ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามเทพ 6/2

เริ่มโดย err, เมษายน 19, 2010, 09:40:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

น้องแพรยืนเก้งกังอยู่หน้าประตูด้วยความสับสน  ตอนแรกเธอแค่จะมาหาพี่ฝัน เพื่อถามเรื่องที่เกิดขึ้นว่า ผมไปนอนแก้ผ้าอยู่ในห้องพี่พลอยได้อย่างไร
แต่กลับมาพบภาพของ ทั้งพี่ฝันและพี่พลอย พี่สาวเธอ แก้ผ้ากอดกันอย่างน่าสงสัย
เธอพยายามจะคิดในทางบวก แต่ไม่ว่าแบบไหน เธอก็ไม่สามารถตีความไปได้เลยนอกจากเรื่องอย่างว่า
ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี เพราะเธอแอบหลงรักพี่ฝันเข้าให้แล้ว แต่ในใจก็กลัวพี่พลอยจะห้าม   แต่ตอนนี้เธอรู้อย่างชัดเจนแล้วว่าพี่พลอยไม่ห้ามเธอแน่นอน เพราะบัดนี้ เธอมีผัวคนเดียวกันเรียบร้อยแล้ว
ในใจผมก็ทั้งตกใจและโล่งใจ ที่คนที่เข้ามาเป้นน้องแพร เพราะอะไรๆก็ยังง่ายกว่า  
น้องแพรเธอตัดสินใจ ค่อยแย้มจะปิดประตูลงพร้อมกับคำว่า ขอโทษค่ะ  
น้องพลอย ใบหน้าซีดเผือกด้วยความกลัว เธอไม่ควรให้น้องสาวมาเห้นเธอในสภาพนี้  ในขณะที่เธอกำลังคิดหาทางออก นายฝันก็ได้ รีบคว้า ผ้าเช็ดตัวและวิ่งตาม ออกไปทันที
พลอยกุมขมับตนเองด้วยความสับสน เธอนึกไปถึงว่า ถ้าน้องแพรไปบอกคนอื่นจะทำยังไง น้องแพรจะโกรธเธอไหม ทั้งๆที่เธอเป็นคนสอนน้องตลอดมาให้รักนวลสวงวนตัว  โอ้ยยยย ฉันจะทำยังไงดีเนี่ย
ไม่ถึงนาที  นายฝันก็กลับเข้ามาพร้อมกับ น้องแพร น้องสาวตัวน้อยของเธอ
น้องแพรกลับมาด้วยใบหน้าที่เลื่อนลอยและเย็นชา   จนน้องพลอยถึงกับกลัว
แพร  จ๋าพี่อธิบายได้นะ พยายามจะพูดกับน้อง
แต่น้องแพรกลับทำในสิ่งที่ พลอยก็ทั้ง งง และอธิบายไม่ได้
น้องแพร ดึงผ้าห่มซึ่งปกปิดเรือนร่างเธอออก
ว้ายยยยยย  พลอย ร้องเสียงหลง
ความจริงเธอไม่ได้อาย ด้วยซ้ำ เพราะสองพี่น้องอาบน้ำด้วยกันบ่อยๆ เห็นเรือนร่างกันจนชินชาแล้ว
แต่ที่เธออายคือ คนที่ ยืนอยู่หลังน้องแพรต่างหาก   นายผมยืมมองน้องแพร ดึงผ้าห่มออกอย่างใจจดใจจ่อ
เธอสับสนจนมอง นายฝันที มองน้องสาวที   ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น
