ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทีใครทีมัน 3

เริ่มโดย err, กันยายน 01, 2010, 02:10:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

คุณอรปรียาลืมตาขึ้นมาก็ต้องตกใจ เมื่อเห็นคนงานตัวดำในสภาพใส่แต่เสื้อ ส่วนด้านล่างนั้นมีควยแข็งโด่ชี้หน้าเธออยู่ ส่วนตัวเธอ ชุดนอนหลุดรุ่ย เต้านมอวบโผล่ออกมานอกชุดนอนเต้าหนึ่ง ส่วนอีกเต้ายังมีชุดนอนปิดไว้อย่างหมินเหม่ ที่ง่ามขา นิ้วมือของคนงานกำลังตะบี้ตะบันใช้นิ้วเย็ดหีเธออย่างแรงจนน้ำเงี่ยนกระฉอก "อูยยย..ชัย..ทำอะไรฉัน..ช่วย.....อืมมมม" ยังไม่ทันที่คุณนายจะร้องขอความช่วยเหลือ ชัยก็ประกบจูบที่ปากคุณอรปรียาอย่างรวดเร็ว เขาควานลิ้นไปทั่วปากของนายสาว เธอพยายามจะหันหน้าหนี แต่ชัยก็ตามไปจูบแบบไม่ให้หายใจหายคอ นิ้วก็เย็ดรูหีอย่างแรง แถมยังเอานิ้วอีกนิ้วบี้ที่เม็ดแตด โดนเข้าแบบนี้คุณอรปรียาก็ทนเสียวไม่ไหว เธอค่อยๆตอบสนองการกระทำของชัยอย่างเต็มใจ "ชัยจ๋าาา....ฉันยอมแล้ว..ช่วยฉันทีเถอะนะ" ชัยแสยะยิ้มอย่างผู้ขนะ ตอนนี้เขาเป็นคนคุมเกมสวาทครั้งนี้แล้ว "จะให้ผมช่วยอะไรเหรอคุณนาย บอกผมสิ" "ช่วย...ช่วยทำฉันทีนะ..ฉันอยากเหลือเกินแล้ว" "ให้ผมทำแบบที่ท่านผู้การทำกับสา เมียผมน่ะเหรอ" "อะไรนะ...ผัวฉัน..ทำอะไรสาเหรอ..โอ้ยย..เบาๆ สิ ฉันเสียว..." "ก็ผัวของคุณนายเย็ดเมียผมน่ะสิ ผมแค้นมากเลยมาทำกับคุณนายแบบนี้ไง" ชัย เพิ่มนิ้วจาก 1 นิ้วเป็น 2 นิ้วแล้วทิ่มเข้าหีคุณอรปรียามิดนิ้ว เล่นเอาคุณนายถึงกับแอ่นสะโพก ส่ายหน้าเพราะทั้งเจ็บทั้งเสียว ชัยไม่รอช้าเขาใช้นิ้วเย็ดหีคุณนายต่อไปแถมยังแรงขึ้นมากกว่าเดิม คุณอรปรียาเสียวจนส่ายสะโพกรับจนแถบไม่ติดพื้น สองมือบิดขอบหมอนจนปลอกหมอนแทบขาด "อูยย...ชัยจ๋าา...เธอจะ..ทำฉันเพื่อแก้แค้นผัวฉันก็ได้นะ ซี๊ดดดด......ฉันยอม.. ในเมื่อผัวฉัน...ไป...เย็ดคนอื่นได้..ฉันก็ให้คนอื่นเย็ดฉันได้เหมือนกัน" "คุณนายยอมให้ผมเย็ดแล้วใช่ไหมครับ" "จ่ะ....ซี๊ดดดด...เธออยากเย็ดหีคนแก่อย่างฉันไหมล่ะ" "คุณนายไม่แก่หรอกครับ หีคุณนายยังตอดนิ้วผมอยู่เลย" "เหรอจ๊ะ..ชัยจ๋าา...