ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กิ๊กเก่า

เริ่มโดย err, เมษายน 21, 2010, 04:34:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เคยมีกิ๊กกันไหมครับ  ผมก็เคยมีแต่เลิกรากันไปนานแล้วไม่เจอกันเลย  ตอนที่ คบกันต่างฝ่ายต่างมีแฟนแล้ว แต่ตอนนั้นผมกับเธอไม่เคยมีอะไรกัน นอกจากเป็นเพื่อนเที่ยวดูหนังกินข้าวโอกาสไม่อำนวยได้แต่สัมผัสภายนอกเธอ เป็นรุ่นน้องของที่ทำงานและมาฝึกงานกับผม คุยกันไปมาเธอมีทีท่าก่อนเลยหันมาคบกัน แต่สุดท้ายเธอมีคนใหม่อีกคนทั้งๆที่มีเธอแฟนเป็นตัวเป็นตนแล้วผมเลยเป็นฝ่าย โบกมือรา คบที่เดียว 3คนไม่ไหว เธอเป็นผู้หญิงรูปร่างดีหุ่นอวบสูงประมาณ170,ขาว,หมวย ผมยาว ยิ่งเวลาเธอใส่กางยีนส์หรือกางเกงที่รัดๆตรงเป้าจะเด่นมากทั้งโหนกนูนและ สะโพกก็ใหญ่หน้าอกพอดีตัว ผมก็ชำเลืองๆอยู่เหมือนกันนึกในใจว่าคงใหญ่น่าดูแต่โอกาสไม่เคยอำนวย จนผมลาออกจากที่เดิมเพราะได้งานที่ใหม่ เราทั้งคู่ไม่เจอกัน2-3ปี ไม่ได้ติดต่อกันแต่เหมือนโชคชะตาจะเล่นตลกที่จะให้ผมได้ฟันเธอจนได้ ผมได้เจอเธออีกหนนึงโดยบังเอิญ ที่สนามบินโดยเราทั้งคู่จะไป ตจว. นั่งเครื่องบินลำเดียวกัน บังเอิญเที่ยวบินนั้นผู้โดยสารไม่มาก ทำให้ผมกับเธอมีโอกาสเปลี่ยนที่มานั่งคุยกัน เลยรู้ว่าเธอมาต่างจังหวัดคนเดียวเพราะที่ทำงานส่งมา ส่วนผมนั้นหน้าที่การงานต้องเดินทางคนเดียวไปดูสาขาต่างจังหวัดอยู่เป็น ประจำอยู่แล้ว  พอเครื่องบินลงผมก็แยกจากเธอ แต่ก่อนที่จะแยกเธอนัดผมทานข้าวเย็น และที่พักของเธอกับผมนั้นคนละโรงแรม  ส่วนตัวผมไม่มีปัญหาเพราะมาจังหวัดนี้ บ่อยและที่ทำงานจะมีรถให้ใช้ ผมเลยบอกเธอว่าจะไปรับเธอที่โรงแรมตอน 1ทุ่ม ส่วนในใจผมกะจะสานต่อเพราะคุยกับเธอบนเครื่องดูมีทีท่าให้เหมือนกัน  ตอน เย็นหลังจากนั่งทานข้าวเสร็จ ผมพาเธอนั่งรถชมเมืองเพราะจังหวัดนี้เธอไม่เคยมา   ตั้งแต่กินข้าวจนมาถึงนั่งรถเล่น เราทั้งคู่คุยกันหลายเรื่อง จนเธอบอกว่าตอนนี้เธอไม่มีใครผมนั่งฟังอย่างเดียวและดูเธอจะมีทีท่ามากขึ้น กว่าตอนอยู่บนเครื่องบางครั้งเธอก็มาซบที่ไหล่ของผมจนเธอพูดว่า"คืนนี้หนู นอนคนเดียวสงสัยต้องเปิดไฟนอน" "กลัวอะไรละ"ผมถามเธอไม่ตอบผมได้ทีเลยพูดต่อ"งั้นให้พี่ไปนอนเป็นเพื่อนไหม "เธอไม่ตอบอีกแต่ยิ้มและเหลือบสายตาขึ้นมามองผมจนได้เวลาผมพาเธอไปส่งที่ โรงแรม และเป็นดั่งใจหวังเธอชวนขึ้นไปคุยต่อที่ห้อง ผมเลยแกล้งลองถามไปว่า"จะให้พี่ค้างที่นี่หรือ" เธอไม่ตอบแต่ยิ้มๆ  ผมเลยบอกว่า"งั้นเลยไปโรงแรมที่พี่พักก่อนจะไปเอา กระเป๋าเสื้อผ้า" เธอบอกว่า"จะมานอนค้างกะหนูงั้นที่พักของพี่บริษัทก็จ่ายฟรี"ผมก็หัวเราะและ ขับรถไปเอาเสื้อผ้าที่โรงแรมกะว่าช่วงที่อยู่จังหวัดนี้จะนอนกับเธอผมแจ้ง โรงแรมว่าเช็คเอ้าท์ออกเลย พอขากลับเธอขอให้แวะซื้อเครื่องดื่มไปกินผมก็เลยซื้อเบียร์ไปครึ่งโหลพร้อม ถุงยาง(ของแบบนี้ยังไงก็เซฟไว้ก่อน) พอไปถึงที่พักเข้าไปในห้องเธอ เราทั้งคู่ก็ดื่มเบียร์และคุยกันเรื่องเก่าๆตอนที่เรายังคบกันอยู่ หลังจากเริ่มตึงๆกันเพราะเบียร์แล้วผมก็เลยลองแย็บๆเธอดูว่า "ทำไมตอนที่เราคบกันถึงไม่โอกาสแบบนี้"เธอก็หัวเราะพร้อมตอบว่า"หนูให้ท่า พี่ตั้งหลายครั้งแต่พี่ไม่สนใจ"ผมก็พูดว่า"งั้นคืนนี้พี่สมใจแล้วสินะ"หลัง จากนั้นผมขอไปอาบน้ำก่อนพอผมอาบเสร็จเธอจึงไปอาบมั่งระหว่างที่นั่งรอเธออาบ น้ำผมไม่ได้เปลี่ยนเสื้อผ้านุ่งผ้าเช็ดตัว นั่งดูโทรทัศน์อยู่บนเตียง ทันทีที่เธออกจากห้องน้ำเธอนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวผิวเธอขาวมากหน้าอกชูดู เต่งตึง และผ้าก็คลุมถึงแค่ขาอ่อนเธอเห็นผมจ้องเลยบอกว่า"มองอะไรไม่เคยเห็นหรือ"ผม บอก"ไปว่าเคยเห็นแต่ของคนอื่น แต่คนนี้เคยแค่ชำเลืองๆไม่เคยเห็นเต็มตาแบบนี้" เธอนั่งลงข้างๆผมและมองหน้ายิ้มพร้อมกับพูดว่า"พี่เราไม่ผูกพันกันนะถ้าเรา ต้องการพร้อมกันก็มาเจอกัน หนูไม่อยากผูกพันกับใคร"ผมก็พยักหน้ารับและดึงเธอมาซบที่บ่าเธอก็โอนตัวตาม มา สักพักผมก็ดึงเธอมาหนุนที่ตักและก้มหอมแก้มเธอเบาๆและถามว่า"ทำไมละ"ทั้งๆ ที่ใจชอบ เธอตอบสั้นๆว่า"ไม่อยากมีภาระและไม่อยากเจ็บ"ผมได้ยินก็ไม่ถามต่อและเหลือบ ไปมองที่ขาอ่อนที่ผ้าขนหนูมันรั้งขึ้นมาจนเห็นแก้มก้น ผมก็เริ่มเอามือไปคลำเบาๆที่สะโพกเธอ เธอก็นอนนิ่งตาจ้องดูโทรทัศน์ สักพักพอเห็นว่าเธอไม่พูดอะไรต่อผมก็เอามือข้างขวาที่คลำสะโพกค่อยๆล้วงเข้า