ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้มโดนเปิดซิง

เริ่มโดย err, เมษายน 21, 2010, 04:38:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ตอนมัธยม ผมกับแก้มเรียนหนังสือห้องเดียวกัน ผมไม่รู้มาก่อนว่าเธอมีใจให้ หลังเลิกเรียนวันหนึ่งเธอมาหาผมที่ห้อง เพื่อนที่อยู่ด้วยหลีกออกไปข้างนอก เพื่อเปิดโอกาสให้เราอยู่ด้วยกัน แก้มมานั่งบนที่นอนกับผม คุยกันไปเรื่อยเปื่อย เธอมือไม่อยู่สุขหยิบหนังสือโป๊ของผมกับเพื่อนออกมาดู ผมแย่งคืนเธอก็ไม่ให้ เอาไปนั่งเปิดดู แรก ๆ ก็นั่งเฉย ๆ ซักพักเธอแก้มเริ่มแดงออก นั่งบิดตัวไปมา ผมคิดว่าเธอคงเริ่มเสียวแล้ว ผมเป็นเด็กบ้านนอก อายุ14 - 15 ก็เริ่มเย็ดเด็กหญิงแล้ว เห็นอาการก็ดูออกว่าเธอคงเริ่มมีอารมณ์ ผมเลยแกล้งเข้าไปนอนคว่ำข้าง ๆ เธอ เอื้อมมือผ่านหน้าตักธอไปหยิบหนังสือ พอได้แล้ว ไม่ดี....เธอชูหนังสือขึ้นเหนือหัวไม่ยอมคืน ผมเลยถือโอกาสปล้ำแย่งหนังสือเธอ เธอหงายท้องโดยที่ผมทับอยู่ด้านบน ผมจับมือสองข้างเธอตรึงไว้เหนือหัว......ทำไร.....เธอถามเสียงสั่น.....ผม บอกเธอว่าบอกแล้วว่าอย่าดู....ทำไมดื้อ.....ต้องทำโทษ.....ผมจับนือเธอรวบ ไว้ข้างหนึ่ง.....มืออีกข้างลูบผมที่ปรกหน้าเธอออก....ก้มลงหอมแก้มเธอ .....ซุกไซ้ไปที่ซอกหู.....เธอดิ้นขยุกขยิก....จั๊กกระจี้....อย่า....เธอ ดิ้นทำเอาอกเล็ก ๆ เป็นกระเปาะมาโดนหน้าอกผม ผมใช้ตัวกดขาทั้งสองข้างเธอไว้ ซุกไซ้ไปที่ซอกคอดูดเลียลามลงมาที่เนินอกของเธอ....เธอดิ้นหนีแต่ไม่พ้น ......ผมดูดแรง ๆ ที่เนินอกเธอ.....เธอได้แต่ร้องว่าอย่า....อย่า.....ผมลากลิ้นมา....งับที่ หัวนมแข็งชูชันของเธอ....เธอดิ้น....แต่ผมไม่ปล่อยมือ.....ใช้มือข้างที่ ว่างลากยกทรงเธอลงมา หน้าอกเล็กกระทัดรัดโผล่ออกมา ผมฉกปากวูบเข้าเอาริมฝีปากห่อดูดรูดเบาๆ เธอขนลุกซู่.....นำตาไหลออกมา.....อย่าทำเรา....อย่าทำเรา....ผมใช้มือฟอน เฟ้นที่หน้าอกเธอ.....อกเล็ก ๆ ตึงมือมากเลย....ผมดูดกัด ย้ำเล่นกับนมอย่างมันเขี้ยว.....แล้วผมค่อย ๆ แกะกระดุมเธออกทีละเม็ด ทีละเม็ด เธอร้องไห้กระซิก กระซิก ผมไม่สนใจควานมือข้างที่ว่างลูบไล้ผิวเนื้อเรียบเนียนของเธออย่างย่าม ใจ.....ปากดูดไล้ทั่วหน้าอก.....ผมเคลื่อนมือไปในกระโปรงนักเรียน.....เคล้นที่หัว เหน่าโหนกนูนของเธอ.....