งั้นเย็ดฉันได้ไหมล่ะ..ฉันอยากได้เหลือเกิน" "อยากได้อะไรเหรอครับ" "อยาก..ฉันอยาก..ซี๊ดดด..ได้...ควยเธอ..มาเย็ดหีฉัน..อยากได้เธอมาเป็นผัว...ชัยจ๋าาา..เป็นผัวฉันซะทีเถอะนะ" ชัยชักนิ้วออกมาจากหีของคุณอรปรียา มีน้ำเงี่ยนติดอยู่เต็มมือ เขาเอามาขะโลมควยขนาดเขื่องของเขา จนลื่นไปทั้งลำแล้วค่อยๆ จดควยลงตรงรูหีของนายสาว ชัยกระเด้าควยเข้าไปในรูหีของคุณอรปรียาอย่างไม่กลัวว่านายสาวจะเจ็บ เธอผวาร้องครางสุดเสียง ไม่สนว่าใครจะได้ยิน เพราะความเสียวที่เธอได้รับตอนนี้มันเกินกว่าที่เธอจะกลั้นเอาไว้ได้ ชัยสะใจที่เห็นควยของเขาค่อยๆ หายมิดเข้าไปในหีของเมียท่านผู้การ เมื่อมิดลำควยของเขาแล้ว เขาก็ไม่มีการพัก เขากระเด้าต่อทันที แคมหีปลิ้นออกมา เมื่อเขาสาวควยออกและยู่กลับเข้าไปเมื่อเขากระเด้ามิดลำ "ชัยจ๋าาา....ควยเธอใหญ่จัง...ฉันเสียวหีจังเลย ซี๊ด" "ไหนบอกว่าอยากให้ผมเป็นผัวไง เรียกผมว่าผัวสิ ไม่งั้นไม่เย็ดต่อนะ" ชัยหยุดกระเด้าเอาดื้อๆ คุณอรปรียาอารมณ์ค้างอย่างแรง จนเธอต้องพูดขอคนงานคนนี้เย็ดเธออย่างสุดร่าน "เย็ดต่อเถอะนะ....ผัวจ๋าาา...ผัวของเมีย...ฉันเป็นเมียเธอแล้ว..ก็เย็ดเมียคนนี้ ต่อเถอะนะ... อูยยย...อย่างนั้น....กระเด้าหีเมียลึกๆ...อา...อร่อยรูหีจังเลย...ผัวใหม่เย็ดมันกว่าผัวเก่าอีก...." "เป็นไง...ควยผัวใหญ่เต็มหีเมียไหม" "จ้ะ...เต็มหีเลย....เมียจะให้ผัวเย็ดทุกวันเลยนะ ไม่ให้ผัวเก่าเย็ดแล้ว..จะให้ผัวใหม่เย็ดคนเดียว... โอยยยย...ไม่ไหวแล้วผัวจ๋าาา..น้ำหีเมียจะแตก...โอยยยย...แตกแล้ว...." คุณอรปรียาเกร็งไปทั่วทั้งร่าง เธอน้ำแตกไปแล้ว ส่วนชัยก็ก้มหน้าก้มตาเย็ดหีอย่างมันส์ควย "เมียจ๋าาา...ผัวแตก...แตกแล้ว..น้ำควยจะออก.." ชัยชักควยออกจากร่องหี แล้วจับควยยัดลงไปในปากของคุณอรปรียา ซึ่งเธอก็ไม่ทันได้ตั้งตัว น้ำควยชัยกระฉูดพุ่งเข้าไปในลำคอของคุณนายอย่างแรง จนเธอสำลัก แต่ชัยไม่สนใจอะไรแล้ว ตอนนี้เขาทั้งเป็นสุขทั้งสะใจ ไม่ได้คิดโกรธแค้นนายท่านแล้ว เพราะการเย็ดครั้งนี้ เขาเหมือนกับได้กำไร อย่างมาก ช่างเป็นบุญของไอ้ชัยจริงๆ..........................

klonsobyedhee