ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหงา by เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย pummos, เมษายน 21, 2010, 08:49:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

เหงา   by   เดินไม่ทันเงา

เหงา

....................."เหงา" คงเป็นวลีเพียงไม่กี่วลีของภาษาบนโลกใบนี้ที่มีความหมายในตัวเองมากมายเท่านี้ "เหงา" มันบอกความรู้สึกในตัวมันเองโดยไม่ต้องมีคำหรือประโยคนำหน้าหรือต่อท้าย "เหงา" เป็นความรู้สึกของคนที่พูด เป็นความรู้สึกของคนที่บอก ความ"เหงา"เป็นความรู้สีกที่ใครหลายๆคนไม่อยากพบเจอ ความ"เหงา"เป็นอารมณ์ที่แสนว้าเหว่ หดหู่ อ้างว้างและเดียวดาย แต่บางคนมีความ"เหงา"คอยมาเป็นเพื่อนถึงแม้ใจจะไม่ต้องการ นานวันก็เริ่มท้อกับความเหงา บางครั้งก็เหมือนนั่งรอใครสักคนมาฉุดมันออกไป แต่บางครั้งความ"เหงา"ก็ทำให้เรารักตัวเองมากขึ้น ความ"เหงา"ทำให้เรามีเวลาไตร่ตรองอดีต ความ"เหงา"ทำให้เรารู้ว่าชีวิตนี้จะขาดใครคนใดคนหนึ่งไม่ได้ คนที่เรารัก คนที่เราห่วง หรือว่า ในเวลาที่เรา"เหงา"มันคือห้วงเวลาที่เรามี"ความรัก"

.............นั่งฟังเพลงเดือนเพ็ญอยู่ท่ามกลางป่าเขาพนาไพรของป่าแห่งหนึ่งแถวโคราช นั่งฟังเพลงบทนี้ทำให้นึกถึงใครบางคนที่เราคิดถึง เสียงบทกวีที่ถ่ายทอดเป็นเสียงเพลงช่างจับจิตจับใจ ยิ่งนั่งฟังกลางแสงจันทร์สาดส่องยิ่งทำให้อารมณ์แห่งความคิดถึงมันหล่อหลอมเสียอยู่เต็มหัวใจ เสียงเพลงบอกฝากความรักกับสายลมไปสู่คนที่เรารัก มันช่างได้อารมณ์หวานซึ้ง อารมณ์สุนทรีย์ของห้วงความรักจริงๆ..........แต่วันนี้เรานั่งเพียงคนเดียว เรานั่งมองแสงจันทร์ที่สาดแสง แสงจันทร์ที่อาบตัวเราเหมือนจะบอกเราว่า"คนที่เจ้ารักเขาไม่กลับมาแล้ว...คนที่เจ้ารักเขาลืมเจ้าหมดสิ้น" นี่คงเป็นความเหงาใช่มั๊ย คงเป็นเวลาที่เราเหงาเหลือเกินจริงๆ เงยหน้ามองจันทร์ มองแสงที่รายล้อม น้ำตามันอยากจะไหลริน น้ำตามันอยากจะปรี่ล้น ลนาครับ....ผมลืมคุณไม่ได้จริงๆ

................ตอนแรกที่รู้ว่าตัวเองจะต้องถูกย้ายมาทำที่ลาวก็อดนึกในใจว่ากรรมของเราจริงๆ ผมมองประเทศเพื่อนบ้านเป็นเพียงเมืองเล็กๆไม่น่าอยู่ มองว่าประเทศเขาด้อยกว่าเรามากนัก แต่ด้วยสายงานที่ผมจะต้องรับผิดชอบ ผมก็น้อมรับโดยดี ผมจำได้วันที่ผมนั่งรถข้ามสะพานมิตรภาพไทยลาว ผมมองเหลียวกลับไปทางด้านหลัง มองไปที่เมืองหนองคายฝั่งไทย อืมมนี่เรากำลังออกจากประเทศไทยจริงๆ ผมมองบ้านเมืองของพี่น้องลาว มองเห็นความล้าหลังกว่าที่เราเคยอยู่ ถนนดูแคบๆ ถนนเป็นเหมือนประเทศไทยเมื่อสามสิบสี่สิบปีก่อนที่ถนนทำโดยการวางหินก้อนเขื่องแล้วราดด้วยยางมะตอยก่อนที่จะโรยด้วยหินเกล็ดเม็ดเล็กๆ รถบดถนนก็วิ่งไปมาทับให้มันเรียบเท่านั้น ผมมองด้วยแววตาเฉยชากับเมืองนี้ ผมนั่งรถอีกไม่ไกลก็มาถึงโรงเบียร์ที่ผมต้องมาทำงาน โรงงานดูเล็กกว่าที่ผมเคยทำมากนักแต่ก็ดูสะอาดตา