น้องแพรค่อยๆ ขยับกายเข้าหาร่างเปลือยป่าวของพี่สาวอย่างช้าๆ
น้องแพร เป็นอะไรนะ  เธอไม่ทันตั้งตัว จึงถูกน้องสาว ยกขาชันขึ้นอย่างรวดเร็ว
น้องพลอยอายมากที่ให้น้องสาวมามองร่องหีเธอในสภาพนี้ ร่องหีบวมแดงที่เปอะกังไปด้วยน้ำเหนียวๆผสมเลือดสีจาง เลอะเต็มร่องหีเธอไปหมด
น้องแพรกับจ้องมองอย่างไม่กระพริบตา ก่อนจะค่อย ก้มหน้าลงมาซุกไซร้แคมพี่สาวอย่าง ไม่รังเกียจ
ว้ายยยย !! เธอพยายามขยับตัวหนี แต่กลับชนเข้ากับ หน้าอกที่มีมัดกล้ามท้องเป็นแผ่นๆเข้าอย่างจัง  และมีดุ้นแข็งๆ จิ้มหลังเธออยู่
เธอหันขวับไปก็พบตนเองกำลังพิงนายฝันอยู่  
ฝัน   เธอเรียกชื่ออย่าง ตกใจ  ก่อนจะถูกโอบอุ้มขึ้นบนตัวของนายฝัน  แรงผู้ชายนี้มัน มหาศาลจริงๆเธอไม่สามารถต่อตานอะไรได้เลย
คุณหนูคนโตถูกล็อกขาให้ถ่างออกด้วยกำลังแขนของชายที่เพิ่งเปิดบริสุทธิ์เธอ แถมเขายังโอบมือหยาบกร้านไว้กุมหน้าอกหน้าใจเธอไว้แน่ๆ
ด้านล่างเธอก็ถกน้องสาวแท้ๆที่คลานตามกันออกมา ดูดเลียร่องหีให้อย่างไม่รังเกียจ
น้องแพร มันสกปรก อย่าเลีย นะ  อื้อออ  อื้ออ โอ้ยยยยยยย  น้องพลอยตาลอยจากการถูกรุกไล่อย่างหนัก เธอรู้สึกใจหวิวอย่างบอกไม่ถูก
ผมกระดกเอวขึ้นนิดนึงให้ ควยผมรอดผ่านหว่างขาของพลอยขึ้นมา  ควยผมมันทิ้มคางน้องแพรที่กำลัง ดูดหีให้พี่สาวอยู่
น้องแพรเงยหน้าขึ้นมาหาผมเหมือนจะรับคำสั่ง  ผมเลยบอกเธอว่า
เลียให้พี่สองคนหน่อยสิ  
น้องพลอยหันมามองผมทีและมองแพรที ด้วยความงุนงง ว่าเธอจะทำอะไรต่อ
น้องแพร  ร้องตอบผมอย่างว่าง่ายว่า  ค่ะ
ก่อนจะ จับดุ้นเอนของผม ทาบไปตามรอยแยกหีของพี่สาวเธอ และ ลากลิ้นเลียเหมือนกินไอติมใส่หนมปัง
ผมเบิกตาค้างกับเรื่องที่น้องแพรทำ และไม่ใช่แต่ผมครับ น้องพลอยก็หน้าแดงฉานไปหมดเลย น้องสาวสุดเรียบร้อยของเธอกำลัง จับควยทาบหีที่สาวแล้วเลียอย่างชำนาญ
น้องแพร   น้องพลอย  ร้องเรียกชื่อน้องสาวอย่างรัญจวน
อื้ออออ  อื้อออ   เสียวจังเลย ใจเราเป้นอะไรเนี่ย เต้นแรงจัง  อื้อออ น้องพลอยคร่ำครวญในใจให้ผมรับรู้
ผมละอยากรู้จริงๆ ว่าน้องแพรคิดอย่างไร  ผมลองเพิ่งจิตไปที่แพรทั่ง
และพบ ว่า พวกพี่ๆขี้โกง  แพรก็เสียวเหมือนกันนะ ทำไม ทำกับแพรแบบนี้