ไปในผ้าจนมือไปสัมผัสกับขนหมอยส่วนมือซ้ายผมกุมที่หน้าอกเธอเบาๆซึ่งมีขนาด ค่อนข้างใหญ่เธอยังนอนเฉยๆอยู่มือขวาผมเลยเริ่มล้วงเข้าไปลึก จนจับโคกหีของเธอพอสัมผัสเท่านั้นทำให้รู้ว่าไอ้สิ่งที่เคยมองผ่านกางเกง นั้นกะขนาดไม่ผิดเพราะใหญ่มากอูมเต็มมือ ผมเลยเอานิ้วลากไปที่ร่องหีของเธอเบาๆ ทำเอาเธอสะดุ้งเล็กน้อยพอได้จังหวะผมก็เอานิ้วลากขึ้นลงไปตามร่องของเธอซึ่ง ตอนนั้นยังแห้งอยู่ส่วนมือซ้ายก็เริ่มคลึงที่หน้าอกเธอทั้งๆที่ผ้าขนหนูยัง คลุมอยู่ หน้าอกเธอนั้นผมคาดผิดนึกว่าไม่แข็งแต่มันยังแข็งเป็นไตอยู่ ส่วนนิ้วมือข้างขวาผมเริ่มชักเข้าออกในรูหีหลังจากเริ่มมีน้ำออกมาเธอเริ่ม ครางเบาๆและร้องซี้ดออกมาพร้อมกับหลับตาพริ้ม ผมเห็นได้ทีก็เอานิ้วลากและชักเข้าชักออกที่ร่องหีของเธอส่วนมือข้างซ้ายก็ ล้วงเข้าไปในผ้าขนหนูเพื่อจะจับหน้าอกแบบเต็มๆซึ่งก็ไม่ผิดหวังทั้งเต็มมือ และไม่เหลวอย่างที่คิด และก็เอานิ้วไปคลึงที่หัวนม เธอเริ่มครางดังขึ้นพร้อมกับก้นส่ายไปมา ไม่นานเท่าไหร่เธอพูดออกมาแทบไม่เป็นคำว่า"พี่หนูจะถึงแล้วเร่งมืออีกนิด" ผมก็เอานิ้วชักเข้าไปให้เร็วขึ้นพร้อมกับอีกมือเคล้นที่หน้าอกเธอแรงขึ้นสัก พักเธอมีอาการเกร็งและกระตุกและหายใจแรงๆออกมา พร้อมกับเงยหน้ามาพูดกับผมว่า"นึกไม่ถึงว่าจะประเดิมแบบนี้ เดี๋ยวหนูจะเอาคืน"พร้อมกันนั้นเธอเอื้อมมือมาจับควยผมที่ผงาดเต็มที่ดันผ้า ขนหนูชนชูขึ้น และอุทานมาว่า"อุ๊ยใหญ่จังหนูจะรับไหวมั้ย"ผมก็ตอบว่า"ไหวสิเพราะของเธอก็ ใหญ่เหมือนกันตามพี่คิดไว้ไม่ผิด" "ทำไมพี่ถึงคิดแบบนั้น"ก็เมื่อก่อนพี่ชำเลืองมองที่เป้ากางเกงของหนูไงเวลา หนูนั่งนี่มันบอกขนาดเลย"เธอตอบว่า"คนบ้าลามก" แล้วมือล้วงไปในผ้าขนหนูจับที่ควยของผมและเริ่มรูดขึ้นลงเบาๆทั้งที่เธอยัง นอนหนุนขาผมอยู่ เธอชักขึ้นลงโดยเริ่มจากช้าๆพอผมเสียวขึ้นเธอก็รูดเร็วๆพร้อมกับมองหน้าผม และยิ้มๆไม่นานผมทนไม่ไหวพุ่งออกมาเต็มที่มือเธอก็เปื้อนไปด้วย ผมหอบมาเบาๆและเธอก็พูดว่า"หายกันแล้วนะแต่จะไหวอีกหรือเปล่า"ผมตอบว่า เดี๋ยวก็รู้" เธอก็ลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำสักครู่เธอก็ออกมาและบอกให้ผมไปล้างโดยเธอยังนุ่ง ผ้าเช็ดตัวอยู่  