ผมได้รับการต้อนรับอย่างดีจากเพื่อนๆที่นี่ เขาใช้ภาษาไม่ต่างจากเราเท่าไรนัก ผมฟังและเข้าใจกับสิ่งที่เราติดต่อสื่อสาร ห้องทำงานผมก็ดูดี พนักงานเลขาฯผมก็ดูดี ผมไม่คิดหรอกว่าสาวงามเมืองเวียงจันทร์จะสู้สาวงามฝั่งไทยได้ ผมคิดแบบนั้นตั้งแต่ย่างก้าวมาที่นี่ ผมได้รับการดูแลจากเพื่อนคนหนึ่งวื่อวิชัย เขาอาสาพาผมไปเที่ยวชมเมือง พาผมไปรู้จักคนอีกมากมาย ผมยินดีที่ได้ไปแบบนั้น ผมไม่คิดหรอกว่าเมืองแห่งนี้จะมีอะไรดึงดูดใจผมไปมากกว่าประเทศไทย ผมไม่ชอบเลยกับการจราจรที่นี่ ผมไม่ชอบขับรถพวงมาลัยซ้าย ผมไม่ชินกับการขับรถชิดเลนขวา ผมให้วิชัยเป็นผู้นำทางตลอดถึงแม้ผมจะขับรถได้ก็ตาม ผมมองหญิงชายที่ขี่รถจักรยานตามท้องถนน มองสาวบางคนที่เดินใส่ชุดผ้าถุงยาวๆ มองใบหน้าขาวๆของพวกเธอ ผมเฉยกับสาวแบบนี้ ผมได้รู้จักหัวหน้าฝ่ายที่ผมมาอยู่ด้วย พี่เขาเป็นผู้ใหญ่ที่น่านับถือ เขาดูสะอาดและมาดดีมากๆ เขาเกิดที่ลาวและเป็นคนลาวโดยสายเลือด พี่เขาชื่อสุชาติ ผมจะเรียกเขาว่าพี่ชาติ เขาเล่าประสพการณ์ เขาพูดถึงความเกี่ยวดองของพี่น้องไทยลาว พี่ชาติคงมองผมรู้ว่าผมรู้สึกอย่างไรกับที่นี่ พี่เขาดักอารมณ์และความรู้สึกผมเสียหมดเลย ผมเข้าใจมากขึ้นและทำตัวทำใจเสียใหม่กับที่นี่ พี่ชาติมีลูกสาวคนหนึ่ง เธอสวยเหลือเกิน สวยจนผมไม่คิดว่าจะมีสาวงามขนาดนี้ที่บ้านเมืองนี้ ผมมองเธอตั้งแต่แรกเห็น ผมมองความงามที่มีอยู่เต็มตัวเธอ ใบหน้า แววตา ริมฝีปากรวมถึงรูปร่าง เธอสวยไปหมดจริงๆ การแต่งกายของเธอถึงแม้จะอนุรักษ์นิยม อนุรักษ์ประเพณีลาว แต่เธอก็เติมแต่งใบหน้าให้ดูร่วมสมัย ผ้าที่เธอสวมใส่เป็นแบบพี่น้องลาว ผ้าถุงยาวคุมข้อเท้า เสื้อแขนยาวถึงข้อมือ เสื้อเข้ารูปจนดูเห็นความงามของเรือนร่างเธอที่แสนจะงามงด ทรวดทรงเธอดูอิ่มเอิบน่าถนอม ใบหน้าที่แต่งแต้มสีสรรก็ดูดีมีความทันสมัยในตัวเอง มัสคาราที่เธอปรุงแต่งก็เน๊นดวงตาคู่นั้นให้น่ามอง ดวงตาที่แสนหวานก็ยิ่งหวานมากขึ้น ผมจ้องมองเธอจนลืมมารยาทไปเสียทีเดียว พี่ชาติยิ้มให้ผมก่อนที่จะแนะนำให้ผมรู้จักเธอ ลนา...คือชื่อของลูกสาวพี่ชาติ ลนาเรียนจบก็มาทำงานที่บริษัทฯใกล้ๆที่นี่ ลนาจบทางการบัญชี ลนาเธอมีเสน่ห์เหลือเกิน เสน่ห์ที่ท่วงท่า เสน่ห์ที่การพูดคุย ผมเองถึงกับลืมประเทศไทยไปชั่วขณะ ตั้งแต่วันนั้นผมก็ถือโอกาสมาเยี่ยมพี่ชาติที่บ้านบ่อยขึ้น ซื้อของฝากตามแบบนิสัยคนไทยที่ชอบเอื้อเฟื้อ ผมได้คุยกับลนามากขึ้นจนเราสองคนเริ่มสนิดกัน ถามว่าผมมีดีตรงไหนที่จะมัดใจลนาได้ ผมก็มองตัวเองนะ และก็เชื่อว่ารูปร่างอย่างผม ใบหน้าอย่างผม และการพูดคุย ผมก็สามารถมัดใจเธอได้เช่นกัน แต่ติดที่ว่า....ลนามีคนรักหรือยังเท่านั้นเพราะผมยังไม่ได้ถาม แต่อีกฟากหนึ่งของความคิด...ผู้หญิงสวยขนาดนี้จะไม่มีใครมาจับจองเลยหรือ หน้าที่การงานเธอก็ดี โอยย...ความคิดมันต่อต้านกันเอง...