ผมอยากให้น้องแพรพูดในสิ่งที่เธออยากให้พี่สาวเธอรับรู้จังเลย  ผมเริ่มอยาก รู้แล้วว่า พลังผมจะพัฒนาไปขั้นไหนแล้ว ผมลองตั้งสมาธิ แล้วบอกว่าให้น้องแพร พูดได้ แต่กายเธอยังเป้นของผม  เหมือนผมแค่ปลดปล่อยเธอเพียงแค่ปากนะครับ ว่าเธอจะยังดูดควยผมกับหีพี่สาวอยู่ไหม
ทันใดนั้น  น้องแพรก็หยุดเลียไปดื้อๆ ครับ ผมเอาผมกับน้องพลอยหรี่ตามาดูอีกครั้งว่าเกิดอะไรขึ้น
มือเด็กสาวยังคงกำท่อนเอนผมไว้แน่น  เธอปากเธอหยุดเลียแล้ว และมองพวกผมด้วยท่าทางลังเล ก่อนจะเอ่ยขึ้น เบาๆว่า
ขอโทษค่ะ    สิ้นเสียงขอโทษเธอ น้องแพรก็ อ้าปากงับท่อนเอนผมไปอีกครั้ง เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
อูยยยยยยยย   เสียวมากครับ  ทีนี้ผม ลงอ่านในเธอดูอีกครั้ง  ในใจน้องแพรร่ำร้องว่า ไม่อยากเลียหีพี่พลอยแต่อยากดูดของพี่ฝันมากกว่า  
นั้นเองมันคือเหตุที่ น้องแพร อมท่อนเอนของผมไปทั้งดุ้น
ผมว่าตอนนี้ต่างคนก็ต่างเงี่ยนแล้ว ผมเลยบอกน้องพลอยเบาๆว่า  ดูดหีให้น้องมั่งสิ เห้นไหม  น้องเค้าดูดให้พลอยจะเกลี้ยงเลยนะ
อื้ออ   น้องพลอยแลจะอึ้งๆอยู่พักนึง ในใจเธอร้องห้ามตัวเองอย่างเสียงดังว่าไม่เอานะ จะให้ดูดให้น้องสาวบ้าไปใหญ่แล้ว    ก่อนผมจะปล่อยเธอเป็นอิสระ  น้องแพรยังคงดูดท่อนเอนให้ผมอยู่  ส่วนพี่สาว เธอ ก็อ้อมไปด้านหลัง และถกกางเกงและกางเกงในน้องสาวเธอออก และดูดเลียมันอย่างตั้งใจ
อื้อออ  น้องแพร เริ่มตาลอยมาอีกคน  
ว้ายยยย ทำไม ร่องน้องแพรถึงได้บวมแดงแบบนี้นะ   มีน้ำขาวๆไหลออกมาด้วย   หญิงสาวตั้งคำถามในใจด้วยความสงสัย ก่อนเธอจะถูก จับขาและดึงเอวขยับเข้ามาอีกครั้ง
อูยยยยย  เราอยู่ใสสภาพงูกินหายเลยครับ ต่างคนต่างดูดให้กัน  ผมมีความสุขมาก เกิดมาไม่คิดว่าจะได้เล่นเสียวแบบสวิงกิ้งกับสองคุณหนูแบบนี้ ต้องของคุณยายเจนนี่นั้นจริงๆ ไม่งั้นผมอาจไม่มีโอกาสเหมาะๆแบบนี้
ผมชักท่อนเอนออกจากปากน้องแพร และสั่งให้สองพี่น้องเล่นเลสเบี่ยนให้ผมนั่งชมอย่างสบายอารมณ์ๆ