พอผมออกมาจากห้องน้ำเธอนอนห่มผ้ารออยู่บนเตียงแล้ว ผมก็ล้มตัวลงข้างๆเธอและหอมแก้มเธอพร้อมจูบที่ปากซึ่งเธอก็แลกลิ้นด้วยสัก พักพอถอนปากออกจากกันเธอถามว่า"พี่เตรียมถุงยางมาหรือเปล่า"ผมบอกว่า"เตรียม มาแล้วละไม่ต้องกลัว"เธอเอามือโอบที่คอพอและดึงผมลงมาเราจูบกันอีกสักพัก ใหญ่พร้อมกับที่เธอพูดว่า"เราน่าจะมีอย่างนี้มาตั้งนานและนะ แต่ไม่เคยมี"ผมบอกไปว่า"วันนี้ก็จะมีแล้วไง"พร้อมกับดึงผ้าห่มออกจากตัวเธอ และปลดผ้าขนหนูที่คลุมตัวเธอออกพร้อมกับปลดผ้าที่ผมนุ่งด้วย  พอผ้าพ้นร่าง ของเธอ ทำเอาผมตาค้างความรู้สึกต่างจากเมื่อกี้เพราะแค่มือสัมผัสแต่ตอนนี้ตาเห็น ผิวของเธอขาวมาก หัวนมยังไม่คล้ำส่วนหมอยนั้นดูเยอะแต่งดงามส่วนโคกหีนั้นไม่ต้องพูดถึงทั้ง อูมทั้งใหญ่ เธอยิ้มแบบอายๆและพูดว่า"ไม่เคยเห็นหรือเมื่อกี้ก็จับมาแล้ว"ผมไม่ตอบแต่ เข้าไปทาบตัวเธอและจูบที่ปากส่วนมือนั้นคลึงไปที่หัวนมเธอแอ่นตัวตอบรับและ กอดผมแน่นมาก ผมไซร้ไปที่ซอกคอเธอ เธอครางเบาและค่อยๆเลื่อนไปที่หน้าอกและค่อยดูดดื่มกับหน้าอกของเธอผมสลับ ดูดไปมาทั้ง2ข้าง บางครั้งก็รวมเอาเต้างามทั้งคู่มาชนกันเพื่อดูดหัวนมทั้ง2ข้างพร้อมกัน เธอยิ่งดิ้นและร้องออกมาตลอด ผมเลื่อนหน้าลงมาที่หน้าท้องของเธอจูบที่สะดือเบาๆและพุ่งลงไปที่โคกหี ซึ่งมีน้ำหล่อลื่นออกมาแล้วพอลิ้นผมกวาดไปข้างในรูหีของเธอยิ่งทำให้เธอดิ้น พร่านไปมาบนเตียง ส่วนมือทั้งสองข้างผมไปบี้ที่หัวนมของเธอ มือของเธอนั้นไม่ได้กอดตัวผมแล้วไปจับที่ผ้าปูที่นอนพอผมใช้ลิ้นและยิ่งตอน ที่ไปดูดตรงเม็ดแตดเธอยิ่งดิ้นพร้อมบอกว่า"พี่ทำเหอะหนูทนไม่ไหวแล้ว"แต่ผม ยังยั่วเธอต่อเธอเอามือมาดึงหน้าผมเพื่อให้ออกจากโคกหีอันใหญ่ของเธอแล้วพูด เสียงสั่นๆว่า"พี่หนูทนเงี่ยนไม่ไหวแล้ว"แล้วผมก็ลุกขึ้นคร่อมตัวเธอตอนนั้น ควยของผมผงาดได้เต็มที่แล้วและพุ่งชี้ไปที่หน้าของเธอ เธอพูดเสียงสั่นๆว่า"ทำไมดูพองกว่าเมื่อกี้อีก" ผมเอาควยของผมไปถูที่ร่องอกของเธอไปมาจนบางครั้งส่วนหัวไปสัมผัสกับปากเธอ เมื่อเธอก้มมาผมเลยลองเอาควยไปจ่อที่ปากของเธอตอนแรกเธอส่ายหน้าแต่ผมยังจ่อ อยู่เธอเริ่มเอาลิ้นมาแตะตรงปลายและค่อยเม้มเข้าไปในปากของเธอจนเธอเริ่มอม