................โรงเบียร์ที่ผมทำอยู่มีงานมากมายกว่าที่ผมเคยทำ ที่นี่บุคลากรน้อยอาศัยช่วยกันหลายตำแหน่ง ผมชอบนะผมเริ่มชอบกับเมืองนี้ให้แล้ว ผมได้ไปเที่ยวที่ประตูชัย ผมได้ไปที่วัดพระแก้ว ผมไปกราบพระอย่างชาวพุธ ผมได้ไปเดินเที่ยวดูตลาดที่นี่ แน่นอนผมต้องไปกับลนา ผมชวนเธอทุกครั้งที่อยากทำความรู้จักกับเมืองเวียงจันทร์ ผมชอบทานอาหารพื้นบ้าน ชอบทานอาหารกับลนามากๆเพราะเธอน่ารักและเวลาทานข้าวด้วยกันผมชอบจ้องตาเธอ มันทำให้ผมทานข้าวได้น้อยลงเพราะมัวแต่มองเธอ ผมจะได้ไม่อ้วนแบบนั้น ลนาจะยิ้มหวานๆทุกครั้งที่ผมทำเปิ่นเวลาจ่ายเงินค่าข้าว เงินกีบมันดูยาก มันไม่ค่อยเข้าใจ แต่เวลาจ่ายที่ตกใจทุกครั้งเพราะมันจำนวนมากมายเหลือเกิน ทานข้าวที่ครั้งละหลายพันกีบ จากความใกล้ชิดก็เป็นความสนิดใจมากขึ้น จากเดินเดี่ยวก็เป็นเดินเกี่ยวก้อยนิ้วมือข้างนั้น ผมรู้สึกมีความสุขทุกครั้งที่มีลนาเดินเคียงข้าง กลิ่นกายหอมของเธอทำเอาผมจุกอก จุกเพราะใจเต้นแรง กลิ่นกายเธอช่างเย้ายวนความรู้สึก หอม หอมเหลือเกินจริงๆ ผมแอบมองปอยผมยาวของเธอทุกครั้งที่ผมอยู่ใกล้ ผมชอบสัมผัสมือกับเส้นผมสลวยงามของเธอ เส้นผมที่นิ้มเบามือ บางครั้งผมก็เลยไปสัมผัสแก้มนวลเธอ มันนุ่มเหลือเกินจริงๆ หอม ความหอมมันติดมือจนผมไม่อยากล้างออก สวยความสวยของเธอมันมัดใจผมจนแน่นยากต่อการแก้หลุด ผมแทบจะยอมจำนนต่อความรักที่มีต่อเธอ ผมยังไม่กล้าบอกเลยว่าผมคิดอย่างไรกับเธอ ผมกลัวเธอจะไม่รับรัก แต่เมื่อเวลามาถึง "..ลนาครับ...คุณรู้สึกอย่างไรที่ผมเข้ามาในช่วงเวลานี้กับลนา....ผมถามก็เพราะผมมีคำตอบของผมเช่นกันที่ผมรู้สึกถึงเวลาตอนนี้" ลนายิ้มอายๆก่อนที่จะให้ผมตอบก่อน "ผมรู้สึกว่าที่นี่เป็นเหมือนบ้านผมอีกแห่งหนึ่ง....รู้สึกอบอุ่นที่มาอยู่ที่นี่...และรู้สึกดีและอบอุ่นมากขึ้นที่มีลนามาอยู่ใกล้....ผมไม่แน่ใจนะว่าแบ
บนี้เขาเรียกว่าความรักหรือเปล่า...แต่ผมอยากให้ลนาเข้าใจแบบนั้นนะครับ" ผมบอกกับเธออย่างจริงใจจนเธออายหน้าแดง แววตาเธอประกายแสงเมื่อยามเธอจ้องมองผม รอยยิ้มที่เปิดเผยของเธอยามนี้ช่างกระชากใจผมเหลือเกิน รอยยิ้มที่ซ่อนความน่ารัก ความเดียงสา ผมหลงรักเธอเข้าแล้วรู้ไหม...พระเจ้ารู้ไหมว่าผมรักเธอ...ผมอยากตะโกนบอกให้ก้องโลกแบบนั้น.....

................พี่ชาติไม่ห้ามเราคบหาแต่เขาก็เตือนด้วยความห่วงใยลูกสาว ผมรู้ถึงความรู้สึกนี้ รู้ถึงเหตุผลในบางครั้งที่พี่ชาติคุยกับผม ผมต้องทำตัวให้ดีให้พี่ชาติเข้าใจ ผมต้องทำตัวให้พี่ชาติไว้ใจไม่ใช่หรือ จากเดือนเป็นปีที่ผมกับลนาคบหากัน ผมไม่คิดว่าผมจะมีอุปสักกับความรักที่ผมมีต่อเธอ ผมไว้ใจและเชื่อใจคนที่ผมรัก ผมให้เกียรติคนที่ผมรัก แต่....ผมก็ต้องพบกับฝันร้าย พบกับอุปสักความรักอย่างไม่น่าเชื่อ ลนามีคนมาคบหาอีกคน ผมไม่รู้เลยจริงๆ ผมไม่คิดว่าเธอจะเป็นเช่นนั้น ผมรับรู้จากปากเธอเอง รับรู้จากเพื่อนของผม แต่พี่ชาติ พี่ที่ผมเคารพเขากลับไม่บอกเนื่องนี้ เขาปล่อยให้ผมเรียนรู้เองด้วยตัวเอง ผมผิดหวัง ผมเสียใจ ผมทำในสิ่งที่ไม่น่าจะทำกับเธอ...