มีน้ำไหลซึมแฉะกางเกงใน....ผมใช้นิ้วกรีดผ่า ร่องกลาง.....เธอขยับตะโพกหนี....ผมใช้มือกักหว่างขาเธอไว้ ใช้ข้อมือเน้นที่ร่องให้ถูกกับเดแตดของเธอ.....เธอพยายามดิ้นรม....ผมไม่ ปล่อยให้โอกาสผ่านไปง่าย ๆ ดึงกางเกงในเธอออก ใช้นิ้วแซะเข้าในหีที่ฉ่ำนำของเธอ.......ปากก็ละจากนมมาจูบที่ปากบาง ๆ ของเธอ....โดยที่นิ้วพยายามจะแหวกแคมของเธอเข้าไปให้ได้ ผมก้มลงมองหีอูม ๆ ของเธอมีขนปกคลุมอยู่เบาบาง.....เธอพยามยามหนีบขาเข้าหากัน ผมใช้เข่าดันให้ขาเธออ้าออก......ขยี้ที่เม็ดแตดเธอ....พร้อมกับซุกไซ้ที่อก คอ หน้าอก ลากลิ้นลงมาที่ท้องน้อย ตอนนี้เธอไม่ดิ้นแล้ว ครางฮือ.....ฮือ......อย่างเดียว......ผมไล้ลิ้นเลียผ่านชายโครง ลากมาถึงท้องน้อย.....ฉกวูบเข้าที่โคก.......ทนไม่ไหวจริง ๆ ผมกัดเบา ๆ เข้าที่หัวเหน่าโหนก ๆ ของเธอ เธอสะดุ้งเฮือกเมือผมลากลิ้นผ่านร่องหีของเธอ.....ผมจูบไล้เบา ๆ แหย่ลิ้นเข้าชิมความหอมหวานของเธอ มีกลิ่นเค็มนิด ๆ ผมดูดเลียอย่างตระกรุมตระกราม เธอทิ้งขาลงกับพื้นพับ ๆ เหยียดขาออกกว้างทั้งสองข้าง......ผมเปลื้อผ้าเธอจนเปลือยเปล่า....พอผมลุก ขึ้นถอดกางเกง เธอคว้าหมอนมาปิดร่าง.....ผมในร่างเปลือเปล่าหยิบหมอนออก......กอดรัอเธอ แน่น.....ตอนนี้เนื้อของเราแนบชิดสร้างความเสียวซ่านอย่างมาก ผมแทรกขาลงที่หว่างขาเธองัดตัวเธอให้คร่อมบนตัวผม ผมกอดเธอและสอนให้เธอใช้ลิ้นกับร่างกายของผมบ้าง เธอนั่งคร่องอยู่บนตัวผม ผมลุกขึ้นมากอดและซุกไซ้ร่างกายเธอ ผมขยับตัวเธอไปอยู่ที่ต้นขา เจ้าน้องชายตั้งตรงผมเอามือเธอมาจับ เธอขืนมือในตอนแรก แต่ผมค่อย ๆ กุมมือเธอมาจับ แล้วบอกเธอกำไว้รูดเบา ๆ พอมือน้อย ๆ ถอกเบา ๆ ผมเสียวจนตัวแอ่น เธอได้ใจรูดเล่นใหญ่ ผมกดหัวเธอ.....เอาริมฝีปากแตะเบา ๆ แล้วเลียให้หน่อยนะ.......เราชอบ.....เธอขัดขืนแต่ผมกดหัวเธอลงจนได้..... เธอไล้ลิ้นที่หัวอย่างกล้า ๆ กลัว ๆ ผมกระแทกควยเข้าปากเธออย่างเร็ว.....เสียวจี๊ด......เข้าไปทั้งตัว......ผม บิดเกร็งด้วยความเสียว เธอชักสนุกแกล้งผมด้วยการดูดเลียยกใหญ่......ผมกระแทกควยสวนเข้าปากเธอเบา ๆ .......จนทนไม่ไหวผมผลักเธอลงบนที่นอน......พลิกขึ้นมา....คร่อมเธอเอาควย ลูบไล้ที่เม็ดแตดเธอ......เธอครางอืมมมมม......ผมเขี่ยจนน้ำฉ่ำแฉะเต็มไป หมด.....จึงค่อย ๆ กดหัวลงไปในช่องสวาทของเธอ.....