จากร่องหี คนพี่ก็ค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าของคนน้องอย่างตั้งใจ แบบสั่นๆ เหมือนเธอจะพยายามต่อต้าน แต่ไม่เป็นผลครับ สองพี่น้องแก้ผ้าและนอนประกบปากกันอย่างถึงพริกถึงขิง  ร่างสาวขาวผ่องสองคน นอนเบียดเสียดกันจนนม ปริ้นออกซ้ายทีขวาที เนินเสียวของสองพี่น้อง เบียดเสียดกันไปมาให้คนดูใจแทบจะละลายเล่นๆ
ผมอดไม่ได้ที่จะเป้นแค่ผู้ชม จนต้องเข้าไปโอบกอดสองพี่น้องไว้อีกทบหนึ่ง  ผมกอดสองคนไว้แน่น เฝ้าดูก่อนสอดลิ้นสีชมพูพัวพันกันอย่างน่ารัก ผมปล่อยให้สองพี่น้อง ปล่อยตัวไปตามอารมณ์อย่างเร่าร้อน  สำหรับน้องพลอยอาจจะถูกพลังผมบังคับ แต่น้องแพรนี้ ผมปล่อยเธอแล้วครับ เธอทำทุกอย่างด้วยความปรารถนาของตนเอง
ผมมองใกล้ๆแบบนี้ เห้นความแตกต่างของเนินอกทั้งสองศรีพี่น้องอย่างชัดเจน  นมน้องพลอยใหญ่กว่า น้องแพรมากจริงๆ น้องแพรนี้แลเด็กๆไปเลย
แต่ผมไม่ให้เธอน้อยใจด้วยการดูดไซร้ หน้าอกสี่เต้าอย่างไม่มีขาดตกบกพร่อง  
ผมพยายามแทรกตัวเข้ามาระหว่างปากสองปาก  จนตอนนี้ กลายเป้นเธอสองคนรุมจูบแลกลิ้นกับผมจนมัวไปหมด
อูยยยยย    เสียวจริงๆโว้ยย แค่คนต่คนก็ทำเอาผมแทบคลั่งแล้ว แล้วนี้สองคน ผมทนไม่ไหว กดเธอสองคนนอนลง เธอยังคงนอนทับกันประกบปากกันอย่างไม่ยอมหยุด
อื้ออ  อื้ออ เสียงครางอื้ออึงของสองสาวดังไม่ขาดสาย
ผมก็ไม่ห้ามครับ ผมนอนประกบเธอทับกันเป็นแซนวิสทันที  น้องแพรอยู่กลางน้องพลอยอยู่ล่าง  ผม เลือกจะยัดร่องคนพี่ก่อนเพราะยังใหม่อยู่ครับ กำลังมัน
ผมกดพรวดดียวมิดด้าม ทำเอาน้องพลอยสะดุ้งเฮือกใหญ่  ผมกระเด้าร่องน้องพลอยเอาแรงมากๆ   จนคนน้อง รับรู้ถึงแรงสั่นสะท้อนจากท่อนล่างของพี่สาว เธอหันมามองผม ด้วยแววตาอิจฉา
ผมรับรู้ได้ทันที  ก่อนจะโน้มตัวลงไปพรมจูบที่แผ่นหลังของเด็กสาวเบาๆ และปลอบโยนว่าไม่ต้องกลัวนะจ๊ะ  เด่วได้เหมือนกัน
ผมกระเด้าจนสะใจแล้ว ก็เปลี่ยนร่อง หันมาเย็ดร่องน้องแพรบ้าง    ร่องเด็กสาวยังคงฟิตรัดไม่ต่างจากคนพี่ เพียงแต่คนพี่เอาแล้วได้อรรถรสกว่าเพราะนมโตตูดแน่น
ผม โอบเธอขึ้นนั่งแท่นอีกครั้ง น้องแพร เธอมีประสบการณ์มาพอสมควร จนรู้ว่าจังหวะไหนควร โยกจังหวะไหนควรผ่อน ผมก็ไม่ต้องทำอะไรเลยครับ นอนบี้นมเธออย่างเดียว
โอ้วววววว  พี่ฝัน  ขา  อื้อออ แพรเสียวจังเลย   อื้อออออ