ทำกับคนที่ผมบอกว่าผมรักแบบนั้น.....ผมถามความจริงกับลนา ผมเกี้ยวกาจกับลนา ผมโมโหกับเธอ ผมทำหลายสิ่งหลายอย่างที่ผมไม่น่าทำ ผมฉุดเธอจากอ้อมกอดพ่อของเธอ ผมพาเธอมาเป็นเมียผมโดยที่เธอยังไม่พร้อม แต่เมื่อผมสารภาพและบอกความรู้สึกที่ผมมีต่อเธอมากมาย ลนาดูอ่อนลงและเข้าใจผม เธอบอกเธอเลือกผม...เท่านี้ก็เกินพอแล้วใช่ไหม...เท่านี้ก็เป็นความสุขแล้วใช่ไหม...แต่เปล่าเลย....ผมและเธอถูกชายคนรักของเธอตามมาพบ เขาทำร้ายผม เขาทำร้ายเธอ ผมได้แต่นั่งมองลนาถูกชายคนนั้นลวนลาม ผมถูกจับมัดอีกห้อง พวกนั้นให้ผมแอบดูอย่างเงียบๆอีกห้องหนึ่ง ชายคนนั้นดูเป็นผู้ทีอิทธิพล มีลูกน้องมากมาย ผมเห็นลนากับชายคนนั้น โอยย...ไม่นะ...อย่าทำเธอแบบนั้น...ผมได้แต่ร้องออกมาเพียงสั้นๆก่อนที่ผมจะถูกพวกมันชกต่อย มันตะคอกใส่ผมบอกว่าให้เงียบเดี๋ยวอดดูของดีหรอก มันหมายถึงการดูลนาถูกขืนใจแน่นอน ผมเงียบเพราะอาการจุกท้อง สายตาผมยังจ้องมองผ่านช่องประตูนั้น ลนาคนที่ผมรักกำลังถูกชายคนนั้นกอดจูบ เธอถูกเขาถอดเสื้อผ้าจนร่างเปลือยเปล่า ลนาได้แต่นอนร้องไห้ เธอมองไปรอบๆห้องอย่างสิ้นหวัง ลนาพยายามต่อสู้แต่เธอไม่มีเรี่ยวแรงที่จะต่อต้าน ผมจ้องมองด้วยความรันทดและหดหู่ใจ ลนาดิ้นจนหมดแรงดิ้น ลนาร้องไห้จนหมดน้ำตา ร่างเธอเปลือยอวดสายตาผมกับคนพวกนั้น เรือนร่างเธอช่างงดงาม รูปร่างเธอช่างแสนสวย ผมจ้องมองเธออย่างลืมตัวกับสิ่งนั้น ผมเห็นเธอถูกชายคนนั้นกอดจูบ ผมเห็นลนาดีดดิ้นเมื่อเธอถูกชายคนนั้นก้มโลมเลีย เธอถูกเขาสอดปลายลิ้นสัมผัสจนลนาเองต้องร้อง...ลนาปล่อยชายคนนั้นโถมกายหา ชายคนนั้นทาบทับร่างเธอ เขาสอดใส่ในตัวเธอ โอยย..หัวใจผมสลาย ลนาดิ้นเบาๆก่อนที่เธอจะหยุดนิ่ง...เขาสอดเข้าออกในร่องหลืบเธอ เขากดมันเข้าลึกจนผมแทบคลั่ง เขาจับเรียวขาเธออ้าออกแล้วกดร่างทับลงแรงๆ ท่อนเนื้อที่ผมเห็นมันกดเข้าออกในร่องกลีบงามเธอจนมิดคา ผมเสียวซุบกับสิ่งที่เห็น ลนาครางเสียงเบาๆเมื่อเขาคนนั้นกดเข้าออกเร็วๆ ลนาเธอหลับตามิดเมื่อชายคนนั้นดึงท่อนเนื้อออกมาแล้วกดลงแรงๆลนาผวาตัว ลนาร้องคราง ลนาเอามือกอดเอวเขา ลนาร้องเสียงกระเส่าอย่างไม่น่าเชื่อ ลนาเอื้อมมือกอดเขาแน่นก่อนที่เธอจะครางเสียงดังๆ โอยย...เธอปล่อยใจไปกับเขาแล้วหรือ ชายคนั้นคงรู้ท่วงท่า รู้จังหวะของความสุข เขาดึงท่อนเนื้อนั้นออกมาหมด โอยย..ผมแทบบ้ากับการเห็นสิ่งนั้นของเขา มันเข้าไปได้อย่างไรขนาดนั้น ลนาคงเจ็บ ลนาคงปวดร้าว ชายคนนั้นเอาท่อนเนื้อนั้นมาจ่อที่ปากเธอ โอวววพระเจ้า..ไม่นะ ลนาเงยมองเขา มองสิ่งนั้น ลนาเบือนหน้าหนี ก่อนที่เธอก้มหน้าลง เขาเชยคางเธอขึ้น เขามองเธอก่อนบอกกับเธอ.."ลนา...ทำให้ผมสุขทีนะ...ทำผมด้วยปากนะครับ" ลนาเงยหน้ามองเขา สายตาเธอดูเฉยชา แต่เมื่อเขากดท่อนเนื้อนั้นมาใกล้ๆที่ปาก โอวว...ลนาอ้าปากรับมันเข้าไป...ลนาเธอดูดอมให้เขา เธอรูดของเขาเข้าออกในปาก เธอดูด เธออม เธอโลมเลีย ลนาใช้ปากให้เขาเก่งเหลือเกิน ลนาดูดของเขาลึกๆ ดูดจนเขาคนนั้นร้องครวญ ลนาเงยมองเขาที่กำลังสุข ลนาเอามือจับของเขา ลนารูดให้เขาแล้วอ้าปากเลียปลายท่อนเนื้อ โอวว...