ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กมีปัญหา

เริ่มโดย err, เมษายน 22, 2010, 11:12:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เรื่องเกิดขึ้นตอนผมอายุ 17 ปี กำลังเรียนอยู่ ม.6 พ่อก้บแม่ผมเลิกกัน แล้วต่างตนต่างมีใหม่ ผมไปอยู่กับแม่ ส่วนพี่สาวชื่อ เก๋ อายุ 20 อยู่กับพ่อ ผมก็รู้สึกไม่ดีกับคนที่ทำให้ครอบครัวผมต้องเป็นอย่างนี้ ทั้งพ่อเลี้ยงและแม่เลี้ยง วันหนึ่งผมกลับจากโรงเรียนมาก่อนเวลา ก็ได้ยินเสียงผู้หญิงกับผู้ชายกำลังเมคเลิฟกัน ผมรู้ทันทีว่าคือใคร แต่เป็นเพราะความอยากรู้จึงเข้าไปแอบดูที่ประตูเพราะห้องไม่ได้ล็อก ภาพที่เห็นทำให้ผมมีอารมณ์มาก ไม่คิดมาก่อนว่า แม่ผมจะมีรูปร่างที่น่าเย็ดอะไรอย่างนี้ รูปร่างที่เล็ก แต่สัดส่วนประมาณ 34-24-35 ผิวขาวเนียน น่าลูบไล้และสัมผัสมาก ตอนนี้แม่ผมกำลังถูกพ่อเลี้ยงกระแทกอย่างไม่ยั้ง ดูหน้าแม่บิดเบี้ยว และส่งเสียงร้องอยู่ตลอดเวลา "อูย.....คุณขา.....เสียวอะไรอย่างนี้ ซี๊ด....ด เสียวมากๆเลยค่ะ อูย....ย" พอดีผมมาช่วงกำลังจะจบพอดี สักพักทั้งคู่ก็เสร็จ ภาพในตอนนั้นติดตาผมมาตลอด วันหยุดพิเศษมาถึงผมไม่ต้องไปโรงเรียนก็ได้อยู่กับแม่ ซึ่งตอนนั้นพ่อเลี้ยงไปติดต่องานข้างนอกประมาณ 3 วันถึงจะกลับ ทำให้ผมอยู่ก้บแม่ 2 ต่อ 2 ตอนแม่ผมอาบน้ำก็นุ่งผ้าเช็ดตัวที่ค่อนข้างสั้นทำให้ผมเห็นขาอ่อนและเนินนม แม่ผมมองจนแม่ถามว่า "มองอะไรต้น ไม่เคยเห็นของผู้หญิงหรือไง" ผมตอบว่า "ก็ไม่เคยน่ะสิครับ" แม่ผมเลยบอกว่า "งั้นมาดูให้เต็มตาเลยม่ะ" เสร็จแล้วแม่ก็เดินเข้าห้องน้ำไป ผมไม่รู้ว่าแม่พูดจริงหรือเล่น แต่ผมก็เดินเข้าไป แม่ผมตกใจที่ผมเดินเข้ามาจริงๆ "ผมขอดูหน่อยนะครับ" จากนั้นผมก็ดึงผ้าเช็ดตัวแม่ออก แม่รีบเอามือขึ้นมาปิดนมและหีของแม่ทันที ผมเห็นดังนั้นจึงถอดเสื้อผ้าผมออกจนหมด "ผมดูของแม่ แม่ดูของผมยุติธรรมดีมั๊ยครับ" จากนั้นผมก็ตรงเข้าไปกอดแม่และก็ระดมจูบไปที่แก้วซ้ายขวา และประกบปาก แต่แม่ก็สบัดหน้าหนี จนในที่สุดผมก็ประกบปากแม่สำเร็จ จากนั้นมือข้างซ้ายผมก็คลีงเคล้นที่นมแม่ที่นิ่มมือดีมาก ส่วนมือขวาผมก็ล้วงไปที่หีแม่ใช้นิ้วสอดเข้าไปควานเล่นจนสักพัก แม่ก็อ่อนลง ยอมให้ผมทำทุกอย่าง "ต้นแม่ยอมแล้วจ้ะ จะทำอะไรก็รีบๆ ทำเถอะนะ แม่เสียวมากๆเลย อาาาาาา" ของผมก็พร้อมเช่นกัน ผมจึงอุ้มแม่ไปที่เตียงและจับควยผมสอดเข้าไปที่หีแม่ จากนั้นก็ออกแรงกดเช้าไป