น้องพลอยพอเริ่มรู้สึกตัว ก็โถ่ร่างเข้ามากอดผมอกีครั้งทันที ให้ผมขยำนมเธอเล่น
ตอนนี้สองสาว สิ้นคราบความหยิ่งยโสหมดแล้ว  เธอพลัดกันแย่งชิง ท่อนเอนอย่างเอาเป็นเอาตาย
ผมจับ น้องพลอยโก้งโค้ง เล่นท่าหมาต่อ  น้องพลอย ตูดขาวเนียนมากครับ ผมตีก้นเธอจนแดงไปหมดเลย
อื้อออออ   อื้ออออ     อูววววววว   เสียงจังเลย   ทั้งเจ็บทั้งมันเลยวุ้ย  อูววววววจะออกอีกแล้ว  อื้ออออ  ผมสัมผัสความคิด น้องพลอยได้อีกครั้ง  ทีนี้ผมรู้แล้วว่าเธอเริ่มติดใจแล้ว
ผมเลยกระเด้าร่อวหี น้องพลอยอย่างสุดกำลัง สาวยาวๆ เน้นแรงๆ  จนพลอยเริ่ม เข่าอ่อนทนไม่ไหว เธอนอนฟุบหน้าลงไปทั้งๆที่ก้นยังโก่งโค้งให้ผมกระแทกอย่างหมดเรี่ยวแรง    ผมกะจะกระแทกให้ตาคาหีเธอ
แต่แล้วกลับมีอีกเสียงหนึ่ง ดังแว่วเข้ามาอีกทาง  พี่ฝันเอาพี่พลอยแรงจังเลย พี่พลอยจะแย่ไหมเนี่ย
ผมโอบเอวน้องแพรมาแนบไว้ข้างลำตัว  ก่อนจะกระซิบถามเธอว่า  เป็นห่วงพี่สาว หรอจ๊ะ
น้องแพร ทำหน้าตกใจ มองผมอย่างเขินๆ   ก่อนจะบอกว่า ป่าวซะหน่อย
ผมเลยบอกเธอว่า  ถ้ากลัวพี่สาวจะไม่ไหว  น้องแพรจะเปลี่ยนแทนก็ได้นะ พี่เอาได้ทั้งพี่ทั้งน้องแหละ
พี่แพร แก้มแดงก้ำอีกครั้ง ด้วยความเขินอาย ก่อนจะ คิดในใจเบาๆ ว่า ก็ดีนะสิ
ผมถึงกับเบิก ตามองเธออย่างชอบใจ ก่อนค่อยๆ ทอดควยออกจากหีพี่สาวเธอและจับเธอนอนแหกขาอีกครั้ง
ว้ายยย พี่ฝัน แพรไม่ได้ตกลงซะหน่อย    เธอร้องประท้วง แต่ไม่ทันแล้วครับ ผมกดควยใส่หีเกลี้ยงเกลาจนมิดด้าม
อูยยยยยยยยยยย   แน่นจังเลย  อื้ออออ เด็กสาว ม ปลาย ดิ้นพร่านอย่างเสียวซ่าน ในขณะที่พี่สาวเธอนอนฟุบหลับไปอย่างหมดสภาพนักศึกษา   ผมยังคงกระแทก ร่องตีบตันของน้องแพรอย่างร้อนแรง อูววววววว  หีตีบตันของเด็กสาว เบิกเป็นรูกว้าง เพื่อให้ท่อนเนื้อเข้าได้อย่างสะดวก
พี่จ๋า  แพร ไม่ไหวแล้ว   อื้ออออ     น้องแพรครางอย่างเหนื่อยอ่อน ก่อนที่เธอจะ ดิ้นจนที่นอน กระจุยกระจาย และแล้วเธอก็ นอนแน่นิ่งด้วยลมหายใจที่เหนื่อยล้าอีกครั้ง
อะไรกันวะ ผมยังไม่ถึงเลย แต่สองสาวกลับไม่ไหวเสียวแล้ว  
ผมกลับมาหาพี่สาวทรงโตของเธออีกครั้ง
น้องพลอย ปรามผมอย่าง วิงวอน  พี่ฝันพอเถอะค่ะ  พลอย ไม่มีแรงเหลือแล้ว