ผมจ้องมองสิ่งที่ลนาทำ มองความเก่งกาจของท่วงท่าที่ลนามี ลนาอ้าปากอมดูด เธอดุดจนเขาตัวโก่งเสียว เธอเอามือรูดจนเขาร้องครวญ ลนาดูดลึกๆ ดูดจนมิดคาข้างใน เธอกดปากรูดเข้าออก เธอกำแน่นๆแล้วรูดเร็วๆ ลนาทำจนเขาคนนั้นแอ่นร่าง ลนาดึงเขาโน้มตัวลง เธอผลักร่างเขาลงกับพื้น โอวว...ลนาขึ้นบนตัวเขา เธอเอามือจับท่อนเนื้อของเขาสอดใส่ข้างในเธอ ลนานั่งทับตัวเขาแล้วขย่มร่าง นมสวยเธอกระเพื่อมไหว นมสวยเธอกระเพื่อมสั่น มือเฮกดคลึงเต้านมตัวเอง เอวเธอร่อนโยก ลนาร้องครางพร้อมบีบนมตัวเอง ลนากดกระแทกเนินกลีบลงกับเขา ลนากดคลึงโยกเอวจนเขาร้องครวญ ลนาสั่นไปทั้งตัวเมื่อเธอกดเอวแรงๆ เธอบีบนมตัวเองแรงๆ โอยย...ลนาร้องเสียงเสียวเหลือเกิน เนินเธอบดขยี้กับเขา เนินเธออ้าอมท่อนเนื้อของเขาแน่น ลนายกก้นสูงก่อนกระแทกลงแรงๆ ลนากดแระแทกอย่างได้อารมณ์ เธอร้องครางอีกครั้งเมื่อเธอเสียวซ่าน เขาคนนั้นนอนร้องครางดัง ปากสูดลมเสียงฝืดๆจนผมแทบบ้า ลนาร้องบอกเขาว่ากำลังสุข ลนาบอกเขาว่าเธอใกล้ถึงสวรรค์แล้ว เธอยกก้นกดลงแรงๆ ร่อนส่ายจนผมเสียวไปกับเธอ ลนาจับมือเขาขึ้นมาบีบนมตัวเธอ เขาบีบจนลนาร้องครวญ ลนาเด้งร่อนสะโพก ลนากดส่ายโยก "อืยย...ซีดด..เสียวเหลือเกิน....อุยยย..." ชายคนั้นจับร่างลนากอดแล้วเขาก็ขึ้นนั่งหันหน้าเข้าหาเธอ เขาจูบเธอพร้อมกอดเอวเธอแน่นๆ มือเขาจับก้นสวยของลนาบีบแล้วกดเข้าหา เขาโยกกับลนาในท่านั่งแบบนั้น โอยยย...ลนากรีดร้องด้วยความเสียว ลนากอดเขาโยกแรงๆ ลนากดปากจูบเขาแน่น..ลนากดเอวขึ้นลงกดแรงๆจนร่างสั่นไหว เอจูบเขา กอดเขา ก้นเธอกดกระแทกกับเขา เขายิ่งกดมือกับก้นเธอกดก้นเธอโยกเข้าจนแทบร่างสลายไปด้วยกัน ร่างสองร่างกอดกันแน่น มือทั้งสองคนประสานแนบ ตัวเบียดเสียดยัดเยียดอารมณ์ให้กัน ลนาร้องเมื่อเธอ....โอววง...ซีดดด...ลนาเกร็งกระตุกตัวแรงๆก่อนที่จะเงยหน้าาเชิดส่าย ลนาเอามือกอดคอเขาแล้วกดเอวร่อนกับเขา ท่อนเนื้อนั้นคงสอดลึกจนเธอร่อนแบบนั้น เธอคงเสียวจนยับยั๊งใจไม่ไหว ลนากดแรงๆกับสิ่งนั้น เธอร่อนเอวแรงๆจนเขาและเธอซบกอดกันอีกครั้ง ปากจูบปากกันอีกที เขาล้วงมือจับนมเธอคลึง เขาบีบนมเอ คลึงนมเธอบีบ ลนาปล่อยเขา ปล่อยใจกับเขา....อ่ายยย

...............ผมต้องสะดุ้งเมื่อพวกมันในนั้นหนึ่งคนบอกกับผมว่า"เดี๋ยวดูพี่เอามั่งนะไอ้น้อง" เขาพูดจบก็เดินเข้าไปในห้องนั้น ชายคนนั้น ชายที่บอกเป็นคนรักของลนาเดินกลับออกมา ดูเขาไม่สนใจลนาเลยว่าจะเกิดอะไรขึ้นอีกกับเธอ ลนานอนนิ่งกับเตียง เธอนอนมองเพดานห้อง ชายอีกคนที่เดินเข้าไปก็แก้ผ้าออกทันที ผมตกใจกับสิ่งที่เห็น ตกใจกับสิ่งที่จะต้องเกิดขึ้น ลนาตกใจกลัวมากแล้วเธอก็เขยิบร่างไปที่ผนังห้อง เธอเอามือคว้าเสื้อที่กองขึ้นมาปิดเรือนร่าง ลนาร้องห้ามชายคนนั้น ก็ต้องห้ามแน่ๆเพราะชายคนนี้ช่างน่ากลัว รูปร่างไม่ผิดกับโจรห้าร้อยจริงๆ หนวดเครารกรุงรัง เนื้อตัวดูดำเหมือนถ่าน เขายิ้มให้ลนา ยิ้มอย่างผู้ชนะแบบนั้น เขาเอามือจับท่อนเนื้อตัวเองที่กำลังแข็ง เขายืนรูดมันให้ลนาเห็น ลนาเบือนหน้าหนีความอดสู ลนาก้มหน้ามองตัวเองแบบนั้น ท่อนขาเธออวดสายตาเขา นมสวยเธออวดเห็นทั้งสองเต้า ก้นเธอช่างงามเนียนเนื้อ ผิวเธอขาวแบบนี้มันให้อารมณ์กับชายคนนั้นแน่นอน เขายืนเอามือรูดท่อนเนื้อให้เธอดู เขาดึงมือลนาเข้ามาใกล้ๆ เขาเอาท่อนเนื้อของเขาที่กำลังแข็งตัวเต็มที่จ่อที่ปากลนา "ไม่นะ..