ขนาดน้ำแฉะขนาดนี้ยังเข้าไม่ได้ ผมใช้สองมือแบะข้าเธออ้าออก.....หี......แดงแจ๋.....ลอยเด่นผมใช้ลิ้นกับเธอ อีกครั้งเธอดิ้นพราด.....เสียวววววว......เสียวววว......จัง......ผมลุกขึ้น มาค่อย ๆ ดันควยเข้าไป....มันหนืดมาก ๆ ......ผมกดพรืด....เข้าไปได้นิดเดียว.....เธอร้องเจ็บ....เจ็บ.....ผมเอาควย ออกมาชุบน้ำใหม่แล้วค่อย ๆ ดันเข้าอีก สองมือวางที่หน้าอกของเธอลูบไล้ไปมา....ขยี้หัวนมเธอสลับกับการขยับเข้าในรู สวาทเธอ.....หนืบ.....หนืบ....กึก.....ติด....หัว....ผมขยับออกแล้วจับขาพับ เธอดึงเข้าหาตัวแทงพรวด......พรืด.....พรืด.....เธอร้อง....กระซิก ....กระซิก......ผมอยู่นิ่ง ๆ พอแล้ว......ไม่ทำแล้ว......สองมือผมลูบไล้ไปทั่วตัวเธอก้มลงไปดูดเม้มที่ หัวนม......แล้วค่อย ๆ ซอยท่อนควย เบา ๆ เธอเริ่มเสียว....มีเสียงคราง.....อาห์.......อืมมมมม......ผมค่อย ๆ ซอยจากตอนแรกที่รูแห้งผากเริ่มมีน้ำออกมาผมซอยเบาๆ เสียวสุด ๆ เพราะของเธอทั้งตอดทั้งรักแน่นหนึบไปหมด....เสียวไหม.....เธอส่ายหน้า ....เจ็บอ้ะ.....เดี๋ยวก็สบาย....เธอพยักหน้า.....และเรียนรู้ที่จะปล่อยตัว ไปตามจังหวะการขย่มของผม.....ผมเสียวมากแต่อยากให้เธอเสร็จพร้อม ๆ กันจึงเอานิ้วบี้ที่เม็ดแตดเธอพร้อม ๆ กับซอยไปด้วย.....เธอร้องอี๊.....อี๊.....ซี๊ดส์.....ผมดีใจมากซอยใหญ่แล้ว เขี่ยแตดให้เธออย่างเร็ว......เธอคราง......อิ๊....อิ๊....อิ๊.....เอามือมา จับแขนผมเขย่าแรงเข้า แรงเข้า......ผมเลยเร่งเขี่ยแตดเธอเป็นการใหญ่.....จนเธอร้อง..... อ๊ายยยยยยยยย.......อ๊ายยยยย......จิกแขนผมกระตุกเฮือก....เฮือก.....ข้างใน รูหีเธอรัดผมจนอึดอัด......เสร็จแล้ว.......ตาผมมั่งทีนี้......ผมขโยกเอา อย่างแรง.....จนเธอกระเพื่อมไปทั้งตัว.....สองมือบีบเคล้นที่ก้อนนมเธออย่าง หนัก ด้วยความเสียวซ่าน......เธอแหกขากว้างให้ผมกระโจนใส่เต็มที่......แก้มหลับ หูหลับตาครางอาห์......อาห์......ซี๊ดส์.....ซี๊ดส์......เสียวแล้ว...... เสียวแล้ว.......ผมกระแทบควยเข้าในรูของเธออย่างแรงพับ พับ พับ.......อาห์......ห์........ห์........และส่งท้ายอย่างหนักพับ พับ พับ.......น้ำแตกใส่เธอข้างใน......เธอกอดผมแน่น......วันนั้นทั้งวันผมไม่ ยอมให้เธอนุ่งผ้า.......ผมเฝ้าฟอนเฟ้นเย็ดเธอจนถึงค่ำ......ถึงพาเธอไปส่ง ที่บ้าน