และทำเหมือนดูดไอติมรูดเข้าออกและเอามือมาประคองด้วย จนผมเริ่มทนไม่ไหวต้องบอกเธอว่าพอก่อนส่วนเธอดูจะเสียดาย  ผมเอาถุงยางที่ เตรียมมาสวมและจับขาเธอพาดที่บ่าส่วนเธอเอามือจับควยผมและเอาไปจ่อที่รูหี พร้อมกับบอกว่า"ค่อยๆนะพี่"พอผมดันควยเข้าไปรู้สึกว่าทั้งสองฟากฝั่งยัง แน่นกระชับอยู่แปลว่าเธอผ่านมาไม่มากเท่าไหร่เพราะรูหียังฟิตอยู่ พอผมค่อยๆดันเข้าไปตอนแรกเธอร้องออกมาว่าแน่นเบาๆหน่อยสักพักพอเริ่มได้ที่ จนผมดันเข้าไปสุดและเริ่มกระเด้าเธอมีอาการตอบสนองทันทีเด้งตัวรับในบาง ครั้ง ส่วนผมเอามือจับที่นมของเธอพร้อมกับบี้หัวนมทั้ง 2ข้างส่วนปากก็สลับทั้งไซร้ซอกคอกับจูบเธอด้วย เธอครางเสียงดังพอตลอดยิ่งได้ที่ผมกระแทกแรงๆก็ไม่ว่าอะไรมีแต่เด้งรับพัก ใหญ่เธอร้องเสียงหลงว่า"พี่หนูจวนจะถึงแล้ว นะอย่าหยุด"ส่วนผมนั้นยังไม่มีท่าสักพักเธอเกร็งตัวแน่นมือข้างนึงจิกที่ผ้า ปูที่นอนส่วนอีกข้างจึกที่แขนผมและร้องเสียงหอบๆว่า"พี่หนูถึงแล้ว""ผมเลย บอกว่า"ถึงสุดหรือเปล่าแต่พี่ยังไม่ถึงนะ" ระหว่างพูดเอวผมก็กระเด้าไปด้วยเธอไม่ตอบอะไรผมเลยถอนควยออกมาแล้วจับเธอ โก้งโค้งตอนแรกเธอตกใจถามว่า"พี่จะทำอะไร"ผมบอก"เปลี่ยนท่าเคยลองไหม"เธอ ส่ายหัวแต่บอกว่าเธอแต่ดูจากหนังXพอผมจัดท่าเข้าที่เข้าทางโคกหีของเธอนั้น ลอยเด่นยิ่งดูอวบอูมขึ้นผมเอามือจับที่เอวของเธอส่วนเธอบอกว่า"พี่หนูแสบไป หมดแล้วนะ"ผมบอกว่าที่รักทนอีกหน่อยนะพี่ยังไม่เสร็จ"ผมดันควยเข้าไปเต็มที่ แบบไม่ยั้งสักพักพอเธอเริ่มชินเธอเด้งรับอย่างสนุกพอเห็นอย่างนั้นผมก็เอา มือข้างนึงเอื้อมไปบี้ที่หัวนมของเธอ เธอยิ่งครางผมเลยแกล้งว่าถามว่า"เมื่อกี้ที่แสบนะแสบตรงไหน"ตอนแรกเธอไม่ยอม ตอบผมเลยกระแทกแรงเข้าไปอีกเธอเลยพูดเสียงสั่นๆว่า"ตรงที่พี่ทำอยู่นี่ไงละ ปิ๊หนูที่กระแทกอยู่นี่ไง" ผมแกล้งถามอีกครั้งว่า"พูดอะไรนะ"มีแต่เสียงครางและหอบจากเธอผมเลยซอยถี่ ขึ้นและเอานิ้วไปสีที่ร่องก้นเธอด้วยเจอแบบนี้เข้าไปเธอยิ่งร่อนไปมาและคราง ดังขึ้นเลยถามอีกครั้งว่า"เมื่อกี้ที่รักพูดว่าอะไรนะได้ยินไม่ชัด"เธอเลย ด้วยเสียงครางๆว่า"ตรงที่หีของหนูที่อมควยพี่อยู่ไง อย่าเย็ดถี่หนูเสียวมาก"ผมก็ชะลอแทงเข้าไปและเบาลงแต่เธอเด้งแรงขึ้นจนผมไม่ ต้องขยับตัวเธอเด้งอยู่คนเดียวไม่นานเท่าไหร่ผมก็บอกเธอว่า"พี่จะถึงแล้ว นะ"เธอก็ส่งเสียงครางและพูดว่า"หนูก็จวนอีกครั้งแล้วนะพี่งั้นเรามาเสร็จ พร้อมๆกันนะ"พอพูดจบเธอเด้งเข้ามาผมก็เด้งสวนไปและซบไปกับหลังที่ขาวเนียน ของเธอและผมก็ถอนตัวออกมาถอดถุงยางทิ้งและดึงเธอเข้ามากอดซึ่งเธอก็ซบมาที่ ไหล่และพูดว่า"พี่ท่านี้หนูเสียวสุดๆ ไม่เคยมาก่อนแต่คืนนี้หนูไม่เอาแล้วนะไม่ไหวแล้วแสบไปหมดเลย"ผมก็บอกว่า"พี่ ก็หมดเหมือนกันเจอหม้อใหญ่เข้าไปกินจนอิ่ม"เธอก็ค้อนมาที่ผมพร้อมยิ้มอายๆ สักพักผมก็ชวนเธอไปล้างตัวที่ห้องน้ำ ตอนช่วยกันล้างผมมองที่โคกหีเธอบวมขึ้นเล็กน้อยคาดว่าเธอคงไม่ผ่านศึกมานาน แล้วเจอไม่ยั้งเข้าไปเลยมีอาการแสบ แต่ล้างไปมาสักพักน้องชายผมมันเกิดคึกขึ้นมาอีกทั้งๆที่ผมก็แทบจะไม่ไหวแล้ว พอเธอเอามือมาจับมันดันพองตัวขึ้นมาอีกทำเอาเธอร้องลั่นว่า"พี่ขาคืนนี้หนู ไม่เอาแล้วนะปิ๊หนูแสบจริงๆ"ผมเลยถามว่าจะทำอย่างไรดีละมันแข็งอีกแล้ว"เธอ ส่ายหัวสักพักทั้งๆที่มือเธอยังกำควยผมอยู่เธอก็บอก"หนูชักให้นะพี่"แต่ผม ชวนเธอไปที่เตียงเพราะนึกออกแล้วว่าจะทำอย่างไรตอนแรกเธอไม่ยอมมาเพราะนึก กว่าจะเจออีกยกแต่ผมบอกว่าเรามาแลกกันกินเหอะแบบท่า69ตอนแรกเธองงๆผมเลย อธิบายเพิ่มอีกนิดเธอเลยเข้าใจแต่เธอบอกว่า"พี่หนูใช้ปากไม่ค่อยเป็นนะ"ผม นึกว่าอย่ามาสะตอเมื่อกี้ยังคล่องอยู่เลยดูดเป็นไอติมเลย ผมเลยดึงเธอมาที่เตียงจัดให้อยู่ในท่า 69เธอคล่อมผมพอได้ที่ผมเริ่มทันทีละเลงลิ้นกับโคกหีอันใหญ่และงดงามส่วนเธอ ก็ตั้งหน้าตั้งตามดูดควยผมโดยคิดว่าเป็นไอติมมั้งมีทั้งใช้ลิ้นตอดรูดขึ้นลง ครั้งนี้ทั้งเธอและผมต่างใช้ลิ้นกันเต็มที่มีเสียงร้องครางกันตลอดจากเรา ทั้ง2บางครั้งเธอก็ส่ายก้นไปมาเมื่อเจอผมดูดเข้าที่เม็ดแตดแต่หนนี้ทนไม่ไหว ผมถึงก่อนเธอส่วนเธอผมต้องลงลิ้นอีกพักใหญ่ถึงจะไปเสร็จ คืนนั้นทั้งคืนผมนอนกอดเธอแบบเพลียมากๆแต่สุขใจ เพราะตื่นขึ้นมาแทบลุกไปทำงานไม่ไหวส่วนเธอก็ยังมีอาการแสบอยู่ ตอนเช้าผมเลยอดเอาเธอ แต่หลังจากนั้นพอกลับมากรุงเทพฯผมก็นัดเสียวกับเธอตลอดครับ แล้วจะมาเล่าให้ฟังอีก รวมถึงเรื่องที่ผมได้เปิดประตูหลังเธอเป็นคนแรกครับ