ลนาอย่าทำ..".ผมร้องบอกกับเธอในห้องนี้จนถูกพวกมันกระทืบที่ตัวแรงๆ ผมจุกจนตัวงออีกครั้ง ผมเห็นลนาอ้าปากรับเพราะมันกดท่อนเนื้อจ่อเข้าปากเธอ ลนาอมให้มัน ลนาดูดให้มัน โอยย...ผมจะบ้าตาย ลนาอมดูด ดูด ลนาเอามือจับของมันแล้วเงยมองเขา ลนาอ้าปากดูดแล้วเงยมอง เธอมองเขาที่ยืนร้องคราง ลนาอมดูดลึกๆให้มัน ลนาดูดอมรูดให้มัน รูดจนมันร้องเสียงกระเส่า ลนาเร่งปากรูด มือจับของมันกำแน่นๆ ลนาอมรูดแล้วดูดอีก ดูดจนมันร้องเสียงดัง ลนาทำให้มันแบบนั้น ทำจนมันยืนแอ่นเกร็งกับเธอ มันกดกระแทกกับปากเธอ มันกดของมันเข้าในปากเธอลึกๆ มันโยกกับปากเธอ โยกจนแก้มลนาพองโต มันกดหัวลนาเด้งเข้าออก มันกดคลึงโยกท่อนเนื้อข้างใน อุยย ดูมันเสียวมากๆ ลนาเงยมองมัน ลนาดูดของมันทั้งลำท่อน มือเธอกำรูด รูด อุยยย...ซีดด....มันจับตัวเธอขึ้นแล้วดันตัวหนอนหงายกับขอบเตียงนั้น ร่างเธอพาดกับเตียงเพียงครึ่งตัว เอวเธอก้นเธอพาดที่เตียงปล่อยขาตกกับพื้นห้อง มันเสยมือจับเรียวขาเธออ้าทั้งสองข้าง มันก้มมองจ้องตรงนั้น มันมองเนินกลีบงามของลนา มองแคมเนื้อที่ดูสวย มองแคมเนื้อที่อ้าอวดเห็น มันจ้องติ่งเนื้อที่ดูระริกกับแสงไฟ ช่องคลอดเธออ้าเห็นความฉ่ำเยิ้มของน้ำกามที่ไหลริน มันกดนิ้วสอดเข้าสองนิ้ว อุ๊ย...ลนาร้องและแอ่นเนินดีดขึ้น เธอคงเสียววูบที่ถูกแบบนั้น มันกดนิ้วเข้าออกในร่องกลีบ นิ้วสองนิ้วเบียดถูจนกลีบร่องเธอดูคับแน่น มันกดลึกแล้วโยก มันดันลึกๆแล้วส่ายไปมา มันกดแรงๆ ซอยเข้าออกเร็วๆ อุยย..ลนาครางพร้อมเอวร่อนกับมือนั้น มันกดตัวทาบเธอ มันเอาท่อนเนื้อที่ดูยาวจริงๆจ่อที่ช่องคลอดลนา มันกดผลึกลงจนลนาร้อง"อุ๊ย...ซีดดด" ลนาถูกมันแทรกตัวเข้าเรียวขาเธอถูกวงแขนมันง้างค้ำทั้งสองข้าง ตัวมันกดท่อนเนื้อเข้าใส่ มันกดกระแทกจากเบาๆช้าๆ มันเร่งเร็วขึ้น เร็วขึ้น มันกดลึกๆ มันกดแรงๆอีกครั้งก่อนที่มันจะโยกเอวจนลนาร้องครวญ ลนาเอามือจับแขนมันทั้งสองข้างบีบเกร็ง มันกดอีก กดแรงๆ เสียงมันกระแทกลงเนื้อกระทบเนื้อดังรัญจวน ลนาครางเสียงกับมัน ลนาร่อนเอวกับมัน " เสียวจัง...คุณนานี่โคกงามจริงๆ...ทั้งงามทั้งเอาก็มันด้วย...ผมละเสียวไปหมดแล้ว..อุยย...ซีด.." มันบอกความรู้สึกของมันให้เธอฟัง ยิ่งเสียวมันยิ่งกดกระแทก..เสียงกระแทกดังผึกๆจนผมยังเสียวกับเธอ ลนาร้องครางหงิงๆเมื่อมันกระแทกแบบนั้น เธอเริ่มร่อนเอวมากขึ้น ลนาร่อนสะโพกจนมันเองก็เสียวจนร้องเหมือนกัน "อุยย...คุณนา..เก่งจริงๆ...โคกตอดของผมจนน้ำจะออกอยู่แล้วรู้ไหมครับ" มันร้องบอกเธอเหมือนจุดไฟราคะให้กับลนา ลนาแอ่นเนินเด้งกับมัน เธอจับแขนมันบีบแน่น เนินเธอที่ถูกกดกระแทกก็ร่อนเหลือเกิน ลนาร่อนเนินจนมันร้อง มันเร่งกระแทก กระแทกดังผึกๆๆๆ...อืยย...ผมทนแทบไม่ได้ที่เห็นแบบนั้น ผมได้ยินเธอร้องโหยหา เห็นเธอร่อนกำหนัดแบบนั้น ลนาครางเสียงออกมาดังๆ "อืยย...ซีดด...อุยย..ซีดด....อ่ายย...เสียว...ซีดด..." มันได้ยินเธอร้องถึงกับกระแทกท่อนเนื้ออัดเข้าไปแรงๆ ลนายิ่งร้องมันยิ่งกดกระแทก กระแทก...โอยย...ลนาดิ้นเร่าๆเมื่อเธอถึงจุดสุดยอด...เธอร้องบอกมันว่าเธอกำลังจะเสร็จ...เธอร้องบอกมันว่าเธอน้ำออกแล้ว...อ่ายย...เธอจับแขนมันแน่นก่อนที่ร่
