ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนสาวเมาเอาเสียให้เข็ด

เริ่มโดย kiori, เมษายน 22, 2010, 01:15:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

เล่าเรื่อง จริง ต่อจาก เอากันกลางวันแสก ๆ ใครอ่านคงจำกันได้ แต่ว่า ตอนนี้ ขอข้ามจากที่เอากับเมีย มาเอาเพื่อน สมัยเรียน นะคับ ลองอ่านดูแล้วจะรู้ว่า มันส์ไม่แพ้กัน ก็เรื่องจริงเหมือนกันอีกแนว
เรื่องก็มีอยู่ว่า เมียผม ไม่อยู่ กับบ้าน ต่าง อำเภอ สามวัน แล้ว ก็ พอดี ผมอยู่ หอ และ หอที่ ผมอยู่ ก็เป็น ที่ทำงาน ใหม่ ซึงย้าย มาจากโรงแรม เดิมที่เคยทำงานกับเมีย พอดีมีปัญหา เลยย้ายงาน นะคับ ผมก็ทำงาน เข้าช่วง กะกลางคืน ออก ตอนเช้า ก็มักมีเพื่อน ไปมา หาสู่ ทั้งชาย หญิงก็เผอิญวันนั้น มีเพื่อนหญิง ไม่เจอกัน นาน เกือบ สิบปีได้ มากับเพื่อน อีกคน ที่ชอบมา หา เธอชื่อ จู กับ แมว จูนั้น ชอบมาหา ผมประจำ แต่ ไม่เคย มีไรกัน เพราะ เค้าชอบถือศีล และชอบมาชวน ผมไปฟัง ธรรมมะ แต่ผมคิดว่า คนบาป จ้างก็ไม่ไปหรอก 555 แต่วันนั้นจู พาแมว มา ซึ่งเราเคย เรียนด้วยกัน สมัยเรียน แมวก็ไปเจอ จูโดยบังเอิญ จึงพากันมา หาผม เราสามคน ก็นั่งคุยกันในที่ทำงานผม ผมเลย ไปซื้อ เบียร์ มา สามขวด ส่วน แมว ขอ สปาย เพราะเบียร์ทานแล้ว อ๊วก แต่จูไม่ทาน จำได้ว่านั้งแต่ 2 ทุ่ม จนถึง เกือบ ตีหนึ่ง จูขอกลับก่อนเพราะ ง่วง ส่วนแมว เขาเอารถมา เลย จะกลับ เอง นั่งคุยกันต่อ เหลือ ผมกับแมว สองคนผมคุยไป เลยรู้ว่า แมวเพิ่งเลิก สามี มาได้ สองปีแล้ว ตอนนี่ เลยโสด แมว ก็หน้าตา น่ารัก นิด ๆ ไม่มากเท่าไร แต่รูปร่างเธอนี่สิ อวบ ๆ ขาว ๆ ตัวกำลัง พอดีไม่สูง ไม่เล็ก เธอใส่เสื้อยืด สีขาว ผมมองเห็น ร่องอกที่มัน บวมขึ้นมา นึกในใจอยากเอามือล้วง เข้าไปขยำเสียเหลือเกิน คุยกันสักพัก สปาย เธอหมด ผมเลย เทเบียร์ให้เธอดื่มไป สองแก้ว เธอเริ่มเมา หน้าแดง บอกว่าวันนี้ จะกลับได้ยังงัย เมามาก ผมเลยบอกว่า เอางี้ ไปนอนห้องผมก่อน แล้ว พรุ่งนี้ เช้า ผมจะ ปลุก ถ้าดีขึ้นค่อยกลับ ผมบอกว่า ไม่ต้องห่วง แมวไปนอนได้ ไม่มีใคร