แต่เพราะผมเป็นคนที่ตัวใหญ่แต่แม่เป็นคนตัวเล็กจึงเข้าได้ลำบากและฟิตมาก แม่ผมร้องเสียงดังลั่นบ้าน พยายามจะดันผมออก แต่สายไปแล้ว วันนี้ยังไงผมจะทำให้แม่ท้องกับผมให้ได้ แม่เริ่มดิ้นและพูดว่า" พอแล้วต้น แม่เจ็บไปหมดแล้ว อย่าทำอย่างนี้เลยนะ ไม่ดีหรอกจ้ะ อย่าทำแม่เลยนะ " ผมไม่สนใจยิ่งเห็นแม่ดิ้นขัดขืนยิ่งมีอารมณ์ ผมจึงรวบมือแม่ไว้ และใช้แรงข่มขืนแม่จนสำเร็จ เพราะควยผมเข้าไปในหีของแม่มิดด้ามแล้ว ผมสัมผัสถึงการตอดรัดภายในของแม่ได้อย่างชัดเจน ทั้งอบอุ่นและตอดดีมาก จากนั้นผมก็กระแทกแม่อย่างแรง จนร่างแม่เคลื่อนไหวตามแรงกระแทกของผม นมแม่กะเพื่อมเร้าใจผมมาก บวกกับเสียงร้องครวญครางยิ่งเร่งให้ผมซอบอย่างไม่ยั้ง เหมือนกับเย็ดหีเด็กๆยังไงยังงั้น จนแม่ผมร้องออกมาว่า" ต้น แม่ไม่ไหวแล้ว จะออกแล้วจ้ะ อูย....ย ซี๊ด....ด" ผมก็ใกล้จะออกเช่นกันครับ หีแม่เย็ดมันส์ที่สุดเลยครับ แม่รีบบอกว่า "อย่าปล่อยข้างในเด็ดขาดนะลูก แม่ยังไม่ได้ทำหมัน เดี๋ยวแม่ท้องนะจ๊ะ" ครับแม่ รับรองครับ จนในที่สุดแม่ผมก็ถึงสวรรค์ ขณะที่ผมเองก็ใกล้เช่นกัน ผมยกขาแม่ขึ้นพาดบ่าทั้งสองข้าง และเข้าไปสวมกอดไม่ให้แม่มีโอกาสดิ้นหลุดได้ และผมก็เร่งซอยไม่ยั้ง ทั้งแรงทั้งเร็ว ได้ยินเสียงแม่ร้องซี๊ดอย่างสุดๆ ยิ่งกว่าตอนที่โดนพ่อเลี้ยงทำซะอีก จนผมบอกว่า"แม่เป็นเมียผมเถอะนะครับ เย็ดแม่มันส์มากเลยครับ ผมอยากมีลูกกับแม่จัง วันหลังให้ผมเย็ดอีกนะเมียจ๋า" แม่ผมได้ยินดังนั้น ก็พยายามดิ้นอย่างที่สุด ทั้งจิกทั้งข่วนผม "อย่า ต้น อย่าทำอย่างนี้ แม่เป็นแม่ของลูกนะ ปล่อยแม่เดี๋ยวนี้ อูยยยยย พอได้แล้ว แค่นี้แม่ก็เหมือนกับเป็นเมียของลูกอยู่แล้วจ้ะ วันหลังค่อยเอาแม่ใหม่ก็ได้ แต่อย่างปล่อยข้างในเด็ดขาดนะต้น อาาาา พอได้แล้ว แม่เสียวไปหมดแล้วจ้ะ ลูกจ๋าาาาาา" ผมไม่สนใจฟัง ผมก็กระแทกต่อไปเรื่อยๆ จนในที่สุดผมก็ฟุบหน้าลงไปหาแม่พร้อมกับบอกแม่ว่า" เมียจ๋า ผัวจะปล่อยน้ำข้างในเมียแล้วนะจ๊ะ เมียเย็ดมันส์มากเลย อย่างนี้ต้องเย็ดทุกวันแล้วล่ะ อาาาาาา ปล่อยแล้วนะ" พุดจบผมก็ฉีดน้ำของผมเข้าไปในหีแม่อย่างสุดๆ รู้สึกว่าล้นออกมาข้างนอกสองแคมแม่เลย แม่จากที่ดิ้นอยู่ก็สงบลงเพราะไม่มีทางแก้ไขอะไรได้แล้ว ผมเห็นแม่ร้องไห้และบอกว่าให้เป็นครั้งสุดท้าย ผมไม่ตอบ แต่สักพักผมก็จับแม่เย็ดอีก ตลอดที่พ่อเลี้ยงไม่อยู่ผมกับแม่เย็ดกันทุกวัน และจนเดี๋ยวนี้ ผมมีน้องแล้ว โดยเฉพาะเป็นลูกที่เกิดจากผมกับแม่ด้วยสิ