างเธอจะแอ่นเร่าๆ...มันกระแทกอีก..เสียงกระแทกดังจับดวงใจผมจริงๆ ผมมองเธอกำลังสุขกับมัน มองเธอเสียวกับสิ่งนั้น ผมจ้องดูดเธอ มองเธอที่นอนให้ชายคนนั้นทำกับเธออย่างปล่อยใจ ผมมองสายตาเธอที่เหมือนพบความสุขมากมาย มองแววตาที่ดูเหมือนเธอก็ชอบแบบนั้น เธอจ้องสิ่งนั้นของชายคนนั้นเมื่อเขาดึงมันออกมา เธอมองเหมือนเสน่หาสิ่งนั้น ลนาแอบจ้องไม่ละสายตา เธอคงหลงไหลความยาวที่ไม่เคยเจอแบบนี้ ก็จริงๆนะเพราะของมันคนนี้ช่างยาวเหลือเกิน....

...............ผมนึกว่าจะจบแบบนี้แล้วมันจะปล่อยเราทั้งสองคนแต่เปล่าเลย มันขังเราไว้ มันจับเราสองคนแยกกันอยู่ ลนาต้องอยู่ในห้องนั้นด้วยร่างกายที่เปลือยเปล่า ร่างที่ไล้อาภรณ์สวมใส่ ผมห่วงเธอ กลัวเธอจะรับอันตราย แต่เมื่อเย็นวันนั้นก่อนที่เราสองคนจะถูกมันปล่อยตัวออกมา มันบอกให้ผมกับลนามีเซ็กซ์กันให้มันดู ผมไม่มีอารมณ์เลยจริงๆ อารมณ์ไม่เกิดหรอกในสภาพแบบนี้ แต่ลนาเธอบอกผมว่า..."เราร่วมรักกันเถอะ...ทำให้พวกมันดูแล้วมันจะปล่อยเราสองคน" ผมมองหน้าลนา มองแววตาของเธอที่จริงจัง ลนาเปลือยกายให้ผม เธอถอดเสื้อผ้าผมออกทุกชิ้น เธอจ้องมองสิ่งนั้นของผมที่สงบนิ่ง เธอเงยหน้ามองผมอีกครั้งก่อนที่เธอจะบอกผมให้ทำกับเธอ ผมเฉย ผมยอมรับว่าไม่มีความต้องกรเลยน กลัว ไม่ชอบแบบนี้แต่ลนา...ลนาเธอเข้ามากอดผม จับของผมให้ผมสู้กับเธอ เธฮรูดเบาๆ เธอปลุกเร้าอารมณ์ผม เธอนั่งลงแล้วอ้าปากดูดให้ผม...โอยย..ผมเสียว..เสียว...ผมเกร็งตัวกับเธอ...อืยยย...ลนาอ้าปากดูด...ดูดแล้วเลียพวงของผม...พระเจ้า...มันเสียวจนผมแข็งขืน...ผมแข็งชูหัวต่อหน้าเธอ...ลนาจ้องมองมัน...เธอดูถนอมมันมากกว่าของพวกนั้นที่เธอทำ ลนาเงยมองผมอีกแล้วอ้าปากอมดูด...เธอดูดรูดจนผมเสียว...เธอโยกปากกับของผม...ดูดของผม..ดูดเข้าลึกมากๆ..ลึกจนผมทนไม่ไหว...เธอเลียอีก..เลียที่พวง...เลียที่หัว...เธอดูดเม๊มตรงหัวจนผมเกร็ง ผมร้องครวญเมื่อเธออมทั้งท่อนแบบนั้น เธอรูดปาก รูดเข้าออกเร็วๆ...อุยยย...ผมจะ...ผมทนไม่ไหวจริงๆ...อืยยย...ซีดด...ลนาเงยมองผมแล้วดูดอีก...ดูดแรงๆ...มือกำแล้วรูด...รูด....โอยย..ผม...อดใจไม่ไหวแล้ว..ผมเกร็งแล้วเอามือจับหัวเธอโยก...ผมกดท่อนเนื้อเข้าในปากเธอแล้วโยก...โยก...โยก....อุยย...ผมเกร็งกระตุกเลย...อืยยย...น้ำผมแตกในปากเธอ...น้ำผมพุ่งในปากเธอ...ซีดด...เธออมดูด...เธอดูดกลืนน้ำรักของผม...เธออมคาเอาไว้...เธอดูดหัว...ดูด..ดูด....ผมกระตุกตัวหลายๆครั้ง...เพราะมันเสียว...มันหวิวเหลือเกิน...น้ำผมยังพุ่งข้างในปากเธออีก...เธอก็ดูดกลืนหมด...เธอเก่งจริงๆ....เก่งจนผมต้องยอมแพ้กับตัวเอง....