ผมทำงาน เราเลย ลุกจากโต๊ะ ผมก็ประคองเธอ ข้างนึง ตาเหลือ เห็น นมทีคับชั้นใน โอย... ควยเริ่ม มีปฏิกิริยา แล้ว แต่ก็อดใจพยุงเธอเข้าห้อง แล้วให้เธอนอน ตอนแรกว่า กะ จะล่อเธอสักหน่อยแต่ดันติดตรงที่ ต้องอยุ่กะ เลย ปิดห้องตัวเองแล้ว ลงมา ข้างล่าง พลางนึก นี่ถ้าวันนี้ มีโอกาส จะล่อหีให้ปลิ้นเลย เวลาผ่านไป จนถึง หกโมง เช้า แม่บ้าน มาเปลี่ยนผม ผมจึง รีบ ขึ้นไปดูแมว ว่าเป็นยังงัยบ้าง ผมเปิดประตูเข้าไปเงียบ ๆ กลัวเธอตื่น ไม่อยากเชื่อตาตัวเองเลย โอะ ให้ตายสิ ภาพที่ผมเห็น แมวนอน ถลกเสื้อ ยืด ออกไปรั้งที่คอ เห็นเสื้อชั้นในสีขาว กับทับนมคู่อวบอิ่ม เอาไว้ แถมยัง ไม่พอ กางเกง เธอที่ใส่มา ขายาวไปกองกับพื้น เห็น กางเกงใน สีเนื้อ มีขนหมอยดำ ๆ ปกคลุมอย่างกับสาหร่าย ความที่ผมเงี่ยนมาตั้งแต่เมื่อคืน ยิ่งเห็นภาพนี้ เข้าควยผมแข็ง ขึ้นทันที เอาวะ วันนี้ ขอเย็ดหีเพื่อนเก่าสักทีเถอะ ผมก็ ค่อย ๆ เดินเข้าไปใกล้ ๆ แบบเงียบ ๆ ค่อย ๆ มองสำรวจตัวเธอ นึกในใจสงสัยท่าจะเมามาก จนคิดว่า เป็นห้องตัวเอง เลย ถอดไปซะทั่ว ผมค่อย ๆ เอามือ ลูบไล้ จาก ขาล่าง ลากผ่านมายังหน้าขา มือสัมผัสกับ หีที่ถูกปกปิดไว้ พลางเอาจมูกเข้าไปดม อา.... หีสาว นี่มัน ช่าง กลิ่นเย้ายวนเสียนี่กระไร เธอนอนหลับตาอยู่ จากนั้นก็เลื่อนมือ ขึ้นไป ทาบมือลงบัว นม โอว... มันอวบ จนเห็นชั้นในแน่น เอามากๆๆ อา..สุดยอด ว่าแล้ว ผมก็เริ่ม ปฏิบัติการ เอาลิ้น เริ่มเลีย ตามหน้าขา ช้า ๆ ลากผ่านมายัง ท้องน้อย มือ ค่อย ๆ งัด ชั้นใน ทีละนิด เธอนอนหงาย ลดตะขอ ยังไม่ได้ แต่ถ้างัดให้หัวนมโผล่คงทำได้ แล้วมันก็ ถูกร่นขึ้นไป เผยให้เห็นหัว นม สีน้ำตาล คล้ำ ผมบรรจง เลียและค่อย ๆ ดูด ช้า ๆ มืออีกข้างก็ บีบนม อีกข้าง ผมรุสึกว่าเธอเริ่มมีปฏิกิริยา ตอบสนอง อา.... ซิ๊ด.... ตาเธอเหมือน เริ่มลอย ๆ รับรู้ว่า กำลังโดนอะไรสักอย่าง อยู่ ผมไม่รอช้า ลากลิ้นอีกครั้ง มุ่งผ่านท้องน้อย แล้ว ไปอยู่ที่ หน้าหีเธอ แล้วค่อย ๆ เอามือ ดึงกางเกงใน ออกทีละนิด ไม่ให้เธอ รู้สึก ตัวได้ โชคดีวันนั้น เธอ ใส่ เกงใน ค่อนข้าง