ขอร้องละ  พอก่อน  
น่านะเมียจ๋า ทีสุดท้ายแล้ว  
หญิงสาวถูกช้อน เอวขึ้นอย่างจำใจ  เธอทานทนกับแรงเสียดสีไม่ไหวอีกแล้ว  เธอรู้สึกอ่อนเพลีย อย่างสุดๆ  ร่างกายเธอร่ำร้องวิงวอนอีกครั้ง
แต่แล้ว เรือนร่างอันเหมาะแก่การเป็นแม่พันธ์ ก็ถูกรุกล้ำอีกครั้ง
อื้ออออออ  โอ้ยยย  ตาฝัน  เบาๆสิ  อื้ออออ  พลอยไม่ไหวแล้วน่ะ  อื้ออออออ
ผมกระเด้าให้นมเธอเด้งขึ้นเด้งลงอย่างไม่เป้นจังหวะ   ผมเป่าปากฟู่ๆ ด้วยความแสบหัวควย นี้ขนาดผมยังเจ็บหัวขนาดนี้ ไม่ต้องคิดเลว่าน้องพลอยจะแสบหีแค่ไหน
โอ้วววววว น้องพลอย  เอามือพยุงหน้าอกเธอไว้ไม่ให้ เด้งแรงจนเกินไป
อื้อออออ หญิงสาวหน้าแดงก้ำด้วยความเจ็บปวด
เมียจ๋า    อื้อออ   เมียหีแน่นเอามันสุดๆ เลย นมก็แน่น
อูววววววว   พี่ฝัน  พอแล้ว  พลอยจะตายแล้ว นะ
เอาสิ ตายคาควยไปเลย   อื้อออ เสียว กระแทกดังฟิตๆ ฟิต ไม่ขาดสาย   ร่องเสียวที่เพิ่งถูกทำความสะอาดด้วยลิ้นของน้องสาว กลับมาฉ่ำไปด้วยน้ำกามและเลือดจางๆอีกครั้ง
ผมมอง เผ้าใบหน้าเหย่เก ของเธออย่างซะใจ   ใครจะมาคิดว่าคุณหนูที่สูงเกินเอื่อมจะต้องมานอนแหกอีกให้ผมเย็ดแบบนี้
อูยยยยยยยย  จะแตกแล้ว  อื้ออ  ผมกระแทกแรงขึ้นทุกจังหวะ โดยที่ไม่กลัวว่าของเธอจะเสียหายแค่ไหน
โอ้ยยยยยยยยย อีตาบ้า   พังหมดแล้ว  โอ้ยยย   เจ็บไปหมดแล้ว  อื้ออออ
เธอจิกแขนผมแน่น ผมก็ก้มโน้มไปจิกหัวเธอแน่น
อูยยย เสียวจริงๆ กระกระเด้าซอยถี่ๆยิบๆ และวนควยคว้านหีเธอไปมาเป้นวงกลม
โอ้ยยยย จะออกแล้ว น้องพลอย
เอ้ยยยย อย่าแตกมานะ  เอาออกมาก่อน  
ไม่ทันแล้วครับ  พรืดดดดด  พรืดดดดดดด    ผมกดหญิงสาวไว้แน่น ไม่ให้เธอดิ้นหนีผมได้ พร้อมกับ ฉีดน้ำกาม อุ่นๆ เข้าไปเต็มโพรงสวาทของเธอ
โอ้ยยยยยยย  อุ่นจังเลย    เหมือนเธอจะตกใจไม่น้อย กับการถูกฉีดน้ำครั้งแรก   อื้ออ
หญิงสาวร้องให้ผมเอาออก แต่ก็ไม่เป้นประโยชน์  เธอเลยจำใจยอมให้ผม แช่ควยคาหีเธอ อย่างช่วยไม่ได้   แลเธอก็เหนื่อยอ่อนเกินกว่าจะผลักผมออก ปล่อยให้ผมฟุบหลับไปบนร่างกายเธอ อย่างจำใจ...

peddo

ตอนนี้ สาม พี แล้ว รอแพรวาอีกคนจะได้เป็ยสี่พีครับ วัยรุ่นนี่เอามีนสะใจจริงๆ