื่อนของเพื่อนผม เพื่อนของเพื่อนผมควยใหญ่ประมาณ 7x6 นิ้ว
แล้วทั้งสองคนก็รุมเธอทั้งวัน เสร็จใส่ปากเธอกว่าคนละ 2 น้ำ ใส่หีเธอกว่าคนล่ะ 5 น้ำ
พอเสร็จมันก็ให้เธอกินยาคุมแบบฉุกเฉิน ผมถามเธอว่าเธอชอบไหม เธอบอกว่าก็มันดี แต่ก็กลัวผมโกรธ
เธอบอกว่าเพื่อนผมเย็ดเก่งมาก ควยเพื่อนผมเสียบถึงมดลูกเธอทีเดียวและทำเธอเสร็จหลายครั้ง
(ปรกติของผมเล็ก และมักจะทำเธอไม่เสร็จ) ผมก็ปล่อยเลยตาเลยเพราะที่จริงผมก็มีอารมณ์กับเรื่องพวกนี้มาก
บางทีนั่งอยู่บ้านคนเดียวชักว่าแล้วนึกถึงแฟนผมเวลาโดนคนอื่นเย็ด จนชักว่าเสร็จไปหลายรอบ
หลักจากนั้นวันหนึ่งเแฟนผมโทรมาบอกว่าเพื่อนผมให้เธอไปหาที่บ้านเพื่อนคนหนึ่งซึ่งอยู่ใกล้มากถึงพุทธมณฑล
สาย 4 เธอปฏิเสธไปเพราะวันนั้นเธอต้องอยู่เฝ้าบ้านเพราะที่บ้านเธอไปต่างจังหวัดหลายวัน
แต่เพื่อนผมก็ไม่ยอมพร้อมกับขู่เธอต่างๆ นาๆ เมื่อเห็นว่าเธอไม่ยอมออกไปจริงๆ
มันก็ส่งเมลมาหาเธอแล้วให้เธอเปิดดู ซึ่งก็เป็นรูปเธอกำลังโดนมันกับเพื่อนรุมโทรมอยู่
โดยมีควบเพื่อนผมเสียบคาหีเธออยู่ในท่านอนหงาย แล้วที่ปากเธอก็มีควยเพื่อนของเพื่อนผมยัดคาปากเธออยู่
และเห็นหน้าเธอชัดเจน เธอตกใจมากแล้วจึงรีบโทรหาผม
ผมก็รู้สึกโกรธมันมากที่ใช้วิธีนี้เพราะผมก็ยอมให้มันเย็ดแฟนผมอยู่แล้ว แต่ก็ทำอะไรไม่ได้
เพราะเราก็ปล่อยให้เรื่องมันเป็นไปอย่างนี้ตั้งแต่แรก
ผมไม่รู้จะทำอย่างไรในที่สุดก็บอกเธอว่าให้ไปอีกครั้งหนึ่งก่อน โดยบอกมันว่าขอรูปที่ถ่ายไปคืนทั้งหมด
(ถ่ายด้วยกล้องดิจิตอล) ไม่อย่างนั้นเธอจะไม่ไป และถ้ามันประจานรูปเธอ
เธอจะแจ้งตำรวจเกี่ยวกับเรื่องยาบ้าทั้งหมด ซึ่งพอบอกเพื่อนผมมันก็ยอม เธอจึงขับรถไปหามัน
โดยผมนั่งเสียวอยู่ที่บ้านนั่งเล่นยาชักว่าวไปเรื่อย
ก่อนเธอไปผมบอกให้เธอกดมือถือมาหาผมเวลาโดนมันเย็ดโดยไม่ให้มันรู้
เพราะอยากได้ยินและจะได้รู้ว่าเธอปลอดภัยไม่โดยทำร้ายมากกว่านั้น หลังจากนั้น 3 ชม. เธอก็กดมือถือมาหาผม
แล้วบอกผมเบาว่า เธอเข้ามาแอบโทรในห้องน้ำในห้องใน
รร.ม่านรูดแห่งหนึ่งซึ่งจ้าของรร.ก็คือเพื่อนของเพื่อนผมเอง
ที่โทรมาช้าก็เพราะพอมาถึงก็เจอเพื่อนผมพร้อมเพื่อนกว่า 5-6 คนนั่งอัพยากันอยู่ในห้องอยู่ก่อนแล้ว
พอเธอไปถึงเธอก็ถูกฉุดเข้าไปยังเตียงนอนทันทีและถูกจับขึงพือถอดเสื้อผ้าจนหมด
แล้วเพื่อนผมก็เข้ามาเย็ดคนแรกโดยมีเพื่อนๆนั่งดูอยู่รอบเตียง
คราวนี้เพื่อนผมไม่ได้มอมยาเธอก่อนเพราะมันบอกว่าอยากทำเธอแบบให้รู้สึกว่าถูกข่มขืนจริงๆ
พอเพื่อนผมเสร็จใส่ปากเธอโชว์เพื่อแล้วจึงให้เธออัพยาโดยบอกว่าวันนี้เธอต้องโดนเพื่อนๆ
มันเย็ดเรียงคิวจนครบก่อน (ทั้งหมด 6 คนรวมเพื่อนผม) แล้วค่อยกลับบ้าน
เธอรู้สึกกลัวมากแต่พออัพยาเข้าไปก็มีอารมณ์ร่านไม่กลัวอะไรทั้งสิ้น
พอพวกมันเย็ดเธอจนครบทุกคนก็ปล่อยเธอมาเข้าห้องน้ำก่อน เธอจึงมีโอกาสโทรหาผม
ผมได้ยินอย่างนั้นก็หัวใจเต้นระทึก ใจหนึ่งก็เกิดอารมณ์สุดยอด ใจหนึ่งก็เป็นห่วงเธอ และโกรธพวกมันมาก
แต่ฟังเสียงเธอที่ฟังเหมือนว่าเธอไม่กลัวอะไรและกำลังมีความสุขสุดๆ ผมจึงถามเธอแต่เพียงว่า
เธอไหวไหมพวกมันจะปล่อยเธอกลับหรือยัง ซึ่งเธอก็บอกว่าไหวๆ
และคิดว่าพวกมันคงยังไม่ปล่อยเธอกลับเพราะเมื่อกี้บอกว่าจะเอาเธอต่อทั้งคืนให้สมกับเป็นครั้งสุดท้าย
ผมได้ยินอย่างนั้นก็ห่วงเธอเล็กๆ แต่ก็มีอารมณ์อยากดูว่าเธอจะโดนหนักสักแค่ไหน
ตอนนั้นเป็นเวลาประมาณเที่ยงวัน และคราวนี้ผมให้เธอเปิดมือถือค้างไว้ไม่ต้องวางหู
สักพักก็ได้ยินเสียงเพื่อนผมเรียกให้เธอไปหาไวๆ หลังจากนั้น ผมก็นั่งฟังเหตุการณ์ตลอดเวลา
พอจะสรุปจากเสียงที่ได้ยินดังนี้ แฟนผมถูกพวกมันกว่า 6 คนรุมโทรมต่อ โดยแบ่งกันเป็นกลุ่มๆ ละ 3 คน
รุมแบบ 3 ต่อหนึ่ง จนเสร็จกันไปทุกคนจนครบสองกลุ่มประมาณ 4 โมงเย็น ให้แฟนผมพักอัพยา
(ยานี่พวกมันทั้งผสมเหล้าให้กินและใส่ในรูหีเธอ เธอบอกผมหลังจากนั้นว่าเธออัพยาไปกว่า 20
เม็ดในครั้งนั้น) เธอบอกว่าเธอเงี่ยนไม่หยุดย่อนเสร็จแล้วก็ร่านต่อทันที
ยิ่งเห็นความป่าเถื่อนรุนแรงของพวกมันก็ยิ่งชอบ
น้ำกามที่พวกมันหลั่งออกมาไม่อยู่ในปากเธอก็อยู่ข้างในรูสวาทเธอ
จนมันล้นทะลักไหลหยดย้อยออกมาเวลาเธอลุกนั่ง
พวกมันก็หัวเราะชอบใจนักเวลาที่จับเธอแหกขาอ้าหีดูน้ำขุ่นๆขาวๆ ไหลออกมา พวกมันยังคงถ่ายรูปไว้ตลอดเวลา
ไม่มีทีท่าว่าจะทำตามสัญญาแต่อย่างไร