..................ผมกอดเธอหลังจากเราสองคนออกมาจากที่นั่น เราสองคนกลับไปบ้านด้วยความอิดโรยเหลือเกิน ผมนึกถึงภาพเหล่านั้น นึกถึงสิ่งที่เกิดขึ้น พี่ชาติรู้เรื่องราวแล้วโกรธผมมาก โกรธที่ผมทำแบบนั้น โกรธที่ผมเห็นแก่ตัว ผมผิดมากใช่มั๊ย.......ผมกลับมาเมืองไทย กลับมาอย่างผิดหวัง ผมอยากจะลาออกด้วยซ้ำแต่ก็ยั๊งคิด ผมลางานอยู่คนเดียวที่บ้าน ผมพยายามจะลืมจะเข้าใจ ผมนั่งนึกยามที่นั่งเหงาอยู่กับบ้าน ผมนั่งคิดยามที่นั่งอยู่คนเดียว เหงากับตัวเอง ซึมเศร้ากับตัวเอง มองท้องฟ้ายามเดือยหงาย มองหมู่ไม้ยามลมหวน ผมนั่งเหงากับความรู้สึก นั่งนึกถึงความที่เกิดขึ้น ผมตัดสินใจกลับไปที่ลาวอีกครั้ง ผมอยากไปหาลนา อยากไปปรับความเข้าใจกับเธอ ที่แล้วมาเหมือนผมทิ้งเธอเหมือนผมไม่รักเธอหลังจากวันนั้น ผมยอมรับว่าผมขาดเธอไม่ได้ ผมรักเธอมากกว่าที่จะไปจากเธอ ...............รถวิ่งมาถึงที่ทำงานผมตรงไปหาพี่ชาติ ผมเข้าไปบอกกับพี่ชาติว่าผมต้องการแต่งงานกับลนา พี่ชาติจ้องสายตาผม มองหน้าผมที่ยืนตรงหน้า "สายไปแล้ว" พี่ชาติบอกผมว่ามันสายไปแล้ว ลนาไปจากที่นี่แล้ว ลนาหลบเรื่องร้ายไปที่เมืองอื่น เธอไม่ต้องการพบเจอกับใครอีกรวมถึงผมด้วย ลนาบอกลาทุกสิ่งทุกอย่าง บอกลาความรักและทางโลกที่หลอกลวง......

.....................สิ่งที่เกิดขึ้นผมไม่เคยลืม ผมนึกถึงเธอเสมอถึงแม้เธอจะไม่กลับมาหาผมแล้วก็ตาม ผมนั่งมองเดือนที่สาดแสง นั่งมองเงาจันทร์ที่พาดผ่าน
ผมเงยมองฟ้า มองนภายามค่ำคืน ผมเห็นใบหน้าของเธอ ใบหน้าของคนที่ผมรัก แต่ไม่มีเธอแล้วยามนี้ ผมต้องเหงา ผมต้องทุกข์ทนกับความรู้สึก
ผมสั่นสะท้านยามที่ลมหนาวพัดผ่าน ผมยิ่งสั่นสะท้านยามที่เพลงบอกฝากรักกับสายลม....เดือนเพ็ญอย่างนี้ผมยิ่งคิดถึง คิดถึงเธอทุกลมหายใจ...ทุกลมหายใจจริงๆ.........

.......อารมณ์เหงาๆอย่างนี้ก็อยากเขียนเรื่องราวที่แสนเหงาออกมาเช่นกัน...ถึงแม้จะไม่ใช่เรื่องเขียนที่ดีที่สุดแต่ก็เป็นเรื่องเขียนที่เขียนออกมาจากใจจริง.
..อยากเล่า....อยากบอก....ไม่รู้สินะถ้าวันหนึ่งได้เจอคนที่เคยรักแบบนั้น คนที่เรารักเขามากที่สุด และถ้าเราต้องจากเธอไป เราจะอยู่ได้ไหมถ้าขาดเธอ.....
อ่านเพลินๆนะครับเพียงอยากจะเขียนเท่านั้นเรื่องนี้...ก็"เหงา"นี่ครับ