ไม่แน่น ผมจึงเอามือ สอดขาเธอ ให้ยก ขึ้นนิดนึง เธอยังคง เมา กับ เมื่อคืนอยู่ เกงเกงใน เธอหลุดพ้นออกมาแล้ว ผมก้มหน้า ลงไปสำรวจร่องหีเธอ ค่อย ๆ ถ่างออกช้าๆ เผยให้เห็น สี ชมพู ด้านใน ผมลากลิ้นเข้าไปประชิดแล้ว เริ่มค่อย ๆ เลีย อย่างนิ่มนวล ระหว่างนั้น ผมได้ยินเสียง คราง ของเธอ อา... อา... ซิ๊ด... แต่แล้วเธอก็ ลืมตาขึ้น มองเห็นผม เธอรีบ ดันหีออก จากหน้าผม "นัยทำอะไรนะ" เธอแสดงอาการขัดขืน แมว ผม เห็นแมว น่า เย็ดนะ ขอผมเอาแมว สักที นะ ครั้งเดียวเอง ขอเหอะ "ไม่นะ อย่าทำแมว" ผมเริ่มคิดว่า ขืนปล่อยไว้ คงอดแน่ ผมรีบ ขยับตัว ไปทับ ตัวเธอแล้ว เอาลิ้น ดูด นม เลีย ติ่งหู ไซ้ซอกคอ ชนิด เธอ ตั้งตัวไม่ติด "อย่านะนัย" ผมยังคง รุกต่อ สักพัก เสียงเธอเงียบลง ผมคิดว่า เธอคงมีอารมณ์แล้ว ระว่างที่ลิ้นเลีย นมอยู่ ผมเอานิ้วมือ นิ้วชี้ ไปบดขยี้ บนเนินหีเธอ บริเวณนั้น มันมีจุด กระตุ้นอยุ่ แล้วลากนิ้วลง ร่องหี นิ้วหายเข้าไป ในรูหี แล้ว กดนิ้วแหย่เข้า แหย่ออก เธอ เริ่ม ร้องครวญ คราง... อา.... อา... ซิ๊ด... ก้นเธอเริ่มกระเด้งสู้นิ้วผม เหมือนว่า กลายเป็นควย ไปเสียแล้ว น้ำหีของเธอไหลทะลัก ออกมา เรื่อย ๆ แสดงว่า เธอเงี่ยน เอามาก ๆ แล้ว นิ้วผม จนถึง โคนมือ มีแต่น้ำหีเธอ แฉะไปทั่ว "นัยจ๋า เอาเถอะ แมว ไม่ไหวแล้ว" เธอเอามือเอื้อมมาจับควยผมแล้ว รุดขึ้น รูดลง แบบไม่ยั้ง ผมต้องรีบจับมือเธอไว้ ไม่งั้นผมอาจแตกก่อน พอก่อนจ้า แมว เดี๋ยวนัยทำให้นะ ว่าแล้ว ผมก็ผละจากหัวนม แมว ลุกขึ้น จับหัวควยที่แข็ง เพราะน้ำมือเธอ เอามาถู บริเวณ ร่องเธอให้เธอทรมานเล่น ผมลากหัวควยผม ขึ้นลง ซ้ายขวา วนบริเวณ หน้ารูหีเธอ เธอพยายามจะให้มันเข้า ผมก็ จับยัดเข้านิดนึงแล้วแกล้ง ถอนออก สะใจผมซะเหลือเกิน ทุกครั้งที่ควยผมเข้าไป เธอจะร้อง อา... อา... ซิ๊ด ... ผมยังแกล้งเธอเพื่อให้เธอเงี่ยนสุด ๆ จับควยตัวเอง นาบเข้าไปที่เนินหีแล้ว ลาก ผ่านไปมา คล้ายที่ปัดน้ำฝน ผมเห็นหน้าเธอ บิดเบี้ยว มือกำผ้าปุที่นอน หายใจถี่ มันช่างได้อารมณ์ ดีแท้ "ขอเหอะนัย เอาแมวเถอะ เสียวมากแล้ว" ผมเองก็เสียวหัวควยเต็มที่เหมือนกัน จึง เลื่อนควยลงมาจ่อรูหี เข้าไป แล้วดันเข้าช้าๆๆ น้ำหีเธอแยะมาก จนมันเข้าไปแบบง่ายดาย จมมิดลำเข้าไปหมด ผมเอามือยันพื้น ไว้ มอง นมเธอ ส่วนควยเริ่ม สาวกระเด้า ช้า ๆ ลากออกมาเกือบสุดแล้ว ค่อย ๆ แทงลงไปอีก "นัยจ๋า กระแทกแมวที เสียวๆๆๆ" ผมเริ่มเริ่มจังหวะขึ้น แต่ยังคง เน้น ๆ ตอนกระแทกหีเธอ มือของเธอเริ่ม มาโอบ เอวผมไว้ แล้ว เอาหีมาประชิดควยผม ดูท่าเธอจะมันส์ เอาการ ผมเริ่มกระเด้าควยแรงขึ้น เสียง ลำควย กระแทกรูหี ดังเป็นจังหวะ ๆ เริ่มเร็วขึ้น ปับ ปับ ๆๆๆๆๆๆ
"นัยจ๋า กระแทกเลย แมวจะไปแล้ว" ผมเร่งจังหวะตามติดๆ ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อา.... อา....อา.... โอย...โอ้ย.... ไม่ไหวแล้วนัยจ๋า แมวถึงแล้ว อา......อา.....ซิ๊ด.....ออก ออก อกก แล้ววววว เสียงเธอพูดเหมือน คนติดอ่าง ผมเองก็ไม่รอช้า แมวจ้า กระเด้งหี ที ผมจะออกแล้ว เธอยังมีแรงเหลืออยู่ ยกก้น กระแทก ควยผมอีก สองสามที แมวจ๋า...อา อา อา โอว... ออกแล้ว แมวจ๋า .... เอาเลย นัย จ๋า.... น้ำควยผมพุ่งเข้ารูหีเต็ม รัก ... ผมล้มฟุบ ลงไป ซบหน้าอก เธอ เอามือ กอดตัวเธอไว้ เธอเอามือมากอด ผมเช่นกัน "นัยจ๋าเก่งจัง" แมวเสียว สุด ๆ เลยนะ นี่แมวไม่เจอควย มา เป็นปีแล้ว เธอพูดไป หอบไป... มีความสุขมั้ย แมว "มีจ้า" เธอยิ้มให้ผม ควยผมยังคงปักคารูหี เธออยู่ "น้ำหีแมวเยอะจังนะ" เธอตีก้นผมทีนึง "บ้าพูดไรไม่รู้" เธออาย "ก็แมวเงี่ยนนี่นา นัยเย็ดมันส์ แถม ทั้งเลีย ทั้งดูด แมวก็เงี่ยนน้ำแตกนะสิ เนี่ยตอนนัยเลียหีแมวนะ แมว เสร็จไปครั้งนึงแล้วนะ" อ่อมิน่า ผมถึงว่า ทำไมน้ำมันถึงทะลักเยอะ ซะเยิ้ม ผมลุก ขึ้น เอื้อมหยิบ ผ้าเช็ดตัวส่งให้เธอ ลุกไปเข้าห้องน้ำ "ว้ายจะเก้าโมงแล้ว แมวต้องรีบกลับแล้ว แม่เป็นห่วงแน่เลย แต่บอกแล้วว่าจะนอนบ้านเพื่อน" ผมก็เข้าห้องน้ำล้างทำความสะอาด แล้วเปลี่ยนเสื้อผ้า ก่อนออกห้องผม หอมแก้มเธอทีนึง "วันหลัง ผมไปเที่ยวบ้านแมวได้ไหม" เธอยิ้ม ได้สิ ไว้จะโทรหากันนะ ผมนึกในใจ มันต้องมีต่อภาคสองแน่ๆๆ